ufabet

ตารางบอล 28 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบรนท์ฟอร์ด
21:00
เอฟเวอร์ตัน
เบิร์นลีย์
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
วัตฟอร์ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
เวสต์แฮม
เชลซี
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
19:30
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

อิปสวิช ทาวน์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
18:15
อาแจกซ์
ทเวนเต้
20:30
เฟเยนูร์ด
อูเทรชท์
20:30
Heracles Almelo
ฮีเรนวีน
22:45
พีเอสวี
วิเทสส์
02:00
AZ

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
FC Union Berlin
แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30
Bayer 04 Leverkusen

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
19:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
บอร์กโดซ์
21:00
แบรสต์
ลอริยองต์
21:00
แรนส์
โมนาโก
21:00
สตราส์บูร์ก
แร็งส์
21:00
Clermont
มงต์เปลลิเย่ร์
23:00
โอลิมปิก ลียง
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:45
Troyes

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อูดิเนเซ่
18:30
เจนัว
เอซี มิลาน
21:00
ซัสเซาโล่
Spezia
21:00
โบโลญญ่า
โรม่า
00:00
โตริโน่
นาโปลี
02:45
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล เบติส
20:00
เลบันเต้
เอสปันญ่อล
22:15
เรอัล โซเซียดาด
กาดิซ
00:30
แอตเลติโก มาดริด
เรอัล มาดริด
03:00
เซบีย่า

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
โตเกียวเวอร์ดี้
Sagamihara
11:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
FC เรียวเคียว
11:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
เอฮิเมะ
ThespaKusatsu Gunma
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
เกียวโต แซงก้า
มาชิดา เซลเวีย
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
Giravanz Kitakyushu
12:00
โทชิกิ SC
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

Chonburi FC
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
PT Prachuap FC
18:00
BG Pathum United
Suphanburi Football Club
18:30
True Bangkok United
Singha Chiangrai United
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ลำปาง เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
สุโขทัย เอฟซี
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

462 England - Fa Trophy

Kingstonian
22:00
Farnborough

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
19:30
Ingolstadt
พาเดอร์บอร์น
19:30
Hansa Rostock
นูเรมเบิร์ก
19:30
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

Osnabrück
19:00
Freiburg II
Viktoria Köln
20:00
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
19:00
Oberneuland
St. Pauli II
20:00
Drochtersen / Assel
Altona 93
20:00
Heider SV
VfB Oldenburg
20:00
LSK Hansa
Borussia Hildesheim
20:00
Werder Bremen II
HSC Hannover
20:00
Jeddeloh

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
19:00
Tennis Borussia
Carl Zeiss Jena
19:00
Union Fürstenwalde
Hertha BSC II
19:00
Eilenburg
Lichtenberg
19:00
Germania Halberstadt
Tasmania Berlin
19:00
Chemnitzer FC

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Homburg
20:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:30
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Schwabmünchen
20:00
1860 München II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
Schwachhausen
Hemelingen
20:00
Komet Arsten
Leher TS
20:00
Werder Bremen III
Vatan Sport
20:00
Bremer SV
Borgfeld
21:00
OSC Bremerhaven
Hastedt
21:00
SFL Bremerhaven
Habenhauser FV
21:30
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

HEBC
16:45
Süderelbe
Niendorfer TSV
20:00
Osdorf
TSV Sasel
21:00
Curslack-Neuengamme

11 Germany - Oberliga: Hessen

Ginsheim
20:30
Waldgirmes
SV Zeilsheim
20:30
Hessen Dreieich
Eddersheim
21:00
Türk Gücü Friedberg

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Düren Merzenich
20:30
Bergisch Gladbach
Alfter
20:30
Viktoria Arnoldsweiler
Hürth
21:00
Frechen
Hennef 05
21:00
Borussia Freialdenhoven
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
Wesseling-Urfeld
Pesch
21:00
Siegburger SV
Deutz
21:00
Eilendorf
VfL Vichttal
21:30
SV Breinig
FC BW Friesdorf
21:30
Fortuna Köln II

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
21:00
Velbert
Germania Ratingen
21:00
TVD Velbert
Schonnebeck
21:00
Cronenberger SC
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Union Nettetal
SF Niederwenigern
21:00
Dusseldorf-West
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Sterkrade-Nord
Teutonia St.Tönis
21:30
Schwarz-Weiß Essen
Hilden
21:30
Kleve
FSV Duisburg
21:30
Meerbusch
FC M'gladbach
21:30
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

BW Lohne
20:00
Heeslinger SC
Spelle-Venhaus
20:00
Eintracht Celle
Germania Egestorf
20:00
Eintracht Northeim
SVG Göttingen
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
Arminia Hannover
20:00
Lupo-Martini
Gifhorn
20:00
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
19:00
Pampow
CFC Hertha
19:00
BSC Süd 05
Victoria Seelow
19:00
Rostocker FC
Eintracht Mahlsdorf
19:30
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Staaken
20:00
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
19:00
Krieschow
Wacker Nordhausen
19:00
VfL Halle
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Einheit Wernigerode
Budissa Bautzen
19:00
FC Merseburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Röchling Völklingen
21:00
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
20:00
Eutiner SV
Preußen Reinfeld
20:00
Dornbreite Lubeck
Eckernforder SV
20:00
Bordesholm
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Weiche Flensburg II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Victoria Clarholz
20:00
Gütersloh
ASC Dortmund
20:30
Preußen Münster II
Westfalia Rhynern
20:30
Meinerzhagen
Eintracht Rheine
20:30
Sprockhövel
Wattenscheid 09
20:30
Hammer SpVg
Schermbeck
20:30
Sportfreunde Siegen
Kaan-Marienborn
20:30
TuS Haltern
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Erndtebrück
Ennepetal
20:45
Vreden

2454 Albania - Superliga

Kukësi
19:45
Egnatia Rrogozhinë
Dinamo Tirana
19:45
Kastrioti Krujë

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
18:00
Van
Pyunik
21:00
Urartu

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Wien
20:30
Sturm Graz
Hartberg
20:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
Ried
23:00
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

Vorwärts Steyr
16:30
SV Horn II

2453 Azerbaijan - Premier League

Sumqayıt
19:00
Zira

556 Belgium - Pro League

เกงค์
19:30
คลับ บรูกก์
Zulte-Waregem
22:00
Beerschot-Wilrijk
เกนท์
00:30
Standard Liège
Antwerp
03:00
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

Royal Excel Mouscron
22:00
Lierse Kempenzonen
RWDM
02:00
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Rudar Prijedor
19:00
Sloga
Radnik Bijeljina
21:00
Borac Banja Luka
Siroki Brijeg
21:00
Sarajevo

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Sofia 1929
20:15
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Dobrudzha 1919
17:30
Etar

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
21:00
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

AEL
00:00
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

Olympiada Lympion
19:30
Ayia Napa
Ahironas
19:30
Enosis
Omonia 29is Maiou
19:30
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
21:00
Karviná
Jablonec
21:00
Mladá Boleslav
เอสเค สลาเวีย ปราก
21:00
Teplice
Sparta Praha
00:00
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
16:15
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
20:00
Nordsjælland
Viborg
20:00
SønderjyskE
Brøndby
22:00
Randers
AaB
00:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

