ufabet

ตารางบอล 19 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์แฮม
19:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
อาร์เซน่อล
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
แอสตันวิลลา
22:00
วัตฟอร์ด
ไบรท์ตัน
22:00
เบิร์นลีย์
คริสตัล พาเลซ
22:00
เชลซี
ลิเวอร์พูล
22:00
นอริชซิตี
เซาแธมป์ตัน
22:00
เอฟเวอร์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
00:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฟูลัม
19:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
มิลล์วอลล์
บริสตอลซิตี
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
แบล็กพูล
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
บาร์นสลีย์
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ลูตัน ทาวน์
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
เรดิง
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
ฮัลล์ซิตี
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
สวอนซีซิตี
สโตกซิตี
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
พอร์ตสมัท
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
จิลลิ่งแฮม
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
อิปสวิช ทาวน์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
มอร์แคมป์
ซันเดอร์แลนด์
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
Cheltenham Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

Northampton Town
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Mansfield Town
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Swindon Town
Exeter City
22:00
Barrow
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Walsall
Harrogate Town
22:00
Leyton Orient
Hartlepool United
22:00
Sutton United
Oldham Athletic
22:00
Bradford City
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
สคันธอร์ป
22:00
โรชเดล
Stevenage
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Port Vale

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
22:30
อาร์เคซี วาลไวก์
วิลเลม ทเว
00:45
อาแจกซ์
AZ
03:00
Heracles Almelo

11 บุนเดิสลีกา

VfL Wolfsburg
21:30
TSG Hoffenheim
VfB Stuttgart
21:30
VfL Bochum 1848
FC Augsburg
21:30
SC Freiburg
DSC Arminia Bielefeld
21:30
FC Union Berlin
FC Köln
00:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
23:00
โอลิมปิก ลียง
น็องต์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซามพ์โดเรีย
21:00
เอ็มโปลี
โรม่า
00:00
เวโรน่า
Salernitana
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เกรนาดา
20:00
บียาร์เรอัล
โอซาซูนา
22:15
แอตเลติโก มาดริด
กาดิซ
00:30
เกตาเฟ่
เรอัล มาดริด
03:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เกียวโต แซงก้า
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
กัมบะ โอซาก้า
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
สากัน โตสู
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
11:00
Blaublitz Akita
ThespaKusatsu Gunma
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
Grulla Morioka
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

49477 ไทยลีก

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
17:30
Ratchaburi Mitrphol FC
Police Tero FC
18:00
BG Pathum United
True Bangkok United
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:30
Port FC

49477 ไทยลีก 2

ตราด เอฟซี
17:00
ระยอง เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี

462 England - National League

Altrincham
22:00
Weymouth
Chesterfield
22:00
Solihull Moors
Halifax Town
22:00
Dover Athletic
King's Lynn Town
22:00
Bromley
Notts County
22:00
Eastleigh
Stockport County
22:00
Woking
Torquay United
22:00
Barnet
Wealdstone
22:00
Wrexham
Yeovil Town
22:00
Dagenham & Redbridge
Maidenhead United
00:20
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
AFC Telford United
Bradford Park Avenue
22:00
Farsley Celtic
Chester
22:00
Hereford
Chorley
22:00
Boston United
Curzon Ashton
22:00
Brackley Town
Gateshead
22:00
Spennymoor Town
Gloucester City
22:00
Darlington
Guiseley
22:00
Blyth Spartans
Kettering Town
22:00
York City
Kidderminster Harriers
22:00
Alfreton Town
Southport
22:00
Leamington

462 England - Premier League U18

Birmingham City U18
18:00
Norwich U18
Crystal Palace U18
18:00
Arsenal U18
Fulham U18
18:00
Brighton U18
Blackburn U18
18:00
Manchester United U18
Nottingham Forest U18
18:00
Derby U18
Stoke City U18
18:00
Everton U18
Leicester U18
19:00
Tottenham U18
Aston Villa U18
19:00
West Ham U18
Burnley U18
19:00
Manchester City U18
Liverpool U18
19:30
Wolverhampton U18
Southampton U18
20:00
West Brom U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
22:00
Worthing
Brightlingsea Regent
22:00
Folkestone Invicta
Carshalton Athletic
22:00
Wingate & Finchley
Cray Wanderers
22:00
Haringey Borough
Enfield Town
22:00
Leatherhead
AFC Hornchurch
22:00
East Thurrock United
Merstham
22:00
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
22:00
Brentwood Town
Canvey Island
22:00
Bury Town
Coggeshall Town
22:00
Witham Town
Dereham Town
22:00
Barking
Grays Athletic
22:00
Heybridge Swifts
Great Wakering Rovers
22:00
Stowmarket Town
Hashtag United
22:00
Tilbury
Romford
22:00
Hullbridge Sports

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Ware
Didcot Town
22:00
Thame
FC Romania
22:00
Barton Rovers
Hertford Town
22:00
Kidlington
AFC Kempston Rovers
22:00
Berkhamsted
North Leigh
22:00
Harlow Town
St Neots Town
22:00
Aylesbury United
Wantage Town
22:00
Waltham Abbey
Welwyn Garden City
22:00
Biggleswade

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Atherton Collieries
Bamber Bridge
22:00
Mickleover Sports
Basford United
22:00
Warrington Town
Buxton
22:00
Gainsborough Trinity
Lancaster City
22:00
South Shields
Matlock Town
22:00
Radcliffe Borough
Morpeth Town
22:00
Hyde United
Nantwich Town
22:00
Grantham Town
Scarborough Athletic
22:00
United of Manchester
Stalybridge Celtic
22:00
Whitby Town
Witton Albion
22:00
Stafford Rangers

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
22:00
Alvechurch
Biggleswade Town
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Coalville Town
22:00
Royston Town
Hednesford Town
22:00
St Ives Town
Leiston
22:00
Tamworth
Lowestoft Town
22:00
Stourbridge
Nuneaton Town
22:00
Redditch United
Peterborough Sports
22:00
Bromsgrove Sporting
Rushall Olympic
22:00
Needham Market
Stratford Town
22:00
Hitchin Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
ASWH
Scheveningen
20:30
Volendam II
De Treffers
20:30
Spakenburg
Excelsior Maassluis
21:00
AFC
IJsselmeervogels
21:00
HHC
Kozakken Boys
21:00
Rijnsburgse Boys
TEC
21:30
GVVV

11 บุนเดิสลีกา 2

แวร์เดอร์ เบรเมน
19:30
Ingolstadt
Holstein Kiel
19:30
Karlsruher SC
Sandhausen
19:30
Hamburger SV
นูเรมเบิร์ก
02:30
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

Saarbrücken
20:00
Viktoria Köln
MSV Duisburg
20:00
Türkgücü-Ataspor
Magdeburg
20:00
Borussia Dortmund II
Freiburg II
20:00
Meppen
Wehen Wiesbaden
20:00
Viktoria Berlin
Osnabrück
20:00
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayreuth
20:00
Unterhaching
Eichstätt
20:00
Eltersdorf
Wacker Burghausen
20:00
Viktoria Aschaffenburg
Greuther Fürth II
20:00
Rain / Lech

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
19:00
Germania Halberstadt
Chemie Leipzig
19:00
Hertha BSC II
Carl Zeiss Jena
20:05
ZFC Meuselwitz

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
20:00
FSV Frankfurt
Schott Mainz
20:00
Stuttgart II
Pirmasens
20:00
Sonnenhof Großaspach
Bahlinger SC
20:00
TSV Steinbach
Balingen
20:00
FC Gießen
TuS RW Koblenz
20:00
Ulm
Hessen Kassel
20:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

