ufabet

ตารางบอล 23 มี.ค. 2565

479 เจลีก 2

โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
Blaublitz Akita
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
FC เรียวเคียว

99474 World - Friendly International

Laos
18:00
มองโกเลีย
มาเลเซีย
19:00
ฟิลิปปินส์
บาห์เรน
23:00
อินเดีย
แทนซาเนีย
23:00
Central African Republic
กินี-บิสเซา
23:00
อิเควทอเรียลกินี
ยิบรอลตาร์
00:00
Grenada
โมซัมบิก
02:00
Niger

99474 World - Club Friendlies 1

เฟเยนูร์ด
00:00
อาร์เคซี วาลไวก์

462 England - Women's Super League

Manchester City W
02:00
Everton W
Chelsea W
02:45
Tottenham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Kingstonian
02:45
Bowers & Pitsea

462 England - Non League Div One: Southern Central

FC Romania
02:45
Barton Rovers

38 Netherlands - Tweede Divisie

De Treffers
02:00
Noordwijk
Koninklijke HFC
02:00
Excelsior Maassluis

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tennis Borussia
01:00
Eilenburg
BAK '07
01:00
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: West

Rot Weiss Ahlen
01:30
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Villingen
01:00
Bissingen
Linx
01:00
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Gebenbach
01:00
Vilzing

11 โอเบอร์ลีกา

Kray
01:15
Hilden
Germania Ratingen
01:30
Monheim
Union Nettetal
02:00
Kleve
Sterkrade-Nord
02:00
SF Niederwenigern

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Gütersloh
01:30
Wattenscheid 09

1233 Finland - Finland Cup

LJS
01:30
PETO

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
20:00
Kom

296 Serbia - Prva Liga

Kabel Novi Sad
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
Železničar Pančevo
21:00
Loznica
Budućnost Dobanovci
21:00
Rad Beograd
Mladost Novi Sad
21:00
Javor Ivanjica
IMT Novi Beograd
21:00
Inđija
Timok
21:00
Žarkovo
Zlatibor Čajetina
21:00
Mačva Šabac

86 Ukraine - Second League: Group B

Mykolaiv
22:00
Viktoriya Mykolaivka

44 Argentina - Superliga

Talleres Córdoba
07:30
Godoy Cruz

44 Argentina - Copa Argentina

Unión Santa Fe
05:10
Sportivo Las Parejas

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
07:00
Chacarita Juniors
Almagro
01:05
Defensores de Belgrano
Villa Dálmine
01:30
Chaco For Ever
Deportivo Maipú
02:00
Tristán Suárez
Alvarado
02:00
Brown de Adrogué
Deportivo Madryn
02:00
Guillermo Brown
Deportivo Riestra
02:00
Gimnasia Mendoza
Nueva Chicago
03:05
San Martín Tucumán
Ferro Carril Oeste
06:00
Sacachispas
Temperley
06:00
Deportivo Santamarina
Deportivo Morón
06:30
Atlético Rafaela
Quilmes
06:35
Agropecuario

80 Chile - Primera B

Magallanes
03:30
Cobreloa
กลาสโกว์ เรนเจอร์
04:00
San Luis
Deportes Santa Cruz
06:30
Barnechea
Unión San Felipe
06:30
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

Patriotas Boyacá
08:05
América de Cali
Cortuluá
02:00
Envigado
La Equidad
04:05
Alianza Petrolera
Rionegro Águilas
06:10
Deportivo Pereira

35008 El Salvador - Primera Division

Atletico Marte
04:00
CD Platense
FAS
04:15
Jocoro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Pumas Tabasco
08:05
Cimarrones de Sonora
Dorados
10:05
Celaya
Atlante
06:00
Morelia
Universidad Guadalajara
06:00
Raya2

3483 USA - US Open Cup

Denton Diablos
07:30
D'Feeters Kicks
Southern States
08:00
Georgia Revolution
San Fernando Valley
04:45
Escondido
South Carolina United
06:00
Carolina Dynamo
Lynchburg
06:00
Evergreen
Ocean City Nor'easters
06:00
Lansdowne Bhoys
Miami United
06:30
City Soccer
Western Mass Pioneers
06:30
Brockton