Esbjerg
20:00
Nykøbing
Horsens
21:00
Hobro

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
18:00
Levadia
Flora
20:00
Paide

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Reims Sainte-Anne
19:30
Magny Renaissance
Hauts Lyonnais
19:30
Bourgoin-Jallieu
Chemin Bas d'Avignon
19:30
Agde
Versailles
19:30
Poissy
Chatou
19:30
C' Chartres
Trélissac
19:45
ตูลูส
Salouël
20:00
Wasquehal
Panazol
20:00
Angoulême
Perros-Louannec
20:00
Vitré
Trégunc
20:30
La Roche
Chauvigny
21:00
Le Havre

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
20:00
Volos NFC
OFI
20:00
Ionikos
Panathinaikos
00:30
Panaitolikos
PAOK
00:30
Aris

674 Hungary - OTP Bank Liga

Debrecen
19:30
Paksi SE
Puskás
21:45
Zalaegerszegi TE
Mezőkövesd-Zsóry
00:00
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Nyíregyháza Spartacus
19:00
III. Kerületi TUE
Győri ETO
19:00
Szeged 2011
Szolnoki MÁV
19:00
Tiszakecske
Békéscsaba
23:00
Budafoki MTE
Pécsi MFC
23:00
Dorogi
Siófok
23:00
Szentlőrinc SE
Vasas
23:00
Budaörs
Csákvári TK
23:00
Soroksár SC
Diósgyőr
23:00
Ajka

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Bohemians
23:00
St Patrick's

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
01:15
Maccabi Tel Aviv
Hapoel Tel Aviv
01:45
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

Como
02:30
ปาร์มา

57142 Macedonia FYR - First League

Shkupi
19:00
Struga
Pelister
19:00
Skopje
Makedonija
19:00
Skendija 79
Bregalnica Stip
19:00
Borec
Tikves
19:00
Rabotnicki

2756 Malta - Premier League

Gzira United
20:00
Gudja United
Hamrun Spartans
22:00
Santa Lucia
Balzan
00:00
Hibernians

2756 Malta - First Division

St. Andrews
20:00
Luqa
Qrendi
21:00
Tarxien Rainbows
Vittoriosa Stars
00:00
Melita
Mqabba
01:00
Zejtun Corinthians

2345 Moldova - National Division

Milsami
18:00
Floreşti
Sheriff
22:00
Dinamo-Auto

998 Montenegro - First League

Rudar
19:00
Mladost Ljeskopolje
Jezero
19:00
Zeta
Iskra
20:00
Mornar
Dečić
21:00
Petrovac
Budućnost
22:00
Sutjeska

998 Montenegro - Second League

Kom
19:00
Cetinje
Arsenal Tivat
19:00
Grbalj
Mladost
19:00
Jedinstvo
Igalo
19:00
Bokelj

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Haugesund
23:00
Sandefjord
Kristiansund
23:00
Viking
Mjøndalen
23:00
Sarpsborg 08
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Bodø / Glimt
Tromsø
23:00
Stabæk
Brann
01:00
Molde

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
18:30
Cracovia Kraków
Lech Poznań
21:00
Warta Poznań
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:30
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
18:40
Resovia Rzeszów
Sandecja Nowy Sącz
21:00
Polkowice
Widzew Lodz
00:00
Zagłębie Sosnowiec

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
22:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
สปอร์ติงลิสบอน
01:00
Tondela
ปอร์โต้
03:30
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
18:00
Porto II
Rio Ave
21:00
Nacional
Leixões
22:30
Trofense
Académica
02:30
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

Botoşani
22:30
Voluntari
Universitatea Craiova
01:30
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

FK Nizjni Novgorod
18:00
Krylya Sovetov
Rubin Kazan'
20:30
Dinamo Moskva
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:00
เซนิต

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Livingston
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เซลติก
22:00
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

Radnički Niš
19:00
Radnik Surdulica
Kolubara
19:00
Bačka Topola
เชอร์เวนา ซเวซดา
20:25
Spartak Subotica
Voždovac
22:30
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

Železničar Pančevo
19:00
Zlatibor Čajetina
Javor Ivanjica
21:00
Žarkovo

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
23:00
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

Banska Bystrica
19:00
Rohožník

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
19:00
Koper
Mura
02:15
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
19:30
Dob
Krka
19:30
Bilje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
20:00
พัลมาส
Amorebieta
22:00
เรอัลซาราโกซา
UD Ibiza
22:00
Ponferradina
เตเนริเฟ
00:15
Real Sociedad II

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
21:00
Norrköping
Djurgården
21:00
Varberg BoIS
IFK Göteborg
21:00
Östersunds FK
Halmstad
23:30
Hammarby
Kalmar
23:30
มัลโม่

62 Switzerland - Super League

Zürich
20:15
ยังบอยส์
Lausanne Sport
22:30
Servette
Luzern
22:30
บาเซิ่ล

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Gaziantep F.K.
17:30
คอนยาสปอร์
Fatih Karagümrük
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Sivasspor
20:00
Hatayspor
Yeni Malatyaspor
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Ümraniyespor
Altınordu
23:00
Ankaragücü

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
19:00
ชัคตาร์
Rukh Vynnyky
22:00
Metalist 1925 Kharkiv
Kolos Kovalivka
00:30
Veres

86 Ukraine - Second League: Group A

AFSK Kyiv
18:00
Chernihiv

44 Argentina - Superliga

Estudiantes
07:30
Vélez Sarsfield
Rosario Central
03:00
River Plate
Defensa y Justicia
05:15
Colón
Argentinos Juniors
05:15
Gimnasia La Plata