SV 1919 Straelen
20:00
Homberg
Borussia M'gladbach II
20:00
Wiedenbrück
Wegberg-Beeck
20:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

CfR Pforzheim
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
SGV Freiberg
20:00
Oberachern
Reutlingen
20:00
Nöttingen
Backnang
20:00
Lörrach-Brombach
Ravensburg
20:00
Göppinger SV
Neckarsulmer SU
20:00
Freiburger FC
Astoria Walldorf II
20:00
Stuttgarter Kickers
Bruchsal
20:30
Villingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ismaning
19:00
Kirchanschöring
Hallbergmoos-Goldach
19:30
Hankofen-Hailing
Deisenhofen
19:30
Landsberg
Schwaben Augsburg
19:30
Jahn Regensburg II
Donaustauf
21:00
Pullach
1880 Wasserburg
21:00
Kottern

11 Germany - Oberliga: Bremen

Blumenthaler SV
19:00
Borgfeld
BTS Neustadt
19:00
Schwachhausen
Werder Bremen III
21:00
SFL Bremerhaven
OSC Bremerhaven
21:00
Bremer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Lohbrugge
20:00
Hamm United

11 โอเบอร์ลีกา

FC M'gladbach
00:00
Schwarz-Weiß Essen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

RSV Eintracht
19:00
Pampow
BSC Süd 05
19:30
Greifswalder FC
Ludwigsfelder FC
19:30
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Rot-Weiß Erfurt
19:30
Oberlausitz Neugersdorf
Krieschow
19:30
Plauen
Arnstadt
19:30
Blau-Weiß Zorbau
An der Fahner Höhe
19:30
Einheit Rudolstadt
International Leipzig
20:00
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Elversberg II
21:00
Arminia Ludwigshafen
Dudenhofen
21:30
Jagersburg
Pfeddersheim
22:00
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Altenholz
20:00
Inter Türkspor Kiel

2454 Albania - Superliga

Egnatia Rrogozhinë
19:45
Skënderbeu Korçë
Partizani Tirana
22:45
Vllaznia Shkodër

919 Armenia - Premier League

Junior Sevan
13:00
Noah
Ararat
17:00
Ararat-Armenia

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Wien
23:00
Hartberg
Admira
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Ried
23:00
Wattens

143 ออสเตรียลีก1

Amstetten
20:30
Dornbirn
Austria Lustenau
20:30
Lafnitz
Kapfenberger SV
20:30
Wacker Innsbruck

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
18:00
Sebail
Neftçi
20:15
Keşlə FK

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
22:15
Beerschot-Wilrijk
Kortrijk
00:30
Zulte-Waregem
KV Oostende
00:30
Standard Liège
Sporting Charleroi
02:45
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

Waasland-Beveren
02:45
RWDM

224 Bulgaria - Parva Liga

Levski Sofia
20:00
Lokomotiv Plovdiv
Botev Vratsa
22:30
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Neftohimik
07:00
Lovech
Spartak Varna
17:30
Marek
Strumska slava
19:00
Maritsa Plovdiv
Montana
19:00
Dobrudzha 1919
Sportist Svoge
19:00
Levski Lom
Sozopol
19:00
Hebar 1918
Etar
19:00
Septemvri Simitli
FK Minyor Pernik
19:00
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
21:00
Hajduk Split
Istra 1961
23:05
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Varaždin
21:00
Cibalia
Kustošija
21:00
Croatia Zmijavci
Dubrava Zagreb
21:00
Jarun
Dugopolje
21:00
Sesvete
Orijent 1919
21:00
Rudeš

116 Cyprus - 2. Division

Ermis
20:00
Ayia Napa
Onisilos
20:00
Olympiada Lympion
ASIL Lysi
20:00
Karmiotissa
Enosis
20:00
Othellos
Anagennisi Deryneia
20:00
Xylotympou
Nea Salamis
21:00
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
21:00
Hradec Králové
Baník Ostrava
21:00
Sigma Olomouc
Zlín
21:00
Slovácko
České Budějovice
00:00
Viktoria Plzeň

320 Denmark - First Division

Jammerbugt
19:00
Fremad Amager

1233 Finland - Finland Cup

AskU
17:00
LaPa II
Ponnistus
22:00
PuiU Helsinki
Länsiväylän Dynamo
22:00
MLHF
Ylöjärvi United
22:00
P-Iirot
HooGee
23:00
MPS
ToTe / Keparoi
23:00
HPS II
STPS
23:30
Kuopion Elo
Sexypöxyt O35
00:00
HPS
Yllätys
00:00
PetPet
PPS
00:10
HAlku
PaPe
01:00
IPS Edustus

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Sochaux
21:00
Ajaccio
Bastia
01:00
ดิฌง
แก็งก็อง
01:00
Paris
Nancy
01:00
Dunkerque
นีมส์
01:00
Grenoble Foot 38
Niort
01:00
Auxerre
Pau
01:00
ก็อง
Quevilly Rouen
01:00
วาล็องเซียนส์
Rodez
01:00
อาเมียงส์

17 France - National

Bourg-en-Bresse
01:00
Créteil

125 Greece - Super League

Ionikos
22:15
OFI
Atromitos
00:30
Asteras Tripolis
Panaitolikos
00:30
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
20:45
Paksi SE
Gyirmót
23:00
Zalaegerszegi TE
MTK
01:30
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - League Cup

Grótta
18:00
Thróttur Vogar
Fylkir
18:00
Grindavík
HK
18:30
Víkingur Reykjavík
ÍA
19:00
KV
Fram
19:00
Selfoss
Kórdrengir
21:00
Afturelding
Thór
22:00
Stjarnan
KA
00:00
FH

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
02:45
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

Longford Town
02:30
Cobh Ramblers

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Petah Tikva
20:00
Maccabi Netanya
Hapoel Be'er Sheva
22:30
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Katamon
23:00
Ashdod
Hapoel Hadera
00:50
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Ascoli
20:00
Alessandria
Monza
20:00
Pisa
Reggina
20:00
Pordenone
Vicenza
20:00
สปาล
ปาร์มา
20:00
Ternana
Perugia
22:15
Cremonese

57142 Macedonia FYR - First League

Borec
20:00
Skendija 79

2756 Malta - Premier League

Gudja United
20:00
Balzan
Hibernians
22:00
Birkirkara
Sirens
00:00
Hamrun Spartans

2756 Malta - First Division

Mqabba
20:00
Marsaxlokk
Senglea Athletic
00:00
Marsa

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Glenavon
Crusaders
22:00
Carrick Rangers
Linfield
22:00
Portadown
Warrenpoint Town
22:00
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
22:00
H&W Welders
Dundela
22:00
Ballinamallard United
Loughgall
22:00
Ballyclare Comrades
Newry City AFC
22:00
Knockbreda
Queen's University
22:00
Dergview

2 Poland - Ekstraklasa

Jagiellonia Białystok
21:00
Cracovia Kraków
Śląsk Wrocław
23:30
Piast Gliwice
Nieciecza
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
22:30
Belenenses
ปากอส เฟอร์ไรร่า
01:00
Vizela
Vitória SC
03:30
Arouca

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
18:00
Académica
Casa Pia
21:00
Nacional

155 Romania - Liga 1

Voluntari
22:00
Sepsi
Mioveni
00:55
FCSB

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
22:00
Ross County
Livingston
22:00
St. Mirren
Motherwell
22:00
Aberdeen
St. Johnstone
22:00
Hearts

