ufabet

ตารางบอล 8 มี.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

FC Bayern München
03:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ลิเวอร์พูล
03:00
อินเตอร์ มิลาน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
02:45
สโตกซิตี
บอร์มัธ
02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
ลูตัน ทาวน์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:45
มิดเดิลส์เบรอ
สวอนซีซิตี
02:45
ฟูลัม
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
มิลล์วอลล์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:45
Cheltenham Town
อิปสวิช ทาวน์
02:45
ลินคอล์น ซิตี้
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ซันเดอร์แลนด์
02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45
พอร์ตสมัท
โบลตันวอนเดอเรอส์
03:00
มอร์แคมป์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Exeter City
02:45
Swindon Town
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:45
บริสตอล โรเวอร์ส

462 England - National League

Maidenhead United
02:45
Wealdstone
King's Lynn Town
02:45
Woking
Wrexham
02:45
Boreham Wood
Solihull Moors
02:45
Notts County
Altrincham
02:45
Weymouth
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:45
กริมสบี้ ทาวน์
Yeovil Town
02:45
Dagenham & Redbridge

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Chorley
02:45
Spennymoor Town
Guiseley
02:45
Brackley Town
York City
02:45
Darlington

462 อีเอฟเอล โทรฟี

วีแกนแอทเลติก
02:45
Sutton United

462 England - Premier League U18

Aston Villa U18
18:00
Leicester U18
Brighton U18
20:00
Fulham U18

462 England - Professional Development League

Bristol City U23
20:00
Swansea City U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Potters Bar Town
02:45
AFC Hornchurch
East Thurrock United
02:45
Worthing
Merstham
02:45
Cheshunt
Bowers & Pitsea
02:45
Brightlingsea Regent
Corinthian-Casuals
02:45
Bognor Regis Town
Leatherhead
02:45
Lewes

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
02:45
Brentwood Town
Coggeshall Town
02:45
Witham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Kempston Rovers
02:45
Berkhamsted
Wantage Town
02:45
Waltham Abbey

462 England - Non League Premier: Northern

Morpeth Town
02:45
Warrington Town
Buxton
02:45
Witton Albion
Matlock Town
02:45
Ashton United
Atherton Collieries
02:45
Bamber Bridge
Stafford Rangers
02:45
Mickleover Sports

462 England - Non League Premier: Southern Central

Tamworth
02:45
Hednesford Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

IJsselmeervogels
02:00
Spakenburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

1860 Rosenheim
01:00
Wacker Burghausen
Eltersdorf
01:00
Unterhaching
Memmingen
01:30
Pipinsried

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
01:00
ATSV Erlangen

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
22:45
Dinamo Tirana

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan
17:30
FK Qəbələ II
Səbail II
18:00
Sabah II

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Lisen
20:00
Vyškov

1233 Finland - Finland Cup

TPS O35
00:00
ÅCF
Gnistan/Ogeli
01:15
EBK
Ponnistus / Peruskallio
01:15
PK-35 Vantaa II

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
02:45
Linfield
Carrick Rangers
02:45
Portadown
Crusaders
02:45
Coleraine
Glentoran
02:45
Cliftonville
Larne
02:45
Glenavon
Warrenpoint Town
02:45
Dungannon Swifts

491 Northern Ireland - Championship

Loughgall
02:45
Ballyclare Comrades
Newry City AFC
02:45
Knockbreda

20 Portugal - Segunda Liga

Casa Pia
03:15
Mafra

227 Russia - FNL

Krasnodar II
22:00
Baltika

1161 Scotland - Championship

Partick Thistle
02:45
Queen of the South

1161 Scotland - League Two

Stenhousemuir
02:30
Kelty Hearts
Stirling Albion
02:45
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

Mladost Lučani
22:00
Voždovac

515 Wales - Premier League

The New Saints
02:45
Bala Town

44 Argentina - Superliga

Tigre
07:30
Colón

44 Argentina - Primera B Nacional

Ferro Carril Oeste
07:10
Independiente Rivadavia

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
04:00
Unión San Felipe
Puerto Montt
06:30
Deportes Iquique
กลาสโกว์ เรนเจอร์
06:30
Cobreloa

353 Colombia - Liga BetPlay

Cortuluá
07:40
Deportes Tolima
Rionegro Águilas
05:30
Envigado

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
09:00
ADR Jicaral

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
Gualaceo

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Celaya
06:00
Morelia

338 Peru - Primera Division

Deportivo Binacional
07:00
ADT

886 Egypt - Premier League

ENPPI
20:00
Eastern Company SC
Ceramica Cleopatra
22:30
Smouha
Al Ahly
01:00
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

Bechem United
22:00
Asante Kotoko

1179 Kenya - Premier League

Police
17:00
KCB
Wazito
19:00
Tusker

16175 Libya - Premier League

Alittihad Misurata
06:00
Al Ahli Tripoli
Almahalla
06:00
Al-Ittihad

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Port Sudan
20:30
Al-Ahly Merowe
Hilal El-Fasher
20:30
Tuti
Wad Nubawi
20:30
Al Shorta
Al Ahli Khartoum
23:30
Al Merreikh
Hay Al Arab
00:15
Kober
Al Khartoum
00:15
Al Ahly Shendi
Hay Al Wadi
00:15
Alamal Atbara

