ufabet

ตารางบอล 13 เม.ย. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

แอตเลติโก มาดริด
02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ลิเวอร์พูล
02:00
เบนฟิกา

479 Japan - J-League Cup

เกียวโต แซงก้า
16:30
คอนซาโดเล ซัปโปโร
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
สากัน โตสู
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
เอฟซี โตเกียว
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
นาโกย่า แกรมปัส
17:30
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

99474 World - Club Friendlies 1

เบซิคตัส
07:00
ชัคตาร์

462 England - Premier League U18

Chelsea U18
18:00
Southampton U18

11 Germany - Regionalliga: Nord

VfB Lübeck
00:00
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Rain / Lech
23:00
Buchbach
Pipinsried
23:00
Bayern München II
Schalding-Heining
23:00
Memmingen
Eichstätt
23:00
Greuther Fürth II
Heimstetten
00:00
1860 Rosenheim
Eltersdorf
00:00
Aubstadt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lokomotive Leipzig
00:00
Chemnitzer FC
Auerbach
00:00
Lichtenberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
22:00
Kickers Offenbach
Stuttgart II
00:15
FC Gießen

11 Germany - Regionalliga: West

Wuppertaler SV
23:00
Fortuna Düsseldorf II
Rödinghausen
23:30
Borussia M'gladbach II
Rot Weiss Ahlen
00:30
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Eintracht Bamberg
00:00
Ammerthal

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Schwaben Augsburg
22:45
Türkspor Augsburg
Schwabmünchen
23:00
Jahn Regensburg II
1860 München II
00:00
Pullach

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Rostocker FC
23:00
Mecklenburg Schwerin

919 Armenia - Premier League

Noah
05:00
Junior Sevan

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Səbail II
18:00
Sumqayıt II
Turan
18:00
Kapaz
Keşlə II
18:00
Neftchi II

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

ลูโดโกเรต์ส
23:00
Levski Sofia

116 Cyprus - 2. Division

Olympiada Lympion
20:30
Karmiotissa

116 Cyprus - Cyprus Cup

Onisilos
21:00
AEK Larnaca
Omonia Nicosia
23:00
AEL

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Dukla Praha
21:30
Viktoria Žižkov
Třinec
21:30
Varnsdorf
Vyškov
21:30
Příbram
Vlašim
21:30
Sparta Praha II
Chrudim
21:30
Táborsko
Vysočina Jihlava
23:00
Lisen
Opava
23:00
Prostějov
Zbrojovka Brno
00:00
Ústí nad Labem

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
23:30
Midtjylland

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
21:30
Legion
Trans
22:00
Tallinna Kalev
Levadia
23:30
Nõmme Kalju

1233 Finland - Finland Cup

PIF
21:15
Mariehamn
Tervarit-j
21:30
VPS
GBK
21:30
Oulu
EsPa
23:00
PK-35
KäPa
23:00
Kiffen
Kuopion Elo
23:00
Lahti
TPS O35
23:00
Ilves
BET Jyväskylä
23:30
PEPO
SUMU / SOB
00:00
HIFK
Valtti
00:15
Atlantis II

1796 Iceland - Iceland Cup

Njardvík
01:00
Fjölnir
Reynir Hellissandur
03:00
Skallagrímur

998 Montenegro - Second League

Mladost DG
21:00
Igalo
Bokelj
21:00
Mladost
Grbalj
21:00
Kom
Cetinje
21:00
Berane
Jedinstvo
00:00
Arsenal Tivat

401 Slovakia - 2. Liga

Námestovo
21:00
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 2. SNL

Ilirija
22:00
Beltinci

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Brusque

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
07:40
Cortuluá

35008 El Salvador - Primera Division

Once Municipal
04:00
Chalatenango
Alianza
04:15
Santa Tecla
FAS
04:15
Municipal Limeño
Jocoro
04:15
Atletico Marte
CD Platense
04:30
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
02:00
Comunicaciones
Cobán Imperial
04:00
Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

San Pedro
00:00
Quiché
Suchitepéquez
00:00
Amatitlan
Xinabajul
00:00
Plataneros
Marquense
00:00
Puerto San Jose
Coatepecano IB
00:00
Siquinalá
Aurora
00:00
Zacapa Tellioz
Deportivo Sanarate
00:00
Chimaltenango
Mictlán
00:00
Mixco
Agua Blanca
00:00
Comunicaciones II
Juventud Pinulteca
00:00
Sacachispas

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
07:05
Alebrijes
Cimarrones de Sonora
09:05
Tepatitlán de Morelos
Universidad Guadalajara
05:00
Cancún

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
06:00
H&H Export
Walter Ferreti
06:30
Juventus Managua

614 Algeria - Ligue 1

HB Chelghoum Laïd
21:45
JS Kabylie
USM Alger
04:00
ASO Chlef
US Biskra
04:00
MC Oran

