ufabet

ตารางบอล 20 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
19:30
เชลซี
แอสตันวิลลา
22:00
ไบรท์ตัน
เบิร์นลีย์
22:00
คริสตัล พาเลซ
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
นอริชซิตี
22:00
เซาแธมป์ตัน
วัตฟอร์ด
22:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
เวสต์แฮม
ลิเวอร์พูล
00:30
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
19:30
โคเวนทรี ซิตี้
บริสตอลซิตี
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
ฟูลัม
22:00
บาร์นสลีย์
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ฮัลล์ซิตี
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
มิลล์วอลล์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
เรดิง
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
สโตกซิตี
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
สวอนซีซิตี
22:00
แบล็กพูล

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
Cheltenham Town
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
จิลลิ่งแฮม
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
มอร์แคมป์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
พอร์ตสมัท
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ซันเดอร์แลนด์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
วีแกนแอทเลติก
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Bradford City
22:00
Northampton Town
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Exeter City
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Harrogate Town
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Hartlepool United
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Leyton Orient
22:00
Sutton United
Mansfield Town
22:00
สคันธอร์ป
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Swindon Town
Oldham Athletic
22:00
Port Vale
Stevenage
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Walsall
22:00
โรชเดล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีเอสวี
22:30
วิเทสส์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
00:45
ทเวนเต้
AZ
02:00
NEC
Heracles Almelo
03:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
21:30
VfB Stuttgart
Bayer 04 Leverkusen
21:30
VfL Bochum 1848
Borussia Mönchengladbach
21:30
SpVgg Greuther Fürth
TSG Hoffenheim
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
DSC Arminia Bielefeld
21:30
VfL Wolfsburg
FC Union Berlin
00:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
23:00
น็องต์
แรนส์
03:00
มงต์เปลลิเย่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อตาลันต้า
21:00
Spezia
ลาซิโอ
00:00
ยูเวนตุส
ฟิออเรนติน่า
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
20:00
บียาร์เรอัล
เซบีย่า
22:15
เดปอร์ติโบ อลาเบส
แอตเลติโก มาดริด
00:30
โอซาซูนา
FC Barcelona
03:00
เอสปันญ่อล

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เอฟซี โตเกียว
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
กัมบะ โอซาก้า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
สากัน โตสู
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
โยโกฮามา เอฟซี
13:00
วิสเซล โคเบะ
ชิมิสุ เอส-พัลส์
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

479 เจลีก 2

จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
ฟาเจียโน โอคายามา
14:00
เกียวโต แซงก้า

49477 ไทยลีก

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
17:30
Khonkaen United
Samut Prakan City
18:00
Suphanburi Football Club
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
Chonburi FC
Port FC
19:00
BG Pathum United

49477 ไทยลีก 2

Raj Pracha
17:00
Muangkan United
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
Lamphun Warrior
ตราด เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
อุดรธานี เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Slovácko II
16:15
Znojmo

462 England - National League

Barnet
22:00
Torquay United
Boreham Wood
22:00
Maidenhead United
Bromley
22:00
King's Lynn Town
Dagenham & Redbridge
22:00
Yeovil Town
Dover Athletic
22:00
Halifax Town
Eastleigh
22:00
Notts County
Solihull Moors
22:00
Chesterfield
Weymouth
22:00
Altrincham
Woking
22:00
Stockport County
Wrexham
22:00
Wealdstone

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
22:00
Fylde
Alfreton Town
22:00
Kidderminster Harriers
Blyth Spartans
22:00
Guiseley
Boston United
22:00
Chorley
Brackley Town
22:00
Curzon Ashton
Darlington
22:00
Gloucester City
Farsley Celtic
22:00
Bradford Park Avenue
Hereford
22:00
Chester
Leamington
22:00
Southport
Spennymoor Town
22:00
Gateshead
York City
22:00
Kettering Town

462 England - Premier League U18

Arsenal U18
18:00
West Ham U18
Aston Villa U18
18:00
West Brom U18
Brighton U18
18:00
Chelsea U18
Fulham U18
18:00
Crystal Palace U18
Blackburn U18
18:00
Liverpool U18
Derby U18
18:00
Stoke City U18
Newcastle Utd U18
18:00
Sunderland U18
Burnley U18
18:00
Manchester United U18
Tottenham U18
18:30
Southampton U18
Birmingham City U18
19:00
Reading U18
Manchester City U18
19:00
Leeds United U18
Nottingham Forest U18
19:00
Everton U18
Leicester U18
19:30
Norwich U18
Wolverhampton U18
20:00
Middlesbrough U18

462 England - Wsl 2 Women

Sunderland W
02:00
Liverpool W

462 England - Women's Super League

Manchester City W
18:30
Aston Villa W

462 England - Professional Development League

Hull City U23
00:30
Coventry U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
22:00
Wingate & Finchley
Bowers & Pitsea
22:00
Haringey Borough
East Thurrock United
22:00
Corinthian-Casuals
Enfield Town
22:00
Merstham
AFC Hornchurch
22:00
Carshalton Athletic
Kingstonian
22:00
Cray Wanderers
Leatherhead
22:00
Horsham
Lewes
22:00
Folkestone Invicta
Margate
22:00
Bognor Regis Town
Worthing
22:00
Cheshunt

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
22:00
Tilbury
Aveley
22:00
Felixstowe & Walton United
Brentwood Town
22:00
Heybridge Swifts
Bury Town
22:00
Barking
Canvey Island
22:00
Coggeshall Town
Hullbridge Sports
22:00
Basildon United
Maldon & Tiptree
22:00
Great Wakering Rovers
Romford
22:00
Dereham Town
Stowmarket Town
22:00
Hashtag United
Witham Town
22:00
Grays Athletic

462 England - Non League Div One: Southern Central

Barton Rovers
22:00
Wantage Town
Bedford Town
22:00
Waltham Abbey
Berkhamsted
22:00
Biggleswade
Colney Heath
22:00
AFC Dunstable
Didcot Town
22:00
Aylesbury United
FC Romania
22:00
St Neots Town
Hertford Town
22:00
Harlow Town
AFC Kempston Rovers
22:00
North Leigh
Kidlington
22:00
Ware
Thame
22:00
Welwyn Garden City

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
22:00
United of Manchester
Basford United
22:00
Whitby Town
Grantham Town
22:00
Stafford Rangers
Hyde United
22:00
Ashton United
Lancaster City
22:00
Buxton
Mickleover Sports
22:00
Warrington Town
Morpeth Town
22:00
Matlock Town
Radcliffe Borough
22:00
Stalybridge Celtic
Scarborough Athletic
22:00
Nantwich Town
South Shields
22:00
Gainsborough Trinity
Witton Albion
22:00
Bamber Bridge

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Redditch United
Banbury United
22:00
Lowestoft Town
Bromsgrove Sporting
22:00
Barwell
Coalville Town
22:00
Leiston
Hitchin Town
22:00
Alvechurch
Needham Market
22:00
Tamworth
Royston Town
22:00
Hednesford Town
St Ives Town
22:00
Peterborough Sports
Stourbridge
22:00
Biggleswade Town
Stratford Town
22:00
Rushall Olympic

