ufabet

ตารางบอล 18 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
19:30
ไบรท์ตัน
แอสตันวิลลา
22:00
เบิร์นลีย์
เซาแธมป์ตัน
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
วัตฟอร์ด
22:00
คริสตัล พาเลซ
เวสต์แฮม
22:00
นอริชซิตี
ลีดส์ยูไนเต็ด
00:30
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
19:30
ดาร์บีเคาน์ตี
มิดเดิลส์เบรอ
19:30
บอร์มัธ
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
แบล็กพูล
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
บริสตอลซิตี
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
สโตกซิตี
มิลล์วอลล์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
ฮัลล์ซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
สวอนซีซิตี
เรดิง
22:00
ลูตัน ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
พอร์ตสมัท
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
จิลลิ่งแฮม
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
อิปสวิช ทาวน์
22:00
ซันเดอร์แลนด์
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
มอร์แคมป์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
วีแกนแอทเลติก
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
Cheltenham Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Bradford City
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Hartlepool United
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Oldham Athletic
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Mansfield Town
Northampton Town
22:00
Barrow
Port Vale
22:00
Exeter City
โรชเดล
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Stevenage
สคันธอร์ป
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Sutton United
22:00
Harrogate Town
Swindon Town
22:00
Walsall
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Leyton Orient

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
22:30
อูเทรชท์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
00:45
วิเทสส์
AZ
02:00
วิลเลม ทเว
Heracles Almelo
02:00
โกรนิงเงิน
พีอีซี ซโวลล์
03:00
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Eindhoven
22:30
Roda JC Kerkrade
FC Dordrecht
02:00
Excelsior

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
DSC Arminia Bielefeld
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
FSV Mainz 05
TSG Hoffenheim
21:30
Borussia Mönchengladbach
VfL Bochum 1848
21:30
FC Union Berlin
SpVgg Greuther Fürth
21:30
FC Augsburg
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:30
ดอร์ทมุนด์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อตาลันต้า
21:00
โรม่า
โบโลญญ่า
00:00
ยูเวนตุส
กายารี่
02:45
อูดิเนเซ่

32 ลาลีกา สเปน

ราโย่ บาเยกาโน่
20:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เรอัล โซเซียดาด
22:15
บียาร์เรอัล
FC Barcelona
00:30
เอลเช่
เซบีย่า
03:00
แอตเลติโก มาดริด

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Gateshead
22:00
Brackley Town
Leamington
22:00
Kettering Town

462 England - Fa Trophy

Boston United
22:00
Kidderminster Harriers
Stourbridge
22:00
AFC Telford United
Curzon Ashton
22:00
Alfreton Town
Cheshunt
22:00
Bishop's Stortford
Cray Wanderers
22:00
Dartford
Larkhall Athletic
22:00
AFC Totton
St Albans City
22:00
Braintree Town
Slough Town
22:00
Eastbourne Borough
Folkestone Invicta
22:00
Uxbridge
Plymouth Parkway
22:00
Dulwich Hamlet
Eastleigh
22:00
Enfield Town
Tonbridge Angels
22:00
Torquay United
Hungerford Town
22:00
Weymouth
Needham Market
22:00
Wealdstone
Maidenhead United
22:00
Maidstone United
Stockport County
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
Wrexham
22:00
Gloucester City
Dover Athletic
22:00
Bromley
Yeovil Town
22:00
Woking
Barnet
22:00
Boreham Wood
Matlock Town
22:00
York City
Morpeth Town
22:00
Lancaster City
King's Lynn Town
22:00
Nantwich Town
Farsley Celtic
22:00
Southport
Fylde
22:00
Solihull Moors
Radcliffe Borough
22:00
Spennymoor Town
Aldershot Town
22:00
Kingstonian
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Dorking Wanderers
Chesterfield
22:00
Guiseley
Notts County
02:30
Altrincham

462 England - Premier League U18

Fulham U18
18:00
Arsenal U18
Aston Villa U18
18:00
Birmingham City U18
Middlesbrough U18
18:00
Leeds United U18
Stoke City U18
18:00
Wolverhampton U18
Burnley U18
18:00
Liverpool U18
Manchester City U18
19:00
Blackburn U18

462 England - Wsl 2 Women

Coventry United W
21:00
Watford W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Corinthian-Casuals
22:00
Potters Bar Town
AFC Hornchurch
22:00
Horsham
Leatherhead
22:00
Bowers & Pitsea
Margate
22:00
Wingate & Finchley
Merstham
22:00
Brightlingsea Regent