44 Argentina - Torneo Federal B

Unión Santiago
03:00
San Martín El Ojito
Unión Bobadal
03:00
Sarmiento de La Banda
Argentino Monte Maíz
03:00
Acción Juvenil
Villa Plomo Serrano
03:00
Olimpo Laborde
9 Julio Rio Tercero
03:00
Juventud Unida RC
Atenas
03:00
Toro
Atlético Policial
03:00
Racing Belén
Dep. Bañado de Ovanta
03:00
Defensores Esquiú
Coronel Daza
03:00
San Lorenzo Alem
Los Andes Guandacol
03:00
Americo Tesorieri
Andino
03:00
Unión Machigasta
Barrio Argentino
03:00
San Francisco La Rioja
General Paz Juniors
03:00
Deportivo Colón
Las Palmas Argentina
03:00
9 de Julio Morteros
Deportivo Brinkmann
03:00
Avellaneda
Escuela Presidente Roca
03:00
Unión Oncativo
Sarmiento Leones
03:00
Deportivo Universitario
Atlético Ticino
03:00
Defensores SA Litín
Olimpia San Antonio
03:00
Bartolomé Mitre
Santo Pipó
03:00
Guaraní A. Franco
Sol de América
03:00
Recreativo Juventud
9 de Julio Clorinda
03:00
Primero de Mayo
Atlético Falucho
03:00
Pabellón Argentino
Estudiantes Resistenci
03:00
8 de Diciembre
Fontana
03:00
Sportivo Cultural
Ferrocarril Belgrano
03:00
Juventud Puerto Tirol
Comercio
03:00
San Jorge HC
Huracán Las Breñas
03:00
Atlético Alvear
Ferroviario Corrientes
03:00
Huracán Goya
Cañonazo Lavalle
03:00
San Jorge de Almagro
Deportivo Victoria
03:00
Comunicaciones Mercedes
Puente Seco
03:00
Defensores San Roque
Atlético Paraná
03:00
Atlético San Martín
Belgrano Paraná
03:00
Don Bosco Paraná
Santa María de Oro
03:00
Deportivo América
Deportivo Santa Catalina
03:00
Terry
Def. Fraile Pintado
03:00
Gimnasia y Tiro Orán
Unión Madereros
03:00
Sportivo Alberdi
AH Zapla
03:00
Ciudad de Nieva
Monterrico San Vicente
03:00
Talleres de Perico
Tiro Gimnasia San Pedro
03:00
Redes de la Patria
San Agustín
03:00
San Martín Salta
San Isidro
03:00
Juventud Unida RL
Villa San Antoni
03:00
Deportivo YPF
La Merced Salta
03:00
Juventud Antoniana
Talleres de Metán
03:00
Atlético Barrio Obrero
Atlético Normal Rosarino
03:00
Deportivo El Galpón
Atlético Amalia
03:00
Deportivo Llorens
Bella Vista Tucuman
03:00
Unión del Norte
Sportivo Pueyrredón
03:00
Alianza Futbolística
EFI Juniors
03:00
Jorge Newbery VM
Huracán San Luis
03:00
San Martín Merlo
Naschel Unidos
03:00
Pedernales Unidos
San Martín Mendoza
03:00
Gutiérrez
Andes Talleres
03:00
FADEP
Indep. Calle Larga
03:00
Vialidad Nacional
Deportivo Malargüe
03:00
Sportivo Balloffet
El Porvenir Mendoza
03:00
Argentino Gen. Alvear
Pacifico FC
03:00
Ferro Carril Oeste GA
San Martín Rodeo
03:00
Trinidad San Juan
Juventud Alianza
03:00
Atlético Colón Junior
Hipolito Yrigoyen SJ
03:00
Atlético Peñaflor
Sportivo del Carril
03:00
Angaqueros del Sud
Atlético Sauce
03:00
Atlético Uruguay
San Jorge Villa Elisa
03:00
Deportivo Achirense
Arsenal Viale
03:00
Caballu
Atlético Carcarañ
03:00
Union de Álvarez
PSM Fútbol
03:00
Campaña
9 de Julio Rafaela
03:00
Unión y Juventud
Atlético San Jorge
03:00
Argentino San Carlos
Atlético Miramar
03:00
Colón San Justo
Deportivo Malvinas
03:00
Musou Argentina
Deportivo Zoe
03:00
José C. Paz
Alumni Los Hornos
03:00
Defensores Glew
Unidos Lisandro Olmos
03:00
Estrella de Berisso
Las Campanas
03:00
Sportivo Baradero
SATSAID
03:00
Deportivo Metalúrgico
Defensores de Salto
03:00
El Frontón
Colón Chivilcoy
03:00
Compañia General
Juventud Pergamino
03:00
Sportivo Barracas Colón
Argentino Oeste
03:00
Argentino Rancagua
Mariano Moreno
03:00
Colonial
9 de Julio Chacabuco
03:00
Villa Belgrano Junin
Academia Mascherano
03:00
Rivadavia Lincoln
Atlético Camioneros
03:00
Camioneros Ushuaia
Def. Pico Truncado
03:00
Independiente Pto. SJ
Boxing Club
03:00
Banfield Puerto Deseado
Jorge Newbery CR
03:00
CAI
J.J. Moreno
03:00
Germinal de Rawson
Gaimán
03:00
Racing Trelew
Centenario
03:00
Atletico Maronese
Deportivo Rincón
03:00
Pacífico Neuquen
Chicago Bariloche
03:00
Fontana Trevelin
La Amistad
03:00
Deportiva Catriel
Deportivo La Adela
03:00
Deportivo Roca

44 Argentina - Primera B Nacional

Almirante Brown
06:00
Independiente Rivadavia

5 Brazil - Serie A

São Paulo
07:30
Sport Recife
Corinthians
02:00
Athletico PR
Atlético Mineiro
02:00
Fluminense
Internacional
05:00
Santos

5 Brazil - Serie B

Botafogo
02:00
Guarani
Goiás
02:00
Brusque
Londrina
02:00
Vasco da Gama
CSA
02:00
Brasil de Pelotas
Operário PR
02:00
CRB
Avaí
02:00
Sampaio Corrêa
Vitória
02:00
Vila Nova
Remo
02:00
Confiança

80 Chile - Primera Division

Santiago Wanderers
22:00
Audax Italiano
Unión La Calera
04:00
La Serena
Colo-Colo
04:00
Unión Española
Curicó Unido
04:00
Palestino
Universidad Católica
04:00
Huachipato

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:05
Junior
América de Cali
06:00
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
01:30
Real Cartagena
Unión Magdalena
03:30
Fortaleza CEIF

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
07:00
Grecia
Alajuelense
00:00
Pérez Zeledón
Guanacasteca
04:00
Deportivo Saprissa
Cartaginés
04:00
ADR Jicaral
Guadalupe
04:00
Santos de Guápiles
Sporting San José
04:00
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

Emelec
08:00
Manta
Guayaquil City
08:00
Aucas
Delfin
08:00
Mushuc Runa
Olmedo
08:00
Orense
Deportivo Cuenca
08:00
Independiente del Valle

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Cotzumalguapa
Cobán Imperial
23:00
Municipal
Nueva Concepción
23:00
Solola
Achuapa
01:00
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

Mictlán
02:00
Mixco

458 Mexico - Liga MX

América
08:00
Pumas UNAM
Atlas
10:05
มอนเตอร์เรย์

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
08:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
05:00
Guaraní
Cerro Porteño
05:00
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
03:00
Alianza Lima

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:30
Baroka
Royal AM
20:30
Stellenbosch
Moroka Swallows
20:30
Kaizer Chiefs
Maritzburg United
22:30
AmaZulu

911 Angola - Girabola

Desportivo Huíla
21:30
Recreativo da Caála
Progresso
22:30
Petro de Luanda

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
22:30
RC Bobo-Dioulasso
วิเทสส์
22:30
ASFB
USFA
00:45
ASFA-Yennenga

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

San-Pedro
22:30
ES Bafing

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
Elmina Sharks
Bechem United
22:00
Dreams
Real Tamale
22:00
Ashanti Gold
Bibiani Gold Stars
22:00
Accra Lions
King Faisal
22:00
Medeama
Karela
22:00
Asante Kotoko

