ufabet

ตารางบอล 31 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นอริชซิตี
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
แอสตันวิลลา
23:30
เวสต์แฮม

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
18:15
เฟเยนูร์ด
NEC
20:30
โกรนิงเงิน
อูเทรชท์
22:45
วิลเลม ทเว
อาร์เคซี วาลไวก์
22:45
SC Cambuur
Go Ahead Eagles
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

FC Augsburg
21:30
VfB Stuttgart
Borussia Mönchengladbach
23:30
VfL Bochum 1848

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

อองเช่ร์
19:00
นีซ
บอร์กโดซ์
21:00
แร็งส์
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
น็องต์
สตราส์บูร์ก
21:00
ลอริยองต์
Troyes
21:00
แรนส์
แบรสต์
23:00
โมนาโก
Clermont
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อินเตอร์ มิลาน
18:30
อูดิเนเซ่
ฟิออเรนติน่า
21:00
Spezia
เจนัว
21:00
Venezia
ซัสเซาโล่
21:00
เอ็มโปลี
Salernitana
00:00
นาโปลี
โรม่า
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

กาดิซ
20:00
มาจอร์กา
แอตเลติโก มาดริด
22:15
เรอัล เบติส
เกตาเฟ่
00:30
เอสปันญ่อล
เรอัล โซเซียดาด
03:00
แอธเลติก บิลเบา

479 เจลีก 2

ฟาเจียโน โอคายามา
11:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โทชิกิ SC
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

49477 ไทยลีก

Samut Prakan City
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
True Bangkok United
18:00
Nongbua Pitchaya FC
Port FC
18:30
Chonburi FC
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
SCG Muangthong United

49477 ไทยลีก 2

ราชนาวี เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:30
Lamphun Warrior
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
19:00
สุโขทัย เอฟซี

462 England - Fa Trophy

Cray Wanderers
22:00
Kings Langley

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
19:00
Millwall W
Liverpool W
19:00
Lewes W
Blackburn Rovers W
21:00
Coventry United W
Watford W
21:00
Crystal Palace W
Charlton W
21:30
Sunderland W
Bristol City W
22:00
Sheffield Utd W

38 Netherlands - Eredivisie Women

PSV W
18:15
VV Alkmaar W
PEC Zwolle W
18:15
Ajax W
Excelsior Rotterdam W
18:15
Feyenoord W

11 บุนเดิสลีกา 2

Karlsruher SC
19:30
พาเดอร์บอร์น
Hansa Rostock
19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Ingolstadt
19:30
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

Meppen
19:00
Türkgücü-Ataspor
Kaiserslautern
20:00
Würzburger Kickers

11 Germany - Regionalliga: Nord

St. Pauli II
20:00
Eintracht Norderstedt
Altona 93
20:00
VfB Lübeck
Teutonia Hamburg
20:00
Drochtersen / Assel
Borussia Hildesheim
20:00
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Germania Halberstadt
19:00
ZFC Meuselwitz
Energie Cottbus
19:00
Babelsberg
Union Fürstenwalde
19:00
Luckenwalde
Tennis Borussia
19:00
BFC Dynamo
Carl Zeiss Jena
20:05
Chemnitzer FC

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Homburg
20:00
Stuttgart II
Kickers Offenbach
20:00
TSV Steinbach
Elversberg
20:00
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Düsseldorf II
20:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Astoria Walldorf II
20:30
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
21:00
SC Feucht

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ismaning
20:00
Pullach
Schwabmünchen
20:00
Hankofen-Hailing

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Buchholz
20:00
HEBC
Rugenbergen
20:00
Osdorf
Union Tornesch
21:00
Süderelbe

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Steinbach
21:00
Fernwald
Ginsheim
21:00
Rot-Weiß Hadamar
SV Zeilsheim
21:00
Rot-Weiß Walldorf
Dietkirchen
22:00
Türk Gücü Friedberg

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hürth
21:00
Fortuna Köln II
Viktoria Arnoldsweiler
21:00
SV Breinig
Eilendorf
21:00
BCV Glesch / Paffendorf
Bergisch Gladbach
21:00
Pesch
Borussia Freialdenhoven
21:00
Deutz
VfL Vichttal
21:30
Hennef 05
FC BW Friesdorf
21:30
Alfter
Frechen
21:30
Düren Merzenich

11 โอเบอร์ลีกา

SF Baumberg
21:00
FC M'gladbach
Cronenberger SC
21:00
SC Velbert
Schonnebeck
21:00
SF Niederwenigern
TVD Velbert
21:00
Kray
Meerbusch
21:00
Germania Ratingen
Kleve
21:00
Monheim
Sterkrade-Nord
21:15
Schwarz-Weiß Essen
Dusseldorf-West
21:30
FSV Duisburg
FC Bocholt
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
20:00
BW Lohne
Bersenbrück
20:00
TB Uphusen
VfL Oldenburg
20:00
Eintracht Celle
Gifhorn
20:00
Arminia Hannover
SVG Göttingen
20:00
Germania Egestorf
Lupo-Martini
20:00
FT Braunschweig
Spelle-Venhaus
21:00
Kickers Emden

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Greifswalder FC
19:30
Victoria Seelow
CFC Hertha
19:30
Staaken
Lok Stendal
19:30
MSV 1919 Neuruppin
Neustrelitz
19:30
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

FC Merseburg
19:30
Martinroda
Einheit Wernigerode
19:30
Carl Zeiss Jena II
An der Fahner Höhe
19:30
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
20:00
Alemannia Waldalgesheim
Elversberg II
21:00
Wormatia Worms
Speyer
21:00
Arminia Ludwigshafen
Röchling Völklingen
21:00
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Preußen Reinfeld
20:00
Lubeck II
Eichede
20:00
Pansdorf
Todesfelde
20:00
Union Neumünster
Inter Türkspor Kiel
21:00
Bordesholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

ASC Dortmund
21:00
Vreden
Holzwickeder SC
21:00
Gütersloh
Westfalia Rhynern
21:00
TuS Haltern
Meinerzhagen
21:00
Preußen Münster II
Schermbeck
21:00
Wattenscheid 09
Victoria Clarholz
21:00
Sprockhövel
Kaan-Marienborn
21:00
Hammer SpVg
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Sportfreunde Siegen
Westfalia Herne
21:15
Erndtebrück
Ennepetal
21:15
Eintracht Rheine

2454 Albania - Superliga

Teuta Durrës
22:45
Kastrioti Krujë
Partizani Tirana
22:45
Egnatia Rrogozhinë

919 Armenia - Premier League

Van
18:00
Alashkert
Noah
21:00
BKMA

143 Austria - Admiral Bundesliga

Wattens
20:30
Austria Wien
Sturm Graz
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Rapid Vienna
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

Juniors OÖ
16:30
Amstetten
St. Pölten
18:30
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
19:00
Sabah
Sumqayıt
21:15
Sebail