1161 Scotland - Championship

Hamilton Academical
22:00
Greenock Morton
Inverness CT
22:00
Ayr United
Kilmarnock
22:00
Raith Rovers
Queen of the South
22:00
Arbroath

1161 Scotland - League One

Cove Rangers
22:00
Falkirk
Dumbarton
22:00
Alloa Athletic
East Fife
22:00
Queen's Park
Montrose
22:00
Clyde
Peterhead
22:00
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Edinburgh City
Cowdenbeath
22:00
Elgin City
Forfar Athletic
22:00
Kelty Hearts
Stranraer
22:00
Stenhousemuir

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
20:00
Kolubara
Čukarički
22:00
Mladost Lučani
Bačka Topola
00:00
Spartak Subotica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Liptovský Mikuláš
21:00
Ružomberok
Žilina
21:00
Zemplín Michalovce
Pohronie
21:00
สโลวาน บราติสลาวา
Spartak Trnava
21:00
Trenčín

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
19:00
Celje
Aluminij
23:30
Mura

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
22:00
พัลมาส
คิโรน่า
00:15
เออิบาร์
เตเนริเฟ
00:15
UD Ibiza
Real Sociedad II
03:00
มาลากา

47 Sweden - Svenska Cupen

Elfsborg
19:00
GIF Sundsvall
Skiljebo
19:00
Degerfors
Sollentuna
19:00
Varberg BoIS
AIK
21:15
Örgryte
Norrköping
23:30
Öster

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
00:00
St. Gallen
บาเซิ่ล
02:30
Lausanne Sport

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
00:00
Aarau
Vaduz
00:00
Yverdon Sport
Wil
00:00
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Yeni Malatyaspor
17:30
Antalyaspor
Kayserispor
20:00
Giresunspor
เบซิคตัส
23:00
Altay

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
17:30
Gençlerbirliği
Tuzlaspor
23:00
Kocaelispor

515 Wales - Premier League

Newtown
21:30
Cardiff MU

515 Wales - Welsh Cup

Penybont
19:45
Taff's Well
Bala Town
21:30
Aberystwyth Town
The New Saints
21:30
Guilsfield
Connah's Quay
21:45
Colwyn Bay

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
03:00
Huracán
Estudiantes
05:15
Lanús

44 Argentina - Primera B Nacional

Defensores de Belgrano
07:30
Temperley
Atlanta
03:00
Club Atlético Güemes
Chacarita Juniors
03:00
Gimnasia Jujuy
Tristán Suárez
03:00
Deportivo Madryn
Sacachispas
03:00
Almagro
San Martín San Juan
03:30
All Boys
San Martín Tucumán
05:15
Deportivo Morón

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
04:00
Audax Italiano
Antofagasta
06:30
La Serena

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
04:05
Independiente Medellín
Jaguares de Córdoba
06:10
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Barranquilla
07:40
Atlético
Boca Juniors de Cali
02:00
Llaneros
Fortaleza CEIF
03:00
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
08:00
Santos de Guápiles
Grecia
03:00
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

Emelec
07:00
Macará
Mushuc Runa
03:00
Universidad Católica
LDU Quito
05:30
Gualaceo

35008 El Salvador - Primera Division

Atletico Marte
04:00
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

Guastatoya
23:00
Malacateco
Municipal
04:00
Cobán Imperial
Solola
04:00
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

Aurora
04:00
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:00
มอนเตอร์เรย์
Juárez
10:00
Santos Laguna
Tijuana
10:06
Necaxa
Querétaro
06:00
Mazatlán

3990 Nicaragua - Primera Division

Juventus Managua
06:00
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
04:15
Guaraní
General Caballero JLM
06:30
Tacuary

338 Peru - Primera Division

Carlos Stein
23:30
Universitario
Deportivo Municipal
01:15
Deportivo Binacional
UTC Cajamarca
03:30
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
19:30
Boston River
Defensor Sporting
03:00
Torque
Albion
06:00
Peñarol

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:30
Royal AM
Moroka Swallows
23:00
TS Galaxy

614 Algeria - Ligue 2

RB Ouargla
20:00
Aïn M'lila
JS Bordj Ménaïel
20:00
US Chaouia
MO Constantine
20:00
Teleghma
JSM Skikda
20:00
CA Batna
JSM Béjaïa
20:00
MO Béjaïa
Annaba
20:00
Hamra Annaba
CA Bordj Bou Arreridj
20:00
MC El Eulma
USM Khenchela
20:00
Lakhdaria
Ben Aknoun
20:00
JSM Tiaret
WA Boufarik
20:00
USMM Hadjout
USM Bel Abbès
20:00
ASM Oran
GC Mascara
20:00
El Bayadh
SKAF Khémis Mélina
20:00
SC Aïn Defla
USM El Harrach
20:00
Kouba
Temouchent
20:00
MCB Oued Sly
CRB Ain Ouessara
20:00
MC Saïda

911 Angola - Girabola

Interclube
21:30
CD Lunda-Sul
Sporting de Benguela
21:30
Desportivo Huíla
Sporting de Cabinda
21:30
Progresso
Académica do Lobito
21:30
Onze Bravos

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Stella
22:30
AFAD
Sporting Gagnoa
22:50
San-Pedro
Korhogo
00:45
Racing d'Abidjan

1703 Guinea - Ligue 1

Wakirya
06:00
Hafia
Ashanti GB
06:00
Sequence
CI Kamsar
06:00
Satellite

16175 Libya - Premier League

Alittihad Misurata
20:00
Abu Salim
Almahalla
20:00
Asswehly

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
22:00
Chabab Mohammédia
FUS Rabat
00:15
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

CR Khemis Zemamra
21:30
Racing de Casablanca
USM Oujda
21:30
Tihad Casablanca
UTS Rabat
21:30
Chabab Atlas Khénifra

200 Senegal - Ligue 1

Jaraaf
23:30
Guédiawaye
Mbour Petite Côte
23:30
Dakar SC
Douanes
23:30
CNEPS Excellence
Casa Sport
23:30
Gorée

3677 Syria - Premier League

Hottin
19:00
Shorta

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
18:00
Kagera Sugar
Geita Gold
20:00
Coastal Union

2568 Zambia - Super League

Kansanshi Dynamos
20:00
Kafue Celtic
ZESCO United
20:00
Nkana
Nkwazi
20:00
Buildcon
Indeni
20:00
Green Buffaloes
Chambishi
20:00
Konkola Blades
Kabwe Warriors
20:00
Green Eagles

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
02:30
Extremenya

45412 Lebanon - Premier League

Al Ansar
20:45
Shabab El Bourj

74505 Qatar - Premier League

Al Rayyan
20:45
Al Arabi
Umm Salal
22:55
Al Sailiya

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
20:10
Abha
Al Ittifaq
22:10
Al Tai

1439 Tunisia - Ligue 1

Chebba
20:00
Monastir
CA Bizertin
20:00
Tataouine

2802 United Arab Emirates - Uae League

Shabab Al Ahli Dubai
20:30
Al Urooba
Al Dhafra
20:30
Emirates
Al Nasr
23:00
Al Jazira
Ajman
23:00
Al Ittihad Kalba

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masfut
20:20
Al Ramms
Masafi
20:20
Al Bataeh
Al Jazira Al Hamra
20:20
Al Arabi
Gulf Heroes
20:30
Hatta

