ufabet

ตารางบอล 23 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
18:30
นอริชซิตี
คริสตัล พาเลซ
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เอฟเวอร์ตัน
21:00
วัตฟอร์ด
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เซาแธมป์ตัน
21:00
เบิร์นลีย์
ไบรท์ตัน
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
18:30
มิดเดิลส์เบรอ
บอร์มัธ
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
สวอนซีซิตี
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
เรดิง
แบล็กพูล
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
ลูตัน ทาวน์
21:00
ฮัลล์ซิตี
มิลล์วอลล์
21:00
สโตกซิตี
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
วีแกนแอทเลติก
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
พอร์ตสมัท
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
จิลลิ่งแฮม
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
Cheltenham Town
อิปสวิช ทาวน์
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
มอร์แคมป์
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ซันเดอร์แลนด์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า

462 อีเอฟแอลลีกทู

บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Oldham Athletic
Exeter City
21:00
Mansfield Town
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Hartlepool United
21:00
Harrogate Town
Port Vale
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
โรชเดล
21:00
Sutton United
สคันธอร์ป
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Stevenage
21:00
Leyton Orient
Swindon Town
21:00
Bradford City
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Northampton Town
Walsall
21:00
Barrow

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
23:45
ฮีเรนวีน
พีอีซี ซโวลล์
01:00
Heracles Almelo
อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

Roda JC Kerkrade
21:30
เอ็มเมน

11 บุนเดิสลีกา

FC Bayern München
20:30
TSG Hoffenheim
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
SpVgg Greuther Fürth
VfL Wolfsburg
20:30
SC Freiburg
DSC Arminia Bielefeld
20:30
ดอร์ทมุนด์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

น็องต์
22:00
Clermont
ลีลล์
02:00
แบรสต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Salernitana
20:00
เอ็มโปลี
ซัสเซาโล่
23:00
Venezia
โบโลญญ่า
01:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

บาเลนเซีย
19:00
มาจอร์กา
กาดิซ
21:15
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เอลเช่
23:30
เอสปันญ่อล
แอธเลติก บิลเบา
02:00
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เอฟซี โตเกียว
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
กัมบะ โอซาก้า
15:00
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
Giravanz Kitakyushu
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
Blaublitz Akita
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
เอฮิเมะ

49477 ไทยลีก

Nakhonratchasima Mazda FC
17:30
Samut Prakan City
Chonburi FC
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
SCG Muangthong United
18:00
Police Tero FC
Singha Chiangrai United
19:00
Khonkaen United

49477 ไทยลีก 2

ขอนแก่น เอฟซี
17:00
ลำปาง เอฟซี
Muangkan United
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:30
นครปฐม ยูไนเต็ด
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ราชนาวี เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
ตราด เอฟซี

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Bromley
Barnet
21:00
Wrexham
Chesterfield
21:00
Boreham Wood
Dagenham & Redbridge
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Eastleigh
21:00
Altrincham
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Yeovil Town
Notts County
21:00
Stockport County
Solihull Moors
21:00
Halifax Town
Torquay United
21:00
King's Lynn Town
Weymouth
21:00
Wealdstone
Maidenhead United
23:20
Woking

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
21:00
Hereford
Blyth Spartans
21:00
Boston United
Darlington
21:00
Leamington
Farsley Celtic
21:00
Fylde
Gateshead
21:00
Brackley Town
Gloucester City
21:00
AFC Telford United
Guiseley
21:00
Chorley
Kettering Town
21:00
Southport
Kidderminster Harriers
21:00
Bradford Park Avenue
Spennymoor Town
21:00
Curzon Ashton
York City
21:00
Chester

462 England - Premier League U18

Fulham U18
17:00
Chelsea U18
Leicester U18
17:30
Arsenal U18
Brighton U18
18:00
Reading U18
Crystal Palace U18
18:00
Birmingham City U18
West Ham U18
18:00
Aston Villa U18
Leeds United U18
18:00
Stoke City U18
Everton U18
18:30
Newcastle Utd U18
West Brom U18
19:30
Southampton U18
Burnley U18
19:30
Derby U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bowers & Pitsea
21:00
Bognor Regis Town
Cheshunt
21:00
Cray Wanderers
Corinthian-Casuals
21:00
AFC Hornchurch
East Thurrock United
21:00
Enfield Town
Folkestone Invicta
21:00
Kingstonian
Haringey Borough
21:00
Carshalton Athletic
Horsham
21:00
Bishop's Stortford
Leatherhead
21:00
Merstham
Margate
21:00
Brightlingsea Regent
Wingate & Finchley
21:00
Potters Bar Town
Worthing
21:00
Lewes

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
21:00
Felixstowe & Walton United
Barking
21:00
Dereham Town
Brentwood Town
21:00
Basildon United
Bury Town
21:00
Canvey Island
Heybridge Swifts
21:00
Grays Athletic
Hullbridge Sports
21:00
Romford
Stowmarket Town
21:00
Great Wakering Rovers
Tilbury
21:00
Hashtag United
Witham Town
21:00
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
21:00
St Neots Town
Barton Rovers
21:00
FC Romania
Berkhamsted
21:00
AFC Kempston Rovers
Biggleswade
21:00
Welwyn Garden City
Colney Heath
21:00
Bedford Town
Harlow Town
21:00
North Leigh
Kidlington
21:00
Hertford Town
Thame
21:00
Didcot Town
Waltham Abbey
21:00
Wantage Town
Ware
21:00
AFC Dunstable

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
21:00
Ashton United
Basford United
21:00
Radcliffe Borough
Gainsborough Trinity
21:00
Atherton Collieries
Grantham Town
21:00
Warrington Town
Hyde United
21:00
Scarborough Athletic
Lancaster City
21:00
Matlock Town
Mickleover Sports
21:00
Stalybridge Celtic
Nantwich Town
21:00
Morpeth Town
South Shields
21:00
Buxton
Whitby Town
21:00
Stafford Rangers
Witton Albion
21:00
United of Manchester

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Biggleswade Town
Alvechurch
21:00
Barwell
Bromsgrove Sporting
21:00
Peterborough Sports
Hitchin Town
21:00
Stratford Town
Needham Market
21:00
Rushall Olympic
Redditch United
21:00
Nuneaton Town
Royston Town
21:00
Coalville Town
St Ives Town
21:00
Hednesford Town
Stourbridge
21:00
Lowestoft Town
Tamworth
21:00
Leiston

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
18:30
Darmstadt 98
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:30
Karlsruher SC
นูเรมเบิร์ก
18:30
Heidenheim
ชาลเก้ 04
01:30
Dynamo Dresden

11 Germany - 3. Liga

Magdeburg
19:00
Viktoria Berlin
Wehen Wiesbaden
19:00
Meppen
Waldhof Mannheim
19:00
Zwickau
Saarbrücken
19:00
1860 München
Freiburg II
19:00
Verl
Würzburger Kickers
19:00
Türkgücü-Ataspor

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
18:30
Altona 93
Atlas Delmenhorst
20:00
Hannover 96 II
Jeddeloh
20:00
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Schweinfurt
19:00
Viktoria Aschaffenburg
Bayreuth
19:00
Buchbach
1860 Rosenheim
19:00
Rain / Lech
Schalding-Heining
19:00
Aubstadt
Pipinsried
19:00
Wacker Burghausen
Eichstätt
19:00
Heimstetten

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemnitzer FC
18:00
Germania Halberstadt
FSV Optik Rathenow
18:00
Carl Zeiss Jena
Lichtenberg
18:00
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