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
Jong Sparta
AFC
20:30
HHC
ASWH
21:00
GVVV
Excelsior Maassluis
21:00
Volendam II
IJsselmeervogels
21:00
Spakenburg
Quick Boys
21:00
Rijnsburgse Boys
Koninklijke HFC
21:30
Kozakken Boys
TEC
21:30
Katwijk
De Treffers
22:00
Scheveningen

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
19:30
Jahn Regensburg
Darmstadt 98
19:30
St. Pauli
Hansa Rostock
19:30
Erzgebirge Aue
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:30
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

1860 München
20:00
MSV Duisburg
Hallescher FC
20:00
Borussia Dortmund II
Freiburg II
20:00
Havelse
Eintracht Braunschweig
20:00
Türkgücü-Ataspor
Zwickau
20:00
Magdeburg
Kaiserslautern
20:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
19:00
St. Pauli II
Hannover 96 II
00:00
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Aubstadt
20:00
Schweinfurt
Nürnberg II
20:00
1860 Rosenheim
Augsburg II
20:00
Unterhaching
Heimstetten
20:00
Schalding-Heining
Eichstätt
20:00
Bayern München II
Illertissen
20:00
Memmingen
Rain / Lech
20:00
Buchbach
Greuther Fürth II
20:00
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemnitzer FC
19:00
Auerbach
Eilenburg
19:00
Lichtenberg
Energie Cottbus
19:00
Hertha BSC II
ZFC Meuselwitz
19:30
Tasmania Berlin

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Homburg
20:00
Elversberg
TSV Steinbach
20:00
Hoffenheim II
FC Gießen
20:00
Hessen Kassel
Aalen
20:00
Astoria Walldorf
Balingen
20:00
Mainz 05 II
Bahlinger SC
20:00
Schott Mainz
Stuttgart II
21:30
Ulm

11 Germany - Regionalliga: West

Bonner SC
20:00
Lippstadt 08
Rödinghausen
20:00
Rot Weiss Ahlen
Borussia M'gladbach II
20:00
Wuppertaler SV
Alemannia Aachen
20:00
Fortuna Köln
Wiedenbrück
20:00
Homberg
Uerdingen
20:00
Preußen Münster
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Neckarsulmer SU
Ilshofen
20:00
Villingen
CfR Pforzheim
20:00
Rielasingen-Arlen
Bissingen
20:30
Backnang
Bruchsal
20:30
Ravensburg
Freiburger FC
20:30
Linx
Oberachern
20:30
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

TSV Abtswind
20:00
Neumarkt Germany
Würzburger FV
20:00
Karlburg
Ansbach
20:00
Vatan Spor
Bayern Hof
20:00
Sand
Seligenporten
20:00
DJK Bamberg
Vilzing
20:00
Cham
Gebenbach
00:00
Ammerthal

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Kottern
20:00
Türkspor Augsburg
Gundelfingen
20:00
Donaustauf
Pullach
20:00
Schwabmünchen
Landsberg
20:00
Ingolstadt II
Kirchanschöring
20:00
Schwaben Augsburg
Dachau
20:00
Hallbergmoos-Goldach
Hankofen-Hailing
20:00
1880 Wasserburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
19:00
Geestemünde
BTS Neustadt
19:00
Vatan Sport
OSC Bremerhaven
20:00
Leher TS
Aumund-Vegesack
20:00
Hastedt
Werder Bremen III
21:00
Blumenthaler SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
19:00
Paloma
Curslack-Neuengamme
20:00
Meiendorfer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eintracht Stadtallendorf
20:00
Lehnerz
Fernwald
20:30
Bayern Alzenau
Hunfelder SV
20:30
Buchonia Flieden
Baunatal
20:30
Hanau 93
Waldgirmes
20:30
Viktoria Griesheim
Rot-Weiß Hadamar
20:30
Rot-Weiß Walldorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

TB Uphusen
20:00
Kickers Emden
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Wolfenbüttel
FT Braunschweig
20:00
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Stern
BSC Süd 05
19:30
Mecklenburg Schwerin
Lok Stendal
19:30
Eintracht Mahlsdorf
Rostocker FC
19:30
Ludwigsfelder FC
Neustrelitz
19:30
Hertha Zehlendorf
Greifswalder FC
23:00
Staaken

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

FC Merseburg
19:30
Bischofswerdaer FV
VfL Halle
19:30
Einheit Rudolstadt
Krieschow
20:00
Carl Zeiss Jena II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
20:00
Eisbachtal
Karbach
20:30
Kaiserslautern II
Salmrohr
20:30
Gonsenheim
Arminia Ludwigshafen
20:30
Eppelborn
FV Engers 07
21:30
Hassia Bingen
Jagersburg
21:30
Speyer
Hertha Wiesbach
21:30
Pfeddersheim
Wormatia Worms
21:30
Mechtersheim
Diefflen
23:00
Dudenhofen
Emmelshausen
23:30
Alemannia Waldalgesheim
Elversberg II
01:15
Röchling Völklingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
19:30
Altenholz
Bordesholm
19:30
Frisia 03 Risum-Lindholm
Dornbreite Lubeck
20:00
Todesfelde
Pansdorf
20:00
Preußen Reinfeld
Kronshagen
20:00
Eckernforder SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sportfreunde Siegen
20:30
Ennepetal
Sprockhövel
20:30
Wattenscheid 09
Paderborn 07 II
20:30
Westfalia Rhynern
Preußen Münster II
20:30
Holzwickeder SC
TuS Haltern
20:30
Finnentrop / Bamenohl
Gütersloh
20:30
Kaan-Marienborn
Vreden
20:30
Victoria Clarholz
Erndtebrück
21:00
ASC Dortmund
Meinerzhagen
23:00
Westfalia Herne

2454 Albania - Superliga

Vllaznia Shkodër
22:45
Kastrioti Krujë
Partizani Tirana
01:45
Laçi

143 Austria - Admiral Bundesliga

Ried
23:00
Hartberg
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Admira
Rapid Vienna
23:00
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
20:30
Kapfenberger SV
Dornbirn
20:30
Wacker Innsbruck

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
19:00
Sebail
Neftçi
21:15
Sabah

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
22:15
Sporting Charleroi
OH Leuven
00:30
RFC Seraing
Zulte-Waregem
00:30
เกนท์
Standard Liège
02:45
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
02:45
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
21:00
Sloboda Tuzla
Sloga
23:00
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Radnik Hadžići
19:30
Zvijezda Gradačac
Gradina Srebrenik
19:30
Jedinstvo Bihac
Mladost Doboj Kakanj
19:30
Orasje
Gorazde
19:30
Igman Konjic
Travnik
19:30
Rudar Kakanj
Bratstvo Gracanica
19:30
Buducnost Banovici

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
18:00
Slavia Sofia
Botev Plovdiv
20:15
Cherno More
CSKA Sofia
22:45
Arda

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Zvijezda '09 Brgule
19:00
Sutjeska Foca
Sloboda Novi Grad
19:00
Ljubic Prnjavor
Slavija
19:00
Modrica
Tekstilac Derventa
19:00
Podrinje Janja
Krupa na Vrbasu
19:00
Zeljeznicar Banja Luka
Kozara Gradiska
19:00
Borac Kozarska Dubica
Budućnost Pilica
19:00
Drina Zvornik

