ufabet

ตารางบอล 17 พ.ย. 2564

462 เอฟเอคัพ

Stockport County
02:45
โบลตันวอนเดอเรอส์

49477 ไทยลีก

Nongbua Pitchaya FC
19:00
BG Pathum United

49477 ไทยลีก 2

เกษตรศาสตร์ เอฟซี
17:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
ขอนแก่น เอฟซี
17:00
ราชนาวี เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี
Lamphun Warrior
18:00
ระยอง เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
18:00
Raj Pracha
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
ลำปาง เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:30
แพร่ ยูไนเต็ด
Muangkan United
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
ตราด เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Dinamo Bucureşti
17:30
Astra

462 England - Premier League Cup

Wigan U23
20:00
Sunderland U23
Newcastle Utd U23
02:00
Huddersfield Town U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Romford
02:45
Heybridge Swifts

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
02:45
Kidlington
Biggleswade
02:45
Thame

11 Germany - Regionalliga: Nord

LSK Hansa
01:00
Werder Bremen II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Borgfeld
01:30
Blumenthaler SV

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Kickers Emden
01:30
Heeslinger SC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

International Leipzig
19:30
Rot-Weiß Erfurt
Oberlausitz Neugersdorf
19:30
Bischofswerdaer FV

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
01:30
Alemannia Waldalgesheim

919 Armenia - Premier League

Junior Sevan
17:00
Alashkert
Urartu
21:30
BKMA

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qaradağ Lökbatan
17:00
MOIK
Qarabağ II
17:30
Zira II
FK Qəbələ II
18:30
Zaqatala

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Slavija
19:00
Zvijezda '09 Brgule

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Levski Krumovgrad
18:30
Montana

2 Poland - 1. Liga

Sandecja Nowy Sącz
00:00
SKRA Częstochowa

227 Russia - FNL

Dolgie Prudy
18:00
Torpedo Moskva
Orenburg
18:00
Tom' Tomsk
Yenisey
19:00
Tekstilshchik
Rotor Volgograd
20:00
Metallurg Lipetsk
Neftekhimik
21:00
Baltika
Urozhay
22:00
Alaniya Vladikavkaz
Akron
22:00
Fakel
KAMAZ
22:00
Volgar Astrakhan
Krasnodar II
22:00
SKA Khabarovsk
Veles
22:30
Spartak Moskva II

32 Spain - Copa Del Rey

Nalón
21:00
Solares
Utrillas
01:00
Injerto
Aldeano
01:30
Unami
Victoria CF
01:30
Hernani
San Agustin del Guadalix
02:00
Mora
Mollerussa
02:30
Penya Independent
CFI Alicante
02:30
Ceuta 6 de Junio
Villa de Fortuna
02:30
Atlético Espeleño
Huracán Melilla
03:00
Atarfe Industrial
Laguna
03:30
Jaraíz

5 Brazil - Serie A

Santos
05:00
Chapecoense
América Mineiro
05:00
Atlético GO
Cuiabá
05:00
Internacional
Fortaleza
06:00
Ceará
Palmeiras
06:30
São Paulo
Juventude
06:30
Fluminense

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
06:00
Unión Magdalena

35008 El Salvador - Primera Division

Municipal Limeño
04:15
Jocoro
FAS
04:15
Chalatenango
CD Platense
04:30
Águila

99474 World - WC Qualification Concacaf

คอสตาริกา
08:05
ฮอนดูรัส
Panama
08:05
เอลซัลวาดอร์
Canada
09:05
เม็กซิโก

99474 World - WC Qualification South America

ชิลี
07:15
เอกวาดอร์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
08:05
Mineros de Zacatecas
Tampico Madero
10:05
Pumas Tabasco
Celaya
06:00
Cancún

3990 Nicaragua - Primera Division

H&H Export
04:00
Diriangén

158 Uruguay - Segunda Division

Villa Teresa
03:15
Racing
Juventud
05:45
Atenas

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
22:30
ASFA-Yennenga

1560 Congo - Super Ligue

Lubumbashi Sport
20:30
JSK

1703 Guinea - Ligue 1

Eléphant Coléah
06:00
Fello Star

2568 Zambia - Super League

Kafue Celtic
18:00
Green Buffaloes
Forest Rangers
18:00
Indeni
Nkwazi
20:00
Zanaco
Lusaka Dynamos
20:00
Red Arrows
Green Eagles
20:00
Kansanshi Dynamos
Power Dynamos
20:00
Kabwe Warriors
Buildcon
20:00
Chambishi

488 Iran - Azadegan League

Khouneh Be Khouneh Babol
17:45
Arman Gohar
Qashqai
17:45
Shahrdari Hamedan
Kheybar Khorramabad
17:45
Khooshe Talaee Saveh
Mes Shahr-e Babak
17:45
Saipa
Mes Kerman
17:45
Esteghlal Mollasani
Shahrdari Astara
17:45
Malavan
FC Vista Turbine
17:45
Machine Sazi
Pars Jam Bushehr
18:15
Caspian Qazvin
Esteghlal Khuzestan
18:15
Shahin Bushehr

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Orubah
19:25
Hajer
Ohod
19:35
Al Sahel
Bisha
19:35
Al Wahda
Al Quadisiya
21:25
Al-Kawkab
Al Draih
21:40
Najran