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
22:00
Brentwood Town
Felixstowe & Walton United
22:00
Canvey Island
Grays Athletic
22:00
Basildon United
Great Wakering Rovers
22:00
Aveley
Hashtag United
22:00
Dereham Town
Heybridge Swifts
22:00
Barking
Hullbridge Sports
22:00
Bury Town
Romford
22:00
Coggeshall Town
Stowmarket Town
22:00
Maldon & Tiptree
Tilbury
22:00
Witham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Bedford Town
22:00
Wantage Town
Berkhamsted
22:00
Waltham Abbey
Harlow Town
22:00
Barton Rovers
Hertford Town
22:00
Biggleswade
Kidlington
22:00
AFC Kempston Rovers
St Neots Town
22:00
Didcot Town
Thame
22:00
Colney Heath
Ware
22:00
North Leigh
Welwyn Garden City
22:00
AFC Dunstable

462 England - Non League Premier: Northern

Whitby Town
22:00
Grantham Town
Ashton United
22:00
Mickleover Sports
Basford United
22:00
Atherton Collieries
Buxton
22:00
United of Manchester
Gainsborough Trinity
22:00
Bamber Bridge
Lancaster City
22:00
Grantham Town
Morpeth Town
22:00
Stalybridge Celtic
Nantwich Town
22:00
Whitby Town
South Shields
22:00
Witton Albion
Warrington Town
22:00
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
22:00
St Ives Town
Biggleswade Town
22:00
Banbury United
Coalville Town
22:00
Redditch United
Hednesford Town
22:00
Bromsgrove Sporting
Hitchin Town
22:00
Tamworth
Peterborough Sports
22:00
Nuneaton Town
Royston Town
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Rushall Olympic
22:00
Stourbridge
Stratford Town
22:00
Alvechurch

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
19:30
Heidenheim
Erzgebirge Aue
19:30
นูเรมเบิร์ก
Ingolstadt
19:30
Dynamo Dresden
Hamburger SV
02:30
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

Eintracht Braunschweig
20:00
Kaiserslautern
Borussia Dortmund II
20:00
Zwickau
Meppen
20:00
Hallescher FC
Saarbrücken
20:00
Havelse
Türkgücü-Ataspor
20:00
Verl
Wehen Wiesbaden
20:00
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Nord

Altona 93
20:00
Heider SV

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Eichstätt
20:00
Eltersdorf

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Luckenwalde
19:00
Germania Halberstadt
FSV Optik Rathenow
19:00
Energie Cottbus
Chemie Leipzig
22:00
ZFC Meuselwitz

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hessen Kassel
20:00
FSV Frankfurt
Mainz 05 II
20:00
Sonnenhof Großaspach
Schott Mainz
20:00
TSV Steinbach
Pirmasens
20:00
FC Gießen
Bahlinger SC
20:00
Aalen
Ulm
20:00
Kickers Offenbach
TuS RW Koblenz
20:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

Wuppertaler SV
20:00
Rot Weiss Ahlen
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Wegberg-Beeck
Homberg
20:00
Sportfreunde Lotte
Preußen Münster
20:00
Borussia M'gladbach II
Schalke 04 II
20:00
Alemannia Aachen
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Wiedenbrück
Bonner SC
20:00
Uerdingen
SV 1919 Straelen
20:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Curslack-Neuengamme
20:00
Hamm United

11 โอเบอร์ลีกา

TVD Velbert
20:00
FSV Duisburg
Kray
20:15
Germania Ratingen
Teutonia St.Tönis
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf
FC Bocholt
21:30
SC Velbert
Kleve
22:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
SF Baumberg
22:00
Schonnebeck
Dusseldorf-West
22:00
Cronenberger SC
Meerbusch
23:30
SF Niederwenigern

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
22:45
Kastrioti Krujë

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Keşlə II
17:00
Zira II
Turan
17:00
Səbail II

556 Belgium - Pro League

Beerschot-Wilrijk
22:15
KV Oostende
Union Saint-Gilloise
00:30
Cercle Brugge
Zulte-Waregem
00:30
Mechelen
เกนท์
02:45
Sint-Truiden

556 Belgium - First Division B

Deinze
02:45
Royal Excel Mouscron

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
19:00
Šibenik
Rijeka
23:05
Istra 1961

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
22:00
Anorthosis
อาโปเอล
00:00
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

Onisilos
19:30
Anagennisi Deryneia
ASIL Lysi
19:30
Omonia 29is Maiou
Ermis
19:30
Ahironas
Karmiotissa
19:30
Xylotympou
Ayia Napa
19:30
Omonia Aradippou
Enosis
19:30
Akritas
Olympiada Lympion
19:30
Othellos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Karviná
21:00
Viktoria Plzeň
Bohemians 1905
21:00
Pardubice
Slovácko
21:00
Jablonec
Hradec Králové
00:00
Sparta Praha