266 Croatia - 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
21:00
Osijek
Istra 1961
23:05
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

Rudeš
19:00
Jarun
Solin
19:30
Orijent 1919
Opatija
19:30
Dugopolje
Varaždin
23:00
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
23:00
Anorthosis
Paphos
00:00
Ethnikos Achna

116 Cyprus - 2. Division

Ayia Napa
19:30
Karmiotissa
Ermis
19:30
Othellos
ASIL Lysi
19:30
Xylotympou
Onisilos
19:30
Omonia Aradippou
Enosis
19:30
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Mladá Boleslav
21:00
Zlín
Sigma Olomouc
21:00
Hradec Králové
Bohemians 1905
21:00
České Budějovice
Baník Ostrava
00:00
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
16:15
Třinec
Příbram
19:30
Vysočina Jihlava

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
18:45
FC Helsingør
Jammerbugt
19:00
Horsens

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
18:00
Nõmme Kalju
Legion
21:00
Flora

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ตูลูส
21:00
Sochaux
Bastia
01:00
Niort
ก็อง
01:00
Paris
Dunkerque
01:00
Ajaccio
Le Havre
01:00
อาเมียงส์
Nancy
01:00
Rodez
นีมส์
01:00
Quevilly Rouen
Pau
01:00
แก็งก็อง
วาล็องเซียนส์
01:00
Grenoble Foot 38

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Plancoët-Arguenon
21:00
Les Jumeaux M'Zouasia

125 Greece - Super League

Volos NFC
20:00
OFI
Aris
00:30
PAS Giannina
Ionikos
00:30
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
18:30
Puskás
Gyirmót
23:00
Várda SE
Újpest
01:30
Debrecen

251 Italy - Serie B

โฟรซิโนเน่
20:00
เลชเช่
Pordenone
20:00
Ascoli
สปาล
20:00
Alessandria
Ternana
20:00
Cittadella
Perugia
22:15
Crotone
Vicenza
00:30
เบรสชา

57142 Macedonia FYR - First League

Skopje
19:00
Makedonija

2756 Malta - Premier League

Mosta
20:00
Gzira United
Sliema Wanderers
22:00
Valletta
Gudja United
00:00
Floriana

2756 Malta - First Division

St. George's
20:00
Marsaxlokk
Lija Athletic
20:00
Rabat Ajax
Tarxien Rainbows
00:00
Mgarr
Pietà Hotspurs
00:00
Marsa

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
18:00
CSF Bălți
Floreşti
18:00
Sheriff
Zimbru
22:00
Milsami

998 Montenegro - First League

Mladost Ljeskopolje
19:00
Jezero
Mornar
21:00
Rudar
Petrovac
21:00
Iskra
Zeta
22:00
Budućnost
Sutjeska
23:00
Dečić

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
19:00
Igalo
Grbalj
19:00
Mladost

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Carrick Rangers
Crusaders
22:00
Glentoran
Dungannon Swifts
22:00
Portadown
Linfield
22:00
Cliftonville
Warrenpoint Town
22:00
Glenavon

491 Northern Ireland - Championship

Knockbreda
21:00
Newry City AFC
Queen's University
21:00
Dundela
H&W Welders
22:00
Annagh United
Ballinamallard United
22:00
Ballyclare Comrades
Institute
22:00
Loughgall

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Strømsgodset
00:00
Mjøndalen
Viking
00:00
Haugesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

Aalesund
21:00
Ullensaker / Kisa
HamKam
21:00
Fredrikstad
Jerv
21:00
Raufoss
Ranheim
21:00
Bryne
Sandnes Ulf
21:00
KFUM
Sogndal
21:00
Start
Strømmen
21:00
Grorud
Åsane
21:00
Stjørdals-Blink

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
18:30
Wisła Płock
Jagiellonia Białystok
21:00
Wisła Kraków
Stal Mielec
23:30
Lechia Gdańsk
Lech Poznań
02:00
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

Zagłębie Sosnowiec
18:40
Arka Gdynia
Podbeskidzie
00:00
Polkowice
SKRA Częstochowa
02:30
Korona Kielce

20 Portugal - Taça De Portugal

Leca
18:00
Gil Vicente
Vizela
21:00
Estrela Amadora
Rio Ave
00:00
Olhanense
บราก้า
01:00
ซานตาคลารา
Alverca
02:45
Famalicão
ปอร์โต้
03:15
Feirense

155 Romania - Liga 1

SSC Farul
20:00
UTA Arad
U Craiova 1948
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Krylya Sovetov
18:00
Ural
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30
Akhmat Grozny
คราสโนดาร์
23:00
สปาร์ตัก มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
22:00
Aberdeen
Motherwell
22:00
Hearts
St. Mirren
22:00
Livingston

1161 Scotland - Championship

Dunfermline Athletic
22:00
Ayr United
Kilmarnock
22:00
Arbroath
Partick Thistle
22:00
Hamilton Academical
Raith Rovers
22:00
Greenock Morton

1161 Scotland - League Cup

เซลติก
00:15
St. Johnstone

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Cove Rangers
Alloa Athletic
22:00
Dumbarton
Clyde
22:00
East Fife
Falkirk
22:00
Montrose
Peterhead
22:00
Queen's Park

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Albion Rovers
Forfar Athletic
22:00
Cowdenbeath
Kelty Hearts
22:00
Stenhousemuir
Stirling Albion
22:00
Edinburgh City
Stranraer
22:00
Elgin City

296 Serbia - Super Liga

Proleter Novi Sad
19:00
Voždovac
Radnik Surdulica
21:00
Kolubara
Napredak
23:00
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

IMT Novi Beograd
19:00
Radnički Sr. Mitrovica
Timok
19:00
Mladost Novi Sad
Zlatibor Čajetina
19:00
Budućnost Dobanovci
Žarkovo
19:00
Rad Beograd
Mačva Šabac
23:00
Loznica

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
21:00
Senica
Zlaté Moravce
21:00
Spartak Trnava
Žilina
21:00
Liptovský Mikuláš
Sereď
21:00
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

Banska Bystrica
19:00
Skalica
Podbrezová
22:00
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

Olimpija
02:15
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

Fužinar
19:30
Krško
Primorje
19:30
Beltinci
NŠ Drava
19:30
Dekani
Brežice
23:30
Ilirija

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล โอเบียโด้
22:00
Amorebieta
มาลากา
00:15
พัลมาส
อัลเมรีอา
02:30
เรอัล บายาโดลิด

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

มัลโม่
21:00
Häcken

47 Sweden - Superettan

Örgryte
19:00
Helsingborg
Brage
19:00
Värnamo
GIF Sundsvall
19:00
Öster
Landskrona
21:00
Vasalund
Norrby
21:00
Falkenberg
Västerås SK
21:00
Trelleborg

