ufabet

ตารางบอล 30 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
18:30
อาร์เซน่อล
เบิร์นลีย์
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
ลิเวอร์พูล
21:00
ไบรท์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
คริสตัล พาเลซ
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
เชลซี
วัตฟอร์ด
21:00
เซาแธมป์ตัน
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฟูลัม
18:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
บริสตอลซิตี
21:00
บาร์นสลีย์
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
มิลล์วอลล์
ฮัลล์ซิตี
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
ลูตัน ทาวน์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
แบล็กพูล
สโตกซิตี
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
สวอนซีซิตี
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
เรดิง
02:00
บอร์มัธ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Cheltenham Town
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
จิลลิ่งแฮม
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
มอร์แคมป์
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
อิปสวิช ทาวน์
พอร์ตสมัท
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
ซันเดอร์แลนด์
วีแกนแอทเลติก
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

462 อีเอฟแอลลีกทู

Northampton Town
20:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Bradford City
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
สคันธอร์ป
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Port Vale
Harrogate Town
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Leyton Orient
21:00
Hartlepool United
Mansfield Town
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Stevenage
Oldham Athletic
21:00
Swindon Town
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Exeter City
Sutton United
21:00
Walsall
Barrow
21:30
โรชเดล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีเอสวี
21:30
ทเวนเต้
Heracles Almelo
23:45
อาแจกซ์
ฮีเรนวีน
01:00
วิเทสส์
AZ
02:00
พีอีซี ซโวลล์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Excelsior
21:30
FC Eindhoven
TOP Oss
01:00
NAC Breda

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
20:30
FC Köln
Bayer 04 Leverkusen
20:30
VfL Wolfsburg
FC Union Berlin
20:30
FC Bayern München
SC Freiburg
20:30
SpVgg Greuther Fürth
DSC Arminia Bielefeld
20:30
FSV Mainz 05
แฟร้งค์เฟิร์ต
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

เม็ตซ์
22:00
แซงต์ เอเตียน
โอลิมปิก ลียง
02:00
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อตาลันต้า
20:00
ลาซิโอ
เวโรน่า
23:00
ยูเวนตุส
โตริโน่
01:45
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

เอลเช่
19:00
เรอัล มาดริด
เซบีย่า
21:15
โอซาซูนา
บาเลนเซีย
23:30
บียาร์เรอัล
FC Barcelona
02:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
ThespaKusatsu Gunma
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
เอฮิเมะ
12:00
เกียวโต แซงก้า
Giravanz Kitakyushu
12:00
Sagamihara
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
FC เรียวเคียว
16:30
มาชิดา เซลเวีย

479 Japan - Ybc Levain Cup

นาโกย่า แกรมปัส
11:05
เซเรโซ โอซาก้า

49477 ไทยลีก

Suphanburi Football Club
17:30
Khonkaen United
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
BG Pathum United
PT Prachuap FC
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
Police Tero FC
19:00
Singha Chiangrai United

49477 ไทยลีก 2

Muangkan United
17:00
เชียงใหม่ เอฟซี
Raj Pracha
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ระยอง เอฟซี
18:30
ขอนแก่น เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
ตราด เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Club Friendlies

Dinamo Minsk
18:00
Isloch

462 England - National League

Boreham Wood
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Bromley
21:00
Halifax Town
Dagenham & Redbridge
21:00
Chesterfield
Dover Athletic
21:00
Stockport County
Eastleigh
21:00
Maidenhead United
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Notts County
Solihull Moors
21:00
Yeovil Town
Weymouth
21:00
King's Lynn Town
Woking
21:00
Altrincham
Wrexham
21:00
Torquay United
Barnet
23:20
Aldershot Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Gateshead
AFC Telford United
21:00
Curzon Ashton
Alfreton Town
21:00
Bradford Park Avenue
Brackley Town
21:00
Gloucester City
Chorley
21:00
Farsley Celtic
Darlington
21:00
Guiseley
Kidderminster Harriers
21:00
Spennymoor Town
Southport
21:00
Chester
York City
21:00
Blyth Spartans
AFC Telford United
21:00
Leamington
Boston United
21:30
Hereford

462 England - Fa Trophy

Bridlington Town
21:00
Marske United
Marine
21:00
South Shields
Hebburn Town
21:00
Warrington Town
Morpeth Town
21:00
Pickering Town CFC
Bootle FC
21:00
Widnes
Stalybridge Celtic
21:00
Yorkshire Amateur
Shildon AFC
21:00
Whitby Town
Dunston
21:00
Bamber Bridge
Runcorn Linnets
21:00
United of Manchester
Buxton
21:00
Colne
Ashton United
21:00
Atherton Collieries
Witton Albion
21:00
Lancaster City
Hyde United
21:00
Mossley
Liversedge
21:00
Scarborough Athletic
Spalding United
21:00
Tamworth
Wisbech Town
21:00
Biggleswade Town
Lowestoft Town
21:00
Yaxley FC
Sutton Coldfield Town
21:00
Newcastle Town
Hitchin Town
21:00
Leiston
Redditch United
21:00
Stourbridge
Gainsborough Trinity
21:00
Coalville Town
Mickleover Sports
21:00
Grantham Town
Chasetown
21:00
Alvechurch
Hednesford Town
21:00
Peterborough Sports
Royston Town
21:00
Stratford Town
Carlton Town
21:00
Kidsgrove Athletic
Sporting Khalsa
21:00
Rushall Olympic
Corby Town
21:00
Banbury United
Nantwich Town
21:00
Barwell
Soham Town Rangers
21:00
Nuneaton Town
Matlock Town
21:00
AFC Rushden & Diamonds
St Ives Town
21:00
Needham Market
Bedford Town
21:00
Stafford Rangers
Bromsgrove Sporting
21:00
Ilkeston Town
Basford United
21:00
Leek Town
Bishop's Stortford
21:00
Lewes
Faversham Town
21:00
Leatherhead
Margate
21:00
Beaconsfield Town
Herne Bay
21:00
Binfield
East Thurrock United
21:00
Kingstonian
Hastings United
21:00
Felixstowe & Walton United
Enfield Town
21:00
Metropolitan Police FC
Witham Town
21:00
Hanwell Town
Farnborough
21:00
Bowers & Pitsea
Horsham
21:00
Carshalton Athletic
Chipstead
21:00
Whitehawk
Corinthian-Casuals
21:00
Cheshunt
Merstham
21:00
Welwyn Garden City
Heybridge Swifts
21:00
Hayes & Yeading United
Marlow
21:00
Westfield
Potters Bar Town
21:00
Haringey Borough
Chertsey Town
21:00
Worthing
South Park
21:00
Harrow Borough
Folkestone Invicta
21:00
Hendon
Walton Casuals
21:00
Great Wakering Rovers
Wingate & Finchley
21:00
AFC Hornchurch
Bedfont Sports
21:00
Harlow Town
Brentwood Town
21:00
AFC Sudbury
Northwood
21:00
Berkhamsted
Bognor Regis Town
21:00
Waltham Abbey
Chesham United
21:00
Bracknell Town
Uxbridge
21:00
Basildon United
Canvey Island
21:00
Burgess Hill Town
Weston-super-Mare
21:00
Taunton Town
Thame
21:00
Wimborne Town
AFC Totton
21:00
Dorchester Town
Paulton Rovers
21:00
Larkhall Athletic
Gosport Borough
21:00
Salisbury
Yate Town
21:00
Willand Rovers
Frome Town
21:00
Poole Town
Plymouth Parkway
21:00
Merthyr Town
Cinderford Town
21:00
Thatcham Town
Hartley Wintney
21:00
Melksham Town
Radcliffe Borough
21:15
Frickley Athletic

