ufabet

ตารางบอล 24 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบรนท์ฟอร์ด
20:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เวสต์แฮม
20:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:30
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
18:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
ฟูลัม

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
17:15
NEC
SC Cambuur
19:30
เฟเยนูร์ด
วิเทสส์
19:30
Go Ahead Eagles
อาแจกซ์
21:45
พีเอสวี
โกรนิงเงิน
01:00
AZ

11 บุนเดิสลีกา

FC Köln
20:30
Bayer 04 Leverkusen
VfB Stuttgart
22:30
FC Union Berlin
VfL Bochum 1848
00:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
18:00
โอลิมปิก ลียง
Lens
20:00
เม็ตซ์
ลอริยองต์
20:00
บอร์กโดซ์
แร็งส์
20:00
Troyes
แรนส์
20:00
สตราส์บูร์ก
โมนาโก
22:00
มงต์เปลลิเย่ร์
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อตาลันต้า
17:30
อูดิเนเซ่
ฟิออเรนติน่า
20:00
กายารี่
เวโรน่า
20:00
ลาซิโอ
โรม่า
23:00
นาโปลี
อินเตอร์ มิลาน
01:45
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

เซบีย่า
19:00
เลบันเต้
FC Barcelona
21:15
เรอัล มาดริด
เรอัล เบติส
23:30
ราโย่ บาเยกาโน่
แอตเลติโก มาดริด
02:00
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
วิสเซล โคเบะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
15:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
มาชิดา เซลเวีย
12:00
โทชิกิ SC
เกียวโต แซงก้า
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
Sagamihara
13:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:00
FC เรียวเคียว

49477 ไทยลีก

Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
Port FC
18:00
PT Prachuap FC
Nongbua Pitchaya FC
18:30
Suphanburi Football Club
BG Pathum United
19:00
True Bangkok United

49477 ไทยลีก 2

อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
Raj Pracha
เชียงใหม่ เอฟซี
18:30
ชัยนาท ฮอร์นบิล
Lamphun Warrior
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
อุดรธานี เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
18:30
Hansa Rostock
Jahn Regensburg
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Sandhausen
18:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

Borussia Dortmund II
18:00
Viktoria Köln
Havelse
19:00
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
18:00
St. Pauli II
Eintracht Norderstedt
19:00
Drochtersen / Assel
Teutonia Hamburg
19:00
Phönix Lübeck
Holstein Kiel II
19:00
Heider SV
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Werder Bremen II
VfB Oldenburg
20:00
Oberneuland
LSK Hansa
20:00
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BFC Dynamo
18:00
Auerbach
Chemie Leipzig
18:00
Union Fürstenwalde
Tasmania Berlin
18:00
Energie Cottbus
ZFC Meuselwitz
18:30
Eilenburg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:00
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
20:00
TSV Abtswind

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Schwabmünchen
20:00
Dachau

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Komet Arsten
Leher TS
19:00
Geestemünde
Union Bremen
20:00
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
15:45
Barmbek-Uhlenhorst
HEBC
15:45
Victoria Hamburg
TSV Sasel
20:00
Bramfelder SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Türk Gücü Friedberg
20:00
Dietkirchen
FV Bad Vilbel
20:00
Viktoria Griesheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

SV Breinig
20:00
Eilendorf
Wesseling-Urfeld
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
Düren Merzenich
20:00
Hürth
Alfter
20:00
Borussia Freialdenhoven
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Bergisch Gladbach
Pesch
20:30
FC BW Friesdorf
Siegburger SV
20:30
VfL Vichttal
Fortuna Köln II
20:30
Hennef 05
Deutz
20:30
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

Germania Ratingen
20:00
Kleve
Kray
20:00
Velbert
Schwarz-Weiß Essen
20:00
TVD Velbert
SF Niederwenigern
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
SC Velbert
20:00
Schonnebeck
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
Meerbusch
Teutonia St.Tönis
20:30
FC Bocholt
Hilden
20:30
Cronenberger SC
FSV Duisburg
20:30
Union Nettetal
FC M'gladbach
20:30
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Spelle-Venhaus
20:00
Rotenburger SV
BW Lohne
20:00
VfL Oldenburg
Eintracht Celle
20:00
Bersenbrück
Hagen / ​Uthlede
20:00
Kickers Emden
Gifhorn
20:00
SVG Göttingen
Germania Egestorf
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
18:00
Rostocker FC
Staaken
19:00
Mecklenburg Schwerin
Victoria Seelow
19:00
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Rot-Weiß Erfurt
19:00
Oberlausitz Neugersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Röchling Völklingen
20:00
Jagersburg
Elversberg II
21:30
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sportfreunde Siegen
20:00
ASC Dortmund
Hammer SpVg
20:00
Finnentrop / Bamenohl
Sprockhövel
20:00
Kaan-Marienborn
Eintracht Rheine
20:00
Victoria Clarholz
Erndtebrück
20:00
Meinerzhagen
TuS Haltern
20:00
Westfalia Herne
Gütersloh
20:00
Westfalia Rhynern
Vreden
20:00
Holzwickeder SC

2454 Albania - Superliga

Kukësi
18:45
Vllaznia Shkodër
Skënderbeu Korçë
21:45
Dinamo Tirana

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
23:00
Alashkert

143 Austria - Admiral Bundesliga

Hartberg
19:30
Rapid Vienna
แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30
Rheindorf Altach
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

Kapfenberger SV
15:30
St. Pölten

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
19:00
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

Belshina
17:00
อาร์เซน่อล
Naftan
19:00
Krumkachy
Dnepr Mogilev
21:00
Slonim

556 Belgium - Pro League

Antwerp
18:30
คลับ บรูกก์
Anderlecht
21:00
Beerschot-Wilrijk
เกงค์
23:30
เกนท์
OH Leuven
02:00
Sint-Truiden

556 Belgium - First Division B

Westerlo
21:00
Excelsior Virton
Waasland-Beveren
01:00
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Posusje
18:00
Zeljeznicar
Radnik Bijeljina
18:00
Siroki Brijeg
Sloga
00:30
Borac Banja Luka

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
19:30
Rudar Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
23:00
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sloboda Novi Grad
19:30
Zvijezda '09 Brgule