212 Belarus - Pershaya Liga

Shakhtyor Petrikov
17:00
Belshina
Krumkachy
19:00
Dnepr Mogilev
Orsha
21:00
Lida

556 Belgium - Pro League

Zulte-Waregem
19:30
เกงค์
Cercle Brugge
22:00
Antwerp
Anderlecht
00:30
OH Leuven
เกนท์
03:00
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

Deinze
22:00
Westerlo
Lommel United
02:00
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
19:00
Leotar
Velez
21:00
Radnik Bijeljina
Borac Banja Luka
23:00
Posusje
Siroki Brijeg
01:00
Sloboda Tuzla

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Igman Konjic
19:30
TOSK Tesanj

224 Bulgaria - Parva Liga

OFK Pirin
19:15
Tsarsko selo
CSKA Sofia
21:30
Lokomotiv Plovdiv
ลูโดโกเรต์ส
00:00
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Ljubic Prnjavor
20:00
Kozara Gradiska
Omarska
20:00
Sloboda Novi Grad

224 Bulgaria - Vtora Liga

Strumska slava
19:30
Botev Plovdiv II
Septemvri Sofia
19:30
Sozopol
Spartak Varna
19:30
Etar
CSKA 1948 Sofia II
19:30
FK Minyor Pernik

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
21:00
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Bijelo Brdo
20:00
Orijent 1919
Croatia Zmijavci
20:00
Sesvete
Varaždin
01:00
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
22:00
Ethnikos Achna
Olympiakos
00:00
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

Ermis
19:30
Karmiotissa
Omonia 29is Maiou
19:30
Alki Oroklini
Ahironas
19:30
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
21:00
Pardubice
Mladá Boleslav
21:00
Hradec Králové
Baník Ostrava
21:00
Sparta Praha
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
16:15
Vysočina Jihlava
Sparta Praha II
16:30
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
20:00
AaB
Randers
20:00
Midtjylland
โคเปนเฮเก้น
22:00
Vejle
Viborg
00:00
Brøndby
SønderjyskE
02:00
Silkeborg

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
20:00
Hvidovre
Fredericia
20:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
18:00
Flora
Nõmme Kalju
20:00
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

Haka
20:00
Mariehamn
Oulu
20:00
KTP
Lahti
20:00
Honka
KuPS
22:00
HJK
Inter Turku
22:00
SJK
HIFK
22:00
Ilves

125 Greece - Super League

Lamia
20:00
Atromitos
Panathinaikos
22:15
OFI
AEK Athens
00:30
Aris
PAS Giannina
00:30
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
20:30
Zalaegerszegi TE
Puskás
23:00
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Kecskemeti TE
19:00
III. Kerületi TUE
Siófok
19:00
Szeged 2011
Soroksár SC
19:00
Budaörs
Győri ETO
23:00
Budafoki MTE
Pécsi MFC
23:00
Nyíregyháza Spartacus
Szolnoki MÁV
23:00
Békéscsaba
Vasas
23:00
Dorogi
Csákvári TK
23:00
Tiszakecske
Ajka
23:00
Szentlőrinc SE

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
00:00
Hapoel Hadera
Hapoel Tel Aviv
01:15
Bnei Sakhnin

748 Latvia - Virsliga

Valmiera / BSS
18:30
Metta / LU
Rīgas FS
18:30
Riga
Liepāja
18:30
FC Daugavpils / Progress
Noah Jūrmala
18:30
Spartaks Jūrmala

748 Latvia - First Liga

Grobiņa
21:00
Super Nova

2756 Malta - Premier League

Balzan
21:00
Gudja United
Floriana
23:00
Gzira United
Sliema Wanderers
01:00
Mosta

2756 Malta - First Division

Qrendi
17:00
Pietà Hotspurs
Mgarr
21:00
Fgura United
San Gwann
01:00
Melita

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
18:00
Sfîntul Gheorghe
Petrocub
22:00
Sheriff

998 Montenegro - First League

Dečić
19:00
Iskra
Sutjeska
20:00
Rudar
Mladost Ljeskopolje
22:00
Budućnost
Mornar
22:00
Zeta
Petrovac
22:00
Jezero

998 Montenegro - Second League

Grbalj
19:30
Mladost DG
Cetinje
19:30
Jedinstvo
Berane
19:30
Bokelj
Kom
19:30
Igalo
Arsenal Tivat
19:30
Mladost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
00:00
Sandefjord
Odd
00:00
Mjøndalen
Stabæk
00:00
Haugesund
Strømsgodset
00:00
Molde
Viking
00:00
Sarpsborg 08
Vålerenga
02:00
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
18:30
Wisła Kraków
Górnik Łęczna
21:00
Raków Częstochowa
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:30
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
18:40
Arka Gdynia
Sandecja Nowy Sącz
21:00
Zagłębie Sosnowiec
Podbeskidzie
00:00
Chrobry Głogów
Puszcza Niepołomice
02:30
Tychy 71

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
22:30
Gil Vicente
Belenenses
01:00
ซานตาคลารา
Famalicão
03:30
Vizela

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
18:00
Sporting Covilhã
Estrela Amadora
18:00
Porto II
Rio Ave
21:00
Academico Viseu
Feirense
23:00
Casa Pia
Varzim
02:30
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
20:00
Academica Clinceni
Sepsi
22:30
Dinamo Bucureşti
FCSB
01:30
Argeş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
Akhmat Grozny
Arsenal Tula
20:30
Sochi
Khimki
23:00
Ural

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
14:00
Neftekhimik
Tekstilshchik
18:00
KAMAZ
Dolgie Prudy
18:00
Rotor Volgograd
Volgar Astrakhan
19:00
Akron
Metallurg Lipetsk
19:00
Orenburg
Veles
19:00
Fakel
Urozhay
20:00
Yenisey
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Krasnodar II
Baltika
23:00
Tom' Tomsk
Spartak Moskva II
00:00
Torpedo Moskva

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Motherwell
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
19:30
เชอร์เวนา ซเวซดา
Voždovac
23:00
Bačka Topola
Partizan
00:30
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

Timok
19:00
Bačka Palanka
IMT Novi Beograd
19:00
Grafičar
Kabel Novi Sad
19:00
Javor Ivanjica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
23:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
16:30
Žilina II

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
21:00
Aluminij
Celje
23:00
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

NŠ Drava
20:00
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
20:00
คิโรน่า
เรอัล โอเบียโด้
22:00
มาลากา
เรอัล บายาโดลิด
00:15
เออิบาร์
เรอัลซาราโกซา
02:30
Mirandés

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
21:00
Elfsborg
Örebro
23:30
Djurgården

47 Sweden - Allsvenskan Women

Kristianstads W
20:00
Växjö W
Häcken W
22:00
Djurgarden W

47 Sweden - Superettan

Akropolis
19:00
Trelleborg
Helsingborg
21:00
Brage
Vasalund
21:00
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: North

Assyriska
19:00
Sylvia
Hammarby Talang
21:00
Umeå
Sandviken
21:00
IFK Luleå
IF Karlstad Fotboll
22:00
Gefle
Piteå
23:30
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
22:00
Åtvidaberg

62 Switzerland - Super League

Sion
20:15
Grasshopper
Lausanne Sport
22:30
Luzern
ลูกาโน
22:30
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kayserispor
17:30
Fatih Karagümrük
Alanyaspor
20:00
Göztepe
กาลาตาซาราย
23:00
Gaziantep F.K.

