ufabet

ตารางบอล 5 มี.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
19:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
แอสตันวิลลา
22:00
เซาแธมป์ตัน
เบิร์นลีย์
22:00
เชลซี
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
ไบรท์ตัน
นอริชซิตี
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
คริสตัล พาเลซ
ลิเวอร์พูล
00:30
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฟูลัม
19:30
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
บริสตอลซิตี
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
บาร์นสลีย์
ฮัลล์ซิตี
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
ลูตัน ทาวน์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
บอร์มัธ
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
เรดิง
22:00
มิลล์วอลล์
สโตกซิตี
22:00
แบล็กพูล
สวอนซีซิตี
22:00
โคเวนทรี ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
ซันเดอร์แลนด์
Cheltenham Town
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
จิลลิ่งแฮม
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
มอร์แคมป์
พอร์ตสมัท
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
วีแกนแอทเลติก
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน

462 อีเอฟแอลลีกทู

Harrogate Town
19:30
Hartlepool United
Barrow
22:00
Walsall
Bradford City
22:00
Swindon Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Port Vale
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
สคันธอร์ป
Leyton Orient
22:00
Stevenage
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Northampton Town
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Oldham Athletic
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Sutton United
22:00
โรชเดล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิลเลม ทเว
22:30
ฮีเรนวีน
Go Ahead Eagles
00:45
อูเทรชท์
เฟเยนูร์ด
03:00
โกรนิงเงิน

11 บุนเดิสลีกา

FC Bayern München
21:30
Bayer 04 Leverkusen
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
SC Freiburg
VfL Wolfsburg
21:30
FC Union Berlin
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VfL Bochum 1848
21:30
SpVgg Greuther Fürth
VfB Stuttgart
00:30
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
23:00
แบรสต์
นีซ
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อูดิเนเซ่
21:00
ซามพ์โดเรีย
โรม่า
00:00
อตาลันต้า
กายารี่
02:45
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
20:00
บียาร์เรอัล
เอสปันญ่อล
22:15
เกตาเฟ่
บาเลนเซีย
00:30
เกรนาดา
เรอัล มาดริด
03:00
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก

เกียวโต แซงก้า
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ

479 เจลีก 2

โอมิยะ อาร์ดิย่า
11:00
Roasso Kumamoto
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
11:30
รีโนฟา ยามากูชิ
โทชิกิ SC
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
FC เรียวเคียว
14:00
Grulla Morioka

49477 ไทยลีก

PT Prachuap FC
17:30
Port FC
Khonkaen United
18:00
Singha Chiangrai United
True Bangkok United
18:00
BG Pathum United
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
Ratchaburi Mitrphol FC

49477 ไทยลีก 2

ลำปาง เอฟซี
17:00
ขอนแก่น เอฟซี
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
Lamphun Warrior
ตราด เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี

462 England - National League

Barnet
22:00
Dover Athletic
Chesterfield
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Eastleigh
22:00
Wealdstone
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Woking
Maidenhead United
22:00
Altrincham
Notts County
22:00
Yeovil Town
Solihull Moors
22:00
King's Lynn Town
Torquay United
22:00
Bromley
Weymouth
22:00
Halifax Town
Aldershot Town
00:20
Stockport County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
Bradford Park Avenue
AFC Telford United
22:00
Alfreton Town
Boston United
22:00
Leamington
Chester
22:00
Chorley
Curzon Ashton
22:00
Gloucester City
Darlington
22:00
Blyth Spartans
Farsley Celtic
22:00
Spennymoor Town
Gateshead
22:00
Kidderminster Harriers
Hereford
22:00
York City
Southport
22:00
Brackley Town

462 England - Premier League U18

Reading U18
18:00
West Ham U18
Southampton U18
18:00
Norwich U18
Tottenham U18
18:00
Fulham U18
Manchester United U18
18:00
Manchester City U18
Stoke City U18
18:30
Liverpool U18
Aston Villa U18
19:00
Arsenal U18
Crystal Palace U18
19:00
Leicester U18
West Brom U18
19:00
Chelsea U18
Everton U18
19:00
Leeds United U18
Derby U18
19:30
Middlesbrough U18
Brighton U18
20:00
Birmingham City U18
Burnley U18
20:00
Newcastle Utd U18

462 England - Wsl 2 Women

Watford W
02:30
Sheffield Utd W

462 England - Women's Super League

Aston Villa W
18:30
Brighton W
Manchester United W
19:00
Leicester W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
22:00
Horsham
Bognor Regis Town
22:00
Bowers & Pitsea
Brightlingsea Regent
22:00
Margate
Carshalton Athletic
22:00
Haringey Borough
Cray Wanderers
22:00
Cheshunt
Enfield Town
22:00
East Thurrock United
Kingstonian
22:00
Folkestone Invicta
Lewes
22:00
Worthing
Merstham
22:00
Leatherhead
Potters Bar Town
22:00
Wingate & Finchley

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Coggeshall Town
22:00
Tilbury
Dereham Town
22:00
Brentwood Town
Grays Athletic
22:00
Barking
Great Wakering Rovers
22:00
Heybridge Swifts
Hashtag United
22:00
Hullbridge Sports
Romford
22:00
Bury Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Bedford Town
22:00
Didcot Town
Berkhamsted
22:00
Barton Rovers
FC Romania
22:00
AFC Kempston Rovers
Harlow Town
22:00
AFC Dunstable
Hertford Town
22:00
Wantage Town
Kidlington
22:00
Colney Heath
St Neots Town
22:00
North Leigh
Thame
22:00
Waltham Abbey
Ware
22:00
Biggleswade
Welwyn Garden City
22:00
Aylesbury United

462 England - Non League Premier: Northern

Stafford Rangers
22:00
South Shields
Nantwich Town
22:00
Whitby Town
Ashton United
22:00
Stalybridge Celtic
Gainsborough Trinity
22:00
Matlock Town
Atherton Collieries
22:00
Hyde United
Bamber Bridge
22:00
Buxton
Radcliffe Borough
22:00
Basford United
Grantham Town
22:00
Morpeth Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
22:00
Royston Town
Biggleswade Town
22:00
Coalville Town
Hednesford Town
22:00
Stratford Town
Leiston
22:00
Hitchin Town
Lowestoft Town
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Nuneaton Town
22:00
Stourbridge
Peterborough Sports
22:00
Needham Market
Redditch United
22:00
St Ives Town
Rushall Olympic
22:00
Banbury United
Tamworth
22:00
Bromsgrove Sporting

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
21:00
Noordwijk
Kozakken Boys
21:00
IJsselmeervogels
Quick Boys
21:00
HHC
Rijnsburgse Boys
21:00
Volendam II
Spakenburg
21:00
TEC
Jong Sparta
21:30
ASWH
De Treffers
00:00
Katwijk

11 บุนเดิสลีกา 2

ชาลเก้ 04
19:30
Hansa Rostock
St. Pauli
19:30
Karlsruher SC
Sandhausen
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
นูเรมเบิร์ก
02:30
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

Freiburg II
20:00
Zwickau
Wehen Wiesbaden
20:00
Würzburger Kickers
Osnabrück
20:00
Kaiserslautern
Borussia Dortmund II
20:00
Türkgücü-Ataspor
MSV Duisburg
20:00
Viktoria Köln
Magdeburg
20:00
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayern München II
19:00
Schalding-Heining
Memmingen
20:00
Unterhaching
Heimstetten
20:00
Schweinfurt
Eichstätt
20:00
1860 Rosenheim
Illertissen
20:00
Pipinsried
Aubstadt
20:00
Greuther Fürth II
Wacker Burghausen
20:00
Rain / Lech
Augsburg II
20:00
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tennis Borussia
19:00
ZFC Meuselwitz
Luckenwalde
19:00
Chemie Leipzig
FSV Optik Rathenow
19:00
Lichtenberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Schott Mainz
20:00
Homburg
Pirmasens
20:00
FSV Frankfurt
Bahlinger SC
20:00
Stuttgart II
Balingen
20:00
Sonnenhof Großaspach
Aalen
20:00
TSV Steinbach
Hessen Kassel
20:00
Ulm