224 Bulgaria - Vtora Liga

Etar
20:30
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
20:00
Istra 1961
Lokomotiva Zagreb
22:30
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Osijek II
20:00
Varaždin
Orijent 1919
20:00
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

Aris
23:00
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
19:30
Omonia 29is Maiou
Olympiada Lympion
19:30
Onisilos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
21:00
Teplice
Viktoria Plzeň
21:00
Jablonec
České Budějovice
21:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Sparta Praha
00:00
Mladá Boleslav

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Táborsko
20:30
Prostějov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Brøndby
19:00
โคเปนเฮเก้น
Silkeborg
19:00
OB
Randers
21:00
AGF
Midtjylland
23:00
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
19:00
FC Helsingør
Nykøbing
20:00
Fremad Amager

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
19:00
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
22:30
Inter Turku

125 Greece - Super League

Aris
20:00
Panaitolikos
Volos NFC
20:00
AEK Athens
OFI
22:15
Lamia
โอลิมเปียกอส
00:30
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

Debrecen
18:30
Puskás
Honvéd
20:45
Mezőkövesd-Zsóry
เฟเรนซ์วารอส
23:00
MTK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

III. Kerületi TUE
18:00
Siófok
Nyíregyháza Spartacus
18:00
Szolnoki MÁV
Győri ETO
18:00
Pécsi MFC
Tiszakecske
18:00
Diósgyőr
Dorogi
18:00
Csákvári TK
Budafoki MTE
18:00
Budaörs
Soroksár SC
18:00
Szentlőrinc SE
Békéscsaba
22:00
Kecskemeti TE
Szombathelyi Haladás
22:00
Ajka
Szeged 2011
22:00
Vasas

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
20:00
Derry City

802 Israel - Ligat ha'Al

Beitar Jerusalem
00:15
Hapoel Haifa

251 Italy - Serie B

Pisa
19:00
Pordenone
Reggina
21:15
ปาร์มา
สปาล
01:30
Como

57142 Macedonia FYR - First League

Makedonija
19:00
Struga
Pelister
19:00
Bregalnica Stip
Skopje
19:00
Tikves
Skendija 79
19:00
Rabotnicki
Borec
19:00
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
20:00
Sliema Wanderers
Hibernians
22:00
Valletta
Sirens
00:00
Birkirkara

2756 Malta - First Division

Melita
16:00
Lija Athletic
Pembroke Athleta
20:00
Marsaxlokk
St. Andrews
20:00
Swieqi

998 Montenegro - Second League

Mladost DG
19:30
Mladost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
22:00
Sarpsborg 08
โรเซนบอร์ก บีเค
22:00
Sandefjord
Strømsgodset
22:00
Bodø / Glimt
Tromsø
22:00
Mjøndalen
Vålerenga
22:00
Haugesund
Odd
00:00
Brann

1578 Norway - Obos-Ligaen

Aalesund
20:00
Sandnes Ulf
Bryne
20:00
Raufoss
Grorud
20:00
Fredrikstad
HamKam
20:00
Ranheim
Stjørdals-Blink
20:00
Ullensaker / Kisa
Strømmen
20:00
Sogndal
Åsane
20:00
KFUM

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
20:00
Cracovia Kraków
Warta Poznań
22:30
Stal Mielec
Piast Gliwice
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Zagłębie Sosnowiec
17:40
Podbeskidzie
Odra Opole
20:00
Jastrzębie
Widzew Lodz
23:00
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
21:30
Arouca
Vizela
00:00
เบนฟิกา
Portimonense
02:30
Estoril

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
17:00
Estrela Amadora
Nacional
20:00
Mafra
Trofense
01:30
Sporting Covilhã

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
Rubin Kazan'
Akhmat Grozny
20:30
Ural
เซนิต
23:00
สปาร์ตัก มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Mirren
18:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

1161 Scotland - League One

Queen's Park
21:00
Alloa Athletic

296 Serbia - Super Liga

Bačka Topola
18:30
Partizan
Vojvodina
22:00
Radnički Kragujevac
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:45
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

Žarkovo
19:00
Mladost Novi Sad
Bačka Palanka
19:00
Zlatibor Čajetina
Mačva Šabac
22:00
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
20:00
Liptovský Mikuláš
DAC
22:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
15:30
Komárno
Rohožník
16:00
Námestovo

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
20:00
Maribor
Radomlje
22:00
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

Fužinar
20:00
Rudar Velenje
Beltinci
20:00
Dekani
Krka
01:00
Dob

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
19:00
อัลเมรีอา
Amorebieta
19:00
Real Sociedad II
Ponferradina
23:15
เรอัล โอเบียโด้
Burgos
23:15
เอสดี ฮูเอสก้า
พัลมาส
02:00
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
20:00
Östersunds FK
Elfsborg
20:00
Sirius
Mjällby
20:00
IFK Göteborg
AIK
22:30
Norrköping
Varberg BoIS
22:30
มัลโม่

47 Sweden - Superettan

Akropolis
18:00
Landskrona
Brage
20:00
GIF Sundsvall

47 Sweden - Ettan: North

Piteå
18:00
IF Karlstad Fotboll
Haninge
20:00
Umeå
Sylvia
21:00
IFK Luleå
Dalkurd
21:00
Assyriska

47 Sweden - Ettan: South

Skövde AIK
19:00
IFK Malmö
Linköping City
20:00
Trollhättan

62 Switzerland - Super League

Luzern
19:15
St. Gallen
บาเซิ่ล
21:30
ลูกาโน
Servette
21:30
Sion

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fatih Karagümrük
17:30
Hatayspor
Antalyaspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
Sivasspor
20:00
Adana Demirspor
Fenerbahçe
23:00
Alanyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Altınordu
17:30
Ümraniyespor
Balıkesirspor
20:00
Bursaspor
Kocaelispor
23:00
Gençlerbirliği

86 Ukraine - Premier League

Rukh Vynnyky
18:00
Minai
ดินาโมเคียฟ
21:00
Dnipro-1
Zorya
23:30
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

Nyva Vinnytsya
19:00
Livyi Bereh

44 Argentina - Superliga

Godoy Cruz
01:45
Banfield
Colón
01:45
Estudiantes
Huracán
04:00
San Lorenzo
Vélez Sarsfield
06:15
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Agropecuario
07:10
Almirante Brown
Quilmes
01:10
Nueva Chicago
Gimnasia Jujuy
01:30
San Martín San Juan
Deportivo Maipú
02:30
San Martín Tucumán

