ufabet

ตารางบอล 18 พ.ค. 2565

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

แฟร้งค์เฟิร์ต
02:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Northampton Town
01:45
Mansfield Town

479 เจลีก

วิสเซล โคเบะ
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
Grulla Morioka

479 Japan - J-League Cup

กัมบะ โอซาก้า
17:03
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โออิตะ ตรินิต้า
17:03
เซเรโซ โอซาก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:03
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:03
นาโกย่า แกรมปัส
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:03
สากัน โตสู
คาชิว่า เรย์โซล
17:03
เกียวโต แซงก้า
เอฟซี โตเกียว
17:03
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โชนัน เบลล์มาเร่
17:03
จูบิโล่ อิวาตะ

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

International Leipzig
01:00
Wacker Nordhausen

919 Armenia - Premier League

Urartu
22:00
Alashkert

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Siroki Brijeg
23:00
Tuzla City
Zeljeznicar
23:00
Borac Banja Luka

245 Czech Republic - Czech Cup

Slovácko
22:00
Sparta Praha

320 Denmark - First Division

FC Helsingør
23:30
Lyngby
Hvidovre
23:30
Fredericia
Nykøbing
23:30
Horsens
Esbjerg
23:30
Fremad Amager

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
21:30
Trans
Vaprus
22:00
Legion
Nõmme Kalju
23:30
Levadia

251 Italy - Serie B

เบรสชา
01:00
Monza

748 Latvia - Virsliga

Super Nova
22:00
Spartaks Jūrmala
Riga
22:00
FC Daugavpils

1578 Norway - NM Cup

Junkeren
22:00
Mjølner
Råde
23:00
Fredrikstad
Ullern
23:00
Asker
Bærum
23:00
Kvik Halden
Skjetten
23:00
Ullensaker / Kisa
Brumunddal
23:00
Strømmen
Pors Grenland
23:00
Arendal
Træff
23:00
Vard
Os
23:00
Åsane
Bremnes
23:00
Øygarden
Voss
23:00
Brann
Herd
23:00
Molde
Trygg/Lade
23:00
Levanger
Orkla
23:00
Stjørdals-Blink
Finnsnes
23:00
Tromsdalen
Bossekop
23:00
Alta
Nordstrand
23:30
Frigg
Lokomotiv Oslo
00:00
Eidsvold
Harstad
00:00
Senja
Gjøvik-Lyn
00:30
Raufoss

47 Sweden - Superettan

Örgryte
00:00
Trelleborg
Västerås SK
00:00
Jönköpings Södra
Skövde AIK
00:00
Örebro
Utsikten
00:00
Landskrona

5 Brazil - Serie B

Novorizontino
07:30
Sport Recife

5 Brazil - Serie C

Campinense
04:00
Ypiranga Erechim
Vitória
06:30
Botafogo PB

80 Chile - Primera B

Deportes Santa Cruz
07:30
San Luis

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
07:40
Bogotá

35008 El Salvador - Primera Division

CD Platense
03:30
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
01:00
Comunicaciones

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
นิวยอร์กซิตี
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
ชิคาโก ไฟร์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Miami FC II
06:00
Detroit City

614 Algeria - Ligue 1

CR Belouizdad
22:00
ES Sétif

911 Angola - Girabola

Petro de Luanda
22:00
Sagrada Esperança

593 Cameroon - Elite One

Stade Renard
20:00
Union Douala
PWD
20:00
Fovu Club
Fauve Azur Elite
21:30
APEJES Academy
Colombe
21:30
Tonnerre
Bamboutos
21:30
New Star
UMS de Loum
21:30
Dragon de Yaounde
Renaissance
21:30
Yafoot
Feutcheu
22:00
Fortuna Mfou
Panthère
22:00
Canon
OFTA
22:00
Avion Academy
Cotonsport
22:00
Eding Sport
Young Sport Academy
00:00
Les Astres

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

ASEC Mimosas
23:00
Stella

886 Egypt - Premier League

National Bank of Egypt
01:00
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
Bibiani Gold Stars
Aduana Stars
22:00
Elmina Sharks
Wa All Stars
22:00
Dreams
Real Tamale
22:00
Bechem United
Berekum Chelsea
22:00
Medeama
King Faisal
22:00
Eleven Wonders
WAFA
22:00
Accra Lions
Karela
22:00
Great Olympics

26 Mali - Premiere Division

Réal Bamako
00:00
Djoliba

1424 Morocco - Botola Pro

Maghreb Fès
00:15
Wydad Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

CR Khemis Zemamra
23:00
Moghreb Tétouan

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Azam
23:00
Simba

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Nassaji Mazandaran
21:30
Havadar

35376 Saudi Arabia - Division 1

Hajer
23:00
Al Quadisiya
Al Draih
23:10
Al Jeel
Al-Ain
23:20
Al Jabalain
Al Orubah
23:45
Al Akhdoud
Najran
01:00
Bisha

1439 Tunisia - Ligue 1

Hammam-Sousse
21:00
Zarzis
Olympique Béja
21:00
Métlaoui
Club Africain
22:00
Etoile du Sahel

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
17:00
Jeju United
Pohang Steelers
17:00
Jeonbuk Motors
Seongnam
17:30
Suwon
Gangwon
17:30
Seoul

3995 Malaysia - Super League

Johor Darul Ta'zim
19:15
Pahang

49477 Thailand - FA Cup

Police Tero FC
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
Suphanburi Football Club
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