190321 Bahrain - Premier League

Manama
21:00
Al-Najma
Al-Hidd
23:30
Muharraq

155043 Bangladesh - Premier League

Swadhinata KS
16:00
Abahani Chittagong
Muktijoddha SKC
16:00
Baridhara

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Eagles
02:00
Dandy Town Hornets

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Kerala Blasters
21:00
ATK Mohun Bagan
Hyderabad
23:00
Goa

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
12:00
Suwon
Daegu
14:30
Seoul
Incheon United
14:30
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - Korean Cup

Suwon City
12:00
Ulsan Citize
Phoenix
12:00
Paju Citizen
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Korail
Yeoju Sejong
12:00
Seoul United
Zamiks
12:00
Jungnang Chorus Mustang
Chuncheon
12:00
Yangju Citizen
Incheon Seogot
12:00
Yangpyeong
Changwon City
12:00
Jinju Citizen

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
22:00
Hungerford Town
Chippenham Town
22:00
Eastbourne Borough
Dartford
22:00
Bath City
Dorking Wanderers
22:00
Chelmsford City
Dulwich Hamlet
22:00
St Albans City
Havant & Waterlooville
22:00
Ebbsfleet United
Hemel Hempstead Town
22:00
Concord Rangers
Maidstone United
22:00
Oxford City
Slough Town
22:00
Welling United

44 Argentina - Primera C

Central Córdoba
03:00
Excursionistas
San Martín Burzaco
03:00
Luján

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
20:30
Sparta Nijkerk
HSV Hoek
20:30
GOES
Lisse
20:30
Harkemase Boys
ACV
20:30
Ajax Amateurs
ODIN '59
20:30
Excelsior '31
Barendrecht
20:30
Ter Leede
DVS '33
20:30
VVSB
SteDoCo
20:30
Staphorst
DOVO
21:00
Sportlust '46

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Aurora
02:00
Municipal Vinto
Always Ready
02:00
Real Tomayapo
Royal Pari
06:30
Blooming

147 Africa - CAF Champions League

Al Merreikh
20:00
Mamelodi Sundowns
Petro de Luanda
20:00
Wydad Casablanca
Galaxy
23:00
Etoile du Sahel
Sagrada Esperança
23:00
Zamalek
CR Belouizdad
02:00
ES Tunis

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Meux
02:00
Rebecq
US Givry
02:00
Warnant
Tubize
02:00
Hamoir
La Louvière
02:00
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Ronse
01:30
Voorwaarts Zwevezele
Oudenaarde
01:30
Ninove
Sparta Petegem
01:30
RFC Wetteren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Olympia Wijgmaal
01:30
Londerzeel
Houtvenne
02:00
Hoogstraten
Sporting Hasselt
02:00
Cappellen
Heur Tongeren
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
KSC City Pirates
02:00
Pepingen-Halle

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
01:30
Eppegem
Anzegem
01:30
FC Lebbeke
Oostkamp
01:30
Erpe-Mere United
Tempo Overijse
02:00
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Witgoor Sport
01:30
Berlaar-Heikant
Turnhout
01:30
Beringen
Diest
01:30
Wellen
Zwarte Leeuw
01:30
ลีลล์
De Kempen
01:30
Betekom
Weerstand Koersel
01:30
Sint-Lenaarts
Nijlen
02:00
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Union Namur
02:00
Binche
Tournai
02:00
Rapid Symphorinois
Aische
02:00
PAC Buzet
Albert Quévy-Mons
02:00
Ostiches

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Richelle United
Oppagne-Wéris
02:30
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Oppuurs
01:30
Ranst
Vorselaar
01:30
Antonia
K. Kontich
01:30
Bevel FC
Eendracht Zoersel
02:00
Bornem

556 Belgium - Provincial-Brabant

Stade Bierbeek
02:00
Borght-Humbeek
Ixelles
02:30
Grez-Doiceau

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Gilly
02:00
Antoing

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herkol
01:30
Achel
Alken
02:00
Helson Helchteren
Groen Star Beek
02:00
Bregel Sport

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
02:00
Sartoise
Bastogne
02:00
Jeunesse Freylangeoise
Florenville
02:00
Longlier

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Latem
01:30
Excelsior Mariakerke
Drongen
01:30
Eendracht Aalter

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

SC Zonnebeke
00:00
Rumbeke
Meulebeke
01:00
Eendracht Wervik
Diksmuide
01:30
Blankenberge

116 Cyprus - 3. Division

EN THOI Lakatamia
20:00
Omonia Psevda
Digenis Morphou
20:00
Kouris Erimi
APEP
20:00
Digenis Ypsonas
Halkanoras
20:00
AE Zakakiou
MEAP Nisou
20:00
Ormideia
Iraklis Yerolakkou
20:00
Ethnikos Assias

17 France - CFA Group A

Versailles
21:00
C' Chartres
Caen II
22:00
Blois
Romorantin
00:00
Granville
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Lorient II
Saint-Malo
00:00
Poissy
Stade Plabennec
00:00
Guingamp II
Vitré
00:00
Chateaubriant Voltigeurs

17 France - CFA Group B

Belfort
22:00
Bobigny
Épinal
23:00
Olympique St Quentin
Schiltigheim
23:00
Fleury 91
Beauvais
00:00
Auxerre II
Entente SSG
00:00
Lens II
Sainte Geneviève
00:00
Gobelins
Metz II
00:00
St Maur Lusitanos
Reims II
00:00
Haguenau

17 France - CFA Group C

Fréjus St-Raphaël
22:00
Olympique Lyonnais II
Monaco II
22:00
Lyon Duchère
Rumilly Vallieres
23:00
Louhans-Cuiseaux
Chasselay MDA
23:00
Marignane Gignac
Toulon
23:00
Jura Sud Foot
Saint-Priest
00:00
Grasse
Aubagne
00:00
Olympique Marseille II
Martigues
00:00
Hyères

17 France - CFA Group D

Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Trélissac
Les Herbiers
00:00
Canet Roussillon
Angers SCO II
00:00
Angoulême
Bourges Foot 18
00:00
Yzeure
Chamalières
00:00
Colomiers US
Stade Montois
00:30
Béziers

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Bourgoin-Jallieu
00:00
Moulins Football

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Morteau Montlebon
22:00
Valdahon Vercel
Montceau
00:00
Grandvillars
Gueugnon
00:00
Pontarlier

17 France - National 3: Bretagne

Stade Briochin II
00:00
Trégunc
Pontivy GSI
00:00
Saint-Pierre Milizac
Drapeau Fougères
00:00
Rennes II
TA Rennes
00:00
Brest II
Guipry-Messac
00:00
Lannion
Saint-Colomban Locmine
00:00
Stade Pontivy
Plouzane
00:30
Dinan Léhon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Vierzon
00:00
Saint-Jean-le-Blanc
Avoine OCC
00:30
Bourges Foot 18 II
Déols
01:00
Saran Municipal

17 France - National 3: Grand-Est

Amneville
22:00
Illkirch Graffenstaden
Sarre Union
23:00
Troyes II

17 France - National 3: Hauts-de-France

US Chantilly
20:30
Amiens SC II
Croix Football IC
00:00
Saint-Omer

17 France - National 3: Normandie

Oissel CMS
00:00
Dieppe

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Makedonikos Neapolis
20:00
Thyella Sarakinoi

251 Italy - Serie C: Girone C

Taranto
20:30
Catanzaro
Picerno
20:30
Juve Stabia
Paganese
20:30
Nuova Monterosi
Palermo
20:30
Turris
Catania
20:30
Virtus Francavilla
Bari 1908
23:30
Campobasso
Avellino
23:30
Fidelis Andria
Monopoli
23:30
Foggia
ACR Messina
23:30
Potenza Calcio
Latina
23:30
Vibonese

