ufabet

ตารางบอล 26 ม.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
03:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

อองเช่ร์
01:00
แซงต์ เอเตียน

49477 ไทยลีก

Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
Singha Chiangrai United
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
SCG Muangthong United

49477 ไทยลีก 2

แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี

462 England - Women's Super League

Chelsea W
02:00
West Ham W

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
02:45
Waltham Abbey

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
01:00
Magdeburg
Havelse
01:00
Wehen Wiesbaden
Saarbrücken
01:00
Borussia Dortmund II
Zwickau
01:00
Eintracht Braunschweig
Verl
01:00
Meppen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Hamm United
01:00
Paloma

556 Belgium - Pro League

Zulte-Waregem
00:45
OH Leuven
AS Eupen
00:45
Standard Liège
Anderlecht
03:00
Cercle Brugge
RFC Seraing
03:00
Beerschot-Wilrijk

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
19:30
Karmiotissa
Omonia 29is Maiou
19:30
Ermis
ASIL Lysi
19:30
Enosis

116 Cyprus - Cyprus Cup

Ethnikos Achna
21:00
Doxa
Apollon
23:00
AEL

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Quevilly Rouen
01:00
อาเมียงส์

125 Greece - Greek Cup

AEK Athens
22:00
PAOK
โอลิมเปียกอส
23:30
Panaitolikos
Lamia
01:00
Aris

251 Italy - Serie B

เลชเช่
02:00
Vicenza

2756 Malta - Premier League

Sliema Wanderers
01:00
Balzan
Hamrun Spartans
01:00
Birkirkara

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

สปอร์ติงลิสบอน
02:45
ซานตาคลารา

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
02:45
Ross County
Hearts
02:45
เซลติก
Motherwell
02:45
Hibernian
กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:45
Livingston
St. Johnstone
02:45
Dundee

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
08:10
Millonarios
La Equidad
02:00
Once Caldas
Jaguares de Córdoba
04:05
Cortuluá
Deportivo Cali
06:10
Deportes Tolima

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:15
FAS
CD Platense
04:15
Atletico Marte
Once Municipal
04:30
Municipal Limeño

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
08:05
Pumas Tabasco
Mineros de Zacatecas
10:05
Cancún
Raya2
06:00
Alebrijes

1320 Congo DR - Super Ligue

Tshinkunku
20:30
Saint Eloi Lupopo
Motema Pembe
21:00
Lubumbashi Sport

1179 Kenya - Premier League

Posta Rangers
19:00
Gor Mahia

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Kagera Sugar
20:00
Simba

2568 Zambia - Super League

Zanaco
20:00
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

FC Santa Coloma
02:45
UE Santa Coloma
Carroi
03:00
Sant Julià

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Shoalah
19:30
Al-Ain
Bisha
20:00
Al Akhdoud
Hajer
22:00
Ohod

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Bengaluru
21:00
Chennaiyin

462 England - Vanarama National League South

Havant & Waterlooville
02:45
Tonbridge Angels

147 Africa - Africa Cup of Nations

โกตดิวัวร์
23:00
อียิปต์
มาลี
02:00
อิเควทอเรียลกินี

116 Cyprus - 3. Division

Kouris Erimi
19:30
Elia Lythrodonta

17 France - CFA Group A

Vannes
00:00
Guingamp II

17 France - CFA Group B

Lens II
00:00
Bobigny

17 France - CFA Group C

Lyon Duchère
20:30
Olympique Lyonnais II
Jura Sud Foot
22:00
Saint-Priest

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Doxa Dramas
20:00
Ethnikos Sochos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Diavolitsi
20:00
Ethnikos Skoulikadou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Santorini 2020
17:30
Fostiras
Ermionidas-Ermis
20:00
Agios Ierotheos

251 Italy - Serie C: Girone A

Südtirol
22:00
Triestina

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Sanremo
Chieri
20:30
Fossano
Gozzano
20:30
Derthona
Ligorna
20:30
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

Legnano
20:30
Leon
Caravaggio
20:30
Pontisola
Crema
20:30
Real Calepina
Sangiuliano City
20:30
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone D

Borgo San Donnino
20:30
Forlì
Cavenago Fanfulla
20:30
Lentigione
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Seravezza

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelfidardo Calcio
20:30
San Nicolò

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Sassari Torres
Aprilia
20:30
Team Nuova Florida
Vis Artena
20:30
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
21:00
San Giorgio

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Santa Maria Cilento
San Luca
20:30
Rende

20 Portugal - 2. Division: Group E

Operário
23:00
Rabo Peixe

20 Portugal - 2. Division: Group F

Moncarapachense
03:00
Pinhalnovense

32 Spain - Tercera - Group 2

Sporting Gijon II
22:15
Lenense
Llanes
22:15
L'Entregu
Lealtad
22:15
Gijon Industrial

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrellano
21:30
Roda
Villarreal III
02:00
Callosa Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
22:00
Ursaria
Tres Cantos
02:00
Madrid 2021 FP
Galapagar
02:00
Parla
Rayo Vallecano II
02:00
Moratalaz
Alcobendas
02:00
Complutense
Pozuelo Alarcón
02:00
RSD Alcalá
Torrejón
02:30
Getafe II
Las Rozas
02:30
Trival Valderas
Carabanchel
03:00
Villaviciosa Odón