462 England - Premier League U18

Chelsea U18
16:30
Reading U18
Arsenal U18
17:00
Crystal Palace U18
Norwich U18
17:00
West Brom U18
Southampton U18
17:00
Brighton U18
Liverpool U18
17:00
Everton U18
Newcastle Utd U18
17:00
Manchester City U18
Aston Villa U18
18:00
Tottenham U18
Birmingham City U18
18:00
West Ham U18
Leicester U18
18:00
Fulham U18
Blackburn U18
18:00
Leeds United U18
Derby U18
18:00
Manchester United U18
Sunderland U18
18:30
Nottingham Forest U18
Wolverhampton U18
18:30
Burnley U18
Middlesbrough U18
19:00
Stoke City U18

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Coggeshall Town
21:00
Barking
Dereham Town
21:00
Aveley
Grays Athletic
21:00
Hullbridge Sports
Maldon & Tiptree
21:00
Tilbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

St Neots Town
21:00
Ware
AFC Dunstable
21:00
Aylesbury United
FC Romania
21:00
Kidlington
AFC Kempston Rovers
21:00
Colney Heath
North Leigh
21:00
Biggleswade

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
19:30
Excelsior Maassluis
Scheveningen
19:30
ASWH
Volendam II
20:00
Koninklijke HFC
Kozakken Boys
20:00
TEC
Rijnsburgse Boys
20:00
AFC
Spakenburg
20:00
Quick Boys
Jong Sparta
20:30
HHC
Katwijk
20:30
Noordwijk
De Treffers
23:00
IJsselmeervogels

11 บุนเดิสลีกา 2

แวร์เดอร์ เบรเมน
18:30
St. Pauli
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Erzgebirge Aue
Dynamo Dresden
18:30
Sandhausen
Hamburger SV
01:30
Holstein Kiel

11 Germany - 3. Liga

Waldhof Mannheim
19:00
Saarbrücken
Zwickau
19:00
Havelse
1860 München
19:00
Freiburg II
Hallescher FC
19:00
MSV Duisburg
Eintracht Braunschweig
19:00
Wehen Wiesbaden
Viktoria Berlin
19:00
Borussia Dortmund II

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
18:00
Heider SV
VfB Oldenburg
19:00
Hannover 96 II
Jeddeloh
20:00
LSK Hansa
Oberneuland
20:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Viktoria Aschaffenburg
19:00
Illertissen
Pipinsried
19:00
Nürnberg II
Schalding-Heining
19:00
Wacker Burghausen
1860 Rosenheim
19:00
Greuther Fürth II
Bayreuth
19:00
Rain / Lech
Eichstätt
19:00
Eltersdorf

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Eilenburg
18:00
Tasmania Berlin
Lokomotive Leipzig
18:00
Lichtenberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
19:00
Schott Mainz
Astoria Walldorf
19:00
Pirmasens
Hoffenheim II
19:00
Balingen
TuS RW Koblenz
19:00
Aalen
Ulm
19:00
FC Gießen
Hessen Kassel
20:00
Bahlinger SC

11 Germany - Regionalliga: West

Rot Weiss Ahlen
19:00
Borussia M'gladbach II
Rödinghausen
19:00
Sportfreunde Lotte
Wegberg-Beeck
19:00
Bonner SC
Homberg
19:00
Lippstadt 08
Fortuna Köln
19:00
Uerdingen
Wuppertaler SV
19:00
Wiedenbrück
SV 1919 Straelen
19:00
Köln II
Rot-Weiss Essen
19:00
Alemannia Aachen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Nöttingen
Ravensburg
19:00
CfR Pforzheim
Backnang
19:00
Freiburger FC
SGV Freiberg
19:00
Bruchsal
Stuttgarter Kickers
19:00
Göppinger SV
Oberachern
20:30
Lörrach-Brombach
Linx
20:30
Rielasingen-Arlen
Villingen
20:30
Neckarsulmer SU
Reutlingen
20:30
Ilshofen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Eintracht Bamberg
19:00
Sand
Würzburger FV
19:00
Ammerthal
Karlburg
19:00
Seligenporten
Neumarkt Germany
19:00
Bayern Hof
Gebenbach
19:00
Ansbach
Vatan Spor
20:00
TSV Abtswind
Vilzing
20:00
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Schwaben Augsburg
19:00
1860 München II
Ingolstadt II
19:00
Gundelfingen
Deisenhofen
19:00
Kottern
Türkspor Augsburg
19:00
Hallbergmoos-Goldach
Kirchanschöring
19:00
Garching
Jahn Regensburg II
21:00
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
18:00
Curslack-Neuengamme

11 Germany - Oberliga: Hessen

Bayern Alzenau
20:00
Buchonia Flieden
Viktoria Griesheim
20:00
FV Bad Vilbel
Waldgirmes
20:00
Hessen Dreieich
FC 1906 Erlensee
21:00
Baunatal
Neuhof
21:00
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Siegburger SV
23:00
Wesseling-Urfeld

11 โอเบอร์ลีกา

Union Nettetal
23:00
Hilden

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

HSC BW Schwalbe Tündern
19:00
Ramlingen/Ehlershausen
Wolfenbüttel
22:00
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
Pampow
BSC Süd 05
18:30
Hertha Zehlendorf
Mecklenburg Schwerin
19:00
Torgelower SV Greif
Rostocker FC
19:00
Eintracht Mahlsdorf
Hansa Rostock II
19:00
Stern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

VfL Halle
18:30
Blau-Weiß Zorbau
Wacker Nordhausen
18:30
Bischofswerdaer FV
Einheit Rudolstadt
18:30
Budissa Bautzen
International Leipzig
18:30
Krieschow
Arnstadt
18:30
Rot-Weiß Erfurt
Oberlausitz Neugersdorf
18:30
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
19:00
Salmrohr
Kaiserslautern II
20:30
Mülheim-Kärlich
Hassia Bingen
20:30
Karbach
Pfeddersheim
20:30
Dudenhofen
Mechtersheim
20:30
Jagersburg
Eppelborn
21:00
Diefflen
Eisbachtal
21:00
Gonsenheim
Emmelshausen
22:30
FV Engers 07

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
18:30
Weiche Flensburg II
Eutiner SV
19:00
Dornbreite Lubeck
Altenholz
19:00
Kronshagen

2454 Albania - Superliga

Laçi
18:45
Skënderbeu Korçë
Vllaznia Shkodër
21:45
Tirana

919 Armenia - Premier League

Urartu
22:30
Ararat

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Klagenfurt
22:00
Admira
Rheindorf Altach
22:00
Hartberg
Ried
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
17:00
Floridsdorfer AC
Austria Wien II
19:30
Kapfenberger SV
Dornbirn
19:30
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
19:00
Keşlə FK
คาราบัค
21:30
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

Slonim
17:00
Volna
Gomelzheldortrans
19:00
Baranovichi
อาร์เซน่อล
21:00
Naftan

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
21:15
AS Eupen
Standard Liège
23:30
Kortrijk
Beerschot-Wilrijk
23:30
RFC Seraing
Sint-Truiden
01:45
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

Waasland-Beveren
01:45
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
22:00
Rudar Prijedor

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
19:30
GOSK Gabela
Bratstvo Gracanica
19:30
Travnik
Buducnost Banovici
19:30
Gorazde
Vis Kosova
19:30
Mladost Doboj Kakanj
Rudar Kakanj
19:30
Gradina Srebrenik
Orasje
19:30
Radnik Hadžići
Jedinstvo Bihac
19:30
Tomislav