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Panazol
19:45
Vitré
ตูลูส
19:45
นีมส์
Troyes
19:45
Nancy
Sarre Union
19:45
Versailles
Hauts Lyonnais
19:45
Bastia
แก็งก็อง
22:00
อาเมียงส์
Chemin Bas d'Avignon
22:00
Clermont
Sochaux
22:00
น็องต์
Jura Sud Foot
22:00
Saint-Denis
Créteil
22:00
Venissieux
Quevilly Rouen
00:30
Laval
Cannes
00:30
ดิฌง
Thaon
00:30
Beauvais
ลีลล์
00:30
Auxerre
แรนส์
03:00
ลอริยองต์

125 Greece - Super League

Panaitolikos
00:30
Atromitos

674 Hungary - OTP Bank Liga

เฟเรนซ์วารอส
20:45
Honvéd
MTK
23:00
Paksi SE
MOL Vidi
01:30
Mezőkövesd-Zsóry

802 Israel - State Cup

Maccabi Haifa
20:00
Hapoel Katamon
Hapoel Nazareth Illit
22:30
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Hadera
01:00
MS Tira
Hapoel Tel Aviv
01:30
Bnei Yehuda

251 Italy - Serie B

Ascoli
20:00
Cremonese
Como
20:00
Reggina
Crotone
20:00
Pordenone
Cosenza
20:00
Pisa
โฟรซิโนเน่
22:15
สปาล

2756 Malta - Premier League

Gzira United
20:00
Santa Lucia
Hamrun Spartans
22:00
Birkirkara
Mosta
00:00
Sirens

2756 Malta - First Division

San Gwann
20:00
Mqabba
Vittoriosa Stars
20:00
Marsaxlokk
Luqa
00:00
Mgarr
St. Andrews
00:00
Qrendi

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
22:00
Carrick Rangers
Coleraine
22:00
Crusaders
Dungannon Swifts
22:00
Ballymena United
Warrenpoint Town
22:00
Portadown

491 Northern Ireland - Championship

Knockbreda
21:00
Dergview
Queen's University
21:00
Newry City AFC
Ballyclare Comrades
22:00
Ards
Dundela
22:00
Annagh United
Institute
22:00
Ballinamallard United
Loughgall
22:00
H&W Welders

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
18:30
Stal Mielec
Pogoń Szczecin
21:00
Warta Poznań
Śląsk Wrocław
23:30
Cracovia Kraków
Raków Częstochowa
02:00
Jagiellonia Białystok

20 พรีเมียรา ลีกา

Tondela
22:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Portimonense
22:30
Arouca
Gil Vicente
03:30
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
18:00
Académica
ชาเวช
21:00
Farense
Nacional
22:30
Leixões

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
23:00
Universitatea Craiova
Rapid Bucuresti
01:30
Botoşani

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee
22:00
Hearts
Livingston
22:00
Ross County
Motherwell
22:00
St. Johnstone
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Dundee United

1161 Scotland - Championship

Arbroath
22:00
Greenock Morton
Inverness CT
22:00
Hamilton Academical
Kilmarnock
22:00
Dunfermline Athletic
Partick Thistle
22:00
Raith Rovers
Queen of the South
22:00
Ayr United

1161 Scotland - League One

Clyde
22:00
Airdrieonians
Cove Rangers
22:00
Alloa Athletic
Dumbarton
22:00
Peterhead
Montrose
22:00
Queen's Park

1161 Scotland - League Two

Cowdenbeath
22:00
Albion Rovers
Elgin City
22:00
Stenhousemuir
Stirling Albion
22:00
Annan Athletic
Stranraer
22:00
Kelty Hearts

296 Serbia - Super Liga

Partizan
18:55
Kolubara
Novi Pazar
19:00
Vojvodina
Napredak
21:00
Spartak Subotica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Senica
21:00
Trenčín
Zlaté Moravce
21:00
Zemplín Michalovce
Pohronie
21:00
Liptovský Mikuláš
Sereď
21:00
Spartak Trnava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Ibiza
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
มาลากา
22:00
เลกาเนส
พัลมาส
00:15
เออิบาร์

62 Switzerland - Super League

Zürich
00:00
St. Gallen
Luzern
02:30
Servette

62 Switzerland - Challenge League

Stade Lausanne-Ouchy
00:00
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kasımpaşa
17:30
Sivasspor
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Hatayspor
คอนยาสปอร์
20:00
Antalyaspor
กาลาตาซาราย
23:00
อิสตันบูล บีบี
Alanyaspor
23:00
Adana Demirspor

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
BB Erzurumspor
Boluspor
20:00
Ankaragücü
Balıkesirspor
23:00
Altınordu

515 Wales - Premier League

Connah's Quay
21:30
Haverfordwest County
Newtown
21:30
Flint Town United
The New Saints
00:15
Penybont