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
02:00
Cuiabá
Internacional
02:00
Corinthians
Bragantino
04:15
São Paulo
Bahia
06:30
Chapecoense

5 Brazil - Serie B

Náutico
02:00
Vasco da Gama
Remo
02:00
Ponte Preta
Brusque
06:30
Vila Nova

5 Brazil - Serie C

Novorizontino
02:00
Tombense
Ypiranga Erechim
04:00
Manaus

80 Chile - Primera Division

Melipilla
22:00
Universidad Chile
Colo-Colo
02:30
Universidad Católica
Huachipato
06:00
Audax Italiano

80 Chile - Primera B

Deportes Temuco
01:00
Fernández Vial
Unión San Felipe
04:00
Copiapó

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:10
Junior
Rionegro Águilas
04:00
Deportivo Cali
América de Cali
06:05
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
02:00
Bogotá
Llaneros
03:00
Barranquilla
Real San Andres
03:00
Fortaleza CEIF
Unión Magdalena
03:30
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
08:00
Guanacasteca
Santos de Guápiles
03:00
ADR Jicaral
Deportivo Saprissa
05:00
Cartaginés

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Quito
08:00
Independiente del Valle
Olmedo
01:30
Delfin
Manta
04:00
Guayaquil City
Emelec
06:30
Barcelona Guayaquil

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:30
Santa Tecla
Isidro Metapán
08:00
Jocoro
Atletico Marte
04:00
Águila
Once Municipal
04:00
CD Platense
Firpo
04:00
Alianza
FAS
04:15
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Cotzumalguapa
Comunicaciones
00:00
Malacateco
Nueva Concepción
00:30
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

Marquense
00:00
Deportivo Reu
Deportivo Sanarate
00:00
Agua Blanca
Juventud Pinulteca
00:00
Comunicaciones II
Zacapa Tellioz
00:00
Mixco
Plataneros
03:00
Puerto San Jose
San Pedro
04:00
Amatitlan
Xinabajul
04:00
Siquinalá
Sacachispas
04:00
Aurora
Chimaltenango
04:00
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

América
07:00
Tigres UANL
Guadalajara
09:00
Cruz Azul
Pumas UNAM
00:00
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
05:00
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
08:00
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
04:00
Guaraní
Libertad
06:15
Nacional Asunción

338 Peru - Primera Division

Deportivo Municipal
23:00
Melgar
César Vallejo
01:15
Alianza Universidad
Alianza Lima
03:30
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
20:15
Torque
ลิเวอร์พูล
01:15
Boston River
Cerrito
03:30
Wanderers
Nacional
06:30
Rentistas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:00
รีล ซอลต์ เลค
Inter Miami
07:00
ซินซินนาติ
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
ลอสแอนเจลิส
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
แอลเอ แกลักซี
09:00
เอฟซี ดัลลัส
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
Austin
04:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Rio Grande Valley
07:30
New Mexico United
San Antonio
07:30
Austin Bold
Orange County
09:00
Las Vegas Lights
Phoenix Rising
09:30
Sacramento Republic
Tacoma Defiance
03:30
LA Galaxy II
Birmingham Legion
04:00
Sporting Kansas City II
San Diego Loyal
05:00
Oakland Roots
Miami FC II
06:30
New York RB II

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:30
Moroka Swallows
SuperSport United
22:30
Kaizer Chiefs

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
Recreativo da Caála
Sporting de Benguela
21:30
Kabuscorp

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
22:30
วิเทสส์
RCK
22:30
USFA
SONABEL
00:45
Etoile Filante

1560 Congo - Super Ligue

Tshinkunku
20:30
Blessing
Saint Eloi Lupopo
20:30
Groupe Bazano
Blessing
20:30
Simba
Panda B5
20:30
Lubumbashi Sport

1179 Kenya - Premier League

Kariobangi Sharks
17:00
Wazito
Nairobi City Stars
17:00
Bidco United
Nzoia United
17:00
Mathare United
Homeboyz
17:00
Posta Rangers
Bandari
19:00
Leopards
Police
19:00
Tusker
Sofapaka
19:15
KCB

1424 Morocco - Botola Pro

Olympic Safi
22:00
Chabab Mohammédia

1424 Morocco - Botola 2

UTS Rabat
21:30
Racing de Casablanca
Chabab Ben Guerir
21:30
Olympique Dcheïra
Wydad Fès
21:30
Kawkab Marrakech

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
20:00
Polisi Tanzania
Dodoma Jiji
23:00
Tanzania Prisons

2568 Zambia - Super League

Lusaka Dynamos
18:00
Kafue Celtic
Nkwazi
20:00
Power Dynamos
Indeni
20:00
Konkola Blades

2931 Andorra - Primera División

Carroi
16:00
Inter Club d'Escaldes
Engordany
18:30
Atlètic Club d'Escaldes
Ordino
21:00
UE Santa Coloma
FC Santa Coloma
23:30
Sant Julià

2931 Andorra - 2. Division

Penya Encarnada
16:00
FC Santa Coloma II
Ranger's
18:30
UE Sant Julia II
Jenlai
21:00
UE Santa Coloma II
Encamp
22:00
La Massana

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Naft Masjed Soleyman
19:30
Sepahan
Mes Rafsanjan
19:30
Padideh Khorasan

74505 Qatar - Q League

Al Mesaimeer
22:45
Lusail City
Al Mu'aidar
22:45
Al Markhiya

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Nassr
22:00
Al Ittifaq

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jabalain
22:15
Al Shoalah

1439 Tunisia - Ligue 1

Rejiche
20:30
Monastir
Olympique Béja
20:30
Slimane

5618 China PR - FA Cup

Shanghai Shenhua
14:30
Shenzhen
Dalian Professional
18:30
Shanghai SIPG

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:30
Hong Kong FC
Tai Chung
17:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

64306 Hong Kong - First Division

Central & Western
12:30
Citizen AA
Dreams Metro Gallery
12:30
Eastern District
South China
14:30
Hoi King
Sham Shui Po
14:30
Wing Yee
Wong Tai Sin
14:30
North District
Happy Valley
14:30
Wofoo Tai Po
Yuen Long
14:30
Shatin