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
18:15
Botev Vratsa
Lokomotiv Sofia 1929
20:45
Botev Plovdiv
Cherno More
23:00
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Borac Kozarska Dubica
19:00
Modrica
Podrinje Janja
19:00
Slavija
Sloga Doboj
19:00
Tekstilac Derventa
Drina Zvornik
19:00
Zvijezda '09 Brgule
Sutjeska Foca
21:00
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Vtora Liga

Neftohimik
20:00
Sportist Svoge
Maritsa Plovdiv
20:00
Yantra 1919
Lovech
20:00
Septemvri Simitli
Dobrudzha 1919
20:00
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
20:00
Šibenik
Gorica
22:05
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Kustošija
20:00
Cibalia
Solin
20:00
Dugopolje
Opatija
20:00
Jarun
Dubrava Zagreb
20:00
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
21:00
อาโปเอล
AEL
23:00
Aris

116 Cyprus - 2. Division

ASIL Lysi
18:30
Olympiada Lympion
Onisilos
18:30
Othellos
Anagennisi Deryneia
18:30
Omonia Aradippou
Nea Salamis
19:30
Ayia Napa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
20:00
České Budějovice
Teplice
20:00
Slovan Liberec
Bohemians 1905
20:00
Karviná
Sigma Olomouc
23:00
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
15:15
Chrudim
Příbram
19:30
Třinec
Prostějov
19:30
Lisen

320 Denmark - First Division

Jammerbugt
19:00
Nykøbing

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
17:00
Legion
Vaprus
20:00
Tulevik
Tammeka
23:00
Kuressaare

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ตูลูส
20:00
แก็งก็อง
Bastia
00:00
อาเมียงส์
ก็อง
00:00
Grenoble Foot 38
ดิฌง
00:00
Paris
Dunkerque
00:00
Le Havre
Nancy
00:00
Sochaux
นีมส์
00:00
Niort
Pau
00:00
Ajaccio
Rodez
00:00
Quevilly Rouen

125 Greece - Super League

Panaitolikos
23:30
โอลิมเปียกอส
PAOK
23:30
Apollon Smirnis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
19:45
Újpest
MTK
22:00
Debrecen
Gyirmót
00:30
เฟเรนซ์วารอส

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
21:30
Maccabi Tel Aviv
Hapoel Katamon
23:00
Maccabi Petah Tikva
Maccabi Netanya
00:00
Hapoel Be'er Sheva
Ashdod
00:30
Maccabi Haifa

748 Latvia - First Liga

Smiltene
18:00
Dinamo Riga
JDFS Alberts
19:00
Auda
Tukums
19:00
Rēzekne / BJSS
Saldus SS/Leevon
00:00
Albatroz

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
19:00
Akademija Pandev
Borec
19:00
Rabotnicki
Skendija 79
19:00
Tikves
Skopje
19:00
Renova
Pelister
19:00
Makedonija

2756 Malta - Premier League

Birkirkara
20:00
Hibernians
Valletta
22:00
Santa Lucia
Hamrun Spartans
00:00
Sirens

2756 Malta - First Division

Zebbug Rangers
18:00
St. Andrews
Marsa
20:00
Senglea Athletic
Pembroke Athleta
00:00
Zejtun Corinthians
Rabat Ajax
02:00
St. George's

2345 Moldova - National Division

Zimbru
18:00
Floreşti
CSF Bălți
21:00
Milsami

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
21:00
Larne
Cliftonville
21:00
Glenavon
Coleraine
21:00
Portadown
Linfield
21:00
Dungannon Swifts
Warrenpoint Town
21:00
Crusaders

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
21:00
Institute
Ballyclare Comrades
21:00
Loughgall
Dergview
21:00
Dundela
H&W Welders
21:00
Ballinamallard United
Queen's University
21:00
Knockbreda

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
21:00
Tromsø
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Lillestrøm

2 Poland - Ekstraklasa

Nieciecza
17:30
Śląsk Wrocław
Warta Poznań
20:00
Lechia Gdańsk
Górnik Zabrze
22:30
Zagłębie Lubin
Jagiellonia Białystok
01:00
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

Jastrzębie
17:40
Katowice
Resovia Rzeszów
23:00
Widzew Lodz
ŁKS Łódź
01:30
Polkowice

20 พรีเมียรา ลีกา

ปอร์โต้
23:00
Boavista
Estoril
01:00
เบนฟิกา
สปอร์ติงลิสบอน
03:15
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

Leixões
17:00
Benfica II

155 Romania - Liga 1

Universitatea Craiova
23:00
Mioveni
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
Voluntari

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rubin Kazan'
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
Rostov
FK Nizjni Novgorod
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
คราสโนดาร์
23:00
Krylya Sovetov

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
21:00
Hearts
เซลติก
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
St. Johnstone
St. Mirren
21:00
Dundee

1161 Scotland - Championship

Arbroath
21:00
Dunfermline Athletic
Kilmarnock
21:00
Queen of the South
Greenock Morton
21:00
Hamilton Academical
Partick Thistle
21:00
Inverness CT
Raith Rovers
21:00
Ayr United

1161 Scotland - Scottish Cup

Albion Rovers
21:00
Brora Rangers
Rothes
21:00
Dalbeattie Star
Lothian Hutchison
21:00
Dunbar United
Elgin City
21:00
Clydebank

1161 Scotland - League One

Alloa Athletic
21:00
Airdrieonians
Clyde
21:00
Falkirk
Cove Rangers
21:00
Queen's Park
East Fife
21:00
Dumbarton
Peterhead
21:00
Montrose

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
21:00
Cowdenbeath
Kelty Hearts
21:00
Stirling Albion
Stranraer
21:00
Forfar Athletic

296 Serbia - Super Liga

Radnički Niš
21:00
Mladost Lučani

401 Slovakia - Fortuna Liga

Ružomberok
23:00
Sereď
Žilina
23:00
Zlaté Moravce
Zemplín Michalovce
23:00
Pohronie
Liptovský Mikuláš
23:00
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

Púchov
19:30
Dubnica
Banska Bystrica
19:30
Rohožník
Námestovo
19:30
Petržalka akadémia
Komárno
19:30
Slavoj Trebišov
Partizán Bardejov
19:30
FK Košice
Skalica
23:00
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
19:00
Radomlje
Olimpija
22:00
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
19:00
Dekani
Dob
19:00
Rogaška
Primorje
19:00
Gorica
Rudar Velenje
19:00
Ilirija
Bilje
19:00
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสดี ฮูเอสก้า
21:00
Amorebieta
ลูโก
23:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
FC Cartagena
02:00
Ponferradina

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Sirius
20:00
มัลโม่
Varberg BoIS
20:00
Östersunds FK
Häcken
22:30
Kalmar

47 Sweden - Allsvenskan Women

AIK W
18:00
Vittsjo W
Hammarby W
19:00
Linkoping W

47 Sweden - Superettan

Västerås SK
20:00
Örgryte

47 Sweden - Ettan: North

Sollentuna
18:00
Haninge
Hudiksvall
21:00
Örebro Syrianska

47 Sweden - Ettan: South

Skövde AIK
18:00
Utsikten
Lindome
18:00
Assyriska Turabdin
Qviding FIF
18:00
Lund
Tvååker
18:00
Österlen
Ljungskile
20:00
Linköping City
Torns
20:00
Oskarshamns AIK
IFK Malmö
21:00
Vänersborgs IF