47 Sweden - Ettan: South

Utsikten
19:30
Vänersborgs IF
Trollhättan
19:30
Qviding FIF
Linköping City
19:30
Skövde AIK
Oskarshamns AIK
19:30
Tvååker
Åtvidaberg
19:30
Torns
Lund
19:30
Assyriska Turabdin
Österlen
19:30
IFK Malmö
Ljungskile
19:30
Lindome

62 Switzerland - Super League

Sion
00:00
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
00:00
Neuchâtel Xamax
Vaduz
00:00
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Hatayspor
17:30
Antalyaspor
Giresunspor
20:00
Yeni Malatyaspor
อิสตันบูล บีบี
20:00
Sivasspor
Alanyaspor
23:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

BB Erzurumspor
17:30
Boluspor
Menemen Belediyespor
20:00
Balıkesirspor
Bursaspor
23:00
İstanbulspor
Gençlerbirliği
23:00
Tuzlaspor

86 Ukraine - Premier League

Lviv
19:00
Zorya
ชัคตาร์
22:00
Rukh Vynnyky
Dnipro-1
00:30
โอเล็กซานเดรีย

86 Ukraine - Second League: Group A

Chayka
17:30
Livyi Bereh
MSK Dnipro Cherkasy
18:00
Chernihiv
Dinaz Vyshhorod
18:00
LNZ Cherkasy
AFSK Kyiv
20:00
Karpaty

86 Ukraine - Second League: Group B

Krystal
18:00
Peremoga
Enerhiya Nova Kakhovka
18:00
Sumy
Vovchansk
18:00
Tavriya
Balkany Zorya
18:00
Trostianets
Metalurh Zaporizhya
19:00
Skoruk Tomakivka

515 Wales - Premier League

Barry Town United
21:30
Cefn Druids
Connah's Quay
21:30
Penybont
Haverfordwest County
21:30
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
07:30
Godoy Cruz
Talleres Córdoba
07:30
Vélez Sarsfield
Rosario Central
03:00
Atlético Tucumán
Boca Juniors
05:15
Sarmiento

44 Argentina - Torneo Federal B

Recreativo Juventud
03:00
9 de Julio Clorinda
Unión Agrarios Cerrito
03:00
Arsenal Viale
Deportivo Malvinas
03:00
José C. Paz
Sportivo Baradero
03:00
SATSAID
Comercio
03:30
Atlético Alvear
Huracán San Luis
03:30
Pedernales Unidos
Alianza Futbolística
04:30
EFI Juniors
Arg. Quilmes Rafaela
04:30
Atlético San Jorge
Juventud Unida RC
05:00
Atenas
Libertad
05:00
9 de Julio Rafaela
Embajadores
05:30
Estudiantes Olavarría
Huracán Goya
06:00
Cañonazo Lavalle
El Linqueño
06:30
Academia Mascherano

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
05:00
Juventude
Fortaleza
05:00
Palmeiras
Chapecoense
05:00
Grêmio

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
07:30
Londrina
Confiança
02:30
Ponte Preta

5 Brazil - Serie C

Ituano
03:00
Tombense

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
08:00
Cartaginés
San Carlos
06:00
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
07:00
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:15
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cotzumalguapa
23:00
Cobán Imperial
Iztapa
01:00
Achuapa
Municipal
04:00
Comunicaciones

3990 Nicaragua - Primera Division

H&H Export
04:00
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Luqueño
05:45
Libertad
Guaraní
05:45
River Plate

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
02:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
05:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:30
Orlando Pirates
Stellenbosch
20:30
AmaZulu
Baroka
22:00
Chippa United
Sekhukhune United
22:30
Royal AM
Cape Town City
22:30
Mamelodi Sundowns
SuperSport United
22:30
Marumo Gallants FC

614 Algeria - Ligue 1

CR Belouizdad
20:30
Olympique Médéa
NC Magra
20:30
Paradou AC
Tlemcen
21:00
CS Constantine
ASO Chlef
21:00
NA Hussein Dey
RC Relizane
21:00
MC Alger
USM Alger
00:00
US Biskra

911 Angola - Girabola

Académica do Lobito
21:30
Sporting de Cabinda
Interclube
21:30
Onze Bravos
Petro de Luanda
22:30
Wiliete

607 Burkina Faso - Premier League

Kiko
22:30
Police
ASK
22:30
วิเทสส์
ASEC Koudougou
22:30
RC Bobo-Dioulasso

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

ASEC Mimosas
22:30
SOL
Bouake
22:30
Racing d'Abidjan
AFAD
01:00
Lys Sassandra

468 Ghana - Premier League

Accra Lions
22:00
Bechem United
Asante Kotoko
01:00
Eleven Wonders

1703 Guinea - Ligue 1

Sequence
06:00
Milo
Kaloum Star
06:00
Ashanti GB

1179 Kenya - Premier League

Gor Mahia
17:00
Wazito
Vihiga Bullets
17:00
Nzoia United
Bidco United
19:00
Kariobangi Sharks

26 Mali - Premiere Division

USC Kita
22:40
Black Stars
US Bougouba
22:40
Bakaridjan
Stade Malien Bamako
23:00
Douannes de Sikasso
Réal Bamako
01:00
ASOM

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
22:00
Olympic Safi
RSB Berkane
00:15
FUS Rabat
Maghreb Fès
02:30
Hassania Agadir

1424 Morocco - Botola 2

Stade Marocain
21:30
Chabab Ben Guerir
Tihad Casablanca
21:30
Wydad Fès
AS Salé
21:30
Racing de Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

Pikine
23:30
Guédiawaye

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya City
18:00
Mtibwa Sugar
Namungo
20:00
Young Africans
Kagera Sugar
20:00
Geita Gold

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
18:00
Konkola Blades
Red Arrows
20:00
Nkwazi
Kabwe Warriors
20:00
Lusaka Dynamos
Chambishi
20:00
Power Dynamos
Indeni
20:00
Buildcon

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
02:30
FC Santa Coloma II
Atlètic Club II
02:30
Penya Encarnada

21462 Kuwait - Premier League

Al Arabi SC
21:20
Al Tadhamon
Al Nasar
23:35
Al Salmiyah

45412 Lebanon - Premier League

Safa
19:15
Bourj
Tripoli
19:15
Shabab El Bourj
Al Nejmeh
21:00
AC Sporting

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ta'ee
19:20
Al Fateh
Dhamk
19:30
Al Feiha
Al Faisaly
21:45
Al Shabab
Al Nassr
23:40
Al Raed

2802 United Arab Emirates - Uae League

Bani Yas
21:00
Al Urooba
Khorfakkan Club
21:00
Al Sharjah
Emirates
23:15
Al Ittihad Kalba
Al Jazira
23:15
Al Ain

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Bataeh
19:40
Al Jazira Al Hamra
Hatta
19:40
City
Al Arabi
19:40
Dibba Al Hisn

190321 Bahrain - Premier League

Khalidiya
21:30
Al-Hidd
East Riffa
00:05
Al Ahli

15326 Bermuda - Premier League

X-Roads Warriors
02:00
Devonshire Colts

5618 China PR - League One

Xinjiang Tianshan
14:00
Nanjing City
BIT
18:30
Zibo Sunday

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
16:30
Southern District

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Bengaluru
21:00
NorthEast United

