ufabet

ตารางบอล 27 ต.ค. 2564

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Waldhof Mannheim
23:30
FC Union Berlin
VfL Bochum 1848
23:30
FC Augsburg
Dynamo Dresden
23:30
St. Pauli
Bayer 04 Leverkusen
23:30
Karlsruher SC
ฮันโนเฟอร์ 96
01:45
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Borussia Mönchengladbach
01:45
FC Bayern München
Jahn Regensburg
01:45
Hansa Rostock
VfB Stuttgart
01:45
FC Köln

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ยูเวนตุส
23:30
ซัสเซาโล่
ซามพ์โดเรีย
23:30
อตาลันต้า
อูดิเนเซ่
23:30
เวโรน่า
กายารี่
01:45
โรม่า
เอ็มโปลี
01:45
อินเตอร์ มิลาน
ลาซิโอ
01:45
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
00:00
เซบีย่า
ราโย่ บาเยกาโน่
00:00
FC Barcelona
เรอัล เบติส
01:00
บาเลนเซีย
เรอัล มาดริด
02:30
โอซาซูนา

462 คาราบาว คัพ

สโตกซิตี
01:45
เบรนท์ฟอร์ด
เวสต์แฮม
01:45
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เลสเตอร์ ซิตี้
01:45
ไบรท์ตัน
เบิร์นลีย์
01:45
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:45
ลิเวอร์พูล

462 England - Non League Premier: Isthmian

Kingstonian
01:45
Horsham

462 England - Non League Div One: Southern Central

FC Romania
01:45
Welwyn Garden City

38 Netherlands - KNVB Beker

OSS '20
23:45
ทเวนเต้
Westlandia
01:00
Excelsior Maassluis
Almere City
01:00
Go Ahead Eagles
Harkemase Boys
01:00
DOVO
ADO '20
01:00
Barendrecht
Capelle
01:00
NEC
IJsselmeervogels
01:00
Excelsior
AFC
01:00
ฮีเรนวีน
GVVV
01:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
De Treffers
01:00
Rijnsburgse Boys
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:00
TOP Oss
Achilles Veen
01:00
GVV Unitas
Staphorst
01:00
Gemert
โกรนิงเงิน
02:00
Helmond Sport

11 Germany - Regionalliga: Nord

Werder Bremen II
23:00
Hannover 96 II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Carl Zeiss Jena
00:00
Energie Cottbus
Tennis Borussia
00:00
Germania Halberstadt
Lichtenberg
00:00
Auerbach

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Sonnenhof Großaspach
00:00
Homburg
TSV Steinbach
00:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

Köln II
19:00
Rödinghausen
Fortuna Düsseldorf II
00:30
Rot-Weiss Essen
Sportfreunde Lotte
00:30
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
23:30
Stuttgarter Kickers
Reutlingen
00:00
Villingen

11 Germany - Oberliga: Hessen

FC 1906 Erlensee
00:00
Bayern Alzenau
Fernwald
00:00
Baunatal
Neuhof
00:00
Buchonia Flieden
SV Steinbach
00:00
Hanau 93
Hessen Dreieich
00:30
Rot-Weiß Hadamar
Waldgirmes
00:30
Rot-Weiß Walldorf
Dietkirchen
00:30
Eddersheim
Türk Gücü Friedberg
00:45
FV Bad Vilbel
Viktoria Griesheim
01:00
SV Zeilsheim

11 โอเบอร์ลีกา

SF Baumberg
00:30
Schwarz-Weiß Essen
Schonnebeck
00:30
Hilden

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hertha Zehlendorf
00:45
Staaken

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
23:30
Krieschow

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Pfeddersheim
00:00
Speyer
Hertha Wiesbach
00:00
Elversberg II
Diefflen
00:00
Röchling Völklingen
Jagersburg
00:00
Eppelborn
Wormatia Worms
00:00
Arminia Ludwigshafen
Eisbachtal
00:30
Kaiserslautern II
FV Engers 07
00:30
Mülheim-Kärlich
Koblenz
00:30
Emmelshausen
Gonsenheim
00:30
Hassia Bingen
Dudenhofen
00:30
Mechtersheim
Salmrohr
01:00
Alemannia Waldalgesheim