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:30
TS Galaxy
Stellenbosch
20:30
Baroka
Sekhukhune United
23:00
SuperSport United
Cape Town City
01:15
Moroka Swallows

614 Algeria - Ligue 1

CR Belouizdad
19:00
JS Saoura
Tlemcen
19:30
NA Hussein Dey
CS Constantine
19:30
Olympique Médéa

614 Algeria - Ligue 2

Aïn M'lila
18:00
JSM Skikda
USM Khenchela
18:00
MO Constantine
RB Ouargla
18:00
JS Bordj Ménaïel
CA Bordj Bou Arreridj
18:00
Annaba
MO Béjaïa
18:00
CA Batna
Hamra Annaba
18:00
Teleghma
MC El Eulma
18:00
US Chaouia
Lakhdaria
18:00
JSM Béjaïa
JSM Tiaret
18:00
GC Mascara
CRB Ain Ouessara
18:00
USM Bel Abbès
Ben Aknoun
18:00
WA Boufarik
Temouchent
18:00
USM El Harrach
SC Aïn Defla
18:00
El Bayadh
Kouba
18:00
ASM Oran
MC Saïda
18:00
SKAF Khémis Mélina
MCB Oued Sly
02:00
USMM Hadjout

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
Desportivo Huíla
Sagrada Esperança
21:00
Cubango
Recreativo da Caála
21:30
Sporting de Cabinda

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
22:30
Police
ASK
22:30
RCK

1560 Congo - Super Ligue

Etoile de Kivu
21:00
TP Mazembe
AC Rangers
21:30
Dauphins Noirs

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bouake
22:30
Sporting Gagnoa
SOA
22:30
SOL
ES Bafing
00:45
Bassam

1703 Guinea - Ligue 1

Kaloum Star
06:00
Flamme Olympique
Satellite
06:00
Hafia

1179 Kenya - Premier League

Homeboyz
17:00
Gor Mahia
Sofapaka
19:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars
19:00
Vihiga Bullets

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Tripoli
20:30
Al-Madina

26 Mali - Premiere Division

US Bougouba
23:00
LC Ba
Police
23:00
Stade Malien Bamako
Black Stars
23:00
Douannes de Sikasso
ASOM
01:00
ASKO

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
22:00
Wydad Casablanca
Mouloudia Oujda
00:15
FUS Rabat
FAR Rabat
02:30
Chabab Mohammédia

1424 Morocco - Botola 2

Kawkab Marrakech
21:30
El Massira
Moghreb Tétouan
21:30
CR Khemis Zemamra
Ittihad Khemisset
21:30
UTS Rabat

200 Senegal - Ligue 1

Generation Foot
23:30
Casa Sport
Dakar SC
23:30
Diambars
Teungueth
23:30
ASEC Ndiambour
Jaraaf
23:30
Pikine

3677 Syria - Premier League

Jabala
19:00
Foutoua

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
20:00
KMC
Kagera Sugar
20:00
Simba
Azam
23:00
Mbeya City

2568 Zambia - Super League

Nkwazi
18:00
Kansanshi Dynamos
Kabwe Warriors
20:00
Chambishi
Lusaka Dynamos
20:00
Nkana

2931 Andorra - 2. Division

UE Sant Julia II
02:30
UE Santa Coloma II
Jenlai
02:30
La Massana

21462 Kuwait - Premier League

Al Arabi SC
22:40
Kazma

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Fujairah
19:40
Al Jazira Al Hamra
Al-Taawon
19:40
Dibba Al Hisn
Al Fujairah
19:40
Gulf Heroes

190321 Bahrain - Premier League

Muharraq
22:00
Al Ahli

5618 China PR - Super League

Tianjin Teda
14:30
Qingdao Hainiu
Dalian Professional
14:30
Shijiazhuang Ever Bright
Shanghai Shenhua
18:30
Chongqing Dangdai Lifan
Wuhan Zall
18:30
Henan Jianye

5618 China PR - League One

Nantong Zhiyun
13:30
Sichuan
Shenyang Urban
13:30
Shaanxi Chang'an
Wuhan Three Towns
14:00
Meizhou Hakka
Chengdu Qianbao
14:00
Hangzhou
Beijing BG
18:30
Suzhou Dongwu

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Chennaiyin
21:00
Odisha FC
Goa
23:00
Hyderabad

52126 Pakistan - Premier League

WAPDA
06:00
SNGPL
Karachi United
06:00
Pakistan Navy

462 England - Vanarama National League South

Ebbsfleet United
22:00
Bath City
Billericay Town
22:00
Chelmsford City
Hemel Hempstead Town
22:00
Chippenham Town

44 Argentina - Primera C

Ituzaingó
06:00
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
20:30
Barendrecht
HSV Hoek
20:30
DVS '33
ACV
20:30
GOES