FSV Frankfurt
19:00
Sonnenhof Großaspach
Astoria Walldorf
19:00
Mainz 05 II
Hessen Kassel
19:00
Schott Mainz
TuS RW Koblenz
19:00
Bahlinger SC
Elversberg
19:00
FC Gießen

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Schalke 04 II
19:00
Homberg
Sportfreunde Lotte
19:00
Wegberg-Beeck
Borussia M'gladbach II
19:00
Rödinghausen
Alemannia Aachen
19:00
Rot Weiss Ahlen
Köln II
19:00
Rot-Weiss Essen
Wiedenbrück
19:00
SV 1919 Straelen
Uerdingen
19:00
Wuppertaler SV
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
19:00
Ravensburg
Göppinger SV
19:00
Oberachern
Ilshofen
19:00
SGV Freiberg
Freiburger FC
19:30
Reutlingen
Linx
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Bissingen
20:30
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ansbach
19:00
SC Feucht
Neumarkt Germany
19:30
Sand
Vilzing
20:00
Seligenporten
Vatan Spor
20:00
Großbardorf
Karlburg
21:00
Bayern Hof

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ismaning
19:00
Gundelfingen
Landsberg
19:00
Kirchanschöring
Türkspor Augsburg
20:00
1880 Wasserburg
Deisenhofen
20:00
Hankofen-Hailing
Schwaben Augsburg
20:00
Pullach
Jahn Regensburg II
21:00
1860 München II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
Brinkumer SV
Blumenthaler SV
18:00
Vatan Sport
Bremer SV
18:00
Borgfeld
BTS Neustadt
18:00
Hemelingen
OSC Bremerhaven
19:30
Habenhauser FV
Aumund-Vegesack
21:00
SFL Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Lohbrugge
19:00
Dassendorf
Meiendorfer SV
19:00
Wandsbeker TSV Concordia
Curslack-Neuengamme
20:00
Hamm United
Süderelbe
23:00
Buchholz

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eintracht Stadtallendorf
19:00
Neuhof
Baunatal
19:30
FC 1906 Erlensee
Fernwald
20:00
SV Steinbach
Hunfelder SV
20:00
Lehnerz
Buchonia Flieden
20:00
Bayern Alzenau
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Ginsheim
Hessen Dreieich
20:00
Waldgirmes

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
21:00
SF Baumberg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Ramlingen/Ehlershausen
21:00
Lupo-Martini
Eintracht Northeim
21:00
FT Braunschweig

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Torgelower SV Greif
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Hansa Rostock II
Ludwigsfelder FC
19:00
Greifswalder FC
RSV Eintracht
19:00
Neustrelitz
Pampow
20:00
Lok Stendal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
18:00
Einheit Wernigerode
Plauen
19:00
Arnstadt
Bischofswerdaer FV
19:00
Einheit Rudolstadt
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Wacker Nordhausen
Martinroda
19:00
VfL Halle
FC Grimma
19:00
An der Fahner Höhe
Union Sandersdorf
19:00
Krieschow

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
19:00
Gonsenheim
Arminia Ludwigshafen
19:30
Hertha Wiesbach
FV Engers 07
20:30
Kaiserslautern II
Hassia Bingen
20:30
Eisbachtal
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Karbach
Wormatia Worms
20:30
Speyer
Mechtersheim
20:30
Pfeddersheim
Eppelborn
21:30
Dudenhofen
Emmelshausen
22:30
Salmrohr

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Weiche Flensburg II
18:00
Altenholz
TSB Flensburg
18:30
Inter Türkspor Kiel
Pansdorf
19:00
Todesfelde
Eutiner SV
19:00
Eichede
Lubeck II
19:00
Union Neumünster
Kronshagen
19:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Oldenburger SV
21:00
Preußen Reinfeld

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Preußen Münster II
20:00
Paderborn 07 II

2454 Albania - Superliga

Egnatia Rrogozhinë
18:45
Teuta Durrës
Kastrioti Krujë
18:45
Laçi

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Wien
22:00
Ried
Admira
22:00
Wattens
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Austria Klagenfurt

143 ออสเตรียลีก1

Grazer AK
19:30
Liefering
Rapid Wien II
19:30
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
19:00
Sumqayıt
Neftçi
21:15
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

Lida
17:00
Gomelzheldortrans
Baranovichi
19:00
Shakhtyor Petrikov
Volna
21:00
Orsha

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
21:15
Standard Liège
Kortrijk
23:30
KV Oostende
Mechelen
23:30
Zulte-Waregem
AS Eupen
01:45
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
01:45
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Rudar Prijedor
18:00
Velez
Leotar
18:00
Sloboda Tuzla
Zrinjski
22:00
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Jedinstvo Bihac
19:30
Zvijezda Gradačac
Tomislav
19:30
Orasje
Radnik Hadžići
19:30
Igman Konjic
Gradina Srebrenik
19:30
Vis Kosova
Mladost Doboj Kakanj
19:30
Buducnost Banovici
Gorazde
19:30
Bratstvo Gracanica
Travnik
19:30
GOSK Gabela

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
18:15
Cherno More
Arda
20:30
Slavia Sofia
Levski Sofia
22:45
OFK Pirin

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Tekstilac Derventa
19:30
Omarska
Kozara Gradiska
19:30
Sutjeska Foca
Krupa na Vrbasu
19:30
Sloga Doboj
Budućnost Pilica
19:30
Podrinje Janja
Slavija
19:30
Ljubic Prnjavor
Modrica
19:30
Zeljeznicar Banja Luka
Borac Kozarska Dubica
19:30
Drina Zvornik

224 Bulgaria - Vtora Liga

Ludogorets II
20:00
Dobrudzha 1919
Hebar 1918
20:00
Lovech
Septemvri Simitli
20:00
Maritsa Plovdiv
Yantra 1919
20:00
CSKA 1948 Sofia II
Sportist Svoge
20:00
Montana
Sozopol
21:00
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
20:00
Hrvatski Dragovoljac
Hajduk Split
22:05
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
18:00
Bijelo Brdo
Rudeš
20:00
Opatija
Jarun
20:00
Croatia Zmijavci
Dugopolje
20:00
Dinamo Zagreb II
Cibalia
20:00
Inter Zaprešić

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
21:00
AEL
Apollon
23:00
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
19:30
Nea Salamis
Alki Oroklini
19:30
Ahironas
Xylotympou
19:30
Anagennisi Deryneia
Karmiotissa
19:30
ASIL Lysi
Othellos
19:30
Enosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
21:00
Zlín
Slovácko
21:00
Bohemians 1905
Slovan Liberec
21:00
Sigma Olomouc
Karviná
00:00
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
15:15
Zbrojovka Brno
Dukla Praha
15:15
Ústí nad Labem
Chrudim
15:15
Příbram
Vlašim
19:30
Vyškov
Opava
20:30
Viktoria Žižkov

320 Denmark - First Division

Horsens
17:45
Lyngby
Esbjerg
19:00
Fredericia

1233 Finland - Veikkausliiga

Honka
19:00
Haka
KuPS
21:00
HIFK
Mariehamn
21:00
KTP

1233 Finland - Ykkonen

VPS
19:00
Jaro
RoPS
19:00
TPS
EIF
19:00
Gnistan
MP
19:00
JIPPO
MuSa
19:00
Klubi-04
PK-35
19:00
KPV