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Düsseldorf II
20:00
Bonner SC
Rot-Weiss Essen
20:00
Lippstadt 08
SV 1919 Straelen
20:00
Schalke 04 II
Fortuna Köln
20:00
Homberg
Borussia M'gladbach II
20:00
Alemannia Aachen
Sportfreunde Lotte
20:00
Köln II
Wegberg-Beeck
20:00
Wiedenbrück
Rödinghausen
20:00
Uerdingen
Rot Weiss Ahlen
20:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
20:00
Rielasingen-Arlen
Stuttgarter Kickers
20:00
Backnang
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
SGV Freiberg
Ilshofen
20:00
Freiburger FC
Bissingen
21:00
Neckarsulmer SU
Nöttingen
21:30
Villingen
Oberachern
21:30
Ravensburg
Astoria Walldorf II
21:30
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Würzburger FV
20:00
Eintracht Bamberg
Ansbach
20:00
Karlburg
TSV Abtswind
20:00
DJK Bamberg
Cham
22:00
Neumarkt Germany

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Landsberg
20:00
Türkspor Augsburg
Schwaben Augsburg
20:00
Ingolstadt II
Kottern
20:00
Hankofen-Hailing
Gundelfingen
20:00
Dachau
Kirchanschöring
21:00
Schwabmünchen
Jahn Regensburg II
22:00
Deisenhofen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
19:00
Borgfeld
Bremer SV
19:00
Aumund-Vegesack
Blumenthaler SV
19:00
Hastedt
BTS Neustadt
19:00
SFL Bremerhaven
OSC Bremerhaven
21:00
Schwachhausen
Vatan Sport
21:00
Geestemünde

11 โอเบอร์ลีกา

SF Niederwenigern
22:00
TVD Velbert
FC M'gladbach
00:00
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Ludwigsfelder FC
20:00
MSV 1919 Neuruppin
RSV Eintracht
20:00
Stern
Mecklenburg Schwerin
21:30
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
19:30
FC Merseburg
Oberlausitz Neugersdorf
20:00
Bischofswerdaer FV
An der Fahner Höhe
20:00
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
20:00
Hassia Bingen
Arminia Ludwigshafen
20:30
Jagersburg
Koblenz
21:30
Kaiserslautern II
Alemannia Waldalgesheim
21:30
Eisbachtal
Mülheim-Kärlich
21:30
Karbach
FV Engers 07
21:30
Salmrohr
Emmelshausen
21:30
Gonsenheim
Hertha Wiesbach
21:30
Speyer
Wormatia Worms
21:30
Diefflen
Eppelborn
21:30
Mechtersheim
Röchling Völklingen
21:30
Pfeddersheim
Dudenhofen
21:30
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Bordesholm
19:30
TSB Flensburg
Eichede
20:00
Oldenburger SV
Pansdorf
20:00
Eutiner SV
Lubeck II
20:00
Dornbreite Lubeck
Kronshagen
20:00
Inter Türkspor Kiel

2454 Albania - Superliga

Tirana
01:45
Partizani Tirana

919 Armenia - Premier League

Alashkert
17:00
Van
Ararat
20:00
Urartu

143 Austria - Admiral Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
20:30
Dornbirn
Amstetten
20:30
Liefering

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
20:00
Sumqayıt
Neftçi
22:15
Sebail

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
22:15
เกงค์
Kortrijk
00:30
Union Saint-Gilloise
RFC Seraing
02:45
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
02:45
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Rudar Prijedor
19:00
Leotar
Zeljeznicar
23:00
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
21:00
Buducnost Banovici
Bratstvo Gracanica
21:00
Vis Kosova
Travnik
21:00
Igman Konjic
Gradina Srebrenik
21:00
Tomislav
Mladost Doboj Kakanj
21:00
Jedinstvo Bihac
Gorazde
21:00
Orasje

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
20:00
OFK Pirin
Botev Plovdiv
22:30
Lokomotiv Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Drina Zvornik
20:00
Sloga Doboj
Zvijezda '09 Brgule
20:00
Ljubic Prnjavor
Sloboda Novi Grad
20:00
Podrinje Janja
Tekstilac Derventa
20:00
Zeljeznicar Banja Luka
Krupa na Vrbasu
20:00
Borac Kozarska Dubica
Kozara Gradiska
20:00
Modrica
Slavija
20:00
Budućnost Pilica

224 Bulgaria - Vtora Liga

Neftohimik
07:00
Levski Lom
Etar
17:30
FK Minyor Pernik
CSKA 1948 Sofia II
20:30
Marek
Septemvri Sofia
20:30
Lovech
Strumska slava
20:30
Dobrudzha 1919
Montana
20:30
Ludogorets II
Sportist Svoge
20:30
Hebar 1918
Sozopol
20:30
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
21:00
Šibenik
Rijeka
23:05
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Solin
21:30
Osijek II
Kustošija
21:30
Varaždin
Cibalia
21:30
Jarun
Dubrava Zagreb
21:30
Dugopolje
Orijent 1919
21:30
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
22:00
Aris
Anorthosis
00:30
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

Onisilos
20:30
Xylotympou
Ermis
20:30
Olympiada Lympion
Nea Salamis
20:30
Karmiotissa
Ayia Napa
20:30
Akritas
ASIL Lysi
20:30
Othellos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
21:00
Viktoria Plzeň
Pardubice
21:00
České Budějovice
Sigma Olomouc
21:00
Bohemians 1905
Baník Ostrava
00:00
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
16:15
Opava
Příbram
20:30
Viktoria Žižkov

320 Denmark - First Division

Nykøbing
18:45
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
19:30
Trans
Vaprus
22:00
Levadia
Legion
00:30
Tammeka

1233 Finland - Finland Cup

Kontu / KoVa
14:10
KäPa / NoLe
PiPo 79
18:00
Toejoen Veikot
AskU
18:00
Purha
Virkiä
19:00
SJK-juniorit
Helmi Jätkä
20:00
Eurajoki II
Vaajakoski / Reds
20:10
AFC Keltik
SaPa Pieksämäki
20:30
RPS Lions
KyPS
21:15
Peimari United II
Soho SS
22:00
Ilves III
KaDy II
22:10
BET Jyväskylä
TuKV II
23:00
TuWe
KJV
23:00
Black Eagles
KoPa
23:00
RiPS
LPS II
00:00
PETO
ToTe / Legends
00:00
Töölön Taisto
MoPo
00:00
VJS II
EsPa / Renat
00:30
Kirkkonummi
Villisiat
00:45
Ares 86
Sisu
01:15
ABC

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

นีมส์
21:00
Paris
Bastia
01:00
วาล็องเซียนส์
ดิฌง
01:00
ก็อง
Nancy
01:00
Grenoble Foot 38
Niort
01:00
Ajaccio
Pau
01:00
อาเมียงส์
Quevilly Rouen
01:00
Le Havre
Rodez
01:00
Auxerre
Sochaux
01:00
แก็งก็อง

17 France - National

Boulogne
00:00
Avranches
Bourg-en-Bresse
01:00
Sète
Laval
01:00
Créteil
Orléans
01:00
Villefranche

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
20:30
Mezőkövesd-Zsóry
Újpest
23:00
Puskás
Honvéd
01:30
Debrecen

1796 Iceland - League Cup

FH
18:00
Fram
ÍA
19:00
Fjölnir
Kórdrengir
19:00
Vestri
Thróttur Vogar
21:00
ÍBV
KV
21:00
Stjarnan

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
02:45
Dundalk

455 Republic of Ireland - First Division

Longford Town
02:30
Cork City

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Haifa
20:00
Hapoel Nof HaGalil
Maccabi Netanya
22:30
Ironi Kiryat Shmona
Bnei Sakhnin
23:00
Hapoel Hadera
Hapoel Katamon
00:50
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Cittadella
20:00
Monza
Pordenone
20:00
Pisa
ปาร์มา
20:00
Reggina
Como
20:00
สปาล
Cremonese
22:15
เบรสชา

57142 Macedonia FYR - First League

Tikves
20:00
Skopje

2756 Malta - Premier League

Gudja United
20:00
Gzira United
Hibernians
22:00
Balzan
Mosta
00:00
Valletta

2756 Malta - First Division

Melita
20:00
Vittoriosa Stars
St. George's
20:00
Pembroke Athleta
Luqa
00:00
St. Andrews
Tarxien Rainbows
00:00
Qrendi

2345 Moldova - National Division

Sheriff
21:00
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

Dečić
20:00
Budućnost
Sutjeska
20:00
Iskra
Petrovac
21:00
Rudar
Mornar
23:00
Jezero
Mladost Ljeskopolje
23:00
Zeta

491 Northern Ireland - Championship

Ards
22:00
Ballyclare Comrades
Ballinamallard United
22:00
H&W Welders
Dergview
22:00
Knockbreda
Dundela
22:00
Institute
Queen's University
22:00
Annagh United