251 Italy - Serie D: Girone E

Pro Livorno
20:30
Lornano Badesse

20 Portugal - 2. Division: Group C

Salgueiros
22:00
Santa Cruz de Alvarenga

20 Portugal - 2. Division: Group D

Oleiros
22:00
Sertanense

32 Spain - Tercera - Group 1

Choco
23:00
Juvenil Ponteareas
Ourense CF
23:00
Sofán
Rápido Bouzas
01:30
Atlético Arnoia

32 Spain - Tercera - Group 2

El San Martin
22:30
Real Oviedo II
Roces
01:00
Colunga
Caudal
01:00
Sporting Gijon II

32 Spain - Tercera - Group 3

Colindres
22:00
Naval
Barreda
22:30
Castro
Samano
22:30
Torina
Cartes
22:30
Siete Villas

32 Spain - Tercera - Group 5

Ascó
23:00
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

Villarreal III
18:00
Acero
Elche II
22:00
Beniganim
Atzeneta
22:30
Valencia II
Roda
23:00
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas
22:00
Carabanchel

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
22:00
Real Ávila
UD Santa Marta
22:15
Ciudad Rodrigo
Bembibre
22:30
Cultural Leonesa II
Palencia CF
22:45
Ribert
Almazán
23:00
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

Intergym
17:00
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

Antoniano
23:00
Ceuta II

32 Spain - Tercera - Group 11

Collerense
21:00
San Rafael
Felanitx
22:00
Manacor
Constància
22:00
Murense
Campos
22:30
Mercadal
Santanyi
22:30
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
18:00
Las Zocas
Santa Úrsula
23:30
Las Palmas III
Villa Santa Brígida
00:00
Gran Tarajal
Unión Sur Yaiza
00:30
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 13

Lorca Deportiva
23:00
Mazarrón FC
Archena Sport
00:00
Deportiva Minera

32 Spain - Tercera - Group 15

Cortes
22:00
Huarte
Valle Egüés
22:00
Gares
Beti Onak
22:00
Beti Kozkor
Pamplona
22:00
Cirbonero

32 Spain - Tercera - Group 16

Rapid de Murillo
22:30
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 18

Quintanar del Rey
23:00
Albacete II
Tarancón
23:00
Torrijos
Villarrobledo
23:00
Hogar Alcarreño
Villarrubia
00:00
Illescas

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Eskişehirspor
17:00
Zonguldak Kömürspor
Ankara Demirspor
17:00
Tire 1922
Şanlıurfaspor
17:00
Amed SK
Kırklarelispor
17:00
Pazarspor
Nazilli Belediyespor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Karacabey Birlikspor
17:00
Kastamonuspor
Pendikspor
17:00
Isparta Davrazspor
Kırşehir Belediyespor
17:00
24 Erzincanspor
Utaş Uşakspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kahramanmaraşspor
17:00
Bodrumspor
Turgutluspor
17:00
Somaspor
Bayburt İÖİ
17:00
Sarıyer
Yeni Diyarbekirspor
17:00
İnegölspor
Afjet Afyonspor
17:00
Niğde Belediyespor
Sakaryaspor
17:00
Osmanlıspor
Serik Belediyespor
17:00
Van BB
Etimesgut Belediyespor
17:00
Adıyaman 1954
Sivas Belediyespor
17:00
Çorum Belediyespor
Ergene Velimeşespor
17:00
Hekimoğlu Trabzon

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Batman Petrolspor
17:00
Osmaniyespor
Elazığspor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor
Kütahyaspor
17:00
Artvin Hopaspor
Erbaaspor
17:00
Fatsa Belediyespor
Nevşehirspor
17:00
Çatalcaspor
Hendek Spor
17:00
Karaman Belediyespor
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Bugsaşspor
Kahta 02 Spor
17:00
Sancaktepe Belediye
Yıldırım Belediyesispor
17:00
Bergama Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Düzcespor
17:00
68 Aksaray Belediyespor
Yomraspor
17:00
Kestelspor
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Yeni Çarşı FK
Çarşambaspor
17:00
Kızılcabölükspor
52 Orduspor FK
17:00
Iğdır FK

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karabükspor
17:00
Fethiyespor
Gümüşhanespor
17:00
Ağrı 1970
Tepecikspor
17:00
Ankara Adliyespor

5 Brazil - Acreano

Sao Francisco
03:00
Humaitá
Rio Branco
05:00
Plácido de Castro

5 Brazil - Amazonense

São Raimundo AM
02:30
Peñarol
Amazonas
02:30
Cliper
Princesa Solimões
02:30
Nacional AM

5 Brazil - Baiano 1

Jacuipense
02:00
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

Gama
01:30
Paracatu
Capital Brasilia
01:30
Brasiliense
Taguatinga
01:30
Brasília
Ceilândia
01:30
Paranoá
Luziânia
01:30
Santa Maria

5 Brazil - Copa do Nordeste

Atlético Alagoinhas
02:00
Ceará
Fortaleza
03:45
Bahia
Campinense
06:00
Sousa

5 Brazil - Capixaba

Nova Venécia
01:00
Vilavelhense
Rio Branco ES
02:00
Vitória ES
Real Noroeste
02:00
Serra
Desportiva ES
04:30
Rio Branco-VN

5 Brazil - Carioca Serie A

Fluminense
05:00
Volta Redonda

5 Brazil - Catarinense 1

Juventus SC
02:30
Figueirense
Marcílio Dias
02:30
Hercílio Luz
Avaí
05:00
Concórdia Atlético Clube

5 Brazil - Cearense 1

Crato
01:00
Ferroviário
Iguatu
01:00
Icasa
Maracanã
01:00
Caucaia
Pacajus
01:00
Uniclinic

5 Brazil - Gaucho 1

Grêmio
02:30
São Luiz
Guarany de Bagé
05:00
União RS

5 Brazil - Goiano 1

Atlético GO
02:30
Vila Nova

5 Brazil - Maranhense

Moto Club MA
01:30
Pinheiro

5 Brazil - Matogrossense

Cuiabá
02:30
Grêmio Sorriso
Luverdense
02:30
União Rondonópolis
Nova Mutum EC
02:30
Academia
Dom Bosco
02:30
Sport Sinop

5 Brazil - Mineiro 1

แอธเลติก บิลเบา
01:00
Democrata GV
URT
02:30
América Mineiro

5 Brazil - Paranaense 1

Athletico PR
05:00
Cianorte
Azuriz
05:00
Cascavel

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
02:00
Santo André
Botafogo SP
04:30
Corinthians
Guarani
06:30
Ponte Preta
São Bernardo
06:30
Ituano

5 Brazil - Paulista A2

São Caetano
01:00
EC Lemense
Primavera SP
01:00
Portuguesa Santista
XV de Piracicaba
03:00
Oeste

5 Brazil - Paulista A3

Desportivo Brasil
01:00
Matonense
Nacional SP
01:00
Sertãozinho
Olímpia
01:00
Comercial
USAC
01:00
Capivariano
Noroeste
02:00
Marília
São José EC
02:00
Barretos

