ufabet

ตารางบอล 27 เม.ย. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ลิเวอร์พูล
02:00
บียาร์เรอัล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิดเดิลส์เบรอ
01:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
23:00
อูดิเนเซ่
อตาลันต้า
01:15
โตริโน่
โบโลญญ่า
01:15
อินเตอร์ มิลาน

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
16:30
ฟาเจียโน โอคายามา
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
ThespaKusatsu Gunma
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
มาชิดา เซลเวีย
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
Grulla Morioka
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
Roasso Kumamoto
17:00
เวกัลตะ เซนได
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
โทชิกิ SC
FC เรียวเคียว
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:30
โตเกียวเวอร์ดี้

462 England - Premier League U18

Wolverhampton U18
19:00
Manchester United U18

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayern München II
00:00
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
23:00
Homberg
Rot Weiss Ahlen
00:30
Alemannia Aachen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
23:30
Spfr. Dorfmerkingen
Göppinger SV
23:30
Nöttingen
Linx
23:30
Villingen
Rielasingen-Arlen
23:30
Ravensburg
CfR Pforzheim
23:30
Reutlingen
Freiburger FC
23:30
SGV Freiberg
Ilshofen
23:30
Astoria Walldorf II
Bruchsal
23:30
Stuttgarter Kickers
Bissingen
00:00
Oberachern
Neckarsulmer SU
00:00
Backnang

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ansbach
23:15
Sand

11 Germany - Oberliga: Bremen

Union Bremen
23:30
OSC Bremerhaven
Hemelingen
00:00
Hastedt
Komet Arsten
00:00
Geestemünde
SFL Bremerhaven
00:00
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

CFC Hertha
23:00
Rostocker FC

143 Austria - Admiral Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:30
Austria Wien
Sturm Graz
23:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Rapid Vienna
23:30
Austria Klagenfurt

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan
18:00
Keşlə II
Sabah II
19:00
Qaradağ Lökbatan
Zira II
19:00
Kapaz
Səbail II
19:00
Neftchi II

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sloboda Novi Grad
21:30
Drina Zvornik
Tekstilac Derventa
21:30
Zvijezda '09 Brgule
Krupa na Vrbasu
21:30
Omarska
Kozara Gradiska
21:30
Sloga Doboj
Slavija
21:30
Sutjeska Foca
Budućnost Pilica
21:30
Ljubic Prnjavor
Modrica
21:30
Podrinje Janja
Borac Kozarska Dubica
21:30
Zeljeznicar Banja Luka

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
22:00
Vlašim
Ústí nad Labem
22:00
Dukla Praha
Příbram
22:00
Chrudim
Viktoria Žižkov
22:00
Opava
Sparta Praha II
22:00
Vysočina Jihlava
Prostějov
22:00
Táborsko
Zbrojovka Brno
00:00
Třinec

320 Denmark - Landspokal Cup

SønderjyskE
23:00
OB

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
21:30
Levadia
Tallinna Kalev
22:00
Flora
Paide
23:30
Vaprus

1233 Finland - Finland Cup

VIFK
23:30
SJK Akatemia

125 Greece - Greek Cup

Lamia
22:00
Panathinaikos
โอลิมเปียกอส
00:00
PAOK

748 Latvia - Virsliga

Valmiera / BSS
22:00
Liepāja
Rīgas FS
00:00
Riga

998 Montenegro - Second League

Grbalj
21:30
Mladost DG
Cetinje
21:30
Jedinstvo
Berane
21:30
Bokelj
Kom
21:30
Igalo
Arsenal Tivat
21:30
Mladost

2 Poland - 1. Liga

Katowice
23:00
SKRA Częstochowa
Polkowice
23:00
Jastrzębie
Arka Gdynia
01:30
ŁKS Łódź

296 Serbia - Super Liga

Partizan
19:00
Bačka Topola
Voždovac
21:05
Napredak
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:30
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
20:00
Timok
IMT Novi Beograd
21:00
Žarkovo
Mladost Novi Sad
21:00
Železničar Pančevo
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Loznica
Rad Beograd
21:00
Kabel Novi Sad
Budućnost Dobanovci
21:00
Bačka Palanka
Mačva Šabac
23:00
Zlatibor Čajetina