1439 Tunisia - Ligue 1

CS Sfaxien
22:00
CA Bizertin

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
12:00
Gyeongju HNP

52126 Pakistan - Premier League

Humma
10:00
Pakistan Army
Karachi United
14:00
KRL

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Puerto Nuevo
03:00
Liniers
Deportivo Muñiz
03:00
Defensores de Cambaceres
Argentino Rosario
03:00
Sportivo Barracas

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Oostnieuwkerke
02:00
Blankenberge

251 Italy - Serie D: Girone G

Lanusei
20:30
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone I

Trapani 1905
20:30
Acireale

401 Slovakia - 3. Liga - West

Imeľ
19:00
Slovan Levice
Nitra
19:00
Veľké Ludince
Povazska Bystrica
19:30
TEMPO Partizánske

32 Spain - Tercera - Group 6

Villajoyosa
02:00
Valencia II

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
17:30
Alcobendas Sport
Getafe II
00:00
Complutense
Atlético Madrid II
00:00
Carabanchel
Parla
02:00
Villaviciosa Odón
Madrid 2021 FP
02:00
Moratalaz
Tres Cantos
02:00
RSD Alcalá
Galapagar
02:00
Pozuelo Alarcón
Trival Valderas
02:30
Villaverde-Boetticher
Las Rozas
02:30
Rayo Vallecano II
Torrejón
02:30
Colonia Moscardo

32 Spain - Tercera - Group 10

Recreativo Huelva
02:00
Xerez

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
00:00
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

La Union Atletico
22:30
Huércal-Overa

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
01:30
Stockholm Internazionale

47 Sweden - Division 2: Norrland

Täfteå
01:30
Skellefteå

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Kızılcabölükspor
17:00
Kuşadasıspor
76 Iğdır Belediyespor
17:00
Şile Yıldızspor
Yeni Orduspor
17:00
Yomraspor
Kestelspor
17:00
Halide Edip Adıvar
Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Erzin Belediyespor
17:00
Çarşambaspor
Elaziz Belediyespor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
Hacettepe
17:00
68 Aksaray Belediyespor
Bayrampaşaspor
18:00
Düzcespor

5 Brazil - Carioca 2

Nova Cidade
01:00
Duque de Caxias
Olaria
01:00
Rio São Paulo
Goytacaz
01:00
7 de Abril
Serra Macaense
01:00
São Gonçalo EC RJ
Serrano RJ
01:00
Carapebus
Campo Grande AC
01:00
Perolas Negras

190318 Yemen - Yemeni League

Al Wahda San'a
19:30
Fhman

2454 Albania - Albanian Cup

Partizani Tirana
19:30
Besëlidhja Lezhë
Teuta Durrës
19:30
Korabi Peshkopi
Skënderbeu Korçë
19:30
Bylis Ballsh
Vllaznia Shkodër
19:30
Pogradeci
Laçi
19:30
Tomori Berat
Kastrioti Krujë
19:30
Flamurtari
Kukësi
19:30
Egnatia Rrogozhinë

41 Europe - Champions League Women

Hoffenheim W
00:45
Barcelona W
Häcken W
00:45
SL Benfica W
Arsenal W
03:00
Køge
Bayern Munich W
03:00
Lyon W

2 Poland - Ekstraliga Women

Czarni Sosnowiec W
19:00
Leczna W

245 Czech Republic - First League Women

Slavia Prague W
19:00
Slovacko W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Prostějov W
23:00
Lisen W

2 Poland - Central Youth League

Wisla U18
20:00
Legia U18

227 Russia - Pfl

Kvant
18:00
Znamya Noginsk

99474 World - Friendly International U18

Lithuania U18
21:00
Finland U18

462 England - League Cup Women

Liverpool W
02:00
Blackburn Rovers W
Durham W
02:00
Leicester W
Manchester United W
02:00
Manchester City W
Brighton W
02:00
Millwall W
Aston Villa W
02:30
Sheffield Utd W
Charlton W
02:30
Coventry United W
Watford W
02:30
Tottenham W
Bristol City W
02:30
Lewes W
Birmingham W
02:30
West Ham W
Crystal Palace W
03:00
Reading W

556 Belgium - Reserve Pro League

Antwerp U21
00:00
Zulte-Waregem U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
02:45
Glentoran U20
Carrick Rangers U20
02:45
Portadown U20
Linfield U20
02:45
Crusaders U20

44 Argentina - Reserve League

Unión Santa Fe Res.
19:00
Defensa y Justicia Res.
Racing Club Res.
19:00
Colón Res.
Estudiantes La Plata Res
19:00
Huracán Res.
Arsenal Res.
19:00
Newell's Old Boys Res.

99474 World - Friendly International U20

Brazil U20
08:30
Colombia U20

401 Slovakia - Youth League

Nitra U19
16:00
DAC U19

80 Chile - Segunda División

Colina
04:00
Colchagua
Independiente
04:00
Concepcion

69697 Vietnam - Women's National League

PP Ha Nam W
14:30
GT Thai Nguyen W
TKS Viet Nam W
17:00
Ho Chi Minh City W

49477 ไทยลีก 3

เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Surin
Huai Thalaeng United
15:30
Sisaket United
Sakon Nakhon
15:30
Udon United
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Ubon Ratchathani
Surin Sugar
15:30
Chaiyaphum United
Yasothon
15:30
Khonkaen Mordindang
Satun United
15:30
Phattalung
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Krabi
Trang
15:30
Jalor City
Nara United
16:00
Songkhla
Young Singh United
16:00
Nakhon Si Thammarat
Pattani
16:15
Patong City