ufabet

ตารางบอล 13 พ.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ลูตัน ทาวน์
01:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์

479 เจลีก

อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

462 England - Premier League Cup

West Bromwich Albion U23
01:00
Wolves U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

PEC Zwolle W
00:30
SC Heerenveen W
Excelsior Rotterdam W
00:30
ADO Den Haag W

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayern München II
00:00
Wacker Burghausen
1860 Rosenheim
00:00
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
22:30
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

Schalke 04 II
00:00
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
00:00
Vatan Sport
Werder Bremen III
00:00
OSC Bremerhaven
Hemelingen
00:00
Borgfeld
Hastedt
00:00
Komet Arsten
Brinkumer SV
00:00
SFL Bremerhaven
Geestemünde
00:00
Aumund-Vegesack
Habenhauser FV
00:00
Bremer SV
Blumenthaler SV
00:00
BTS Neustadt
Leher TS
00:00
Union Bremen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Union Sandersdorf
00:30
Wacker Nordhausen

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
23:30
Rapid Wien II
Amstetten
23:30
Grazer AK
Lafnitz
23:30
Floridsdorfer AC
Juniors OÖ
23:30
Kapfenberger SV
Blau-Weiß Linz
23:30
Liefering
Dornbirn
23:30
Vorwärts Steyr
SV Horn II
23:30
Austria Lustenau
St. Pölten
23:30
Wacker Innsbruck

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
21:30
Arda
Beroe
00:00
Lokomotiv Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
23:00
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Jarun
21:00
Rudeš
Sesvete
22:30
Varaždin
Inter Zaprešić
00:00
Bijelo Brdo

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Mladá Boleslav
22:00
Sigma Olomouc

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
18:00
HB Køge
Fredericia
23:30
Nykøbing
Horsens
00:00
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
23:00
Vaprus

1233 Finland - Veikkausliiga

Oulu
22:00
Honka
VPS
22:00
SJK

1233 Finland - Ykkonen

JäPS
22:30
EIF

1233 Finland - Finland Cup

MPS/Atletico Malmi
00:15
VJS

17 France - National

Annecy
01:45
Sedan
Bastia-Borgo
01:45
Sète
Red Star
01:45
Concarneau
Cholet
01:45
Châteauroux
Stade Briochin
01:45
Le Mans
Orléans
01:45
Laval
Chambly
01:45
Boulogne
Villefranche
01:45
Bourg-en-Bresse
Avranches
01:45
Créteil

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
01:15
Újpest

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fjölnir
02:15
Thór
Selfoss
02:15
Grótta
Kórdrengir
02:15
Fylkir

1796 Iceland - 2. Deild

Ægir
02:15
Víkingur Ólafsvík

455 Republic of Ireland - Premier Division

Dundalk
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
UCD

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
Longford Town
Treaty United
01:45
Bray Wanderers
Waterford United
01:45
Cobh Ramblers
Wexford Youths
01:45
Galway United

251 Italy - Serie B

Ascoli
01:30
Benevento

748 Latvia - First Liga

Riga FC II
23:00
Progress / AFA Olaine

2345 Moldova - National Division

Floreşti
06:00
CSF Bălți

491 Northern Ireland - Premiership

Glentoran
01:45
Larne

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
23:00
Wisła Płock
Jagiellonia Białystok
01:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

SKRA Częstochowa
23:00
Puszcza Niepołomice
Podbeskidzie
01:30
Arka Gdynia

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:15
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

Porto II
21:30
Benfica II
Academico Viseu
00:00
Penafiel

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
21:30
Gaz Metan Mediaş
Dinamo Bucureşti
00:30
UTA Arad

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Sochi
23:00
FK Nizjni Novgorod

227 Russia - Youth League

Rostov U19
15:00
Dinamo Moskva U19
Zenit U19
16:00
Rubin Kazan U19
Akhmat Grozny U19
16:00
Nizhny Novgorod U19
Khimki U20
16:30
Ural U19
Sochi U19
17:00
Spartak Moskva U19
Chertanovo U20
17:00
Krylya Sovetov U19
Arsenal Tula U19
17:00
Akademiya Konoplev U20
UOR №5 U20
20:30
Ufa U19
Lokomotiv Moskva U19
21:00
CSKA Moscow U19
Krasnodar U19
21:00
Strogino U20