911 Angola - Girabola

CD Lunda-Sul
21:00
1º de Agosto
Sagrada Esperança
22:00
Wiliete

593 Cameroon - Elite One

Fortuna Mfou
20:00
Tonnerre
Yafoot
20:00
Bamboutos
Fauve Azur Elite
21:30
Stade Renard
Panthère
21:30
Les Astres
Fovu Club
21:30
Cotonsport
Avion Academy
21:30
Renaissance
New Star
21:30
Dragon de Yaounde
UMS de Loum
21:30
PWD
APEJES Academy
22:00
Canon
Colombe
22:00
Feutcheu
Eding Sport
22:00
OFTA
Union Douala
00:00
Racing

886 Egypt - Premier League

Smouha
02:30
Pyramids FC
Ismaily
02:30
Al Masry

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
05:00
Horoya

1424 Morocco - Botola 2

USM Oujda
22:30
Raja Beni Mellal

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hay Al Wadi
02:00
Al Merreikh

2568 Zambia - Super League

Kafue Celtic
20:00
Zanaco

21462 Kuwait - Premier League

Kazma
01:30
Al Tadhamon

45412 Lebanon - Premier League

Bourj
19:30
Tadamon Sour
Al Ansar
20:00
Shabab Al Sahel

7091 Oman - Professional League

Al Nasr
01:15
Saham
Al-Rustaq
01:15
Nizwa
Oman Club
01:15
Al Seeb

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Adalh
01:20
Al Orubah
Al-Kawkab
01:30
Al Jeel
Najran
01:40
Al Wahda

1439 Tunisia - Ligue 1

Etoile du Sahel
19:30
Olympique Béja
Club Africain
19:30
Chebba
Slimane
19:30
Rejiche
Monastir
19:30
Zarzis

3995 Malaysia - Premier League

Skuad Projek
21:00
Kelantan United

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hollandia
01:00
HSC '21
Dongen
01:00
HV & CV Quick

99474 World - CONCACAF Champions League

Cruz Azul
09:00
Pumas UNAM

11555657 South America - Copa Sudamericana

Defensa y Justicia
07:30
Atlético GO
LDU Quito
07:30
Antofagasta
Independiente
07:30
General Caballero JLM
Melgar
05:15
River Plate
Racing Club
05:15
Cuiabá
Santos
05:15
Universidad Católica

11555657 South America - Copa Libertadores

Palmeiras
07:30
Independiente Petrolero
ฟลาเมงโก
07:30
Talleres Córdoba
Peñarol
07:30
Olimpia
Libertad
05:00
Caracas
Colo-Colo
05:00
Alianza Lima

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Aarhus Fremad II
23:15
Hedensted

17 France - National 3: Grand-Est

Mulhouse
23:00
Amneville

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Balatonfuredi
21:00
Videoton II
Andráshida
21:00
Nagykanizsai ULE
Gyirmót II
21:00
Gardony
Kelen
21:00
Zalaegerszegi TE II
Gyori ETO II
21:00
Puskás II
MTE 1904
21:00
Komárom
Papai Perutz
22:00
Veszprém
Tatabánya
23:00
Érdi VSE
Kaposvári Rákóczi
23:00
BVSC
SC Sopron
23:00
Bicskei

251 Italy - Serie C: Girone C

Turris
19:30
Virtus Francavilla
Catania
23:00
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone G

Gladiator
19:30
Ostia Mare Lidocalcio

32 Spain - Tercera - Group 1

Choco
01:30
Rápido Bouzas
Ourense CF
01:30
Estradense
Deportivo La Coruña II
01:45
Silva

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
23:30
Lealtad
Langreo II
23:30
EI San Martin
Caudal
23:30
Urraca
Sporting Gijon II
23:30
Mosconia
Tuilla
23:45
Luarca
Colunga
23:45
Real Titánico
Llanes
23:45
Navarro
L'Entregu
00:30
Real Oviedo II
Roces
01:00
Gijon Industrial
Covadonga
01:00
Lenense

32 Spain - Tercera - Group 4

Anaitasuna FT
00:30
Beasain
Tolosa
00:30
Lagun Onak
Leioa
01:00
Deusto
Urduliz
01:00
Santutxu
Uritarra
01:00
Amurrio

32 Spain - Tercera - Group 5

Guineueta
01:15
Girona II

32 Spain - Tercera - Group 6

Hércules II
21:00
Olímpic de Xàtiva
Roda
21:30
Callosa Deportiva
Torrellano
22:00
Elche II
RC Catarroja
23:00
Orihuela
Villarreal III
23:00
Beniganim
Saguntino
23:15
Atzeneta
Torrent
00:00
Valencia II
Silla
00:30
Villajoyosa
Acero
01:00
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
21:00
Las Rozas
Villaverde-Boetticher
23:30
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 11

Constància
00:00
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
23:00
Unión Viera
Villa Santa Brígida
00:00
Marino
La Cuadra
02:30
Unión Sur Yaiza