712 Korea Republic - National League

Gimpo
12:00
Mokpo City

52126 Pakistan - Premier League

Karachi United
10:00
SSGC
KRL
14:00
Pakistan Army

69697 Vietnam - V-League 2

Công An Nhân Dân
17:00
Hue

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Concord Rangers
Billericay Town
22:00
Hampton & Richmond
Braintree Town
22:00
Havant & Waterlooville
Eastbourne Borough
22:00
Slough Town
Ebbsfleet United
22:00
Welling United
Hemel Hempstead Town
22:00
Dartford
Maidstone United
22:00
Chippenham Town
Oxford City
22:00
Dulwich Hamlet
St Albans City
22:00
Hungerford Town
Tonbridge Angels
22:00
Chelmsford City

44 Argentina - Primera C

Berazategui
03:00
Dock Sud
Ituzaingó
03:00
Excursionistas
Deportivo Laferrere
03:00
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
20:30
Sportlust '46
HSV Hoek
20:30
Ter Leede
Lisse
20:30
VVSB
Harkemase Boys
20:30
Ajax Amateurs
ACV
20:30
Staphorst
ODIN '59
20:30
GOES
SteDoCo
20:30
DVS '33
Sparta Nijkerk
21:00
Excelsior '31
DOVO
21:00
Barendrecht

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
02:00
Municipal Vinto
Aurora
04:15
Oriente Petrolero
Royal Pari
06:30
Independiente Petrolero

11555657 South America - Copa Sudamericana

Athletico PR
03:00
Bragantino

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
01:30
La Louvière
Tubize
02:00
Rebecq

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Oudenaarde
01:30
Toekomst Menen
Ninove
01:30
Dikkelvenne
Sparta Petegem
01:30
Merelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Hades
00:30
Berchem Sport
KSC City Pirates
02:00
Sporting Hasselt
Heur Tongeren
02:00
Cappellen
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Pepingen-Halle
Houtvenne
02:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Anzegem
01:30
Svelta Melsele
Oostkamp
01:30
Voorde Appelterre
VW Hamme
01:30
Jong Lede
Tempo Overijse
02:00
Eppegem
FC Lebbeke
02:00
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

De Kempen
01:30
Turnhout
Zwarte Leeuw
01:30
Beringen
Diest
01:30
Esperanza Pelt
Weerstand Koersel
01:30
Berlaar-Heikant
Witgoor Sport
01:30
Sint-Lenaarts
Wellen
02:00
Racing Mechelen
ลีลล์
02:00
Betekom

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Jeunesse Tamines
02:00
SG-Tertre-Hautrage
Albert Quévy-Mons
02:00
Binche
Aische
02:00
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Mormont
Marloie Sport
02:00
Herstal
Onhaye
02:00
Huy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

K. Kontich
01:30
Ranst
Antonia
02:00
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Linden
Stade Bierbeek
02:00
Veltem
Huldenberg
02:00
Borght-Humbeek

556 Belgium - Provincial-Limburg

Groen Star Beek
02:00
Achel
Alken
02:00
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
02:00
Lorraine Arlon
Bastogne
02:00
RAC Saint-Mard
Sartoise
02:00
Aubange
Jeunesse Freylangeoise
02:00
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

Beauraing
02:00
Fernelmont-Hemptinne
Spy
02:00
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Latem
01:30
Eendracht Aalter
Berlare
01:30
St-Joris Sleidinge
Drongen
01:30
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
00:30
Blankenberge
Meulebeke
01:00
Wielsbeke
Excelsior Zedelgem
01:00
Roeselare Daisel
Sparta Heestert
01:00
Sassport Boezinge
Diksmuide
01:30
SC Zonnebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ludogorets III
19:00
Botev Novi Pazar
Riltsi
19:00
Chernolomets
Lokomotiv Ruse
19:00
Svetkavitsa Targovishte
Chernomorets Balchik
19:00
Dorostol
Sportist General Toshevo
19:00
Septemvri Tervel

116 Cyprus - 3. Division

Elia Lythrodonta
19:30
Iraklis Yerolakkou
AE Zakakiou
19:30
EN THOI Lakatamia
Ethnikos Assias
19:30
Digenis Morphou
Omonia Psevda
19:30
APEP
Kouris Erimi
19:30
MEAP Nisou
Peyia
19:30
Halkanoras
Ormideia
19:30
Digenis Ypsonas

17 France - CFA Group A

Caen II
22:00
Versailles
Blois
00:00
Granville
Poissy
00:00
C' Chartres
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Romorantin
Saint-Malo
00:00
Vitré
Guingamp II
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
Stade Plabennec
00:00
Rouen
Lorient II
01:00
Vannes

17 France - CFA Group B

Haguenau
23:00
Fleury 91
Auxerre II
23:00
St Maur Lusitanos
Reims II
23:00
Metz II
Beauvais
00:00
Épinal
Belfort
00:00
Entente SSG
Bobigny
00:00
Olympique St Quentin
Sainte Geneviève
00:00
Schiltigheim
Gobelins
00:00
Lens II

17 France - CFA Group C

Aubagne
22:00
Monaco II
Chasselay MDA
23:00
Martigues
Fréjus St-Raphaël
00:00
Rumilly Vallieres
Jura Sud Foot
00:00
Lyon Duchère
Marignane Gignac
00:00
Louhans-Cuiseaux
Toulon
00:00
Saint-Priest
Olympique Lyonnais II
00:00
Grasse
Olympique Marseille II
00:00
Hyères

17 France - CFA Group D

Bergerac
00:00
Angers SCO II
Colomiers US
00:00
Yzeure
Les Herbiers
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
Nantes II
00:00
Trélissac
Canet Roussillon
00:00
Angoulême
Chamalières
00:00
Stade Montois
Montpellier II
00:00
Bourges Foot 18

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
20:30
Bourgoin-Jallieu
Clermont II
21:00
Saint-Étienne II
Limonest
23:00
Montlucon
Aurillac Arpajon
00:00
Chambery
Lyon Duchere II
00:00
Thonon Évian
Vaulx
00:00
Ain Sud
Moulins Football
00:30
Velay

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Jura Dolois
00:00
Morteau Montlebon
Racing Besançon
00:00
Dijon II
Grandvillars
00:00
Pontarlier
Gueugnon
00:00
Paron
Montceau
00:00
Besancon FC
Selongey
00:00
Sochaux II

17 France - National 3: Bretagne

Rennes II
22:00
Saint-Pierre Milizac
Lannion
00:00
Stade Briochin II
Dinan Léhon
00:00
Pontivy GSI
Saint-Colomban Locmine
00:00
Drapeau Fougères
Stade Pontivy
00:00
Guipry-Messac
Brest II
00:30
Trégunc
Plouzane
00:30
TA Rennes

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Orleans II
00:00
Saint-Jean-le-Blanc
Montargis
00:00
C' Chartres II
Avoine OCC
00:30
Déols
Montlouis
01:00
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
21:00
Sarre Union
Saint-Louis Neuweg
22:00
RC Epernay
Troyes II
22:30
Raon l'Etape
Biesheim
23:00
Strasbourg II
Colmar
23:00
Thaon
Mulhouse
00:00
Illkirch Graffenstaden