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
23:00
ยังบอยส์
Zürich
01:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
23:00
Stade Lausanne-Ouchy
FC Schaffhausen
23:00
Wil
Yverdon Sport
23:00
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kasımpaşa
17:30
Yeni Malatyaspor
Altay
20:00
Sivasspor
Hatayspor
20:00
เบซิคตัส
คอนยาสปอร์
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Samsunspor
Manisa BBSK
20:00
Boluspor
Eyüpspor
23:00
Ankaragücü

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
18:00
ดินาโมเคียฟ
ชัคตาร์
21:00
Desna
Inhulets
23:30
Veres

86 Ukraine - Second League: Group A

Chernihiv
18:00
Munkács
Bukovyna
18:30
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

Metalurh Zaporizhya
18:00
Vovchansk
Real Pharm
18:00
Enerhiya Nova Kakhovka
Skoruk Tomakivka
18:00
Peremoga
Balkany Zorya
19:00
Nikopol
Viktoriya Mykolaivka
19:00
Yarud Mariupol'

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
20:30
Barry Town United
Haverfordwest County
20:30
Newtown
Penybont
20:30
Bala Town
The New Saints
20:30
Cardiff MU

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
07:15
Lanús
Platense
01:45
Atlético Tucumán
Arsenal de Sarandi
01:45
Sarmiento
Talleres Córdoba
04:00
Huracán
Banfield
04:00
Vélez Sarsfield
Boca Juniors
06:15
Gimnasia La Plata

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlético Rafaela
07:00
All Boys
Deportivo Santamarina
07:10
Deportivo Morón
Atlanta
21:00
Estudiantes Caseros
Gimnasia Mendoza
02:30
Estudiantes Río Cuarto
San Martín San Juan
03:00
Instituto
Villa Dálmine
03:15
Gimnasia Jujuy

5 Brazil - Serie A

Athletico PR
03:00
Santos
ฟลาเมงโก
05:00
Atlético Mineiro
Juventude
05:15
Bahia

5 Brazil - Serie B

Vasco da Gama
07:30
CSA
Ponte Preta
02:00
Vitória
Confiança
04:45
Londrina

5 Brazil - Serie C

Manaus
03:00
Tombense
Ypiranga Erechim
05:00
Novorizontino

80 Chile - Primera Division

Universidad Chile
02:00
Curicó Unido
Unión Española
04:30
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

Copiapó
22:00
Magallanes

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
06:05
Envigado

353 Colombia - Torneo Betplay

Orsomarso
03:00
Real Cartagena
Fortaleza CEIF
03:00
Cortuluá
Boyacá Chicó
03:00
Unión Magdalena
Valledupar
03:00
Boca Juniors de Cali
Atlético
03:00
Leones FC
Bogotá
03:00
Llaneros
Barranquilla
04:00
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
02:30
ADR Jicaral
Santos de Guápiles
05:30
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

Delfin
07:00
Universidad Católica
Orense
03:00
Técnico Universitario
Macará
05:30
Manta

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Atletico Marte
Municipal Limeño
04:00
Isidro Metapán
Once Municipal
04:30
Alianza
CD Platense
04:30
FAS

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:00
Mazatlán
Juárez
09:00
Puebla
Querétaro
05:00
Santos Laguna

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
06:00
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
04:00
Libertad
Guaraní
06:15
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

Real Garcilaso
03:00
Sport Huancayo
UTC Cajamarca
03:00
Universidad San Martín
Carlos Manucci
03:00
Academia Cantolao
Alianza Atlético
03:00
Deportivo Municipal
Alianza Universidad
03:00
Ayacucho
Sporting Cristal
03:00
Sport Boys
Deportivo Binacional
03:00
César Vallejo

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
20:15
River Plate
Sud América
02:00
Deportivo Maldonado
Plaza Colonia
04:15
Progreso
Torque
06:30
Villa Española

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
00:30
นิวยอร์กซิตี
รีล ซอลต์ เลค
02:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
03:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
05:00
โตรอนโต้ เอฟซี
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
โคลัมบัส ครูว์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Loudoun United
00:00
New York RB II
Memphis 901
06:00
Indy Eleven
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Hartford Athletic
Charleston Battery
06:00
Miami FC II
New Mexico United
06:00
Real Monarchs
Birmingham Legion
06:30
Louisville City

614 Algeria - Ligue 1

USM Alger
21:00
RC Arbaâ
MC Oran
21:00
Paradou AC

614 Algeria - Ligue 2

JS Bordj Ménaïel
21:00
MO Béjaïa
USM Khenchela
21:00
Aïn M'lila
RB Ouargla
21:00
MC El Eulma
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
Lakhdaria
JSM Béjaïa
21:00
Hamra Annaba
Annaba
21:00
CA Batna
JSM Skikda
21:00
Teleghma
MO Constantine
21:00
US Chaouia
WA Boufarik
21:00
SC Aïn Defla
CRB Ain Ouessara
21:00
JSM Tiaret
Ben Aknoun
21:00
MCB Oued Sly
Temouchent
21:00
MC Saïda
SKAF Khémis Mélina
21:00
Kouba
USM El Harrach
21:00
El Bayadh
GC Mascara
21:00
ASM Oran
USM Bel Abbès
21:00
USMM Hadjout

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
Recreativo da Caála
Onze Bravos
21:00
Académica do Lobito
Kabuscorp
21:30
Petro de Luanda
Progresso
21:30
Sporting de Cabinda

607 Burkina Faso - Premier League

ASK
22:30
Douanes
USFA
22:30
Kiko
ASFB
22:30
ASEC Koudougou
ASFA-Yennenga
00:45
SONABEL

886 Egypt - Premier League

Al Ittihad
22:30
Coca-Cola
ENPPI
01:00
Al Mokawloon

468 Ghana - Premier League

Dreams
22:00
Asante Kotoko

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
05:00
Eléphant Coléah
Loubha Télimélé
05:00
Satellite
Horoya
05:00
Sequence
Fello Star
05:00
Hafia

1179 Kenya - Premier League

Gor Mahia
17:00
Sofapaka
Posta Rangers
17:00
Nairobi City Stars
Tusker
19:00
Wazito
Bidco United
19:00
Nzoia United
KCB
19:00
Police

1424 Morocco - Botola Pro

FUS Rabat
22:00
Khouribga
Difaâ El Jadida
00:15
Raja Casablanca
Mouloudia Oujda
02:30
Riadi Salmi

1424 Morocco - Botola 2

Kawkab Marrakech
21:30
Ittihad Khemisset
AS Salé
21:30
CR Khemis Zemamra
Chabab Atlas Khénifra
21:30
Wydad Fès

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
20:00
Dodoma Jiji
Young Africans
23:00
Azam

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
18:00
Kansanshi Dynamos
Kafue Celtic
20:00
Nkana
Lusaka Dynamos
20:00
Nkwazi
Konkola Blades
20:00
ZESCO United
Green Eagles
20:00
Indeni
Forest Rangers
20:00
Kabwe Warriors

2931 Andorra - 2. Division

UE Santa Coloma II
01:30
Penya Encarnada
Atlètic Amèrica
01:30
Jenlai

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Padideh Khorasan
21:30
Naft Masjed Soleyman
Esteghlal
21:30
Tractor Sazi
Sanat Naft
21:30
Fajr Sepasi
Sepahan
21:30
Havadar

7091 Oman - Professional League

Nizwa
18:50
Al Seeb
Al-Nahda
18:55
Sohar
Al Suwaiq
21:15
Al Nasr

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
21:15
Qatar SC
Al Shamal
21:15
Al Khor
Al Arabi
23:30
Al Rayyan
Al Sadd
23:30
Al Ahli

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ittifaq
21:40
Dhamk
Al Taawon
22:05
Abha
Al Feiha
23:50
Al Nassr