99474 World - AFF Championship

ไทย
19:30
สิงคโปร์
เมียนมาร์
19:30
ฟิลิปปินส์

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Meux
01:00
Stockay-Warfusée
Tubize
02:00
Jette
Rebecq
02:00
Solières Sport

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Gullegem
00:00
Voorwaarts Zwevezele
Sparta Petegem
00:00
Ronse
Gent-Zeehaven
01:30
Zelzate
Lokeren-Temse
02:00
Dikkelvenne

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

KSC City Pirates
01:00
Bocholt
Cappellen
01:00
Lyra-Lierse Berlaar
Londerzeel
01:30
Pepingen-Halle
Hoogstraten
01:30
Berchem Sport
Houtvenne
02:00
Spouwen-Mopertingen
Sporting Hasselt
02:00
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
00:00
Lochristi
Svelta Melsele
01:30
FC Lebbeke
Oostkamp
01:30
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Turnhout
00:30
Wellen
Witgoor Sport
01:00
Diest
Esperanza Pelt
01:00
Betekom
De Kempen
01:30
Sint-Lenaarts
Nijlen
01:30
Weerstand Koersel
Beringen
01:30
ลีลล์

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Jeunesse Tamines
00:00
Albert Quévy-Mons
Tournai
01:00
Braine
Union Namur
01:00
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Oppuurs
23:00
Bornem
Kalmthout
00:00
Wezel
Antonia
00:30
Geel
Vorselaar
01:30
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
01:00
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Limburg

Groen Star Beek
01:00
Verbroedering Maasmechelen
Juve Hasselt
01:00
Helson Helchteren
Zonhoven United
01:30
Achel

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Eendracht Aalter
00:30
Elene-Grotenberge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Diksmuide
00:30
Meulebeke
Roeselare Daisel
01:00
Blankenberge

116 Cyprus - 3. Division

Peyia
19:30
APEP
AE Zakakiou
19:30
Digenis Ypsonas
Elia Lythrodonta
19:30
MEAP Nisou
Ethnikos Assias
19:30
Kouris Erimi
Iraklis Yerolakkou
19:30
EN THOI Lakatamia
Ormideia
19:30
Omonia Psevda

17 France - CFA Group C

Aubagne
00:00
Fréjus St-Raphaël
Marignane Gignac
00:00
Martigues
Louhans-Cuiseaux
00:00
Olympique Lyonnais II

17 France - CFA Group D

Colomiers US
00:00
Stade Montois

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Chambery
22:00
Clermont II
Bourgoin-Jallieu
23:00
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Sochaux II
20:30
Montceau
Gueugnon
00:00
Saint-Apollinaire

17 France - National 3: Bretagne

Rennes II
22:00
Lannion
Drapeau Fougères
23:00
TA Rennes
Pontivy GSI
00:00
Guipry-Messac
Stade Briochin II
00:30
Plouzane
Brest II
00:30
Stade Pontivy

17 France - National 3: Normandie

AG Caennaise
00:00
Évreux 27
Bayeux
00:00
Oissel CMS

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Makedonikos Neapolis
20:00
Anagennisi Giannitsa

251 Italy - Serie C: Girone A

Renate
19:00
FeralpiSalò
Giana Erminio
20:30
Fiorenzuola
Lecco
20:30
Pro Sesto
Legnago Salus
20:30
Juventus U23
Piacenza
20:30
Seregno
Pro Patria
20:30
Pergolettese
Pro Vercelli
20:30
Mantova
Trento Calcio 1921
20:30
AlbinoLeffe
Virtus Verona
20:30
Calcio Padova

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Vado
Asti
20:30
Saluzzo
Borgosesia
20:30
Fossano
Chieri
20:30
Lavagnese
Novara
20:30
Gozzano
RG Ticino
20:30
Derthona
Pro Imperia
21:00
PDHAE
Sestri Levante
21:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Leon
20:30
Crema
Real Calepina
20:30
Sangiuliano City
Adrense
20:30
Castellanzese
Villa d'Almè
20:30
Legnano
Vis Nova Giussano
20:30
Casatese
Folgore Caratese
21:45
Desenzano Calvina

251 Italy - Serie D: Girone C

Cjarlins Muzane
20:30
Dolomiti Bellunesi
Delta Calcio Rovigo
20:30
Caldiero Terme
Union ArzignanoChiampo
20:30
Este
Levico
20:30
Campodarsego
Luparense
20:30
Montebelluna
Mestre
20:30
Cartigliano
Marignanese
21:00
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:30
Cavenago Fanfulla
Forlì
20:30
Mezzolara
Lentigione
20:30
Alcione
Progresso
20:30
Ravenna
Sammaurese
20:30
Borgo San Donnino
Sasso Marconi
20:30
Aglianese
Seravezza
20:30
Rimini
Tritium
20:30
Real Forte Querceta
Prato
22:45
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:30
Arezzo
Lornano Badesse
20:30
Foligno
Scandicci
20:30
San Donato Tavarnelle
FC Rieti
21:00
Cascina
Sporting Trestina
21:00
Montespaccato

