ufabet

ตารางบอล 29 เม.ย. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
01:45
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
01:00
NEC

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
01:00
Almere City
Jong AZ
01:00
Helmond Sport
FC Den Bosch
01:00
Roda JC Kerkrade
FC Dordrecht
01:00
FC Volendam
FC Eindhoven
01:00
เอ็มเมน
De Graafschap
01:00
Jong PSV
MVV Maastricht
01:00
Jong Ajax
NAC Breda
01:00
TOP Oss
Telstar
01:00
Jong Utrecht
วีวีวี เวนโล
01:00
Excelsior

11 บุนเดิสลีกา

FC Union Berlin
01:30
SpVgg Greuther Fürth

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

สตราส์บูร์ก
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

32 ลาลีกา สเปน

เซบีย่า
02:00
กาดิซ

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:05
โชนัน เบลล์มาเร่
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เกียวโต แซงก้า
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
สากัน โตสู
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เอฟซี โตเกียว
17:00
กัมบะ โอซาก้า

462 England - Professional Development League

Peterborough United U23
19:00
Ipswich U23
Millwall U23
21:00
Colchester U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

FC Twente W
00:30
VV Alkmaar W
PEC Zwolle W
00:30
PSV W
SC Heerenveen W
00:30
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

แวร์เดอร์ เบรเมน
23:30
Holstein Kiel
Heidenheim
23:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
St. Pauli
23:30
นูเรมเบิร์ก
ฮันโนเฟอร์ 96
23:30
Karlsruher SC
Sandhausen
23:30
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Berlin
00:00
Saarbrücken
Eintracht Braunschweig
00:00
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
18:00
Werder Bremen II
VfB Lübeck
00:30
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Eltersdorf
00:00
Nürnberg II
Unterhaching
00:00
Viktoria Aschaffenburg
Illertissen
00:00
Bayreuth
Memmingen
00:30
Aubstadt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

ZFC Meuselwitz
23:30
Chemnitzer FC
Auerbach
00:00
Carl Zeiss Jena
Tennis Borussia
00:00
FSV Optik Rathenow
Union Fürstenwalde
00:00
BFC Dynamo
Altglienicke
00:00
Chemie Leipzig
Eilenburg
00:00
Babelsberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
00:00
Aalen
Astoria Walldorf
00:00
Bahlinger SC

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Düsseldorf II
19:00
Köln II
Rot-Weiss Essen
00:30
Wegberg-Beeck
Preußen Münster
00:30
Uerdingen
Schalke 04 II
00:30
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

SC Feucht
00:00
Neumarkt Germany
ATSV Erlangen
00:00
Seligenporten

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ingolstadt II
23:00
Hallbergmoos-Goldach
Ismaning
23:30
Dachau

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Wacker Nordhausen
23:00
Rot-Weiß Erfurt
VfL Halle
23:15
Plauen

2454 Albania - Superliga

Laçi
21:45
Tirana
Partizani Tirana
21:45
Dinamo Tirana
Teuta Durrës
00:45
Kukësi

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
23:00
Pyunik

143 ออสเตรียลีก1

St. Pölten
23:10
Kapfenberger SV
Liefering
23:30
Grazer AK
Austria Wien II
23:30
Amstetten
Lafnitz
23:30
Vorwärts Steyr
Juniors OÖ
23:30
Wacker Innsbruck
SV Horn II
23:30
Floridsdorfer AC

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

คาราบัค
20:30
Qabala
Neftçi
23:30
Zira

556 Belgium - Pro League

เกงค์
01:45
Mechelen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zrinjski
01:00
Siroki Brijeg

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
21:30
Arda
CSKA 1948 Sofia
00:00
Lokomotiv Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

Botev Plovdiv II
21:00
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

Hajduk Split
23:00
Hrvatski Dragovoljac

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
23:00
Aris
AEL
23:00
Olympiakos

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Viborg
00:00
Nordsjælland

320 Denmark - First Division

Hvidovre
23:30
Horsens
Fremad Amager
00:00
Esbjerg

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
23:00
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

Oulu
22:00
Haka
Inter Turku
22:00
Mariehamn
Lahti
22:00
Honka
Ilves
22:00
SJK
KuPS
22:00
VPS

1233 Finland - Ykkonen

JäPS
22:30
KPV
PEPO
22:30
Jaro

17 France - National

Annecy
00:00
Sète
Bastia-Borgo
00:00
Créteil
Red Star
00:00
Sedan
Cholet
00:00
Le Mans
Orléans
00:00
Bourg-en-Bresse
Villefranche
00:00
Châteauroux
Avranches
00:00
Stade Briochin
Boulogne
00:00
Concarneau

