ufabet

ตารางบอล 30 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
02:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:15
เบิร์นลีย์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
บริสตอลซิตี
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
สโตกซิตี
02:45
ดาร์บีเคาน์ตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ซันเดอร์แลนด์
02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

99474 World - Friendly International

Gabon
07:00
ยูกันดา
มอริเตเนีย
20:00
บูร์กินาฟาโซ
ซูดาน
21:30
เอธิโอเปีย

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Felixstowe & Walton United
02:45
Maldon & Tiptree

919 Armenia - Premier League

Urartu
06:00
Alashkert

2756 Malta - Premier League

Sliema Wanderers
00:00
Balzan

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
00:00
ซานตาคลารา
Arouca
02:00
บราก้า
ปอร์โต้
04:00
เบนฟิกา

404 Turkey - Turkish Cup

Yeni Malatyaspor
17:00
Bandırmaspor
คอนยาสปอร์
19:00
Ümraniyespor
Kayserispor
19:00
68 Aksaray Belediyespor
Sivasspor
21:00
Ankaragücü
Gaziantep F.K.
22:30
Bursaspor
เบซิคตัส
01:00
Altay

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
00:00
Comunicaciones

1560 Congo - Super Ligue

Saint Eloi Lupopo
20:30
AC Rangers

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

ES Bafing
22:30
Sporting Gagnoa
Lys Sassandra
01:00
Korhogo

886 Egypt - Premier League

Al Ahly
01:00
Pyramids FC

1703 Guinea - Ligue 1

Flamme Olympique
06:00
Sequence

1179 Kenya - Premier League

Posta Rangers
17:00
Police
Gor Mahia
19:00
Nairobi City Stars
Tusker
19:00
Mathare United
Bidco United
19:00
Wazito
KCB
19:00
Nzoia United

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Casablanca
22:00
Maghreb Fès
Khouribga
00:15
FAR Rabat

3677 Syria - Premier League

Al-Horgelah
19:00
Foutoua
Teshrin
19:00
Al Jaish
Karama
19:00
Al Ittihad
Taliya
19:00
Shorta
Jabala
19:00
Nawaeir
Efrin
19:00
Wathba
Wahda
19:00
Hottin

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
Biashara United

21462 Kuwait - Premier League

Al Qadsia
21:30
Al Fahaheel
Al Tadhamon
23:45
Kazma

74505 Qatar - Premier League

Al Wakrah
20:10
Al Sadd
Al Khor
22:20
Qatar SC
Al Arabi
22:20
Umm Salal

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Dhafra
20:00
Al Nasr
Al Ain
20:00
Ajman
Al Wasl
22:30
Al Urooba
Bani Yas
22:30
Shabab Al Ahli Dubai

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Eagles
08:00
Devonshire Colts
Robin Hood
08:00
Dandy Town Hornets

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Chennaiyin
21:00
Bengaluru

153732 India - I-League

Sreenidi Deccan
15:30
TRAU
NEROCA
18:00
Gokulam
Aizawl
21:00
Mohammedan

251 Italy - Serie D: Girone A

Chieri
20:30
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone D

Lentigione
20:30
Aglianese

32 Spain - Tercera - Group 6

Saguntino
00:00
Roda

32 Spain - Tercera - Group 11

Campos
02:00
Binissalem
Manacor
02:00
Soller

5 Brazil - Tocantinense

Tocantinópolis
01:30
Araguacema

98 Australia - Ffa Cup

Gold Coast Knights
16:30
เมลเบิร์น วิคตอรี

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Am'ari
20:00
Tubas
Shabab Alsamu
23:00
Shabab Al Khaleel

716 Nigeria - Npfl

Katsina United
22:00
Kano Pillars
Niger Tornadoes
22:00
Abia Warriors

7091 Oman - Sultan Cup

Al Nasr
19:55
Al-Nahda
Oman Club
21:30
Al Suwaiq
Al Seeb
21:30
Al-Ahli / Sedab
Bahla
21:30
Sur
Al-Rustaq
21:35
Al-Musannah
Nizwa
21:35
Saham
Dhofar
23:00
Al Oruba

2493 Mauritania - Super D1

Gourel Sangue
23:00
Garde Nationale

3039 Togo - Championnat National

Togo Port
22:00
Gomido
Sara Sport
22:00
ASKO de Kara

98 Australia - W-League

Wellington Phoenix W
13:05
Sydney W

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

Ihud Bnei Mejdel Krum
06:00
Bnei HaGolan VeHaGalil

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Leixões U23
22:00
Académica U23

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

Sevilla U19
18:00
Málaga U19