ufabet

ตารางบอล 24 พ.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เบซิคตัส
00:45
อาแจกซ์
อินเตอร์ มิลาน
00:45
ชัคตาร์
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
คลับ บรูกก์
03:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
แอตเลติโก มาดริด
03:00
เอซี มิลาน
ลิเวอร์พูล
03:00
ปอร์โต้
สปอร์ติงลิสบอน
03:00
ดอร์ทมุนด์
Sheriff
03:00
เรอัล มาดริด

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

สปาร์ตัก มอสโก
22:30
นาโปลี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฟูลัม
02:45
ดาร์บีเคาน์ตี
บาร์นสลีย์
02:45
สวอนซีซิตี
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
บริสตอลซิตี
02:45
สโตกซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:45
ฮัลล์ซิตี
มิลล์วอลล์
02:45
บอร์มัธ
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 England - Premier League Cup

Southampton U23
02:00
Bournemouth U23

462 England - Professional Development League

Crewe U23
20:00
Sheffield Wed U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
02:45
Folkestone Invicta

462 England - Non League Div One: Southern Central

FC Romania
02:45
Hertford Town

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
00:30
Sandhausen

11 Germany - Regionalliga: Nord

Werder Bremen II
01:30
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Carl Zeiss Jena
01:00
Auerbach
Lichtenberg
01:00
Energie Cottbus
Babelsberg
01:30
Eilenburg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

CfR Pforzheim
01:00
Villingen

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hennef 05
01:30
Hürth

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Pfeddersheim
01:00
Wormatia Worms
Eppelborn
01:00
Elversberg II
Jagersburg
01:00
Diefflen
Speyer
01:30
Röchling Völklingen
Eisbachtal
01:30
FV Engers 07
Hassia Bingen
01:30
Mülheim-Kärlich
Eintracht Trier
01:30
Emmelshausen
Kaiserslautern II
01:30
Alemannia Waldalgesheim
Gonsenheim
01:30
Koblenz
Dudenhofen
01:30
Hertha Wiesbach
Karbach
02:00
Salmrohr

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

MOIK
17:00
Qarabağ II
Zaqatala
17:00
Qaradağ Lökbatan

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Karviná
23:00
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Varnsdorf
19:30
Opava

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

III. Kerületi TUE
19:00
Győri ETO
Soroksár SC
19:00
Diósgyőr
Budaörs
19:00
Csákvári TK
Szentlőrinc SE
19:00
Vasas
Dorogi
19:00
Szolnoki MÁV
Békéscsaba
00:00
Nyíregyháza Spartacus
Szombathelyi Haladás
00:00
Siófok
Tiszakecske
00:00
Kecskemeti TE
Szeged 2011
00:00
Pécsi MFC
Budafoki MTE
00:00
Ajka

2 Poland - 1. Liga

Zagłębie Sosnowiec
00:00
Chrobry Głogów
Korona Kielce
02:30
Tychy 71

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Ross County
02:45
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

Radnik Surdulica
21:00
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

Žarkovo
19:00
Mladost Novi Sad

401 Slovakia - 2. Liga

Banska Bystrica
22:00
Námestovo

1638 Slovenia - 2. SNL

NŠ Drava
19:30
Krka

86 Ukraine - Premier League

Minai
19:00
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group B

Real Pharm
18:00
Balkany Zorya

44 Argentina - Superliga

Vélez Sarsfield
07:30
Argentinos Juniors
Godoy Cruz
07:30
Estudiantes
Newell's Old Boys
03:00
Central Cordoba SdE
Sarmiento
03:00
Banfield
Atlético Tucumán
05:15
Defensa y Justicia

