ufabet

ตารางบอล 5 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เซาแธมป์ตัน
03:00
แอสตันวิลลา

462 เอฟเอคัพ

AFC Sudbury
02:55
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
02:00
Heracles Almelo

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong AZ
02:00
MVV Maastricht
FC Den Bosch
02:00
De Graafschap
FC Dordrecht
02:00
NAC Breda
Jong PSV
02:00
TOP Oss
Jong Utrecht
02:00
FC Eindhoven
FC Volendam
02:00
เอ็มเมน
วีวีวี เวนโล
02:00
Jong Ajax
Helmond Sport
02:00
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

FSV Mainz 05
02:30
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
03:00
Troyes

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
02:45
เจนัว

32 ลาลีกา สเปน

แอธเลติก บิลเบา
03:00
กาดิซ

462 England - Premier League U18

Stoke City U18
02:00
Burnley U18

462 England - Professional Development League

Sheffield Utd U23
20:00
Swansea City U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Witham Town
02:45
Maldon & Tiptree

38 Netherlands - Eredivisie Women

SC Heerenveen W
01:30
ADO Den Haag W
Feyenoord W
01:30
FC Twente W
VV Alkmaar W
01:30
Excelsior Rotterdam W

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
00:30
Dynamo Dresden
นูเรมเบิร์ก
00:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

Türkgücü-Ataspor
01:00
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Nord

VfB Lübeck
01:30
Weiche Flensburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Wacker Burghausen
01:00
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Hertha BSC II
01:00
Lokomotive Leipzig
Babelsberg
01:00
Eilenburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

FSV Frankfurt
01:00
Homburg
Sonnenhof Großaspach
01:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia M'gladbach II
01:00
Rot-Weiss Essen
Köln II
01:00
Wuppertaler SV
Alemannia Aachen
01:30
SV 1919 Straelen
Preußen Münster
01:30
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Nöttingen
01:00
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Seligenporten
00:30
Neumarkt Germany

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Pullach
01:00
Ingolstadt II
Hallbergmoos-Goldach
01:30
1880 Wasserburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hessen Dreieich
01:30
Dietkirchen
Rot-Weiß Walldorf
01:30
Eddersheim

11 โอเบอร์ลีกา

TuRU 1880 Düsseldorf
01:30
Velbert
Hilden
01:30
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

MSV 1919 Neuruppin
02:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Plauen
00:00
International Leipzig

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Hertha Wiesbach
01:00
Eppelborn
Mülheim-Kärlich
02:00
Emmelshausen

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sprockhövel
01:30
Ennepetal

919 Armenia - Premier League

Pyunik
21:00
Noah

143 ออสเตรียลีก1

Wacker Innsbruck
00:30
St. Pölten
Austria Lustenau
00:30
SV Horn II
Floridsdorfer AC
00:30
Lafnitz
Kapfenberger SV
00:30
Juniors OÖ
Grazer AK
02:25
Amstetten

556 Belgium - Pro League

OH Leuven
02:45
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

Lommel United
02:00
Excelsior Virton

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Sofia 1929
22:15
Beroe

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
00:00
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
20:00
Opatija
Inter Zaprešić
23:00
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

Apollon
23:00
Doxa
PAEEK
01:00
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Olympiada Lympion
22:00
Ermis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vysočina Jihlava
00:00
Vyškov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Viborg
01:00
Nordsjælland

320 Denmark - First Division

Esbjerg
01:00
Jammerbugt

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
00:00
Tulevik

17 France - National

Annecy
01:00
Le Mans
Bastia-Borgo
01:00
Cholet
Red Star
01:00
Châteauroux
Laval
01:00
Stade Briochin
Orléans
01:00
Créteil
Chambly
01:00
Sète
Villefranche
01:00
Avranches
Boulogne
01:00
Bourg-en-Bresse

