ufabet

ตารางบอล 1 ก.พ. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิลล์วอลล์
02:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
สวอนซีซิตี
02:45
ลูตัน ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45
Cheltenham Town
วีแกนแอทเลติก
02:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
จิลลิ่งแฮม
02:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:45
มอร์แคมป์
โบลตันวอนเดอเรอส์
03:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

Swindon Town
02:45
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:45
Stevenage
Northampton Town
02:45
Barrow
Harrogate Town
02:45
Mansfield Town
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Bradford City
02:45
Leyton Orient
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
โรชเดล
Port Vale
02:45
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

ญี่ปุ่น
17:14
ซาอุดีอาระเบีย
เลบานอน
19:00
อิรัก
เวียดนาม
19:00
China PR
ซีเรีย
21:00
เกาหลีใต้
IR Iran
21:30
United Arab Emirates
โอมาน
23:00
Australia

99474 World - Friendly International

เนปาล
18:00
มอริเชียส
คูเวต
21:55
Libya
คองโก
22:00
บาห์เรน
นิวซีแลนด์
22:00
อุซเบกิสถาน
Suriname
05:00
Guyana

462 England - National League

เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:45
Barnet
Yeovil Town
02:45
Weymouth

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Kettering Town
02:45
Southport
Kidderminster Harriers
02:45
Leamington
Chester
02:45
Brackley Town

462 England - Premier League U18

Manchester City U18
19:00
Blackburn U18

462 England - Professional Development League

Bristol City U23
20:00
Cardiff U23
Swansea City U23
20:00
Millwall U23
Coventry U23
20:00
Hull City U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
02:45
Corinthian-Casuals
Potters Bar Town
02:45
Cray Wanderers

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Felixstowe & Walton United
02:45
Brentwood Town
Coggeshall Town
02:45
AFC Sudbury
Hullbridge Sports
02:45
Dereham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
02:45
Barton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
02:45
Ashton United
Lancaster City
02:45
Grantham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Banbury United
02:45
Biggleswade Town
Needham Market
02:45
Leiston
Rushall Olympic
02:45
Stourbridge

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

คาราบัค
20:30
Keşlə FK
Neftçi
22:45
Sabah

116 Cyprus - Cyprus Cup

Omonia Nicosia
22:00
Xylotympou

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Niort
01:00
Dunkerque
Auxerre
01:00
Paris
Pau
01:00
นีมส์
วาล็องเซียนส์
01:00
Nancy

802 Israel - State Cup

Bnei Yehuda
01:00
Hapoel Haifa
Maccabi Petah Tikva
01:30
Hapoel Be'er Sheva

20 พรีเมียรา ลีกา

ซานตาคลารา
03:15
Boavista

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee
02:45
Dundee United
Hibernian
02:45
Hearts
Livingston
02:45
St. Johnstone
Ross County
02:45
Aberdeen
St. Mirren
02:45
Motherwell

1161 Scotland - Championship

Partick Thistle
02:45
Ayr United
Raith Rovers
02:45
Queen of the South

515 Wales - Premier League

The New Saints
02:45
Cefn Druids
Aberystwyth Town
03:00
Haverfordwest County

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
08:05
Unión Magdalena

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
03:30
Fortaleza CEIF

99474 World - WC Qualification South America

โบลิเวีย
03:30
ชิลี
อุรุกวัย
06:00
เวเนซุเอลา
อาร์เจนตินา
06:30
โคลอมเบีย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tepatitlán de Morelos
06:00
Alebrijes

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:00
Sporting de Cabinda

1320 Congo DR - Super Ligue

Renaissance
21:30
Don Bosco

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Kholood
19:55
Al Shoalah
Ohod
20:10
Bisha
Al Nahdha
22:00
Al Khaleej

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Goa
21:00
Odisha FC

462 England - Vanarama National League South

Dartford
02:45
Ebbsfleet United
Hampton & Richmond
02:45
Eastbourne Borough
Dorking Wanderers
02:45
Oxford City