5 Brazil - Pernambucano 1

Sport Recife
02:30
Santa Cruz

5 Brazil - Potiguar

Potyguar
03:00
Santa Cruz de Natal RN

5 Brazil - Sergipano

Confiança
02:00
Frei Paulistano

5 Brazil - Sul Matogrossense

União ABC
02:00
Comercial MS

5 Brazil - Tocantinense

Bela Vista TO
02:00
Capital FC
Araguacema
02:00
União Carmolandense
Interporto
02:00
Nova Conquista
Gurupi
02:00
Tocantinópolis
Palmas
02:00
Tocantins Miracema

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Fénix
03:00
Deportivo Armenio
Comunicaciones
03:00
Villa San Carlos
Cañuelas
03:00
Defensores Unidos
JJ Urquiza
03:00
Talleres Remedios
Argentino Quilmes
03:00
Deportivo Merlo
Ituzaingó
05:10
Dock Sud

44569 Aruba - Division de Honor

Caravel
07:00
River Plate
Bubali
05:30
RCA

866998 Fiji - National Football League

Rewa
08:00
Labasa

862868 Nepal - A Division

Friends Club
14:15
Chyasal Youth Club
Machhindra
18:00
Three Star

3347 San Marino - Campionato

Juvenes / Dogana
21:00
La Fiorita
Cosmos
21:00
Tre Penne
Pennarossa
21:00
Fiorentino
Cailungo
21:00
Murata

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
13:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
Macarthur
15:45
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

Erzeni Shijak
20:00
Maliqi
Shkumbini Peqin
20:00
Tërbuni Pukë
Apolonia Fier
20:00
Tomori Berat
Vora
20:00
Butrinti Sarandë
Lushnja
20:00
Besa Kavajë
Burreli
20:00
Besëlidhja Lezhë
Korabi Peshkopi
20:00
Bylis Ballsh
Pogradeci
20:00
Turbina Cërrik

2454 Albania - 2nd Division

Iliria Fushë-Krujë
20:00
Internacional Tirana
Shënkolli
20:00
Ada Velipojë
Murlani
20:00
Veleçiku Koplik
Luzi 2008
20:00
Bulqiza

712 Korea Republic - K League 2

Gwangju
11:30
Gimpo
Anyang
14:00
Jeonnam Dragons

99474 World - Friendly International Women

Greece W
19:30
Israel W
Slovenia W
20:00
Croatia W
Malta W
22:00
Morocco W
Tahiti W
01:00
Luxembourg W

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
01:30
Mandel United
Patro Eisden
02:00
Heist
Dender
02:00
Francs Borains

11 Germany - Junioren Bundesliga

Paderborn U19
17:00
Arminia Bielefeld U19
Chemnitzer FC U19
17:00
Wolfsburg U19
RB Leipzig U19
17:00
Bremen U19
Holstein Kiel U19
17:00
Hertha U19
Darmstadt 98 U19
17:00
Heidenheim U19
Ingolstadt U19
17:00
Bayern U19
Karlsruher U19
18:00
Saarbrucken U19
Hamburger SV U19
19:00
Hansa Rostock U19
Nurnberg U19
19:00
Hoffenheim U19
Unterhaching U19
19:00
Ulm U19
Jena U19
19:30
Union Berlin U19
Dresden U19
20:00
Viktoria Berlin U19
Kaiserslautern U19
20:00
Freiburg U19
St. Pauli U19
21:00
Hannover U19
Greuther Fürth U19
21:30
Eintracht Frankfurt U19

251 Italy - PrimaVera 1

Napoli U19
17:00
Juventus U19
Atalanta U19
17:00
Sampdoria U19
Roma U19
19:00
Milan U19
Torino U19
21:00
Pescara U19

251 Italy - Primavera 2

Udinese U19
17:00
Virtus Entella U19
Frosinone U19
17:00
Crotone U19
Salernitana U19
17:00
Reggina U19
Cosenza U19
17:30
Ascoli U19
Brescia U19
20:30
Alessandria U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Cittadella U19
Cremonese U19
20:30
Monza U19
Como U19
20:30
Parma U19
Reggiana U19
20:30
Venezia U19
Ternana U19
20:30
Lazio U19
Cesena U19
20:30
Spezia U19
Benevento U19
21:00
Perugia U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
16:00
Karvina U19
FK Pardubice U19
16:30
Plzen U19
Slavia Prague U19
17:00
Brno U19
FC Fastav Zlin U19
17:00
Sigma Olomouc U19
Meteor Praha U19
17:00
Mlada Boleslav U19
Sparta Praha U19
18:00
Opava U19
Pribram U19
19:30
Slovacko U19

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Khaleel
20:00
Markaz Tulkarm
Jabal Al Mukaber
20:00
Shabab Alsamu

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:30
Free State Stars
Richards Bay
20:30
JDR Stars
TTM
20:30
University of Pretoria
TS Sporting
20:30
Cape Town Spurs
Uthongathi
20:30
Jomo Cosmos

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
MFM

65437 Panama - Lpf

Independiente
08:00
Azuero
Deportivo Universitario
04:00
Veraguas
Tauro
06:00
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
09:45
Sturt Lions
Cumberland United
11:30
Croydon Kings
White City Woodville
13:30
South Adelaide Panthers
Adelaide Olympic
15:30
NE MetroStars
West Torrens Birkalla
16:45
Adelaide Comets

122 Kosovo - Superliga

Drita
19:00
KF Llapi
Ulpiana
19:00
Malisheva

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
11:15
Bentleigh Greens
Port Melbourne
13:30
St. Albans Saints
Dandenong Thunder
15:00
Eastern Lions
Altona Magic
15:30
Hume City

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
21:00
Zürich II
Bavois
21:00
Étoile Carouge
YF Juventus
21:00
Brühl
Cham
22:00
Breitenrain
Young Boys II
22:00
Biel-Bienne
Stade Nyonnais
22:00
Sion II

191038 Botswana - Premier League

BDF XI
21:00
Sua Flamingoes
Morupule Wanderers
21:00
Orapa United
Township Rollers
21:00
Gaborone United
Notwane
06:00
Galaxy

482134 Lesotho - Premier League

Manonyane
20:00
Mazenod
Lioli
20:00
LCS
Likhopo
20:00
Matlama
Lijabatho
20:00
Bantu
LMPS
20:00
Lesotho Defence Force
Manonyane
20:00
Lioli
Lesotho Defence Force
20:00
Lifofane
Linare
20:00
LCS
Kick4Life
20:00
Sefotha-Fotha

2493 Mauritania - Super D1

Tidjikja
21:00
SNIM
Kaedi
23:00
Tevragh-Zeïne
Armee
23:00
Garde Nationale

3039 Togo - Championnat National

OTR
22:00
Gbohloe-Su
Anges Notsè
22:00
Kotoko
Binah
22:00
Kara

1560 Congo - Ligue 1

Diables Noirs
21:00
Inter Club

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Genk II W
RFC de Liege W
21:00
Eva's Tienen W
Wuustwezel W
21:00
Famkes Merkem W
Kontich W
21:30
Mechelen W
Chastre W
23:00
Renaissance Mons 44 W
Standard Liège II W
23:00
Moldavo W
Anderlecht II W
00:30
Gent II W

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
12:50
Perth Glory W
Newcastle Jets W
13:05
Western Sydney Wanderers W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting CP U23
17:30
Vitória Guimarães U23
Belenenses U23
18:00
Vizela U23
Famalicão U23
22:00
Académica U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Sporting Gijón II W
22:00
Friol W
León FF W
22:30
Villestro W
Deportivo La Coruña II W
22:30
Mos W
Umia W
22:30
Gijón FF W
Viajes Interrías W
23:00
Real Oviedo II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
21:00
Dungannon Swifts U20
Coleraine U20
21:00
Warrenpoint Town U20