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
06:00
Louisville City
Atlanta United II
06:30
Tampa Bay Rowdies

614 Algeria - Ligue 1

CR Belouizdad
20:30
MC Alger

911 Angola - Girabola

Kabuscorp
22:00
Sporting de Benguela

593 Cameroon - Elite One

Yafoot
19:30
Renaissance
Fovu Club
19:30
PWD
Canon
19:30
Panthère
Fortuna Mfou
20:00
Feutcheu
Avion Academy
21:00
OFTA
Union Douala
21:00
Stade Renard
Dragon de Yaounde
21:30
UMS de Loum
New Star
21:30
Bamboutos
Tonnerre
21:30
Colombe
Les Astres
22:00
Young Sport Academy
APEJES Academy
23:30
Fauve Azur Elite

607 Burkina Faso - Premier League

RCK
23:00
Police
ASEC Koudougou
23:00
Majestic
ASFB
23:00
วิเทสส์
ASK
23:00
Royal
ASFA-Yennenga
01:15
USFA

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
06:00
Flamme Olympique

16175 Libya - Premier League

Al Ta'awon
20:30
Al Sadaqa
Darnes
20:30
Al Hilal

200 Senegal - Ligue 1

Guédiawaye
00:00
Pikine

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
23:30
Hay Al Wadi

2568 Zambia - Super League

Buildcon
20:00
Kabwe Warriors
Prison Leopards
20:00
Indeni

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
02:30
UE Santa Coloma II

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Shoalah
20:00
Al Khaleej
Bisha
20:15
Jeddah
Al Adalh
22:35
Hajer

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hollandia
01:30
OSS '20
JOS Watergraafsmeer
01:30
HSC '21
GVV Unitas
01:30
Blauw Geel '38
EVV
01:30
Westlandia
ADO '20
02:00
HV & CV Quick
Dongen
02:00
Hoogland
Gemert
02:00
DEM
UNA
02:00
USV Hercules

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

เซเชลส์
19:00
เลโซโท
จิบูตี
20:00
ซูดานใต้
โซมาเลีย
20:00
เอสวาตีนี
ชาด
23:00
แกมเบีย

116 Cyprus - 3. Division

Kouris Erimi
20:30
Digenis Ypsonas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Ethnikos Sochos
20:00
Thermaikos Thermis
Pandramaikos
20:00
Agrotikos Asteras
Apollon Paralimniou
20:00
Orfeas Xanthi
Aris Avato
20:00
Anagennisi Plagia
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Doxa Dramas
Antheias-Aristinou
20:00
Nestos Chrisoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Asteras Kalirachis
20:00
M. Alexandros Trikala
Anagennisi Giannitsa
20:00
Pontion Karagiannion
Iraklis Ampelokipon
20:00
Thyella Sarakinoi
Agios Matthaios
20:00
Lefkimmi
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Edessaikos
Kozani
20:00
Makedonikos Neapolis

251 Italy - Serie C: Girone C

Avellino
20:30
Catania
Campobasso
20:30
Turris
Potenza Calcio
21:00
Paganese

251 Italy - Serie D: Girone I

Trapani 1905
21:00
Città Di Sant’Agata

296 Serbia - Srpska Liga - East

Rembas
20:00
Vlasina

296 Serbia - Srpska Liga - West

Mačva 1929
20:30
Sloboda Užice

32 Spain - Tercera - Group 1

Arzúa
02:30
Silva
Ourense CF
02:30
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
21:30
Platges de Calvià
Campos
22:00
Mercadal
Santanyi
23:15
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Sur Yaiza
21:30
Atlético Paso
Tenisca
21:30
Gran Tarajal
La Cuadra
23:00
Lanzarote
Marino
00:00
Arucas
Unión Viera
00:30
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 14

Olivenza
02:30
Don Álvaro

5 Brazil - Acreano

Sao Francisco
05:00
Andirá

5 Brazil - Amazonense

Manaus
02:30
Nacional AM
Fast Clube
02:30
Princesa Solimões

5 Brazil - Brasiliense

Ceilândia
01:30
Capital Brasilia

5 Brazil - Copa do Nordeste

Fortaleza
07:35
Atlético Alagoinhas
CSA
07:35
Sport Recife
Botafogo PB
06:00
Náutico