2 Poland - Ekstraklasa

Nieciecza
21:00
Warta Poznań
Zagłębie Lubin
23:30
Piast Gliwice
Lechia Gdańsk
02:00
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
18:40
Korona Kielce
Resovia Rzeszów
00:00
Jastrzębie
Sandecja Nowy Sącz
02:30
Tychy 71

20 พรีเมียรา ลีกา

Boavista
22:30
บราก้า
Portimonense
01:00
เบนฟิกา
สปอร์ติงลิสบอน
03:30
Arouca

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
18:00
Estrela Amadora
Nacional
21:00
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
20:00
Mioveni
Rapid Bucuresti
01:30
Academica Clinceni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
FK Nizjni Novgorod

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
22:00
Hearts
Hibernian
22:00
St. Johnstone
Motherwell
22:00
Dundee
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Aberdeen
Ross County
22:00
St. Mirren

1161 Scotland - Championship

Arbroath
22:00
Dunfermline Athletic
Kilmarnock
22:00
Hamilton Academical
Queen of the South
22:00
Greenock Morton
Raith Rovers
22:00
Ayr United

1161 Scotland - League One

Alloa Athletic
22:00
Airdrieonians
Clyde
22:00
Falkirk
Cove Rangers
22:00
Peterhead
Dumbarton
22:00
Queen's Park
Montrose
22:00
East Fife

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Edinburgh City
Annan Athletic
22:00
Stranraer
Cowdenbeath
22:00
Kelty Hearts
Forfar Athletic
22:00
Elgin City
Stirling Albion
22:00
Stenhousemuir

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
21:00
Sereď
Zemplín Michalovce
21:00
Trenčín
Pohronie
21:00
Zlaté Moravce
Liptovský Mikuláš
21:00
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

Banska Bystrica
18:30
FK Košice
Partizán Bardejov
20:00
Petržalka akadémia
Skalica
23:00
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

Celje
21:00
Radomlje
Domžale
23:30
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

Ilirija
20:30
Krško
Fužinar
20:30
Gorica
Rudar Velenje
20:30
Dekani
Primorje
20:30
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสดี ฮูเอสก้า
22:00
พัลมาส
Fuenlabrada
22:00
Burgos
เตเนริเฟ
00:15
เรอัล บายาโดลิด

47 Sweden - Svenska Cupen

Brage
19:00
Brommapojkarna
Djurgården
19:00
Halmstad
Öster
21:15
Sollentuna
Norrköping
21:15
Varberg BoIS
GAIS
23:30
Ängelholm
มัลโม่
23:30
Värnamo

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
00:00
Luzern
Lausanne Sport
02:30
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
00:00
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Rizespor
20:00
Giresunspor
Göztepe
20:00
Kasımpaşa
คอนยาสปอร์
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Altınordu
17:30
BB Erzurumspor
Samsunspor
20:00
Menemen Belediyespor
Ankaragücü
23:00
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

Minai
19:00
Veres
โอเล็กซานเดรีย
22:00
Kolos Kovalivka
Zorya
00:30
Mariupol

515 Wales - Premier League

Penybont
21:30
Caernarfon Town
Barry Town United
21:30
Haverfordwest County
Cardiff MU
21:30
Connah's Quay

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
07:30
Argentinos Juniors
Barracas Central
07:30
Aldosivi
San Lorenzo
03:00
River Plate
Patronato
05:15
Sarmiento

44 Argentina - Primera B Nacional

Tristán Suárez
07:00
Alvarado
San Martín Tucumán
07:10
Estudiantes Río Cuarto
Atlanta
03:00
Belgrano
Defensores de Belgrano
03:00
Deportivo Madryn
Agropecuario
04:00
Almagro
Instituto
05:30
Nueva Chicago

80 Chile - Primera Division

Coquimbo Unido
22:00
Antofagasta
Unión Española
04:00
Huachipato
เอฟเวอร์ตัน
06:30
Curicó Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
07:40
Deportivo Pereira
Junior
04:05
Unión Magdalena
Deportivo Cali
06:10
América de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
03:00
Santos de Guápiles
Guadalupe
06:00
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

Emelec
07:00
Guayaquil City
Técnico Universitario
03:00
Mushuc Runa
LDU Quito
05:30
Universidad Católica

35008 El Salvador - Primera Division

Atletico Marte
04:00
Isidro Metapán
Jocoro
04:15
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
01:00
Santa Lucia
Municipal
04:00
Achuapa
Cobán Imperial
04:30
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
04:00
Deportivo Sanarate
Mixco
06:00
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
08:00
Toluca
Juárez
10:00
León
Querétaro
06:00
Atlas

3990 Nicaragua - Primera Division

H&H Export
04:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

Resistencia
04:00
Guaireña
Cerro Porteño
06:15
Sol de América

338 Peru - Primera Division

Cienciano
07:00
Ayacucho
Deportivo Municipal
03:00
Universitario

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
19:30
Cerro Largo
Danubio
02:30
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
01:30
เอฟซี ดัลลัส
โตรอนโต้ เอฟซี
02:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
03:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
มอนทรีออล อิมแพ็ค
04:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
05:30
โคลัมบัส ครูว์
ซินซินนาติ
06:00
ดีซี ยูไนเต็ด
ชิคาโก ไฟร์
06:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
06:00
Nashville SC
โคโลราโด ราปิดส์
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
รีล ซอลต์ เลค
06:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
06:00
นิวยอร์กซิตี

146 South Africa - Premier League

Orlando Pirates
20:30
Kaizer Chiefs
Baroka
20:30
TS Galaxy
Cape Town City
22:00
Sekhukhune United
SuperSport United
22:30
AmaZulu
Maritzburg United
00:30
Mamelodi Sundowns

614 Algeria - Ligue 1

RC Relizane
20:30
US Biskra
HB Chelghoum Laïd
20:30
RC Arbaâ
MC Oran
20:30
Olympique Médéa
Tlemcen
20:30
MC Alger
USM Alger
00:00
JS Saoura

614 Algeria - Ligue 2

JSM Béjaïa
20:00
Aïn M'lila
CA Bordj Bou Arreridj
20:00
USM Khenchela
US Chaouia
20:00
Teleghma
JS Bordj Ménaïel
20:00
CA Batna
JSM Skikda
20:00
MO Béjaïa
MO Constantine
20:00
Hamra Annaba
Annaba
20:00
MC El Eulma
RB Ouargla
20:00
Lakhdaria
SKAF Khémis Mélina
20:00
JSM Tiaret
Temouchent
20:00
CRB Ain Ouessara
USMM Hadjout
20:00
ASM Oran
WA Boufarik
20:00
El Bayadh
GC Mascara
20:00
SC Aïn Defla
USM Bel Abbès
20:00
Kouba
USM El Harrach
20:00
MCB Oued Sly
Ben Aknoun
20:00
MC Saïda

911 Angola - Girabola

CD Lunda-Sul
21:00
Cubango
Recreativo do Libolo
21:00
Sporting de Cabinda
Onze Bravos
21:00
Sporting de Benguela
Progresso
22:30
Sagrada Esperança

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

San-Pedro
22:30
Bouake
Lys Sassandra
22:30
ES Bafing
Abengourou
00:45
Stella

468 Ghana - Premier League

Real Tamale
22:00
Wa All Stars

26833 Grenada - Premier Division

Paradise
03:00
Hurricanes
Eagles Super Strikers
04:00
SAB Spartans
St. John's
06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Mt. Rich
06:15
Chantimelle

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
06:00
Flamme Olympique
Kaloum Star
06:00
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
17:00
Nzoia United
Posta Rangers
17:00
Homeboyz
Bidco United
19:00
Nairobi City Stars
Gor Mahia
19:00
Ulinzi Stars
Tusker
19:00
Police
KCB
19:00
Sofapaka

1424 Morocco - Botola Pro

Mouloudia Oujda
22:00
Hassania Agadir
FUS Rabat
22:00
FAR Rabat
Wydad Casablanca
00:15
Chabab Mohammédia

200 Senegal - Ligue 1

Jaraaf
23:30
Mbour Petite Côte
Diambars
23:30
CNEPS Excellence
Douanes
23:30
Gorée
Casa Sport
23:30
Teungueth
Generation Foot
23:30
Dakar SC

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya Kwanza
20:00
Mbeya City
Azam
23:00
Polisi Tanzania

2568 Zambia - Super League

Nkwazi
18:00
Lusaka Dynamos
Nkana
20:00
Kafue Celtic
Kansanshi Dynamos
20:00
Green Buffaloes
ZESCO United
20:00
Konkola Blades
Red Arrows
20:00
Buildcon
Indeni
20:00
Green Eagles
Kabwe Warriors
20:00
Forest Rangers
Chambishi
20:00
Prison Leopards

