ufabet

ตารางบอล 11 พ.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลีดส์ยูไนเต็ด
01:30
เชลซี
เลสเตอร์ ซิตี้
01:45
นอริชซิตี
วัตฟอร์ด
01:45
เอฟเวอร์ตัน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:15
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาแจกซ์
01:00
ฮีเรนวีน
SC Cambuur
01:00
วิลเลม ทเว
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:00
วิเทสส์
Go Ahead Eagles
01:00
เฟเยนูร์ด
พีเอสวี
01:00
NEC
อาร์เคซี วาลไวก์
01:00
Heracles Almelo
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
01:00
พีอีซี ซโวลล์
ทเวนเต้
01:00
โกรนิงเงิน
อูเทรชท์
01:00
AZ

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
00:00
แซงต์ เอเตียน
น็องต์
02:00
แรนส์

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
00:00
เกตาเฟ่
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:00
เอสปันญ่อล
เซบีย่า
01:30
มาจอร์กา
เอลเช่
02:30
แอตเลติโก มาดริด

462 England - National League

Stockport County
01:45
Torquay United

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
23:30
Backnang
CfR Pforzheim
00:00
Oberachern
Bruchsal
00:30
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Bischofswerdaer FV
23:30
International Leipzig

919 Armenia - Premier League

Ararat
22:30
Noravank
Urartu
22:30
BKMA

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

FK Qəbələ II
19:00
Qarabağ II
Sabah II
19:00
Sumqayıt II
Zaqatala
19:00
Kapaz
MOIK
19:00
Neftchi II
Zira II
19:00
Keşlə II
Səbail II
19:00
Turan

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
01:30
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Tuzla City
22:00
Sloboda Tuzla
Radnik Bijeljina
22:00
Leotar
Rudar Prijedor
22:00
Posusje
Borac Banja Luka
00:00
Siroki Brijeg

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Baník Ostrava
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Hradec Králové
00:00
Viktoria Plzeň
Sparta Praha
00:00
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Táborsko
22:00
Viktoria Žižkov
Prostějov
22:00
Varnsdorf
Vysočina Jihlava
22:00
Příbram
Lisen
22:00
Sparta Praha II
Opava
22:00
Ústí nad Labem
Chrudim
22:00
Zbrojovka Brno
Třinec
22:00
Vyškov
Dukla Praha
22:00
Vlašim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

SønderjyskE
23:00
Nordsjælland
Randers
23:00
AaB
โคเปนเฮเก้น
01:00
Silkeborg

1233 Finland - Ykkonen

SJK Akatemia
22:00
PK-35

1233 Finland - Finland Cup

Ilves II
22:00
Ilves

125 Greece - Super League

PAOK
22:30
Aris
AEK Athens
23:30
PAS Giannina
โอลิมเปียกอส
01:00
Panathinaikos

674 Hungary - Hungarian Cup

เฟเรนซ์วารอส
00:30
Paksi SE

1796 Iceland - Pepsideild

ÍBV
01:00
KR
KA
02:15
FH
Valur
02:15
ÍA
Breidablik
02:15
Stjarnan

251 โกปปาอีตาเลีย

ยูเวนตุส
02:00
อินเตอร์ มิลาน

748 Latvia - Virsliga

Rīgas FS
22:00
Metta / LU

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Molde
00:00
Odd

1578 Norway - NM Cup

Surnadal
22:45
Kristiansund

155 Romania - Romania Cup

Argeş
23:30
Voluntari

227 Russia - FNL

Metallurg Lipetsk
22:00
Torpedo Moskva
Fakel
23:00
KAMAZ

227 Russia - Russian Cup

สปาร์ตัก มอสโก
23:30
Yenisey

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
01:30
เซลติก
Motherwell
01:45
Hearts
กลาสโกว์ เรนเจอร์
01:45
Ross County
St. Johnstone
01:45
Aberdeen
St. Mirren
01:45
Livingston

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
00:00
มัลโม่

47 Sweden - Allsvenskan Women

Djurgarden W
23:30
Umea W
IFK Kalmar W
00:00
Vittsjo W

62 Switzerland - Super League

Servette
01:30
ลูกาโน
Sion
01:30
Luzern

404 Turkey - Turkish Cup

Sivasspor
00:30
Alanyaspor

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
07:30
Defensa y Justicia
Estudiantes
05:15
Argentinos Juniors

5 Brazil - Serie A

Bragantino
06:30
Atlético Mineiro

5 Brazil - Copa do Brasil

Athletico PR
07:30
Tocantinópolis
Ceará
05:00
Tombense
Juazeirense
05:00
Palmeiras
ฟลาเมงโก
05:30
Altos