17 France - National 3: Hauts-de-France

US Chantilly
20:30
Amiens AC
Amiens SC II
20:30
Feignies-Aulnoye
Maubeuge
00:00
Lille II
Boulogne II
00:00
Saint-Omer
Wasquehal
00:00
Le Touquet
Olympique Marcquois
02:00
Croix Football IC

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:30
Quevilly II
Romilly-Pt St Pierre
20:30
AG Caennaise
Dieppe
00:00
Bayeux
Oissel CMS
00:00
Dives-Cabourg
Alencon
00:00
Saint-Lo Manche
Vire
00:00
Cherbourg
Évreux 27
01:00
Avranches II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Agrotikos Asteras
20:00
Orfeas Xanthi

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
20:30
Fiorenzuola
Pro Patria
20:30
Seregno

251 Italy - Serie C: Girone B

Ancona
20:30
Modena
Teramo
20:30
Olbia

251 Italy - Serie C: Girone C

Latina
20:30
ACR Messina
Palermo
20:30
Paganese
Vibonese
20:30
Nuova Monterosi
Avellino
23:30
Picerno

251 Italy - Serie D: Girone A

Saluzzo
20:30
Fossano
Sestri Levante
20:30
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone E

Gavorrano
20:30
Poggibonsi
Sporting Trestina
20:30
Cannara

251 Italy - Serie D: Girone F

Recanatese
20:30
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:30
Vis Artena
CynthiAlbalonga
20:30
Gladiator
Insieme Formia
20:30
Latte Dolce

1578 Norway - 2. Division

Hødd
22:00
Arendal

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
18:00
Stal Rzeszów
Olimpia Elbląg
19:00
Kalisz
Pogon Grodzisk Mazowiecki
19:00
Sokół Ostróda
Hutnik Krakow
19:00
Śląsk Wrocław II
Bełchatów
22:00
Wisła Puławy
Motor Lublin
22:00
Znicz Pruszków
Chojniczanka Chojnice
23:55
Wigry Suwałki

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Dante Botoşani
19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Hușana Huși
19:00
CSM Bacău
Foresta Suceava
19:00
SJ Vaslui
Ştiinţa Miroslava
19:00
Paşcani
Şomuz Fălticeni
19:00
Bucovina Radauti

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Focsani
19:00
Dinamo Bacău
Viitorul Ianca
19:00
Otelul
Sportul Chiscani
19:00
Metalul Buzău
Sporting Lieşti
19:00
Olimpia Râmnicu Sărat

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Olteniţa
19:00
Înainte Modelu
Afumaţi
19:00
Gloria Albeşti
Agricola Borcea
19:00
Recolta Gheorghe Doja
CSM Fetești
19:00
Voluntari II
Popești-Leordeni
19:00
FCV Farul Constanţa II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Plopeni
19:00
Kids Tâmpa Braşov
Targu Secuiesc
19:00
Pucioasa

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Minerul Costeşti
19:00
Sporting Roşiori
Horezu
19:00
Filiaşi

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jedinstvo Paraćin
19:00
Rembas
Sloga Leskovac
19:00
Dubocica

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
19:00
Budućnost Arilje
Mačva 1929
19:00
Takovo
Semendrija 1924
19:00
Sušica
Sloga Kraljevo
19:00
Sloga Bajina Basta
Real Podunavci
19:00
Trepča
Mladi Radnik
19:00
Borac Čačak

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Zámky
19:30
Nitra

32 Spain - Tercera - Group 1

Polvorín
23:00
Silva
Ourense CF
23:30
Arzúa

32 Spain - Tercera - Group 2

Gijon Industrial
00:15
Sporting Gijon II

32 Spain - Tercera - Group 3

Samano
21:30
Noja
Escobedo
22:00
Cultural Guarnizo
Atlético Albericia
23:00
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

San Ignacio
22:00
Uritarra
Urduliz
22:00
CD Vitoria
Anaitasuna FT
22:30
Lagun Onak
Aurrera de Ondarroa
22:30
Barakaldo
Tolosa
22:30
Pasaia KE
Durango
23:00
Deusto
Leioa
23:00
Amurrio

32 Spain - Tercera - Group 5

Ascó
23:00
Figueres

32 Spain - Tercera - Group 6

Villarreal III
18:00
Olímpic de Xàtiva
Hércules II
22:00
RC Catarroja
Roda
23:00
Elche II
Acero
00:00
Castellon II

32 Spain - Tercera - Group 8

Bembibre
22:30
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Tájar
00:00
Alhaurino
Atlético Porcuna
01:00
Intergym

32 Spain - Tercera - Group 10

Ceuta II
23:00
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 11

Mallorca II
18:00
Murense
Serverense
22:00
Mercadal
Santanyi
22:00
Son Veri
Llosetense
22:00
Platges de Calvià
Poblense
22:00
Rotlet Molinar
Constància
22:30
Campos
Binissalem
22:30
San Rafael
Collerense
00:00
Manacor

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
23:30
Tenerife II
Villa Santa Brígida
00:00
Unión Sur Yaiza
Las Palmas III
00:00
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
21:30
Txantrea
Avance Ezcabarte
21:45
Huarte
Valle Egüés
21:45
Azkoyen
Beti Onak
22:30
Cortes
Gares
23:00
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

Rapid de Murillo
22:00
Arnedo
Yague
00:30
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 17

Santa Anastasia
21:45
Binéfar

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
22:30
Huracán Balazote
Villarrubia
23:00
Azuqueca

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Lidköping
19:00
Oddevold
Grebbestad
19:00
Kumla
Yxhult
19:30
Nordvärmland
Angered BK
20:00
Forward
Gauthiod
20:00
Ahlafors
Vänersborgs FK
21:00
IFK Tidaholm
IFK Skovde
21:00
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
19:00
Järfälla
Skiljebo
20:00
Lidingö
Kvarnsveden
20:00
Gamla Upsala
Karlberg
20:00
Stocksund
Kungsängen
20:00
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Norrland

Skellefteå
19:00
IFK Östersund
Boden
19:00
Ytterhogdal
Notvikens IK
19:30
Täfteå
Umeå FC Akademi
22:00
Tegs SK
Bergnasets
22:00
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Rosengård
20:00
Hässleholms IF
Berga
20:00
Karlskrona
Olympic
20:00
Asarum
Prespa Birlik
20:00
Räppe
Kristianstad
21:00
Eslov

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

IFK Eskilstuna
20:00
Syrianska
Nyköping
20:00
Eskilstuna City
Tyreso
20:00
Arameiska / Syrianska
Trosa-Vagnhärad SK
20:00
Mjolby
Värmbols
21:00
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vinberg
19:00
Vastra Frolunda
Onsala
19:00
Torslanda
Hoganas
19:00
Ängelholm
Tord
20:00
Eskilsminne
Dalstorps
21:00
Ullared

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Karacabey Birlikspor
17:00
Akhisar Belediyespor
Nazilli Belediyespor
17:00
Kırşehir Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Etimesgut Belediyespor
17:00
Van BB
Sarıyer
17:00
Hekimoğlu Trabzon

