ufabet

ตารางบอล 25 พ.ค. 2565

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
สากัน โตสู
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
เกียวโต แซงก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
เอฟซี โตเกียว
กัมบะ โอซาก้า
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
วิสเซล โคเบะ
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
นาโกย่า แกรมปัส
17:30
อวิสปา ฟูกูโอกะ

479 เจลีก 2

Grulla Morioka
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
เวกัลตะ เซนได
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โทชิกิ SC
17:00
มาชิดา เซลเวีย
ThespaKusatsu Gunma
17:00
Roasso Kumamoto
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
FC เรียวเคียว
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
Blaublitz Akita
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:30
โตกุชิม่า วอร์ทิส

99474 World - Friendly International

เนปาล
07:00
อัฟกานิสถาน
อินเดีย
07:00
แซมเบีย

11 Germany - Regionalliga: Nord

Borussia Hildesheim
00:00
Teutonia Hamburg
Altona 93
01:45
Oberneuland

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Oberachern
00:00
Spfr. Dorfmerkingen
Nöttingen
00:00
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Eintracht Mahlsdorf
23:30
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Wernigerode
00:00
International Leipzig
Arnstadt
00:00
Plauen
Rot-Weiß Erfurt
00:30
Union Sandersdorf

919 Armenia - Premier League

Van
17:00
Noravank
Noah
19:00
Urartu
BKMA
20:30
Alashkert

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
22:30
Tomislav
Jedinstvo Bihac
22:30
Radnik Hadžići
Orasje
22:30
TOSK Tesanj
Igman Konjic
22:30
Gradina Srebrenik
Rudar Kakanj
22:30
Mladost Doboj Kakanj
Vis Kosova
22:30
Gorazde
Buducnost Banovici
22:30
Travnik
Bratstvo Gracanica
22:30
GOSK Gabela

116 Cyprus - Cyprus Cup

Omonia Nicosia
23:00
Ethnikos Achna

2405 Estonia - Meistriliiga

Tallinna Kalev
21:30
Vaprus
Trans
23:30
Flora

1233 Finland - Finland Cup

HaPK
21:30
Lahti
SJK Akatemia
22:00
SJK
Oulu
22:00
Ilves II
EPS
22:30
Mariehamn
HJS Akatemia
22:30
Kiffen
JIPPO
22:30
Atlantis
VPS
22:30
VJS
MP
23:00
Jaro
I-Kissat
23:00
PK-35
JäPS
23:00
FC Komeetat
KTP
00:00
Haka

1796 Iceland - Iceland Cup

Fylkir
00:00
ÍBV
FH
02:15
Kári
Keflavík
02:15
Njardvík
Stjarnan
02:45
KR

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Aalesund
23:00
Jerv
Bodø / Glimt
23:00
Strømsgodset
Kristiansund
23:00
Tromsø
Odd
23:00
Sandefjord
Viking
23:00
HamKam
Lillestrøm
01:00
Vålerenga

227 Russia - Premier League Play-offs

SKA Khabarovsk
16:30
Khimki
Orenburg
21:30
Ufa

47 Sweden - Ettan: North

Forward
00:00
IF Karlstad Fotboll
Hammarby Talang
00:00
Haninge
Sylvia
00:00
Sandviken
Motala
00:00
Örebro Syrianska
Sollentuna
00:00
Stockholm Internazionale

47 Sweden - Ettan: South

Lund
23:30
Torns
IFK Malmö
00:00
Qviding FIF
Tvååker
00:00
Ljungskile
Vänersborgs IF
00:30
Trollhättan

404 Turkey - 1. Lig

BB Erzurumspor
22:30
İstanbulspor
Eyüpspor
01:00
Bandırmaspor

44 Argentina - Copa Argentina

Platense
01:05
Belgrano
Gimnasia La Plata
03:10
Liniers

5 Brazil - Serie B

Ponte Preta
07:30
Chapecoense
Londrina
05:00
Operário PR

5 Brazil - Serie C

Botafogo PB
06:00
Campinense

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
06:00
Llaneros

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
23:00
La Luz
Uruguay Montevideo
01:00
Central Español
Miramar Misiones
01:00
Sud América
Rampla Juniors
01:15
Progreso

3483 USA - US Open Cup

ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:00
Inter Miami
Louisville City
06:00
Nashville SC
นิวยอร์กซิตี
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New Mexico United
08:00
Phoenix Rising

614 Algeria - Ligue 1

Tlemcen
22:00
ES Sétif

26 Mali - Premiere Division

Stade Malien Bamako
00:00
Duguwolofila
Yeelen Olympique
02:00
COB

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
02:30
RSB Berkane

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya Kwanza
18:00
Kagera Sugar
Polisi Tanzania
20:00
Mtibwa Sugar