1439 Tunisia - Ligue 1

CA Bizertin
20:30
ES Tunis
Hammam-Sousse
20:30
Hammam-Lif
Chebba
20:30
Olympique Béja
Zarzis
20:30
Rejiche

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Jazira Al Hamra
19:50
Dibba Al Hisn
Masafi
19:50
Hatta
Masfut
19:50
Al Bataeh
Gulf Heroes
19:55
Al Arabi

15326 Bermuda - Premier League

Dandy Town Hornets
06:00
Devonshire Cougars

64306 Hong Kong - Premier League

Kitchee
15:30
HK U23

712 Korea Republic - K-League 1

Incheon United
12:00
Seoul
Suwon Bluewings
14:30
Jeonbuk Motors
Seongnam
17:00
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

Gimhae City
13:00
Yangju Citizen
Mokpo City
13:00
Cheongju

52126 Pakistan - Premier League

SSGC
17:00
Humma

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
21:00
Havant & Waterlooville
Chippenham Town
21:00
Braintree Town
Dorking Wanderers
21:00
Dartford
Dulwich Hamlet
21:00
Hampton & Richmond
Ebbsfleet United
21:00
Bath City
Hungerford Town
21:00
Maidstone United
Slough Town
21:00
Concord Rangers
St Albans City
21:00
Eastbourne Borough
Tonbridge Angels
21:00
Oxford City
Welling United
21:00
Billericay Town

44 Argentina - Primera C

Sportivo Italiano
01:00
Victoriano Arenas
Central Córdoba
01:00
Real Pilar
Excursionistas
01:00
Claypole
Berazategui
02:00
Deportivo Laferrere

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

EVV
00:30
Groene Ster

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Staphorst
19:30
HSV Hoek
Excelsior '31
19:30
Lisse
GOES
19:30
VVOG
Barendrecht
19:30
ODIN '59
DVS '33
19:30
Sparta Nijkerk
SteDoCo
19:30
ACV
Ter Leede
20:00
Harkemase Boys
VVSB
23:00
DOVO

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
02:00
Blooming
Wilstermann
04:15
Guabirá

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Meux
01:00
Verlaine
Couvin-Mariembourg
01:00
Waremme

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Harelbeke
23:00
Oudenaarde
Ninove
00:30
Zelzate
Dikkelvenne
00:30
Ronse
Lokeren-Temse
01:00
Olsa Brakel

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Berchem Sport
01:00
Heur Tongeren
Hoogstraten
01:00
KSC City Pirates
Sporting Hasselt
01:00
Olympia Wijgmaal
Lyra-Lierse Berlaar
01:00
Diegem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Svelta Melsele
00:30
Oostkamp
Sint-Niklaas
00:30
Tempo Overijse
FC Lebbeke
01:00
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Turnhout
00:30
Nijlen
Sint-Lenaarts
00:30
Wellen
Berlaar-Heikant
00:30
De Kempen
Racing Mechelen
01:00
Zwarte Leeuw
Esperanza Pelt
01:00
Eendracht Termien
Beringen
01:00
Witgoor Sport
ลีลล์
01:00
Weerstand Koersel
Betekom
01:00
Diest

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
00:00
K. Kontich
Antonia
00:30
Rapid Leest
Oppuurs
00:30
Vorselaar
Ternesse
00:30
Bornem
Geel
01:00
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
00:30
Bertem-Leefdaal
Linden
01:00
Liedekerke
Ixelles
01:30
Genappe

556 Belgium - Provincial-Limburg

KFC Eksel
00:30
Alken
Achel
00:30
Herderen-Millen
Helson Helchteren
00:30
Herkol
Bregel Sport
00:30
Zonhoven United
Juve Hasselt
01:00
Groen Star Beek

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
01:00
Aubange
La Roche
01:30
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Berlare
00:30
Latem
Eendracht Aalter
00:30
Eendracht Zele
Excelsior Mariakerke
00:30
Grembergen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
23:00
Excelsior Zedelgem
Sassport Boezinge
23:30
RC Lauwe
Rumbeke
00:00
Diksmuide
Roeselare Daisel
00:00
Racing Waregem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ludogorets III
18:00
Septemvri Tervel

116 Cyprus - 3. Division

Digenis Ypsonas
18:30
APEP
AE Zakakiou
18:30
Halkanoras
Elia Lythrodonta
18:30
Peyia
Kouris Erimi
18:30
Digenis Morphou
Omonia Psevda
18:30
EN THOI Lakatamia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Benesov
15:15
Sokol Hostoun
Baník Sokolov
15:15
Karlovy Vary
Admira Praha
15:15
Slavoj Vyšehrad
Zbuzany
15:15
Dukla Praha II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Slovan Liberec II
Přepeře
15:30
Jablonec II
Jiskra Domažlice
19:30
Králův Dvůr
Sokol Živanice
19:30
Sokol Brozany
Ústí nad Orlicí
19:30
Slovan Velvary

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
15:15
Vratimov
Viktoria Otrokovice
15:15
Znojmo
Velké Meziříčí
15:15
Zlín II
Uherský Brod
19:30
Dolní Benešov
Hanácká
22:30
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:15
Jindrichuv Hradec
České Budějovice II
15:30
Otava Katovice
Hořovicko
15:30
ZCE Plzen
Klatovy
19:30
Prestice
Slavoj Mýto
19:30
Sokol Lom
Rokycany
19:30
Spartak Sobeslav
Český lev - Union Beroun
19:30
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

FK Brandys nad Labem
15:15
Neratovice-Byškovice
Kladno
15:15
Slaný
Tatran Rakovnik
15:15
Meteor Praha
Arsenal Česká Lípa
15:15
Olympie Brezova
Banik Sous
19:30
Louny
Český Brod
19:30
Ostrov
Dobris
19:30
Štětí

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Horky nad Jizerou
Kosmonosy
15:30
Letohrad
Velke Hamry
15:30
Vysoke Myto
Náchod
19:30
Poříčany
Benatky nad Jizerou
19:30
Tochovice
Kolín
19:30
Čáslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Bzenec
19:00
Valašské Meziříčí
Holesov
19:00
Hranice
HFK Olomouc
19:00
Slavičín
Nove Sady
19:30
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:30
Zbrojovka Brno II
Ždírec nad Doubravou
15:30
Humpolec
Havlickuv Brod
15:30
Stara Rise
Bystřice nad Pernštejnem
19:30
Hodonín-Šardice
Žďár nad Sázavou
19:30
Sokol Lanžho

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BK Union
17:00
Solrød
Allerod
18:00
Frederikssund
Ishøj
18:00
Avarta
B 1903
19:00
Herstedøster
Brønshøj
19:00
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 2

GVI
17:00
Skovshoved
Holbæk B&I
17:00
B 1908
LSF
18:00
AB Tårnby
KFUM
19:00
Tarnby FF
Køge Nord
19:00
Ringsted

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Sydvest
18:00
OKS
Tarup-Paarup
18:00
Varde IF Elite
Hedensted
18:30
Oure
Aarhus Fremad II
19:00
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Vejgaard B
18:00
Norresundby
Kjellerup
18:30
VRI
Odder
19:00
Holstebro
ASA Aarhus
21:00
Fuglebakken KFUM

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Makedonikos Neapolis
19:00
Poseidon Nea Michaniona

251 Italy - Serie C: Girone B

Viterbese
19:30
Ancona

251 Italy - Serie C: Girone C

Bari 1908
19:00
Catanzaro
Latina
19:30
Fidelis Andria
Monopoli
19:30
Nuova Monterosi
Paganese
19:30
Virtus Francavilla
Picerno
22:30
Foggia
Taranto
22:30
Potenza Calcio
Turris
22:30
Juve Stabia