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
13:00
Jeonbuk Motors
Seongnam
13:00
Ulsan
Daegu
13:00
Suwon Bluewings
Gangwon
13:00
Seoul
Suwon
13:00
Gwangju
Pohang Steelers
13:00
Incheon United

52126 Pakistan - Premier League

SSGC
17:00
Karachi United
WAPDA
20:15
Lyallpur

44 Argentina - Primera C

Ituzaingó
01:00
Leandro Nicéforo Alem
Dock Sud
01:00
Berazategui
Claypole
01:00
Central Córdoba
Midland
01:00
Luján

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Liniers
01:00
Puerto Nuevo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
19:00
GVV Unitas
HSC '21
19:30
Blauw Geel '38

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Independiente Petrolero
02:00
Real Tomayapo
Municipal Vinto
04:15
Always Ready
Santa Cruz
06:30
Bolívar

147 - CAF Champions League

Simba
20:00
Galaxy
Mamelodi Sundowns
21:00
Maniema Union
ES Tunis
23:00
Al-Ittihad
Horoya
23:30
Stade Malien Bamako
Al Hilal Omdurman
00:00
Rivers United
ES Sétif
00:00
Nouadhibou
CR Belouizdad
01:00
ASEC Mimosas
Wydad Casablanca
02:00
Hearts of Oak

147 - CAF Confederations Cup

Gor Mahia
20:00
Al-Ahly Merowe
Motema Pembe
21:00
AS Kigali
Enyimba
21:30
Diambars
1º de Agosto
22:00
Red Arrows
Orlando Pirates
22:30
Diables Noirs
RSB Berkane
01:00
Ben Guerdane
JS Kabylie
01:00
FAR Rabat

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Rebecq
20:00
Warnant
Waremme
20:00
Stockay-Warfusée
Acren
20:00
Meux
Ganshoren
20:00
Hamoir

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Westhoek
20:00
Harelbeke
Gullegem
20:00
Merelbeke
Sparta Petegem
20:00
Lokeren-Temse
Olsa Brakel
20:00
RFC Wetteren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Spouwen-Mopertingen
20:00
Lyra-Lierse Berlaar
Diegem Sport
20:00
Hades
Olympia Wijgmaal
20:00
Cappellen
Eendracht Aalst
20:00
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Rhodienne-De Hoek
20:00
Jong Lede
Lochristi
20:00
VW Hamme
Avanti
20:00
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Diest
20:00
ลีลล์
Eendracht Termien
20:00
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Schaerbeek-Evere
20:00
Stockel
Braine
20:00
Ostiches
SG-Tertre-Hautrage
20:00
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Raeren-Eynatten
20:00
Huy
Mormont
20:00
Herstal
Aywaille
20:00
Wanze / Bas-Oha
Jodoigne
20:00
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Retie
20:00
Wezel
Eendracht Zoersel
20:00
Bevel FC
Berg en Dal
20:00
Bornem
Rapid Leest
20:00
Kalmthout
Vosselaar
20:00
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grez-Doiceau
19:30
Ixelles
Grimbergen
20:00
Borght-Humbeek
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Melsbroek
Bertem-Leefdaal
20:00
Huldenberg
Liedekerke
20:00
Houtem-Oplinter
Wambeek
20:00
Linden
SC Aarschot
20:00
Sporting Kampenhout
BX Brussels
20:00
Football Club Schaerbeek
Stade Everois
20:00
Union Lasne-Ohain
Léopold
20:00
Etterbeek
Nivellois
20:00
Sportive Brainoise
Genappe
20:00
NSeth Berchem
Sporting Bruxelles
20:00
Saint-Josse
Tubize II
20:00
Kosova Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

RAS Monceau
20:00
Antoing
Ransart
20:00
Snef-Tyber
Morlanwelz
20:00
Péruwelz
Le Roeulx
20:00
Gilly
Montignies
20:00
Excelsior Biévène
Belœil
20:00
Solre-sur-Sambre
Soignies Sports
20:00
Hornu
Molenbaix
20:00
Houdeng

556 Belgium - Provincial-Liege

Rechain
19:30
FC Du Geer
Mélen-Micheroux
19:30
Aubel
Pontisse Cite
19:30
Malmundaria
Etoile de Faimes
19:30
Weywertz
UCE Liège
19:30
Elsautoise
La Calamine
19:30
Ster-Francorchamps
JS Fizoise
19:30
Beaufays
Jehaytois
19:30
Sprimont-Comblain II

556 Belgium - Provincial-Limburg

Verbroedering Maasmechelen
20:00
Helson Helchteren
Torpedo Hasselt
20:00
Achel
Zonhoven United
20:00
KFC Eksel
Zepperen-Brustem
20:00
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Ethe Belmont
20:00
Florenville

556 Belgium - Provincial-Namur

Malonne
20:00
Ciney
US Dinantaise
20:00
Nismes
Condruzien
20:00
Flavion-Morialmé
Andennais
20:00
Loyers
Spy
20:00
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Lokeren Doorslaar
20:00
HO Kalken
Ardennen
20:00
St-Joris Sleidinge
Eendracht Zele
20:00
Elene-Grotenberge
Dendermonde
20:00
Excelsior Mariakerke
Drongen
20:00
SK Denderhoutem
Munkzwalm
21:00
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Lauwe
20:00
Sassport Boezinge
Oostnieuwkerke
20:00
Eendracht Wervik
SC Zonnebeke
20:00
Wielsbeke
Racing Waregem
20:00
Blankenberge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Svetkavitsa Targovishte
19:00
Spartak Varna II
Septemvri Tervel
19:00
Ustrem Donchevo
Chernolomets
19:00
Dunav 2010

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Karlovy Vary
15:30
Benesov
Slovan Liberec II
15:30
Hradec Kralove II
Bohemians 1905 II
16:00
Přepeře
Sokol Hostoun
19:30
Příbram II
Sokol Brozany
19:30
Dukla Praha II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Znojmo
15:15
Slovácko II
Uničov
15:15
Hlučín
Zlín II
15:30
Hanácká

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
19:30
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Banik Sous

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Poříčany
19:30
Velke Hamry

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Strani
Tatran Všechovice
19:30
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Havlickuv Brod
Sokol Tasovice
19:30
Ždírec nad Doubravou
Humpolec
19:30
Břeclav
Stara Rise
19:30
Žďár nad Sázavou