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Tuzlaspor
BB Erzurumspor
20:00
Balıkesirspor
Gençlerbirliği
23:00
İstanbulspor
Denizlispor
23:00
Kocaelispor

86 Ukraine - Premier League

Kolos Kovalivka
19:00
Lviv
Rukh Vynnyky
22:00
โอเล็กซานเดรีย
Metalist 1925 Kharkiv
00:30
Zorya

86 Ukraine - Second League: Group A

AFSK Kyiv
18:00
MSK Dnipro Cherkasy
Karpaty Halych
19:00
Lyubomyr Stavyshche
Nyva Vinnytsya
19:00
Epitsentr Dunayivtsi

86 Ukraine - Second League: Group B

Sumy
17:00
SK Poltava
Trostianets
19:00
Mykolaiv

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
01:45
Rosario Central
San Lorenzo
01:45
Godoy Cruz
Newell's Old Boys
04:00
Independiente
Estudiantes
06:15
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

Brown de Adrogué
01:00
Barracas Central
San Telmo
01:30
Tristán Suárez
Almirante Brown
01:35
Quilmes
Guillermo Brown
02:00
Independiente Rivadavia
Defensores de Belgrano
03:35
Ferro Carril Oeste
Belgrano
05:05
Deportivo Maipú

5 Brazil - Serie A

América Mineiro
08:00
Fortaleza
Grêmio
02:00
Palmeiras
Ceará
02:00
Fluminense
São Paulo
04:15
Internacional
Sport Recife
06:30
Atlético GO

5 Brazil - Serie C

Criciúma
02:00
Ituano
Botafogo PB
04:00
Paysandu

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
22:30
Ñublense
O'Higgins
04:00
Universidad Católica
Unión La Calera
06:30
Melipilla

80 Chile - Primera B

San Luis
08:00
Coquimbo Unido
Fernández Vial
01:30
Puerto Montt
San Marcos
02:00
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:10
La Equidad
Once Caldas
02:00
Patriotas Boyacá
Jaguares de Córdoba
04:00
Atlético Nacional
Independiente Medellín
06:05
Deportivo Pereira

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
08:00
Deportivo Saprissa
Cartaginés
04:00
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
08:00
Emelec
Mushuc Runa
02:00
Deportivo Cuenca
Independiente del Valle
04:30
Olmedo

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
08:00
Santa Tecla
Firpo
08:00
Chalatenango

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Iztapa
Cobán Imperial
22:00
Malacateco
Nueva Concepción
23:00
Cotzumalguapa
Comunicaciones
00:00
Antigua GFC
Achuapa
01:00
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Puerto San Jose
00:00
Quiché
Deportivo Reu
00:00
San Pedro
Siquinalá
00:00
Marquense
Amatitlan
00:00
Plataneros
Suchitepéquez
00:00
Xinabajul
Mictlán
00:00
Sacachispas
Agua Blanca
00:00
Juventud Pinulteca
Mixco
00:00
Deportivo Sanarate
Comunicaciones II
00:00
Chimaltenango
Aurora
00:00
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
08:06
Pumas UNAM
Tigres UANL
09:10
Guadalajara
Toluca
01:00
León
Cruz Azul
06:05
América

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
Diriangén
Managua
09:00
UNAN Managua

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
04:00
Olimpia
Sol de América
06:15
Guaireña

338 Peru - Primera Division

Melgar
03:30
Universitario

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
20:00
Cerro Largo
Peñarol
02:00
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

เอฟซี ดัลลัส
08:00
Austin
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
00:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
ฮิวสตัน ไดนาโม
02:00
โคโลราโด ราปิดส์
ออร์แลนโด้ ซิตี้
03:00
Nashville SC
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Austin Bold
08:00
Charlotte Independence
Tulsa Roughnecks
08:00
OKC Energy
Rio Grande Valley
08:30
El Paso Locomotive
San Antonio
08:30
Colorado Springs
Las Vegas Lights
09:00
Tampa Bay Rowdies
Oakland Roots
09:00
Sporting Kansas City II
LA Galaxy II
09:30
Orange County
Phoenix Rising
09:30
Tacoma Defiance
Sacramento Republic
09:30
San Diego Loyal

911 Angola - Girabola

CD Lunda-Sul
21:00
Interclube
Desportivo Huíla
21:30
Sporting de Benguela
Wiliete
22:00
Sagrada Esperança
1º de Agosto
22:00
Cubango

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
23:30
RC Bobo-Dioulasso
Salitas
23:30
RCK

1560 Congo - Super Ligue

TP Mazembe
20:00
Simba

886 Egypt - Premier League

Ceramica Cleopatra
20:00
Ismaily
Misr Lel Makasa
20:00
El Gounah
El Geish
22:30
Zamalek
Pharco
22:30
Pyramids FC
Al Ahly
01:00
National Bank of Egypt

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
Wa All Stars
Eleven Wonders
22:00
Ashanti Gold
Bechem United
22:00
Medeama
Bibiani Gold Stars
22:00
Berekum Chelsea
King Faisal
22:00
WAFA
Karela
22:00
Aduana Stars
Real Tamale
01:00
Great Olympics

1703 Guinea - Ligue 1

Wakirya
06:00
Flamme Olympique

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
17:00
Kariobangi Sharks
Vihiga Bullets
17:00
Homeboyz
Bandari
19:00
Talanta

1424 Morocco - Botola Pro

RSB Berkane
22:00
Ittihad Tanger
Wydad Casablanca
00:15
Maghreb Fès
Rapide Oued Zem
02:30
FAR Rabat

1424 Morocco - Botola 2

Tihad Casablanca
21:30
Raja Beni Mellal
Moghreb Tétouan
21:30
USM Oujda
Olympique Dcheïra
21:30
Racing de Casablanca

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Simba
23:00
Coastal Union

2568 Zambia - Super League

Power Dynamos
21:00
Zanaco
Buildcon
21:00
Red Arrows
Prison Leopards
21:00
Chambishi

2931 Andorra - Primera División

Inter Club d'Escaldes
17:00
FC Santa Coloma
Ordino
19:30
Sant Julià
Atlètic Club d'Escaldes
22:00
Carroi
UE Santa Coloma
00:30
Engordany

2931 Andorra - 2. Division

FC Santa Coloma II
19:30
Ranger's
Engordany II
22:00
Atlètic Club II
La Massana
00:30
Extremenya