44 Argentina - Torneo Federal B

Estrella de Berisso
00:00
Defensores Glew
Sarmiento de La Banda
03:00
San Martín El Ojito
Racing Belén
03:00
Dep. Américo Tesorieri
Coronel Daza
03:00
Dep. Bañado de Ovanta
San Lorenzo Alem
03:00
Defensores Esquiú
Unión Machigasta
03:00
Americo Tesorieri
Deportivo Colón
03:00
Independiente Cosquín
Avellaneda
03:00
9 de Julio Morteros
Santo Pipó
03:00
Olimpia San Antonio
9 de Julio Clorinda
03:00
Sol de América
Primero de Mayo
03:00
Recreativo Juventud
Estudiantes Resistenci
03:00
Atlético Falucho
8 de Diciembre
03:00
Pabellón Argentino
Ferrocarril Belgrano
03:00
Fontana
Atlético Alvear
03:00
San Jorge HC
San Jorge de Almagro
03:00
Huracán Goya
Puente Seco
03:00
Deportivo Victoria
Defensores San Roque
03:00
Comunicaciones Mercedes
Belgrano Paraná
03:00
Atlético Paraná
Don Bosco Paraná
03:00
Atlético San Martín
Terry
03:00
Concepción El Cóndor
Unión Madereros
03:00
Def. Fraile Pintado
Sportivo Alberdi
03:00
Gimnasia y Tiro Orán
Monterrico San Vicente
03:00
AH Zapla
Redes de la Patria
03:00
Atlético San Pedr
San Isidro
03:00
San Agustín
Juventud Unida RL
03:00
San Martín Salta
La Merced Salta
03:00
Villa San Antoni
Juventud Antoniana
03:00
Deportivo YPF
Atlético Normal Rosarino
03:00
Talleres de Metán
Deportivo El Galpón
03:00
Atlético Barrio Obrero
Bella Vista Tucuman
03:00
Atlético Amalia
Unión del Norte
03:00
Deportivo Llorens
EFI Juniors
03:00
Sportivo Pueyrredón
Naschel Unidos
03:00
Huracán San Luis
Pedernales Unidos
03:00
San Martín Merlo
Andes Talleres
03:00
San Martín Mendoza
FADEP
03:00
Gutiérrez
Deportivo Malargüe
03:00
Indep. Calle Larga
Sportivo Balloffet
03:00
Vialidad Nacional
Ferro Carril Oeste GA
03:00
Argentino Gen. Alvear
Juventud Alianza
03:00
San Martín Rodeo
Atlético Colón Junior
03:00
Trinidad San Juan
Sportivo del Carril
03:00
Hipolito Yrigoyen SJ
Angaqueros del Sud
03:00
Atlético Peñaflor
San Jorge Villa Elisa
03:00
Atlético Sauce
Deportivo Achirense
03:00
Atlético Uruguay
Caballu
03:00
Unión Agrarios Cerrito
PSM Fútbol
03:00
Atlético Carcarañ
Deportivo Zoe
03:00
Deportivo Malvinas
José C. Paz
03:00
Musou Argentina
Unidos Lisandro Olmos
03:00
Alumni Los Hornos
SATSAID
03:00
Las Campanas
Colón Chivilcoy
03:00
Defensores de Salto
Argentino Oeste
03:00
Juventud Pergamino
Rivadavia Lincoln
03:00
El Linqueño
Boxing Club
03:00
Def. Pico Truncado
Banfield Puerto Deseado
03:00
Independiente Pto. SJ
CAI
03:00
Huracán de Comodoro
Gaimán
03:00
J.J. Moreno
Racing Trelew
03:00
Germinal de Rawson
Atletico Maronese
03:00
Independiente Neuquén
Pacífico Neuquen
03:00
Alianza Cutral Có
Fontana Trevelin
03:00
Cruz del Sur
Deportiva Catriel
03:00
Unión Alem Progresista
Unión Bobadal
03:30
Unión Santiago
Juventud Puerto Tirol
05:00
Sportivo Cultural
Camioneros Ushuaia
05:00
Petroquímica Chinese
Andino
06:00
Los Andes Guandacol
Unión y Juventud
06:00
Libertad
Atlético Ticino
06:30
Sarmiento Leones
Deportivo América
06:30
Libertad Concordia
Compañia General
06:30
El Frontón