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Paris
20:00
ตูลูส
Ajaccio
00:00
Nancy
อาเมียงส์
00:00
วาล็องเซียนส์
Dunkerque
00:00
ก็อง
Grenoble Foot 38
00:00
ดิฌง
แก็งก็อง
00:00
นีมส์
Le Havre
00:00
Pau
Niort
00:00
Rodez
Sochaux
00:00
Quevilly Rouen

125 Greece - Super League

Atromitos
22:15
Ionikos
Apollon Smirnis
23:00
PAS Giannina
Asteras Tripolis
00:30
Panathinaikos

455 Republic of Ireland - Premier Division

Longford Town
01:30
Shamrock Rovers
Finn Harps
01:30
Sligo Rovers

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
22:00
Hapoel Tel Aviv
Bnei Sakhnin
22:45
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Petah Tikva
23:30
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Be'er Sheva
00:30
Hapoel Katamon

251 Italy - Serie B

เลชเช่
19:00
Perugia
Monza
19:00
Cittadella
Ternana
19:00
Vicenza
Benevento
19:00
Cosenza
โฟรซิโนเน่
21:15
Ascoli
เบรสชา
23:30
Cremonese

748 Latvia - Virsliga

Spartaks Jūrmala
18:00
Valmiera / BSS
FC Daugavpils / Progress
18:00
Riga
Liepāja
18:00
Noah Jūrmala

748 Latvia - First Liga

Dinamo Riga
18:00
Grobiņa
JDFS Alberts
19:00
Super Nova
Saldus SS/Leevon
19:00
Auda
Tukums
19:00
Albatroz
Smiltene
19:00
Rēzekne / BJSS

57142 Macedonia FYR - First League

Shkupi
19:00
Renova

2756 Malta - Premier League

Gudja United
20:00
Hamrun Spartans
Mosta
00:00
Floriana
Gzira United
01:00
Balzan

2756 Malta - First Division

Mqabba
18:00
Rabat Ajax
Senglea Athletic
22:00
Zebbug Rangers
Marsa
02:00
Qrendi

2345 Moldova - National Division

Floreşti
18:00
Petrocub
Sheriff
21:00
CSF Bălți
Milsami
21:00
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

Rudar
19:00
Dečić
Jezero
19:00
Sutjeska
Zeta
21:00
Petrovac
Mladost Ljeskopolje
21:00
Mornar
Budućnost
22:00
Iskra

998 Montenegro - Second League

Igalo
19:30
Arsenal Tivat
Bokelj
19:30
Kom
Jedinstvo
19:30
Berane
Grbalj
19:30
Cetinje

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
21:00
Cliftonville
Coleraine
21:00
Warrenpoint Town
Crusaders
21:00
Glenavon
Glentoran
21:00
Portadown

491 Northern Ireland - Championship

Ballinamallard United
21:00
Annagh United
Ballyclare Comrades
21:00
Institute
Knockbreda
21:00
Dundela
Loughgall
21:00
Ards
Queen's University
21:00
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Viking
21:00
Lillestrøm
Stabæk
23:00
Molde

1578 Norway - Obos-Ligaen

Jerv
18:30
Start

2 Poland - Ekstraklasa

Raków Częstochowa
17:30
Nieciecza
Lechia Gdańsk
20:00
Górnik Zabrze
Pogoń Szczecin
22:30
Jagiellonia Białystok
Wisła Kraków
01:00
Śląsk Wrocław

2 Poland - 1. Liga

Polkowice
17:40
Korona Kielce
Arka Gdynia
20:00
Resovia Rzeszów
Katowice
23:00
Puszcza Niepołomice
Tychy 71
01:30
SKRA Częstochowa

20 พรีเมียรา ลีกา

ซานตาคลารา
21:30
Famalicão
Tondela
00:00
ปอร์โต้
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
Moreirense

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
17:00
Rio Ave
Casa Pia
20:00
ชาเวช
Porto II
21:30
Farense
Benfica II
00:00
Académica

155 Romania - Liga 1

Voluntari
19:00
Argeş
Mioveni
21:30
Botoşani
Dinamo Bucureşti
00:30
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Olimpiyets
18:00
คราสโนดาร์
Rostov
20:30
Arsenal Tula
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
Krylya Sovetov

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
16:00
Volgar Astrakhan
Neftekhimik
17:00
Tekstilshchik
Orenburg
18:00
SKA Khabarovsk
Akron
19:00
Dolgie Prudy
Rotor Volgograd
20:00
Alaniya Vladikavkaz
Fakel
21:00
Metallurg Lipetsk
KAMAZ
21:00
Spartak Moskva II
Krasnodar II
21:00
Urozhay
Torpedo Moskva
21:00
Yenisey
Baltika
23:00
Veles

227 Russia - Youth League

Chertanovo U20
15:00
Zenit U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
21:00
Hibernian
เซลติก
21:00
St. Johnstone
Dundee United
21:00
Motherwell
Hearts
21:00
Dundee
Ross County
21:00
Livingston

1161 Scotland - Championship

Arbroath
21:00
Ayr United
Kilmarnock
21:00
Hamilton Academical
Partick Thistle
21:00
Dunfermline Athletic
Queen of the South
21:00
Greenock Morton
Raith Rovers
21:00
Inverness CT

1161 Scotland - Scottish Cup

Annan Athletic
21:00
Jeanfield Swifts
Banks O Dee FC
21:00
Nairn County
BSC Glasgow
21:00
Tranent Juniors
Brora Rangers
21:00
Albion Rovers
Cowdenbeath
21:00
Civil Service Strollers
East Kilbride
21:00
Stirling University
East Stirlingshire
21:00
Bonnyrigg Rose Athletic
Preston Athletic
21:00
Auchinleck Talbot
Sauchie Juniors
21:00
Dunipace
Stenhousemuir
21:00
Huntly
St. Cuthbert Wanderers
21:00
Gala Fairydean Rovers
Stranraer
21:00
Darvel
Berwick Rangers
21:00
Stirling Albion
Brechin City
21:00
Haddington Athletic
Dunbar United
21:00
Lothian Hutchison
Edinburgh City
21:00
Bo'ness United
Formartine United
21:00
Forfar Athletic
Kelty Hearts
21:00
Buckie Thistle
Dalbeattie Star
21:00
Rothes

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
21:00
Dumbarton
Cove Rangers
21:00
Clyde
Montrose
21:00
East Fife
Peterhead
21:00
Falkirk

296 Serbia - Super Liga

Mladost Lučani
20:00
Kolubara
Spartak Subotica
22:00
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
19:00
Loznica
Rad Beograd
19:00
Kabel Novi Sad
Javor Ivanjica
19:00
Železničar Pančevo
Inđija
19:00
Budućnost Dobanovci
Grafičar
19:00
Timok

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zlaté Moravce
23:00
Trenčín
Senica
23:00
Ružomberok
Pohronie
23:00
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

Futura Humenne
17:30
Banska Bystrica
Slovan Bratislava II
19:00
Skalica
Partizán Bardejov
19:30
Podbrezová
Slavoj Trebišov
19:30
Púchov
Žilina II
19:30
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
20:00
Domžale
Aluminij
22:00
Celje
Koper
01:15
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Bilje
20:00
Krško
Ilirija
20:00
Primorje
Gorica
20:00
NŠ Drava
Rogaška
20:00
Nafta
Brežice
00:00
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Ibiza
21:00
Fuenlabrada
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:15
เรอัล บายาโดลิด
มาลากา
01:30
ลูโก
เลกาเนส
02:00
เตเนริเฟ

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Djurgården
20:00
Kalmar
Häcken
22:30
Halmstad