488 Iran - Azadegan League

Arman Gohar
18:15
Shahrdari Hamedan
Malavan
18:15
Qashqai
Caspian Qazvin
18:15
FC Vista Turbine
Saipa
18:15
Mes Kerman
Machine Sazi
18:15
Shahrdari Astara
Khooshe Talaee Saveh
18:30
Mes Shahr-e Babak
Kheybar Khorramabad
18:30
Esteghlal Khuzestan
Esteghlal Mollasani
19:00
Pars Jam Bushehr
Shahin Bushehr
19:00
Khouneh Be Khouneh Babol

7091 Oman - Professional League

Al-Musannah
19:50
Bahla
Saham
19:50
Al-Ittihad
Dhofar
20:10
Al-Rustaq
Muscat
22:15
Oman Club

74505 Qatar - Premier League

Al Sailiya
21:15
Umm Salal
Al Gharafa
23:30
Al Wakrah

1439 Tunisia - Ligue 1

Tataouine
20:30
Métlaoui
Ben Guerdane
20:30
CS Sfaxien
Club Africain
22:30
Slimane
Monastir
22:30
Etoile du Sahel

15326 Bermuda - Premier League

Devonshire Colts
01:00
Somerset Trojans
X-Roads Warriors
01:00
Southampton Rangers
North Village Rams
01:00
St. George's Colts
PHC Zebras
01:00
Robin Hood

64306 Hong Kong - Premier League

Tai Chung
14:30
Southern District
Eastern
17:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

712 Korea Republic - K-League 1

Daegu
12:00
Jeju United
Ulsan
14:30
Suwon
Gwangju
17:00
Gangwon

712 Korea Republic - National League

Ulsan Citize
13:00
Hwaseong
Gyeongju HNP
13:00
Gangneung City
Busan Transportation
13:00
Daejeon Korail

52126 Pakistan - Premier League

Karachi United
17:00
PCAA
Muslim
20:15
WAPDA

44 Argentina - Primera C

Deportivo Español
01:00
Midland

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Juventud Unida G.
21:00
Central Ballester
Sportivo Barracas
01:00
Liniers
Puerto Nuevo
01:00
Argentino Rosario

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Dongen
20:00
ADO '20
Hollandia
20:00
Hoogland
DEM
20:00
USV Hercules
JOS Watergraafsmeer
20:00
GVV Unitas
Gemert
20:00
HV & CV Quick
OFC Oostzaan
20:30
Westlandia
UNA
20:30
OSS '20

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Royal Pari
Nacional Potosí
04:15
Aurora
Oriente Petrolero
06:30
Bolívar

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

US Givry
21:00
Rebecq
La Louvière
21:00
Acren
Jette
21:00
Ganshoren
Stockay-Warfusée
21:00
Hamoir
Solières Sport
21:00
RES Durbuy
Warnant
21:00
Tubize

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

RFC Wetteren
21:00
Westhoek
Toekomst Menen
21:00
Sparta Petegem
Gullegem
21:00
Gent-Zeehaven
Merelbeke
21:00
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Londerzeel
21:00
Eendracht Aalst
Cappellen
21:00
Houtvenne
Pepingen-Halle
21:00
Spouwen-Mopertingen
Bocholt
21:00
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Jong Lede
21:00
Anzegem
Erpe-Mere United
21:00
Rhodienne-De Hoek
Eppegem
21:00
Wolvertem Merchtem
Avanti
21:00
Torhout
Voorde Appelterre
21:00
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Binche
21:00
Tournai
PAC Buzet
21:00
Braine
Rapid Symphorinois
21:00
Aische
Entité Manageoise
21:00
Jeunesse Tamines
Union Namur
21:00
SG-Tertre-Hautrage
Gosselies Sports
21:00
Albert Quévy-Mons
Ostiches
21:00
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
21:00
Jodoigne
Gouvy
21:00
Onhaye
Herstal
21:00
Sprimont-Comblain
Raeren-Eynatten
21:00
Oppagne-Wéris
Stade Disonais
21:00
Aywaille
Huy
21:00
Mormont
Wanze / Bas-Oha
21:00
Richelle United
Habay-la-Neuve
21:00
Marloie Sport

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Kalmthout
21:00
Retie
Ranst
21:00
Vosselaar
Bevel FC
21:00
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
Melsbroek
21:00
Stade Bierbeek
SC Aarschot
21:00
Veltem
Bodegem Kapelle United
21:00
Grimbergen
Sporting Kampenhout
21:00
Huldenberg
Borght-Humbeek
21:00
Wambeek
Football Club Schaerbeek
21:00
Stade Everois
Etterbeek
21:00
Grez-Doiceau
Kosova Schaerbeek
21:00
Nivellois
Sporting Bruxelles
21:00
BX Brussels
Saint-Josse
21:00
Sportive Brainoise
Union Lasne-Ohain
21:00
Léopold
NSeth Berchem
21:00
Tubize II

556 Belgium - Provincial-Liege

Weywertz
20:30
La Calamine
Beaufays
20:30
Mélen-Micheroux
Aubel
20:30
Pontisse Cite
Sprimont-Comblain II
20:30
UCE Liège
Malmundaria
20:30
Etoile de Faimes
Elsautoise
20:30
Rechain
Ster-Francorchamps
20:30
Jehaytois
FC Du Geer
20:30
JS Fizoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

Schoonbeek-Beverst
20:30
Verbroedering Maasmechelen
Torpedo Hasselt
20:30
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Vaux-Noville
21:00
Longlier
RAC Saint-Mard
21:00
Jeunesse Freylangeoise
Florenville
21:00
Bastogne
Meix-Devant-Virton
22:00
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

HO Kalken
21:00
Drongen
St-Joris Sleidinge
21:00
Munkzwalm
Dendermonde
21:00
Lokeren Doorslaar
Elene-Grotenberge
21:00
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
21:00
Sparta Heestert
Blankenberge
21:00
Meulebeke
Lauwe
21:00
SC Zonnebeke

116 Cyprus - 3. Division

Ethnikos Assias
19:30
Iraklis Yerolakkou
Ormideia
19:30
MEAP Nisou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
16:00
Motorlet Praha
Pardubice II
16:15
Mlada Boleslav II
Hradec Kralove II
16:15
Bohemians 1905 II
Viktoria Plzen II
16:30
Slavia Praha II
Sokol Zápy
20:30
Teplice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
16:15
Slovan Rosice
Uničov
16:15
Blansko
Sigma Olomouc II
16:15
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Tatran Sedlcany
20:30
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Hlinsko
20:30
Trutnov
Dvůr Králové
20:30
Sparta Kutná Hora

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Strani
16:15
FC Vsetin
Kozlovice
20:00
Skaštice
Šumperk
20:00
Viktorie Přerov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
20:00
Sokol Tasovice
Slavoj Polná
20:30
Start Brno