5 Brazil - Serie A

Grêmio
07:00
ฟลาเมงโก
Palmeiras
07:30
Atlético Mineiro

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
San Carlos
ADR Jicaral
03:00
Guanacasteca
Santos de Guápiles
06:00
Cartaginés
Herediano
06:00
Grecia

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
07:00
Mineros de Zacatecas
Pumas Tabasco
09:15
Tepatitlán de Morelos
Cimarrones de Sonora
11:15
Venados
Universidad Guadalajara
06:00
Correcaminos UAT

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
06:00
Deportivo Ocotal

158 Uruguay - Segunda Division

Defensor Sporting
08:15
Danubio
Cerro
03:15
Rocha
Villa Teresa
05:45
Albion

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Nashville SC
08:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
10:30
รีล ซอลต์ เลค

146 South Africa - Premier League

Marumo Gallants FC
22:00
Maritzburg United
Stellenbosch
22:30
Orlando Pirates
Kaizer Chiefs
22:30
AmaZulu
Mamelodi Sundowns
22:30
SuperSport United

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:00
Progresso
Petro de Luanda
22:30
Recreativo do Libolo

607 Burkina Faso - Premier League

Police
22:30
ASFA-Yennenga

1560 Congo - Super Ligue

Groupe Bazano
20:30
JSK
Tshinkunku
21:30
TP Mazembe

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
06:00
Fello Star

26 Mali - Premiere Division

Douannes de Sikasso
22:45
Afrique Football Élite
Duguwolofila
22:45
USC Kita
Bakaridjan
22:45
Yeelen Olympique
Black Stars
23:00
Stade Malien Bamako
USFAS Bamako
23:00
US Bougouba
ASOM
01:00
Onze Créateurs

1424 Morocco - Botola Pro

Chabab Mohammédia
22:00
Riadi Salmi
Maghreb Fès
00:15
FAR Rabat
FUS Rabat
02:30
Difaâ El Jadida

2568 Zambia - Super League

Konkola Blades
20:00
Nkana

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
18:30
Padideh Khorasan
Nassaji Mazandaran
18:30
Paykan
Fajr Sepasi
18:30
Sepahan
Havadar
18:30
Aluminium Arak
Gol Gohar
19:30
Esteghlal
Zob Ahan
20:30
Foolad
Naft Masjed Soleyman
20:30
Mes Rafsanjan
Persepolis
21:30
Sanat Naft

7091 Oman - Professional League

Oman Club
19:35
Nizwa
Al-Rustaq
19:40
Muscat
Bahla
19:40
Saham
Sohar
19:40
Al Seeb
Al-Ittihad
20:05
Al-Nahda
Al Suwaiq
22:50
Dhofar
Al Nasr
23:05
Al-Musannah

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Ain
19:35
Al Wahda
Al Adalh
21:30
Al Quadisiya
Jeddah
22:15
Al Orubah

5618 China PR - League One

Nanjing City
14:00
BIT
Zibo Sunday
18:30
Heilongjiang Lava Spring

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Odisha FC
21:00
Bengaluru

153732 India - Santosh Trophy

Gujarat
11:00
Dadra and Nagar Haveli
Goa FT
16:30
Daman & Diu

712 Korea Republic - National League

Gimpo
12:00
Cheonan City

712 Korea Republic - Korean Cup

Jeonnam Dragons
18:00
Daegu

52126 Pakistan - Premier League

WAPDA
10:00
KRL
Pakistan Army
14:00
Pakistan Navy

49477 Thailand - FA Cup

Kanchanaburi
15:00
Port FC
Bangkok
15:00
Lamphun Warrior
Songkhla
15:00
Khonkaen Mordindang
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:00
BG Pathum United
Mahasarakham United
15:00
SCG Muangthong United
Phitsanulok
15:00
อุทัยธานี เอฟซี
Police Tero FC
17:00
Khonkaen United
Nongbua Pitchaya FC
18:00
ม.เกษมบัณฑิต
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
Prime Bangkok
Samut Prakan City
18:00
Rasi Salai United
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
Chonburi FC
ลำปาง เอฟซี
18:00
Nonthaburi
Suphanburi Football Club
18:00
Chainat United
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
True Bangkok United
19:00
สมุทรปราการ ซิตี้
Ratchaburi Mitrphol FC
19:00
Singha Chiangrai United