63604 Cuba - Primera Division

Villa Clara
03:00
Pinar del Río
Artemisa
03:00
Mayabeque
Matanzas
03:00
Cienfuegos
La Habana
03:00
Isla Juventud
Ciego de Ávila
03:00
Camagüey
Santiago de Cuba
03:00
Guantánamo
Las Tunas
03:00
Sancti Spiritus
Granma
03:00
Holguín

3483 USA - Carolina Challenge Cup

Charleston Battery
08:00
โคลัมบัส ครูว์

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
00:00
CA Neuville
Bordeaux II
00:00
Niort II
Lège-Cap-Ferret
01:00
Cognac
Stade Bordelais
01:00
Libourne
Anglet Genets
01:00
Tartas-St Yaguen
Bressuire
01:00
Poitiers
Chatellerault
01:00
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

Nîmes II
00:00
Salinieres Aigues Mortes
Castanet
00:30
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Furiani-Agliani
20:00
Istres
Lucciana
20:30
Mandelieu LN
Corte
21:30
Villefranche SJB
Consolat Marseille
21:30
Gazélec Ajaccio
Rousset-Ste Victoire
00:00
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

Racing Club Res.
19:00
Argentinos Juniors Res.
Newell's Old Boys Res.
19:00
River Plate Res.
Patronato Res.
19:00
Talleres Córdoba Res.
Unión Santa Fe Res.
19:00
Atlético Tucumán Res.

2507 Gambia - GFA League

Fortune
23:00
Samger
Armed Forces
23:00
Hawks
GPA
23:00
Banjul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Redcliffe PCYC
13:00
New Farm United
Annerley
14:00
Westside
Bribie Island Tigers
14:00
North Brisbane
Nerang
14:00
Surfers Paradise Apollo
Gympie United
14:00
Robina City
Doon Villa
14:00
Across The Waves
Albany Creek Excelsior
14:00
Magic United
Mt Gravatt Hawks
15:00
Southport Warriors
Fraser Flames
15:00
United Park Eagles
Musgrave
15:00
Old Bridge
The Lakes
15:00
Souths United
Grange Thistle
15:00
Brighton Bulldogs
Maroochydore
15:00
Noosa Lions
Broadbeach United
15:00
Pine Rivers United
Runaway Bay
15:00
Logan Metro
Samford Rangers
15:00
Holland Park Hawks
Mooroondu
15:00
Univ. Queensland
Capricorn Coast
15:30
Frenchville
Taringa Rovers
15:30
Kawana
Nerimbera
15:30
Central
Burdekin
16:00
Rebels Gunners
Townsville Warriors
16:00
Riverway JCU
Springfield United
16:00
Virginia United
WDSC Wolves
16:00
Moggill

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Noble Park SC
08:00
Upfield
Brighton
09:00
Collingwood City
Westvale
09:00
Endeavour United
Lalor United
09:00
Mount Waverley City
Keilor Wolves
10:00
Mill Park
Mooroolbark
10:00
Riversdale
Glen Waverley
10:30
Moonee Valley Knights
Old Scotch
10:30
Plenty Valley Lions
East Brighton United
11:00
Epping City
Pakenham United
11:00
White Star Dandenong
Western Suburbs
11:00
Hampton Park United
Laverton
11:00
Whitehorse United
Rowville Eagles
11:00
Melbourne University
Sebastopol Vikings
11:00
Altona North
Uni Hill Eagles
11:00
Westside Strikers
Monash University
11:00
Truganina Hornets
Bundoora United
11:00
Manningham Juventus
Old Melburnians
11:00
Craigieburn City
Ringwood City
11:00
Monash
Barwon
11:00
Chisholm United
Bunyip District
11:00
Elwood City
Berwick City
11:00
Middle Park
Mentone
11:00
Moreland United
Brunswick Zebras
11:00
West Point
Barnstoneworth United
11:00
Heidelberg Eagles
Heatherton United
11:00
Geelong Rangers
Peninsula Strikers
11:00
North Melbourne Athletic
Diamond Valley United
11:00
Tatura
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
11:00
Tullamarine
Brandon Park
11:00
La Trobe University
Golden Plains
11:00
Point Cook
Glenroy Lions
11:00
Balmoral
South Yarra
11:15
Shepparton South
Aspendale Stingrays
12:00
Surf Coast
Essendon United
12:00
Alphington
Melton Phoenix
12:00
Gisborne
Sandringham
12:00
Springvale City
East Kew
13:00
Bayside Argonauts
Eaglehawk
15:00
Fawkner

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Coffs City United
13:00
Lismore Richmond Rovers

401 Slovakia - Youth League

Ružomberok U19
16:00
Slovan Bratislava U19
Nitra U19
17:00
FC Košice U19
Spartak Trnava U19
17:00
Zemplín Michalovce U19
Poprad U19
17:00
Trenčín U19
Žilina U19
17:00
Petržalka U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
08:15
Bentleigh Greens U21
South Melbourne U21
08:15
Heidelberg United U21
Dandenong City U21
10:45
Melbourne Knights U21
Dandenong Thunder U21
13:00
Eastern Lions U21
Altona Magic U21
13:30
Hume City U21
Port Melbourne U21
15:30
St. Albans Saints U21

5724 Sierra Leone - Premier League

Bo Rangers
23:15
Bai Bureh Warriors
Anti Drugs Strikers
23:15
Old Edwardians
Mighty Blackpool
02:00
Central Parade

99474 World - Club Friendlies Women

KoldingQ W
19:00
Dalum / Næsby W
Kristianstads W
19:30
Bromölla W
Hammarby W
20:00
Lidköping W
Røa W
20:00
Kolbotn W
B 93 W
20:00
Køge
Resovia Rzeszów W
20:30
Respekt Myślenice
Häcken W
21:00
IFK Kalmar W
DLR Waves W
21:00
Galway WFC W
Bydgoszcz W
22:00
UKS SMS Lodz W

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
18:00
Sporting Macau
เบนฟิกา
20:00
Lun Lok

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
22:00
Lincoln Red Imps
Glacis United
00:30
St Josephs FC

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Welfare Royal Air Force
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
Chamchuri United
15:30
Bangkok
Nonthaburi
15:30
Samut Prakan
Army
15:30
Grakcu Sai Mai United