674 Hungary - OTP Bank Liga

MTK
02:00
Gyirmót

455 Republic of Ireland - Premier Division

Waterford United
02:45
Shamrock Rovers
St Patrick's
02:45
Sligo Rovers
Finn Harps
03:00
Derry City

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Petah Tikva
20:00
Kafr Qasim
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Bnei Raina
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Agudat Sport Ashdod
20:00
Hapoel Afula

251 Italy - Serie B

Cosenza
02:30
Reggina

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
18:00
CSF Bălți
Milsami
22:00
Petrocub

998 Montenegro - First League

Zeta
21:00
Mladost Ljeskopolje

491 Northern Ireland - Premiership

Larne
02:45
Crusaders

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
00:00
Nieciecza
Śląsk Wrocław
02:30
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

Odra Opole
00:00
ŁKS Łódź
Puszcza Niepołomice
00:00
SKRA Częstochowa
Arka Gdynia
02:30
Podbeskidzie

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
02:00
Arouca
Boavista
04:15
Famalicão

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
01:00
Estrela Amadora

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
22:30
Gaz Metan Mediaş
Argeş
01:30
Botoşani

227 Russia - Youth League

CSKA Moscow U19
16:00
Krylya Sovetov U19
Strogino U20
17:00
Nizhny Novgorod U19
Dinamo Moskva U19
17:00
Ural U19
Ufa U19
17:00
Akademiya Konoplev U20
UOR №5 U20
17:00
Sochi U19
Rubin Kazan U19
18:00
Spartak Moskva U19
Krasnodar U19
19:00
Khimki U20
Chertanovo U20
19:00
Akhmat Grozny U19
Lokomotiv Moskva U19
22:00
Arsenal Tula U19

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
02:45
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

Voždovac
22:00
Čukarički
Novi Pazar
00:00
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

IMT Novi Beograd
19:00
Bačka Palanka

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
23:00
Zemplín Michalovce

1638 Slovenia - 1. SNL

Radomlje
23:00
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Krka
00:00
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสดี ฮูเอสก้า
03:00
เลกาเนส

47 Sweden - Ettan: South

Lund
01:00
IFK Malmö

62 Switzerland - Challenge League

Neuchâtel Xamax
02:30
FC Schaffhausen
Thun
02:30
Vaduz
Winterthur
02:30
Stade Lausanne-Ouchy

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Gaziantep F.K.
00:00
Kasımpaşa
Rizespor
00:00
Alanyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
00:00
Denizlispor