11240938 เอเอฟซีคัพ

Gokulam
18:00
ATK Mohun Bagan
Al Seeb
22:00
Jabala
Al Riffa
22:00
Al Arabi SC
Teshrin
22:00
Hilal Al-Quds
Bashundhara Kings
22:00
Maziya
Al Ansar
02:00
Al Kuwait
Shabab Al Khaleel
02:00
Dhofar
Al Nejmeh
02:00
East Riffa

11555657 South America - Copa Sudamericana

9 de Octubre
07:30
Guaireña
Atlético GO
07:30
Antofagasta
Junior FC
07:30
Oriente Petrolero
River Plate
05:15
Cuiabá
Ayacucho
05:15
เอฟเวอร์ตัน

11555657 South America - Copa Libertadores

Boca Juniors
07:30
Corinthians
ฟลาเมงโก
07:30
Universidad Católica
Sporting Cristal
07:30
Talleres Córdoba
Palmeiras
05:00
Emelec
Athletico PR
05:00
Libertad
Nacional
05:00
Vélez Sarsfield

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Sportist General Toshevo
23:30
Ustrem Donchevo

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Tochovice
23:00
Sparta Kutná Hora

1233 Finland - Kakkonen

VIFK
23:00
GBK

251 Italy - Serie D: Girone G

Muravera
19:00
Gladiator
Arzachena
20:00
Afragolese
Carbonia
20:30
Vis Artena
Cassino
21:00
Insieme Formia
CynthiAlbalonga
21:00
Lanusei
Ostia Mare Lidocalcio
21:00
Atletico Uri
Real Monterotondo Scalo
21:00
SSC Giugliano
Team Nuova Florida
21:00
Aprilia
Sassari Torres
21:00
Latte Dolce

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
21:00
Brindisi

251 Italy - Serie D: Girone I

San Luca
21:00
Santa Maria Cilento

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Forsbacka
00:00
Sandvikens AIK

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Asarum
00:00
Kristianstad

3347 San Marino - Campionato

La Fiorita
01:45
Pennarossa
Tre Fiori
01:45
Tre Penne

38 Netherlands - Eredivisie Playoffs

Excelsior
23:45
Heracles Almelo

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:05
เมลเบิร์น ซิตี้

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
17:30
Asan Mugunghwa
Bucheon 1995
17:30
Gyeongnam

556 Belgium - First Amateur Division

Knokke
01:00
Dender
Liège
01:00
Dessel Sport

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Sparta Prague W
22:30
Slavia Prague W

3039 Togo - Championnat National

Gomido
22:00
ASKO de Kara
Togo Port
22:00
Kara
Binah
22:00
Dynamic Togolais

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

HB
00:00
AB Argir
00:30
ÍF
TB
00:45
07 Vestur
B36
02:00
Víkingur

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Dainava
22:00
Panevėžys
Neptūną Klaipėda
22:00
Žalgiris

119 Georgia - Liga 3

Varketili
19:00
Irao
Saburtalo II
19:00
Kolkheti Poti
Gori
20:00
Tbilisi City

4125 Uganda - Uganda Cup

BUL
19:00
Boma

3483 USA - USL League One

Charlotte Independence
06:30
Northern Colorado

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

Proodeftiki
21:00
Makedonikos Neapolis
Ilioupoli
21:00
Agrotikos Asteras
Iraklis Larissa
21:00
PAO Rouf

5 Brazil - Carioca U20

Volta Redonda U20
00:00
Bangu U20

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Magpies
16:00
Magpies Crusaders
Broadbeach United
16:30
Western Pride
Caboolture
16:30
Moreton Bay United
Redlands United
16:45
Sunshine Coast

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Whittlesea United
16:00
Upfield
Bentleigh Greens
16:30
St. Albans Saints

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Valentine
15:00
Broadmeadow Magic
Edgeworth Eagles
15:30
Weston Bears
Maitland
16:00
Lambton Jaffas
Adamstown Rosebuds
16:00
Lake Macquarie

404 Turkey - 3. Lig Play-offs

Iğdır FK
19:30
68 Aksaray Belediyespor
Iskenderunspor A.Ş.
20:00
52 Orduspor FK

1796 Iceland - 4. Deild

Álftanes
03:00
Hafnir
Léttir
03:00
ÍBU
Berserkir / Mídas
03:00
KB
Árborg
03:00
KM
Kría
03:00
Hvíti riddarinn
KFR
03:00
GG

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Emerald
18:00
Sorrento
Mandurah City
18:00
Inglewood United
Joondalup United
18:30
Cockburn City
Bayswater City
19:00
Kingsley

491 Northern Ireland - Premiership Women

Cliftonville W
01:45
Mid-Ulster W
Derry City W
01:45
Linfield W
Sion Swifts W
01:45
Glentoran BU W
Crusaders Strikers W
02:00
Lisburn W

491 Northern Ireland - Championship Women

St. James' Swifts W
01:30
Comber Rec. W
Ballymacash W
01:30
Killen Rangers W
Ballymena Allstars W
01:30
Foyle Belles W
Larne W
02:00
Coleraine W

1796 Iceland - Premier League Women

Thróttur Reykjavík W
00:30
Thor Akureyri W
Afturelding W
02:15
Stjarnan W

1233 Finland - Kolmonen

PeKa
07:00
Union Plaani
RPS Lions
22:30
KJP

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Dinamo Barnaul
18:30
Nosta
Irtysh
20:00
Orenburg II

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Atl. Madrid U19
01:00
Alcorcón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Juventud Laguna U19
23:00
Unión Viera U19