32 Spain - Tercera - Group 8

Almazán
22:30
Ciudad Rodrigo
Ribert
02:00
Real Ávila
UD Santa Marta
02:00
Colegios Diocesanos

32 Spain - Tercera - Group 9

Intergym
21:30
Ciudad de Torredonjimeno
Alhaurino
02:00
Almería II
Huétor Tájar
02:00
Huétor Vega
Atlético Porcuna
02:00
UD San Pedro
Torre del Mar
02:00
At. Malagueño
Motril
02:30
Real Jaén
Marbella
03:00
Torreperogil

32 Spain - Tercera - Group 10

Córdoba II
01:00
Rota
Conil
02:00
Los Barrios
Xerez
02:00
Pozoblanco
Recreativo Huelva
02:00
Lucena

32 Spain - Tercera - Group 12

Atlético Paso
19:00
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 14

Badajoz II
03:00
Calamonte
Arroyo
03:00
Aceuchal
Jerez
03:00
Moralo

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Onak
02:00
Valle Egüés

32 Spain - Tercera - Group 18

Guadalajara
02:00
Hogar Alcarreño
Ciudad Real
02:00
Conquense

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Isparta Davrazspor
16:00
24 Erzincanspor
Eskişehirspor
17:00
Kırklarelispor
Ankara Demirspor
17:00
Pazarspor
Akhisar Belediyespor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Nazilli Belediyespor
17:00
Amed SK
Karacabey Birlikspor
17:00
Şanlıurfaspor
Pendikspor
17:00
Tire 1922
Kırşehir Belediyespor
17:00
Kastamonuspor
Utaş Uşakspor
17:00
Zonguldak Kömürspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kahramanmaraşspor
17:00
Sivas Belediyespor
Turgutluspor
17:00
Sarıyer
Adıyaman 1954
17:00
Osmanlıspor
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Van BB
Afjet Afyonspor
17:00
Somaspor
Sakaryaspor
17:00
Çorum Belediyespor
Serik Belediyespor
17:00
Bayburt İÖİ
Etimesgut Belediyespor
17:00
İnegölspor
Niğde Belediyespor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Ergene Velimeşespor
17:00
Bodrumspor

5 Brazil - Alagoano

CRB
06:00
Murici
CSE
06:00
Aliança AL

5 Brazil - Amazonense

Manaus
02:30
Fast Clube
São Raimundo AM
02:30
Operario AM
Amazonas
02:30
Manauara
Princesa Solimões
02:30
Iranduba

5 Brazil - Baiano 1

Bahia
05:15
Atlanta

5 Brazil - Brasiliense

Paranoá
01:30
Capital Brasilia
Santa Maria
01:30
Ceilândia
Brasília
01:30
Paracatu
Gama
06:00
Brasiliense

5 Brazil - Carioca Serie A

Boavista
07:00
Botafogo
Audax Rio
01:30
Nova Iguaçu
Volta Redonda
05:00
Vasco da Gama

5 Brazil - Catarinense 1

Prospera Criciuma
02:00
Hercílio Luz
Barra do Garcas
05:00
Figueirense
Joinville
05:00
Concórdia Atlético Clube

5 Brazil - Gaucho 1

Juventude
02:00
Internacional
Grêmio
05:00
Caxias
União RS
06:00
Novo Hamburgo

5 Brazil - Goiano 1

Atlético GO
05:30
CRAC
Grêmio Anápolis
06:30
Goiás
Morrinhos
06:30
Jataiense

5 Brazil - Maranhense

Juventude MA
01:30
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Matogrossense

União Rondonópolis
02:30
Cuiabá
Operário Ltda
06:00
Dom Bosco
Nova Mutum EC
06:00
Luverdense
Sport Sinop
06:30
Grêmio Sorriso

5 Brazil - Mineiro 1

Caldense
07:00
América Mineiro
Cruzeiro
03:00
URT
Villa Nova
05:00
Atlético Mineiro
Tombense
05:00
Pouso Alegre
Uberlândia
06:00
แอธเลติก บิลเบา
Democrata GV
06:00
CAP Patrocinense

5 Brazil - Paraense

Itupiranga
04:00
Caeté
Águia de Marabá
06:00
Tuna Luso

5 Brazil - Paranaense 1

Cascavel
05:00
União PR
Paraná
05:00
Azuriz

5 Brazil - Paulista A1

Corinthians
07:00
Ferroviária
Água Santa
01:00
São Bernardo
Inter de Limeira
05:00
Santos
Ituano
05:00
Novorizontino

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
01:00
São Caetano
ยูเวนตุส
01:00
EC Lemense
Osasco Audax
01:00
São Bento
Portuguesa Santista
05:00
Rio Claro
Taubaté
05:00
Oeste
CA Linense
05:30
RB Brasil
Velo Clube
06:00
XV de Piracicaba