86 Ukraine - Premier League

โอเล็กซานเดรีย
00:30
Metalist 1925 Kharkiv

86 Ukraine - Second League: Group A

Epitsentr Dunayivtsi
19:00
Livyi Bereh
Munkács
19:00
Bukovyna

515 Wales - Premier League

Bala Town
02:45
Connah's Quay
Cefn Druids
02:45
Newtown

44 Argentina - Superliga

Defensa y Justicia
05:00
Rosario Central

44 Argentina - Primera B Nacional

Instituto
06:30
Villa Dálmine

5 Brazil - Serie A

Cuiabá
07:00
Chapecoense

5 Brazil - Serie B

CRB
07:30
Sampaio Corrêa
CSA
03:00
Remo
Avaí
05:00
Vitória

80 Chile - Primera B

Puerto Montt
02:00
Santiago Morning

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
06:00
Fortaleza CEIF

458 Mexico - Liga MX

Pumas UNAM
08:00
Santos Laguna
Atlas
10:00
Querétaro

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Ocotal
07:00
Managua

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
05:00
12 de Octubre

158 Uruguay - Primera Division

Cerrito
07:30
Peñarol

146 South Africa - Premier League

SuperSport United
22:30
TS Galaxy

614 Algeria - Ligue 2

JSM Tiaret
21:00
Ben Aknoun
USMM Hadjout
21:00
WA Boufarik
ASM Oran
21:00
USM Bel Abbès
El Bayadh
21:00
GC Mascara
SC Aïn Defla
21:00
SKAF Khémis Mélina
Kouba
21:00
USM El Harrach
MCB Oued Sly
21:00
Temouchent
MC Saïda
21:00
CRB Ain Ouessara
Aïn M'lila
21:00
RB Ouargla
US Chaouia
21:00
JS Bordj Ménaïel
Teleghma
21:00
MO Constantine
CA Batna
21:00
JSM Skikda
MO Béjaïa
21:00
JSM Béjaïa
Hamra Annaba
21:00
Annaba
MC El Eulma
21:00
CA Bordj Bou Arreridj
Lakhdaria
21:00
USM Khenchela

1560 Congo - Super Ligue

Tshinkunku
20:00
Renaissance

886 Egypt - Premier League

Smouha
20:00
El Sharqia Dokhan
Ghazl El Mehalla
22:30
ENPPI
Coca-Cola
22:30
Al Masry
Zamalek
01:00
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

WAFA
22:00
Hearts of Oak

1703 Guinea - Ligue 1

Wakirya
06:00
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

Wazito
17:00
KCB

1424 Morocco - Botola 2

CR Khemis Zemamra
21:30
Olympique Dcheïra
Racing de Casablanca
21:30
JSM Laâyoune

2568 Zambia - Super League

Kansanshi Dynamos
20:00
Konkola Blades

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Havadar
19:30
Padideh Khorasan
Tractor Sazi
19:30
Paykan
Fajr Sepasi
19:30
Esteghlal
Zob Ahan
21:30
Sepahan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Shabab
21:50
Al Nassr
Al Feiha
21:55
Al Hazm

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Ramms
19:45
Masfut
Al-Taawon
19:45
Al Thaid
Al Bataeh
19:45
Masafi
Al Hamriyah
19:50
Al Fujairah

52126 Pakistan - Premier League

SNGPL
17:00
Pakistan Air Force
Lyallpur
20:15
PCAA

11240938 เอเอฟซีคัพ

Muharraq
23:00
Nasaf

44 Argentina - Primera C

Claypole
01:00
Berazategui
Victoriano Arenas
01:00
San Martín Burzaco
Luján
01:00
Deportivo Español
Atlas
01:00
Sportivo Italiano

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Muñiz
01:00
Juventud Unida G.
Central Ballester
01:00
Deportivo Paraguayo
Centro Español
01:00
Puerto Nuevo
Argentino Rosario
01:00
Sportivo Barracas
Liniers
01:00
ลูกาโน
Defensores de Cambaceres
01:00
Yupanqui

556 Belgium - Provincial-Namur

Chevetogne
02:00
Condruzien

17 France - CFA Group D

Angoulême
02:00
Nantes II

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Kaposvári Rákóczi
00:00
Bicskei

2 Poland - 2. Liga East

Wigry Suwałki
23:00
Garbarnia Kraków
Stal Rzeszów
00:00
Bełchatów
Znicz Pruszków
00:00
Hutnik Krakow

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Aerostar Bacău
19:00
Focsani
Olimpia Râmnicu Sărat
19:00
Metalul Buzău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

FCV Farul Constanţa II
19:00
Voluntari II

155 Romania - 3. Liga: Series 4

FCSB II
19:00
Academica Clinceni II
Unirea Bascov
19:00
Flacăra Moreni
Arges Pitesti II
19:00
Tunari
Rapid Bucuresti II
19:00
Progresul Spartac
Dinamo Bucureşti II
19:00
Real Bradu

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Hermannstadt II
19:00
SR Municipal Braşov
Sepsi II
19:00
Kids Tâmpa Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

CSM Slatina
19:00
Sporting Roşiori
CS U Craiova II
19:00
Alexandria
Vediţa Coloneşti
19:00
Filiaşi