251 Italy - Serie D: Girone A

Fossano
20:00
PDHAE

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
20:00
Clodiense
Luparense
20:00
Levico

251 Italy - Serie D: Girone D

Prato
19:30
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelnuovo Vomano
19:30
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone G

Aprilia
20:00
Lanusei
Vis Artena
20:00
CynthiAlbalonga

1578 Norway - 2. Division

Kvik Halden
18:00
Moss
Sotra
19:00
Øygarden
Kjelsås
19:00
Skeid
Arendal
19:00
Vard
Fram
19:00
Flekkerøy
Kongsvinger
20:00
Bærum

2 Poland - 2. Liga East

Bełchatów
17:30
Sokół Ostróda
Śląsk Wrocław II
18:00
Znicz Pruszków
Hutnik Krakow
18:00
Wisła Puławy
Lech Poznań II
18:00
Wigry Suwałki
Pogon Grodzisk Mazowiecki
18:00
Chojniczanka Chojnice
Pogoń Siedlce
19:00
Radunia Stężyca
Ruch Chorzów
20:00
Olimpia Elbląg

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
Paşcani
SJ Vaslui
19:00
Bucovina Radauti
CSM Bacău
19:00
Şomuz Fălticeni
Dante Botoşani
19:00
Ştiinţa Miroslava
Hușana Huși
19:00
Foresta Suceava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dinamo Bacău
19:00
Metalul Buzău
Făurei
19:00
Olimpia Râmnicu Sărat
Otelul
19:00
Sporting Lieşti
Focsani
19:00
Sportul Chiscani
Viitorul Ianca
19:00
Aerostar Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Recolta Gheorghe Doja
19:00
FCV Farul Constanţa II
Gloria Albeşti
19:00
Popești-Leordeni
Olteniţa
19:00
CSM Fetești

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Progresul Spartac
19:00
Dinamo Bucureşti II
Tunari
19:00
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Blejoi Vispeşti
19:00
Odorheiu Secuiesc
Olimpic Cetate
19:00
Pucioasa
Kids Tâmpa Braşov
19:00
Targu Secuiesc
Plopeni
19:00
Hermannstadt II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Sporting Roşiori
19:00
Petrolul Potcoava
Filiaşi
19:00
Viitorul Dăești
Minerul Costeşti
19:00
CS U Craiova II

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
18:30
Hajduk Veljko
Trajal Krusevac
18:30
Sloga Leskovac
Pčinja Trgovište
18:30
Vlasina
Dinamo Vranje
18:30
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
18:30
Real Podunavci
Mladi Radnik
18:30
Sloga Kraljevo
Borac Čačak
18:30
Semendrija 1924
Trepča
18:30
Mačva 1929
Sloga Bajina Basta
18:30
RSK Rabrovo
Takovo
18:30
Radjevac Krupanj
Sloboda Užice
18:30
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
19:00
OFK Malzenice
Povazska Bystrica
19:00
TEMPO Partizánske
Slovan Duslo Šaľa
19:00
Marcelová
Nitra
19:00
Veľké Ludince
Castkovce
19:00
Lednické Rovne

32 Spain - Tercera - Group 1

Arzúa
22:00
Viveiro
Silva
23:30
Villalbés
Barco
00:30
Ourense CF

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Oviedo II
20:45
Mosconia
Roces
22:00
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 3

Cartes
21:15
Naval
Barreda
21:30
Siete Villas
Cultural Guarnizo
21:30
Castro
Noja
21:30
Torina
Samano
21:45
Gimnástica Torrelavega
Colindres
22:00
Escobedo
Vimenor
23:00
Selaya

32 Spain - Tercera - Group 4

Pasaia KE
21:30
Anaitasuna FT
San Ignacio
21:30
Leioa
Santutxu
21:30
Aurrera de Ondarroa
Beasain
22:00
Deportivo Alaves II
Lagun Onak
22:00
Beti Gazte
Amurrio
22:30
Durango
Uritarra
22:30
Urduliz
CD Vitoria
23:00
Basconia
Deusto
23:00
Portugalete

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
22:00
San Cristobal

32 Spain - Tercera - Group 6

Hércules II
21:00
Torrent
Elche II
21:45
Atzeneta
Jove Espanol
22:00
Roda
Castellon II
22:15
Torrellano
Beniganim
22:30
Villajoyosa
Olímpic de Xàtiva
23:00
Silla
Callosa Deportiva
23:00
Valencia II

32 Spain - Tercera - Group 7

Complutense
16:15
Alcorcón II
RSD Alcalá
22:30
Las Rozas
Rayo Vallecano II
23:00
Carabanchel
Alcobendas Sport
23:45
Colonia Moscardo

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
21:00
Ribert
Bembibre
21:15
Almazán
La Virgen del Camino
21:15
Guijuelo
Numancia II
21:30
Mirandés II
UD Santa Marta
21:30
Real Ávila
Salamanca II
21:30
Arandina
Atlético Tordesillas
21:30
Cultural Leonesa II

32 Spain - Tercera - Group 9

Intergym
17:30
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 10

Sevilla III
17:00
Recreativo Huelva
Gerena
21:45
Tomares

32 Spain - Tercera - Group 11

Rotlet Molinar
17:00
Mallorca II
Mercadal
21:00
Constància
PE Sant Jordi
21:00
Llosetense
Felanitx
21:30
Campos
Manacor
22:00
Inter Ibiza
Platges de Calvià
22:00
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
17:00
Buzanada
Unión Viera
17:30
Tenisca
Unión Sur Yaiza
22:30
La Cuadra
Las Zocas
00:00
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

Archena Sport
22:00
Racing Murcia
Bala Azul
22:00
Yeclano
Mazarrón FC
00:00
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
23:00
Azuaga

32 Spain - Tercera - Group 15

Subiza
21:00
Beti Onak
Cortes
21:00
Murchante
Beti Kozkor
21:00
Pamplona
Huarte
21:00
Azkoyen
Cantolagua
21:30
Avance Ezcabarte
Txantrea
22:00
Corellano
Burladés
22:30
Gares

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
17:00
CDFC La Calzada
Agoncillo
22:00
Vianés
Arnedo
22:00
River Ebro
Cenicero
22:00
Anguiano
Haro
22:00
Rapid de Murillo
Oyonesa
22:00
Yague

32 Spain - Tercera - Group 17

Caspe
21:30
Robres
Utebo
22:00
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
21:00
Hogar Alcarreño
Guadalajara
22:00
Illescas

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Kumla
19:00
Yxhult
IF Karlstad II
20:00
Angered BK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Enskede
19:00
Skiljebo
Karlberg
19:00
Kvarnsveden
Stocksund
19:30
Sandvikens AIK
Arlanda
21:00
IFK Österåker
Gute
21:30
Enkoping
Lidingö
22:00
Stockholm Internazionale

47 Sweden - Division 2: Norrland

Frösö
18:00
Bergnasets
Täfteå
19:00
IFK Östersund
Tegs SK
19:00
Ytterhogdal
Stöde
19:00
Boden
Friska Viljor
19:00
Sandviks
Storfors
20:45
Gottne IF
Umeå FC Akademi
21:45
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Hässleholms IF
20:00
Balkan
Berga
20:00
Prespa Birlik
Solvesborg
20:00
Nosaby
Rosengård
20:00
IFK Hässleholm
Karlskrona
20:00
Eslov
Kristianstad
20:00
Olympic
Karlshamn
23:00
Asarum