99474 World - Club Friendlies 3

Ynergetyk-BDU
15:00
อาร์เซน่อล
Ynergetyk-BDU
15:00
MKK-Dnepr
Arsenal Tula
15:30
Orenburg
Isloch
16:00
Torpedo BelAZ
Lisen
16:15
Slovan Rosice
Varnsdorf
16:15
Slovan Liberec II
Písek
16:30
Sparta Praha II
Tychy 71
17:00
Třinec
Táborsko
17:00
Viktoria Žižkov
Zbrojovka Brno
17:00
Petržalka akadémia
Vyškov
17:00
Uničov
Admira Praha
17:00
Chrudim
Vlašim
17:00
Příbram
Hvidovre
17:00
Hillerød
Zagłębie Lubin
17:00
Chrobry Głogów
Middelfart
17:00
VSK Århus
Jastrzębie
17:30
Goczałkowice Zdrój
Puszcza Niepołomice
17:30
Stal Rzeszów
Frem
17:30
FA 2000
Sandecja Nowy Sącz
18:00
Stal Stalowa Wola
Stomil Olsztyn
18:00
Chojniczanka Chojnice
Odra Opole
18:00
Katowice
HB Køge
18:00
Lyngby
Chlumec nad Cidlinou
18:00
Dukla Praha
Horsens
18:00
Fredericia
สปาร์ตัก มอสโก
18:00
Shakhter Karagandy
Ullern
18:00
Kjelsås
BATE
18:00
Shakhtyor Petrikov
Viktoria Plzen II
18:30
Ústí nad Labem
Hannover 96 II
19:00
HSC Hannover
Tychy 71
19:00
Hutnik Krakow
Miedź Legnica
19:00
Kalisz
Jeddeloh
19:00
Oberneuland
VfL Oldenburg
19:00
Atlas Delmenhorst
Moss
19:00
Frigg
Ørn Horten
19:00
Hønefoss
Vanløse
19:00
HIK
Strømmen
19:00
Ullensaker / Kisa
Herlev
19:15
AB
Nürnberg II
20:00
Aalen
Schweinfurt
20:00
Aubstadt
Heimstetten
20:00
Pipinsried
FT Braunschweig
20:00
Borussia Hildesheim
Sarpsborg 08
20:00
Fredrikstad
Esbjerg
20:00
Hobro
Helsingborg
20:00
FC Helsingør
Isloch
20:00
Torpedo BelAZ
Minai
20:00
Sogdiana
Dinamo Brest
20:30
Slavia
ŁKS Łódź
21:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Jönköpings Södra
21:00
Norrby
AFC Eskilstuna
21:00
Dalkurd
Fakel
21:00
Dinamo Minsk
Jönköpings Södra
21:00
Landvetter IS
ชัคตาร์
21:00
Riga
ดินาโมเคียฟ
21:00
Pakhtakor
Mariupol
21:00
Karpaty
Korona Kielce
21:00
Zagłębie Sosnowiec
Khimki
21:30
Krylya Sovetov
Tom' Tomsk
21:30
Navbahor
Rukh Vynnyky
21:30
Bunyodkor
Start
22:00
Bryne
Brann
22:00
Haugesund
Västerås SK
22:00
Vasalund
Paide
22:00
Metta / LU
Fyllingsdalen
22:00
Øygarden
Molde
22:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Sand
22:00
Schweinfurt
Ruch Chorzów
23:00
SKRA Częstochowa
ชิคาโก ไฟร์
01:00
Austin
Indy Eleven
01:00
Sporting Kansas City II
ลอสแอนเจลิส
03:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
โตรอนโต้ เอฟซี
04:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
05:30
Viking
แอลเอ แกลักซี
06:00
ดีซี ยูไนเต็ด
Rubin Kazan'
06:00
แอสตาน่า
Las Vegas Lights
06:00
LA Galaxy II

99474 World - Club Friendlies 4

Csikszereda
16:00
SR Municipal Braşov
FK Brandys nad Labem
16:00
Sokol Zápy
Hradec Kralove II
16:00
Vysoke Myto
Banik Sous
17:00
Motorlet Praha
Chernomorets
17:00
Kaluga
Essentuki
17:00
Biolog
Şirineaşa
18:00
CSM Slatina
ซูดูว่า
18:00
Hegelmann Litauen
Lafnitz II
18:00
Markt Allhau
Olimpia Elbląg
18:00
Przodkowo
Čáslav II
18:00
Admira Praha II
SKA Rostov
18:00
Dinamo Bryansk
Strogino
18:30
Kolomna
Bałtyk Gdynia
19:00
Wikielec
Tarup-Paarup
19:00
Marienlyst
Dunav 2010
19:00
Progresul Spartac
Brodd
19:00
Frøyland
Inter Bratislava
19:30
Kalna n. Hronom
Stadlau
20:00
Pinkafeld
Velim
20:00
Benatky nad Jizerou
Beltinci
20:00
Kalsdorf
Rad Beograd
20:00
Grafičar
Paradiso
20:30
Collina d'Oro
VfR Mannheim
21:00
Dersim Rüsselsheim
Speldorf
22:00
SG Unterrath
Hlinsko
22:00
Letohrad
Unia Solec Kujawski
22:00
Polonia Środa
Victoria Wrzesnia
00:00
Polonia Środa

1161 Scotland - Football League - Highland League

Brechin City
22:00
Inverurie Loco Works
Brora Rangers
22:00
Wick Academy
Clachnacuddin
22:00
Formartine United
Forres Mechanics
22:00
Buckie Thistle
Fort William
22:00
Strathspey Thistle
Keith
22:00
Deveronvale
Lossiemouth
22:00
Fraserburgh
Nairn County
22:00
Huntly
Turriff United
22:00
Rothes

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Añorga W
18:00
Osasuna II W
Oiartzun W
21:45
Racing Santander II W
Monte W
22:00
Athletic Club III W
Arratia W
23:15
Tolosa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Cacereño II W
22:00
Almería W
Salamanca W
23:15
La Rambla W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Atlético Madrid III W
22:00
Atlético Lince W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Peña la Amistad W
18:30
Llamoro W
Puerto del Carmen W
22:00
Tarsa W
Güímar W
00:00
Achamán W
Las Majoreras W
00:00
Fundación Tenerife W
Unión Viera W
00:00
Geneto del Teide W
San José Tablero W
06:00
La Garita W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Villarreal II W
23:00
Valencia II W
Levante II W
00:00
Albacete II W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

Chiangrai Lanna
15:30
See Kwae
Kamphaeng Phet
15:30
Maejo United
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
Phitsanulok

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Khonkaen Mordindang
15:30
Chaiyaphum United
Sakon Nakhon
15:30
Yasothon
Ubon Ratchathani
15:30
Surin

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Phattalung
15:30
Trang
Nara United
16:00
Nakhon Si Thammarat
Pattani
16:15
Surat Thani FC

49477 Thailand - Thai League 3 - East

Rayong United
15:30
Royal Thai Fleet
Kohkwang
15:30
Marines Eureka
Kabin United
15:30
ACDC
Cha Choeng Sao
15:30
Bankhai United

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Pathum Thani University
15:30
Kanchanaburi
IPE Samut Sakhon
15:30
Assumption United

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Ural U19
22:00
Marina Sport U19
Real Oviedo U19
22:15
Pabellón Ourense U19
Bezana U19
22:30
Covadonga U19
Deportivo La Coruña U19
22:30
Real Avilés U19
Celta de Vigo U19
22:30
Arenal U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Tolosa U19
23:30
Txantrea U19
Danok Bat U19
23:30
Villegas U19
Getxo U19
00:30
Antiguoko U19
AD San Juan U19
02:00
Osasuna U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Sabadell U19
22:00
Real Zaragoza U19
Sant Andreu U19
23:00
Mallorca U19
Montecarlo U19
23:45
Europa U19
Bellvitge U19
00:00
Barcelona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Sporting Atlético U19
19:00
Tomares U19
Coria U19
23:00
Málaga U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Burgos CF U19
19:30
Flecha Negra U19
Cultural Leonesa U19
19:30
Real Madrid U19
Rayo Majadahonda U19
01:00
Leganés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Maspalomas U19
18:00
Mensajero U19
Victoria U19
18:00
Atlético GC U19
Juventud Laguna U19
19:00
Sobradillo U19
Acodetti U19
20:00
Arucas U19
Unión Viera U19
20:00
Huracán U19
Tenerife U19
20:30
Orientación Marítima U19

802 Israel - Liga Bet - North A

Ahi Akko
15:30
Maccabi Ironi Yafia
Maccabi Ahva Sha'ab
16:30
Bnei HaGolan VeHaGalil