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Ringkøbing
20:00
AaB II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Doxa Dramas
20:00
Thermaikos Thermis
Anagennisi Plagia
20:00
Nestos Chrisoupolis
Orfeas Xanthi
20:00
Antheias-Aristinou
Agrotikos Asteras
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Ethnikos Sochos
20:00
Aris Avato
Apollon Paralimniou
20:00
Pandramaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Panagriniakos
20:00
Ethnikos Skoulikadou
Aias Gastounis
20:00
Diagoras Vrachneika
Tilikratis
20:00
Nafpaktiakos
Panegialios
20:00
Acheron Kanalaki
Diavolitsi
20:00
Amvrakikos Loutrou
Panachaiki
20:00
PAO Vardas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Elassona
20:00
Nea Artaki
Iraklis Larissa
20:00
Atromitos Palamas
Fikis
20:00
Thiseas Agria
Ipato
20:00
Atalanti
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Aetos Makrychoriou
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Amvrysseas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Kozani
20:00
M. Alexandros Trikala
Lefkimmi
20:00
Iraklis Ampelokipon
Thyella Sarakinoi
20:00
Anagennisi Giannitsa
Asteras Kalirachis
20:00
Pontion Karagiannion
Edessaikos
21:00
Agios Matthaios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Agios Ierotheos
16:30
AE Mykonos
Charavgiakos
20:00
Aris Skalas
Ermionidas-Ermis
20:00
Panarkadikos
Ermis Meligous
20:00
Foinikas N. Epidavrou
Fostiras
20:00
Ilioupoli

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

AE Neapolis
20:00
Aris Soudas
Almyros Gaziou
20:00
PAO Rouf
Anagennisi Ierapetra
20:00
Panionios
Poros
20:00
Giouchtas
Agios Nikolaos
20:00
Atsalenios

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Veszprém
17:00
Kaposvári Rákóczi
Videoton II
17:00
Nagykanizsai ULE
Gyirmót II
17:00
Gyori ETO II
Zalaegerszegi TE II
17:00
Tatabánya
Puskás II
17:00
Balatonfuredi
Érdi VSE
19:00
BVSC
MTE 1904
19:00
SC Sopron
Gardony
19:00
Papai Perutz
Komárom
19:00
Kelen
Bicskei
22:00
Andráshida

251 Italy - Serie C: Girone A

Pro Vercelli
20:30
Piacenza
Südtirol
20:30
Juventus U23
Triestina
20:30
FeralpiSalò
Fiorenzuola
23:30
Mantova
Giana Erminio
23:30
Pro Patria
Lecco
23:30
Virtus Verona
Calcio Padova
23:30
AlbinoLeffe
Renate
23:30
Legnago Salus
Seregno
23:30
Pro Sesto
Trento Calcio 1921
23:30
Pergolettese

251 Italy - Serie C: Girone B

Montevarchi
20:30
Teramo
Fermana
20:30
Pontedera
Grosseto
20:30
Vis Pesaro
Modena
20:30
Carrarese
Pescara
20:30
Olbia
Virtus Entella
20:30
Imolese
Cesena
20:30
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

ACR Messina
20:30
Campobasso
Palermo
20:30
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

Asti
20:30
Sestri Levante
Borgosesia
20:30
RG Ticino
Città di Varese
20:30
Ligorna
Gozzano
20:30
Caronnese
Pro Imperia
20:30
Bra
Lavagnese
20:30
Casale
Novara
20:30
Vado
Saluzzo
20:30
Derthona
Chieri
21:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Casatese
Olginatese
20:30
Brusaporto
Caravaggio
20:30
Arconatese
Castellanzese
20:30
Sangiuliano City
Crema
20:30
Desenzano Calvina
Legnano
20:30
Pontisola
Leon
20:30
Sona
Real Calepina
20:30
Folgore Caratese
Adrense
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Villa d'Almè
20:30
Vis Nova Giussano

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:30
Adriese
Cartigliano
20:30
Montebelluna
Cjarlins Muzane
20:30
San Martino Speme
Delta Calcio Rovigo
20:30
Este
Dolomiti Bellunesi
20:30
Campodarsego
Spinea
20:30
Marignanese
Mestre
20:30
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Ravenna
Alcione
20:30
Cavenago Fanfulla
Athletic Carpi
20:30
Mezzolara
Bagnolese
20:30
Tritium
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Real Forte Querceta
Lentigione
20:30
Progresso
Rimini
20:30
Correggese
Sasso Marconi
20:30
Sammaurese
Seravezza
20:30
Borgo San Donnino

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:30
Cascina
Cannara
20:30
Unipomezia
Flaminia
20:30
Lornano Badesse
Pianese
20:30
FC Rieti
Poggibonsi
20:30
Montespaccato
Pro Livorno
20:30
Gavorrano
San Donato Tavarnelle
20:30
Sangiovannese
Scandicci
20:30
Sporting Trestina
Tiferno Lerchi
20:30
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:30
San Nicolò
Atletico
20:30
Pineto
Castelfidardo Calcio
20:30
Matese
Nereto
20:30
Montegiorgio
Porto D' Ascoli
20:30
Tolentino
Trastevere
20:30
Aurora Alto Casertano
Vastese
20:30
Chieti
Vastogirardi
20:30
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Insieme Formia
Arzachena
20:30
Real Monterotondo Scalo
Carbonia
20:30
Cassino
Gladiator
20:30
SSC Giugliano
Muravera
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Latte Dolce
20:30
Atletico Uri
Team Nuova Florida
20:30
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:30
Team Altamura
Brindisi
20:30
Città di Fasano
Francavilla
20:30
Nola 1925
Lavello
20:30
Gravina
Rotonda
20:30
Molfetta Calcio
Sorrento
20:30
San Giorgio
Mariglianese
20:30
Casarano
Virtus Matino
20:30
Bisceglie
Audace Cerignola
21:00
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:30
San Luca
Acireale
20:30
Biancavilla
Città Di Sant’Agata
20:30
Licata
Cittanova Interpiana
20:30
Castrovillari
Trapani 1905
20:30
Giarre
Lamezia Terme
20:30
FC Messina
Aversa Normanna
20:30
Portici
Rende
20:30
Troina
Sancataldese
20:30
Santa Maria Cilento

1578 Norway - 2. Division

Florø
19:00
Tromsdalen
Senja
19:00
Hødd
Notodden
20:30
Levanger
Rosenborg II
20:30
Egersund
Asker
22:00
Brattvåg
Eidsvold
22:00
Fløya

2 Poland - 2. Liga East

Motor Lublin
22:00
Stal Rzeszów

20 Portugal - 2. Division: Group A

Forjães SC
22:00
Merelinense
Vianense
22:00
Os Limianos
Pedras Salgadas
22:00
Vilaverdense
Camacha
23:00
Camara de Lobos

20 Portugal - 2. Division: Group B

Berço
22:00
Paredes
Mirandela
22:00
Vila Mea
Amarante
22:00
AR São Martinho
Vila Real
22:00
Tirsense
Macedo Cavaleiros
22:00
Santa Marta Penaguião

20 Portugal - 2. Division: Group C

Santa Cruz de Alvarenga
22:00
União de Coimbra
Gouveia
22:00
Ferreira de Aves
Leca
22:00
Salgueiros
Castro Daire
22:00
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