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
06:30
San Lorenzo

44 Argentina - Copa Argentina

Quilmes
04:00
San Martín Tucumán

5 Brazil - Serie B

Bahia
07:30
Sampaio Corrêa
Cruzeiro
07:30
Londrina
CRB
05:00
Náutico
Operário PR
05:00
Grêmio

80 Chile - Primera Division

Unión Española
07:00
Cobresal

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pasto
07:40
Patriotas Boyacá

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
09:00
Grecia
Guanacasteca
04:00
San Carlos

35008 El Salvador - Primera Division

Atletico Marte
04:00
Municipal Limeño
CD Platense
04:15
Águila

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
07:00
Morelia
Cimarrones de Sonora
09:05
Alebrijes

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
Kaizer Chiefs
Orlando Pirates
22:00
Chippa United
Mamelodi Sundowns
00:30
Cape Town City

911 Angola - Girabola

CD Lunda-Sul
21:30
Recreativo do Libolo
Petro de Luanda
22:30
Onze Bravos

593 Cameroon - Elite One

Fauve Azur Elite
20:00
Panthère
PWD
20:00
Dragon de Yaounde
APEJES Academy
21:30
Colombe
Feutcheu
21:30
Tonnerre
Avion Academy
21:30
Eding Sport
New Star
21:30
Yafoot
Cotonsport
21:30
OFTA
Fortuna Mfou
22:00
Union Douala
Young Sport Academy
22:00
Stade Renard
Renaissance
22:00
Bamboutos
Les Astres
00:00
Canon

886 Egypt - Premier League

Al Ahly
02:30
El Geish
Pyramids FC
02:30
Ceramica Cleopatra

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
05:00
Wakirya
Kaloum Star
05:00
Loubha Télimélé
Eléphant Coléah
05:00
Horoya
Flamme Olympique
05:00
Fello Star
CO Coyah
05:00
Hafia

26 Mali - Premiere Division

COB
00:00
US Bougouba
Black Stars
02:00
Onze Créateurs

1424 Morocco - Botola Pro

Khouribga
05:00
RSB Berkane

56518 Sudan - Sudan Premier League

Kober
02:30
Al Hilal Omdurman

2568 Zambia - Super League

Buildcon
20:00
Zanaco

97374 Jordan - Premier League

Ma'an
02:30
Al Salt

190321 Bahrain - Premier League

Al-Najma
01:30
Budaiya
Al Ahli
01:30
Al-Hidd
East Riffa
01:30
Al Hala

712 Korea Republic - Korean Cup

Sangju Sangmu
13:00
Suwon Bluewings
Ulsan Citize
17:00
Busan I'Park
Gangwon
17:00
Hwaseong
Daejeon Korail
17:00
Pyeongchang United
Gimhae City
17:00
Pohang Steelers
Seongnam
17:00
Asan Mugunghwa
Gyeongnam
17:00
Gyeongju HNP
Bucheon 1995
17:00
Suwon
Incheon United
17:00
Gwangju
Gimpo
17:00
Busan Transportation
Changwon City
17:00
Seoul
Jeju United
17:00
Anyang

3995 Malaysia - Premier League

Perak
21:00
Kelantan United
Terengganu City II
21:00
UiTM

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Ulsan
16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
18:00
Home United
เมลเบิร์น ซิตี้
18:00
BG Pathum United
Daegu
21:00
Shandong Luneng
Jeonnam Dragons
21:00
Ceres Philippines
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
21:00
Johor Darul Ta'zim
Al Wihdat
00:15
Nasaf
Al Hilal
03:15
Al Rayyan
Istiqlol Dushanbe
03:15
Al Sharjah
Al Sadd
03:15
Al Faisaly