11 Germany - Oberliga: Westfalen

ASC Dortmund
00:30
Eintracht Rheine

919 Armenia - Premier League

Alashkert
17:00
Noah
BKMA
19:30
Ararat-Armenia
Pyunik
22:00
Noravank

143 Austria - Austrian Cup

Floridsdorfer AC
23:00
Kapfenberger SV
Sturm Graz
23:00
Ried
St. Pölten
00:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Sumqayıt II
17:00
Keşlə II
Qarabağ II
17:30
Turan
Kapaz
17:30
Neftchi II

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Sloboda Tuzla
19:00
Zrinjski
Omarska
19:30
Igman Konjic
Leotar
19:30
Borac Banja Luka
Sloga Uskoplje
19:30
Velez
Radnik Bijeljina
19:30
Siroki Brijeg
Zvijezda Gradačac
19:30
Posusje
Zeljeznicar
21:30
Sloga
Sarajevo
22:30
Ljubic Prnjavor

224 Bulgaria - Vtora Liga

Levski Lom
19:00
CSKA 1948 Sofia II

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Slavia Sofia
20:00
OFK Pirin
Beroe
23:00
Cherno More

266 Croatia - Croatia Cup

Bijelo Brdo
20:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Gorica
20:00
Mladost Ždralovi
Rudar Labin
20:30
Istra 1961
Varaždin
22:30
Lokomotiva Zagreb

245 Czech Republic - Fortuna Liga

เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - Czech Cup

Slovácko
19:30
Karviná
Mladá Boleslav
20:00
Viktoria Plzeň
Baník Ostrava
21:30
Hradec Králové
Teplice
22:00
Sparta Praha

320 Denmark - Landspokal Cup

Middelfart
20:00
Randers
Nordsjælland
23:00
OB
AGF
00:45
SønderjyskE

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
23:00
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
22:30
Inter Turku
SJK
22:30
KuPS
HJK
22:30
HIFK
Mariehamn
22:30
Lahti
KTP
22:30
Haka
Honka
22:30
Oulu

17 France - National

Stade Briochin
00:00
Bastia-Borgo

125 Greece - Greek Cup

Lefkimmi
18:00
Agios Nikolaos
Xanthi
19:00
Ionikos
Ilioupoli
19:00
Lamia
Panserraikos
21:15
Volos NFC
Atromitos
23:00
Panathinaikos
Panachaiki
01:30
Panaitolikos

674 Hungary - Hungarian Cup

Jászberényi Vasas
18:30
Vasas
ESMTK
18:30
Békéscsaba
Nagykanizsai ULE
18:30
Tatabánya
Szegedi VSE
18:30
Ceglédi
Tokol
18:30
เฟเรนซ์วารอส
Várda SE
22:00
MTK
Győri ETO
22:00
Puskás
Szombathelyi Haladás
23:00
Gyirmót
Budafoki MTE
23:00
Újpest
Kecskemeti TE
23:00
Debrecen
Szeged 2011
23:00
Mezőkövesd-Zsóry
Csákvári TK
23:00
Pécsi MFC
Zalaegerszegi TE
00:30
Honvéd

802 Israel - State Cup

Hapoel Petah Tikva
00:00
Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara

251 Italy - Serie B

Cosenza
23:00
Ternana
Vicenza
01:30
Monza

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
18:00
Noah Jūrmala
FC Daugavpils / Progress
18:00
Rīgas FS
Valmiera / BSS
19:00
Riga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Haugesund
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Lillestrøm
23:00
Stabæk
Mjøndalen
23:00
Kristiansund
Sandefjord
23:00
Strømsgodset
Tromsø
23:00
Odd
Molde
01:00
Bodø / Glimt

2 Poland - Polish Cup

Pogoń Siedlce
18:00
Motor Lublin
Ślęza Wrocław
18:30
Górnik Zabrze
Olimpia Grudziądz
19:00
Lech Poznań II
Zagłębie Sosnowiec
22:30
Piast Gliwice
Katowice
00:30
Nieciecza
ŁKS Łódź
01:30
Zagłębie Lubin