1179 Kenya - Premier League

Wazito
17:00
Leopards
Police
19:00
Talanta

16175 Libya - Premier League

Al-Ittihad
06:00
Al Ahli Tripoli

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Ben Guerir
21:30
Moghreb Tétouan
Olympique Dcheïra
21:30
AS Salé
JSM Laâyoune
21:30
Chabab Atlas Khénifra

200 Senegal - Ligue 1

ASEC Ndiambour
23:30
Gorée
CNEPS Excellence
23:30
Generation Foot
Guédiawaye
23:30
Douanes

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Dodoma Jiji
23:00
Coastal Union

2568 Zambia - Super League

Green Eagles
20:00
Green Buffaloes
Buildcon
20:00
ZESCO United

2931 Andorra - Primera División

UE Santa Coloma
17:00
Sant Julià
Ordino
19:30
Carroi
Engordany
22:00
FC Santa Coloma
Atlètic Club d'Escaldes
00:30
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

FC Santa Coloma II
17:00
La Massana
UE Santa Coloma II
19:30
Engordany II
Jenlai
21:30
Encamp
Atlètic Club II
00:30
UE Sant Julia II

21462 Kuwait - Division 1

Al Sulaibikhat
21:20
Al Jahra
Khaitan
21:20
Burgan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
19:30
Al Hilal

15326 Bermuda - Premier League

Devonshire Cougars
02:00
Somerset Trojans
Dandy Town Hornets
02:00
Somerset Eagles
X-Roads Warriors
02:00
PHC Zebras
Devonshire Colts
02:00
Southampton Rangers

5618 China PR - League One

Zibo Sunday
14:00
Jiangxi Liansheng
Heilongjiang Lava Spring
18:30
Nanjing City

64306 Hong Kong - First Division

South China
12:30
Yuen Long
Happy Valley
12:30
Citizen AA
Eastern District
14:30
Wofoo Tai Po
Sham Shui Po
14:30
Dreams Metro Gallery
Wong Tai Sin
14:30
Central & Western
North District
14:30
Hoi King
Wing Yee
14:30
Shatin

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Bengaluru
21:00
Kerala Blasters

153732 India - Santosh Trophy

Manipur
11:00
Nagaland
Daman & Diu
11:00
Dadra and Nagar Haveli
Assam
16:00
Meghalaya
Mizoram
16:00
Tripura
Gujarat
16:30
Goa FT

712 Korea Republic - K-League 1

Daegu
12:00
Jeonbuk Motors
Suwon Bluewings
12:40
Ulsan
Incheon United
14:30
Pohang Steelers
Seoul
14:30
Gangwon

52126 Pakistan - Premier League

Pakistan Navy
13:00
Pakistan Army

69697 Vietnam - V-League 2

Phú Thọ
15:30
Công An Nhân Dân
Dak Lak
15:30
Pho Hien
Hue
16:00
Long An
Phu Dong
16:00
Bình Phước
Sanna Khanh Hoa
17:00
Can Tho
Bà Ria Vũng Tàu
18:00
Quang Nam

44 Argentina - Primera C

Dock Sud
03:00
Berazategui

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Centro Español
03:00
Defensores de Cambaceres

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
20:00
USV Hercules
Dongen
20:00
GVV Unitas
Hollandia
20:00
ADO '20
DEM
20:00
Blauw Geel '38
JOS Watergraafsmeer
20:00
Westlandia
HSC '21
20:30
OSS '20
Groene Ster
20:30
HV & CV Quick
EVV
20:30
UNA
OFC Oostzaan
20:30
Gemert

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Royal Pari
02:00
Real Potosí
Wilstermann
04:15
Bolívar

147 - CAF Confederations Cup

Tusker
19:00
CS Sfaxien
Zanaco
20:00
Binga
Simba
20:00
Red Arrows
APR
20:00
RSB Berkane
Royal Leopards
20:00
JS Kabylie
TP Mazembe
21:00
Marumo Gallants FC
Otôho d'Oyo
21:30
Gor Mahia
Hearts of Oak
22:00
JS Saoura
Rivers United
22:00
Al Masry
Maniema Union
22:00
Pyramids FC
USGN
22:30
Motema Pembe
ASEC Mimosas
23:00
Interclube
Nouadhibou
23:00
Cotonsport
Stade Malien Bamako
23:00
Al Ahli Tripoli
LPRC Oilers
23:00
Orlando Pirates
Al-Ittihad
01:00
Enyimba

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Rebecq
20:30
Waremme
Solières Sport
20:30
Hamoir
Warnant
20:30
Jette
Acren
21:00
Tubize

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Merelbeke
20:30
Dikkelvenne
Gullegem
21:00
Oudenaarde
RFC Wetteren
21:00
Voorwaarts Zwevezele
Toekomst Menen
21:00
Ronse
Sparta Petegem
21:00
Olsa Brakel

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Londerzeel
21:00
Diegem Sport
Olympia Wijgmaal
21:00
KSC City Pirates
Cappellen
21:00
Spouwen-Mopertingen
Bocholt
21:00
Pepingen-Halle

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Jong Lede
20:30
FC Lebbeke
Eppegem
20:30
Lochristi
Voorde Appelterre
20:30
Sint-Niklaas
Erpe-Mere United
20:30
VW Hamme
Avanti
21:00
Anzegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
21:00
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Binche
20:30
Braine
Gosselies Sports
20:30
Ostiches
Entité Manageoise
20:30
Schaerbeek-Evere
SG-Tertre-Hautrage
21:30
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
20:30
Jodoigne
Mormont
20:30
Aywaille
Stade Disonais
20:30
Wanze / Bas-Oha
Herstal
20:30
Gouvy
Raeren-Eynatten
20:30
Marloie Sport
Habay-la-Neuve
21:00
Onhaye

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vosselaar
20:30
Rapid Leest
Ranst
20:30
Eendracht Zoersel
Kalmthout
21:00
Bornem

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
20:00
Liedekerke
Sporting Kampenhout
20:30
Linden
Bodegem Kapelle United
20:30
Huldenberg
SC Aarschot
20:30
Wambeek
Veltem
20:30
Grimbergen
Borght-Humbeek
20:30
Houtem-Oplinter
Stade Everois
20:30
Léopold
Football Club Schaerbeek
20:30
Tubize II
Union Lasne-Ohain
20:30
Nivellois
Etterbeek
20:30
Sportive Brainoise
Melsbroek
21:00
Bertem-Leefdaal
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Stade Bierbeek
NSeth Berchem
21:00
Saint-Josse
BX Brussels
21:00
Grez-Doiceau
Sporting Bruxelles
21:00
Genappe

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Morlanwelz
20:30
Snef-Tyber
Péruwelz
20:30
Hornu
Houdeng
20:30
Excelsior Biévène
Soignies Sports
20:30
Solre-sur-Sambre
Montignies
20:30
Le Roeulx
RAS Monceau
20:30
Belœil
Molenbaix
23:30
Antoing