11555657 South America - Copa Sudamericana

เอฟเวอร์ตัน
07:30
Ayacucho
Independiente Medellín
07:30
Internacional
Fluminense
07:30
Unión Santa Fe
Melgar
05:15
Racing Club
Cuiabá
05:15
River Plate
Guaireña
05:15
9 de Octubre

11555657 South America - Copa Libertadores

Independiente del Valle
07:30
Atlético Mineiro
Corinthians
07:30
Boca Juniors
Talleres Córdoba
07:30
Sporting Cristal
América Mineiro
05:00
Deportes Tolima
Fortaleza
05:00
Alianza Lima

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Zbuzany
22:00
Pardubice II
Sokol Živanice
22:00
Hradec Kralove II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Znojmo
22:00
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Vysoke Myto
22:30
Čáslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Skaštice
22:00
HFK Olomouc

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:00
RG Ticino
Asti
20:00
Casale
Borgosesia
20:00
PDHAE
Chieri
20:00
Saluzzo
Città di Varese
20:00
Vado
Gozzano
20:00
Lavagnese
Pro Imperia
20:00
Caronnese
Ligorna
20:00
Sanremo
Novara
20:00
Fossano
Sestri Levante
20:00
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:00
Desenzano Calvina
Caravaggio
20:00
Brusaporto
Folgore Caratese
20:00
Casatese
Leon
20:00
Legnano
Real Calepina
20:00
Pontisola
Sona
20:00
Breno
Adrense
20:00
Sangiuliano City
Villa d'Almè
20:00
Castellanzese
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Crema
Vis Nova Giussano
20:00
Olginatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
20:00
Dolomiti Bellunesi
Marignanese
20:00
San Martino Speme
Cjarlins Muzane
20:00
Ambrosiana
Delta Calcio Rovigo
20:00
Cartigliano
Spinea
20:00
Campodarsego
Union ArzignanoChiampo
20:00
Adriese
Levico
20:00
Este
Luparense
20:00
Clodiense
Mestre
20:00
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:00
Foligno
Flaminia
20:00
Gavorrano
Lornano Badesse
20:00
Montespaccato
Pianese
20:00
Arezzo
Poggibonsi
20:00
San Donato Tavarnelle
Pro Livorno
20:00
Tiferno Lerchi
Scandicci
20:00
Sangiovannese
Sporting Trestina
20:00
Cascina
Unipomezia
20:00
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone F

Vastogirardi
20:00
Pineto

251 Italy - Serie D: Girone G

Vis Artena
20:00
Cassino
Atletico Uri
21:00
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

Nola 1925
21:30
San Giorgio

251 Italy - Serie D: Girone I

Giarre
20:00
Licata
Acireale
20:00
Castrovillari
Troina
20:00
Santa Maria Cilento
Biancavilla
21:00
Sancataldese

2 Poland - 2. Liga East

Kalisz
07:00
Bełchatów
Sokół Ostróda
21:00
Pogoń Siedlce
Olimpia Elbląg
22:00
Znicz Pruszków
Radunia Stężyca
22:00
Śląsk Wrocław II
Wigry Suwałki
22:15
Motor Lublin
Pogon Grodzisk Mazowiecki
22:30
Garbarnia Kraków
Wisła Puławy
23:00
Ruch Chorzów
Stal Rzeszów
00:00
Hutnik Krakow
Chojniczanka Chojnice
00:30
Lech Poznań II

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
02:30
Lanzarote

5 Brazil - Capixaba

Vitória ES
06:00
Real Noroeste

5 Brazil - Gaucho 2

Gaucho
01:00
Veranópolis
Inter Santa Maria
01:00
São Paulo RS
Esportivo
06:00
Cruzeiro RS
Brasil Farroupilha
06:00
Passo Fundo
São Gabriel
06:00
Avenida
Santa Cruz RS
06:00
Lajeadense

5 Brazil - Mineiro 2

Tupynambás
01:00
Boa
Betim
01:00
Democrata SL
Coimbra
05:00
Nacional AC MG
Varginha EC
05:00
Uberaba
Aymorés
05:30
Uniao Luziense
Ipatinga
05:30
Tupi