1161 Scotland - Premiership Play-Offs

Arbroath
01:45
Inverness CT

1161 Scotland - League One Play-Offs

Annan Athletic
01:30
Edinburgh City

296 Serbia - Super Liga

Radnički Niš
23:30
Bačka Topola

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zemplín Michalovce
01:00
Liptovský Mikuláš

401 Slovakia - 2. Liga

Námestovo
22:00
Rohožník
Banska Bystrica
22:00
Futura Humenne
Skalica
22:00
Slovan Bratislava II
Podbrezová
22:00
Partizán Bardejov
FK Košice
22:00
Žilina II
Šamorín
22:00
Dubnica
Púchov
22:00
Slavoj Trebišov
Komárno
22:00
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 2. SNL

Beltinci
22:30
Nafta
Krka
00:00
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Real Sociedad II
02:00
อัลเมรีอา

47 Sweden - Allsvenskan Women

Rosengard W
23:00
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

Dalkurd
00:00
Skövde AIK

47 Sweden - Ettan: South

Olympic
23:30
Torns

44 Argentina - Copa Argentina

Rosario Central
04:35
Sol de Mayo
Godoy Cruz
06:45
Tristán Suárez

5 Brazil - Serie B

Ponte Preta
05:00
Novorizontino

5 Brazil - Copa do Brasil

Botafogo
07:30
Ceilândia
Santos
07:30
Coritiba

80 Chile - Primera Division

Universidad Católica
05:00
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

Cobreloa
07:30
Santiago Wanderers
San Luis
07:30
Fernández Vial

353 Colombia - Copa Betplay

Fortaleza CEIF
08:00
Deportivo Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
09:00
San Carlos

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
08:00
Guastatoya

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
07:00
Tigres UANL
Guadalajara
09:05
Atlas

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
01:15
Ayacucho
Melgar
03:30
ADT

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
01:00
Rentistas
Plaza Colonia
06:30
Peñarol

614 Algeria - Ligue 1

NC Magra
22:00
JS Kabylie
Paradou AC
22:00
JS Saoura

1424 Morocco - Botola Pro

FUS Rabat
00:00
Riadi Salmi

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
Mbeya Kwanza

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
21:30
Al Sareeh
Al Faysali
00:00
Al Jazeera

1439 Tunisia - Ligue 1

Monastir
22:00
Ben Guerdane

155043 Bangladesh - Premier League

Baridhara
16:45
Muktijoddha SKC
Abahani Chittagong
17:10
Swadhinata KS

153732 India - I-League

Minerva Punjab
18:30
NEROCA

712 Korea Republic - National League

Daejeon Korail
14:00
Siheung Citizen
Changwon City
17:00
Ulsan Citize

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:00
Independiente Petrolero
Bolívar
07:00
Real Tomayapo

147 Africa - CAF Champions League

Wydad Casablanca
02:00
Petro de Luanda

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Králův Dvůr
23:00
Slavia Praha II
Povltava FA
23:00
Písek

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Viktoria Otrokovice
22:00
Vratimov
Hlučín
00:00
Velké Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Žďár nad Sázavou
22:30
Start Brno

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Greve
18:00
Brønshøj
Avarta
19:00
Ishøj
Herstedøster
00:00
B 1903

320 Denmark - Denmark Series Group 2

AB Tårnby
19:00
LSF
Skovshoved
19:00
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

B 1913
00:00
Aarhus Fremad II
OKS
00:00
Sydvest

17 France - CFA Group A

Rouen
01:00
Blois

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Paşcani
22:00
SJ Vaslui
Ceahlaul Piatra Neamt
22:00
Şomuz Fălticeni

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Aerostar Bacău
22:00
Metalul Buzău

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Unirea Bascov
22:00
Rapid Bucuresti II
Arges Pitesti II
22:00
Flacăra Moreni
FCSB II
22:00
Dinamo Bucureşti II
Academica Clinceni II
22:00
Real Bradu

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Odorheiu Secuiesc
20:00
Pucioasa
Sepsi II
22:00
Olimpic Cetate

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Vediţa Coloneşti
22:00
Alexandria
CSM Slatina
22:00
Viitorul Dăești
Minerul Costeşti
22:00
Filiaşi

401 Slovakia - 3. Liga - West

Spartak Myjava
00:00
OFK Malzenice

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Lidköping
00:15
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Kvarnsveden
00:30
Forsbacka

47 Sweden - Division 2: Norrland

Boden
00:00
IFK Luleå
Friska Viljor
00:30
Algarna

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

IFK Hässleholm
00:00
Nosaby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Sleipner
00:30
Syrianska

