ufabet

ตารางบอล 10 พ.ย. 2564

49477 ไทยลีก

PT Prachuap FC
18:00
Chonburi FC
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
BG Pathum United
Suphanburi Football Club
18:30
Singha Chiangrai United
Samut Prakan City
19:00
SCG Muangthong United

99474 World - Friendly International

ปาเลสไตน์
07:00
คอโมโรส
โคโซโว
00:00
จอร์แดน

99474 World - Club Friendlies

VfL Wolfsburg
19:00
Hansa Rostock
FC Köln
19:00
พาเดอร์บอร์น
Ahironas
20:00
Olympiakos
VfB Stuttgart
21:00
Zürich
Esbjerg
22:00
AGF
Germania Egestorf
00:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Collina d'Oro
00:45
ลูกาโน

462 อีเอฟเอล โทรฟี

วีแกนแอทเลติก
02:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Walsall
02:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Exeter City
02:00
บริสตอล โรเวอร์ส

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Grays Athletic
02:45
AFC Sudbury

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Schweinfurt
01:00
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lokomotive Leipzig
01:00
Energie Cottbus

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
01:30
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Linx
01:00
Reutlingen

11 โอเบอร์ลีกา

Kray
01:00
SF Baumberg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

CFC Hertha
01:00
Stern
Staaken
01:00
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Arminia Ludwigshafen
01:00
Wormatia Worms
Salmrohr
01:30
Mülheim-Kärlich

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
19:30
Mladost DG
Grbalj
19:30
Bokelj
Cetinje
19:30
Igalo
Berane
19:30
Mladost
Kom
19:30
Arsenal Tivat

1578 Norway - Obos-Ligaen

Sogndal
23:12
Stjørdals-Blink

296 Serbia - Prva Liga

Timok
19:00
Radnički Sr. Mitrovica
Zlatibor Čajetina
19:00
IMT Novi Beograd
Žarkovo
19:00
Kabel Novi Sad
Inđija
19:00
Loznica
Bačka Palanka
23:00
Mladost Novi Sad
Grafičar
23:00
Budućnost Dobanovci
Mačva Šabac
23:00
Železničar Pančevo
Javor Ivanjica
23:00
Rad Beograd

5 Brazil - Serie A

Grêmio
07:30
Fluminense
Athletico PR
04:30
Ceará
Santos
05:00
Bragantino
Atlético Mineiro
05:00
Corinthians
Palmeiras
06:30
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Brusque
Brasil de Pelotas
05:00
Guarani

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
05:00
Melipilla

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
08:00
Boyacá Chicó

53128 Guatemala - Liga Nacional

Guastatoya
04:00
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

Aurora
04:00
Marquense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
08:05
Alebrijes
Dorados
10:05
Tampico Madero
Mineros de Zacatecas
06:00
Atlante

158 Uruguay - Segunda Division

Rocha
08:15
Danubio
Central Español
19:45
Juventud
Defensor Sporting
04:00
Uruguay Montevideo
Cerro
06:30
Rampla Juniors

1560 Congo - Super Ligue

TP Mazembe
20:00
Panda B5
TP Mazembe
20:30
Vita Club
Etoile de Kivu
20:30
Sanga Balende
RCK
21:00
Motema Pembe
Kuya Sport
21:30
Saint Eloi Lupopo

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Khaleej
21:30
Al Shoalah
Al Draih
21:45
Al Jabalain
Jeddah
22:20
Bisha

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Yupanqui
01:30
Liniers
ลูกาโน
01:30
Argentino Rosario
Sportivo Barracas
01:30
Centro Español
Puerto Nuevo
01:30
Central Ballester
Deportivo Paraguayo
01:30
Deportivo Muñiz
Juventud Unida G.
01:30
Defensores de Cambaceres

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Banik Sous
01:00
Louny

251 Italy - Serie C: Girone A

Legnago Salus
21:00
Südtirol

251 Italy - Serie C: Girone C

Catania
02:30
Vibonese

251 Italy - Serie D: Girone A

Sestri Levante
20:30
Casale

251 Italy - Serie D: Girone D

Ravenna
20:30
Seravezza

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Paternò

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Afumaţi
19:00
Agricola Borcea