Peniche
18:00
Fontinhas
Condeixa
22:00
Uniao Idanhense
Vitória de Sernache
22:00
Sertanense
Praiense
23:00
Marinhense

20 Portugal - 2. Division: Group E

Pero Pinheiro
22:00
Loures
Sintrense
22:00
Sacavenense
Rabo Peixe
23:00
Coruchense
Operário
23:00
Ideal

20 Portugal - 2. Division: Group F

Olhanense
22:00
Uniao Montemor
Imortal Albufeira
22:00
Moncarapachense
Louletano
22:00
FC Serpa
Lagos
22:00
Pinhalnovense
FC Barreirense
22:00
Juventude Evora

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
19:30
Radnički Pirot
Buducnost Popovac
19:30
Brzi Brod
Dubocica
19:30
Jedinstvo Paraćin
Jagodina
19:30
Rembas

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
19:30
Jedinstvo Ub

401 Slovakia - 3. Liga - West

Slovan Levice
20:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Galanta
20:00
Kalna n. Hronom
Beluša
20:00
Imeľ
Spartak Myjava
22:00
Nové Zámky

32 Spain - Tercera - Group 1

Atlético Arnoia
22:30
Noia
Somozas
23:00
Polvorín
Alondras
23:00
Choco
Estradense
23:30
Rápido Bouzas
Juvenil Ponteareas
23:30
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
17:45
Navarro
Sporting Gijon II
18:00
Luarca
Llanes
18:00
San Martin
Covadonga
18:00
Gijon Industrial
Lenense
18:00
Real Titánico
Colunga
21:45
Lealtad
L'Entregu
23:00
Urraca
Caudal
00:30
Langreo II

32 Spain - Tercera - Group 3

Textil Escudo
23:00
Atlético Albericia

32 Spain - Tercera - Group 4

Barakaldo
23:00
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 5

Manresa
18:00
Girona II
Castelldefels
18:00
Grama
Sant Andreu
18:30
Peralada
Olot
23:00
Ascó
Figueres
00:00
Pobla Mafumet
Vilassar Mar
00:00
Guineueta
Sants
01:00
Granollers

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Villarreal III
Orihuela
23:00
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

Trival Valderas
17:30
Parla
Villaverde-Boetticher
17:30
Madrid 2021 FP
Ursaria
18:00
Torrejón
Villaviciosa Odón
18:00
Tres Cantos
Pozuelo Alarcón
18:00
Atlético Madrid II
Moratalaz
22:30
Galapagar

32 Spain - Tercera - Group 8

Ciudad Rodrigo
22:30
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 9

Almería II
18:00
Huétor Vega
Marbella
18:00
Motril
Alhaurino
18:15
Torre del Mar
Huétor Tájar
23:00
Atlético Porcuna
Torreperogil
23:30
El Palo
Ciudad de Torredonjimeno
00:00
UD San Pedro
Alhaurín
00:00
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

Pozoblanco
18:00
Cartaya
Conil
18:00
Utrera
Cabecense
18:00
Rota
Puente Genil
23:30
Córdoba II
Antoniano
00:00
Lucena
Xerez
00:30
Ceuta II

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
18:00
Santanyi
Murense
21:30
Collerense
Soller
22:30
Binissalem
Son Veri
23:30
Portmany

32 Spain - Tercera - Group 12

Marino
19:00
Villa Santa Brígida
Tenerife II
19:00
Las Palmas III
Herbania
19:00
Lanzarote
Atlético Paso
20:00
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

UCAM Murcia II
17:00
La Union Atletico
El Palmar
18:00
Real Murcia II
Deportiva Minera
22:30
Cartagena FC
Huércal-Overa
22:30
Lorca Deportiva
UD Caravaca
22:30
Cartagena II
CAP Ciudad de Murcia
23:00
Los Garres

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
Miajadas
Don Álvaro
22:30
Olivenza
Trujillo
22:30
Calamonte
Arroyo
23:00
Diocesano
Jerez
23:00
Llerenense
Aceuchal
23:00
Villafranca
Badajoz II
00:00
Moralo

32 Spain - Tercera - Group 15

Cirbonero
22:30
Valle Egüés

32 Spain - Tercera - Group 16

Varea
18:00
Calahorra II
Alfaro
23:00
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Cariñena
Cuarte Industrial
18:00
Binéfar
Biescas
21:30
Santa Anastasia
Épila
22:00
Belchite 97
Borja
22:00
Illueca
Atletico Monzon
22:30
Barbastro

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
07:00
La Roda
Azuqueca
18:00
Ciudad Real
Huracán Balazote
18:00
Almansa
Villarrobledo
18:00
Torrijos
San Clemente
22:15
Conquense
Quintanar del Rey
22:30
Villarrubia
Miguelturreño
23:00
Villacanas

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IFK Tidaholm
19:00
Grebbestad
Oddevold
19:00
Forward
IFK Skovde
19:00
Gauthiod
Lidköping
19:00
Vänersborgs FK
Stenungsund
20:00
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Järfälla
00:00
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Karlslund
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
Nyköping
19:00
IFK Eskilstuna
Arameiska / Syrianska
19:00
Mjolby
Syrianska
23:30
United Nordic

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Varbergs GIF
20:00
Dalstorps

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Kırşehir Belediyespor
18:00
Akhisar Belediyespor
Ankara Demirspor
18:00
Tarsus İdman Yurdu
Nazilli Belediyespor
18:00
Isparta Davrazspor
Kırklarelispor
18:00
Zonguldak Kömürspor
Utaş Uşakspor
18:00
Pendikspor
Pazarspor
18:00
Kastamonuspor
Şanlıurfaspor
21:00
Tire 1922
Eskişehirspor
23:00
24 Erzincanspor
Karacabey Birlikspor
23:00
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Serik Belediyespor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Turgutluspor
18:00
İnegölspor
Sivas Belediyespor
18:00
Somaspor
Ergene Velimeşespor
18:00
Adıyaman 1954
Bayburt İÖİ
18:00
Van BB
Etimesgut Belediyespor
18:00
Çorum Belediyespor
Kahramanmaraşspor
18:00
Osmanlıspor
Sarıyer
18:00
Bodrumspor
Yeni Diyarbekirspor
22:00
Afjet Afyonspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Sancaktepe Belediye
17:30
Batman Petrolspor
Nevşehirspor
18:00
Elazığspor
Artvin Hopaspor
18:00
Bergama Belediyespor
Çatalcaspor
18:00
Kütahyaspor
Bugsaşspor
18:00
Erbaaspor
Osmaniyespor
18:00
Fatsa Belediyespor
Kahta 02 Spor
18:00
Hendek Spor
1954 Kelkit Belediyespor
18:00
Arnavutköy Belediyespor
Karaman Belediyespor
18:00
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Yomraspor
18:00
Bayrampaşaspor
Darıca Gençlerbırlığı
18:00
Hacettepe
Düzcespor
18:00
Kestelspor
Şile Yıldızspor
18:00
Kızılcabölükspor
Yeni Orduspor
18:00
Erzin Belediyespor
Halide Edip Adıvar
18:00
68 Aksaray Belediyespor
Yeni Altındağ BS
18:00
Elaziz Belediyespor
Çarşambaspor
18:00
76 Iğdır Belediyespor
Yeşilyurt Belediyespor
18:00
Siirt Il Ozel Idaresi