20 Portugal - Segunda Liga

Varzim
22:45
Benfica II

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

Vitória SC
01:30
เบนฟิกา

155 Romania - Romania Cup

FCM Baia Mare
22:00
Universitatea Craiova
Voluntari
01:00
FCSB

227 Russia - Russian Cup

Yenisey
19:00
Krylya Sovetov
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Ufa
Rotor Volgograd
21:30
Akhmat Grozny
KAMAZ
22:00
Ural
Fakel
22:00
FK Nizjni Novgorod
Veles
22:30
Arsenal Tula
Torpedo Moskva
23:00
Rostov
Urozhay
23:30
คราสโนดาร์
Baltika
00:00
Khimki

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee
01:45
Ross County
Hibernian
01:45
เซลติก
Livingston
01:45
Dundee United
Motherwell
01:45
St. Mirren
กลาสโกว์ เรนเจอร์
01:45
Aberdeen
St. Johnstone
01:45
Hearts

1161 Scotland - Challenge Cup

Alloa Athletic
01:45
Rangers U21

296 Serbia - Super Liga

Radnik Surdulica
21:55
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
19:00
Radnički Sr. Mitrovica

401 Slovakia - 2. Liga

Skalica
22:00
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 2. SNL

Dekani
20:00
Gorica

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Sirius
00:00
Hammarby
Kalmar
00:00
Varberg BoIS
มัลโม่
00:00
AIK
Östersunds FK
00:00
Häcken

62 Switzerland - Swiss Cup

ลูกาโน
00:00
ยังบอยส์
Étoile Carouge
00:00
บาเซิ่ล
Chiasso
00:30
St. Gallen
Thun
01:00
Servette
FC Schaffhausen
01:15
Luzern

404 Turkey - Turkish Cup

24 Erzincanspor
17:00
Yeni Orduspor
Kocaelispor
17:00
Bayburt İÖİ
Van BB
17:00
Zonguldak Kömürspor
Turgutluspor
17:00
Mardin BB
Çorum Belediyespor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Düzcespor
Serik Belediyespor
17:30
Pazarspor
Etimesgut Belediyespor
17:30
Kahta 02 Spor
Keçiörengücü
17:30
Ağrı 1970
Kırşehir Belediyespor
17:30
Darıca Gençlerbırlığı
Ankara Demirspor
17:30
Yomraspor
Karacabey Birlikspor
18:00
Şanlıurfaspor
Denizlispor
18:00
Şile Yıldızspor
Sarıyer
18:00
Edirnespor
Manisa BBSK
18:00
Fatsa Belediyespor
Kırklarelispor
18:00
Osmaniyespor
Afjet Afyonspor
18:00
Sivas Belediyespor
İstanbulspor
18:00
Ergene Velimeşespor
Utaş Uşakspor
18:00
Nevşehirspor
Bodrumspor
18:00
Isparta Davrazspor
Osmanlıspor
18:00
İnegölspor
Menemen Belediyespor
18:00
Karşıyaka
Balıkesirspor
18:00
Kestelspor
Eskişehirspor
18:00
76 Iğdır Belediyespor
Bandırmaspor
18:00
Ankara Adliyespor
BB Erzurumspor
19:30
Nazilli Belediyespor
Bursaspor
22:00
Ceyhanspor
Kayserispor
00:45
Artvin Hopaspor

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Veres
18:00
Vorskla
Mariupol
21:00
ดินาโมเคียฟ
Chornomorets
23:30
ชัคตาร์

44 Argentina - Primera B Nacional

Ferro Carril Oeste
07:10
San Telmo

5 Brazil - Serie A

Santos
05:00
Fluminense
Bahia
05:00
Ceará

5 Brazil - Serie B

Goiás
07:30
Botafogo

80 Chile - Primera B

Barnechea
22:00
San Marcos
Puerto Montt
06:00
Cobreloa

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
08:05
Atlético Bucaramanga
La Equidad
04:00
Rionegro Águilas
Deportivo Cali
06:00
Patriotas Boyacá

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
08:00
Cartaginés
ADR Jicaral
03:00
Deportivo Saprissa
Grecia
03:00
Alajuelense
Herediano
06:00
Santos de Guápiles