251 Italy - Serie D: Girone F

San Nicolò
20:30
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

Atletico Uri
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Latte Dolce
21:00
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

Città di Fasano
20:30
Casarano
Nola 1925
20:30
Team Altamura

20 Portugal - 2. Division: Group C

Leca
22:00
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group D

Fontinhas
23:00
Sertanense

32 Spain - Tercera - Group 1

Villalbés
22:00
Ourense CF
Estradense
22:00
Sofán
Silva
22:00
Juvenil Ponteareas
Atlético Arnoia
22:00
Barco
Viveiro
22:30
Polvorín
Noia
23:00
Choco
Rápido Bouzas
01:00
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 2

L'Entregu
01:00
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 3

Samano
21:30
Barreda
Torina
21:45
Siete Villas
Atlético Albericia
23:00
Naval
Textil Escudo
23:00
Colindres

32 Spain - Tercera - Group 4

Aurrera de Ondarroa
18:15
Anaitasuna FT
CD Vitoria
22:00
Pasaia KE
Beti Gazte
22:30
Basconia
Amurrio
23:00
Barakaldo
Lagun Onak
23:00
Uritarra
Deusto
23:45
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 5

Peralada
22:00
Manresa
Ascó
23:00
San Cristobal
L'Hospitalet
00:00
Figueres
Sant Andreu
00:00
Vilafranca

32 Spain - Tercera - Group 6

Atzeneta
22:30
Villarreal III
Roda
23:00
Silla
Jove Espanol
23:15
RC Catarroja
Olímpic de Xàtiva
01:00
Castellon II

32 Spain - Tercera - Group 7

Villaviciosa Odón
22:00
Moratalaz
Ursaria
22:00
Alcobendas
Tres Cantos
00:30
Atlético Madrid II

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Leonesa II
21:30
Real Ávila
Palencia CF
21:30
Numancia II
Salamanca II
21:45
La Virgen del Camino
Colegios Diocesanos
22:00
Atlético Tordesillas
Almazán
22:30
Ciudad Rodrigo
Bembibre
22:30
UD Santa Marta

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
00:00
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

Sevilla III
18:00
Conil
Gerena
22:30
Cabecense
Recreativo Huelva
23:00
Tomares
Pozoblanco
23:00
Rota
Los Barrios
23:00
Antoniano
Cartaya
00:30
Lucena

32 Spain - Tercera - Group 11

Manacor
18:00
Binissalem
Platges de Calvià
21:00
Rotlet Molinar
Mercadal
22:00
Poblense
Felanitx
22:30
Llosetense
Constància
23:00
Serverense
Campos
23:00
Mallorca II
Son Veri
23:30
Soller

32 Spain - Tercera - Group 12

Gran Tarajal
18:30
Vera
Santa Úrsula
23:30
Arucas
Villa Santa Brígida
00:00
Las Zocas
Las Palmas III
00:00
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 13

UD Caravaca
22:15
UCAM Murcia II
Archena Sport
22:15
Bala Azul
Lorca Deportiva II
23:00
Los Garres

32 Spain - Tercera - Group 14

Diocesano
22:00
Villafranca
Don Álvaro
23:00
Aceuchal
Olivenza
23:00
Azuaga

32 Spain - Tercera - Group 15

Cortes
21:30
Gares
Valle Egüés
21:45
Cantolagua
Huarte
22:00
Cirbonero
Corellano
22:30
Beti Onak
Txantrea
23:00
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

Casalarreina
22:30
CDFC La Calzada
Cenicero
22:30
Haro
Arnedo
23:00
Varea
Yague
00:30
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

Borja
22:00
Giner Torrero
Utebo
22:30
Épila
Cariñena
00:00
Caspe

32 Spain - Tercera - Group 18

San Clemente
22:00
Quintanar del Rey
Almansa
22:30
Conquense
Torrijos
22:30
Villacanas
Hogar Alcarreño
23:00
Illescas

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Karacabey Birlikspor
17:00
Nazilli Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sarıyer
17:00
Afjet Afyonspor
Kahramanmaraşspor
17:00
Sakaryaspor
Bodrumspor
17:00
Niğde Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Arnavutköy Belediyespor
17:00
Batman Petrolspor
Bergama Belediyespor
17:00
Nevşehirspor
Bugsaşspor
17:00
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Hacettepe
17:00
76 Iğdır Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Tepecikspor
17:00
Karabükspor
Karaköprü Belediyespor
17:00
Ofspor
Modafenspor
17:00
İçelspor