5 Brazil - Paraibano

Campinense
06:15
Sousa

5 Brazil - Roraimense

São Raimundo RR
05:30
Atlético Roraima

44569 Aruba - Division de Honor

Nacional
07:00
Bubali

866998 Fiji - National Football League

Lautoka
14:30
Ba

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
16:30
Sydney Olympic

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
16:30
Brisbane City
Olympic
16:30
Eastern Suburbs Brisbane

488 Iran - Hazfi Cup

Nassaji Mazandaran
23:00
Aluminium Arak

716 Nigeria - Npfl

Katsina United
22:00
Abia Warriors
Kano Pillars
22:00
Sunshine Stars

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
08:00
Árabe Unido

122 Kosovo - Superliga

Gjilani
20:00
Prishtina
Drenica
20:00
Ulpiana
Dukagjini
20:00
KF Feronikeli

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Lugano II
01:15
Eschen / Mauren

191038 Botswana - Premier League

Sua Flamingoes
20:30
Galaxy
Gilport Lions
20:30
Morupule Wanderers
Masitaoka
20:30
Notwane

482134 Lesotho - Premier League

Matlama
20:00
Manonyane
LCS
20:00
CCX

2493 Mauritania - Super D1

Gourel Sangue
07:00
Tevragh-Zeïne

1560 Congo - Ligue 1

Leopards de Dolisie
21:00
Otôho d'Oyo

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Basel W
01:00
Grasshopper W

556 Belgium - Super League Women

St. Liege W
01:00
Genk W
OH Leuven W
01:00
RSC Anderlecht W
Charleroi
01:00
Eendracht Aalst W
Gent W
01:00
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

Standard Liège II W
01:00
Chastre W

155 Romania - Romanian Cup Women

Selena Constanţa
21:00
Universitatea Galaţi

4125 Uganda - Uganda Cup

Mbarara City
19:00
Kiboga Young

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Glentoran U20
01:45
Dungannon Swifts U20

462 England - Non League Div One: Play-offs

Bedfont Sports
01:45
Hanwell Town
Chertsey Town
01:45
Basingstoke Town

2507 Gambia - GFA League

Steve Biko
03:30
Banjul
Fortune
04:00
GPA
Hawks
06:00
Marimoo

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

St. Albans Saints
17:00
Whittlesea Ranges
Keilor Wolves
17:00
Whittlesea United

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Kahibah
15:30
Lake Macquarie
Mayfield United Senior
16:00
Adamstown Rosebuds

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
21:00
Zvezda 2005 W
Rubin Kazan W
22:00
Chertanovo W
Ryazan VDV W
22:00
Zenit W
Lokomotiv Moscow W
23:30
Rostov W

5724 Sierra Leone - Premier League

RSLAF
22:15
Police
Bai Bureh Warriors
22:15
Wusum Stars
Central Parade
23:01
Freetown City
RSLAF
23:15
Old Edwardians
SLIFA Mount Aureol
23:15
Johansen

491 Northern Ireland - Premiership Women

Cliftonville W
01:45
Derry City W
Crusaders Strikers W
02:00
Linfield W
Lisburn W
02:00
Sion Swifts W

491 Northern Ireland - Championship Women

St. James' Swifts W
01:30
Ballymacash W
Killen Rangers W
01:30
Ballymena Allstars W
Foyle Belles W
02:00
Coleraine W
Larne W
02:00
Comber Rec. W

1796 Iceland - Premier League Women

Breidablik W
00:30
Thor Akureyri W
KR W
01:00
Keflavík W
Afturelding W
02:15
Selfoss W

1233 Finland - Kolmonen

PeKa
07:00
STPS
MYPA
22:30
Union Plaani
JJK Jyväskylä II
23:00
Kuopion Elo

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Pontevedra U19
23:30
Deportivo La Coruña U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Recreativo Huelva U19
22:00
El Ejido U19
Tomares U19
00:00
Vázquez Cultural U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Real Murcia U19
00:00
Albacete U19