2931 Andorra - 2. Division

FC Santa Coloma II
02:30
Encamp
Atlètic Amèrica
02:30
Penya Encarnada

488 Iran - Azadegan League

Khouneh Be Khouneh Babol
18:00
Shahin Bushehr
Shahrdari Astara
18:00
Machine Sazi
Shahrdari Hamedan
18:15
Arman Gohar
Mes Shahr-e Babak
18:15
Khooshe Talaee Saveh
Qashqai
18:15
Malavan
FC Vista Turbine
18:15
Caspian Qazvin
Mes Kerman
18:15
Saipa
Esteghlal Khuzestan
18:45
Kheybar Khorramabad
Pars Jam Bushehr
18:45
Esteghlal Mollasani

21462 Kuwait - Premier League

Kazma
21:00
Al Nasar
Al Salmiyah
23:30
Al Arabi SC

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Faisaly
22:40
Al Hazm
Al Raed
22:45
Al Feiha
Al Shabab
00:45
Al Batin

1439 Tunisia - Ligue 1

Club Africain
20:00
Etoile du Sahel

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Nasr
20:45
Emirates
Al Dhafra
20:45
Khorfakkan Club
Al Wasl
23:15
Al Ittihad Kalba
Ajman
23:15
Bani Yas

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Hisn
20:30
Al Arabi
Al Jazira Al Hamra
20:30
Al Bataeh
City
20:35
Hatta

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
16:30
Mohammedan Dhaka

15326 Bermuda - Premier League

North Village Rams
02:00
Robin Hood

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:30
Eastern
Kitchee
19:00
BC Rangers

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

East Bengal
21:00
Bengaluru
Hyderabad
23:00
Mumbai City

712 Korea Republic - K-League 1

Seongnam
12:00
Suwon Bluewings
Gangwon
14:30
Daegu
Incheon United
17:00
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

Gyeongju HNP
12:00
Mokpo City
Gimhae City
12:00
Paju Citizen
Dangjin Citizen
13:00
Pocheon
Daejeon Korail
13:00
Ulsan Citize
Cheonan City
13:00
Gangneung City

3995 Malaysia - Premier League

Terengganu City II
19:15
UiTM
Johor Darul Ta'zim II
19:15
Kelantan
Perak
20:00
Kelantan United
PKNS
20:00
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

Pahang
19:15
Terengganu
MISC
20:00
Melaka United

69697 Vietnam - V-League

Viettel
19:15
Sai Gon

69697 Vietnam - V-League 2

Hue
16:00
Sanna Khanh Hoa
Can Tho
17:00
Bình Phước

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Ebbsfleet United
Billericay Town
22:00
Welling United
Braintree Town
22:00
Chippenham Town
Concord Rangers
22:00
Slough Town
Dartford
22:00
Dorking Wanderers
Eastbourne Borough
22:00
St Albans City
Hampton & Richmond
22:00
Dulwich Hamlet
Havant & Waterlooville
22:00
Chelmsford City
Maidstone United
22:00
Hungerford Town
Oxford City
22:00
Tonbridge Angels

44 Argentina - Primera C

El Porvenir
03:00
Deportivo Laferrere
Real Pilar
06:00
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

HSV Hoek
20:30
Ajax Amateurs
Staphorst
20:30
ODIN '59
Lisse
20:30
VVOG
Barendrecht
20:30
ACV
DVS '33
20:30
Excelsior '31
SteDoCo
20:30
GOES
Ter Leede
20:30
VVSB
Sportlust '46
21:00
Sparta Nijkerk

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Atlético Palmaflor
02:00
Guabirá
The Strongest
04:15
Nacional Potosí
Real Tomayapo
06:30
Bolívar

147 Africa - CAF Champions League

Al Ahly
02:00
Al Merreikh

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Rebecq
02:00
Acren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Harelbeke
01:30
Westhoek
Ninove
01:30
Ronse
Dikkelvenne
02:00
Oudenaarde
Lokeren-Temse
02:00
Sparta Petegem

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Hades
00:30
Diegem Sport
Londerzeel
01:30
Houtvenne
Berchem Sport
02:00
KSC City Pirates
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Spouwen-Mopertingen
Hoogstraten
02:00
Eendracht Aalst
Cappellen
02:00
Olympia Wijgmaal

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:30
Anzegem
Svelta Melsele
01:30
Torhout
FC Lebbeke
02:00
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Sint-Lenaarts
01:30
Turnhout
Berlaar-Heikant
01:30
Eendracht Termien
Racing Mechelen
02:00
De Kempen
Betekom
02:00
Zwarte Leeuw
ลีลล์
02:00
Diest
Wellen
02:00
Weerstand Koersel
Beringen
02:00
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Albert Quévy-Mons
Rapid Symphorinois
02:00
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
02:00
Sprimont-Comblain
Onhaye
02:00
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
01:00
Retie
Ternesse
01:30
Oppuurs
Antonia
02:00
Vosselaar
Geel
02:00
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Liedekerke
Huldenberg
02:00
Bertem-Leefdaal
Linden
02:00
Wambeek

556 Belgium - Provincial-Limburg

KFC Eksel
01:30
Zonhoven United
Achel
01:30
Torpedo Hasselt
Juve Hasselt
02:00
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Bastogne
02:00
Ethe Belmont
Florenville
02:00
Jeunesse Freylangeoise
La Roche
02:30
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Meux II
02:00
Andennais
Ciney
02:00
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Berlare
01:30
Munkzwalm

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Oostnieuwkerke
Sassport Boezinge
00:30
Lauwe
RC Lauwe
00:30
Excelsior Zedelgem
Rumbeke
01:00
Sparta Heestert

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ludogorets III
20:00
Riltsi
Dunav 2010
20:00
Ustrem Donchevo
Chernolomets
20:00
Lokomotiv Ruse
Volov Shumen
20:00
Chernomorets Balchik
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Sportist General Toshevo
Dorostol
20:00
Septemvri Tervel
Spartak Varna II
21:00
Botev Novi Pazar

116 Cyprus - 3. Division

APEP
20:30
Omonia Psevda
Digenis Morphou
20:30
Ethnikos Assias
EN THOI Lakatamia
20:30
AE Zakakiou
Halkanoras
20:30
Peyia
Digenis Ypsonas
20:30
Ormideia
MEAP Nisou
20:30
Kouris Erimi
Iraklis Yerolakkou
20:30
Elia Lythrodonta

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Dolní Benešov
16:15
Velké Meziříčí
Slovan Rosice
20:30
Frýdek-Místek
Vratimov
20:30
Blansko
Vrchovina
21:00
Zlín II

17 France - CFA Group A

Guingamp II
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Lorient II
23:00
Blois
C' Chartres
00:00
Saint-Malo
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Versailles
Granville
00:00
Rouen
Poissy
00:00
Stade Plabennec
Romorantin
00:00
Caen II
Vannes
00:30
Vitré

17 France - CFA Group B

Haguenau
22:00
Auxerre II
Lens II
22:00
Épinal
St Maur Lusitanos
23:00
Schiltigheim
Bobigny
00:00
Sainte Geneviève
Fleury 91
00:00
Entente SSG
Olympique St Quentin
00:00
Belfort
Metz II
00:00
Beauvais
Gobelins
00:00
Reims II

17 France - CFA Group C

Olympique Lyonnais II
22:00
Chasselay MDA
Hyères
00:00
Rumilly Vallieres
Louhans-Cuiseaux
00:00
Saint-Priest
Marignane Gignac
00:00
Aubagne
Grasse
00:00
Fréjus St-Raphaël
Monaco II
00:00
Toulon
Olympique Marseille II
00:00
Jura Sud Foot
Lyon Duchère
00:00
Martigues

17 France - CFA Group D

Nantes II
22:00
Chamalières
Trélissac
23:00
Angers SCO II
Béziers
00:00
Bourges Foot 18
Colomiers US
00:00
Andrézieux
Canet Roussillon
00:00
Montpellier II
Yzeure
00:30
Le Puy F.43 Auvergne
Stade Montois
00:30
Bergerac

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Limonest
23:00
Velay
Clermont II
00:00
Moulins Football
Aurillac Arpajon
00:00
Hauts Lyonnais
Vaulx
00:00
Bourgoin-Jallieu
Montlucon
00:00
Thonon Évian
Lyon Duchere II
00:00
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Pontarlier
22:30
Selongey
Morteau Montlebon
00:00
Besancon FC
Gueugnon
00:00
Jura Dolois
Racing Besançon
00:00
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Tourangeau
23:00
Saint-Jean-le-Blanc
Vierzon
00:00
Saran Municipal
Déols
01:00
Bourges Foot 18 II