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cotzumalguapa
22:00
Solola
Cobán Imperial
23:00
Comunicaciones
Malacateco
00:00
Iztapa
Municipal
01:30
Xelajú
Guastatoya
04:00
Nueva Concepción

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
07:05
Celaya
Cancún
09:05
Cimarrones de Sonora
Universidad Guadalajara
05:00
Tlaxcala

158 Uruguay - Segunda Division

Rocha
03:15
Uruguay Montevideo
Danubio
05:45
Rampla Juniors

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ลอสแอนเจลิส
09:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
โคโลราโด ราปิดส์
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
Inter Miami
โคลัมบัส ครูว์
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ซินซินนาติ
06:30
Nashville SC
นิวยอร์กซิตี
06:30
ชิคาโก ไฟร์
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Charlotte Independence
04:30
Loudoun United
Miami FC II
06:00
Pittsburgh Riverhounds

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
20:30
Marumo Gallants FC
Baroka
20:30
Mamelodi Sundowns
Sekhukhune United
22:30
AmaZulu

911 Angola - Girabola

Interclube
21:30
1º de Agosto
Sagrada Esperança
21:30
Onze Bravos
Petro de Luanda
22:30
CD Lunda-Sul

1560 Congo - Super Ligue

Dauphins Noirs
20:30
Blessing
Don Bosco
20:30
TP Mazembe
AC Rangers
20:30
Etoile de Kivu
Groupe Bazano
20:30
Lubumbashi Sport
Motema Pembe
21:30
Vita Club

886 Egypt - Premier League

Pyramids FC
22:30
Misr Lel Makasa
Ismaily
01:00
Al Ahly

1179 Kenya - Premier League

Kariobangi Sharks
17:00
Gor Mahia
Tusker
19:00
Talanta

1424 Morocco - Botola Pro

Riadi Salmi
21:30
RSB Berkane

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
20:00
Biashara United
Simba
23:00
Polisi Tanzania

2568 Zambia - Super League

Forest Rangers
20:00
Zanaco

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Persepolis
21:30
Nassaji Mazandaran
Aluminium Arak
21:30
Foolad

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Khaleej
21:40
Al Orubah
Al Draih
21:55
Al-Ain

1439 Tunisia - Ligue 1

ES Tunis
22:30
CS Sfaxien

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
กัมบะ โอซาก้า
16:30
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
โออิตะ ตรินิต้า

712 Korea Republic - Korean Cup

Gangwon
17:00
Daegu
Ulsan
17:00
Jeonnam Dragons

52126 Pakistan - Premier League

Lyallpur
17:00
Humma
SNGPL
20:15
SSGC

49477 Thailand - FA Cup

Prachinburi City
15:00
Lamphun Warrior
KDC Solution
15:00
Phitsanulok
PS Planet Team
15:00
Rasi Salai United
Songkhla
15:00
Rayong United
สมุทรปราการ ซิตี้
15:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
Prime Bangkok
15:00
Pathum Thani University
Khonkaen Mordindang
15:00
Kamphaeng Phet
Grakcu Sai Mai United
15:00
Chainat United
Marines Eureka
15:00
Mahasarakham United
ม.เกษมบัณฑิต
15:00
Chaturapakpiman
Chattrakarn City
15:00
Nongbua Pitchaya FC
Roi Et
15:00
Kanchanaburi
Bangkok
15:00
See Kwae
MH Nakhonsi
15:00
SCG Muangthong United
Nonthaburi
15:00
Raj Pracha
Udon United
15:00
BG Pathum United
MBF Amphawa
15:00
Port FC
Chiangrai Dragon
15:00
Police Tero FC
ลำปาง เอฟซี
17:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
ขอนแก่น เอฟซี
17:00
True Bangkok United
นครปฐม ยูไนเต็ด
17:30
สุโขทัย เอฟซี
Singha Chiangrai United
17:30
Nan City
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
Don Mueang
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
IPE Samut Sakhon
ระยอง เอฟซี
18:00
Khonkaen United
Chonburi FC
18:00
อุดรธานี เอฟซี
Muangkan United
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
Suphanburi Football Club
18:00
Chiangrai
Samut Prakan City
18:00
PT Prachuap FC
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Independiente Petrolero
Real Tomayapo
05:15
San José