251 Italy - Serie C: Girone A

Triestina
20:30
Juventus U23
Legnago Salus
20:30
Lecco
Pergolettese
20:30
Calcio Padova
Pro Vercelli
20:30
Pro Sesto
Pro Patria
20:30
Trento Calcio 1921
Südtirol
00:00
AlbinoLeffe
Renate
00:00
Fiorenzuola
Giana Erminio
00:00
Mantova
FeralpiSalò
00:00
Seregno
Piacenza
00:00
Virtus Verona

5 Brazil - Copa do Nordeste

Sergipe
07:30
Ceará

5 Brazil - Matogrossense

Acao Cuiaba
06:00
Luverdense

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
05:00
Água Santa

5 Brazil - Pernambucano 1

Sete de Setembro PE
05:00
Náutico

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
15:45
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

251 Italy - PrimaVera 1

Pescara U19
17:00
Cagliari U19
Roma U19
17:00
Lecce U19
Empoli U19
19:00
Genoa U19
Sampdoria U19
19:00
Fiorentina U19
Milan U19
21:00
Inter U19

64306 Hong Kong - FA Cup

Eastern
15:00
Kitchee

1560 Congo - Ligue 1

Nouvelle Génération
21:00
Otôho d'Oyo
Leopards de Dolisie
21:00
Étoile du Congo

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
07:00
Monterrey W
Guadalajara W
08:00
Cruz Azul W
León W
08:00
Querétaro W
Pumas UNAM W
09:00
Santos Laguna W
Mazatlán W
09:00
Atlético San Luis W
Tijuana W
10:00
Tigres UANL W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Marítimo U23
18:00
Vizela U23
Famalicão U23
18:00
Sporting CP U23
Farense U23
18:00
Vitória Guimarães U23
Belenenses U23
22:00
Académica U23

99474 World - Friendly International U23

กาต้า
22:00
ซาอุดีอาระเบีย

99474 World - Club Friendlies Women

Akademia Piłkarska LG
21:00
Stomilanki Olsztyn W

99474 World - Club Friendlies 3

Torpedo Moskva
15:30
Sileks
Urozhay
15:30
Tikves
Vysočina Jihlava
17:00
Chrudim
Silkeborg
18:00
Randers
Wisła Płock
19:00
SKRA Częstochowa
Kongsvinger
19:00
Moss
Darmstadt 98
19:30
Homburg
Ružomberok
20:00
Dinamo Moskva
Primorje
20:00
Tabor Sežana
Grafičar
20:00
Volgar Astrakhan
Radnički Niš
21:00
Khimki
Krasnodar II
21:00
KAMAZ
Chayka
21:00
Torpedo Moskva
Radnik Surdulica
21:00
Kolos Kovalivka
Gençlerbirliği
21:00
Levski Sofia
Gyirmót
21:00
Sereď
Rotor Volgograd
21:00
Akzhayik
Urozhay
21:30
İstanbulspor
Gyirmót II
21:30
Sereď
Ararat-Armenia
22:00
สโลวาน บราติสลาวา
Degerfors
00:00
Forward
Blau-Weiß Linz
00:30
Donau Linz
Brommapojkarna
01:00
Enskede
Sligo Rovers
02:30
Finn Harps
Bohemians
02:45
Longford Town
Rubin Kazan'
06:00
Sochi
Sonnenhof Großaspach
06:00
Stuttgarter Kickers

802 Israel - Liga Bet - North A

Ihud Bnei Mejdel Krum
19:00
Ahva Kafr Manda
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:00
Maccabi Bnei Jadida
Hapoel Ironi Arraba
19:30
Beitar Nahariya

802 Israel - Liga Bet - North B

Maccabi Isfiya
19:30
Pardes Hanna-Karkur

802 Israel - Liga Bet - South A

Beitar Ramat Gan
19:30
Tzeirey Tira

802 Israel - Liga Bet - South B

Shikun HaMizrah
19:30
Hapoel Gedera