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
20:30
Colmar
Raon l'Etape
23:00
Sarre Union
Biesheim
23:00
Illkirch Graffenstaden
Troyes II
00:00
Mulhouse
Saint-Louis Neuweg
00:00
Thaon

17 France - National 3: Hauts-de-France

Boulogne II
21:00
US Chantilly
Valenciennes II
21:00
Wasquehal
Lille II
21:30
Amiens SC II
Amiens AC
22:00
Feignies-Aulnoye
Croix Football IC
00:00
Le Touquet
Saint-Omer
00:00
Vimy
Maubeuge
00:00
Olympique Marcquois

17 France - National 3: Normandie

Saint-Lo Manche
00:00
Bayeux
AG Caennaise
00:00
Oissel CMS
Vire
00:00
Évreux 27
Cherbourg
00:00
Le Havre II
Avranches II
00:30
Dives-Cabourg

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Thermaikos Thermis
20:00
Aris Avato
Ethnikos Sochos
20:00
Nestos Chrisoupolis
Apollon Paralimniou
20:00
Thermaikos Thermis
Aris Avato
20:00
Pandramaikos
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Ethnikos Sochos
Nestos Chrisoupolis
20:00
Orfeas Xanthi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Panachaiki
20:00
Ethnikos Skoulikadou
Amvrakikos Loutrou
20:00
Panegialios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Aetos Makrychoriou
20:00
Amvrysseas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Fostiras
20:00
Aris Skalas
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Ilioupoli
AE Mykonos
20:00
Ermis Meligous
Santorini 2020
20:00
Agios Ierotheos
Charavgiakos
20:00
Ermionidas-Ermis

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Zalaegerszegi TE II
19:00
Bicskei

251 Italy - Serie C: Girone C

ACR Messina
20:30
Juve Stabia
Paganese
23:30
Avellino
Picerno
23:30
Campobasso
Monopoli
23:30
Catanzaro
Taranto
23:30
Foggia
Catania
23:30
Nuova Monterosi
Latina
23:30
Potenza Calcio
Palermo
23:30
Vibonese
Bari 1908
23:30
Virtus Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone A

Saluzzo
20:30
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone G

Gladiator
20:00
Atletico Uri

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
18:00
Ruch Chorzów
Lech Poznań II
19:00
Śląsk Wrocław II
Pogon Grodzisk Mazowiecki
20:00
Znicz Pruszków
Bełchatów
20:45
Hutnik Krakow
Motor Lublin
22:00
Pogoń Siedlce
Chojniczanka Chojnice
23:00
Wisła Puławy
Olimpia Elbląg
00:00
Sokół Ostróda

20 Portugal - 2. Division: Group C

Valadares Gaia
23:00
Salgueiros

20 Portugal - 2. Division: Group F

Olhanense
22:00
Lagos

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Filiaşi
20:00
Petrolul Potcoava

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
20:00
Trajal Krusevac
Sloga Leskovac
20:00
Dinamo Vranje
Jedinstvo Paraćin
20:00
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
20:00
Borac Čačak
Mladi Radnik
20:00
Trepča
Real Podunavci
20:00
Sloga Bajina Basta
Sloga Kraljevo
20:00
Sušica
Semendrija 1924
20:00
Takovo
Jedinstvo Ub
20:00
Radjevac Krupanj

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
20:00
Nové Zámky
Spartak Myjava
20:30
Beluša
Slovan Duslo Šaľa
20:30
Povazska Bystrica
Castkovce
20:30
Marcelová

32 Spain - Tercera - Group 1

Choco
22:30
Alondras
Noia
23:00
Atlético Arnoia
Polvorín
23:00
Somozas
Rápido Bouzas
01:00
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 2

Gijon Industrial
00:00
Real Oviedo II

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
22:30
Siete Villas
Textil Escudo
22:30
Torina
Cartes
22:30
Escobedo
Barreda
22:45
Naval
Samano
22:45
Selaya
Colindres
00:00
Atlético Albericia

32 Spain - Tercera - Group 4

Deportivo Alaves II
22:00
Beasain
Anaitasuna FT
22:30
Pasaia KE
Tolosa
22:30
Barakaldo
Aurrera de Ondarroa
23:00
Santutxu
Durango
23:00
Amurrio
Urduliz
23:00
Uritarra
Leioa
23:30
San Ignacio
Portugalete
00:00
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

Ascó
23:00
Olot

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrellano
22:30
Castellon II
Atzeneta
22:30
Elche II
Roda
23:00
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas Sport
22:00
Atlético Madrid II
Rayo Vallecano II
00:30
Colonia Moscardo
Complutense
01:00
Galapagar

32 Spain - Tercera - Group 8

UD Santa Marta
22:15
Mirandés II
Salamanca II
22:30
Ribert
La Virgen del Camino
22:30
Real Ávila
Numancia II
22:30
Atlético Astorga
Palencia CF
23:00
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

Alhaurino
01:00
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

Conil
19:00
Ceuta II
Los Barrios
23:00
Córdoba II
Gerena
00:00
Utrera
Xerez
00:30
Lucena

32 Spain - Tercera - Group 11

PE Sant Jordi
18:45
Binissalem
Murense
22:15
Serverense
Rotlet Molinar
23:00
Llosetense
Manacor
23:30
Constància
Son Veri
23:30
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
18:00
Buzanada
Arucas
18:00
Vera
Santa Úrsula
23:30
Villa Santa Brígida
Unión Sur Yaiza
00:30
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 14

Llerenense
23:30
Jerez
Miajadas
06:00
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Onak
21:45
Subiza
Pamplona
22:00
Beti Kozkor
Valle Egüés
22:15
Cirbonero
Avance Ezcabarte
22:45
Cantolagua
Azkoyen
23:00
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 16

Agoncillo
23:00
Yague

32 Spain - Tercera - Group 17

Santa Anastasia
22:30
Biescas
Belchite 97
23:00
Épila
Illueca
23:00
Borja

32 Spain - Tercera - Group 18

Miguelturreño
22:00
Illescas
Tarancón
00:00
Almansa
Villarrobledo
06:00
La Roda

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Akhisar Belediyespor
18:00
Kırşehir Belediyespor
Tarsus İdman Yurdu
18:00
Ankara Demirspor
Isparta Davrazspor
18:00
Nazilli Belediyespor
24 Erzincanspor
18:00
Eskişehirspor
Zonguldak Kömürspor
18:00
Kırklarelispor
Pendikspor
18:00
Utaş Uşakspor
Tire 1922
18:00
Şanlıurfaspor
Kastamonuspor
18:00
Pazarspor
1922 Konyaspor Kulübü
18:00
Karacabey Birlikspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

İnegölspor
18:00
Turgutluspor
Adıyaman 1954
18:00
Ergene Velimeşespor
Van BB
18:00
Bayburt İÖİ
Hekimoğlu Trabzon
18:00
Serik Belediyespor
Çorum Belediyespor
18:00
Etimesgut Belediyespor
Afjet Afyonspor
18:00
Yeni Diyarbekirspor
Bodrumspor
18:00
Sarıyer
Niğde Belediyespor
18:00
Sakaryaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Batman Petrolspor
18:00
1954 Kelkit Belediyespor
Elazığspor
18:00
Sancaktepe Belediye
Kütahyaspor
18:00
Karaman Belediyespor
Erbaaspor
18:00
Bergama Belediyespor
Nevşehirspor
18:00
Kahta 02 Spor
Fatsa Belediyespor
18:00
Bugsaşspor
Hendek Spor
18:00
Çatalcaspor
Arnavutköy Belediyespor
18:00
Osmaniyespor
Yıldırım Belediyesispor
18:00
Artvin Hopaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Düzcespor
18:00
Kızılcabölükspor
Şile Yıldızspor
18:00
Hacettepe
Yomraspor
18:00
Iğdır FK
Yeni Çarşı FK
18:00
Kuşadasıspor
Altındağ Spor
18:00
Bayrampaşaspor
Darıca Gençlerbırlığı
18:00
68 Aksaray Belediyespor
Çarşambaspor
18:00
Siirt Il Ozel Idaresi
Yeşilyurt Belediyespor
18:00
Kestelspor
52 Orduspor FK
18:00
Elazig Karakocan FK