5 Brazil - Amapaense

Santos AP
06:15
Macapá

44 Argentina - Torneo Federal A

Huracán Las Heras
05:00
Sol de Mayo

44569 Aruba - Division de Honor

RCA
07:00
Dakota

38 Netherlands - Eredivisie Playoffs

FC Eindhoven
01:00
De Graafschap

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
16:00
Sydney II

98 Australia - Ffa Cup

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
16:30
บริสเบน รอร์

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide City
17:00
South Adelaide Panthers
Croydon Kings
17:45
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Port Melbourne
South Melbourne
16:30
Avondale Heights
Green Gully
17:00
Dandenong Thunder
Bentleigh Greens
17:30
Dandenong City

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Étoile Carouge
01:00
Stade Nyonnais

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Deutschlandsberger SC
00:00
Stadl-Paura
Gleisdorf 09
00:00
Kalsdorf
Allerheiligen
00:00
Spittal
Union Vöcklamarkt
00:00
Weiz
Wels
00:00
Treibach

143 Austria - Regionalliga: Ost

Neusiedl
00:00
Bruck/Leitha
First Vienna
00:00
TWL Elektra
Traiskirchen
00:30
Wiener Viktoria
Mannsdorf
00:30
Admira II
Draßburg
00:30
Stripfing
Wiener Neustadt
00:30
Leobendorf

143 Austria - Regionalliga: West

Schwaz
00:30
Austria Salzburg

1560 Congo - Ligue 1

Otôho d'Oyo
22:00
CARA Brazzaville
Inter Club
22:00
V.Club Mokanda

674 Hungary - Nb I Women

Viktória Szombathely W
20:00
Soroksár W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
06:05
Monterrey W

614 Algeria - Algeria Youth League

CR Belouizdad U21
21:00
ASO Chlef U21
CS Constantine U21
22:00
US Biskra U21
Olympique Médéa U21
22:00
RC Arbaâ U21
RC Relizane U21
22:00
MC Oran U21
WA Tlemcen U21
22:00
HB Chelghoum Laïd U21

3483 USA - USL League One

Greenville Triumph
06:00
Forward Madison

5 Brazil - Carioca U20

Portuguesa RJ U20
20:00
Botafogo U20
Audax Rio U20
20:00
Vasco U20
Resende U20
01:00
Fluminense U20

2507 Gambia - GFA League

Brikama United
23:30
Sporting Real FC
Banjul
23:30
Hawks
Falcons
01:30
GAMTEL

5 Brazil - Paulista Série B

Catanduva
06:00
Fernandópolis
XV de Jaú
06:00
São Carlos

69697 Vietnam - Second Division

Kon Tum
15:30
Lam Dong
Da Nang II
15:30
PVF Vietnam
Quảng Nam II
15:30
Hải Nam
Vĩnh Long
15:30
Dong Thap
Ho Chi Minh City II
15:30
Gia Định
Binh Thuan
18:00
Dong Nai

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
15:15
Dandenong City U21

5724 Sierra Leone - Premier League

Freetown City
23:15
Police
Johansen
23:15
Kallon
East End Tigers
23:15
Anti Drugs Strikers

404 Turkey - 3. Lig Play-offs

68 Aksaray Belediyespor
20:00
Iğdır FK
52 Orduspor FK
00:00
Iskenderunspor A.Ş.

1796 Iceland - 4. Deild

Hamar
02:15
GG
Smári
03:00
KFR
Ýmir
03:00
Álafoss
Spyrnir
03:00
Máni

1796 Iceland - 3. Deild

Augnablik
01:30
KFG
KH
02:15
Ellidi

80 Chile - Segunda División

Trasandino
06:00
San Marcos

491 Northern Ireland - Championship Women

Foyle Belles W
02:00
Coleraine W

1796 Iceland - Premier League Women

Stjarnan W
02:15
Valur W
KR W
02:15
Breidablik W
Keflavík W
02:15
Afturelding W

1233 Finland - Kolmonen

KeuPa
22:30
PK-37
IPS Edustus
22:30
STPS
SaPa Pieksämäki
23:00
JPS
Kings
00:00
LehPa

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

Philippines U23
16:00
อินโดนีเซีย
Myanmar U23
19:00
เวียดนาม

99474 World - Club Friendlies 3

Flora
23:00
ดินาโมเคียฟ

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Arucas U19
03:00
Maspalomas U19