556 Belgium - Provincial-Namur

Loyers
01:00
Biesme
Fernelmont-Hemptinne
01:00
Andennais

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Chomutov
00:30
Aritma Praha

17 France - National 3: Grand-Est

Colmar
01:00
Biesheim

251 Italy - Serie C: Girone A

Piacenza
01:30
Juventus U23

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
19:30
Latte Dolce

1578 Norway - 2. Division

Moss
21:30
Tromsdalen

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Paşcani
19:00
CSM Bacău

32 Spain - Tercera - Group 1

Polvorín
00:00
Choco

32 Spain - Tercera - Group 2

San Martin
21:45
Urraca

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Gauthiod
00:00
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Assyriska BK
00:00
Ängelholm

5 Brazil - Copa do Nordeste

Floresta
07:30
Ferroviário
Botafogo PB
07:30
Vitória
Sousa
01:30
ABC

190318 Yemen - Yemeni League

Shabab Al Jeel
05:00
Al Wahda San'a

99474 World - Friendly International Women

สหรัฐอเมริกา W
07:00
เกาหลีใต้ W

1004 Canada - Championship

Forge
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค

5 Brazil - Copa Verde

Paysandu
06:00
Castanhal

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hannover U19
19:00
Hallescher FC U19

245 Czech Republic - U19 League

Ceske Budejovice U19
15:30
Opava U19
FC Fastav Zlin U19
16:00
Slovacko U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:30
Black Leopards
Free State Stars
20:30
Uthongathi
Platinum City Rovers
20:30
Hungry Lions
TTM
20:30
TS Sporting
University of Pretoria
20:30
Cape Town Spurs

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Baden
01:00
Linth
Eschen / Mauren
01:00
St. Gallen II

296 Serbia - Serbian Cup

Novi Pazar
19:00
Budućnost Dobanovci
Sloga Požega
19:00
Rad Beograd
Loznica
19:30
Čukarički
Železničar Pančevo
19:30
Napredak
Radnički Niš
19:30
Dinamo Vranje
Bačka Palanka
19:30
Proleter Novi Sad
Zlatibor Čajetina
19:30
Bačka Topola
Radnički Novi Beograd
19:30
Voždovac
Javor Ivanjica
20:00
Mačva Šabac
Vojvodina
21:00
Jagodina
Spartak Subotica
21:00
Dubocica
Mladost Lučani
22:00
Kolubara

32 Spain - Copa Federacion

Ebro
21:30
Lleida Esportiu
Guijuelo
00:00
Moralo
Racing Santander
00:00
Leioa
Xerez
01:30
คอร์โดบา

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Shakhter Karagandy
17:00
Taraz
Kaisar
20:00
Kairat

2493 Mauritania - Super D1

Armee
21:30
Ksar
AC Douane
23:30
Médine

227 Russia - Pfl

Mashuk-KMV
20:00
Essentuki

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Radomlje
20:00
Celje
Mura
22:00
Bravo
Olimpija
01:15
Koper

251 Italy - Primavera Cup

Cagliari U19
16:00
Parma U19
Lecce U19
17:00
Lazio U19
Torino U19
19:00
Alessandria U19
Ascoli U19
19:00
Pisa U19
Milan U19
19:30
Brescia U19
Sassuolo U19
19:30
Spezia U19
Napoli U19
20:00
Cosenza U19

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
01:45
Ballymena United U20

32 Spain - Spain Youth League

Elche U19
17:00
Villarreal U19

99474 World - Friendly International U23

ซาอุดีอาระเบีย
07:00
อุซเบกิสถาน

5 Brazil - Paulista Série B

Matonense
01:00
USAC

5724 Sierra Leone - Premier League

Old Edwardians
23:15
Anti Drugs Strikers
RSLAF
02:00
Bai Bureh Warriors

1004 Canada - Premier League

Valour
07:30
HFX Wanderers
Pacific
09:30
Edmonton

3374 Gibraltar - Premier Division

Manchester 62
01:45
Europa FC

2345 Moldova - Moldovan Cup

Floreşti
17:00
Sîngerei
Speranța Drochia
17:00
Zimbru
Milsami
19:00
FCM Ungheni
Sheriff
19:00
Saxan