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Rynninge
18:00
Huddinge
Eskilstuna City
19:00
Motala
Tyreso
19:00
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
19:00
Ullared
Torslanda
19:00
Husqvarna
Tord
19:00
Hoganas
Vinberg
19:00
Assyriska BK
Eskilsminne
19:00
Sävedalen
Astrio
20:00
Onsala

5 Brazil - Copa do Nordeste

Moto Club MA
01:30
CRB

5 Brazil - Carioca 2

Campo Grande AC
01:00
São Gonçalo EC RJ
Serra Macaense
01:00
Rio São Paulo
Serrano RJ
01:00
7 de Abril
Nova Cidade
01:00
Carapebus
Olaria
01:00
Perolas Negras
Goytacaz
01:00
Duque de Caxias

5 Brazil - Gaucho 2

Veranópolis
02:00
Avenida
Lajeadense
05:00
Cruzeiro RS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

San Miguel
01:00
Deportivo Armenio
Deportivo Merlo
01:00
Villa San Carlos
Cañuelas
01:00
Fénix
Flandria
01:05
Defensores Unidos
Acassuso
01:05
Colegiales
Sacachispas
01:05
Los Andes

44 Argentina - Torneo Federal A

Sansinena
02:00
Ciudad de Bolívar
Deportivo Madryn
02:00
Cipolletti
Sol de Mayo
06:30
Circulo Deportivo

44569 Aruba - Division de Honor

River Plate
07:00
Caravel
RCA
05:30
Bubali

144816 Belize - Premier League

Garden City
05:00
Caesar Ridge

866998 Fiji - National Football League

Ba
10:00
Labasa

3347 San Marino - Campionato

Faetano
20:00
Domagnano
Murata
20:00
Cailungo
Tre Penne
20:00
Cosmos
Fiorentino
20:00
Pennarossa

190318 Yemen - Yemeni League

Al Saqr
17:30
Al Yarmuk Al Rawda

2454 Albania - 1st Division

Tërbuni Pukë
19:00
Erzeni Shijak
Tomori Berat
19:00
Maliqi
Butrinti Sarandë
19:00
Shkumbini Peqin
Besa Kavajë
19:00
Apolonia Fier
Besëlidhja Lezhë
19:00
Vora
Bylis Ballsh
19:00
Lushnja
Turbina Cërrik
19:00
Burreli
Pogradeci
19:00
Korabi Peshkopi

2454 Albania - 2nd Division

Shënkolli
19:00
Oriku
Internacional Tirana
19:00
Gramshi
Ada Velipojë
19:00
Veleçiku Koplik
Murlani
19:00
Bulqiza
Iliria Fushë-Krujë
19:00
Klosi

3995 Malaysia - Malaysia Cup

Pahang
20:00
Pulau Pinang
Perak
20:00
Terengganu
Kuala Lumpur
20:00
Selangor United
Selangor
20:00
Kuching FA

146 South Africa - MTN8 Cup

Cape Town City
23:00
Mamelodi Sundowns

556 Belgium - First Amateur Division

Dender
01:00
Thes Sport
Heist
01:00
Mandel United

11 Germany - Junioren Bundesliga

Alemannia Aachen U19
16:00
Bayer Leverkusen U19
Dusseldorf U19
16:00
Wuppertaler SV U19
Koln U19
16:00
Borussia Dortmund U19
Energie Cottbus U19
16:00
Magdeburg U19
Jena U19
16:00
Wolfsburg U19
Greuther Fürth U19
16:00
Freiburg U19
Hessen Kassel U19
16:00
Bayern U19
Arminia Bielefeld U19
18:00
Borussia M'gladbach U19
St. Pauli U19
18:00
Bremen U19
Eintracht Frankfurt U19
18:00
Saarbrucken U19
Hamburger SV U19
19:00
Hertha U19
Nurnberg U19
19:00
Ulm U19
Karlsruher U19
19:00
Heidenheim U19

251 Italy - PrimaVera 1

Verona U19
16:00
Juventus U19
Cagliari U19
18:00
Inter U19

2 Poland - Ekstraliga Women

GKS Katowice W
15:45
Medyk Konin W
Czarni Sosnowiec W
17:00
Bydgoszcz W
Leczna W
17:00
Rekord Bielsko-Biala W
Mks Olimpia Szczecin W
17:00
Śląsk Wrocław W
UJ Krakow W
18:00
Tarnovia Tarnów
Akademia Piłkarska LG
19:00
UKS SMS Lodz W

251 Italy - Primavera 2

Udinese U19
16:00
Como U19
Cosenza U19
16:00
Ternana U19
Cittadella U19
19:30
Alessandria U19
Cremonese U19
19:30
Parma U19
Vicenza Virtus U19
19:30
Pordenone U19
Reggiana U19
19:30
Brescia U19
Virtus Entella U19
19:30
Monza U19
Ascoli U19
19:30
Lazio U19
Cesena U19
19:30
Perugia U19
Reggina U19
19:30
Crotone U19
Benevento U19
20:00
Frosinone U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
Ceske Budejovice U19
Opava U19
16:00
Karvina U19
Hradec Kralove U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Meteor Praha U19
16:00
Plzen U19
Sparta Praha U19
16:00
Slavia Prague U19

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
16:00
Pardubice W
Slavia Prague W
19:00
Liberec W

2 Poland - Central Youth League

Wisla U18
16:00
Slask U18
Raków Częstochowa U18
17:00
Arka Gdynia U18
Zaglebie U18
17:00
Warta Poznań U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Hungry Lions
20:30
Venda FC
Jomo Cosmos
20:30
Free State Stars
Polokwane City
20:30
University of Pretoria
Pretoria Callies
20:30
TTM
Richards Bay
20:30
TS Sporting

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
07:00
Alianza
Deportivo Universitario
03:00
San Francisco
Tauro
04:00
Árabe Unido
Atlético Chiriquí
06:00
Azuero

122 Kosovo - Superliga

Drita
18:00
Malisheva
KF Feronikeli
18:00
KF Llapi
Dukagjini
18:00
Gjilani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Solothurn
21:00
Schötz
Köniz
21:00
Luzern II
Wohlen
21:00
Höngg
Gossau
21:00
Baden
Balzers
21:00
Winterthur II
Tuggen
21:00
St. Gallen II
Linth
21:00
Freienbach
Thalwil
21:00
Wettswil-Bonstetten
Bulle
21:00
Echallens
Buochs
22:00
Münsingen
Grasshopper II
22:00
Kosova
Meyrin
22:00
Lausanne II
Chênois
22:30
Terre Sainte
Martigny Sports
22:30
Lancy
La Chaux-de-Fonds
22:30
Naters
Lugano II
23:00
Uzwil

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
19:45
Breitenrain
Basel II
20:30
Brühl
Young Boys II
22:00
Black Stars
Stade Nyonnais
22:00
Rapperswil-Jona
Étoile Carouge
22:00
Zürich II
Bellinzona
22:45
Bavois

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
20:00
Gleisdorf 09
Treibach
21:00
Gurten
Hertha
21:00
Sturm Graz II

2493 Mauritania - Super D1

SNIM
23:30
Tevragh-Zeïne

227 Russia - Pfl

SKA-Energiya II
14:00
Saturn Ramenskoye
Chertanovo
17:00
Znamya Truda
Irtysh
18:00
Dinamo Barnaul
Olimp-Dolgoprudny II
19:00
Murom

47 Sweden - Elitettan Women

IFK Sundsvall W
18:00
Jitex W
Alingsås W
19:00
Bollstanäs W
Lidköping W
19:00
Älvsjö AIK W
Brommapojkarna W
20:00
Mallbacken W
IFK Kalmar W
20:00
Uppsala W
Norrköping W
21:00
Borgeby W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Nacala
20:00
Incomáti
Desportivo Maputo
20:00
Ferroviário Nampula
Ferroviário Maputo
20:00
Matchedje de Mocuba