556 Belgium - Provincial-Liege

La Calamine
20:30
Mélen-Micheroux
UCE Liège
20:30
Pontisse Cite
JS Fizoise
20:30
Malmundaria
FC Du Geer
20:30
Ster-Francorchamps
Rechain
20:30
Aubel
Elsautoise
20:30
Sprimont-Comblain II
Beaufays
20:30
Weywertz
Jehaytois
20:30
Etoile de Faimes

556 Belgium - Provincial-Limburg

Torpedo Hasselt
20:30
Alken
Zepperen-Brustem
20:30
Zonhoven United
Herk
20:30
Herkol
Bregel Sport
20:30
Herderen-Millen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Ethe Belmont
21:00
Vaux-Noville
Florenville
21:00
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

Meux II
20:30
Chevetogne
Malonne
20:30
Flavion-Morialmé
Andennais
20:30
Nismes
Fernelmont-Hemptinne
20:30
Loyers
Condruzien
20:30
US Dinantaise
Biesme
21:00
Spy

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

SK Denderhoutem
20:30
Latem
Lokeren Doorslaar
20:30
Eendracht Zele
HO Kalken
20:30
Munkzwalm
Elene-Grotenberge
20:30
Berlare
Dendermonde
20:30
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Lauwe
20:30
Meulebeke
Wielsbeke
20:30
Oostnieuwkerke
Blankenberge
21:00
Eendracht Wervik
SC Zonnebeke
21:00
Racing Waregem
Sparta Heestert
21:00
Diksmuide

116 Cyprus - 3. Division

Digenis Morphou
19:30
AE Zakakiou

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
21:00
Limonest

17 France - National 3: Grand-Est

Amneville
20:30
Prix-lès-Mézières
Strasbourg II
20:30
Saint-Louis Neuweg

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Aris Avato
20:00
Thermaikos Thermis
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Apollon Paralimniou
Antheias-Aristinou
20:00
Pandramaikos
Nestos Chrisoupolis
20:00
Ethnikos Sochos
Doxa Dramas
20:00
Agrotikos Asteras
Anagennisi Plagia
20:00
Orfeas Xanthi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Ethnikos Skoulikadou
20:00
Amvrakikos Loutrou
PAO Vardas
20:00
Acheron Kanalaki
Panachaiki
20:00
Nafpaktiakos
Diavolitsi
20:00
Anagennisi Artas
Panegialios
20:00
Diagoras Vrachneika
Tilikratis
20:00
Panagriniakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Aetos Makrychoriou
20:00
Nea Artaki
Atalanti
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Thiseas Agria
20:00
Amvrysseas
Atromitos Palamas
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Elassona
20:00
Ipato
Iraklis Larissa
20:00
Fikis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Anagennisi Giannitsa
20:00
M. Alexandros Trikala
Iraklis Ampelokipon
20:00
Asteras Kalirachis
Agios Matthaios
20:00
Pontion Karagiannion
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Thyella Sarakinoi
Kozani
20:00
Lefkimmi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Foinikas N. Epidavrou
20:00
Aris Skalas
AE Mykonos
20:00
Fostiras
Santorini 2020
20:00
Ilioupoli
Panarkadikos
20:00
Ermis Meligous
Charavgiakos
20:00
Agios Ierotheos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Almyros Gaziou
20:00
Panionios

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gyori ETO II
17:00
Papai Perutz
Gyirmót II
17:00
Balatonfuredi
Puskás II
17:00
Nagykanizsai ULE
Veszprém
19:00
Érdi VSE
Kelen
19:00
Tatabánya
MTE 1904
19:00
Andráshida
Gardony
19:00
Kaposvári Rákóczi
Zalaegerszegi TE II
19:00
BVSC
Komárom
19:00
SC Sopron
Bicskei
22:00
Videoton II

251 Italy - Serie C: Girone A

Fiorenzuola
23:30
Legnago Salus
Juventus U23
23:30
Virtus Verona
Lecco
23:30
Südtirol
Mantova
23:30
Renate
Calcio Padova
23:30
Pro Vercelli
Pro Sesto
23:30
Trento Calcio 1921
Seregno
23:30
Giana Erminio
Triestina
23:30
Pro Patria

251 Italy - Serie C: Girone B

Montevarchi
20:30
Vis Pesaro
Carrarese
20:30
Teramo
Fermana
20:30
Imolese
Gubbio
20:30
Ancona
Pescara
20:30
Lucchese
Reggiana
20:30
Viterbese
Virtus Entella
20:30
Cesena
Modena
20:30
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

ACR Messina
20:30
Fidelis Andria
Foggia
20:30
Vibonese
Nuova Monterosi
20:30
Catanzaro
Picerno
20:30
Palermo
Turris
20:30
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Sestri Levante
Asti
20:30
Caronnese
Borgosesia
20:30
Casale
Chieri
20:30
PDHAE
Città di Varese
20:30
Sanremo
Gozzano
20:30
Fossano
Pro Imperia
20:30
Vado
Lavagnese
20:30
Derthona
Ligorna
20:30
RG Ticino
Novara
20:30
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:30
Sona
Breno
20:30
Castellanzese
Olginatese
20:30
Sangiuliano City
Desenzano Calvina
20:30
Brusaporto
Caravaggio
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Casatese
20:30
Pontisola
Crema
20:30
Legnano
Folgore Caratese
20:30
Vis Nova Giussano
Real Calepina
20:30
Leon
Adrense
20:30
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
20:30
Cartigliano
Marignanese
20:30
Union ArzignanoChiampo
Cjarlins Muzane
20:30
Montebelluna
Delta Calcio Rovigo
20:30
Ambrosiana
Dolomiti Bellunesi
20:30
Adriese
Spinea
20:30
Clodiense
Levico
20:30
San Martino Speme
Luparense
20:30
Este
Mestre
20:30
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

Athletic Carpi
20:30
Alcione
Bagnolese
20:30
Real Forte Querceta
Forlì
20:30
Progresso
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Aglianese
Lentigione
20:30
Correggese
Prato
20:30
Borgo San Donnino
Rimini
20:30
Ravenna
Sasso Marconi
20:30
Mezzolara
Seravezza
20:30
Cavenago Fanfulla
Tritium
20:30
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:30
Gavorrano
Flaminia
20:30
Montespaccato
Lornano Badesse
20:30
FC Rieti
Pianese
20:30
Sangiovannese
Poggibonsi
20:30
Arezzo
Pro Livorno
20:30
San Donato Tavarnelle
Scandicci
20:30
Foligno
Tiferno Lerchi
20:30
Cascina
Unipomezia
20:30
Sporting Trestina