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Naft Masjed Soleyman
22:30
Sanat Naft
Tractor Sazi
22:30
Fajr Sepasi
Aluminium Arak
22:30
Paykan

1439 Tunisia - Ligue 1

CS Sfaxien
22:00
Etoile du Sahel

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Dhafra
21:15
Al Urooba
Al Wahda
00:00
Al Nasr
Al Wasl
00:00
Al Jazira

712 Korea Republic - Korean Cup

Jeonbuk Motors
17:00
Ulsan Citize
Daejeon Korail
17:00
Daegu
Gyeongnam
17:00
Ulsan
Jeonnam Dragons
17:00
Busan Transportation
Suwon Bluewings
17:00
Gangwon
Pohang Steelers
17:00
Seongnam
Bucheon 1995
17:00
Gwangju
Seoul
17:30
Jeju United

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

OFC Oostzaan
01:00
ADO '20

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Staphorst
01:00
DVS '33
Excelsior '31
01:00
SteDoCo
Harkemase Boys
01:00
Lisse

11555657 South America - Copa Sudamericana

Internacional
07:30
9 de Octubre
Independiente Medellín
07:30
Guaireña
LDU Quito
07:30
Atlético GO
Defensa y Justicia
07:30
Antofagasta
Lanús
05:15
Metropolitanos
Wanderers
05:15
Barcelona Guayaquil
São Paulo
05:15
Ayacucho
Wilstermann
05:15
เอฟเวอร์ตัน

11555657 South America - Copa Libertadores

Palmeiras
07:30
Deportivo Táchira
Emelec
07:30
Independiente Petrolero
ฟลาเมงโก
07:30
Sporting Cristal
Universidad Católica
07:30
Talleres Córdoba
River Plate
05:00
Alianza Lima
Colo-Colo
05:00
Fortaleza

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
22:00
Slovan Rosice
Frýdek-Místek
22:30
Znojmo
Uherský Brod
22:30
Banik Ostrava II
Velké Meziříčí
22:30
Vysočina Jihlava II
Viktoria Otrokovice
22:30
Slovácko II
Blansko
22:30
Vrchovina
Uničov
22:30
Vratimov
Hanácká
22:30
Dolní Benešov
Hlučín
23:00
Zlín II

320 Denmark - Denmark Series Group 2

B 1908
23:30
LSF

251 Italy - Serie D: Girone G

Carbonia
19:00
Gladiator
Muravera
19:30
Aprilia
Arzachena
21:00
Latte Dolce
Cassino
21:00
Lanusei
CynthiAlbalonga
21:00
SSC Giugliano
Ostia Mare Lidocalcio
21:00
Insieme Formia
Team Nuova Florida
21:00
Afragolese
Sassari Torres
21:00
Atletico Uri
Vis Artena
21:00
Real Monterotondo Scalo

2 Poland - 2. Liga East

Ruch Chorzów
22:45
Radunia Stężyca
Wigry Suwałki
01:30
Motor Lublin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
22:00
Budućnost Arilje
Takovo
22:00
Jedinstvo Ub
Sušica
22:00
RSK Rabrovo
Borac Čačak
22:00
Sloga Kraljevo
Mladi Radnik
22:00
Real Podunavci
Sloboda Užice
00:00
Radjevac Krupanj

401 Slovakia - 3. Liga - West

Lednické Rovne
22:00
Kalna n. Hronom
OFK Malzenice
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Imeľ
22:00
Slovan Duslo Šaľa
Povazska Bystrica
22:00
Spartak Myjava
Beluša
22:00
Nitra
TEMPO Partizánske
22:00
Castkovce
Marcelová
22:00
Nové Mesto nad Váhom
Nové Zámky
22:00
Slovan Levice
Veľké Ludince
22:00
Galanta

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Kumla
00:00
Karlslund
Ahlafors
00:00
Angered BK
Stenungsund
00:00
Herrestads
Lidköping
00:15
Grebbestad

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
00:30
Skiljebo
IFK Österåker
01:00
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

Bergnasets
00:30
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Högsby
00:00
Karlskrona
IFK Hässleholm
00:00
Balkan
Eslov
00:00
Hässleholms IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

United Nordic
00:00
Trosa-Vagnhärad SK
Arameiska / Syrianska
00:30
Huddinge
IFK Eskilstuna
00:30
Värmbols
Lidingö
01:15
Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Assyriska BK
00:00
Onsala
Ullared
00:30
Torslanda