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
01:00
Beti Kozkor

32 Spain - Tercera - Group 16

Agoncillo
01:30
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 17

Utebo
01:00
Giner Torrero

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Pazarspor
18:00
Zonguldak Kömürspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Bayburt İÖİ
18:00
Somaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Kuşadasıspor
18:00
Siirt Il Ozel Idaresi
Düzcespor
19:00
Iskenderunspor A.Ş.
Şile Yıldızspor
19:00
Elazig Karakocan FK
Hacettepe
19:00
Kızılcabölükspor
Yeni Çarşı FK
19:00
Iğdır FK
Darıca Gençlerbırlığı
19:00
Bayrampaşaspor
Çarşambaspor
19:00
Altındağ Spor
Yeşilyurt Belediyespor
19:00
52 Orduspor FK
68 Aksaray Belediyespor
19:00
Kestelspor

5 Brazil - Acreano

Humaitá
05:00
Galvez

5 Brazil - Alagoano

ASA
06:00
CRB

5 Brazil - Capixaba

Vitória ES
01:00
Nova Venécia

5 Brazil - Maranhense

Cordino
01:30
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Piauiense

Altos
02:00
Parnahyba

5 Brazil - Potiguar

ABC
06:30
América RN

5 Brazil - Roraimense

Rio Negro RR
07:45
Real

5 Brazil - Sul Matogrossense

Chapadão
02:00
Naviraiense
Aquidauanense
05:00
Dourados Atlético
Costa Rica - MS
06:00
Operário MS

41 Europe - UEFA Youth League

Sporting CP U19
21:00
Benfica U19

3347 San Marino - Campionato

Cailungo
02:15
Juvenes / Dogana
Tre Penne
02:15
Faetano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เพิร์ธ กลอรี
16:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
16:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - Albanian Cup

Laçi
19:45
Teuta Durrës
Vllaznia Shkodër
22:45
Partizani Tirana

98 Australia - New South Wales

Blacktown City
16:45
Marconi Stallions

11 Germany - Junioren Bundesliga

Koln U19
18:00
Fortuna Koln U19
Preussen Munster U19
23:00
Bayer Leverkusen U19
Hessen Kassel U19
00:00
Mainz U19

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
16:00
Empoli U19
Verona U19
16:00
Genoa U19
Fiorentina U19
18:00
Lecce U19
Sampdoria U19
18:00
Roma U19
Juventus U19
20:00
Pescara U19
Bologna U19
20:00
Sassuolo U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Hungry Lions
19:00
Pretoria Callies
Platinum City Rovers
20:00
TTM
University of Pretoria
20:00
Richards Bay

716 Nigeria - Npfl

Katsina United
22:00
Rivers United

122 Kosovo - Kosovar Cup

KF Llapi
19:00
Prishtina
Ramiz Sadiku
19:00
Drita

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Höngg
01:00
Langenthal
Uzwil
01:00
Wettswil-Bonstetten
Freienbach
01:00
Winterthur II
Echallens
01:00
Lausanne II
Luzern II
01:15
Schötz
Delémont
01:15
Zug

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bellinzona
01:00
Breitenrain
Bavois
01:00
YF Juventus

98 Australia - Northern Nsw

Maitland
16:00
Valentine

482134 Lesotho - Premier League

Lijabatho
20:00
Bantu
Lesotho Defence Force
20:00
Lifofane
Likhopo
20:00
LMPS

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
01:45
Linfield U20

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Gazélec Ajaccio
22:00
Lucciana
Consolat Marseille
01:00
Côte Bleue

44 Argentina - Reserve League

Boca Juniors Res.
19:00
Lanús Res.
Godoy Cruz Res.
20:00
Vélez Sársfield Res.
Barracas Central Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
Newell's Old Boys Res.
21:00
Patronato Res.
Tigre Res.
21:00
Huracán Res.
Colón Res.
21:00
Independiente Res.
Central Córdoba SdE Res.
21:00
Arsenal Res.

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Oakleigh Cannons
16:30
White Star Dandenong

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Edgeworth Eagles
15:00
Dudley Redhead Senior
Cooks Hill United
17:00
Belmont Swansea

5724 Sierra Leone - Premier League

RSLAF
23:15
Ports Authority

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
01:45
Lincoln Red Imps

2345 Moldova - Moldovan Cup

Zimbru
20:00
Milsami
CSF Bălți
22:00
Dinamo-Auto

1161 Scotland - Football League - Highland League

Buckie Thistle
02:00
Wick Academy
Clachnacuddin
02:00
Forres Mechanics
Rothes
02:00
Inverurie Loco Works
Huntly
02:00
Formartine United
Fort William
02:00
Strathspey Thistle

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Osasuna II W
00:30
Racing Santander II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Valencia II W
01:15
Mislata W

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Torpedo Miass
16:00
Irtysh
Spartak Tuymazy
19:00
Dinamo Barnaul

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Covadonga U19
22:00
Pabellón Ourense U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Getxo U19
23:00
Deportivo Alavés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Sant Andreu U19
01:00
Cerdanyola d. Vallès U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Gimnástica Segoviana U19
22:00
Las Rozas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Orientación Marítima U19
18:30
Huracán U19
San José U19
00:00
Maspalomas U19
Acodetti U19
03:00
Unión Viera U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Atlético Madrileño U19
23:00
Conquense U19