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:30
Pineto
Castelfidardo Calcio
20:30
Tolentino
Castelnuovo Vomano
20:30
Atletico
Chieti
20:30
San Nicolò
Nereto
20:30
Trastevere
Porto D' Ascoli
20:30
Recanatese
Vastese
20:30
Montegiorgio
Vastogirardi
20:30
Aurora Alto Casertano
Matese
20:30
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Cassino
Aprilia
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Atletico Uri
20:30
SSC Giugliano
Carbonia
20:30
Team Nuova Florida
Gladiator
20:30
Sassari Torres
Muravera
20:30
Real Monterotondo Scalo
Insieme Formia
20:30
Lanusei
Latte Dolce
20:30
CynthiAlbalonga
Vis Artena
20:30
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:30
Nardò
Brindisi
20:30
Bisceglie
San Giorgio
20:30
Nola 1925
Francavilla
20:30
Gravina
Molfetta Calcio
20:30
Città di Fasano
Nocerina
20:30
Lavello
Rotonda
20:30
Casarano
Sorrento
20:30
Team Altamura
Mariglianese
20:30
Casertana
Virtus Matino
20:30
Audace Cerignola

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:30
Aversa Normanna
Acireale
20:30
Portici
Città Di Sant’Agata
20:30
Lamezia Terme
Cittanova Interpiana
20:30
Gelbison
Trapani 1905
20:30
San Luca
Paternò
20:30
FC Messina
Santa Maria Cilento
20:30
Castrovillari
Rende
20:30
Licata
Sancataldese
20:30
Biancavilla
Troina
20:30
Giarre

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
19:00
Pogoń Siedlce
Wisła Puławy
22:00
Lech Poznań II

20 Portugal - 2. Division: Group A

Maria da Fonte
22:00
Vianense
Forjães SC
22:00
Marítimo II
Merelinense
22:00
Camacha
Os Limianos
22:00
Vilaverdense
União Madeira
23:00
Pedras Salgadas

20 Portugal - 2. Division: Group B

Berço
22:00
Mirandela
Amarante
22:00
Paredes
Vila Real
22:00
Vila Mea
Macedo Cavaleiros
22:00
AR São Martinho
Santa Marta Penaguião
22:00
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group C

Gondomar
20:00
Salgueiros
Santa Cruz de Alvarenga
22:00
Gouveia
Espinho
22:00
União de Coimbra
Leca
22:00
Ferreira de Aves
Castro Daire
22:00
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group D

Praiense
19:00
Uniao Idanhense
Condeixa
22:00
Vitória de Sernache
Peniche
22:00
Sertanense
Oleiros
22:00
Marinhense
Benfica Castelo Branco
22:00
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group E

Pero Pinheiro
22:00
O Elvas
Sintrense
22:00
CF Os Belenenses
Coruchense
22:00
Sacavenense
Operário
23:00
Loures
Rabo Peixe
23:00
Ideal

20 Portugal - 2. Division: Group F

Lagos
22:00
Uniao Montemor
FC Barreirense
22:00
Moncarapachense
Louletano
22:00
Pinhalnovense
FC Serpa
22:00
Juventude Evora
Imortal Albufeira
22:00
Olhanense

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
18:30
Choco
Villalbés
22:00
Noia
Arzúa
22:30
Deportivo La Coruña II
Alondras
22:30
Juvenil Ponteareas
Estradense
23:00
Polvorín
Somozas
23:00
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
17:45
Lenense
Langreo II
18:00
Luarca
Sporting Gijon II
18:00
Real Titánico
Llanes
18:00
Mosconia
Covadonga
18:00
Real Oviedo II
Colunga
21:45
Gijon Industrial
Tuilla
22:00
Lealtad
L'Entregu
23:00
Navarro
Caudal
23:30
San Martin

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
17:45
Atlético Albericia
Siete Villas
17:45
Naval
Colindres
23:00
Selaya
Textil Escudo
23:00
Samano
Vimenor
23:00
Noja

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:00
Durango
Deportivo Alaves II
18:00
Beti Gazte
Barakaldo
23:00
Uritarra

32 Spain - Tercera - Group 5

Pobla Mafumet
18:00
San Cristobal
Girona II
18:00
Grama
Manresa
18:00
Ascó
Castelldefels
18:00
Peralada
Figueres
18:30
Guineueta
Olot
22:30
L'Hospitalet
Vilassar Mar
00:00
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 6

Castellon II
18:00
Hércules II
Valencia II
18:00
Torrellano
Elche II
22:30
Silla
Villajoyosa
22:30
Callosa Deportiva
Orihuela
23:00
Acero
Olímpic de Xàtiva
23:00
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
17:00
RSD Alcalá
Trival Valderas
17:30
Villaviciosa Odón
Parla
17:30
Complutense
Getafe II
17:30
Pozuelo Alarcón
Alcorcón II
17:30
Carabanchel
Torrejón
17:30
Atlético Madrid II
Ursaria
18:00
Moratalaz
Tres Cantos
18:00
Alcobendas Sport
Las Rozas
18:00
Colonia Moscardo
Galapagar
22:30
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

Atlético Tordesillas
22:15
Palencia CF
Ciudad Rodrigo
22:30
Cultural Leonesa II

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
18:00
At. Malagueño
Almería II
18:00
Real Jaén
Marbella
18:00
Huétor Tájar
El Palo
23:00
UD San Pedro
Alhaurín
23:00
Atlético Porcuna
Torreperogil
23:30
Motril
Ciudad de Torredonjimeno
23:30
Torre del Mar

32 Spain - Tercera - Group 10

Los Barrios
18:00
Utrera
Sevilla III
18:00
Lucena
Conil
18:00
Antoniano
Cabecense
18:00
Xerez
Cartaya
22:30
Recreativo Huelva
Puente Genil
22:30
Ceuta II
Pozoblanco
23:00
Tomares

32 Spain - Tercera - Group 11

Campos
18:00
Portmany
Mercadal
18:00
Santanyi
San Rafael
18:00
Poblense
Murense
22:00
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenerife II
19:00
Marino
Herbania
19:00
Villa Santa Brígida
Las Zocas
19:00
La Cuadra
Vera
19:00
Lanzarote
Buzanada
19:00
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

Huércal-Overa
17:30
Yeclano
El Palmar
18:00
Cartagena II
Real Murcia II
18:00
Racing Murcia
UCAM Murcia II
18:00
CAP Ciudad de Murcia
Cartagena FC
22:00
Lorca Deportiva
Deportiva Minera
22:15
La Union Atletico
UD Caravaca
22:15
Bala Azul
Archena Sport
22:30
Bullense
Mazarrón FC
22:30
Los Garres

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
17:45
Olivenza
Trujillo
18:00
Diocesano
Calamonte
18:00
Llerenense
Azuaga
18:00
Villafranca
Don Álvaro
22:30
Moralo
Arroyo
23:00
Extremadura UD II
Jerez
23:00
Badajoz II
Aceuchal
23:00
Miajadas

32 Spain - Tercera - Group 15

Subiza
18:00
Cirbonero
Murchante
22:00
Beti Onak
Cantolagua
22:30
Burladés
Azkoyen
00:00
Corellano

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
17:30
Haro
Varea
18:00
Yague
Arnedo
22:30
Oyonesa
Cenicero
22:30
Rapid de Murillo
Casalarreina
22:45
Anguiano
Alfaro
23:00
Calahorra II
Vianés
23:00
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:00
Utebo
Giner Torrero
17:30
Cariñena
Binéfar
18:00
Belchite 97
Robres
21:30
Santa Anastasia
Biescas
21:30
Calamocha
Épila
22:00
Barbastro
Borja
22:00
Atletico Monzon
Caspe
22:30
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