320 Denmark - Denmark Series Group 4

AaB II
18:00
ASA Aarhus
Holstebro
18:00
Kjellerup

1233 Finland - Kakkonen

SalPa
18:00
EPS
HJS Akatemia
18:00
PIF
TPV
18:00
VJS
Honka Akatemia
18:00
Ilves II
Jazz
18:00
GrIFK
KaaPo
18:00
I-Kissat
GBK
18:00
OLS
VIFK
18:00
JS Hercules
JJK
18:00
JBK
Kemi City
18:00
Kraft
SJK Akatemia
18:00
RoPS II
OTP
18:00
Vaajakoski

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Sochaux II
20:00
Pontarlier
Valdahon Vercel
20:00
Paron

17 France - National 3: Bretagne

Trégunc
20:00
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Bourges Foot 18 II
20:00
Déols
Saint-Jean-le-Blanc
20:00
Tourangeau
Saran Municipal
20:00
Vierzon

17 France - National 3: Grand-Est

Mulhouse
20:00
Nancy II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Vimy
20:00
Croix Football IC
Amiens SC II
20:00
Amiens AC
US Chantilly
20:00
Lille II

17 France - National 3: Normandie

Romilly-Pt St Pierre
20:00
Cherbourg

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Thermaikos Thermis
19:00
Anagennisi Plagia
Doxa Dramas
19:00
Orfeas Xanthi
Nestos Chrisoupolis
19:00
Agrotikos Asteras
Antheias-Aristinou
19:00
Ethnikos Sochos
M. Alexandros Orfaniou
19:00
Pandramaikos
Aris Avato
19:00
Apollon Paralimniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Ethnikos Skoulikadou
19:00
Aias Gastounis
Diagoras Vrachneika
19:00
Tilikratis
Anagennisi Artas
19:00
Panegialios
Nafpaktiakos
19:00
Diavolitsi
Acheron Kanalaki
19:00
Panachaiki
Amvrakikos Loutrou
19:00
PAO Vardas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Nea Artaki
19:00
Iraklis Larissa
Elassona
19:00
Fikis
Atromitos Palamas
19:00
Ipato
Thiseas Agria
19:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Atalanti
19:00
Amvrysseas
Aetos Makrychoriou
19:00
Dimitra Efxeinoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

M. Alexandros Trikala
19:00
Makedonikos Neapolis
Kozani
19:00
Edessaikos
Agios Matthaios
19:00
Thyella Sarakinoi
Iraklis Ampelokipon
19:00
Pontion Karagiannion
Anagennisi Giannitsa
19:00
Asteras Kalirachis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Santorini 2020
15:30
Ermis Meligous
Aris Skalas
19:00
Ermionidas-Ermis
Panarkadikos
19:00
Agios Ierotheos
AE Mykonos
19:00
Ilioupoli
Foinikas N. Epidavrou
19:00
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

PAO Rouf
19:00
AE Neapolis
Aris Soudas
19:00
Poros
Atsalenios
19:00
Anagennisi Ierapetra
Giouchtas
19:00
Panionios

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gyori ETO II
16:00
MTE 1904
Nagykanizsai ULE
18:00
Komárom
BVSC
18:00
Videoton II
Andráshida
18:00
Veszprém
Balatonfuredi
18:00
Bicskei
Tatabánya
18:00
Puskás II
Kelen
18:00
Gyirmót II
Papai Perutz
21:00
Zalaegerszegi TE II
SC Sopron
21:00
Gardony

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
19:30
Pro Sesto
Piacenza
19:30
Giana Erminio
AlbinoLeffe
22:30
Seregno
Legnago Salus
22:30
Trento Calcio 1921
Mantova
22:30
Südtirol
Pergolettese
22:30
Lecco
Pro Patria
22:30
Pro Vercelli
Renate
22:30
Triestina
Virtus Verona
22:30
Fiorenzuola

251 Italy - Serie C: Girone B

Olbia
19:30
Modena
Carrarese
22:30
Virtus Entella
Pistoiese
22:30
Montevarchi

251 Italy - Serie C: Girone C

Avellino
19:30
Paganese
Campobasso
19:30
Picerno
Catanzaro
19:30
Monopoli
Fidelis Andria
19:30
Turris
Foggia
19:30
Taranto
Juve Stabia
19:30
ACR Messina
Nuova Monterosi
19:30
Catania
Potenza Calcio
19:30
Latina
Vibonese
19:30
Palermo
Virtus Francavilla
22:30
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:00
Chieri
Caronnese
20:00
Saluzzo
Casale
20:00
PDHAE
Città di Varese
20:00
Asti
Derthona
20:00
Pro Imperia
Ligorna
20:00
Borgosesia
RG Ticino
20:00
Gozzano
Sestri Levante
20:00
Novara
Vado
20:00
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:00
Real Calepina
Olginatese
20:00
Breno
Brusaporto
20:00
Sangiuliano City
Desenzano Calvina
20:00
Legnano
Caravaggio
20:00
Adrense
Casatese
20:00
Crema
Folgore Caratese
20:00
Villa d'Almè
Pontisola
20:00
Castellanzese
Sona
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
Vis Nova Giussano
20:00
Leon

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:00
Spinea
Campodarsego
20:00
Montebelluna
Marignanese
20:00
Delta Calcio Rovigo
Este
20:00
Cartigliano
Union ArzignanoChiampo
20:00
Caldiero Terme
Levico
20:00
Cjarlins Muzane
Luparense
20:00
Mestre
San Martino Speme
20:00
Dolomiti Bellunesi
Clodiense
20:00
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

Prato
19:30
Sasso Marconi
Borgo San Donnino
20:00
Rimini
Correggese
20:00
Cavenago Fanfulla
Forlì
20:00
Lentigione
Mezzolara
20:00
Aglianese
Progresso
20:00
Athletic Carpi
Ravenna
20:00
Bagnolese
Real Forte Querceta
20:00
Alcione
Sammaurese
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Tritium
20:00
Seravezza