47 Sweden - Superettan

Vasalund
18:00
Västerås SK
Jönköpings Södra
20:00
Örgryte
Norrby
20:00
Öster

47 Sweden - Ettan: North

Brommapojkarna
18:00
Sollentuna
Gefle
18:00
Hudiksvall
Örebro Syrianska
21:00
Hammarby Talang
Täby
21:00
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

Vänersborgs IF
18:00
Ljungskile
Qviding FIF
18:00
Torns
Tvååker
18:00
Lund
Assyriska Turabdin
20:00
Utsikten
Österlen
20:00
Åtvidaberg
Oskarshamns AIK
21:00
Lindome

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
23:00
Lausanne Sport
Grasshopper
01:30
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

Vaduz
23:00
FC Schaffhausen
Winterthur
23:00
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Rizespor
17:30
Kasımpaşa
Gaziantep F.K.
20:00
Giresunspor
คอนยาสปอร์
20:00
Kayserispor
Göztepe
23:00
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
İstanbulspor
Tuzlaspor
20:00
Bandırmaspor
Boluspor
23:00
Menemen Belediyespor
Samsunspor
23:00
BB Erzurumspor

86 Ukraine - Premier League

Veres
18:00
Mariupol
Vorskla
21:00
ชัคตาร์
Chornomorets
23:30
Lviv

86 Ukraine - Second League: Group A

Chernihiv
18:00
Chayka
Karpaty Halych
18:00
Epitsentr Dunayivtsi
Bukovyna
18:30
Lyubomyr Stavyshche
MSK Dnipro Cherkasy
19:00
LNZ Cherkasy
AFSK Kyiv
19:00
Rubikon
Karpaty
21:00
Munkács

86 Ukraine - Second League: Group B

Nikopol
18:00
Skoruk Tomakivka
Trostianets
18:00
Enerhiya Nova Kakhovka
Real Pharm
18:00
Krystal
Sumy
18:00
Peremoga
Balkany Zorya
19:00
Vovchansk
Tavriya
19:00
Yarud Mariupol'
Viktoriya Mykolaivka
19:00
SK Poltava

515 Wales - Premier League

Bala Town
20:30
Barry Town United
Cardiff MU
20:30
Connah's Quay
Haverfordwest County
20:30
Cefn Druids
Newtown
23:15
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
01:45
Central Cordoba SdE
Defensa y Justicia
04:00
Platense
Rosario Central
06:15
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

Independiente Rivadavia
07:10
Atlético Rafaela
Tristán Suárez
23:00
Villa Dálmine
Estudiantes Caseros
01:30
Atletico Mitre
All Boys
01:30
Almagro
Barracas Central
01:30
Guillermo Brown
Deportivo Morón
03:10
Defensores de Belgrano
Alvarado
05:00
Atlanta
Tigre
05:10
Chacarita Juniors

5 Brazil - Serie A

Santos
03:00
América Mineiro
Juventude
03:00
Ceará
Fluminense
05:00
ฟลาเมงโก
Fortaleza
05:15
Athletico PR

5 Brazil - Serie B

Avaí
07:30
Cruzeiro
Vitória
02:30
Brasil de Pelotas
CSA
05:00
Operário PR

5 Brazil - Serie C

Paysandu
03:00
Ituano
Botafogo PB
05:00
Criciúma

80 Chile - Primera Division

Ñublense
04:00
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

Magallanes
01:30
Deportes Santa Cruz
กลาสโกว์ เรนเจอร์
06:30
Coquimbo Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Quindío
07:00
Alianza Petrolera
Patriotas Boyacá
02:00
Deportivo Pereira
Atlético Bucaramanga
04:00
Deportivo Pasto
Independiente Medellín
06:05
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
03:00
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
08:00
Herediano
Pérez Zeledón
04:00
Grecia
Sporting San José
04:00
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
Aucas
Universidad Católica
03:00
Mushuc Runa
9 de Octubre
05:30
Orense

53128 Guatemala - Liga Nacional

Achuapa
00:00
Cobán Imperial
Iztapa
01:00
Municipal
Solola
04:00
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
04:00
Suchitepéquez

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
09:00
Querétaro
Puebla
05:00
León
มอนเตอร์เรย์
05:06
Necaxa

3990 Nicaragua - Primera Division

H&H Export
04:00
Juventus Managua

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
04:00
Sol de América
Sportivo Luqueño
06:15
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Sport Huancayo
23:00
Deportivo Binacional
Universidad San Martín
01:15
Alianza Atlético
Universitario
03:30
Real Garcilaso

158 Uruguay - Primera Division

Villa Española
05:00
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
02:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
โคลัมบัส ครูว์
05:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
Nashville SC
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
นิวยอร์กซิตี
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Real Monarchs
08:00
Colorado Springs
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Charleston Battery
Indy Eleven
06:00
Tulsa Roughnecks
Loudoun United
06:00
Tampa Bay Rowdies
Louisville City
06:30
Memphis 901

146 South Africa - Premier League

Maritzburg United
20:30
TS Galaxy
Cape Town City
22:30
Golden Arrows

614 Algeria - Ligue 1

NA Hussein Dey
22:00
USM Alger
Tlemcen
22:00
NC Magra
RC Arbaâ
22:00
US Biskra
Paradou AC
22:00
ASO Chlef

911 Angola - Girabola

Académica do Lobito
21:30
Desportivo Huíla
Sporting de Cabinda
21:30
Wiliete
Progresso
22:30
Recreativo do Libolo

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
22:30
ASFB
ASEC Koudougou
22:30
ASK
Kiko
22:30
Salitas
Majestic
22:30
Royal

1560 Congo - Super Ligue

Simba
20:30
AC Rangers

1179 Kenya - Premier League

Ulinzi Stars
17:00
Gor Mahia
Talanta
17:00
Vihiga Bullets

1424 Morocco - Botola Pro

Maghreb Fès
00:15
Difaâ El Jadida
Hassania Agadir
02:30
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

CR Khemis Zemamra
21:30
JSM Laâyoune
Moghreb Tétouan
21:30
Tihad Casablanca
USM Oujda
21:30
AS Salé

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
18:00
KMC
Geita Gold
20:00
Mbeya City

2568 Zambia - Super League

Kansanshi Dynamos
20:00
Nkana
ZESCO United
20:00
Green Buffaloes
Chambishi
20:00
Green Eagles
Kabwe Warriors
20:00
Prison Leopards

2931 Andorra - 2. Division

Extremenya
01:30
Engordany II
Atlètic Club II
01:30
Atlètic Amèrica

488 Iran - Azadegan League

Khouneh Be Khouneh Babol
18:15
Machine Sazi
Mes Kerman
18:30
Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Astara
18:30
Khooshe Talaee Saveh
Qashqai
18:30
Saipa
FC Vista Turbine
18:30
Esteghlal Mollasani
Shahrdari Hamedan
18:30
Malavan
Arman Gohar
18:30
Shahin Bushehr
Esteghlal Khuzestan
19:30
Baderan
Pars Jam Bushehr
20:30
Kheybar Khorramabad

74505 Qatar - Q League

Al Bidda
22:45
Al Kharitiyath
Al Nasr
22:45
Al Shahaniya

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
22:20
Al Fateh
Al Hilal
00:00
Al Raed

1439 Tunisia - Ligue 1

CA Bizertin
20:30
Hammam-Sousse
Hammam-Lif
20:30
Tataouine
Chebba
20:30
Zarzis

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Wahda
21:15
Emirates

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Hisn
19:55
Gulf Heroes
City
20:00
Al Jazira Al Hamra
Al Arabi
20:00
Masafi