Torrijos
07:00
La Roda
Azuqueca
18:00
Guadalajara
Huracán Balazote
18:00
Illescas
Villarrobledo
18:00
Ciudad Real
San Clemente
22:00
Villarrubia
Quintanar del Rey
22:30
Miguelturreño

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Oddevold
19:00
IF Karlstad II
Yxhult
19:00
Grebbestad
Forward
19:00
Vänersborgs FK
Ahlafors
19:00
Angered BK
Nordvärmland
19:00
Gauthiod
IFK Tidaholm
19:00
Lidköping
Stenungsund
19:00
Kumla

47 Sweden - Division 2: Norrland

Gottne IF
20:00
Notvikens IK
Täfteå
22:00
Umeå FC Akademi
Bergnasets
22:00
Storfors

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Rynninge
19:00
Tyreso
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
United Nordic
Motala
19:00
IFK Eskilstuna
Huddinge
19:00
Smedby
Mjolby
19:00
Värmbols
Syrianska
19:00
Nyköping
Arameiska / Syrianska
19:00
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
20:00
Varbergs GIF
Husqvarna
20:00
Onsala
Ullared
20:00
Assyriska BK
Ängelholm
20:00
Dalstorps
Sävedalen
20:00
Hoganas
Astrio
20:00
Vinberg
Eskilsminne
20:00
Torslanda

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Hendek Spor
16:30
Batman Petrolspor
Karaman Belediyespor
17:00
Artvin Hopaspor
Osmaniyespor
17:00
Erbaaspor
1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Bugsaşspor
Sancaktepe Belediye
17:00
Fatsa Belediyespor
Nevşehirspor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
Kahta 02 Spor
17:00
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Erzin Belediyespor
16:00
Düzcespor
Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
Kuşadasıspor
Elaziz Belediyespor
17:00
Şile Yıldızspor
Kızılcabölükspor
17:00
Hacettepe
76 Iğdır Belediyespor
17:00
Halide Edip Adıvar
Bayrampaşaspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Yeni Orduspor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karşıyaka
17:00
Edirnespor
Ofspor
17:00
Gümüşhanespor
Türk Metal Kırıkkale
17:00
Ankara Adliyespor
Karabükspor
17:00
Orduspor 1967
Derincespor
17:00
Modafenspor
Fethiyespor
17:00
Ağrı 1970

5 Brazil - Carioca 2

Olaria
01:00
Perolas Negras

5 Brazil - Gaucho 2

União RS
01:30
Guarany de Bagé

44 Argentina - Primera B Metropolitana

UAI Urquiza
03:00
Cañuelas

44 Argentina - Torneo Federal A

Racing Córdoba
04:00
Chaco For Ever
Gimnasia y Tiro
04:00
Central Norte

44569 Aruba - Division de Honor

Dakota
07:30
River Plate
RCA
05:00
Estrella

144816 Belize - Premier League

Caesar Ridge
04:30
Hankook Verdes

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:00
Navua
Nadroga
10:00
Rewa
Suva
10:00
Lautoka

862868 Nepal - A Division

Jawalakhel
18:00
Nepal Police

3347 San Marino - Campionato

Juvenes / Dogana
21:00
Virtus
San Giovanni
21:00
Cosmos
Fiorentino
21:00
Libertas

462 England - Premier League 2 Divison Two

Southampton U23
21:00
West Bromwich Albion U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
12:05
บริสเบน รอร์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
14:15
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - 1st Division

Butrinti Sarandë
19:30
Erzeni Shijak
Besa Kavajë
19:30
Tomori Berat
Besëlidhja Lezhë
19:30
Tërbuni Pukë
Bylis Ballsh
19:30
Maliqi
Turbina Cërrik
19:30
Shkumbini Peqin
Pogradeci
19:30
Apolonia Fier
Korabi Peshkopi
19:30
Vora
Burreli
19:30
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

Klosi
19:30
Shënkolli
Luftëtari
19:30
Flamurtari
Devolli
19:30
Albpetrol Patos
Tepelena
19:30
Naftëtari Kuçovë
Përmeti
19:30
Labëria
Këlcyra
19:30
Memaliaj

99474 World - Friendly International Women

Tunisia W
07:00
Algeria W
Colombia W
22:35
Uruguay W

5 Brazil - Brasileiro U20

Sao Paulo U20
21:00
Internacional U20

556 Belgium - First Amateur Division

Liège
21:00
Francs Borains
Rupel Boom
21:00
La Louvière Centre
Knokke
21:00
Dessel Sport

11 Germany - Junioren Bundesliga

Borussia M'gladbach U19
17:00
Schalke 04 U19
Viktoria Köln U19
17:00
Koln U19
Borussia Dortmund U19
17:00
Dusseldorf U19
Wuppertaler SV U19
17:00
Alemannia Aachen U19
RW Essen U19
17:00
Fortuna Koln U19
Hessen Kassel U19
17:00
Saarbrucken U19
Mainz U19
17:00
Ulm U19
Preussen Munster U19
18:00
Duisburg U19
RB Leipzig U19
18:00
Hallescher FC U19
Astoria Walldorf U19
18:00
Kickers Offenbach U19
Greuther Fürth U19
19:00
Bayern U19
Osnabruck U19
21:00
Bremen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Inter U19
16:45
Pescara U19
Sampdoria U19
17:00
Empoli U19
Cagliari U19
19:00
Milan U19
Fiorentina U19
21:00
Genoa U19

251 Italy - Primavera 2

Cesena U19
17:00
Cosenza U19

2 Poland - Central Youth League

Jagiellonia U18
17:00
Stal Rzeszów U18
Lech Poznan U18
17:00
Gwarek Zabrze U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:30
JDR Stars
Venda FC
20:30
University of Pretoria

65437 Panama - Lpf

Veraguas
07:00
Azuero

122 Kosovo - Superliga

KF Feronikeli
19:00
KF Ballkani
Malisheva
19:00
Drenica
KF Llapi
19:30
Gjilani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Monthey
20:30
Martigny Sports
Delémont
21:00
Kosova
Lugano II
21:00
Tuggen
St. Gallen II
21:00
Gossau

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bellinzona
20:30
Chiasso
Stade Nyonnais
21:00
Biel-Bienne

3126 Luxembourg - National Division

Etzella Ettelbrück
22:00
Mondorf-les-Bains
Differdange 03
22:00
UT Pétange
Victoria Rosport
22:00
Racing
Fola Esch
22:00
Hostert
UNA Strassen
22:00
Jeunesse d'Esch
Swift Hesperange
22:00
F91 Dudelange
Rodange
22:00
Wiltz