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Tepecikspor
17:00
Ağrı 1970
Karabükspor
18:00
Türk Metal Kırıkkale
Edirnespor
18:00
Ankara Adliyespor
Gümüşhanespor
18:00
Fethiyespor
Ceyhanspor
18:00
Karşıyaka
Ofspor
18:00
Erokspor
Karaköprü Belediyespor
18:00
Modafenspor
Mardin BB
18:00
İçelspor

5 Brazil - Alagoano

CSE
03:00
ASA

5 Brazil - Amazonense

Fast Clube
02:30
Operario AM
Manaus
02:30
Manauara
São Raimundo AM
02:30
Iranduba
Princesa Solimões
02:30
Peñarol

5 Brazil - Baiano 1

Barcelona BA
02:00
Jacuipense

5 Brazil - Brasiliense

Gama
01:30
Capital Brasilia
Brasiliense
02:00
Ceilândia

5 Brazil - Copa do Nordeste

CRB
02:00
Sampaio Corrêa
Altos
03:45
Fortaleza
Bahia
03:45
Sport Recife
Ceará
05:45
CSA

5 Brazil - Capixaba

Serra
01:00
Vitória ES
Rio Branco ES
01:00
Rio Branco-VN
Desportiva ES
02:00
Vilavelhense

5 Brazil - Carioca Serie A

Nova Iguaçu
21:00
Portuguesa RJ
Resende
02:00
Fluminense

5 Brazil - Catarinense 1

Barra do Garcas
02:30
Joinville
Juventus SC
02:30
Camboriú
Prospera Criciuma
02:30
Concórdia Atlético Clube
Brusque
02:30
Figueirense
Chapecoense
02:30
Marcílio Dias
Avaí
02:30
Hercílio Luz

5 Brazil - Gaucho 1

Novo Hamburgo
02:30
Grêmio
Ypiranga Erechim
05:00
Caxias

5 Brazil - Goiano 1

Goianésia
02:30
Anápolis
Goiás
02:30
Grêmio Anápolis
Jataiense
02:30
Morrinhos

5 Brazil - Matogrossense

Academia
02:30
Dom Bosco

5 Brazil - Mineiro 1

แอธเลติก บิลเบา
01:00
URT
Tombense
02:00
Uberlândia
América Mineiro
02:30
Villa Nova

5 Brazil - Paulista A1

São Paulo
02:00
Corinthians
Santo André
06:30
Ituano
Ponte Preta
06:30
Água Santa

5 Brazil - Paulista A2

Oeste
21:00
Portuguesa
São Caetano
01:00
São Bento
EC Lemense
01:00
XV de Piracicaba
Taubaté
04:30
Primavera SP

5 Brazil - Paulista A3

Capivariano
01:00
Desportivo Brasil
Olímpia
01:00
USAC
Rio Preto
01:00
Comercial
Noroeste
02:00
EC São Bernardo
Marília
05:30
São José EC
Barretos
06:00
Sertãozinho

5 Brazil - Pernambucano 1

Santa Cruz
02:30
Vera Cruz

5 Brazil - Piauiense

Oeirense
02:00
4 de Julho

5 Brazil - Potiguar

Potyguar
02:00
ASSU

5 Brazil - Rondoniense

Gênus
02:45
Uniao Cacoalense

5 Brazil - Roraimense

Baré
04:00
Rio Negro RR
Náutico RR
06:15
São Raimundo RR

5 Brazil - Sergipano

Frei Paulistano
01:15
Lagarto

5 Brazil - Sul Matogrossense

Aquidauanense
02:00
Dourados Atlético
União ABC
03:00
Chapadão

5 Brazil - Tocantinense

Tocantins Miracema
02:00
Gurupi
Bela Vista TO
02:00
Palmas
Interporto
02:00
União Carmolandense
Capital FC
02:00
Araguacema

44 Argentina - Primera B Metropolitana

San Miguel
03:00
Dock Sud
Comunicaciones
03:00
Talleres Remedios
Cañuelas
03:00
Deportivo Merlo
JJ Urquiza
03:00
Colegiales
Argentino Quilmes
03:00
Acassuso
Los Andes
05:10
Defensores Unidos

44569 Aruba - Division de Honor

Estrella
07:00
Nacional
RCA
05:30
Caravel

909440 Cambodia - C-League

Boeung Ket
15:45
Naga World
Cambodia Tiger
15:45
Visakha
National Defense
18:30
Phnom Penh Crown

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Navua
Ba
10:00
Nadroga

3347 San Marino - Campionato

Libertas
21:00
Virtus
Domagnano
21:00
Murata
Juvenes / Dogana
21:00
Faetano
San Giovanni
21:00
Tre Penne
Folgore
00:00
Pennarossa

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสเทิร์นยูไนเต็ด
11:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:05
บริสเบน รอร์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 1st Division

Erzeni Shijak
20:00
Tërbuni Pukë
Shkumbini Peqin
20:00
Butrinti Sarandë
Apolonia Fier
20:00
Besa Kavajë
Vora
20:00
Besëlidhja Lezhë
Lushnja
20:00
Bylis Ballsh
Burreli
20:00
Turbina Cërrik

2454 Albania - 2nd Division

Iliria Fushë-Krujë
20:00
Ada Velipojë
Shënkolli
20:00
Gramshi
Murlani
20:00
Oriku
Përmeti
20:00
Flamurtari

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
11:30
Seoul E.
Busan I'Park
14:00
Daejeon Citizen

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
14:00
Marconi Stallions
Sydney Olympic
14:45
Manly United

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
13:30
Capalaba
Brisbane City
14:30
Gold Coast United
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
Moreton Bay United

556 Belgium - First Amateur Division

Heist
02:00
Dessel Sport
Dender
02:00
Patro Eisden
La Louvière Centre
02:00
Olympic Charleroi
Mandel United
02:00
Rupel Boom

11 Germany - Junioren Bundesliga

Borussia Dortmund U19
17:00
Viktoria Köln U19
Wuppertaler SV U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
Bayer Leverkusen U19
17:00
Bochum U19
Schalke 04 U19
17:00
Paderborn U19
St. Pauli U19
17:00
Energie Cottbus U19
Viktoria Berlin U19
17:00
Hallescher FC U19
Dresden U19
17:00
Wolfsburg U19
Holstein Kiel U19
17:00
Union Berlin U19
Jena U19
17:00
Hansa Rostock U19
Heidenheim U19
17:00
Kickers Offenbach U19
Kaiserslautern U19
17:00
Bayern U19
Ingolstadt U19
17:00
Saarbrucken U19
RB Leipzig U19
18:00
Magdeburg U19
Darmstadt 98 U19
18:00
Freiburg U19
Mainz U19
18:00
Hoffenheim U19
Arminia Bielefeld U19
19:00
Fortuna Koln U19
Alemannia Aachen U19
19:00
Preussen Munster U19
Koln U19
19:00
Oberhausen U19
Eimsbütteler TV U19
19:00
Bremen U19
Greuther Fürth U19
19:00
Hessen Kassel U19
Karlsruher U19
19:00
Eintracht Frankfurt U19
Chemnitzer FC U19
20:00
Hertha U19
Osnabruck U19
21:00
Hannover U19

251 Italy - PrimaVera 1

Sassuolo U19
16:30
Cagliari U19
Lecce U19
17:00
Atalanta U19
Spal U19
19:00
Bologna U19
Inter U19
19:00
Empoli U19
Fiorentina U19
21:00
Verona U19
Roma U19
21:00
Pescara U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Mks Olimpia Szczecin W
18:00
Medyk Konin W
Akademia Piłkarska LG
18:00
Czarni Sosnowiec W
GKS Katowice W
19:00
Leczna W

251 Italy - Primavera 2

Reggina U19
16:30
Spezia U19
Cesena U19
17:00
Lazio U19
Udinese U19
17:30
Pordenone U19
Ascoli U19
17:30
Perugia U19
Ternana U19
20:00
Frosinone U19
Cremonese U19
20:30
Brescia U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Parma U19
Cittadella U19
20:30
Venezia U19
Salernitana U19
20:30
Pisa U19
Cosenza U19
21:00
Crotone U19

245 Czech Republic - U19 League

FK Pardubice U19
16:00
Slavia Prague U19
Opava U19
16:30
Ceske Budejovice U19
Meteor Praha U19
17:00
Brno U19
Ostrava U19
18:15
Sigma Olomouc U19
Sparta Praha U19
19:15
Karvina U19
FC Fastav Zlin U19
19:30
Mlada Boleslav U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
17:15
Slovacko W
Slavia Prague W
20:00
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