296 Serbia - Srpska Liga - West

Mačva 1929
19:00
Sloga Bajina Basta

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
01:45
Arlanda

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
17:00
Akhisar Belediyespor
Karacabey Birlikspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Eskişehirspor
17:00
Isparta Davrazspor
Şanlıurfaspor
17:00
24 Erzincanspor
Amed SK
17:00
Zonguldak Kömürspor
Nazilli Belediyespor
17:00
Pendikspor
Pazarspor
17:00
Tire 1922
Kırklarelispor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Kırşehir Belediyespor
17:00
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kahramanmaraşspor
17:00
İnegölspor
Sarıyer
17:00
Somaspor
Turgutluspor
17:00
Adıyaman 1954
Çorum Belediyespor
17:00
Van BB
Sivas Belediyespor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Ergene Velimeşespor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Sakaryaspor
17:00
Afjet Afyonspor
Bayburt İÖİ
17:00
Osmanlıspor
Etimesgut Belediyespor
17:00
Bodrumspor
Serik Belediyespor
17:00
Niğde Belediyespor

5 Brazil - Copa Verde

Castanhal
01:00
Paysandu

3995 Malaysia - Malaysia Cup

Pahang
20:00
Kuala Lumpur
Perak
20:00
Selangor
Selangor United
20:00
Pulau Pinang
Kuching FA
20:00
Terengganu

98 Australia - Ffa Cup

Broadmeadow Magic
15:30
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
Hume City
15:30
Port Melbourne

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
02:00
Tienen

41 Europe - Champions League Women

Barcelona W
00:45
Hoffenheim W
Køge
00:45
Arsenal W
SL Benfica W
03:00
Häcken W
Lyon W
03:00
Bayern Munich W

245 Czech Republic - First League Women

Slovacko W
22:00
Sparta Prague W

32 Spain - Copa Federacion

Leioa
01:30
Guijuelo
คอร์โดบา
02:30
Ebro

191038 Botswana - Premier League

Prisons XI
21:00
BR Highlanders
Sua Flamingoes
23:00
Security Systems
Gilport Lions
23:00
Masitaoka

227 Russia - Pfl

Smolensk
07:00
Zvezda Sint Petersburg
Yenisey II
14:00
Chertanovo
Khimik Dzerzhinsk
17:00
Shinnik
Strogino
17:00
SKA-Energiya II
Tver
18:00
Kairat Moskva
Znamya Noginsk
18:00
Khimki 2
Kolomna
18:00
Peresvet Podolsk
Arsenal Tula II
18:00
Fakel II
Kaluga
18:00
Sokol Saratov
Baltika BFU
19:00
Zenit II
Leningradets
19:00
FK Dinamo St. Petersburg
Olimp-Dolgoprudny II
19:00
Znamya Truda
Dinamo Bryansk
20:00
Zenit Penza
Torpedo Vladimir
21:00
Volna Kovernino
Kazanka
21:00
Murom
Saransk
22:00
Saturn Ramenskoye

99474 World - Friendly International U18

Slovenia U18
19:30
Slovakia U18

32 Spain - Primera Division Women

Villarreal W
18:00
Atletico Granadilla W

556 Belgium - Super League Women

White Star Woluwé W
02:00
Genk W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
02:45
Glenavon U20

32 Spain - Spain Youth League

Roda U19
21:30
Elche U19
Kelme U19
22:00
Levante U19
Valencia U19
22:00
Villarreal U19
Torre Levante U19
22:00
Talavera U19
FC Cartagena U19
23:00
Atlético Madrileño U19
Conquense U19
23:30
Alzira U19
CF San José U19
00:00
Cartagena FC U19
La Nucía U19
00:00
Archena U19
Albacete U19
00:30
Alboraya U19

320 Denmark - Reserve League

AaB Res.
17:00
Randers Res.

99474 World - Friendly International U20

USA U20
06:00
Brazil U20

5724 Sierra Leone - Premier League

Johansen
02:00
Old Edwardians

1004 Canada - Premier League

York9
07:00
Forge

5 Brazil - Copa Rio

CFRJ / Marica
01:00
Perolas Negras

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Sol de América
05:30
Deportivo Santaní

49477 ไทยลีก 3

Welfare Royal Air Force
15:30
Samut Prakan
Bangkok
15:30
North Bangkok University
Chamchuri United
15:30
ม.ธนบุรี
Inter Bangkok
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
Nonthaburi
15:30
Army
Prime Bangkok
15:30
Grakcu Sai Mai United
Muangnont
15:30
Siam