5618 China PR - FA Cup

Shandong Luneng
14:30
Wuhan Zall
Henan Jianye
18:30
Sichuan

64306 Hong Kong - Premier League

Kitchee
15:30
Eastern

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
12:00
Pyeongtaek Citizen
Paju Citizen
13:00
Ulsan Citize
Cheongju
13:00
Gimhae City
Gangneung City
13:00
Mokpo City

52126 Pakistan - Premier League

Humma
17:00
Muslim
Pakistan Air Force
20:15
SNGPL

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
St Albans City
Billericay Town
21:00
Tonbridge Angels
Braintree Town
21:00
Dulwich Hamlet
Concord Rangers
21:00
Hungerford Town
Eastbourne Borough
21:00
Ebbsfleet United
Hampton & Richmond
21:00
Chippenham Town
Havant & Waterlooville
21:00
Slough Town
Hemel Hempstead Town
21:00
Welling United
Maidstone United
21:00
Dorking Wanderers
Oxford City
21:00
Chelmsford City

44 Argentina - Primera C

Atlas
23:30
Deportivo Español
Real Pilar
01:00
San Martín Burzaco
Victoriano Arenas
01:00
El Porvenir
Deportivo Laferrere
06:00
Excursionistas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Yupanqui
01:00
Sportivo Barracas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Sportlust '46
20:00
Ajax Amateurs

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
02:00
Real Potosí
Wilstermann
04:15
Royal Pari
Nacional Potosí
06:30
Blooming

147 - CAF Champions League

Royal Leopards
20:00
Sagrada Esperança
Zanaco
20:00
Al Merreikh
Etoile du Sahel
20:00
APR
TP Mazembe
21:00
AmaZulu
Petro de Luanda
22:00
Otôho d'Oyo
Al Ahly
23:00
USGN
Raja Casablanca
01:00
LPRC Oilers

147 - CAF Confederations Cup

Cotonsport
21:00
Orapa United
ASFA-Yennenga
23:00
Binga
JS Saoura
00:00
Concorde
Al Masry
00:00
URA
CS Sfaxien
00:00
Bayelsa United
Al Ahli Tripoli
00:00
Biashara United
Pyramids FC
02:00
Azam

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
00:30
Couvin-Mariembourg
Tubize
01:00
Solières Sport
La Louvière
01:00
US Givry
Verlaine
01:00
Jette

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Zelzate
20:00
Voorwaarts Zwevezele
Ronse
00:30
Ninove
Oudenaarde
01:00
Dikkelvenne
Gent-Zeehaven
01:00
Toekomst Menen

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

KSC City Pirates
01:00
Berchem Sport
Heur Tongeren
01:00
Pepingen-Halle
Sporting Hasselt
01:00
Bocholt
Houtvenne
01:00
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
00:30
Svelta Melsele
Oostkamp
00:30
Eppegem
Wolvertem Merchtem
00:30
Erpe-Mere United
Tempo Overijse
01:00
FC Lebbeke

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

De Kempen
00:30
Racing Mechelen
Zwarte Leeuw
00:30
Betekom
Weerstand Koersel
00:30
Wellen
Turnhout
00:30
Sint-Lenaarts
Witgoor Sport
00:30
Esperanza Pelt
Nijlen
01:00
Beringen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Jeunesse Tamines
01:00
Rapid Symphorinois
Albert Quévy-Mons
01:00
PAC Buzet
Aische
01:00
Gosselies Sports
Tournai
01:00
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Marloie Sport
01:00
Gouvy
Sprimont-Comblain
01:00
Rochefort
Onhaye
01:00
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vorselaar
00:30
Ranst
K. Kontich
00:30
Geel
Oppuurs
00:30
Ternesse

556 Belgium - Provincial-Brabant

Stade Bierbeek
01:00
Bodegem Kapelle United
Veltem
01:00
KV Tervuren-Duisburg

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herkol
00:30
Herderen-Millen
Alken
01:00
Schoonbeek-Beverst
Groen Star Beek
01:00
Herk

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
01:00
Vaux-Noville
Longlier
01:00
Meix-Devant-Virton
Jeunesse Freylangeoise
01:00
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

Grand-Leez
01:00
Chevetogne
Meux II
01:00
Fernelmont-Hemptinne
Biesme
01:00
ES de la Molignée

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Latem
00:30
Grembergen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Excelsior Zedelgem
00:00
RC Lauwe
Sparta Heestert
00:00
Rumbeke
Diksmuide
00:30
Roeselare Daisel

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
19:00
Chernomorets Balchik
Sportist General Toshevo
19:00
Lokomotiv Ruse
Dorostol
19:00
Riltsi
Volov Shumen
19:00
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

Digenis Morphou
19:30
Digenis Ypsonas
EN THOI Lakatamia
19:30
Kouris Erimi
Elia Lythrodonta
19:30
Ormideia
Peyia
19:30
AE Zakakiou
Halkanoras
19:30
Ethnikos Assias
APEP
19:30
MEAP Nisou
Iraklis Yerolakkou
19:30
Omonia Psevda

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Baník Sokolov
15:15
Viktoria Plzen II
Motorlet Praha
15:15
Jiskra Domažlice
Slavoj Vyšehrad
15:15
Rakovnik
Jablonec II
15:15
Pardubice II
Mlada Boleslav II
15:15
Sokol Zápy
Králův Dvůr
15:30
Loko Vltavín
Povltava FA
15:30
Admira Praha
Teplice II
16:00
Sokol Živanice
Ústí nad Orlicí
19:30
Zbuzany
Slovan Velvary
19:30
Chlumec nad Cidlinou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vratimov
15:15
Sigma Olomouc II
Vysočina Jihlava II
19:00
Uherský Brod
Dolní Benešov
19:30
Viktoria Otrokovice
Slovan Rosice
19:30
Banik Ostrava II
Blansko
19:30
Velké Meziříčí
Vrchovina
19:30
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

ZCE Plzen
15:15
Tatran Sedlcany
Hořovicko
15:30
České Budějovice II
Doubravka
19:30
Rokycany
Spartak Sobeslav
19:30
Marianske Lazne
Sokol Lom
19:30
Klatovy
Prestice
19:30
Otava Katovice
Hvězda Cheb
21:00
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Arsenal Česká Lípa
Neratovice-Byškovice
15:15
Aritma Praha
Olympie Brezova
19:30
FK Brandys nad Labem
Slaný
19:30
Dobris
Český Brod
19:30
Chomutov
Ostrov
19:30
Tatran Rakovnik
Louny
19:30
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Benatky nad Jizerou
Tochovice
19:30
Sokol Libiš
Horky nad Jizerou
19:30
Hlinsko
Trutnov
19:30
Kosmonosy
Letohrad
19:30
Čáslav
Náchod
19:30
Kolín
Vysoke Myto
19:30
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
Kozlovice
Viktorie Přerov
19:30
HFK Olomouc
Valašské Meziříčí
19:30
Holesov
Nove Sady
19:30
Hranice
Skaštice
19:30
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Bystřice nad Pernštejnem
15:15
Sokol Lanžho
Start Brno
19:30
Velka Bites
Hodonín-Šardice
19:30
Slavoj Polná

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Avarta
18:00
Allerod
Frederikssund
18:00
Brønshøj
Greve
18:00
B 1903
Herstedøster
18:30
BK Union
Solrød
19:00
Ishøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

B 1908
17:00
KFUM
Ringsted
18:00
AB Tårnby
LSF
18:00
GVI
Tarnby FF
19:00
Køge Nord
Skovshoved
20:00
Holbæk B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 3