462 England - FA Cup Women

Norton & Stockton W
20:00
Leeds Ladies W
Salford City W
20:00
Newcastle United W
Chorley W
20:00
Bradford City W
Hull City LFC W
20:00
Liverpool Feds W
Fylde W
20:00
Burnley W
Long Eaton United LFC W
20:00
Netherton United W
West Bromwich Albion W
20:00
Lincoln United W
Lye Town W
20:00
Northampton Town W
Leafield Athletic W
20:00
Nettleham W
Ipswich Town W
20:00
Crawley Wasps W
Gillingham W
20:00
Actonians W
C&K Basildon W
20:00
AFC Wimbledon Ladies W
Ilminster Town W
20:00
Southampton W
Plymouth Argyle W
20:00
St Austell W
Chichester City W
20:00
Bridgwater United W
Queens Park Rangers W
20:15
Billericay Town W
Brighouse Town W
21:00
Farsley Celtic W
Sheffield FC W
21:00
Huddersfield Town W
Stoke City W
21:00
Norwich City W
Stevenage W
21:00
Loughborough Lightning W
Cambridge City W
21:00
Stourbridge W
Wolverhampton Wanderers W
21:00
Nottingham Forest W
Hounslow W
21:00
Clapton Community W
Portsmouth W
21:00
AFC Bournemouth Ladies
Eastleigh Community W
21:00
Exeter City W
Cheltenham Town W
21:00
Southampton WFC W
Ashford Town (Middx) W
22:00
Oxford United W
Kent Football W
22:00
Chesham United LFC W

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kairat
21:30
Shakhter Karagandy

191038 Botswana - Premier League

Mogoditshane Fighters
20:30
Security Systems
Extension Gunners
21:00
Morupule Wanderers

64306 Hong Kong - FA Cup

กลาสโกว์ เรนเจอร์
14:00
Hong Kong FC
Kitchee
16:30
Southern District

3039 Togo - Championnat National

Entente II
22:00
Gbohloe-Su
Anges Notsè
22:00
Gomido
Togo Port
22:00
Dynamic Togolais
Kotoko
22:00
OTR
Semassi
22:00
Kara
ASKO de Kara
22:00
Ifodjè

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

B36
22:00
Víkingur
NSÍ
22:00
HB

802 Israel - Lig Bet

Ramla
01:00
Maccabi Kiryat Malachi

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Belenenses U23
18:00
Marítimo U23

190321 Bahrain - Bahrain Cup

East Riffa
22:15
Manama
Muharraq
00:30
Al Riffa

32 Spain - Primera Nacional Femenina

San José Tablero W
07:00
Peña la Amistad W
Huesca W
17:00
Collerense W
Santa Teresa II W
17:00
Almería W
La Cañada Atlético W
17:00
Badajoz W
DNS de Belen W
17:00
Logroño II W
Discobolo-La Torre W
17:00
UD Aguilas W
Aurrerá de Vitoria W
17:30
Athletic Club III W
Málaga W
17:30
Cádiz W
Granada II W
17:30
Salamanca W
Sárdoma W
18:00
Friol W
Mos W
18:00
Real Oviedo II W
Versalles W
18:00
Victoria CF W
León FF W
18:00
Viajes Interrías W
Oiartzun W
18:00
San Ignacio W
Extremadura W
18:00
La Rambla W
Getafe W
18:00
Rayo Vallecano II W
Plaza Argel W
18:00
Elche II W
Villestro W
18:30
Gijón FF W
Sporting Gijón II W
18:30
Umia W
Mutilvera W
18:30
Nueva Montaña W
San Miguel W
18:30
Olympia Las Rozas W
Sevilla II W
18:30
Cacereño II W
San Vicente W
18:30
CFF Albacete W
Sant Lluís W
19:00
Pardinyes W
Tarsa W
19:00
Geneto del Teide W
Europa W
19:30
Balears W
Olímpico Madrid W
19:30
Real Madrid II W
Vic Riuprimer W
22:00
Fontsanta Fatjó W
Tolosa W
22:30
Real Sociedad II W
Pozuelo Alarcón W
22:30
Madrid III W
Son Sardina W
23:00
Espanyol II W
Sant Gabriel W
00:00
Riudoms W

32 Spain - Spain Youth League

Pontevedra U19
18:00
Atlético Perines U19
Pabellón Ourense U19
18:00
Sporting Gijón U19
Bansander U19
18:00
Compostela U19
Bezana U19
18:00
Racing Santander U19
Barcelona U19
18:00
Cornellà U19
Mallorca U19
18:00
San Francisco U19
San Félix U19
18:00
Vázquez Cultural U19
Granada U19
18:00
Real Betis U19
Málaga U19
18:00
Calavera U19
Levante U19
18:00
Torre Levante U19
Villarreal U19
18:00
CF San José U19
Ebro U19
18:15
Lleida U19
Tudelano U19
18:30
Pamplona U19
UD Logroñés U19
19:00
Athletic Club U19
Jóvenes Promesas U19
19:00
Tomares U19
Las Palmas U19
19:00
Maspalomas U19
Elche U19
19:45
La Nucía U19
Eibar U19
21:30
Deportivo Alavés U19
Lugo U19
22:00
Marina Sport U19
Real Avilés U19
22:00
Arenal U19
Mutilvera U19
22:00
AD San Juan U19
Europa U19
22:00
Atlético Baleares U19
Cádiz U19
22:00
Atlético Jaén U19
Sevilla U19
22:00
Séneca U19
La Cruz U19
22:00
Badajoz U19
Burgos CF U19
22:00
Rayo Vallecano U19
Alcorcón U19
22:00
Atl. Madrid U19
Coria U19
22:30
Santa Fe U19
Real Madrid U19
23:30
Real Valladolid U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Thyella Diastavroseos
20:00
Pyliou
Panelefsiniakos
20:00
Asteras Varis
Karavas
20:00
Ethnikos Piraeus

155 Romania - Liga 2

ASU Poli Timişoara
17:00
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:30
CA Neuville

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Mandelieu LN
20:30
Villefranche SJB
Lucciana
21:00
Marseille Endoume Catalans

44 Argentina - Reserve League

Rosario Central Res.
19:00
River Plate Res.

2507 Gambia - GFA League

Samger
23:00
Brikama United
Armed Forces
03:00
GPA

80 Chile - Segunda División

Iberia
04:00
Colina
Concepcion
04:00
Deportes Valdivia
Colchagua
04:00
Recoleta

3374 Gibraltar - Premier Division

College Cosmo
22:00
Lynx
Europa Point
00:30
Europa FC

479 Japan - Japan Football League

Honda Lock
11:00
Verspah Oita
Nara Club
11:00
Kochi United
Kariya
11:00
Matsue City

49477 ไทยลีก 3

Bankhai United
15:30
Cha Choeng Sao
ACDC
15:30
Kabin United
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
ม.ธนบุรี
Nonthaburi
15:30
North Bangkok University
Army
15:30
Muangnont
Assumption United
15:30
IPE Samut Sakhon
Samut Songkhram
15:30
Bang Pa-in
Kanchanaburi
15:30
Pathum Thani University
Chaiyaphum United
15:30
Khonkaen Mordindang
Yasothon
15:30
Sakon Nakhon
Trang
15:30
Phattalung
Songkhla
16:30
Krabi