ufabet

ตารางบอล 23 พ.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ดินาโมเคียฟ
00:45
FC Bayern München
บียาร์เรอัล
00:45
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
FC Barcelona
03:00
เบนฟิกา
ยังบอยส์
03:00
อตาลันต้า
เซบีย่า
03:00
VfL Wolfsburg
ลีลล์
03:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เชลซี
03:00
ยูเวนตุส
มัลโม่
03:00
เซนิต

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กพูล
02:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
02:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
ลูตัน ทาวน์
เรดิง
03:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:45
วีแกนแอทเลติก
จิลลิ่งแฮม
02:45
Cheltenham Town
อิปสวิช ทาวน์
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
ลินคอล์น ซิตี้
02:45
พอร์ตสมัท
มอร์แคมป์
02:45
ชาร์ลตันแอธเลติก
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:45
ซันเดอร์แลนด์
โบลตันวอนเดอเรอส์
03:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:45
Harrogate Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
Exeter City
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:45
Barrow
Northampton Town
02:45
Oldham Athletic
Port Vale
02:45
Walsall
โรชเดล
02:45
Stevenage
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45
บริสตอล โรเวอร์ส
สคันธอร์ป
02:45
Leyton Orient
Sutton United
02:45
Mansfield Town
Swindon Town
02:45
Hartlepool United
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:45
Bradford City

462 England - National League

Aldershot Town
02:45
Torquay United
Boreham Wood
02:45
Notts County
Bromley
02:45
Yeovil Town
Chesterfield
02:45
Altrincham
Dagenham & Redbridge
02:45
Eastleigh
Dover Athletic
02:45
Wealdstone
Halifax Town
02:45
Wrexham
Solihull Moors
02:45
กริมสบี้ ทาวน์
Stockport County
02:45
King's Lynn Town
Weymouth
02:45
Woking

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Boston United
02:45
Darlington
Chester
02:45
Guiseley
Southport
02:45
Alfreton Town
Curzon Ashton
02:45
Gateshead
Gloucester City
02:45
Kidderminster Harriers

462 England - Premier League Cup

Peterborough United U23
20:00
Sheffield Utd U23
Watford U23
02:00
Birmingham U23

462 England - Professional Development League

Queens Park Rangers U23
20:30
Cardiff U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Lewes
02:45
Corinthian-Casuals
Potters Bar Town
02:45
Bowers & Pitsea
Enfield Town
02:45
AFC Hornchurch
Wingate & Finchley
02:45
Cheshunt

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
02:45
Canvey Island

462 England - Non League Div One: Southern Central

Berkhamsted
02:45
Bedford Town
St Neots Town
02:45
Waltham Abbey

462 England - Non League Premier: Northern

Morpeth Town
02:45
Warrington Town
Scarborough Athletic
02:45
Atherton Collieries
Buxton
02:45
Nantwich Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Coalville Town
02:45
Banbury United
Peterborough Sports
02:45
Alvechurch
St Ives Town
02:45
Bromsgrove Sporting
Royston Town
02:45
Needham Market
Tamworth
02:45
Stratford Town
AFC Rushden & Diamonds
02:45
Lowestoft Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Rijnsburgse Boys
02:00
AFC
De Treffers
02:00
IJsselmeervogels

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Schweinfurt
01:00
Greuther Fürth II
1860 Rosenheim
01:00
Pipinsried
Memmingen
01:30
Heimstetten

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mechtersheim
01:00
Arminia Ludwigshafen

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan
17:00
Neftchi II
Zira II
17:00
Sumqayıt II
Sabah II
17:00
FK Qəbələ II
Səbail II
19:00
Kapaz

224 Bulgaria - Vtora Liga

Yantra 1919
19:30
Levski Lom
Sozopol
19:30
Maritsa Plovdiv
Botev Plovdiv II
19:30
CSKA 1948 Sofia II

245 Czech Republic - Czech Cup

České Budějovice
22:00
Sigma Olomouc

2756 Malta - First Division

Pembroke Athleta
02:30
Marsaxlokk
Pietà Hotspurs
03:00
Mgarr

491 Northern Ireland - Premiership

Dungannon Swifts
02:45
Crusaders

1161 Scotland - League Two

Elgin City
02:45
Edinburgh City

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
03:00
Talleres Córdoba
Huracán
03:00
Patronato
Aldosivi
05:15
San Lorenzo

44 Argentina - Primera B Nacional

Tigre
07:10
Barracas Central

5 Brazil - Serie A

Atlético GO
05:00
Juventude

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
08:00
Cortuluá
Unión Magdalena
03:00
Bogotá
Llaneros
03:15
Fortaleza CEIF