B 1913
18:00
Tarup-Paarup
OKS
18:00
Hedensted
Oure
18:00
Marienlyst
B 1909
19:00
Aarhus Fremad II
Varde IF Elite
20:00
Sydvest

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
18:00
Vejgaard B
Fuglebakken KFUM
18:00
Odder
Norresundby
18:30
Ringkøbing

1233 Finland - Kakkonen

Kiffen
18:00
Reipas
PEPO
18:00
MiPK
PeKa
18:00
NJS
KäPa
18:00
KuFu-98
Atlantis
18:00
PKKU
JäPS
18:00
MYPA

17 France - CFA Group A

Versailles
21:00
Rouen
Caen II
21:00
Vitré
Blois
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Vannes
Saint-Malo
23:00
Romorantin
Guingamp II
23:00
Poissy
Stade Plabennec
23:00
Granville
Lorient II
00:00
C' Chartres

17 France - CFA Group B

Haguenau
22:00
Olympique St Quentin
Auxerre II
22:00
Lens II
Gobelins
22:00
Bobigny
Beauvais
23:00
Entente SSG
Belfort
23:00
Metz II
Épinal
23:00
Schiltigheim
Sainte Geneviève
23:00
St Maur Lusitanos
Reims II
23:00
Fleury 91

17 France - CFA Group C

Chasselay MDA
22:00
Lyon Duchère
Saint-Priest
23:00
Martigues
Aubagne
23:00
Hyères
Fréjus St-Raphaël
23:00
Monaco II
Jura Sud Foot
23:00
Louhans-Cuiseaux
Marignane Gignac
23:00
Olympique Lyonnais II
Toulon
23:00
Rumilly Vallieres
Olympique Marseille II
23:00
Grasse

17 France - CFA Group D

Andrézieux
23:00
Trélissac
Bergerac
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
Colomiers US
23:00
Angoulême
Les Herbiers
23:00
Stade Montois
Angers SCO II
23:00
Bourges Foot 18
Nantes II
23:00
Canet Roussillon
Montpellier II
23:00
Béziers
Chamalières
01:00
Yzeure

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
20:00
Montlucon
Velay
21:00
Aurillac Arpajon
Bourgoin-Jallieu
22:00
Clermont II
Chambery
23:00
Vaulx
Ain Sud
23:00
Hauts Lyonnais
Moulins Football
23:30
Lyon Duchere II
Thonon Évian
00:00
Limonest

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Grandvillars
23:00
Saint-Apollinaire
Montceau
23:00
Morteau Montlebon
Jura Dolois
23:00
Dijon II
Racing Besançon
23:00
Gueugnon
Selongey
23:00
Besancon FC

17 France - National 3: Bretagne

Guipry-Messac
23:00
Dinan Léhon
TA Rennes
23:00
Lannion
Drapeau Fougères
23:00
Brest II
Pontivy GSI
23:00
Rennes II
Stade Briochin II
23:00
Saint-Pierre Milizac
Plouzane
23:30
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Orleans II
23:00
J3 Amilly
Montargis
23:00
Chateauroux II
Avoine OCC
23:30
Chateauneuf-sur-Loire
Montlouis
00:00
C' Chartres II

17 France - National 3: Grand-Est

RC Epernay
23:00
Colmar
Raon l'Etape
23:00
Strasbourg II
Sarre Union
23:00
Saint-Louis Neuweg
Illkirch Graffenstaden
23:00
Prix-lès-Mézières
Amneville
23:00
Biesheim
Thaon
23:00
Troyes II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Le Touquet
23:00
Valenciennes II
Maubeuge
23:00
Boulogne II
Wasquehal
23:00
Feignies-Aulnoye
Olympique Marcquois
01:00
Saint-Omer

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:00
Vire
Bayeux
23:00
Dives-Cabourg
Dieppe
23:00
Avranches II
Oissel CMS
23:00
Saint-Lo Manche
Alencon
23:00
AG Caennaise
Évreux 27
00:00
Quevilly II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Poseidon Nea Michaniona
16:00
Lefkimmi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Almyros Gaziou
19:00
Agios Nikolaos

251 Italy - Serie C: Girone B

Ancona
22:30
Fermana
Imolese
22:30
Grosseto
Lucchese
22:30
Viterbese
Siena
22:30
Pescara
Teramo
22:30
Cesena
Vis Pesaro
22:30
Gubbio

251 Italy - Serie D: Girone G

Real Monterotondo Scalo
20:00
Afragolese
Latte Dolce
20:00
Aprilia

1578 Norway - 2. Division

Bærum
17:30
Senja
Øygarden
18:30
Arendal
Egersund
19:00
Fram
Tromsdalen
20:30
Kvik Halden
Fløya
21:00
Kongsvinger
Moss
21:00
Florø

2 Poland - 2. Liga East

Wigry Suwałki
19:00
Bełchatów
Znicz Pruszków
19:00
Ruch Chorzów
Kalisz
19:55
Lech Poznań II
Olimpia Elbląg
20:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Chojniczanka Chojnice
20:00
Garbarnia Kraków
Sokół Ostróda
20:00
Motor Lublin
Wisła Puławy
20:00
Śląsk Wrocław II
Stal Rzeszów
23:00
Pogoń Siedlce

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Foresta Suceava
19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Hușana Huși
19:00
Ştiinţa Miroslava
Dante Botoşani
19:00
Şomuz Fălticeni
CSM Bacău
19:00
Bucovina Radauti
SJ Vaslui
19:00
Paşcani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Focsani
18:00
Sporting Lieşti
Viitorul Ianca
19:00
Sportul Chiscani
Otelul
19:00
Olimpia Râmnicu Sărat
Făurei
19:00
Metalul Buzău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Agricola Borcea
19:00
Înainte Modelu
Afumaţi
19:00
CSM Fetești
Olteniţa
19:00
Popești-Leordeni
Gloria Albeşti
19:00
FCV Farul Constanţa II
Recolta Gheorghe Doja
19:00
Voluntari II

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Tunari
19:00
Dinamo Bucureşti II
Progresul Spartac
19:00
Real Bradu

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
18:00
Targu Secuiesc
Plopeni
19:00
Sepsi II
Kids Tâmpa Braşov
19:00
Pucioasa
Olimpic Cetate
19:00
Odorheiu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Horezu
19:00
Sporting Roşiori
Minerul Costeşti
19:00
Vediţa Coloneşti

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jagodina
18:30
Meševo
Jedinstvo Paraćin
18:30
Buducnost Popovac
Sloga Leskovac
18:30
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloboda Užice
18:30
Sloga Požega
Budućnost Arilje
18:30
Takovo
Jedinstvo Ub
18:30
Sloga Bajina Basta
Mačva 1929
18:30
Borac Čačak
Semendrija 1924
18:30
Mladi Radnik
Sloga Kraljevo
18:30
Real Podunavci

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Zámky
19:00
Slovan Duslo Šaľa
Marcelová
19:00
Povazska Bystrica
TEMPO Partizánske
19:00
Beluša
Kalna n. Hronom
19:00
Slovan Levice

32 Spain - Tercera - Group 1

Polvorín
22:00
Alondras
Choco
22:30
Barco
Noia
23:00
Arzúa
Ourense CF
00:00
Juvenil Ponteareas
Rápido Bouzas
00:30
Silva

32 Spain - Tercera - Group 2

Luarca
22:00
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
21:30
Vimenor
Atlético Albericia
22:00
Noja
Castro
22:00
Barreda
Escobedo
22:00
Textil Escudo
Torina
22:00
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