919 Armenia - Armenian Cup

Noravank
17:00
Ararat-Armenia

556 Belgium - Provincial-Brabant

Football Club Schaerbeek
02:00
NSeth Berchem

556 Belgium - Provincial-Limburg

Zepperen-Brustem
01:30
Groen Star Beek
Bregel Sport
01:30
Verbroedering Maasmechelen

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Diagoras Vrachneika
20:00
Nafpaktiakos
Panegialios
20:00
Diavolitsi

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Kaposvári Rákóczi
22:00
Érdi VSE

251 Italy - Serie D: Girone A

Sestri Levante
20:30
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelnuovo Vomano
20:30
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone G

Muravera
20:30
Arzachena

5 Brazil - Carioca 2

Serra Macaense
01:00
Perolas Negras

5 Brazil - Gaucho 2

Guarany de Bagé
06:00
União RS

41 Europe - UEFA Youth League

Kairat U19
16:00
Žilina U19
Sheriff U19
17:00
Real Madrid U19
Minsk U19
18:00
Hajduk Split U19
Besiktas U19
18:30
Ajax U19
Liverpool U19
20:00
Porto U19
Inter U19
20:00
Shakhtar Donetsk U19
Septemvri Sofia U19
20:00
Ranger U19
Club Brugge U19
21:00
RB Leipzig U19
Manchester City U19
22:00
Paris SG U19
Atl. Madrid U19
22:00
Milan U19
Sporting CP U19
22:00
Borussia Dortmund U19

2454 Albania - 1st Division

Apolonia Fier
19:30
Turbina Cërrik
Shkumbini Peqin
19:30
Bylis Ballsh
Maliqi
19:30
Besëlidhja Lezhë
Tërbuni Pukë
19:30
Besa Kavajë
Tomori Berat
19:30
Butrinti Sarandë
Lushnja
19:30
Korabi Peshkopi
Vora
19:30
Pogradeci
Erzeni Shijak
19:30
Burreli

5 Brazil - Copa Verde

Vila Nova
05:30
Nova Mutum EC
Remo
06:30
Manaus

98 Australia - Ffa Cup

Sydney Olympic
15:30
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เพิร์ธ กลอรี
16:00
เมลเบิร์น วิคตอรี

2 Poland - Ekstraliga Women

Rekord Bielsko-Biala W
18:00
GKS Katowice W

251 Italy - Coppa Italia Serie C

Fidelis Andria
20:30
Piacenza
AlbinoLeffe
20:30
Catanzaro
Calcio Padova
21:00
Viterbese
Teramo
23:30
Südtirol

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
08:00
Veraguas

344167 N/C America - Concacaf League

Guastatoya
10:00
Comunicaciones

119 Georgia - David Kipiani Cup

Shukura
16:00
Samgurali
Saburtalo
21:00
Dinamo Batumi

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
20:30
HB Chelghoum Laïd U21
NA Hussein Dey U21
20:30
MC Oran U21
RC Arbaâ U21
20:30
ASO Chlef U21
Paradou AC U21
20:30
WA Tlemcen U21
ES Sétif U21
20:30
CR Belouizdad U21
Olympique Médéa U21
20:30
NC Magra U21
CS Constantine U21
20:30
MC Alger U21
USM Alger U21
20:30
RC Relizane U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
02:45
Linfield U20

44 Argentina - Reserve League

Newell's Old Boys Res.
19:00
Central Córdoba SdE Res.
Independiente Res.
19:00
Boca Juniors Res.
Colón Res.
19:00
Rosario Central Res.
Atlético Tucumán Res.
19:00
Defensa y Justicia Res.

49477 ไทย ลีก คัพ

Marines Eureka
15:00
เชียงใหม่ เอฟซี

401 Slovakia - Youth League

FC Košice U19
17:00
Petržalka U19