5 Brazil - Carioca Serie A

Nova Iguaçu
01:30
Audax Rio

5 Brazil - Catarinense 1

Figueirense
06:30
Camboriú
Concórdia Atlético Clube
06:30
Brusque

5 Brazil - Gaucho 1

Ypiranga Erechim
05:30
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Goiano 1

Goiás
05:30
Iporá

5 Brazil - Maranhense

Sampaio Corrêa
05:00
Cordino
Moto Club MA
06:45
Juventude MA

5 Brazil - Mineiro 1

Caldense
02:30
Atlético Mineiro
Tombense
06:30
América Mineiro
Democrata GV
06:30
Villa Nova

5 Brazil - Paraense

Tuna Luso
01:00
Bragantino PA
Paysandu
06:00
Tapajós

5 Brazil - Paranaense 1

Athletico PR
06:00
Coritiba

5 Brazil - Paulista A1

Bragantino
05:00
Santo André

5 Brazil - Pernambucano 1

Vera Cruz
01:00
Íbis
Sete de Setembro PE
01:00
Afogados

5 Brazil - Potiguar

Santa Cruz de Natal RN
01:00
Globo
América RN
06:00
Forca e Luz

5 Brazil - Rondoniense

Porto Velho
02:45
Pimentense

5 Brazil - Roraimense

Atlético Roraima
07:45
São Raimundo RR

5 Brazil - Sul Matogrossense

Chapadão
02:00
Aquidauanense
Naviraiense
06:30
Operário MS

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
15:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
บริสเบน รอร์
15:35
เมลเบิร์น ซิตี้

41 Europe - Champions League Women

Juventus W
00:45
Lyon W
Arsenal W
03:00
Wolfsburg W

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Linth
02:00
Tuggen
Echallens
02:15
Lancy
Chênois
02:15
Martigny Sports
Thun II
02:15
Naters

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
01:30
Bavois

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Chernomorets
22:00
Chayka

3039 Togo - Championnat National

Dynamic Togolais
22:00
Binah
ASKO de Kara
22:00
Gomido
Kara
22:00
Togo Port

1560 Congo - Ligue 1

CARA Brazzaville
20:00
Nouvelle Génération
Otôho d'Oyo
22:00
Étoile du Congo

4125 Uganda - Uganda Cup

Maroons
19:00
Ndejje University

74505 Qatar - QSL Cup

Al Wakrah
21:05
Al Gharafa
Al Sailiya
00:00
Al Rayyan

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

León FF W
23:00
Deportivo La Coruña II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Glentoran U20
02:45
Portadown U20
Cliftonville U20
02:45
Glenavon U20

320 Denmark - Reserve League

OB Res.
20:00
Randers Res.

99474 World - Friendly International U23

ไทย
19:00
กาต้า
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
19:00
จีน
ซาอุดีอาระเบีย
19:00
อุซเบกิสถาน
ญี่ปุ่น
19:00
Croatia U23
เวียดนาม
23:00
อิรัก

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Northcote City
15:30
Yarraville
Old Scotch
15:30
Collingwood City
Altona Magic
15:30
Bentleigh United Cobras
Upfield
16:00
Sydenham Park
Whittlesea Ranges
16:00
Sebastopol Vikings
Moreland City
16:00
North Geelong Warriors

401 Slovakia - Youth League

Senica U19
22:00
Podbrezová U19

5724 Sierra Leone - Premier League

Ports Authority
23:15
Central Parade

99474 World - Club Friendlies 3

HIFK
18:00
TPS
KuPS
20:00
MP
FC Union Berlin
21:30
Pardubice
Siegburger SV
00:00
FC Köln
Morbio
01:00
ลูกาโน
โมนาโก
06:00
Cercle Brugge

1161 Scotland - Football League - Highland League

Brora Rangers
03:00
Fraserburgh
Forres Mechanics
03:00
Fort William
Buckie Thistle
03:00
Rothes
Keith
03:00
Lossiemouth
Brechin City
03:00
Inverurie Loco Works
Clachnacuddin
03:00
Formartine United
Nairn County
03:00
Huntly

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Acodetti U19
03:45
Las Palmas U19