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
01:00
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Békéscsaba
23:00
Győri ETO

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
01:45
UCD
Dundalk
01:45
Drogheda United
St Patrick's
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Shelbourne

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
Wexford Youths
Bray Wanderers
01:45
Cobh Ramblers
Cork City
01:45
Longford Town
Treaty United
01:45
Galway United

802 Israel - Liga Leumit

Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Ra'anana
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Hapoel Acre
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Ramat Gan
20:00
Hapoel Afula
Agudat Sport Ashdod
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Maccabi Bnei Raina
20:00
Hapoel Kfar Saba
Kafr Qasim
20:00
Bnei Yehuda
Sektzia Nes Tziona
20:00
Hapoel Petah Tikva

748 Latvia - First Liga

Rīgas FS II
00:00
Dinamo Riga

2345 Moldova - National Division

Floreşti
07:00
Milsami
Dinamo-Auto
20:00
Sheriff

1578 Norway - Obos-Ligaen

Mjøndalen
22:00
Bryne

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
23:00
Piast Gliwice
Górnik Zabrze
01:30
Radomiak Radom

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
02:15
Estoril

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
00:00
Porto II

155 Romania - Liga 1

Sepsi
21:30
Gaz Metan Mediaş
Chindia Târgovişte
00:30
Rapid Bucuresti

227 Russia - Youth League

Lokomotiv Moskva U19
17:00
Rubin Kazan U19
Khimki U20
17:00
Nizhny Novgorod U19
Arsenal Tula U19
17:00
Strogino U20
Krasnodar U19
19:00
Ural U19
Sochi U19
20:00
Dinamo Moskva U19
Rostov U19
20:00
Krylya Sovetov U19
Akhmat Grozny U19
20:00
Ufa U19
UOR №5 U20
20:30
Akademiya Konoplev U20
Chertanovo U20
21:30
CSKA Moscow U19
Zenit U19
23:30
Spartak Moskva U19

1161 Scotland - Championship

Arbroath
01:45
Greenock Morton
Ayr United
01:45
Partick Thistle
Dunfermline Athletic
01:45
Queen of the South
Inverness CT
01:45
Hamilton Academical
Raith Rovers
01:45
Kilmarnock

401 Slovakia - 2. Liga

Púchov
21:30
Komárno
Podbrezová
22:00
Dubnica
FK Košice
23:00
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

Celje
01:15
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

Dekani
22:00
Ilirija

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

พัลมาส
03:00
มาลากา

47 Sweden - Allsvenskan Women

Rosengard W
23:00
Hammarby W

47 Sweden - Ettan: South

Oddevold
23:30
Qviding FIF

62 Switzerland - Challenge League

Neuchâtel Xamax
00:30
Aarau
Winterthur
01:15
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fenerbahçe
00:30
Gaziantep F.K.
Giresunspor
00:30
Adana Demirspor

44 Argentina - Superliga

Estudiantes
05:00
Aldosivi

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
06:10
San Martín San Juan

5 Brazil - Serie B

Londrina
05:00
Vila Nova

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
01:00
Universidad Chile

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
08:15
Once Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

Zacapa Tellioz
07:00
Xinabajul
Marquense
09:00
Mictlán
Sacachispas
09:00
San Pedro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
07:00
Universidad Guadalajara
Cancún
09:05
Celaya
Morelia
05:00
Mineros de Zacatecas

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
07:00
H&H Export
Juventus Managua
08:00
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

Resistencia
05:00
Sportivo Ameliano

614 Algeria - Ligue 1

Tlemcen
21:45
US Biskra
Olympique Médéa
21:45
ES Sétif
RC Relizane
21:45
ASO Chlef
NC Magra
21:45
USM Alger
CR Belouizdad
21:45
HB Chelghoum Laïd
CS Constantine
21:45
RC Arbaâ
Paradou AC
04:30
NA Hussein Dey
MC Oran
04:30
JS Kabylie
MC Alger
04:30
JS Saoura

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOL
22:30
SOA
Korhogo
01:00
Stella

886 Egypt - Premier League

Misr Lel Makasa
02:30
Future FC
Pharco
02:30
Smouha
ENPPI
02:30
National Bank of Egypt

26 Mali - Premiere Division

Djoliba
00:00
Yeelen Olympique
USFAS Bamako
02:00
USC Kita

1424 Morocco - Botola Pro

Wydad Casablanca
05:00
FAR Rabat

3677 Syria - Premier League

Jabala
19:00
Al Jaish
Hottin
19:00
Nawaeir
Wahda
19:00
Shorta
Efrin
19:00
Al Ittihad
Taliya
19:00
Foutoua
Karama
19:00
Teshrin
Al-Horgelah
19:00
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Geita Gold
20:00
Azam