5 Brazil - Tocantinense

Tocantinópolis
02:00
Palmas
Capital FC
02:00
Araguacema
Interporto
02:00
Nova Conquista
Tocantins Miracema
02:00
Gurupi

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
03:00
Sacachispas

44569 Aruba - Division de Honor

RCA
07:00
La Fama
Nacional
05:30
Caravel

866998 Fiji - National Football League

Nadroga
11:00
Navua

862868 Nepal - A Division

Chyasal Youth Club
14:15
Jawalakhel
Manang Marshyangdi
15:15
Nepal Police
Three Star
18:00
New Road Team

3347 San Marino - Campionato

San Giovanni
21:00
Folgore
Tre Fiori
21:00
Fiorentino
Virtus
21:00
Cailungo
Cosmos
21:00
Juvenes / Dogana

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เมลเบิร์น ซิตี้
15:45
เมลเบิร์น วิคตอรี
บริสเบน รอร์
15:45
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - 1st Division

Apolonia Fier
19:30
Lushnja
Tërbuni Pukë
19:30
Pogradeci
Tomori Berat
19:30
Turbina Cërrik
Erzeni Shijak
19:30
Vora

2454 Albania - 2nd Division

Bulqiza
19:00
Gramshi
Oriku
19:30
Iliria Fushë-Krujë
Luzi 2008
19:30
Veleçiku Koplik
Klosi
19:30
Ada Velipojë
Elbasani
19:30
Internacional Tirana
Murlani
19:30
Shënkolli
Devolli
19:30
Flamurtari

99474 World - Friendly International Women

Montenegro W
17:00
Bosnia & Herzegovina W

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
00:30
Liège
Patro Eisden
02:00
Tienen
La Louvière Centre
02:00
Mandel United
Olympic Charleroi
02:00
Rupel Boom

11 Germany - Junioren Bundesliga

Osnabruck U19
17:00
Dresden U19

251 Italy - PrimaVera 1

Lecce U19
17:00
Inter U19
Torino U19
17:00
Bologna U19
Milan U19
19:00
Pescara U19

251 Italy - Primavera 2

Cosenza U19
17:00
Spezia U19
Frosinone U19
18:00
Ascoli U19
Parma U19
20:00
Virtus Entella U19
Udinese U19
20:15
Reggiana U19
Cittadella U19
20:30
Monza U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Brescia U19
Pordenone U19
20:30
Cremonese U19
Venezia U19
20:30
Como U19
Crotone U19
20:30
Salernitana U19
Pisa U19
20:30
Benevento U19
Ternana U19
20:30
Perugia U19

48946 Palestine - West Bank League

Jabal Al Mukaber
21:00
Tubas

146 South Africa - Gladafrica Championship

Platinum City Rovers
20:30
Uthongathi
Venda FC
20:30
Hungry Lions
Free State Stars
20:30
Richards Bay
JDR Stars
20:30
Black Leopards
Polokwane City
20:30
TS Sporting
University of Pretoria
20:30
Pretoria Callies

191038 Botswana - Premier League

Extension Gunners
20:30
Sua Flamingoes
BR Highlanders
21:00
Notwane
Morupule Wanderers
06:00
Security Systems

482134 Lesotho - Premier League

Matlama
17:00
Kick4Life
LMPS
20:00
Bantu
LCS
20:00
Lesotho Defence Force

2493 Mauritania - Super D1

Concorde
21:15
Garde Nationale
Tidjikja
23:15
Nouadhibou

3039 Togo - Championnat National

Entente II
22:00
Togo Port
Binah
22:00
Unisport

1560 Congo - Ligue 1

JS Talangaï
20:00
Patronage Sainte-Anne
Nathaly's
22:00
CARA Brazzaville

32 Spain - Primera Division Women

Eibar W
17:30
Real Sociedad W
Barcelona W
18:00
Rayo Vallecano W
Atletico Madrid W
18:00
Real Betis W
Huelva W
22:00
Sevilla W
Villarreal W
22:00
Valencia W
Atletico Granadilla W
01:00
Athletic Club W

556 Belgium - Super League Women

Gent W
20:00
RSC Anderlecht W
Club Brugge W
21:30
Zulte-Waregem W
Eendracht Aalst W
22:00
St. Liege W

556 Belgium - 1st National Women

Wuustwezel W
20:30
Anderlecht II W
RFC de Liege W
21:00
Chastre W
Famkes Merkem W
21:00
Voorwaarts Zwevezele W
Eva's Tienen W
22:30
Moldavo W
Renaissance Mons 44 W
23:00
Standard Liège II W
Mechelen W
23:00
Gent II W

