ufabet

ตารางบอล 3 ก.พ. 2565

99474 ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก

Al Jazira
23:30
Pirae

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
01:00
Vatan Sport
Union Bremen
02:00
Leher TS

116 Cyprus - Cyprus Cup

Doxa
22:00
Ethnikos Achna
Anorthosis
23:00
Paphos

20 Portugal - Segunda Liga

Trofense
01:00
Porto II
Farense
03:15
Académica

32 Spain - Copa Del Rey

เรอัล โซเซียดาด
02:00
เรอัล เบติส
แอธเลติก บิลเบา
03:30
เรอัล มาดริด

44 Argentina - Copa Argentina

Racing Club
06:00
Gimnasia y Tiro
River Plate
06:00
Deportivo Laferrere
San Lorenzo
06:00
Racing Córdoba
Aldosivi
06:00
Colegiales
Argentinos Juniors
06:00
Olimpo
Arsenal de Sarandi
06:00
Chaco For Ever
Atlético Tucumán
06:00
Brown de Adrogué
Banfield
06:00
Dock Sud
Barracas Central
06:00
Acassuso
Central Cordoba SdE
06:00
Gimnasia Jujuy
Colón
06:00
Sportivo Peñarol
Defensa y Justicia
06:00
Sacachispas
Estudiantes
06:00
Puerto Nuevo
Ferro Carril Oeste
06:00
JJ Urquiza
Gimnasia La Plata
06:00
Liniers
Godoy Cruz
06:00
Tristán Suárez
Huracán
06:00
Deportivo Madryn
Newell's Old Boys
06:00
Ituzaingó
Patronato
06:00
Deportivo Morón
Platense
06:00
Belgrano
Quilmes
06:00
San Martín Tucumán
Rosario Central
06:00
Sol de Mayo
Sarmiento
06:00
Flandria
Vélez Sarsfield
06:00
Cipolletti
Unión Santa Fe
06:00
Sportivo Las Parejas
Tigre
06:00
Los Andes
Talleres Córdoba
06:00
Club Atlético Güemes
Boca Juniors
06:00
Central Córdoba
Independiente
06:00
Central Norte

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
08:15
Junior
La Equidad
02:00
Rionegro Águilas
Unión Magdalena
04:05
Deportivo Pasto
Jaguares de Córdoba
06:10
Patriotas Boyacá

1739 Costa Rica - Primera Division

Guanacasteca
04:00
Grecia

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Nueva Concepción

53128 Guatemala - Primera Division

Mixco
07:00
Aurora
Xinabajul
09:00
Suchitepéquez
Mictlán
09:00
Deportivo Sanarate
Sacachispas
09:00
Chimaltenango

99474 World - WC Qualification Concacaf

Jamaica
07:00
คอสตาริกา
สหรัฐอเมริกา
07:30
ฮอนดูรัส
เอลซัลวาดอร์
09:00
Canada
เม็กซิโก
10:00
Panama

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
08:05
Cancún
Cimarrones de Sonora
10:05
Dorados

614 Algeria - Ligue 1

Paradou AC
20:30
CS Constantine
USM Alger
00:00
JS Kabylie

1320 Congo DR - Super Ligue

JSK
19:30
Kuya Sport
Sanga Balende
20:00
Panda B5
Saint Eloi Lupopo
20:00
Etoile de Kivu
Saint Eloi Lupopo
20:30
Dauphins Noirs

1703 Guinea - Ligue 1

Eléphant Coléah
06:00
Milo
CO Coyah
06:00
Ashanti GB

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
20:00
Mbeya Kwanza
Simba
23:00
Tanzania Prisons

2931 Andorra - Primera División

Engordany
22:00
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

Encamp
02:00
Penya Encarnada

74505 Qatar - Q League

Al Nasr
22:00
Al Kharitiyath
Al Markhiya
22:00
Al Mesaimeer
Al Bidda
22:00
Al Shahaniya
Lusail City
22:00
Al Mu'aidar

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
16:00
Swadhinata KS
Sheikh Jamal
16:00
Baridhara

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
08:00
Somerset Trojans

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Mumbai City
21:00
ATK Mohun Bagan

153732 India - I-League

Sreenidi Deccan
15:30
Kenkre
Aizawl
18:00
Gokulam
NEROCA
21:00
Churchill Brothers