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
20:00
Young Boys W
St. Gallen W
21:00
Servette Chênois W
Luzern W
21:00
Yverdon W
Aarau W
23:30
Zurich W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
18:00
Køge
AaB W
20:00
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

Issy W
19:00
Paris W
Saint-Étienne W
19:30
Montpellier W
Bordeaux W
19:30
Guingamp W
Fleury 91 W
21:30
Stade de Reims W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Karlsruher SC W
17:00
Carl Zeiss Jena W
Bayern Munich W
18:30
Eintracht Frankfurt W

674 Hungary - Nb I Women

Diósgyőri VTK W
19:00
Puskás W
Viktória Szombathely W
20:00
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

Empoli W
17:30
Lazio W
Inter Milano W
19:30
Juventus W
Pomigliano W
19:30
Verona W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
08:00
Atlas W
Pumas UNAM W
00:00
Toluca W

802 Israel - Lig Bet

Maccabi Ahva Sha'ab
17:20
Tzeirei Sakhnin
Maccabi Bnei Jadida
18:30
Ihud Bnei Mejdel Krum
Hakoah Ramat Gan
00:30
Beitar Ramat Gan
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
00:30
Sporting Tel Aviv
Ramla
00:30
Hapoel Segev Shalom

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Portimonense U23
17:00
Belenenses U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Añorga W
17:00
Real Sociedad II W
Nueva Montaña W
17:00
Athletic Club III W
Atlético Madrid III W
17:30
Samper W
Puerto del Carmen W
18:00
Peña la Amistad W
Arratia W
20:00
Racing Santander II W
Villarreal II W
20:00
Elche II W
Sporting Gijón II W
20:45
Real Oviedo II W
León FF W
21:00
Victoria CF W
Cacereño II W
21:00
Cádiz W
Plaza Argel W
21:00
Albacete II W
Aurrerá de Vitoria W
21:30
Tolosa W
Logroño II W
21:30
Madrid III W
Murcia Féminas W
21:30
UD Aguilas W
Viajes Interrías W
22:00
Gijón FF W
Santa Teresa II W
23:00
Extremadura W
Güímar W
23:00
La Garita W
Las Majoreras W
23:00
Geneto del Teide W
Unión Viera W
23:00
Llamoro W
Levante II W
23:00
Toledo W
Huesca W
23:30
Europa W
Real Unión Tenerife II W
00:00
Fundación Tenerife W

3483 USA - USL League One

North Carolina
06:00
Greenville Triumph

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Crusaders U20
17:00
Warrenpoint Town U20
Portadown U20
20:00
Coleraine U20

32 Spain - Spain Youth League

Gimnàstic Tarragona U19
17:00
Barcelona U19
Oberena U19
17:30
Arenas Getxo U19
Burgos CF U19
17:30
Fuenlabrada U19
La Oliva U19
17:30
Las Zocas U19
Cádiz U19
18:00
Sporting Atlético U19
Orientación Marítima U19
18:00
Sobradillo U19
San José U19
18:00
Huracán U19
Juventud Laguna U19
18:00
Victoria U19
Marino U19
18:00
Unión Viera U19
Tenerife U19
18:00
Maspalomas U19
Bellvitge U19
18:30
Atlético Baleares U19
Arucas U19
19:00
Águilas SA U19
Acodetti U19
19:00
Mensajero U19
Deportivo La Coruña U19
20:30
Marina Sport U19
Eibar U19
20:30
Txantrea U19
La Cruz U19
21:00
Trival Valderas U19
Rayo Majadahonda U19
21:00
Badajoz U19
FC Cartagena U19
21:00
Alzira U19
Conquense U19
21:00
Villarreal U19
Valencia U19
21:00
Talavera U19
Torre Levante U19
21:00
Archena U19
CF San José U19
21:00
La Nucía U19
Covadonga U19
21:15
Atlético Perines U19
Atl. Madrid U19
21:15
Rayo Vallecano U19
Compostela U19
21:30
Val Miñor U19
Real Murcia U19
21:30
Alboraya U19
Real Sociedad U19
22:00
Tudelano U19
Europa U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Montecarlo U19
22:00
Cornellà U19
Almería U19
22:00
Castilleja U19
Real Madrid U19
22:00
Unión Adarve U19
Roda U19
22:00
Cartagena FC U19
Antiguoko U19
22:30
Osasuna U19
Sant Andreu U19
22:30
Lleida U19
Real Avilés U19
23:00
Pontevedra U19
Tolosa U19
23:00
Danok Bat U19
Sanluqueno U19
23:00
Recreativo Huelva U19
Las Rozas U19
00:00
Getafe U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Ethnikos Piraeus
19:00
Thyella Diastavroseos

155 Romania - Liga 2

Şirineaşa
15:00
Metaloglobus
Dacia Unirea Brăila
15:00
CSM Iaşi
Unirea Slobozia
15:00
Unirea Constanța
Brașov Steagul Renașt
17:00
Hermannstadt

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Cognac
00:00
Bordeaux II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Cannet Rocheville
23:00
Mandelieu LN
Cannes
23:00
Gazélec Ajaccio
Rousset-Ste Victoire
23:00
Nice II

5 Brazil - Paulista Série B

USAC
01:00
Matonense

227 Russia - Premier League Women

Yenisey W
14:00
Zenit W
Zvezda 2005 W
15:00
Rostov W
Rubin Kazan W
17:00
CSKA Moscow W
Ryazan VDV W
19:00
Krasnodar W
Chertanovo W
20:00
Lokomotiv Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

Bo Rangers
23:15
Police
Freetown City
02:00
Kallon

1004 Canada - Premier League

Forge
00:00
HFX Wanderers
Cavalry
02:30
Valour
Pacific
05:00
York9

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Blau-Weiß Feldkirch
19:00
Göfis
Ludesch
19:30
Bizau
Fussach
19:30
Lochau
Bezau
20:00
Alberschwende
Hard
20:00
Höchst
Meiningen
21:00
Nenzing
Schruns
21:00
Hörbranz

80 Chile - Segunda División

Recoleta
22:30
Iberia

3374 Gibraltar - Premier Division

Lincoln Red Imps
21:00
Lions FC
College Cosmo
23:30
Europa Point

479 Japan - Japan Football League

Veertien Mie
11:00
Matsue City
Osaka
11:00
Suzuka Unlimited
Tokyo Musashino City
11:00
Maruyasu Okazaki
Honda
11:00
Honda Lock
TIAMO Hirakata
11:00
Verspah Oita
Kariya
11:00
Biwako Shiga
Reinmeer Aomori
11:00
Iwaki

49477 ไทยลีก 3

Bankhai United
15:30
Rayong United
Royal Thai Fleet
15:30
Kabin United
Grakcu Sai Mai United
15:30
Siam
Inter Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
Nonthaburi
15:30
Welfare Royal Air Force
North Bangkok University
15:30
Chamchuri United
Chainat United
15:30
Bang Pa-in
Kanchanaburi
15:30
Kanjanapat Group
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Udon United
Yasothon
15:30
Surin
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Khonkaen Mordindang
Surat Thani FC
15:30
Phattalung
Phitsanulok
15:30
Chiangrai Lanna
Sa Kaeo City
16:00
Marines Eureka
Young Singh United
16:00
Patong City
Maejo United
16:00
See Kwae
Pattani
16:15
Krabi
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
Northern Tak United