Jagiellonia U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
Arka Gdynia U18
17:00
Cracovia U18
Gornik Z. U18
18:00
Stal Rzeszów U18
Wisla U18
18:00
Raków Częstochowa U18
Slask U18
18:00
Warta Poznań U18
SMS Łódź U18
18:00
Pogon Szczecin U18
Legia U18
19:00
Polonia Warszawa U18

48946 Palestine - West Bank League

Jabal Al Mukaber
20:00
Hilal Al-Quds
Tubas
20:00
Islami Kalkelea
Shabab Alsamu
23:00
Markez Balata

146 South Africa - Gladafrica Championship

Black Leopards
20:30
Hungry Lions
Richards Bay
20:30
Polokwane City
TS Sporting
20:30
Cape Town All Stars
Uthongathi
20:30
Free State Stars

716 Nigeria - Npfl

Heartland
22:00
Niger Tornadoes
Enugu Rangers
22:00
Gombe United

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
08:00
Costa del Este
Azuero
08:00
San Francisco
Árabe Unido
04:00
Tauro
Plaza Amador
04:00
Alianza
Veraguas
06:00
Atlético Chiriquí

344167 N/C America - Concacaf Championship Women U20

Mexico U20 W
03:00
Curaçao U20 W
Panama U20 W
03:00
Jamaica U20 W
Guatemala W U20 W
06:00
Bermuda U20 W
Haiti U21 W
06:00
Guyana U20 W

98 Australia - Npl South Australian

White City Woodville
12:30
Campbelltown City
Adelaide City
13:30
Cumberland United
Adelaide United ||
16:15
Adelaide Olympic

122 Kosovo - Superliga

Malisheva
19:00
KF Feronikeli
Dukagjini
19:00
Prishtina

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
11:15
St. Albans Saints
Port Melbourne
13:30
Green Gully
Altona Magic
15:30
Eastern Lions

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Eschen / Mauren
21:00
Balzers
Höngg
22:00
Delémont
Wohlen
22:00
Schötz
Köniz
22:00
Langenthal
Bassecourt
22:00
Buochs
Grasshopper II
22:00
Zug
Wettswil-Bonstetten
22:00
Freienbach
Baden
22:00
St. Gallen II
Gossau
22:00
Winterthur II
Paradiso
22:00
Lugano II
Thalwil
22:00
Uzwil
Echallens
22:00
Meyrin
Martigny Sports
22:30
Lausanne II
Linth
23:00
Tuggen
Lancy
23:00
Terre Sainte
Bulle
23:00
Thun II
Chênois
23:30
La Sarraz-Eclépens
La Chaux-de-Fonds
23:30
Monthey

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
21:00
Brühl
Bavois
21:00
Breitenrain
Cham
22:00
YF Juventus
Stade Nyonnais
22:00
Zürich II

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
20:00
Deutschlandsberger SC
Gurten
20:00
Hertha
Gleisdorf 09
21:00
Weiz
Ried II
21:00
Treibach
St. Anna
23:00
Allerheiligen

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
21:00
Traiskirchen
Stripfing
21:30
Neusiedl
Wiener Viktoria
22:00
First Vienna
Draßburg
23:00
Mauerwerk

98 Australia - Northern Nsw

Hamilton Olympic
14:30
Weston Bears
Edgeworth Eagles
15:30
Valentine

191038 Botswana - Premier League

Township Rollers
21:00
Morupule Wanderers
Orapa United
21:00
BR Highlanders
Security Systems
21:00
Galaxy
Gaborone United
00:30
Gilport Lions

482134 Lesotho - Premier League

Manonyane
20:00
Lioli
Lesotho Defence Force
20:00
Lifofane
Linare
20:00
LCS
Kick4Life
20:00
Sefotha-Fotha
Lesotho Defence Force
20:00
Sefotha-Fotha
Bantu
20:00
Manonyane
Likhopo
20:00
Lifofane

2493 Mauritania - Super D1

Gourel Sangue
23:00
Armee
Concorde
23:00
Ksar
SNIM
01:20
Police

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Linkoping W
20:00
Växjö W
Bollstanäs W
20:00
Hammarby W
Alingsås W
21:00
Rosengard W
Kristianstads W
21:00
KIF Orebro W

32 Spain - Primera Division Women

Real Madrid W
23:00
Athletic Club W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Zurich W
22:30
Yverdon W
Basel W
23:00
St. Gallen W
Servette Chênois W
00:00
Young Boys W
Aarau W
00:30
Lugano W
Grasshopper W
01:00
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
20:00
Genk W
Eendracht Aalst W
20:00
White Star Woluwé W
Club Brugge W
22:00
OH Leuven W

556 Belgium - 1st National Women

Wuustwezel W
21:00
Eva's Tienen W
Standard Liège II W
21:00
Voorwaarts Zwevezele W
Kontich W
21:30
Moldavo W
RFC de Liege W
23:00
Gent II W
Chastre W
23:00
Famkes Merkem W
Anderlecht II W
00:30
Genk II W

251 Italy - Serie A Women

Sampdoria W
18:30
Fiorentina W
Juventus W
20:30
Roma W
Verona W
20:30
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
09:00
Necaxa W
Atlas W
01:00
Tijuana W
Pumas UNAM W
01:00
Pachuca W

462 England - League Cup Women

Chelsea W
00:15
Manchester City W

614 Algeria - Algeria Youth League

USM Alger U21
16:00
JS Saoura U21
JS Kabylie U21
21:00
NA Hussein Dey U21
ASO Chlef U21
21:00
ES Sétif U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
18:00
Marítimo U23
Farense U23
22:00
Sporting CP U23

190321 Bahrain - Bahrain Cup

Khalidiya
22:15
East Riffa

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

León FF W
22:00
Mos W
Viajes Interrías W
23:00
Victoria FC W
Umia W
23:00
Victoria CF W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
21:00
Linfield U20

63604 Cuba - Primera Division

Villa Clara
03:00
La Habana
Isla Juventud
03:00
Pinar del Río
Cienfuegos
03:00
Mayabeque
Matanzas
03:00
Artemisa
Sancti Spiritus
03:00
Camagüey
Santiago de Cuba
03:00
Granma
Ciego de Ávila
03:00
Las Tunas
Guantánamo
03:00
Holguín

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aias Salamina
20:00
Proodeftiki
Thyella Diastavroseos
20:00
Asteras Varis
Aittitos Spata
20:00
Ethnikos Piraeus
Karavas
20:00
Keratsini

5 Brazil - Brasileiro Women

Palmeiras W
07:00
Atlético Mineiro W
Corinthians W
00:00
RB Bragantino W
São José W
01:00
Kindermann-Avaí W
Internacional RS W
02:00
CRESSPOM W

155 Romania - Liga 2

Dunărea Călăraşi
16:00
Unirea Slobozia
Ripensia Timişoara
16:00
Dacia Unirea Brăila
Unirea Dej
16:00
Şirineaşa
Brașov Steagul Renașt
16:00
Metaloglobus
Astra
16:00
Unirea Constanța
Viitorul Şelimbăr
17:30
Csikszereda
Petrolul 52
22:30
SCM Gloria Buzau

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Poitiers
00:00
Aviron Bayonnais
CA Neuville
00:30
Bordeaux II
Cognac
01:00
Chauvigny
Libourne
01:00
Lège-Cap-Ferret
Anglet Genets
01:00
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

Agde
00:00
Rodez II
Blagnac
00:00
Fabrègues
Nîmes II
00:00
Stade Beaucairois
Castanet
00:30
Muret
Olympique d'Alès
01:00
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
21:00
Ivry US
Paris II
22:30
Meaux Academy Football
Mantes 78
00:00
Aubervilliers
Blanc Mesnil
00:00
Les Mureaux
Linas-Montlhery
00:00
Racing Colombes 92
Drancy JA
00:00
Bretigny Foot
PSG II
00:00
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Istres
20:30
Corte
Mandelieu LN
20:30
Furiani-Agliani
Lucciana
21:00
Cannes
Marseille Endoume Catalans
22:00
Consolat Marseille
Gazélec Ajaccio
00:00
Rousset-Ste Victoire

44 Argentina - Reserve League

Unión Santa Fe Res.
19:00
Platense Res.
Vélez Sársfield Res.
19:00
Estudiantes La Plata Res