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
06:00
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
Deportivo Cuenca

158 Uruguay - Primera Division

Peñarol
07:45
Cerro Largo

158 Uruguay - Segunda Division

Atenas
03:15
Uruguay Montevideo
Racing
05:45
Juventud

1560 Congo - Super Ligue

Tshinkunku
20:00
Saint Eloi Lupopo

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
22:30
Ismaily
Coca-Cola
01:00
ENPPI

1703 Guinea - Ligue 1

Wakirya
06:00
Loubha Télimélé

1179 Kenya - Premier League

Homeboyz
17:00
Tusker

16175 Libya - Premier League

Al-Tahaddi
20:30
Al-Akhdar
Asswehly
20:30
Alittihad Misurata

26 Mali - Premiere Division

ASKO
23:00
Réal Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

Wydad Casablanca
22:00
RSB Berkane
Olympic Safi
02:30
Raja Casablanca

3677 Syria - Premier League

Teshrin
18:00
Jabala
Foutoua
18:00
Efrin
Karama
18:00
Taliya
Al Jaish
18:00
Wahda
Al Ittihad
18:00
Hottin
Shorta
18:00
Wathba
Nawaeir
18:00
Al-Horgelah
Al-Horgelah
19:00
Taliya
Jabala
19:00
Karama
Efrin
19:00
Teshrin
Wahda
19:00
Foutoua
Hottin
19:00
Al Jaish
Wathba
19:00
Al Ittihad
Nawaeir
19:00
Shorta

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
19:05
Al Nahdha
Najran
19:25
Al Kholood
Hajer
20:05
Al Draih
Al Sahel
21:25
Bisha

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Hyderabad
21:00
Chennaiyin

153732 India - Santosh Trophy

Chandigarh
11:00
Uttar Pradesh
Karnataka
11:00
Tamilnadu
Sikkim
16:00
Chhattisgarh
J & K
16:30
Services
Telangana
16:30
Andhra Pradesh

52126 Pakistan - Premier League

Lyallpur
13:00
Pakistan Air Force

69697 Vietnam - V-League 2

Hue
16:00
An Giang
Quang Nam
17:00
Dak Lak
Công An Nhân Dân
17:00
Bà Ria Vũng Tàu
Bình Phước
17:00
Can Tho
Long An
17:00
Phu Dong
Pho Hien
18:00
Phú Thọ

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Hilal
23:00
Pohang Steelers

462 England - Vanarama National League South

Ebbsfleet United
02:45
Maidstone United

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Sportivo Barracas
03:00
Argentino Rosario

919 Armenia - Armenian Cup

Pyunik
21:00
Van

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Tomayapo
07:00
Nacional Potosí

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Metalul Buzău
19:00
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Înainte Modelu
19:00
FCV Farul Constanţa II

47 Sweden - Division 2: Norrland

Tegs SK
01:00
Bergnasets

41 Europe - UEFA Youth League

Villarreal U19
20:00
Manchester United U19
Young Boys U19
20:00
Atalanta U19
Sevilla U19
20:00
Wolfsburg U19
Midtjylland U19
20:00
Trabzonspor U19
Lille U19
20:30
Salzburg U19
Dynamo Kyiv U19
21:00
Bayern U19
Malmo FF U19
21:00
Zenit U19
Barcelona U19
22:00
Benfica U19
Chelsea U19
22:00
Juventus U19
AZ U19
22:00
Angers U19
Genk U19
00:00
MTK U19
Empoli U19
01:00
Crvena Zvezda U19

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
19:00
KF Feronikeli
Dukagjini
19:00
Ulpiana

32 Spain - Copa Federacion

คอร์โดบา
00:30
Guijuelo

155 Romania - Liga 2

CSA Steaua Bucureşti
22:00
Universitatea Cluj

44 Argentina - Reserve League

Aldosivi Res.
19:00
San Lorenzo Res.
Gimnasia Esgrima Res.
19:00
Talleres Córdoba Res.
Godoy Cruz Res.
19:00
Estudiantes La Plata Res
Huracán Res.
19:00
Patronato Res.
Lanús Res.
19:00
Platense Res.
River Plate Res.
19:00
Racing Club Res.
Sarmiento Res.
03:00
Banfield Res.

320 Denmark - Reserve League

AaB Res.
19:00
Viborg Res.

97374 Jordan - 1st Division

Al Ahli
19:30
Ittihad Al Ramtha
Moghayer Al Sarhan
19:30
Al Sareeh
Sama Al Sarhan
19:30
Al Yarmouk

80 Chile - Segunda División

Concepcion
05:00
Deportes Limache

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
11:00
Maruyasu Okazaki