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Fatsa Belediyespor
17:00
Çatalcaspor
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karaköprü Belediyespor
17:00
Türk Metal Kırıkkale
Ankara Adliyespor
17:00
Derincespor
Tepecikspor
17:00
Erokspor

5 Brazil - Carioca 2

Olaria
01:00
Perolas Negras

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Flandria
03:00
Colegiales

44569 Aruba - Division de Honor

Caravel
07:00
United
Britannia
05:30
La Fama

144816 Belize - Premier League

Hankook Verdes
05:00
San Pedro Pirates

866998 Fiji - National Football League

Lautoka
10:00
Ba

862868 Nepal - A Division

Himalayan Sherpa
14:15
Sankata
Chyasal Youth Club
18:00
Three Star

3347 San Marino - Campionato

Murata
21:00
Domagnano
Pennarossa
21:00
Folgore
Tre Penne
21:00
San Giovanni

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
15:45
เมลเบิร์น วิคตอรี
เพิร์ธ กลอรี
18:05
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 2nd Division

Shënkolli
20:00
Luzi 2008
Internacional Tirana
20:00
Bulqiza
Ada Velipojë
20:00
Oriku
Veleçiku Koplik
20:00
Gramshi
Murlani
20:00
Klosi
Iliria Fushë-Krujë
20:00
Elbasani

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
Dender
Mandel United
02:00
Thes Sport
Olympic Charleroi
02:00
Knokke
La Louvière Centre
02:00
Heist
Patro Eisden
02:00
URSL Visé
Tienen
02:00
Francs Borains

11 Germany - Junioren Bundesliga

Koln U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
Hallescher FC U19
17:00
Holstein Kiel U19
Hannover U19
17:00
Hansa Rostock U19
Bremen U19
17:00
Jena U19
Freiburg U19
17:00
Mainz U19
Darmstadt 98 U19
17:00
Ingolstadt U19
Union Berlin U19
18:00
Energie Cottbus U19
Saarbrucken U19
18:30
Hoffenheim U19
Fortuna Koln U19
19:00
Preussen Munster U19
Wolfsburg U19
19:00
Osnabruck U19
Viktoria Berlin U19
19:00
RB Leipzig U19
Kickers Offenbach U19
19:00
Karlsruher U19
Bayern U19
19:00
Nurnberg U19
Ulm U19
19:00
Greuther Fürth U19
Hertha U19
20:00
St. Pauli U19
Heidenheim U19
20:00
Astoria Walldorf U19
Stuttgart U19
21:00
Eintracht Frankfurt U19

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
17:00
Sampdoria U19
Sassuolo U19
19:00
Inter U19
Empoli U19
21:00
Fiorentina U19

251 Italy - Primavera 2

Benevento U19
17:00
Ternana U19
Monza U19
20:30
Alessandria U19
Reggiana U19
20:30
Vicenza Virtus U19
Udinese U19
20:30
Brescia U19
Ascoli U19
20:30
Pisa U19
Cosenza U19
20:30
Salernitana U19
Frosinone U19
20:30
Lazio U19
Spezia U19
20:30
Perugia U19
Virtus Entella U19
21:00
Como U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

FC Praha W
17:00
Pardubice W
CSAD Havirov W
19:15
Slovacko W
Prostějov W
22:30
Horní Heršpice
Bohemians 1905 W
00:30
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

Cracovia U18
17:00
Warta Poznań U18
Arka Gdynia U18
17:00
Zaglebie U18
Jagiellonia U18
18:00
Wisla U18
Pogon Szczecin U18
18:00
Gornik Z. U18
Lech Poznan U18
18:15
Raków Częstochowa U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Black Leopards
20:30
Pretoria Callies
Cape Town All Stars
20:30
Jomo Cosmos
JDR Stars
20:30
Richards Bay
Platinum City Rovers
20:30
Venda FC

65437 Panama - Lpf

Tauro
04:00
Costa del Este
Plaza Amador
04:00
Alianza
Deportivo Universitario
04:00
Azuero
Atlético Chiriquí
04:00
Independiente
Sporting San Miguelito
04:00
Árabe Unido
San Francisco
04:00
Veraguas

7091 Oman - Sultan Cup

Mjees
20:40
Dhofar
Al Suwaiq
20:40
Al-Mudhaibi
Nizwa
20:40
Busher
Al Oruba
21:45
Sohar
Oman Club
22:00
Al-Bashaeer
Al Nasr
22:15
Masirah
Al Seeb
00:00
Ibri

122 Kosovo - Superliga

Ulpiana
19:00
Gjilani
KF Feronikeli
19:00
Malisheva
Drita
19:00
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Uzwil
21:00
Linth
Höngg
22:00
Solothurn
Zug
22:00
Köniz
Schötz
22:00
Bassecourt
Wettswil-Bonstetten
22:00
Lugano II
Balzers
22:00
Tuggen
Paradiso
22:00
Baden
St. Gallen II
22:00
Thalwil
Echallens
22:00
Naters
Thun II
22:00
La Sarraz-Eclépens
Lausanne II
22:00
Chênois
Freienbach
23:00
Gossau
Terre Sainte
23:00
La Chaux-de-Fonds
Lancy
23:00
Meyrin
Vevey Sports
23:30
Martigny Sports

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
21:00
Cham
Basel II
21:30
Black Stars
Rapperswil-Jona
22:00
Breitenrain
Stade Nyonnais
22:00
Chiasso
Zürich II
22:00
Brühl
Étoile Carouge
23:00
YF Juventus
Young Boys II
23:00
Bellinzona

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kairat
16:00
แอสตาน่า

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
20:00
Treibach
St. Anna
21:00
Union Vöcklamarkt

191038 Botswana - Premier League

Sua Flamingoes
21:30
BR Highlanders
Gaborone United
21:30
Masitaoka
Notwane
23:00
Gilport Lions
Orapa United
23:00
Prisons XI
BDF XI
23:00
Extension Gunners

227 Russia - Pfl

Legion Dynamo
17:30
Biolog
Kuban Kholding
18:00
Makhachkala
Chayka
19:00
Dinamo Stavropol'
Alaniya Vladikavkaz II
19:00
Rotor-2

32 Spain - Primera Division Women

Sevilla W
17:00
Barcelona W
Levante W
17:00
Madrid CFF W
Athletic Club W
17:00
Huelva W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Grasshopper W
00:00
Young Boys W

556 Belgium - Super League Women

Genk W
20:00
Zulte-Waregem W
Eendracht Aalst W
22:00
OH Leuven W
Club Brugge W
22:15
White Star Woluwé W

556 Belgium - 1st National Women

Wuustwezel W
20:30
Moldavo W
RFC de Liege W
21:00
Voorwaarts Zwevezele W
Kontich W
21:30
Standard Liège II W
Famkes Merkem W
22:00
Mechelen W
Chastre W
23:00
Anderlecht II W
Renaissance Mons 44 W
23:00
Gent II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AGF W
19:00
AaB W
FC Thy - ThistedQ
20:00
KoldingQ W

17 France - Division 1 Women

Fleury 91 W
20:30
Guingamp W
Soyaux W
20:30
Saint-Étienne W
Dijon W
20:30
Paris W
Bordeaux W
22:15
Montpellier W