251 Italy - Serie D: Girone E

Cascina
20:00
Cannara
Flaminia
20:00
Scandicci
Foligno
20:00
Sangiovannese
Gavorrano
20:00
Arezzo
Lornano Badesse
20:00
Pianese
Montespaccato
20:00
San Donato Tavarnelle
FC Rieti
20:00
Tiferno Lerchi
Sporting Trestina
20:00
Pro Livorno
Unipomezia
20:00
Poggibonsi

251 Italy - Serie D: Girone F

Aurora Alto Casertano
20:00
Atletico
Chieti
20:00
Castelfidardo Calcio
Matese
20:00
Castelnuovo Vomano
Montegiorgio
20:00
Porto D' Ascoli
Pineto
20:00
Nereto
Recanatese
20:00
Trastevere
San Nicolò
20:00
Vastese
Tolentino
20:00
Vastogirardi
Sambenedettese
20:00
Fano

251 Italy - Serie D: Girone G

Atletico Uri
19:30
Gladiator
Cassino
19:30
Arzachena
SSC Giugliano
19:30
Muravera
CynthiAlbalonga
20:00
Team Nuova Florida
Lanusei
20:00
Carbonia
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Sassari Torres
Insieme Formia
20:00
Vis Artena

251 Italy - Serie D: Girone H

Bisceglie
20:00
Mariglianese
Casarano
20:00
US Bitonto
Casertana
20:00
Audace Cerignola
Città di Fasano
20:00
Rotonda
Nola 1925
20:00
Brindisi
San Giorgio
20:00
Nocerina
Gravina
20:00
Virtus Matino
Molfetta Calcio
20:00
Sorrento
Nardò
20:00
Lavello
Team Altamura
21:00
Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:00
Paternò
Castrovillari
20:00
Cavese
FC Messina
20:00
Rende
Gelbison
20:00
Portici
Giarre
20:00
Città Di Sant’Agata
Licata
20:00
Aversa Normanna
Santa Maria Cilento
20:00
Cittanova Interpiana
San Luca
20:00
Lamezia Terme
Sancataldese
20:00
Trapani 1905
Troina
20:00
Acireale

1578 Norway - 2. Division

Vard
18:00
Nardo
Alta
19:00
Asker
Skeid
19:00
Notodden
Levanger
20:00
Sotra
Brattvåg
22:30
Eidsvold

2 Poland - 2. Liga East

Radunia Stężyca
19:00
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group A

Camara de Lobos
17:00
Vianense
Merelinense
21:00
Maria da Fonte
Vilaverdense
21:00
Camacha
Os Limianos
21:00
Marítimo II
União Madeira
22:00
Forjães SC

20 Portugal - 2. Division: Group B

Vila Mea
21:00
Paredes
AR São Martinho
21:00
Mirandela
Tirsense
21:00
Amarante
Santa Marta Penaguião
21:00
Vila Real
Macedo Cavaleiros
21:00
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group C

Ferreira de Aves
21:00
União de Coimbra
Valadares Gaia
21:00
Gouveia
Salgueiros
21:00
Espinho
Gondomar
21:00
Leca
Castro Daire
21:00
Santa Cruz de Alvarenga

20 Portugal - 2. Division: Group D

Sertanense
21:00
Uniao Idanhense
Marinhense
21:00
Vitória de Sernache
Benfica Castelo Branco
21:00
Peniche
Oleiros
21:00
Condeixa
Fontinhas
22:00
Praiense

20 Portugal - 2. Division: Group E

Ideal
18:00
O Elvas
CF Os Belenenses
21:00
Loures
Sacavenense
21:00
Operário
Coruchense
21:00
Sintrense
Rabo Peixe
22:00
Pero Pinheiro

20 Portugal - 2. Division: Group F

Pinhalnovense
21:00
Imortal Albufeira
Moncarapachense
21:00
Uniao Montemor
Juventude Evora
21:00
Lagos
FC Serpa
21:00
FC Barreirense

296 Serbia - Srpska Liga - East

Rembas
18:30
Dinamo Vranje
Timočanin
18:30
Dubocica
Brzi Brod
18:30
Pčinja Trgovište
Vlasina
18:30
Trajal Krusevac
Radnički Pirot
18:30
Hajduk Veljko

296 Serbia - Srpska Liga - West

Radjevac Krupanj
18:30
Sušica
RSK Rabrovo
18:30
Trepča

401 Slovakia - 3. Liga - West

Veľké Ludince
19:00
Spartak Myjava
Imeľ
19:00
Galanta
Zlaté Moravce-Vrablé II
19:00
Nové Mesto nad Váhom
OFK Malzenice
19:00
Castkovce
Lednické Rovne
19:00
Nitra

32 Spain - Tercera - Group 1

Viveiro
17:00
Somozas
Villalbés
22:00
Atlético Arnoia
Deportivo La Coruña II
22:00
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 2

Lealtad
17:00
Sporting Gijon II
San Martin
17:00
L'Entregu
Gijon Industrial
17:00
Lenense
Real Titánico
17:00
Real Oviedo II
Mosconia
17:00
Navarro
Langreo II
21:30
Roces
Tuilla
21:45
Colunga
Urraca
23:00
Covadonga
Caudal
23:30
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
16:45
Cartes
Naval
21:30
Colindres
Gimnástica Torrelavega
23:30
Selaya

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
16:15
Amurrio
Portugalete
16:30
Lagun Onak
Urduliz
16:30
San Ignacio
Deportivo Alaves II
17:00
Santutxu
Beti Gazte
22:00
CD Vitoria
Leioa
22:00
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
16:45
Olot
Girona II
17:00
Figueres
San Cristobal
17:00
Castelldefels
Guineueta
17:30
Sants
Granollers
17:30
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 6

Villajoyosa
16:45
Valencia II
Silla
17:00
Orihuela
Roda
17:00
Olímpic de Xàtiva
Torrent
22:00
Acero
Villarreal III
23:00
Hércules II
Callosa Deportiva
00:00
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
16:00
Trival Valderas
Parla
16:30
Ursaria
Getafe II
16:30
Villaverde-Boetticher
Carabanchel
16:30
Alcobendas Sport
Torrejón
16:30
Rayo Vallecano II
Las Rozas
17:00
Complutense
Atlético Madrid II
17:00
RSD Alcalá
Colonia Moscardo
17:00
Pozuelo Alarcón
Alcorcón II
21:00
Moratalaz
Galapagar
21:30
Villaviciosa Odón