5 Brazil - Pernambucano 1

Sport Recife
06:30
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

Ríver
06:00
Altos
Corí-Sabbá
06:00
Parnahyba

5 Brazil - Potiguar

Forca e Luz
01:00
América RN
Potiguar Mossoró
06:00
Potyguar
Globo
06:00
ASSU

5 Brazil - Sergipano

Maruinense
01:15
Atlético Gloriense
Confiança
06:15
America SE

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
13:05
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - Albanian Cup

Flamurtari
19:45
Vllaznia Shkodër
Egnatia Rrogozhinë
19:45
Laçi

251 Italy - Primavera 2

Udinese U19
20:00
Cremonese U19

44 Argentina - Torneos De Verano

Boca Juniors
07:00
San Lorenzo

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Prostějov
17:00
Pardubice
Zbrojovka Brno
19:00
Trenčín

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Fram
01:45
Thróttur Reykjavík
Valur
02:00
Fylkir

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Akwa United
Shooting Stars
22:00
Kwara United
Enugu Rangers
22:00
Remo Stars

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
18:00
Vitória Guimarães U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Grindavík
03:30
Víkingur Ólafsvík

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
02:45
Carrick Rangers U20

11240938 Asia - Asian Cup Women

Chinese Taipei W
21:00
Iran W
India W
21:00
จีน W

2507 Gambia - GFA League

Samger
02:00
Sporting Real FC

5724 Sierra Leone - Premier League

Ports Authority
23:15
Johansen
Old Edwardians
02:00
Mighty Blackpool

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Bangkok
15:30
Samut Prakan
Grakcu Sai Mai United
15:30
Welfare Royal Air Force
Inter Bangkok
15:30
Muangnont
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Siam
Nonthaburi
15:30
Chamchuri United
North Bangkok University
15:30
Prime Bangkok
Army
15:30
ม.ธนบุรี

99474 World - Club Friendlies 3

Cerro Largo
07:30
ลิเวอร์พูล
CSKA Sofia
15:30
Hartberg
Podbeskidzie
17:00
Katowice
Liptovský Mikuláš
17:00
Slavoj Trebišov
Arka Gdynia
18:00
Olimpia Grudziądz
Maribor
18:00
Voždovac
Floridsdorfer AC
18:00
Sereď
Trans
18:00
Maardu
Pohronie
18:00
Šamorín
Spartak Subotica
19:00
Karviná
Vejle
19:00
Esbjerg
Wanderers
19:00
Albion
River Plate
19:00
Estudiantes
Koper
19:00
Rudar Prijedor
Vratimov
20:30
Viktoria Žižkov
Gomel
21:00
Dnepr Mogilev
Domžale
21:00
Austria Klagenfurt
Radomlje
21:00
Dob
Jablonec
21:30
Bodø / Glimt
Korona Kielce
22:00
SKRA Częstochowa
FC Union Berlin
22:00
Erzgebirge Aue
Chornomorets
22:00
Shkupi
Sparta Praha
22:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
FC Union Berlin
22:00
Widzew Lodz
Cracovia Kraków
23:00
Rabotnicki
Illertissen
00:00
Aalen
Homburg
00:30
Diefflen
Rijeka
01:00
Triglav
Mainz 05 II
01:00
Basara Mainz
Phönix Lübeck
01:00
Preußen Reinfeld
Hamburger SV II
01:00
Eichede
Wiener Viktoria
01:00
Dinamo Helfort
Heimstetten
01:15
Pullach
Athlone Town
02:30
Sligo Rovers
Peñarol
05:00
Nacional
Stal Mielec
06:00
Makedonija
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
06:00
Bravo
Nieciecza
06:00
Radnik Surdulica
Instituto
06:30
ลิเวอร์พูล

49477 Thailand - Thai League 3 - North

Chiangrai Lanna
15:30
Nan
Kamphaeng Phet
15:30
อุทัยธานี เอฟซี
See Kwae
15:30
Nakhon Mae Sot United
Uttaradit
15:30
Phitsanulok
Watbot
15:30
Northern Tak United
Maejo United
16:00
Chiangrai

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Khonkaen Mordindang
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
Chaiyaphum United
15:30
Mahasarakham United
Huai Thalaeng United
15:30
Sakon Nakhon
Sisaket United
15:30
Surin Sugar
Surin
15:30
Yasothon
Udon United
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Krabi
15:30
Pattani
Phattalung
15:30
Surat Thani FC
Nara United
16:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Patong City
16:00
Young Singh United
Nakhon Si Thammarat
16:00
Trang
Songkhla
16:30
Satun United

49477 Thailand - Thai League 3 - East

ACDC
15:30
Chanthaburi
Kohkwang
15:30
Cha Choeng Sao
Marines Eureka
15:30
Sa Kaeo City
Rayong United
15:30
Bankhai United
Kabin United
15:30
Royal Thai Fleet
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Banbueng

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Ang Thong
15:30
Hua Hin City
Assumption United
15:30
Samut Songkhram
Bang Pa-in
15:30
Chainat United
Saraburi United
18:00
Pathum Thani University