674 Hungary - Nb I Women

Győri ETO W
19:00
Soroksár W
Puskás W
20:00
MTK Hungaria W
Viktória Szombathely W
21:00
Ferencváros W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
23:00
León W
Pumas UNAM W
01:00
Mazatlán W
Monterrey W
06:00
Cruz Azul W
Juárez W
06:00
Tijuana W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Portimonense U23
18:00
Estoril U23
Académica U23
22:00
Sporting Braga U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Peña la Amistad W
19:00
Real Unión Tenerife II W
Collerense W
21:00
Stadium Casablanca W
Elche II W
21:00
Levante II W
Riudoms W
21:30
Europa W
Osasuna II W
21:45
Tolosa W
Bizkerre W
22:00
Oiartzun W
Cacereño II W
22:00
Salamanca W
Toledo W
22:00
Discobolo-La Torre W
Friol W
22:30
Mos W
Umia W
22:30
Viajes Interrías W
Monte W
22:30
Nueva Montaña W
Laurus W
22:30
DNS de Belen W
Almería W
23:00
Málaga W
La Garita W
00:00
Puerto del Carmen W
UD Aguilas W
00:00
Mislata W
Valencia II W
00:00
Plaza Argel W
Villarreal II W
00:00
CFF Albacete W
Real Sociedad II W
00:30
Aurrerá de Vitoria W
Transportes Alcaine II W
01:00
Sant Lluís W

3483 USA - USL League One

Union Omaha
05:00
Greenville Triumph

556 Belgium - Reserve Pro League

Club Brugge U21
20:00
Antwerp U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Larne U20
21:00
Coleraine U20

32 Spain - Spain Youth League

Maspalomas U19
18:00
San José U19
Victoria U19
18:00
Las Palmas U19
Juventud Laguna U19
18:00
Marino U19
Calavera U19
19:00
Sevilla U19
Águilas SA U19
19:00
Tenerife U19
Sobradillo U19
19:00
Las Zocas U19
Huracán U19
20:00
Orientación Marítima U19
Unión Viera U19
20:00
Acodetti U19
Mensajero U19
21:00
La Oliva U19
Real Zaragoza U19
21:45
Europa U19
Sabadell U19
22:00
Ebro U19
Coria U19
22:00
Jóvenes Promesas U19
Leganés U19
22:00
Las Rozas U19
Fuenlabrada U19
22:00
Real Madrid U19
Gimnástica Segoviana U19
22:00
La Cruz U19
Badajoz U19
22:00
Burgos CF U19
Albacete U19
22:00
Real Murcia U19
Conquense U19
22:00
Atlético Madrileño U19
Kelme U19
22:00
Alboraya U19
Roda U19
22:00
Levante U19
Torre Levante U19
22:00
Villarreal U19
La Nucía U19
22:00
Talavera U19
Arenal U19
22:30
Covadonga U19
Cornellà U19
22:30
Gimnàstic Tarragona U19
Real Betis U19
22:30
Almería U19
Archena U19
22:30
Cartagena FC U19
Cerdanyola d. Vallès U19
23:00
Sant Andreu U19
Castilleja U19
23:00
Córdoba U19
Sporting Atlético U19
23:00
San Félix U19
Rayo Vallecano U19
23:00
Cultural Leonesa U19
Atl. Madrid U19
23:00
Rayo Majadahonda U19
Villegas U19
23:30
Antiguoko U19
Espanyol U19
23:30
Barcelona U19
Atlético Baleares U19
00:00
Mallorca U19
Lleida U19
00:00
Bellvitge U19
Trival Valderas U19
00:00
Unión Adarve U19
Valencia U19
00:00
Alzira U19
Arenas Getxo U19
00:45
Eibar U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Tavagnacco W
16:30
Roma W
Sassari Torres W
17:30
Sampdoria W
Lady Granata Cittadella W
20:30
AC Milan W
Fortitudo Mozzecane W
20:30
Empoli W
Pro Sesto W
20:30
Inter Milano W
Brescia W
20:30
Fiorentina W
Castelvecchio W
20:30
Sassuolo W

155 Romania - Liga 2

Dunărea Călăraşi
16:00
Şirineaşa
Dacia Unirea Brăila
16:00
Csikszereda
Unirea Slobozia
16:00
Metaloglobus
Ripensia Timişoara
16:00
CSM Iaşi
Unirea Dej
16:00
Unirea Constanța
Brașov Steagul Renașt
17:30
ASU Poli Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
00:00
Libourne
CA Neuville
00:30
Bressuire
Anglet Genets
01:00
Stade Bordelais
Poitiers
01:00
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

Narbonne
00:00
Toulouse II
Balma
00:30
Agde
Olympique d'Alès
01:00
Blagnac
Muret
01:00
Alberes Argelès
Stade Beaucairois
01:00
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
21:00
Paris II
Racing Colombes 92
21:00
Les Mureaux
Ivry US
00:00
Blanc Mesnil
Drancy JA
00:00
Linas-Montlhery
Meaux Academy Football
00:00
PSG II
Créteil II
00:00
Aubervilliers

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Villefranche SJB
19:00
Lucciana
Furiani-Agliani
20:30
Corte
Cannet Rocheville
23:00
Istres
Cannes
00:00
Nice II
Marseille Endoume Catalans
00:00
Côte Bleue

44 Argentina - Reserve League

Rosario Central Res.
19:00
Atlético Tucumán Res.

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
19:00
Lokomotiv Moscow W
Zenit W
19:00
Zvezda 2005 W
Rubin Kazan W
19:00
Ryazan VDV W
Krasnodar W
19:00
Rostov W
Yenisey W
19:00
Chertanovo W

5724 Sierra Leone - Premier League

Bo Rangers
23:15
RSLAF
Bai Bureh Warriors
23:15
SLIFA Mount Aureol
Kamboi Eagles
23:15
Old Edwardians
Mighty Blackpool
02:00
Johansen

1004 Canada - Premier League

Cavalry
03:00
Pacific

3374 Gibraltar - Premier Division

Lions FC
22:00
Magpies
Mons Calpe
00:30
St Josephs FC

479 Japan - Japan Football League

Nara Club
11:00
Iwaki
Kochi United
11:00
Matsue City
Tokyo Musashino City
11:00
Kariya

49477 ไทยลีก 3

ACDC
15:30
Bankhai United
Kabin United
15:30
Chanthaburi
Welfare Royal Air Force
15:30
Bangkok
Muangnont
15:30
Nonthaburi
Siam
15:30
Prime Bangkok
Saraburi United
15:30
Hua Hin City
Pathum Thani University
15:30
Kanjanapat Group
Khonkaen Mordindang
15:30
Sisaket United
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Sakon Nakhon
Surin
15:30
Mahasarakham United
Krabi
15:30
Surat Thani FC
Nakhon Mae Sot United
15:30
Nan
Uttaradit
15:30
Northern Tak United
Patong City
16:00
Satun United
Nakhon Si Thammarat
16:00
Songkhla
Chiangrai
17:00
Watbot
Cha Choeng Sao
18:00
Royal Thai Fleet