80 Chile - Primera B

Barnechea
02:30
Deportes Iquique
Recoleta
05:00
Deportes Temuco

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
07:40
Llaneros

353 Colombia - Copa Betplay

Tigres
02:00
Independiente Medellín
Atlético Bucaramanga
05:00
La Equidad
Once Caldas
06:00
Atlético Nacional
Jaguares de Córdoba
06:00
Millonarios

1739 Costa Rica - Primera Division

ADR Jicaral
04:00
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

9 de Octubre
05:00
Guayaquil City

53128 Guatemala - Liga Nacional

Santa Lucia
00:00
Comunicaciones
Achuapa
04:00
Municipal

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
07:00
Tacuary
Olimpia
05:00
Sol de América

3483 USA - US Open Cup

Inter Miami
07:00
Tormenta
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
เอฟซี ดัลลัส
ลอสแอนเจลิส
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
Richmond Kickers
05:30
Charlotte
นิวยอร์กซิตี
06:00
Rochester Rhinos
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
ซินซินนาติ

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

ASEC Mimosas
22:30
Stella

886 Egypt - Premier League

Al Masry
21:00
Ghazl El Mehalla
Al Ittihad
23:30
Smouha
Misr Lel Makasa
02:00
Pyramids FC
Al Ahly
02:00
Ismaily

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Tripoli
21:30
Asswehly
Alittihad Misurata
21:30
Al Shat
Almahalla
21:30
Al-Khmes

26 Mali - Premiere Division

Bakaridjan
23:00
USC Kita
US Bougouba
23:00
Yeelen Olympique
ASOM
23:00
Douannes de Sikasso
Djoliba
00:00
LC Ba
Police
02:00
Réal Bamako

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
18:00
Dodoma Jiji
Coastal Union
20:00
Biashara United
Simba
23:00
Kagera Sugar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ittifaq
22:55
Al Hilal

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Khaleej
22:55
Jeddah
Ohod
23:30
Al-Kawkab
Al Wahda
00:50
Al Adalh

2802 United Arab Emirates - Uae League

Shabab Al Ahli Dubai
21:00
Al Nasr
Al Ittihad Kalba
21:00
Emirates
Al Wasl
23:45
Al Dhafra
Al Ain
23:45
Al Jazira

3995 Malaysia - Premier League

Skuad Projek
20:00
Perak

3995 Malaysia - Super League

Pahang
19:15
Selangor United
Negeri Sembilan
20:00
Johor Darul Ta'zim

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
07:00
Atlético Palmaflor
Wilstermann
05:00
Always Ready

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Sokol Brozany
22:00
Slovan Liberec II

17 France - National 3: Normandie

AG Caennaise
01:00
Quevilly II

251 Italy - Serie D: Girone F

Atletico
21:00
Fano
Aurora Alto Casertano
21:00
Matese
Montegiorgio
21:00
San Nicolò
Nereto
21:00
Vastogirardi
Pineto
21:00
Chieti
Porto D' Ascoli
21:00
Castelnuovo Vomano
Recanatese
21:00
Castelfidardo Calcio
Trastevere
21:00
Vastese
Tolentino
23:00
Sambenedettese

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Bærum
22:30
Levanger

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Rosengård
00:00
Ariana

5 Brazil - Cearense 2

Floresta
01:00
Maranguape

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
01:00
Coimbra
Uniao Luziense
01:30
Boa
Varginha EC
05:00
Nacional AC MG
Aymorés
05:30
Tupi
Uberaba
06:00
Democrata SL

5 Brazil - Paranaense 2

AA Iguaçu
01:30
Foz do Iguaçu
Laranja Mecânica
01:30
Toledo Brazil
Apucarana
01:30
Aruko Sports
Prudentópolis
01:30
Andraus Brasil
PSTC
06:00
Verê

44 Argentina - Torneo Federal A

Crucero del Norte
00:00
Central Norte
CDJU Gualeguaychu
00:30
Sarmiento Resistencia
Atlético Paraná
01:30
Def. de Pronunciamiento
Ciudad de Bolívar
01:30
Olimpo
Sansinena
01:30
Independiente Chivilcoy
Sportivo Peñarol
02:00
Argentino Monte Maíz
Juventud Unida Univ.
02:00
Liniers Bahía Blanca
Villa Mitre
06:00
Estudiantes de San Luis
Sportivo Las Parejas
06:15
San Martín Formosa
Ferro Carril Oeste LP
06:15
Circulo Deportivo
Boca Unidos
06:30
Douglas Haig
Gimnasia Concepción
06:45
Sportivo Belgrano

3347 San Marino - Campionato

Tre Fiori
01:45
Faetano
Virtus
01:45
Pennarossa
Tre Penne
01:45
Libertas
La Fiorita
01:45
Fiorentino

