ufabet

ตารางบอล 2 พ.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

VfL Wolfsburg
00:45
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
มัลโม่
00:45
เชลซี
FC Bayern München
03:00
เบนฟิกา
ดินาโมเคียฟ
03:00
FC Barcelona
อตาลันต้า
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
บียาร์เรอัล
03:00
ยังบอยส์
เซบีย่า
03:00
ลีลล์
ยูเวนตุส
03:00
เซนิต

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
02:45
บริสตอลซิตี
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
สวอนซีซิตี
ลูตัน ทาวน์
02:45
มิดเดิลส์เบรอ
มิลล์วอลล์
02:45
เรดิง
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:45
วีแกนแอทเลติก
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:45
ซันเดอร์แลนด์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
อิปสวิช ทาวน์
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
มอร์แคมป์
02:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
พอร์ตสมัท
02:45
Cheltenham Town

462 England - National League

Woking
02:45
Bromley
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:45
Dover Athletic

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Southport
02:45
Chorley
Curzon Ashton
02:45
Kidderminster Harriers

462 England - Fa Trophy

Staines Town
02:45
Brightlingsea Regent
Truro City
02:45
Cirencester Town

462 อีเอฟเอล โทรฟี

Hartlepool United
02:00
Everton U21
โรชเดล
02:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Northampton Town
02:00
Brighton U21
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:15
Leeds United U21
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:45
Arsenal U21

462 England - Professional Development League

Barnsley U23
20:00
Coventry U23
Millwall U23
20:30
Watford U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Corinthian-Casuals
02:45
Margate
Folkestone Invicta
02:45
AFC Hornchurch
Lewes
02:45
Carshalton Athletic
Wingate & Finchley
02:45
Worthing

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Dereham Town
02:45
Bury Town
Great Wakering Rovers
02:45
Grays Athletic
Canvey Island
02:45
Witham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Welwyn Garden City
02:45
Waltham Abbey
Welwyn Garden City
02:45
Ware

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
02:45
Whitby Town
Nantwich Town
02:45
Gainsborough Trinity

462 England - Non League Premier: Southern Central

Leiston
02:45
Needham Market

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
01:00
Hamburger SV II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Hertha BSC II
01:00
BAK '07

143 Austria - Austrian Cup

Blau-Weiß Linz
00:00
Hartberg

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Keşlə II
17:00
Kapaz
Səbail II
17:00
Qarabağ II
Zaqatala
17:30
Sabah II

455 Republic of Ireland - Premier Division

Waterford United
01:15
Derry City

491 Northern Ireland - Premiership

Larne
02:45
Glentoran
Cliftonville
02:45
Portadown

491 Northern Ireland - Championship

Ballinamallard United
02:45
Institute

2 Poland - Polish Cup

Wieczysta Kraków
18:30
Garbarnia Kraków
Widzew Lodz
22:00
Jastrzębie

296 Serbia - Super Liga

Kolubara
20:00
Spartak Subotica
Metalac GM
22:00
Napredak

401 Slovakia - 2. Liga

Dubnica
19:00
Podbrezová

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Ponferradina
01:00
เอสดี ฮูเอสก้า
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
01:00
อัลเมรีอา
เลกาเนส
03:15
FC Cartagena

47 Sweden - Superettan

Landskrona
01:00
Öster
GIF Sundsvall
01:00
Falkenberg

62 Switzerland - Challenge League

Stade Lausanne-Ouchy
01:30
Yverdon Sport

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
07:15
Aldosivi

44 Argentina - Primera B Nacional

Nueva Chicago
07:10
Tigre
Chacarita Juniors
06:05
Alvarado

5 Brazil - Serie A

Corinthians
07:30
Chapecoense
Athletico PR
02:00
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

Brasil de Pelotas
02:00
Avaí
Vitória
02:00
CSA
Brusque
05:00
Náutico
Remo
05:00
Londrina

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Quindío
08:10
Santa Fe

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
07:00
9 de Octubre

35008 El Salvador - Primera Division

Atletico Marte
04:00
Municipal Limeño
FAS
04:15
Alianza
Once Municipal
04:30
Firpo

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
06:00
Cancún

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
19:45
Villa Española

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
08:15
Atenas
Villa Teresa
03:15
Central Español
Juventud
05:45
Defensor Sporting