97374 Jordan - Premier League

Moghayer Al Sarhan
02:30
Aqaba

45412 Lebanon - Premier League

Shabab Al Sahel
19:30
Bourj
Shabab El Bourj
19:30
Tadamon Sour
Al Ansar
20:00
Al Ahed

7091 Oman - Professional League

Nizwa
01:15
Al-Nahda
Muscat
01:15
Sohar
Bahla
01:15
Al Nasr
Al Suwaiq
01:15
Al Seeb
Al-Musannah
01:15
Al-Rustaq
Dhofar
01:15
Al-Ittihad
Saham
01:15
Oman Club

1439 Tunisia - Ligue 1

ES Tunis
19:30
CS Sfaxien
Ben Guerdane
19:30
Etoile du Sahel

2802 United Arab Emirates - Division 1

Hatta
00:30
Dibba Al Fujairah
Al Arabi
01:00
Al Fujairah
Al Ramms
01:00
Al-Taawon
Al Jazira Al Hamra
01:00
Masafi
City
01:00
Masfut
Dibba Al Hisn
01:00
Al Thaid
Al Bataeh
01:00
Al Hamriyah

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
16:30
Baridhara
Sheikh Jamal
16:30
Muktijoddha SKC

153732 India - I-League

Minerva Punjab
21:30
Rajasthan FC

153732 India - Santosh Trophy

Manipur
21:00
West Bengal

3995 Malaysia - Super League

Selangor
21:00
Pahang

44 Argentina - Primera C

Liniers
01:30
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

GOES
01:00
HSV Hoek

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
02:00
Nacional Potosí

11555657 South America - Copa Sudamericana

Wanderers
07:30
Lanús
Barcelona Guayaquil
07:30
Metropolitanos
Unión La Calera
07:30
Santos
Oriente Petrolero
07:30
Junior FC

11555657 South America - Copa Libertadores

Olimpia
07:00
Colón
Always Ready
09:00
Deportivo Cali

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Karlovy Vary
00:00
Rakovnik

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hlučín
23:00
Hanácká

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Herstedøster
23:30
Solrød
Avarta
23:30
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Tarnby FF
23:00
Ringsted
GVI
23:30
AB Tårnby
Skovshoved
23:30
KFUM
LSF
23:30
Holbæk B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
23:30
Marienlyst
B 1913
23:45
Varde IF Elite
B 1909
00:00
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Kjellerup
23:45
Odder

1233 Finland - Kakkonen

KaaPo
22:30
EPS
I-Kissat
22:30
Klubi-04
Honka Akatemia
22:30
Jazz

17 France - CFA Group A

Lorient II
00:00
Granville

17 France - CFA Group B

Belfort
01:00
Épinal

17 France - CFA Group C

Marignane Gignac
01:00
Hyères
Olympique Lyonnais II
01:00
Louhans-Cuiseaux

17 France - CFA Group D

Les Herbiers
00:00
Angers SCO II
Bergerac
00:30
Angoulême

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Foresta Suceava
21:00
Dante Botoşani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Metalul Buzău
21:00
Aerostar Bacău
Olimpia Râmnicu Sărat
21:00
Sportul Chiscani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

FCV Farul Constanţa II
21:00
Agricola Borcea
Înainte Modelu
21:00
Olteniţa

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Rapid Bucuresti II
21:00
Unirea Bascov
Dinamo Bucureşti II
21:00
Arges Pitesti II
Academica Clinceni II
21:00
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Hermannstadt II
21:00
SR Municipal Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Alexandria
21:00
Vediţa Coloneşti
Viitorul Dăești
21:00
CSM Slatina

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Pirot
21:30
Meševo

401 Slovakia - 3. Liga - West

Slovan Duslo Šaľa
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Povazska Bystrica
23:00
OFK Malzenice

32 Spain - Tercera - Group 2

Navarro
00:15
Roces

32 Spain - Tercera - Group 4

Tolosa
00:30
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 6

Beniganim
23:00
Hércules II
Villajoyosa
01:00
Villarreal III
Valencia II
01:45
RC Catarroja

32 Spain - Tercera - Group 15

Corellano
00:45
Avance Ezcabarte

47 Sweden - Division 2: Norrland

Boden
00:00
Storfors
Sandviks
00:00
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Eslov
00:00
Kristianstad
IFK Hässleholm
00:00
Österlen

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hoganas
00:00
Eskilsminne
Assyriska BK
00:00
Tölö