1004 Canada - Championship

Cavalry
08:30
Edmonton
Forge
06:00
Mont-Royal Outremont

98 Australia - Npl Western Australia

Cockburn City
18:00
Sorrento

556 Belgium - First Amateur Division

Dender
01:00
Liège
Knokke
01:00
Dessel Sport

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
20:30
Juventus U19

2756 Malta - Fa Trophy

Floriana
00:30
Hibernians

245 Czech Republic - U19 League

Mlada Boleslav U19
16:00
Brno U19
Meteor Praha U19
17:00
FC Fastav Zlin U19

65437 Panama - Lpf

Alianza
08:00
Azuero

296 Serbia - Serbian Cup

Partizan
21:30
Vojvodina
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:30
Novi Pazar

98 Australia - Northern Nsw

Cooks Hill United
15:30
Charlestown City Blues
Maitland
16:45
Valentine

191038 Botswana - Premier League

Galaxy
20:00
Mogoditshane Fighters

201580 Maldives - Male League

Club Valencia
18:00
Da Grande
Eagles
23:00
United Victory

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Anzhi
20:30
Alaniya Vladikavkaz II

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Koper
01:30
Bravo

3039 Togo - Championnat National

Togo Port
22:00
ASKO de Kara
Gomido
22:00
Binah
Kara
22:00
Dynamic Togolais

47 Sweden - Elitettan Women

Jitex W
00:00
Bergdalens W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

KuPS W
21:00
Honka W

155 Romania - Romanian Cup Women

Selena Constanţa
14:00
Vasas Femina
Universitatea Alexandria
15:00
Ol. Cluj W
Fairplay Bucureşti
18:00
Piros Security
Navobi Iaşi W
21:00
Heniu Prundu Bârgăului

4125 Uganda - Uganda Cup

Mbarara City
19:00
Vipers

44 Argentina - Reserve League

Defensa y Justicia Res.
19:00
Central Córdoba SdE Res.
Lanús Res.
19:00
Banfield Res.

2507 Gambia - GFA League

Steve Biko
23:00
Team Rhino

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Banyule City
16:30
Goulburn Valley Suns
Brimbank Stallions
16:30
Moreland City

401 Slovakia - Youth League

Žilina U19
18:30
Senica U19

491 Northern Ireland - Premiership Women

Glentoran BU W
01:45
Crusaders Strikers W
Linfield W
01:45
Sion Swifts W
Mid-Ulster W
01:45
Derry City W
Lisburn W
02:00
Cliftonville W

491 Northern Ireland - Championship Women

Coleraine W
01:30
Ballymacash W
Killen Rangers W
01:30
Comber Rec. W
Foyle Belles W
02:00
Larne W

1796 Iceland - 1. Deild Women

HK W
01:00
Fjölnir W
Grindavík W
02:15
Haukar W
Fylkir W
02:15
Tindastóll W
FH W
02:15
Víkingur Reykjavík W

479 Japan - Japan Football League

Honda Lock
11:00
Biwako Shiga
Kochi United
12:00
Veertien Mie

1233 Finland - Kolmonen

Riverball
07:00
Warkaus
Jyväskylä Blackbird
23:00
JJK Jyväskylä II

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

Cambodia U23
16:00
สิงคโปร์
Malaysia U23
19:00
ลาว

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Zvezda Sint Petersburg
18:00
Dinamo Moskva II
Yenisey II
19:00
Krasava Odintsovo
Tver
19:30
Shinnik
Kairat Moskva
20:00
Volna Kovernino
Leningradets
23:00
Murom

227 Russia - FNL 2 - Group 3

SKA-Energiya II
12:00
Dinamo Bryansk
Dinamo Vladivostok
16:00
Rodina Moskva
Strogino
17:00
Avangard Kursk
Peresvet Podolsk
17:00
Sokol Saratov
Salyut Belgorod
21:00
Khimki 2
Saransk
22:00
Ryazan

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Oberena U19
01:15
Deportivo Alavés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Sant Andreu U19
23:15
Cerdanyola d. Vallès U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Sevilla U19
17:15
Jóvenes Promesas U19
Atlético Jaén U19
21:15
Córdoba U19
Sporting Atlético U19
22:00
Castilleja U19
Real Betis U19
22:00
Coria U19
Recreativo Huelva U19
22:00
Tiro de Pichón U19
Calavera U19
23:00
San Félix U19
Tomares U19
23:00
Cádiz U19
Sanluqueno U19
23:00
Málaga U19
Vázquez Cultural U19
00:30
Santa Fe U19
Séneca U19
01:00
Granada U19
El Ejido U19
02:00
Almería U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Real Madrid U19
17:00
Fuenlabrada U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Valencia U19
21:00
Elche U19