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
10:06
Tigres UANL W

98 Australia - W-League

Melbourne City W
13:05
Adelaide United W
Brisbane Roar W
13:05
Melbourne Victory W

614 Algeria - Algeria Youth League

CR Belouizdad U21
15:00
JS Saoura U21
JS Kabylie U21
16:00
HB Chelghoum Laïd U21

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

Maccabi Ahva Sha'ab
19:30
Maccabi Bnei Jadida
Maccabi Ahi Iksal
19:30
Maccabi Isfiya

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
18:00
Vizela U23
Vitória Guimarães U23
18:00
Rio Ave U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

DNS de Belen W
18:00
Logroño II W
Son Sardina W
22:00
Transportes Alcaine II W
La Garita W
00:30
Geneto del Teide W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Crusaders U20
18:00
Coleraine U20
Ballymena United U20
19:00
Dungannon Swifts U20

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

Maspalomas U19
18:00
Arucas U19
Victoria U19
18:00
La Oliva U19
Lleida U19
18:30
Europa U19
Real Valladolid U19
18:30
Trival Valderas U19
Girona U19
18:45
Montecarlo U19
Danok Bat U19
19:00
Real Sociedad U19
Tenerife U19
19:00
Mensajero U19
Marino U19
19:00
Acodetti U19
San José U19
19:00
Las Palmas U19
Calavera U19
19:15
Granada U19
Atl. Madrid U19
19:30
La Cruz U19
Huracán U19
20:00
Águilas SA U19
Unión Viera U19
20:00
Las Zocas U19
Juventud Laguna U19
20:30
Orientación Marítima U19
Kelme U19
21:00
Albacete U19
Real Zaragoza U19
21:30
Espanyol U19
Roda U19
21:30
Real Murcia U19
Compostela U19
22:00
Covadonga U19
Mutilvera U19
22:00
Pamplona U19
Athletic Club U19
22:00
Antiguoko U19
Atlético Baleares U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Sabadell U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19
Bellvitge U19
22:00
Ebro U19
Castilleja U19
22:00
Jóvenes Promesas U19
Sanluqueno U19
22:00
Sevilla U19
Las Rozas U19
22:00
Fuenlabrada U19
Gimnástica Segoviana U19
22:00
Leganés U19
Badajoz U19
22:00
Unión Adarve U19
Getafe U19
22:00
Flecha Negra U19
Torre Levante U19
22:00
Atlético Madrileño U19
CF San José U19
22:00
Alboraya U19
La Nucía U19
22:00
Alzira U19
Cartagena FC U19
22:00
Villarreal U19
Talavera U19
22:00
Elche U19
Arenal U19
22:15
Pontevedra U19
Valencia U19
22:30
FC Cartagena U19
Bezana U19
23:00
Marina Sport U19
Sporting Atlético U19
23:00
Santa Fe U19
Vázquez Cultural U19
23:00
Coria U19
Villegas U19
23:30
Txantrea U19
Arenas Getxo U19
23:30
Osasuna U19
Tolosa U19
23:30
Eibar U19
Celta de Vigo U19
00:00
Lugo U19
Ural U19
00:00
Real Avilés U19
El Ejido U19
00:00
Cádiz U19
Rayo Majadahonda U19
01:00
Burgos CF U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Pomigliano W
18:30
Roma W
Napoli W
20:30
Empoli W
Como
20:30
Sassuolo W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
00:00
Anglet Genets
Libourne
01:00
Bressuire
Stade Bordelais
01:00
Lège-Cap-Ferret

17 France - National 3: Occitanie

Blagnac
00:00
Castanet

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
21:00
Mantes 78

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:00
Banjul

3374 Gibraltar - Premier Division

Glacis United
22:00
Europa Point
Mons Calpe
00:30
College 1975 FC

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Kohkwang
15:30
ACDC
Kabin United
15:30
Bankhai United
Army
15:30
North Bangkok University
Inter Bangkok
15:30
Grakcu Sai Mai United
Prime Bangkok
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
IPE Samut Sakhon
15:30
Kanchanaburi
Kanjanapat Group
15:30
Samut Songkhram
Huai Thalaeng United
15:30
Udon United
Sakon Nakhon
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Sisaket United
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Nakhon Si Thammarat
Kamphaeng Phet
15:30
Uttaradit
Northern Tak United
15:30
Chiangrai
Nakhon Mae Sot United
15:30
อุทัยธานี เอฟซี
Pattani
16:15
Trang
Songkhla
16:30
Surat Thani FC
Cha Choeng Sao
18:00
Marines Eureka
Saraburi United
18:00
Ang Thong

802 Israel - Liga Bet - South A

Sporting Tel Aviv
02:00
Beitar Kfar Saba Shlomi