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

İçelspor
18:00
Karabükspor
Modafenspor
18:00
Edirnespor
Türk Metal Kırıkkale
18:00
Gümüşhanespor
Ağrı 1970
18:00
Ankara Adliyespor
Derincespor
18:00
Ceyhanspor
Mardin BB
18:00
Ofspor
Karşıyaka
18:00
Karaköprü Belediyespor
Erokspor
18:00
Orduspor 1967
Fethiyespor
23:00
Tepecikspor

5 Brazil - Gaucho 2

Guarany de Bagé
01:00
Brasil Farroupilha
União RS
01:30
São Paulo RS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Talleres Remedios
01:00
Comunicaciones
JJ Urquiza
01:00
Argentino Quilmes

44 Argentina - Torneo Federal A

Olimpo
02:30
Independiente Chivilcoy
Sportivo Peñarol
02:30
Estudiantes de San Luis
Def. de Pronunciamiento
03:00
Sarmiento Resistencia
Defensores Belgrano VR
03:00
Gimnasia y Tiro
Unión Sunchales
03:00
CDJU Gualeguaychu
Crucero del Norte
03:00
Boca Unidos
Racing Córdoba
03:00
Gimnasia Concepción
Juventud Unida Univ.
03:00
Sportivo Desamparados
Deportivo Camioneros
03:00
Villa Mitre
Huracán Las Heras
03:00
Ferro Carril Oeste LP
Central Norte
04:00
Sportivo Las Parejas
Chaco For Ever
04:00
Douglas Haig

44569 Aruba - Division de Honor

Dakota
08:30
Nacional
La Fama
05:00
United

144816 Belize - Premier League

San Pedro Pirates
04:30
Wagiya
Altitude
06:30
Hankook Verdes

866998 Fiji - National Football League

Rewa
10:00
Suva
Navua
10:00
Lautoka
Nadi
10:00
Nadroga

3347 San Marino - Campionato

Tre Fiori
21:00
San Giovanni
La Fiorita
21:00
Juvenes / Dogana
Virtus
21:00
Folgore

190318 Yemen - Yemeni League

Al Sha'ab Hadramawt
19:30
Al Oruba

462 England - Premier League 2 Divison Two

Southampton U23
21:00
Aston Villa U23

2454 Albania - 2nd Division

Elbasani
20:00
Luzi 2008
Memaliaj
20:00
Devolli
Labëria
20:00
Luftëtari
Naftëtari Kuçovë
20:00
Albpetrol Patos
Gramozi Ersekë
20:00
Përmeti
Sopoti Librazhd
20:00
Tepelena
Flamurtari
20:00
Këlcyra

712 Korea Republic - K League 2

Sangju Sangmu
13:00
Busan I'Park
Gyeongnam
13:00
Daejeon Citizen
Jeonnam Dragons
13:00
Ansan Greeners
Anyang
13:00
Bucheon 1995
Asan Mugunghwa
13:00
Seoul E.

5 Brazil - Brasileiro U20

Internacional U20
02:00
Atletico-MG U20

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
15:00
Olympic

556 Belgium - First Amateur Division

Sint-Eloois-Winkel
21:00
Liège
Knokke
21:00
La Louvière Centre
Francs Borains
21:00
Rupel Boom
URSL Visé
21:00
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

Duisburg U19
17:00
Bochum U19
Schalke 04 U19
17:00
Viktoria Köln U19
Holstein Kiel U19
17:00
Viktoria Berlin U19
Osnabruck U19
17:00
Hallescher FC U19
Hoffenheim U19
17:00
Augsburg U19
Unterhaching U19
17:00
Kaiserslautern U19
Astoria Walldorf U19
17:00
Darmstadt 98 U19
Paderborn U19
19:00
RW Essen U19
Ingolstadt U19
19:00
Stuttgarter Kickers U19
Mainz U19
19:00
Kickers Offenbach U19
Hansa Rostock U19
19:30
Union Berlin U19

251 Italy - PrimaVera 1

Milan U19
16:45
Fiorentina U19
Empoli U19
17:00
Napoli U19
Sassuolo U19
19:00
Lecce U19

251 Italy - Primavera 2

Spezia U19
20:30
Pisa U19

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
16:30
Plzen W
Sparta Prague W
18:00
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

Gornik Z. U18
17:00
Legia U18
Gwarek Zabrze U18
18:00
Cracovia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Black Leopards
20:30
Platinum City Rovers
Cape Town Spurs
20:30
Cape Town All Stars
Uthongathi
20:30
JDR Stars

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
04:00
Plaza Amador
Independiente
05:00
Veraguas

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
19:00
Drenica
Ulpiana
19:00
KF Ballkani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Eschen / Mauren
20:00
Paradiso
Thun II
20:00
Monthey
Bassecourt
20:30
Delémont
Langenthal
21:00
Zug
La Sarraz-Eclépens
21:00
Vevey Sports

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Chiasso
21:00
Cham
Biel-Bienne
21:00
YF Juventus

462 England - FA Cup Women

Manchester City W
19:45
Chelsea W
Arsenal W
23:45
Brighton W

2493 Mauritania - Super D1

Ksar
21:00
Police
Nouakchott King's
23:30
Nouadhibou

227 Russia - Pfl

Smolensk
07:00
Luki-Energiya
FK Dinamo St. Petersburg
14:30
Chita
Yenisey II
15:00
Shinnik
Ural 2
16:30
Amkar Perm'
Strogino
17:00
Khimki 2
Lada Tolyatti
17:00
Torpedo Miass
Dinamo Stavropol'
18:00
Biolog
Rotor-2
18:00
Spartak Nal'chik
Tver
18:00
Zvezda Sint Petersburg
Znamya Noginsk
18:00
Metallurg Vidnoye
Zenit Penza
18:00
Sakhalin
Kaluga
18:00
Arsenal Tula II
Avangard Kursk
18:00
Salyut Belgorod
Orenburg II
18:00
Nosta
Spartak Tuymazy
18:00
Zenit Izhevsk
Khimik Dzerzhinsk
18:30
Volna Kovernino
SKA Rostov
19:00
Legion Dynamo
Makhachkala
19:00
Chayka
Kuban Kholding
19:00
Druzhba
Torpedo Vladimir
19:00
Dinamo Moskva II
Dinamo Bryansk
19:00
Ryazan
Zvezda Perm
19:00
Chelyabinsk
Chernomorets
20:00
Essentuki
Forte Taganrog
20:00
Anzhi
Krasava Odintsovo
20:00
Kairat Moskva
Leningradets
20:00
Zenit II
Kvant
20:00
Rodina Moskva
Sokol Saratov
21:00
Dinamo Vladivostok
Volga Ulyanovsk
21:00
Tyumen
Saransk
22:00
Peresvet Podolsk