Anaitasuna FT
22:00
Uritarra
Aurrera de Ondarroa
22:00
Deusto
Beasain
22:00
Barakaldo
Durango
23:00
Pasaia KE

32 Spain - Tercera - Group 5

Peralada
21:30
L'Hospitalet
Ascó
22:00
Vilassar Mar
Pobla Mafumet
00:30
Vilafranca

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrellano
22:00
RC Catarroja
Atzeneta
22:00
Beniganim
Saguntino
23:00
Castellon II

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
21:30
UD Santa Marta
Atlético Astorga
22:00
Numancia II
Guijuelo
22:30
Atlético Tordesillas

32 Spain - Tercera - Group 9

Torre del Mar
23:00
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

Ceuta II
22:30
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

Inter Ibiza
21:30
Mercadal
Santanyi
21:30
Rotlet Molinar
Llosetense
21:30
Soller
Binissalem
21:30
Poblense
Constància
22:00
Son Veri
Collerense
22:30
Platges de Calvià
Campos
00:30
Manacor

32 Spain - Tercera - Group 12

Las Palmas III
18:30
Atlético Paso
Villa Santa Brígida
22:00
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 14

Moralo
01:00
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
21:00
Burladés
Valle Egüés
21:00
Cortes
Avance Ezcabarte
21:30
Beti Kozkor
Beti Onak
21:30
Cantolagua
Gares
22:00
Cirbonero

32 Spain - Tercera - Group 16

Rapid de Murillo
22:00
Oyonesa
River Ebro
22:00
Berceo
Yague
23:30
Agoncillo

32 Spain - Tercera - Group 17

Santa Anastasia
21:30
Épila
Illueca
21:30
Utebo

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
21:30
Villarrubia
Villacanas
21:30
Guadalajara
Torrijos
22:00
Tarancón
Almansa
22:30
San Clemente

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
19:00
Kumla
Nordvärmland
19:00
IFK Skovde
Angered BK
19:00
Vänersborgs FK
Gauthiod
19:30
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
18:00
Kvarnsveden
Sandvikens AIK
18:00
Gute
Kungsängen
18:00
Karlberg
Arlanda
18:00
Gamla Upsala
Lidingö
18:00
Järfälla
IFK Österåker
19:00
Enskede

47 Sweden - Division 2: Norrland

Ytterhogdal
17:00
Täfteå
Notvikens IK
18:45
Storfors
IFK Östersund
19:00
Gottne IF
Boden
19:00
Frösö
Skellefteå
19:00
Stöde
Sandviks
21:00
Tegs SK
Bergnasets
21:15
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Nosaby
19:00
IFK Hässleholm
Hässleholms IF
20:00
Asarum
Eslov
20:00
Berga
Kristianstad
20:00
Solvesborg
Balkan
21:00
Karlskrona
Räppe
23:00
Olympic

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Syrianska
19:00
Rynninge
Motala
19:00
Arameiska / Syrianska
Smedby
19:00
IFK Eskilstuna
Mjolby
20:00
Tyreso

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hoganas
18:00
Vinberg
Vastra Frolunda
19:00
Onsala
Ängelholm
19:00
Torslanda
Husqvarna
19:00
Varbergs GIF
Dalstorps
19:00
Assyriska BK

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

1922 Konyaspor Kulübü
18:00
Eskişehirspor
24 Erzincanspor
18:00
Ankara Demirspor
Zonguldak Kömürspor
18:00
Şanlıurfaspor
Kastamonuspor
18:00
Kırklarelispor
Tarsus İdman Yurdu
23:00
Nazilli Belediyespor
Tire 1922
23:00
Karacabey Birlikspor
Amed SK
23:00
Pazarspor
Isparta Davrazspor
23:00
Kırşehir Belediyespor
Akhisar Belediyespor
23:00
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Somaspor
17:00
Kahramanmaraşspor
Hekimoğlu Trabzon
18:00
Turgutluspor
Bodrumspor
18:00
Bayburt İÖİ
Adıyaman 1954
18:00
Yeni Diyarbekirspor
İnegölspor
18:00
Sakaryaspor
Van BB
18:00
Sivas Belediyespor
Niğde Belediyespor
18:00
Ergene Velimeşespor
Çorum Belediyespor
23:00
Sarıyer
Osmanlıspor
23:00
Serik Belediyespor
Afjet Afyonspor
23:00
Etimesgut Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Arnavutköy Belediyespor
18:00
Karaman Belediyespor
Kütahyaspor
18:00
1954 Kelkit Belediyespor
Hendek Spor
18:00
Sancaktepe Belediye
Yıldırım Belediyesispor
18:00
Osmaniyespor
Fatsa Belediyespor
18:00
Artvin Hopaspor
Bergama Belediyespor
18:00
Bugsaşspor
Batman Petrolspor
18:00
Çatalcaspor
Erbaaspor
18:00
Nevşehirspor
Elazığspor
18:00
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
Çarşambaspor
Kızılcabölükspor
18:00
Düzcespor
Hacettepe
18:00
Şile Yıldızspor
76 Iğdır Belediyespor
18:00
Yomraspor
Kuşadasıspor
18:00
Halide Edip Adıvar
Bayrampaşaspor
18:00
Yeni Altındağ BS
68 Aksaray Belediyespor
18:00
Darıca Gençlerbırlığı
Kestelspor
18:00
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Ceyhanspor
18:00
Fethiyespor
Karabükspor
18:00
Erokspor
Tepecikspor
18:00
Karşıyaka
Ofspor
18:00
İçelspor
Edirnespor
18:00
Mardin BB
Karaköprü Belediyespor
18:00
Ağrı 1970
Orduspor 1967
23:00
Türk Metal Kırıkkale

5 Brazil - Carioca 2

Duque de Caxias
01:00
Olaria
São Gonçalo EC RJ
01:00
Serrano RJ
Carapebus
01:00
Campo Grande AC
Perolas Negras
01:00
Nova Cidade

5 Brazil - Gaucho 2

Cruzeiro RS
01:30
Lajeadense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Los Andes
23:00
Acassuso
Colegiales
23:10
Cañuelas
Deportivo Armenio
01:00
Talleres Remedios
Comunicaciones
01:00
UAI Urquiza
Fénix
01:30
Flandria

44 Argentina - Torneo Federal A

Sportivo Las Parejas
02:00
Crucero del Norte
Ferro Carril Oeste LP
03:00
Deportivo Camioneros

44569 Aruba - Division de Honor

Bubali
07:00
River Plate
Caravel
05:30
Estrella

144816 Belize - Premier League

Wagiya
05:00
Altitude
Altitude
05:00
Wagiya

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Lautoka

3347 San Marino - Campionato

Juvenes / Dogana
20:00
Fiorentino
San Giovanni
20:00
Cailungo
Virtus
20:00
La Fiorita
Domagnano
20:00
Tre Fiori

2454 Albania - 1st Division

Apolonia Fier
19:00
Butrinti Sarandë
Shkumbini Peqin
19:00
Tomori Berat
Maliqi
19:00
Tërbuni Pukë
Korabi Peshkopi
19:00
Turbina Cërrik
Burreli
19:00
Bylis Ballsh
Lushnja
19:00
Besëlidhja Lezhë
Vora
19:00
Besa Kavajë
Erzeni Shijak
19:00
Pogradeci

2454 Albania - 2nd Division

Ada Velipojë
19:00
Iliria Fushë-Krujë
Veleçiku Koplik
19:00
Internacional Tirana
Gramshi
19:00
Shënkolli
Oriku
19:00
Murlani
Bulqiza
19:00
Elbasani
Luzi 2008
19:00
Klosi