147 Africa - Africa Cup of Nations

แคเมอรูน
02:00
อียิปต์

251 Italy - Serie C: Girone C

Potenza Calcio
00:00
Foggia
Avellino
00:00
Juve Stabia

5 Brazil - Alagoano

Murici
06:00
Cruzeiro Arapiraca
CSE
06:00
Jacyobá

5 Brazil - Amazonense

Nacional AM
02:30
Manauara
Cliper
02:30
Iranduba

5 Brazil - Baiano 1

Bahia de Feira
07:30
UNIRB

5 Brazil - Brasiliense

Gama
01:30
Paranoá
Luziânia
01:30
Ceilândia

5 Brazil - Copa do Nordeste

Floresta
07:30
Fortaleza

5 Brazil - Carioca Serie A

Vasco da Gama
07:35
Nova Iguaçu
Resende
01:30
Portuguesa RJ
Botafogo
04:00
Madureira
Fluminense
06:15
Audax Rio

5 Brazil - Catarinense 1

Juventus SC
07:30
Avaí
Joinville
06:00
Hercílio Luz

5 Brazil - Gaucho 1

Brasil de Pelotas
07:30
Guarany de Bagé
Aimoré
05:00
Caxias

5 Brazil - Goiano 1

Goiás
05:30
Jataiense

5 Brazil - Maranhense

Tuntum
01:30
Cordino

5 Brazil - Matogrossense

Grêmio Sorriso
07:00
Dom Bosco

5 Brazil - Mineiro 1

Cruzeiro
07:30
América Mineiro

5 Brazil - Paraibano

Campinense
05:00
Nacional de Patos
Atlético Cajazeirense
06:15
Botafogo PB

5 Brazil - Paranaense 1

Azuriz
04:30
Maringá
União PR
05:00
Cianorte

5 Brazil - Paulista A1

Corinthians
07:35
Santos
Ituano
05:00
Inter de Limeira
Mirassol
05:00
Guarani

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
01:00
EC Lemense
Portuguesa
06:00
São Bento

5 Brazil - Pernambucano 1

Santa Cruz
06:30
Afogados

5 Brazil - Piauiense

Flamengo PI
06:00
Corí-Sabbá

5 Brazil - Sergipano

Sergipe
06:30
Confiança

5 Brazil - Sul Matogrossense

Comercial MS
07:00
União ABC

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
15:45
บริสเบน รอร์

41 Europe - Atlantic Cup

เซนิต
22:00
Midtjylland
Breidablik
02:30
Brentford 2

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al-Dhahiriya
20:00
Shabab Alsamu
Al-Bireh
23:00
Thagafi Tulkarm

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Fram
02:30
KR

716 Nigeria - Npfl

Gombe United
22:00
MFM

191038 Botswana - Premier League

Police XI
21:00
Morupule Wanderers
Security Systems
21:00
Masitaoka
Extension Gunners
23:00
Galaxy

2493 Mauritania - Super D1

Nouadhibou
23:00
Ksar

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Fram / Úlfarnir U19
03:00
Fylkir / Ellidi U19

462 England - League Cup Women

Manchester City W
02:00
Tottenham W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
22:00
Benfica U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Njardvík
01:40
Grindavík

556 Belgium - Reserve Pro League

OH Leuven U21
01:30
Club Brugge U21

11240938 Asia - Asian Cup Women

เกาหลีใต้ W
15:00
Philippines W
จีน W
21:00
ญี่ปุ่น W

99474 World - Club Friendlies 3

Baltika
17:00
Spartak Subotica
Novi Pazar
19:00
Spartak Moskva II
Beroe
19:00
Rudar
Inhulets
20:00
Čukarički
Gomel
21:00
Gomelzheldortrans
Domžale
21:00
Grosuplje
Slavia Sofia
21:30
Vojvodina
Arda
21:30
Radnik Surdulica
Häcken
22:00
Rostov
Levadia
22:00
Grafičar
Aalesund
22:30
Hødd
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
23:00
ซินซินนาติ
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
23:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:00
Bodø / Glimt
Bodø / Glimt
00:00
AGF
Jammerbugt
00:30
Thisted
Staal Jørpeland
00:30
Sandnes Ulf
SKRA Częstochowa
06:00
Kalisz
Chojniczanka Chojnice
06:00
Chrobry Głogów
Arendal
06:00
Flekkerøy

99474 World - Club Friendlies 4

Metaloglobus
16:00
Astra
Tuapse
18:00
Makhachkala
Rudeš
20:30
Lučko
Radunia Stężyca
00:00
Stolem Gniewino
Cronenberger SC
01:30
Bergisch Born
FSV Duisburg
01:45
SG Unterrath
SC Germania Reusrath
02:00
SSV Merten

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Córdoba U19
00:00
El Ejido U19

802 Israel - Liga Bet - North B

Hapoel Beit Shean
00:00
Ahi Bir al-Maksur

802 Israel - Liga Bet - South A

Beitar Petah Tikva
20:15
Bnei Jaffa Ortodoxim