32 Spain - Tercera - Group 12

Buzanada
04:00
Las Zocas

190318 Yemen - Yemeni League

Al Wahda San'a
19:30
Al Sha'ab Hadramawt

462 England - Premier League 2 Divison Two

Southampton U23
19:00
Newcastle Utd U23
Norwich City U23
02:00
Nottingham U23
Wolves U23
02:00
West Bromwich Albion U23

5 Brazil - Brasileiro U20

Flamengo RJ U20
01:30
Sao Paulo U20

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Schötz
02:00
Langenthal

3126 Luxembourg - National Division

Rodange
02:00
Progrès Niedercorn
Swift Hesperange
02:00
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Deutschlandsberger SC
01:00
Ried II

191038 Botswana - Premier League

Security Systems
23:00
BDF XI

227 Russia - Pfl

FK Dinamo St. Petersburg
18:15
Tver
Spartak Nal'chik
19:00
Tuapse
Shinnik
20:00
Chertanovo

556 Belgium - Super League Women

Charleroi
02:00
OH Leuven W
Genk W
02:30
St. Liege W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Fortuna Hjorring W
00:00
FC Thy - ThistedQ

251 Italy - Serie A Women

Sampdoria W
20:30
Juventus W

614 Algeria - Algeria Youth League

CS Constantine U21
21:00
NC Magra U21

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Sandala Gilboa
15:15
Ahi Bir al-Maksur
Hapoel Kiryat Ono
16:00
Hapoel Ramat Yisrael
Bnei Jaffa Ortodoxim
16:00
Shimshon Bnei Taibe
Maccabi Neve Sha'anan
16:15
Pardes Hanna-Karkur
Beitar Ir Ma'ale Adumim
16:30
Hapoel Merhavim
Maccabi Be'er Sheva
16:30
Maccabi Ironi Sderot
Beitar Ramat Gan
16:45
Maccabi Ironi Amishav PT
Maccabi Isfiya
17:00
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Mahane Yehuda
17:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Hapoel Yeruham
17:00
Hapoel Segev Shalom
MS Jerusalem
17:00
Ramla
Shikun HaMizrah
17:00
Ironi Or Yehuda
Hapoel Ironi Safed
18:00
Hapoel Tuba-Zangariyye
Ahva Kafr Manda
18:00
Ihud Bnei Mejdel Krum
Ironi Bnei Sha'ab
18:00
Beitar Nahariya
Hapoel Daliyat Al Karmel
18:00
Beitar Haifa Jacob
Beitar Kfar Saba Shlomi
18:00
Hapoel Hod Hasharon
Beitar Petah Tikva
18:00
Ironi Beit Dagan
MS Kfar Kama
18:30
Tzeirei Umm al-Fahm
Maccabi Kiryat Malachi
18:30
Hapoel Gedera
Hapoel Ramot Menashe
18:45
Ihud Bnei Baka
Hapoel Bnei Musmus
18:45
MS Tirat HaCarmel
Hapoel Tirat HaCarmel
19:15
Ihud Bnei Kfar Kara
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:30
Tzeirei Sakhnin

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
18:00
Rio Ave U23
Farense U23
00:00
Portimonense U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Fundación Tenerife W
04:00
San José Tablero W
Geneto del Teide W
04:00
Real Unión Tenerife II W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Libourne
01:30
Bordeaux II

44 Argentina - Reserve League

Godoy Cruz Res.
19:00
Talleres Córdoba Res.
Atlético Tucumán Res.
19:00
Racing Club Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
Sarmiento Res.
20:00
Central Córdoba SdE Res.
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Banfield Res.
Vélez Sársfield Res.
20:00
San Lorenzo Res.
Colón Res.
20:00
Platense Res.
Defensa y Justicia Res.
20:00
Rosario Central Res.
River Plate Res.
00:00
Patronato Res.

5724 Sierra Leone - Premier League

Ports Authority
23:15
Diamond Stars
Johansen
02:00
Bo Rangers