6783 Mozambique - Mocambola

Textáfrica
20:00
Ferroviário de Lichinga
Black Bulls Maputo
20:00
Ferroviario Beira
Songo
20:00
ENH Vilankulo

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
17:00
Athletic Club W
Levante W
17:00
Huelva W
Barcelona W
18:00
Real Sociedad W
Atletico Madrid W
18:00
Villarreal W
Rayo Vallecano W
18:00
Sevilla W
Alavés W
18:00
Atletico Granadilla W
Real Madrid W
23:00
Valencia W
Madrid CFF W
00:00
Eibar W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Grasshopper W
22:00
Basel W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

FC Thy - ThistedQ
20:00
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

Soyaux W
18:45
Lyon W
Dijon W
18:45
Paris SG W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Werder Bremen W
18:00
SC Sand W
Sportfreunde Siegen W
18:00
Henstedt-Ulzburg W
Turbine Potsdam W
19:00
Köln W
Bayer Leverkusen W
21:00
Hoffenheim W
Hamburger SV W
21:00
SGS Essen W

674 Hungary - Nb I Women

Astra Hungary W
19:30
Győri ETO W

251 Italy - Serie A Women

Roma W
18:30
Sassuolo W
Fiorentina W
18:30
AC Milan W
Napoli W
20:30
Sampdoria W

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
01:00
Guadalajara W

32 Spain - Primera Nacional Femenina

La Cañada Atlético W
17:00
Olympia Las Rozas W
CFF Albacete W
17:00
Valencia II W
Málaga W
17:30
San Miguel W
Salamanca W
17:30
Almería W
Mislata W
17:30
Discobolo-La Torre W
Deportivo La Coruña II W
18:00
Sárdoma W
Versalles W
18:00
Friol W
Umia W
18:00
Victoria FC W
Oiartzun W
18:00
Osasuna II W
Sant Lluís W
18:00
Riudoms W
Son Sardina W
18:00
Balears W
Granada II W
18:00
Badajoz W
Getafe W
18:00
Laurus W
DNS de Belen W
18:00
Real Madrid II W
San Vicente W
18:00
Aldaia W
Monte W
18:30
Bizkerre W
Mutilvera W
18:30
San Ignacio W
Espanyol II W
18:30
Transportes Alcaine II W
Villestro W
18:45
Mos W
Tres Cantos W
19:00
Rayo Vallecano II W
Fontsanta Fatjó W
19:15
Collerense W
Tarsa W
19:30
Achamán W
San José Tablero W
20:30
Orientación Marítima W
Stadium Casablanca W
22:00
Sant Gabriel W
Vic Riuprimer W
22:00
Pardinyes W
Olímpico Madrid W
22:00
Atlético Lince W
Pozuelo Alarcón W
22:30
Torrelodones W
Sevilla II W
23:00
La Rambla W

3483 USA - USL League One

Forward Madison
08:00
Chattanooga Red Wolves
North Texas
08:30
Union Omaha
Tucson
09:00
Richmond Kickers

32 Spain - Spain Youth League

Sevilla U19
16:00
Real Betis U19
Racing Santander U19
16:30
Celta de Vigo U19
Real Oviedo U19
17:00
Sporting Gijón U19
Pabellón Ourense U19
18:00
Lugo U19
Bansander U19
18:00
Arenal U19
AD San Juan U19
18:00
Deportivo Alavés U19
Ebro U19
18:00
Real Zaragoza U19
Córdoba U19
18:00
Tiro de Pichón U19
Málaga U19
18:00
Vázquez Cultural U19
Albacete U19
18:00
Levante U19
Kelme U19
18:00
Elche U19
Getxo U19
18:30
Pamplona U19
Tomares U19
18:30
Atlético Jaén U19
Bezana U19
18:45
Ural U19
Jóvenes Promesas U19
19:00
Séneca U19
Cultural Leonesa U19
19:00
Real Valladolid U19
Las Palmas U19
19:00
Atlético GC U19
San Félix U19
22:00
Coria U19
Granada U19
22:00
Santa Fe U19
Mutilvera U19
22:30
Athletic Club U19
Girona U19
22:30
San Francisco U19
Flecha Negra U19
22:30
Leganés U19
UD Logroñés U19
23:00
Villegas U19
Mallorca U19
23:00
Espanyol U19
El Ejido U19
00:00
Calavera U19
Damm U19
00:30
Sabadell U19
Alcorcón U19
00:30
Gimnástica Segoviana U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Karavas
20:00
Aiolikos
Keratsini
20:00
Panelefsiniakos
Asteras Varis
20:00
Aias Salamina

155 Romania - Liga 2

Dunărea Călăraşi
16:00
Csikszereda
Ripensia Timişoara
16:00
SCM Gloria Buzau
Astra
17:30
Petrolul 52
Unirea Dej
18:00
ASU Poli Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
21:00
Lège-Cap-Ferret
Niort II
21:00
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

Salinieres Aigues Mortes
21:00
Narbonne

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Ajaccio II
21:00
Côte Bleue
Furiani-Agliani
21:00
Istres
Consolat Marseille
22:00
Lucciana

44 Argentina - Reserve League

San Lorenzo Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
Estudiantes La Plata Res
20:00
River Plate Res.
Talleres Córdoba Res.
20:00
Huracán Res.

97374 Jordan - 1st Division

Amman
19:30
Ittihad Al Ramtha
Al Tora
19:30
Al Karmal

99474 World - Friendly International U23

Kuwait U23
07:00
อุซเบกิสถาน

5724 Sierra Leone - Premier League

Diamond Stars
00:15
East End Lions
Wusum Stars
00:15
SLIFA Mount Aureol

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Rheindorf Altach II
22:00
Lustenau

80 Chile - Segunda División

Colchagua
22:00
Rodelindo Román
Colina
03:00
Concepcion
Independiente
03:00
San Antonio Unido

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
11:00
Kochi United

49477 ไทยลีก 3

Banbueng
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
Bangkok
15:30
Muangnont
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Samut Prakan
Army
15:30
Prime Bangkok
Hua Hin City
15:30
Ang Thong
Pathum Thani University
15:30
Saraburi United
Samut Songkhram
15:30
Assumption United
Mahasarakham United
15:30
Chaiyaphum United
Surin Sugar
15:30
Sisaket United
Sakon Nakhon
15:30
Huai Thalaeng United
Satun United
15:30
Songkhla
Trang
15:30
Nakhon Si Thammarat
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Nara United
Kamphaeng Phet
15:30
Nan
Wat Bot City
15:30
Nakhon Mae Sot United
Uttaradit
15:30
Chiangrai
Chanthaburi
16:00
ACDC
Cha Choeng Sao
18:00
Kohkwang