2507 Gambia - GFA League

Marimoo
23:30
Falcons

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Burdekin
16:30
MA Olympic

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Malvern City
08:30
Old Scotch
Lalor United
09:00
Williamstown
South Springvale
10:00
Hampton Park United
Corio
10:00
Warragul United
Collingwood City
11:00
Hoppers Crossing
Watsonia Heights
11:00
Bayside Argonauts
Sebastopol Vikings
11:00
Barwon
Glenroy Lions
11:00
White Star Dandenong
Westvale
11:00
Knox City
Berwick City
11:00
Altona East Phoenix
Moonee Valley Knights
11:00
Epping City
Craigieburn City
11:00
Melton Phoenix
Heatherton United
11:00
Sunbury United
Monbulk Rangers
11:00
Elwood City
Ashburton United
11:00
Monash
Meadow Park
11:00
Keilor Park
Mornington
11:00
Uni Hill Eagles
Sydenham Park
11:00
Western Eagles
Altona City
11:00
Surf Coast
Peninsula Strikers
11:00
Eltham Redbacks
Whittlesea United
11:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Skye United
11:00
Banyule City
Richmond
11:00
West Point
Casey Comets
11:00
Fawkner
Clifton Hill
11:00
Rowville Eagles
Essendon United
11:00
Bentleigh United Cobras
Yarraville
11:15
Heidelberg Eagles
Manningham Juventus
11:30
Moreland United
Upfield
12:00
Point Cook
Fitzroy City
13:00
South Yarra
Monash University
13:00
Riversdale
Sunshine Georgies
13:30
Essendon Royals
Sandringham
14:00
Brimbank Stallions

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Coffs Coast Tigers
09:30
Taree Wildcats
Nambucca Strikers
12:00
Iona

401 Slovakia - Youth League

DAC U19
17:00
Podbrezová U19
Spartak Trnava U19
17:00
Trenčín U19
Dukla U19
17:00
Petržalka U19
Žilina U19
17:00
Ružomberok U19
Nitra U19
17:00
Zemplín Michalovce U19
Poprad U19
20:00
Slovan Bratislava U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
08:15
St. Albans Saints U21
South Melbourne U21
08:15
Melbourne Knights U21
Dandenong City U21
10:45
Hume City U21
Altona Magic U21
13:30
Eastern Lions U21
Port Melbourne U21
15:30
Green Gully U21

5724 Sierra Leone - Premier League

Bai Bureh Warriors
23:15
Kamboi Eagles
Bo Rangers
23:15
Ports Authority
Anti Drugs Strikers
23:15
Diamond Stars
Johansen
23:15
Freetown City

99474 World - Club Friendlies Women

Amazon Grimstad W
18:00
Klepp W
Tallinna Kalev II W
19:00
Tammeka W
Vittsjo W
20:30
Lidköping W
Hønefoss W
23:00
Fortuna Ålesund W

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa FC
22:00
Mons Calpe
Lynx
00:30
Manchester 62

99474 World - Club Friendlies 3

Isloch
16:30
Gomelzheldortrans
Middelfart
17:00
Oure
Vard
17:30
Egersund
Hannover 96 II
18:00
Lupo-Martini
Thisted
18:00
VSK Århus
Ynergetyk-BDU
18:00
Slutsk
Kolding IF
19:00
Dalum
Moss
19:00
Ørn Horten
Isloch
19:00
Slavia
Jönköpings Södra
19:00
Oskarshamns AIK
Strømsgodset
19:00
Odd
Vålerenga II
19:00
Notodden
Kjelsås
19:00
Gjøvik-Lyn
Dalkurd
19:15
Vasalund
Ullern
19:30
Eidsvold
HamKam
20:00
Sogndal
Start
20:00
Skeid
Bærum
20:00
Asker
Brabrand
20:00
ยังบอยส์
AFC Eskilstuna
20:00
Östersunds FK
Mjøndalen
21:00
Kongsvinger
Honka
21:00
Helsingborg
Lysekloster
21:00
Sotra
Strømsgodset II
21:00
Odd II
Brønshøj
22:00
AB
Kvik Halden
22:00
Frigg
New York RB II
00:00
Bethlehem Steel
Atlanta United II
01:00
Greenville Triumph
San Antonio
02:00
El Paso Locomotive
New Mexico United
02:00
Northern Colorado
Colorado Springs
02:00
Real Monarchs
Orange County
02:15
LA Galaxy II
Tulsa Roughnecks
03:00
Sporting Kansas City II
Sacramento Republic
04:00
Monterey Bay

99474 World - Club Friendlies 4

Hradec Kralove II
16:00
Slavia Praha II
Vanløse
16:00
AB Tårnby
Nieciecza II
16:00
Czarni Połaniec
Kolín
16:15
Loko Vltavín
Trutnov
17:00
Slovan Liberec II
Zbrojovka Brno II
17:00
Ústí nad Orlicí
Sokol Brozany
17:00
Povltava FA
FC 1906 Erlensee
19:00
Fernwald
Sola
19:00
Stord
Odder
19:30
Aarhus Fremad II
Fram
20:00
Sprint-Jeløy
Tarnby FF
20:00
Slagelse B&I
Vranov nad Topľou
20:00
Lokomotíva Košice
Brabrand
22:30
Silkeborg KFUM

1161 Scotland - Football League - Highland League

Brechin City
22:00
Wick Academy
Brora Rangers
22:00
Clachnacuddin
Buckie Thistle
22:00
Huntly
Deveronvale
22:00
Rothes
Forres Mechanics
22:00
Inverurie Loco Works
Keith
22:00
Fraserburgh
Lossiemouth
22:00
Fort William
Nairn County
22:00
Strathspey Thistle

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Stadium Casablanca W
22:30
Riudoms W
Espanyol II W
00:30
Pardinyes W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Oiartzun W
21:45
Real Sociedad II W
Añorga W
00:30
Athletic Club III W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Cacereño II W
22:00
Badajoz W
Sevilla II W
23:00
Almería W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Atlético Madrid III W
19:00
Madrid III W
Logroño II W
22:30
Rayo Vallecano II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Puerto del Carmen W
23:00
Achamán W
Las Majoreras W
00:00
Llamoro W
Unión Viera W
00:00
Peña la Amistad W
Real Unión Tenerife II W
01:00
Geneto del Teide W
San José Tablero W
06:00
Fundación Tenerife W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Murcia Féminas W
22:00
Valencia II W
Villarreal II W
22:00
Aldaia W
Mislata W
23:30
Albacete II W
Levante II W
00:00
UD Aguilas W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Covadonga U19
22:00
Pabellón Ourense U19
Racing Santander U19
22:00
Marina Sport U19
Compostela U19
22:00
Sporting Gijón U19
Ural U19
22:00
Arenal U19
Bezana U19
00:30
Real Avilés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Oberena U19
22:00
Txantrea U19
Getxo U19
22:30
Tudelano U19
Tolosa U19
23:30
Villegas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Lleida U19
17:45
Atlético Baleares U19
Girona U19
21:30
Cornellà U19
Sabadell U19
22:30
San Francisco U19
Sant Andreu U19
23:30
Europa U19
Bellvitge U19
00:00
Espanyol U19
Damm U19
00:30
Real Zaragoza U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Córdoba U19
18:15
San Félix U19
Sporting Atlético U19
18:30
Sevilla U19
Tiro de Pichón U19
23:00
Granada U19
Coria U19
23:00
Almería U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Alcorcón U19
22:00
Trival Valderas U19
Atl. Madrid U19
22:00
Real Valladolid U19
Getafe U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19
Rayo Vallecano U19
22:00
Badajoz U19
Burgos CF U19
22:30
Unión Adarve U19
Cultural Leonesa U19
23:00
Leganés U19
Las Rozas U19
23:30
Flecha Negra U19
Rayo Majadahonda U19
01:00
Fuenlabrada U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Victoria U19
18:00
Unión Viera U19
Las Palmas U19
18:15
Águilas SA U19
Marino U19
19:00
Mensajero U19
Tenerife U19
19:00
Arucas U19
Juventud Laguna U19
19:00
Atlético GC U19
Orientación Marítima U19
19:00
La Oliva U19
Acodetti U19
20:00
Las Zocas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Villarreal U19
21:00
FC Cartagena U19
Talavera U19
22:00
Conquense U19
Cartagena FC U19
22:00
Kelme U19
CF San José U19
22:15
Torre Levante U19
Alzira U19
22:30
Atlético Madrileño U19

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Kafr Qasim Shouaa
01:50
Shimshon Bnei Taibe
Sporting Tel Aviv
02:30
Hapoel Hod Hasharon

802 Israel - Liga Bet - South B

Hapoel Lod
02:15
Hapoel Yeruham