5 Brazil - Cearense 2

Floresta
01:00
Barbalha

5 Brazil - Mineiro 2

Tupynambás
01:00
Coimbra
Boa
05:30
Uberaba
Democrata SL
05:30
Tupi
Aymorés
05:30
Betim
Ipatinga
06:00
Varginha EC
Nacional AC MG
06:15
Uniao Luziense

5 Brazil - Amapaense

Trem
06:15
São Paulo AP

3347 San Marino - Campionato

Pennarossa
01:45
Tre Fiori

41 Europe - Euro U17

Germany U17
21:30
France U17
Netherlands U17
00:00
Italy U17

1004 Canada - Championship

Pacific
09:00
York9
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:00
Forge

98 Australia - Npl Western Australia

Balcatta
18:00
Stirling Lions
Cockburn City
18:30
Gwelup Croatia SC

556 Belgium - First Amateur Division

Knokke
01:00
Liège
Dender
01:00
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
22:00
Sampdoria U19

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al Wahda
22:30
Al Sharjah

296 Serbia - Serbian Cup

Partizan
05:00
เชอร์เวนา ซเวซดา

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Allerheiligen
00:00
Union Vöcklamarkt
St. Anna
00:00
Stadl-Paura
Wels
00:00
Hertha
Deutschlandsberger SC
00:00
Weiz

143 Austria - Regionalliga: West

TSV St. Johann
00:30
Schwaz

98 Australia - Northern Nsw

Cooks Hill United
16:00
Lake Macquarie

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

BFA
18:00
Hegelmann Litauen
ซูดูว่า
23:00
Banga
TransINVEST Vilnius
23:00
Jonava

155 Romania - Romanian Cup Women

Ol. Cluj W
15:00
Vasas Femina
Piros Security
21:30
Heniu Prundu Bârgăului

251 Italy - Serie D: Playoffs

Lentigione
21:00
Correggese
Trastevere
21:00
Vastese
Francavilla
21:00
Nocerina
US Bitonto
21:00
Città di Fasano
Cavese
21:00
Città Di Sant’Agata
Acireale
21:00
Lamezia Terme
Union ArzignanoChiampo
21:00
Novara
Recanatese
22:00
San Donato Tavarnelle
Ravenna
23:00
Athletic Carpi
Tolentino
01:45
Sambenedettese

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Lucciana
19:00
Nice II

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
23:00
Steve Biko
Banjul
01:00
Waa Banjul Football

99474 World - Friendly International U23

อุซเบกิสถาน
21:00
Tajikistan U23

49477 ไทย ลีก คัพ

Chonburi FC
18:00
PT Prachuap FC
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
Singha Chiangrai United

251 Italy - Serie C Play-offs

Catanzaro
00:00
Calcio Padova
FeralpiSalò
02:00
Palermo

401 Slovakia - Fortuna Liga Play-offs

Banska Bystrica
22:00
Zlaté Moravce

5724 Sierra Leone - Premier League

Anti Drugs Strikers
23:11
Johansen
Ports Authority
23:15
Wusum Stars
East End Lions
23:15
Bai Bureh Warriors
Old Edwardians
23:15
SLIFA Mount Aureol
Diamond Stars
23:15
Police

404 Turkey - 3. Lig Play-offs

Iskenderunspor A.Ş.
20:30
Iğdır FK

1796 Iceland - 4. Deild

Hamar
02:15
Smári
Álftanes
03:00
Árborg
ÍBU
03:00
Berserkir / Mídas
Hafnir
03:00
KB
Ýmir
03:00
KFR
GG
03:00
Álafoss

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Hard
23:00
Hörbranz
Höchst
23:00
Göfis
Rheindorf Altach II
23:30
Ludesch
Lochau
23:30
Alberschwende
Schruns
00:00
Andelsbuch
Bezau
00:00
Nenzing

491 Northern Ireland - Premiership Women

Cliftonville W
01:45
Glentoran BU W
Derry City W
01:45
Sion Swifts W
Mid-Ulster W
01:45
Crusaders Strikers W
Lisburn W
02:00
Linfield W

491 Northern Ireland - Championship Women

Comber Rec. W
01:30
Foyle Belles W
Coleraine W
01:30
Ballymena Allstars W
Killen Rangers W
01:30
St. James' Swifts W

1796 Iceland - 1. Deild Women

HK W
01:00
Augnablik W
Fjölnir W
01:30
FH W
Tindastóll W
02:15
Haukar W

1233 Finland - Kolmonen

SaPa Pieksämäki
07:00
Warkaus
IPS Edustus
07:00
PeKa
PK-37
23:00
JPS
SavU
23:00
MiPK
Kultsu
23:00
RPS Lions

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Zvezda Perm
20:00
Zenit Izhevsk