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Al Ittihad
Teshrin
19:00
Nawaeir
Karama
19:00
Wathba
Foutoua
19:00
Shorta
Jabala
19:00
Wahda
Taliya
19:00
Hottin
Efrin
19:00
Al-Horgelah

2568 Zambia - Super League

Forest Rangers
06:00
Chambishi

21462 Kuwait - Premier League

Al Tadhamon
22:15
Al Qadsia

21462 Kuwait - Division 1

Al Jahra
22:20
Burgan
Khaitan
22:20
Al Sahel

7091 Oman - Professional League

Bahla
20:30
Al-Rustaq
Sohar
20:35
Al-Musannah
Oman Club
21:35
Al Nasr

74505 Qatar - Premier League

Al Sadd
22:15
Al Rayyan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Hilal
00:45
Al Ittihad

35376 Saudi Arabia - Division 1

Hajer
19:40
Al Sahel
Al Akhdoud
20:00
Al Jeel
Bisha
20:15
Al-Kawkab
Al Wahda
23:05
Al Kholood

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Wahda
20:45
Shabab Al Ahli Dubai
Al Ain
23:15
Al Jazira

153732 India - I-League

Rajasthan FC
15:30
Aizawl
Kenkre
18:00
Minerva Punjab
Churchill Brothers
21:00
Sudeva

3995 Malaysia - Super League

Pulau Pinang
20:00
Melaka United
Selangor
20:00
Pahang

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:30
Kaya

462 England - Vanarama National League South

St Albans City
02:45
Oxford City
Maidstone United
02:45
Braintree Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

ACV
02:00
GOES
Barendrecht
02:00
SteDoCo
VVSB
02:00
HSV Hoek
Staphorst
02:00
DOVO

11555657 South America - Copa Sudamericana

Royal Pari
05:15
Oriente Petrolero
Sol de América
05:15
General Caballero JLM
Estudiantes Mérida
05:15
Metropolitanos

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kahramanmaraşspor
18:00
Sivas Belediyespor

5 Brazil - Acreano

Plácido de Castro
04:00
ADESG

5 Brazil - Alagoano

CRB
06:00
ASA
Cruzeiro Arapiraca
06:00
Jacyobá

5 Brazil - Paulista A2

EC Lemense
01:00
Oeste

5 Brazil - Pernambucano 1

Salgueiro
05:30
Sport Recife

5 Brazil - Roraimense

Real
05:30
Atlético Roraima

909440 Cambodia - C-League

Svay Rieng
18:30
Kirivong Sok Sen Chey

3347 San Marino - Campionato

Virtus
03:15
Juvenes / Dogana
Tre Penne
03:15
Folgore

2405 Estonia - Estonian Cup

Trans
00:00
Tammeka

146 South Africa - Nedbank Cup

Mamelodi Sundowns
23:00
Mathaithai

97374 Jordan - Shield Cup

Sahab
19:00
Moghayer Al Sarhan
Al Ramtha
23:00
Shabab Al Ordon

11 Germany - Junioren Bundesliga

Bochum U19
01:00
Alemannia Aachen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Verona U19
22:00
Inter U19

65437 Panama - Lpf

Deportivo Universitario
04:00
Sporting San Miguelito

344167 N/C America - Concacaf Championship Women U20

Puerto Rico U20 W
03:00
Guatemala W U20 W
United States U20 W
03:00
Haiti U21 W
El Salvador U20 W
06:00
Mexico U20 W
Canada U20 W
06:00
Panama U20 W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Union Vöcklamarkt
01:00
Wolfsberger AC II
Kalsdorf
01:00
Treibach

191038 Botswana - Premier League

BDF XI
21:00
Mogoditshane Fighters
Prisons XI
21:00
Masitaoka

201580 Maldives - Male League

Club Valencia
18:00
Super United Sports
Green Streets
23:00
TC Sports Club

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Alaniya Vladikavkaz II
19:00
Tuapse
Rotor-2
19:00
Kuban Kholding

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Mons Calpe
02:45
Europa FC

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
08:00
Juárez W
León W
08:00
Monterrey W
Tigres UANL W
08:00
Querétaro W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
21:30
Portimonense U23

155 Romania - Liga 2

Hermannstadt
00:00
Universitatea Cluj

320 Denmark - Reserve League

Silkeborg Res.
20:00
AGF Res.

5724 Sierra Leone - Premier League

RSLAF
23:15
Old Edwardians

99474 World - Club Friendlies 3

Grorud
22:00
Fredrikstad
Landskrona
00:00
Kristianstad
Örgryte
00:00
Utsikten

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

อุทัยธานี เอฟซี
18:30
สมุทรปราการ ซิตี้

802 Israel - Liga Bet - North A

Ihud Bnei Mejdel Krum
19:00
Bnei HaGolan VeHaGalil

802 Israel - Liga Bet - North B

MS Tirat HaCarmel
20:00
MS Kfar Kama

802 Israel - Liga Bet - South B

Hapoel Gedera
20:30
Beitar Ironi Kiryat Gat