ufabet

ตารางบอล 1 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
19:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เลสเตอร์ ซิตี้
22:00
นอริชซิตี
วัตฟอร์ด
22:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
คริสตัล พาเลซ
00:30
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
19:30
มิดเดิลส์เบรอ
แบล็กพูล
22:00
ฮัลล์ซิตี
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
ลูตัน ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
อิปสวิช ทาวน์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
จิลลิ่งแฮม
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
Cheltenham Town
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
วีแกนแอทเลติก
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
22:00
Bradford City
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Stevenage
Harrogate Town
22:00
Port Vale
Hartlepool United
22:00
Oldham Athletic
Leyton Orient
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
โรชเดล
22:00
Mansfield Town
สคันธอร์ป
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Sutton United
22:00
Exeter City
Swindon Town
22:00
Northampton Town
Walsall
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

99474 World - Friendly International

มอริเตเนีย
18:00
ยูกันดา
แอลจีเรีย
23:00
แกมเบีย

462 England - National League

Chesterfield
22:00
King's Lynn Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Darlington
22:00
Spennymoor Town

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
22:00
Cheshunt
Corinthian-Casuals
22:00
Carshalton Athletic
East Thurrock United
22:00
Cray Wanderers
Enfield Town
22:00
Potters Bar Town
Haringey Borough
22:00
Brightlingsea Regent
AFC Hornchurch
22:00
Bowers & Pitsea
Leatherhead
22:00
Kingstonian
Lewes
22:00
Bognor Regis Town
Margate
22:00
Folkestone Invicta
Merstham
22:00
Wingate & Finchley
Worthing
22:00
Horsham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
22:00
Bury Town
Grays Athletic
22:00
Canvey Island
Great Wakering Rovers
22:00
Barking
Hashtag United
22:00
Basildon United
Heybridge Swifts
22:00
Witham Town
Hullbridge Sports
22:00
Dereham Town
Romford
22:00
Brentwood Town
Stowmarket Town
22:00
Coggeshall Town
Tilbury
22:00
Aveley

462 England - Non League Div One: Southern Central

Thame
20:00
AFC Dunstable
Barton Rovers
22:00
Welwyn Garden City
Bedford Town
22:00
St Neots Town
Berkhamsted
22:00
Aylesbury United
Colney Heath
22:00
Ware
Didcot Town
22:00
North Leigh
FC Romania
22:00
Harlow Town
Hertford Town
22:00
Waltham Abbey
AFC Kempston Rovers
22:00
Biggleswade
Kidlington
22:00
Wantage Town

462 England - Non League Premier: Northern

Basford United
22:00
Grantham Town
Buxton
22:00
Stafford Rangers
Gainsborough Trinity
22:00
Matlock Town
Hyde United
22:00
Mickleover Sports
Lancaster City
22:00
Atherton Collieries
Morpeth Town
22:00
Whitby Town
Nantwich Town
22:00
Witton Albion
Radcliffe Borough
22:00
United of Manchester
South Shields
22:00
Scarborough Athletic
Warrington Town
22:00
Bamber Bridge

462 England - Non League Premier: Southern Central

Needham Market
20:00
Lowestoft Town
Stourbridge
20:00
Redditch United
Stratford Town
20:00
Bromsgrove Sporting
AFC Rushden & Diamonds
22:00
St Ives Town
Alvechurch
22:00
Banbury United
Barwell
22:00
Nuneaton Town
Biggleswade Town
22:00
Royston Town
Hitchin Town
22:00
Peterborough Sports
Rushall Olympic
22:00
Coalville Town
Tamworth
22:00
Hednesford Town

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
20:00
Maccabi Petah Tikva
Ironi Kiryat Shmona
22:30
Hapoel Haifa
Hapoel Katamon
23:00
Hapoel Hadera
Maccabi Netanya
00:50
Beitar Jerusalem

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Portadown
Coleraine
22:00
Warrenpoint Town
Crusaders
22:00
Carrick Rangers
Dungannon Swifts
22:00
Linfield
Glenavon
22:00
Cliftonville
Glentoran
00:30
Larne

491 Northern Ireland - Championship

Ballinamallard United
22:00
Queen's University
Ballyclare Comrades
22:00
Annagh United
Dundela
22:00
Dergview
Institute
22:00
Newry City AFC
Loughgall
22:00
Ards

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
22:00
Asante Kotoko

1424 Morocco - Botola 2

Stade Marocain
21:30
AS Salé
USM Oujda
21:30
CR Khemis Zemamra
Moghreb Tétouan
23:15
Racing de Casablanca
Wydad Fès
02:30
Chabab Ben Guerir

3677 Syria - Premier League

Teshrin
19:00
Jabala

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Simba
23:00
Azam

488 Iran - Azadegan League

Shahrdari Astara
17:00
FC Vista Turbine
Caspian Qazvin
17:30
Esteghlal Mollasani
Saipa
17:30
Malavan
Khooshe Talaee Saveh
17:30
Shahin Bushehr
Kheybar Khorramabad
17:30
Machine Sazi
Pars Jam Bushehr
17:30
Arman Gohar
Esteghlal Khuzestan
17:30
Shahrdari Hamedan
Mes Kerman
17:30
Khouneh Be Khouneh Babol
Mes Shahr-e Babak
17:30
Qashqai

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Taawon
19:25
Dhamk
Abha
19:45
Al Raed
Al Fateh
21:40
Al Nassr
Al Ahli Jeddah
23:50
Al Shabab

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Fujairah
19:50
Dibba Al Hisn
Al Ramms
19:50
Al Bataeh
Al-Taawon
19:50
Hatta
Al Hamriyah
19:55
Al Arabi

15326 Bermuda - Premier League

Southampton Rangers
02:00
Dandy Town Hornets
PHC Zebras
02:00
Devonshire Cougars

5618 China PR - Super League

Shandong Luneng
14:30
Shanghai SIPG
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
14:30
Changchun Yatai
Beijing Guoan
18:30
Guangzhou R&F
Hebei CFFC
18:30
Shenzhen

99474 World - AFF Championship

ไทย
19:30
อินโดนีเซีย

862868 Nepal - A Division

Three Star
14:15
Jawalakhel
Manang Marshyangdi
15:15
Brigade Boys
Sankata
18:00
Chyasal Youth Club

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
13:05
เมลเบิร์น ซิตี้
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:45
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:45
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

48946 Palestine - West Bank League

Thagafi Tulkarm
20:00
Markaz Tulkarm
Jabal Al Mukaber
22:00
Shabab Al-Dhahiriya

98 Australia - W-League

Adelaide United W
13:05
Perth Glory W
Western Sydney Wanderers W
13:05
Canberra United W

614 Algeria - Algeria Youth League

NA Hussein Dey U21
20:00
Paradou AC U21
JS Kabylie U21
20:00
MC Oran U21
ES Sétif U21
20:00
Olympique Médéa U21
ASO Chlef U21
20:00
RC Relizane U21
HB Chelghoum Laïd U21
20:00
CR Belouizdad U21
RC Arbaâ U21
20:00
CS Constantine U21

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

Maccabi Ahva Sha'ab
19:30
Hapoel Tuba-Zangariyye
Ihud Bnei Baka
00:30
Hapoel Sandala Gilboa
Hapoel Ironi Karmiel
01:00
Maccabi Bnei Jadida

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Pardesya Noam
00:00
Tzeirey Tira
Sporting Tel Aviv
02:00
Ironi Beit Dagan