44 Argentina - Primera B Metropolitana

UAI Urquiza
01:30
Deportivo Merlo
Dock Sud
01:30
Colegiales
Los Andes
04:05
Comunicaciones

462 England - Premier League 2 Divison Two

Birmingham U23
01:00
Nottingham U23
Fulham U23
01:00
Burnley U23
Norwich City U23
01:00
Wolves U23
Stoke City U23
01:00
West Bromwich Albion U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
16:45
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

99474 World - Friendly International Women

Zambia W
20:00
Botswana W

146 South Africa - Nedbank Cup

TTM
00:00
Marumo Gallants FC

98 Australia - Brisbane Premier League

Univ. Queensland
17:30
Centenary Stormers
Pine Hills
17:30
Bayside United

98 Australia - Npl Western Australia

Perth Glory II
18:30
Perth

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
16:30
Capalaba

251 Italy - PrimaVera 1

Empoli U19
20:00
Milan U19
Inter U19
22:00
Spal U19
Juventus U19
00:00
Torino U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
16:00
Pribram U19

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
16:00
Lech Poznan U18
Stal Rzeszów U18
17:00
Arka Gdynia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Platinum City Rovers
20:00
Free State Stars
Richards Bay
20:00
Uthongathi

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Olympic
17:00
Croydon Kings

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Oakleigh Cannons
Green Gully
17:00
Heidelberg United

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Deutschlandsberger SC
00:00
Bad Gleichenberg
Weiz
00:00
Spittal
Wels
00:00
Gurten
Sturm Graz II
00:00
Ried II
Allerheiligen
00:00
Hertha
Union Vöcklamarkt
00:00
Stadl-Paura
St. Anna
00:00
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

Traiskirchen
23:30
Bruck/Leitha
Neusiedl
00:00
Leobendorf
Draßburg
00:30
Wiener SC
First Vienna
00:30
Mannsdorf
Wiener Neustadt
01:00
Admira II

98 Australia - Northern Nsw

Broadmeadow Magic
17:00
Weston Bears

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Essentuki
18:00
Rotor-2

47 Sweden - Elitettan Women

Bergdalens W
00:00
Lidköping W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HJK W
22:05
Honka W
PK-35 Vantaa W
23:00
HPS W

556 Belgium - Super League Women

Gent W
01:30
Eendracht Aalst W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Køge
00:00
Farum BK W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlético San Luis W
05:00
Querétaro W

119 Georgia - Liga 3

Merani Tbilisi II
17:00
Bakhmaro
Irao
19:00
Meshakhte
Guria
19:00
Kolkheti Khobi
Tbilisi City
19:00
Chikhura

3483 USA - USL League One

Greenville Triumph
06:00
Chattanooga Red Wolves

462 England - Non League Div One: Play-offs

Canvey Island
01:45
Brentwood Town

5 Brazil - Carioca U20

Flamengo RJ U20
19:30
Vasco U20
Audax Rio U20
20:00
Boavista U20
Resende U20
01:00
Botafogo U20

44 Argentina - Reserve League

Vélez Sársfield Res.
19:00
Tigre Res.
Boca Juniors Res.
19:00
Barracas Central Res.
Arsenal Res.
20:00
Colón Res.
Patronato Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
Unión Santa Fe Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
Huracán Res.
21:00
Rosario Central Res.
Lanús Res.
21:00
Independiente Res.
Sarmiento Res.
21:00
River Plate Res.

2507 Gambia - GFA League

Falcons
04:00
Brikama United
Wallidan
06:00
Real de Banjul

5724 Sierra Leone - Premier League

Johansen
22:15
East End Tigers
Old Edwardians
22:15
East End Lions

1004 Canada - Premier League

York9
06:30
Atlético Ottawa

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Univ. Queensland Res.
15:30
Centenary Stormers II
Pine Hills Res.
15:30
Bayside United Res.

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
01:45
Magpies

479 Japan - Nadeshiko League 2

Fukuoka J. Anclas W
11:00
JFA Academy W

1233 Finland - Kolmonen

KJP
22:30
HaPK
SaPa Pieksämäki
23:00
KeuPa
Jyväskylä Blackbird
23:00
LehPa
IPS Edustus
23:00
MiPK
Kings
00:00
PK-37

99474 World - Club Friendlies 3

Fredrikstad
20:00
Odd
โรเซนบอร์ก บีเค
21:00
Stjørdals-Blink

227 Russia - FNL 2 - Group 3

SKA-Energiya II
12:00
Avangard Kursk
Peresvet Podolsk
18:00
Salyut Belgorod
Metallurg Vidnoye
18:00
Sakhalin

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Real Madrid U19
23:30
Gimnástica Segoviana U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

San José U19
03:00
Marino U19