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:00
แอลเอ แกลักซี

146 South Africa - Premier League

Kaizer Chiefs
20:30
Stellenbosch
Golden Arrows
22:00
Moroka Swallows
TS Galaxy
22:00
Baroka
Royal AM
22:30
SuperSport United
Orlando Pirates
22:30
Sekhukhune United

614 Algeria - Ligue 1

ES Sétif
21:00
HB Chelghoum Laïd
MC Alger
21:00
CR Belouizdad
Olympique Médéa
21:00
JS Kabylie
JS Saoura
23:00
RC Relizane

1703 Guinea - Ligue 1

Milo
06:00
Eléphant Coléah

1424 Morocco - Botola Pro

Riadi Salmi
21:30
FUS Rabat
Olympic Safi
02:30
Hassania Agadir

3677 Syria - Premier League

Shorta
18:00
Al-Horgelah
Al Ittihad
18:00
Nawaeir
Al Jaish
18:00
Wathba
Foutoua
18:00
Hottin
Teshrin
18:00
Wahda
Karama
18:00
Efrin
Taliya
18:00
Jabala

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Young Africans
22:15
Ruvu Shooting
Azam
00:30
Geita Gold

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
23:00
Al Hussein
Sahab
01:30
Al Buqa'a

74505 Qatar - Q League

Al Shahaniya
22:45
Al Mesaimeer
Al Nasr
22:45
Lusail City

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Quadisiya
21:35
Bisha
Al Akhdoud
22:10
Al-Ain
Ohod
22:20
Al Kholood
Al Draih
23:40
Al-Kawkab

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ain
21:00
Al Dhafra
Al Ittihad Kalba
21:00
Shabab Al Ahli Dubai
Al Wasl
23:15
Al Nasr
Ajman
23:15
Al Jazira

190321 Bahrain - Premier League

Al-Najma
21:30
Manama
Al Riffa
00:05
Al Ahli
Al Hala
00:05
Muharraq

5618 China PR - FA Cup

Shandong Luneng
14:30
Henan Jianye

52126 Pakistan - Premier League

Pakistan Army
13:00
SSGC
Lyallpur
14:00
SNGPL

462 England - Vanarama National League South

Concord Rangers
02:45
Dartford

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Municipal Vinto
07:30
Real Potosí

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
19:00
Sepsi II

41 Europe - UEFA Youth League

Trabzonspor U19
18:00
Midtjylland U19
Malmo FF U19
19:00
Chelsea U19
Atalanta U19
20:00
Manchester United U19
Wolfsburg U19
20:00
Salzburg U19
Dynamo Kyiv U19
21:00
Barcelona U19
Juventus U19
21:00
Zenit U19
Bayern U19
22:00
Benfica U19
Sevilla U19
22:00
Lille U19
Villarreal U19
23:00
Young Boys U19

190318 Yemen - Yemeni League

Shabab Al Jeel
19:30
Al Ittihad

3995 Malaysia - Malaysia Cup

Johor Darul Ta'zim
20:00
Sabah
Kedah
20:00
Negeri Sembilan
Kelantan
20:00
MISC

491 Northern Ireland - Irish League Cup

Limavady United
02:45
Dungannon Swifts
Linfield
02:45
PSNI

2493 Mauritania - Super D1

Gourel Sangue
23:15
Kaedi
Garde Nationale
23:30
AC Douane

227 Russia - Pfl

Novosibirsk
12:30
Dinamo Barnaul

674 Hungary - Nb I Women

Soroksár W
19:00
Ferencváros W

458 Mexico - Liga Mx Women

León W
08:00
Pachuca W
Monterrey W
08:00
América W
Tigres UANL W
08:00
Juárez W
Santos Laguna W
10:00
Atlético San Luis W

119 Georgia - Liga 3

Saburtalo II
17:00
Gori

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Tuba-Zangariyye
01:00
Hapoel Ironi Karmiel

320 Denmark - Reserve League

Horsens Res.
19:00
AGF Res.
OB Res.
20:00
SønderjyskE Res.

97374 Jordan - 1st Division

Al Ahli
19:30
Mansheyat
Al Arabi
19:30
Al Sareeh

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
03:00
General Velásquez