32 Spain - Tercera - Group 8

Ribert
17:00
Salamanca II
Arandina
18:00
Bembibre
Cultural Leonesa II
22:00
Colegios Diocesanos
Almazán
23:00
Palencia CF
Real Ávila
23:00
La Virgen del Camino

32 Spain - Tercera - Group 9

At. Malagueño
14:30
Intergym
Huétor Vega
17:00
Torreperogil
UD San Pedro
23:30
Alhaurín
El Palo
00:00
Ciudad de Torredonjimeno
Motril
00:00
Alhaurino
Atlético Porcuna
00:00
Juventud Torremolinos
Real Jaén
00:30
Marbella

32 Spain - Tercera - Group 10

Pozoblanco
17:00
Cabecense
Cartaya
17:00
Los Barrios
Córdoba II
17:00
Sevilla III
Recreativo Huelva
17:00
Gerena
Tomares
17:00
Conil
Utrera
17:00
Xerez
Lucena
00:00
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

Serverense
17:30
San Rafael
Mallorca II
17:45
PE Sant Jordi
Portmany
18:30
Murense

32 Spain - Tercera - Group 12

La Cuadra
18:00
Tenerife II
Lanzarote
18:00
Unión Sur Yaiza
Buzanada
18:00
Unión Viera
Vera
18:00
Arucas
Tenisca
18:30
Herbania
Gran Tarajal
19:00
Marino

32 Spain - Tercera - Group 13

Real Murcia II
16:15
Archena Sport
La Union Atletico
16:30
UD Caravaca
Yeclano
16:30
CAP Ciudad de Murcia
Cartagena II
17:00
Mazarrón FC
Racing Murcia
17:00
Huércal-Overa
Bullense
17:15
Bala Azul
Los Garres
17:15
Deportiva Minera
Cartagena FC
22:00
El Palmar
Lorca Deportiva
23:15
UCAM Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 14

Miajadas
17:00
Badajoz II
Olivenza
17:00
Extremadura UD II
Diocesano
17:00
Don Álvaro
Azuaga
17:00
Aceuchal
Calamonte
17:00
UP Plasencia
Villafranca
17:30
Jerez
Llerenense
23:15
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 15

Azkoyen
21:30
Txantrea
Murchante
21:30
Huarte
Corellano
23:00
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
16:30
Haro
Casalarreina
16:30
Cenicero
CDFC La Calzada
17:00
Varea
Anguiano
22:00
Arnedo
Vianés
23:30
Alfaro

32 Spain - Tercera - Group 17

Barbastro
16:45
Cariñena
Cuarte Industrial
17:00
Real Zaragoza II
Calamocha
17:00
Atletico Monzon
Binéfar
17:15
Caspe
Robres
21:00
Biescas
Belchite 97
22:00
Giner Torrero

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
17:00
Quintanar del Rey
Conquense
17:00
Azuqueca
Hogar Alcarreño
23:30
Villarrobledo
Ciudad Real
00:00
Miguelturreño

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Oddevold
19:00
Grebbestad
Forward
19:00
Stenungsund
Yxhult
19:00
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Stockholm Internazionale
20:00
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Prespa Birlik
20:00
Rosengård

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Eskilstuna City
19:00
United Nordic
Huddinge
19:00
Karlslund
Värmbols
19:00
Nyköping

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Ullared
18:30
Eskilsminne
Sävedalen
21:00
Tord

5 Brazil - Carioca 2

Rio São Paulo
01:00
Goytacaz
7 de Abril
01:00
Serra Macaense

5 Brazil - Gaucho 2

Brasil Farroupilha
01:00
Guarany de Bagé
Avenida
01:00
Veranópolis
São Paulo RS
05:00
União RS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Defensores Unidos
01:00
Deportivo Merlo
Villa San Carlos
01:00
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

Douglas Haig
21:00
Central Norte
Boca Unidos
02:00
Unión Sunchales
CDJU Gualeguaychu
02:00
Defensores Belgrano VR
Sarmiento Resistencia
02:00
Sportivo Belgrano
Estudiantes de San Luis
02:00
Olimpo
Circulo Deportivo
02:00
Huracán Las Heras
Gimnasia y Tiro
02:30
Def. de Pronunciamiento
Villa Mitre
02:30
Juventud Unida Univ.
Ciudad de Bolívar
03:00
Sportivo Peñarol
Independiente Chivilcoy
03:00
Deportivo Madryn
Sportivo Desamparados
03:00
Sansinena
Cipolletti
04:00
Sol de Mayo
Gimnasia Concepción
05:00
Chaco For Ever

44569 Aruba - Division de Honor

United
07:30
RCA
Britannia
05:00
Nacional

144816 Belize - Premier League

San Pedro Pirates
04:30
Garden City
Hankook Verdes
06:30
Caesar Ridge

866998 Fiji - National Football League

Suva
10:00
Ba
Nadi
10:00
Rewa
Navua
11:30
Nadroga

3347 San Marino - Campionato

Cosmos
20:00
Murata
Folgore
20:00
Faetano
Libertas
20:00
Tre Penne

2454 Albania - 2nd Division

Naftëtari Kuçovë
19:00
Flamurtari
Albpetrol Patos
19:00
Labëria
Luftëtari
19:00
Memaliaj
Devolli
19:00
Sopoti Librazhd
Tepelena
19:00
Gramozi Ersekë
Përmeti
19:00
Këlcyra

99474 World - Friendly International Women

Ecuador W
23:00
Venezuela W
Costa Rica W
04:00
จาไมกา W

2405 Estonia - Estonian Cup

Tammeka
23:00
Tartu Kalev

5 Brazil - Brasileiro U20

Palmeiras U20
20:30
Internacional U20

748 Latvia - Latvian Cup

Rīgas FS
18:00
Liepāja

98 Australia - Ffa Cup

Queensland Lions
12:30
บริสเบน รอร์

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
14:00
Gold Coast United
Capalaba
14:00
Redlands United
Brisbane Strikers
14:00
Olympic
Brisbane Roar II
14:00
Logan Lightning
SC Wanderers
15:00
Peninsula Power

556 Belgium - First Amateur Division

Liège
20:00
Heist
Sint-Eloois-Winkel
20:00
Tienen

11 Germany - Junioren Bundesliga

Heidenheim U19
15:30
Mainz U19
Borussia Dortmund U19
16:00
Schalke 04 U19
Wuppertaler SV U19
16:00
Koln U19
RW Essen U19
16:00
Oberhausen U19
Bochum U19
16:00
Fortuna Koln U19
Viktoria Berlin U19
16:00
Osnabruck U19
Augsburg U19
16:00
Eintracht Frankfurt U19
Bayern U19
16:00
Hoffenheim U19
Ulm U19
16:00
Hessen Kassel U19
Stuttgarter Kickers U19
18:00
Astoria Walldorf U19
Saarbrucken U19
18:00
Stuttgart U19

251 Italy - PrimaVera 1

Napoli U19
15:45
Atalanta U19
Roma U19
16:00
Empoli U19
Juventus U19
17:45
Bologna U19

2 Poland - Central Youth League

Pogon Szczecin U18
17:00
Gwarek Zabrze U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Black Leopards
20:30
Free State Stars
Cape Town Spurs
20:30
Platinum City Rovers
University of Pretoria
20:30
TTM

65437 Panama - Lpf

Azuero
08:00
Independiente

122 Kosovo - Superliga

Drenica
18:00
Dukagjini
KF Ballkani
18:00
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Münsingen
19:30
Langenthal
Winterthur II
19:30
Uzwil
Delémont
20:00
Buochs
Kosova
20:30
Wohlen
Grasshopper II
21:00
Solothurn

3126 Luxembourg - National Division

Jeunesse d'Esch
21:00
Differdange 03
F91 Dudelange
21:00
Victoria Rosport
Rodange
21:00
Swift Hesperange

2493 Mauritania - Super D1

Tevragh-Zeïne
21:30
Garde Nationale
Police
23:30
Nouakchott King's

227 Russia - Pfl

Anzhi
18:00
Kuban Kholding
Spartak Nal'chik
19:00
Makhachkala

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário de Lichinga
20:00
Black Bulls Maputo
Ferroviario Beira
20:00
Ferroviário Nacala
Ferroviário Nampula
20:00
Songo

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting CP U23
19:00
Benfica U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Tarsa W
18:00
San José Tablero W

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
Tucson
North Texas
07:30
New England II

32 Spain - Spain Youth League

Real Betis U19
16:30
Sanluqueno U19
Pabellón Ourense U19
17:00
Bezana U19
Marina Sport U19
17:00
Real Oviedo U19
Sporting Gijón U19
17:00
Bansander U19
Osasuna U19
17:00
Eibar U19
Txantrea U19
17:00
Getxo U19
Pamplona U19
17:00
UD Logroñés U19
Barcelona U19
17:00
Europa U19
Real Zaragoza U19
17:00
Bellvitge U19
San Francisco U19
17:00
Damm U19
Coria U19
17:00
Granada U19
Santa Fe U19
17:00
Almería U19
Vázquez Cultural U19
17:00
Sevilla U19
Elche U19
17:00
Conquense U19
Atlético Jaén U19
17:10
El Ejido U19
Val Miñor U19
17:15
Ural U19
Atlético Perines U19
17:30
Deportivo La Coruña U19
Tudelano U19
17:30
Antiguoko U19
Villegas U19
17:30
Oberena U19
Castilleja U19
17:30
Cádiz U19
Lugo U19
18:00
Real Avilés U19
Calavera U19
18:00
Séneca U19
Atlético GC U19
18:00
San José U19
Real Valladolid U19
18:15
Alcorcón U19
Fuenlabrada U19
21:00
Cultural Leonesa U19
Villarreal U19
21:00
Albacete U19
Levante U19
22:00
FC Cartagena U19
Recreativo Huelva U19
22:30
Tomares U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aias Salamina
18:00
Pyliou
Panelefsiniakos
19:00
Ethnikos Piraeus
Aittitos Spata
19:00
Asteras Varis
Thyella Diastavroseos
19:00
Proodeftiki

155 Romania - Liga 2

Universitatea Cluj
16:30
Unirea Dej

17 France - National 3: Occitanie

Fabrègues
20:00
Agde
Rodez II
20:00
Nîmes II
Salinieres Aigues Mortes
20:00
Olympique d'Alès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
20:00
Paris II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Mandelieu LN
20:00
Cannes

44 Argentina - Reserve League

Godoy Cruz Res.
01:45
Banfield Res.

97374 Jordan - 1st Division

Al Sareeh
19:30
Kfarsoum
Blama
19:30
Amman

5 Brazil - Paulista Série B

Matonense
20:00
VOCEM

5724 Sierra Leone - Premier League

Johansen
23:15
Central Parade
East End Lions
02:00
Ports Authority

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
01:00
York9

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Rheindorf Altach II
21:00
Nenzing

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
22:30
Lautaro de Buin
General Velásquez
02:00
Colina
Concepcion
02:00
Recoleta
Iberia
02:30
Independiente

3374 Gibraltar - Premier Division

Glacis United
21:00
Mons Calpe

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
11:00
Maruyasu Okazaki
Sony Sendai
11:00
Suzuka Unlimited
Matsue City
11:00
Biwako Shiga
Honda Lock
11:00
Kariya
Nara Club
11:00
Osaka
Kochi United
11:00
Honda
TIAMO Hirakata
11:00
Reinmeer Aomori

49477 ไทยลีก 3

ACDC
15:30
Royal Thai Fleet
Banbueng
15:30
Marines Eureka
Kabin United
15:30
Kohkwang
Siam
15:30
Nonthaburi
Grakcu Sai Mai United
15:30
North Bangkok University
Prime Bangkok
15:30
Inter Bangkok
ม.ธนบุรี
15:30
Bangkok
Kanjanapat Group
15:30
IPE Samut Sakhon
Saraburi United
15:30
Bang Pa-in
Khonkaen Mordindang
15:30
Ubon Ratchathani
Udon United
15:30
Mahasarakham United
Huai Thalaeng United
15:30
Yasothon
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Trang
Jalor City
15:30
Satun United
Nakhon Mae Sot United
15:30
See Kwae
Phitsanulok
15:30
Uttaradit
Nakhon Si Thammarat
16:30
Surat Thani FC
Chiangrai
17:00
Maejo United

1233 Finland - Kolmonen

TP-47
17:00
HauPa
PPJ
20:00
P-Iirot