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
11:30
Anyang
Bucheon 1995
14:00
Asan Mugunghwa
Ansan Greeners
14:00
Seoul E.
Sangju Sangmu
16:30
Jeonnam Dragons
Busan I'Park
16:30
Gyeongnam

99474 World - Friendly International Women

ออสเตรเลีย W
15:50
บราซิล W
แคนาดา W
02:00
นิวซีแลนด์ W
Mexico W
04:00
อาร์เจนตินา W
Puerto Rico W
04:00
Guyana W
Colombia W
05:00
ชิลี W

2405 Estonia - Estonian Cup

Legion
17:00
Elva
Tulevik
17:00
Nõmme Kalju
Paide
17:00
Flora II
Vastseliina Tannem
17:00
Tabasalu
Trans
20:00
Tartu Welco

98 Australia - Npl Queensland

Magpies Crusaders
15:00
Eastern Suburbs Brisbane

556 Belgium - First Amateur Division

Mandel United
01:00
Dender
Olympic Charleroi
01:00
La Louvière Centre
Patro Eisden
01:00
Dessel Sport
URSL Visé
01:00
Knokke
Thes Sport
01:30
Francs Borains

11 Germany - Junioren Bundesliga

Borussia M'gladbach U19
16:00
Duisburg U19
Hallescher FC U19
16:00
Jena U19
Dresden U19
16:00
Holstein Kiel U19
Freiburg U19
16:00
Nurnberg U19
Kaiserslautern U19
16:00
Ingolstadt U19
Preussen Munster U19
17:00
Paderborn U19
Wolfsburg U19
17:00
St. Pauli U19
Eimsbütteler TV U19
17:00
RB Leipzig U19
Kickers Offenbach U19
17:00
Greuther Fürth U19
Darmstadt 98 U19
17:00
Karlsruher U19
Magdeburg U19
18:00
Hansa Rostock U19
Bremen U19
18:00
Hamburger SV U19
Bayer Leverkusen U19
19:30
Dusseldorf U19

251 Italy - PrimaVera 1

Lecce U19
16:00
Milan U19
Sampdoria U19
16:00
Cagliari U19
Inter U19
18:00
Verona U19
Fiorentina U19
20:00
Pescara U19

251 Italy - Primavera 2

Lazio U19
16:00
Cesena U19
Perugia U19
19:00
Ascoli U19
Alessandria U19
20:00
Como U19
Brescia U19
20:00
Cremonese U19
Parma U19
20:00
Vicenza Virtus U19
Pordenone U19
20:00
Udinese U19
Venezia U19
20:00
Cittadella U19
Crotone U19
20:00
Cosenza U19
Frosinone U19
20:00
Ternana U19
Pisa U19
20:00
Salernitana U19
Spezia U19
20:00
Reggina U19
Monza U19
21:00
Reggiana U19

245 Czech Republic - U19 League

Plzen U19
16:00
FK Pardubice U19
Slovacko U19
16:00
Pribram U19
Mlada Boleslav U19
16:00
Meteor Praha U19
Brno U19
16:00
Slavia Prague U19
Sigma Olomouc U19
16:00
FC Fastav Zlin U19
Ceske Budejovice U19
18:00
Hradec Kralove U19
Opava U19
18:15
Sparta Praha U19

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
16:15
Stal Rzeszów U18
Zaglebie U18
17:00
Gornik Z. U18
Warta Poznań U18
17:00
Polonia Warszawa U18
Cracovia U18
17:00
Raków Częstochowa U18
Slask U18
17:00
Jagiellonia U18
Lech Poznan U18
17:15
Legia U18
SMS Łódź U18
17:30
Wisla U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Venda FC
20:30
Cape Town All Stars
Jomo Cosmos
20:30
JDR Stars
TS Sporting
20:30
Polokwane City
Uthongathi
20:30
Pretoria Callies

65437 Panama - Lpf

San Francisco
08:00
Atlético Chiriquí
Árabe Unido
04:00
Costa del Este
Alianza
04:00
Sporting San Miguelito
Veraguas
06:00
Deportivo Universitario
Plaza Amador
06:00
Tauro

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
18:00
Drita
Gjilani
18:00
KF Feronikeli
Malisheva
18:00
Ulpiana

62 Switzerland - 1.Liga Classic

St. Gallen II
20:30
Balzers
Höngg
21:00
Köniz
Zug
21:00
Schötz
Luzern II
21:00
Bassecourt
Wettswil-Bonstetten
21:00
Eschen / Mauren
Baden
21:00
Thalwil
Gossau
21:00
Lugano II
Freienbach
22:00
Tuggen
Terre Sainte
22:00
La Sarraz-Eclépens
Echallens
22:00
Chênois
Naters
22:00
Martigny Sports
Lancy
22:00
Bulle
Monthey
22:00
Lausanne II
Paradiso
22:30
Linth
Vevey Sports
22:30
Thun II
La Chaux-de-Fonds
22:30
Meyrin

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Brühl
21:00
Biel-Bienne
Cham
21:00
Young Boys II
Zürich II
21:00
Sion II
Breitenrain
21:00
Basel II
YF Juventus
21:00
Chiasso
Rapperswil-Jona
22:00
Étoile Carouge
Stade Nyonnais
22:00
Bavois
Black Stars
00:00
Bellinzona

3126 Luxembourg - National Division

RM Hamm Benfica
21:00
UNA Strassen
Racing
22:00
Mondorf-les-Bains
Progrès Niedercorn
23:30
UT Pétange
Wiltz
01:00
Fola Esch

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Sturm Graz II
21:00
Bad Gleichenberg
Gurten
21:00
Kalsdorf
St. Anna
00:00
Spittal

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
19:00
Draßburg
Neusiedl
21:00
Stripfing
Wiener Neustadt
00:00
Wiener SC

227 Russia - Pfl

Chelyabinsk
17:00
Torpedo Miass
Zenit Izhevsk
17:00
Orenburg II
Tyumen
17:00
Lada Tolyatti
Biolog
18:00
SKA Rostov
Legion Dynamo
18:00
Tuapse
Nosta
18:00
Amkar Perm'
Spartak Tuymazy
18:00
Volga Ulyanovsk
Chayka
19:00
Forte Taganrog
Zvezda Perm
19:00
Ural 2
Druzhba
20:00
Alaniya Vladikavkaz II
Mashuk-KMV
20:00
Rotor-2

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Žalgiris
22:00
Panevėžys

6783 Mozambique - Mocambola

Costa do Sol
20:00
Textáfrica
Incomáti
20:00
Desportivo Maputo
ENH Vilankulo
20:00
Ferroviário Maputo
Matchedje de Mocuba
20:00
LD Maputo

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
19:30
Standard Liège II W
Moldavo W
20:00
Kontich W
Genk II W
20:30
Anderlecht II W
Famkes Merkem W
21:00
Chastre W
Gent II W
22:00
RFC de Liege W
Mechelen W
22:00
OH Leuven II

614 Algeria - Algeria Youth League

ES Sétif U21
20:30
HB Chelghoum Laïd U21
MC Alger U21
22:00
CR Belouizdad U21
JS Saoura U21
22:00
RC Relizane U21
Olympique Médéa U21
22:00
JS Kabylie U21
Paradou AC U21
22:00
ASO Chlef U21

802 Israel - Lig Bet

Ahi Akko
15:00
Ironi Bnei Kabul
Ironi Bnei Sha'ab
18:00
Hapoel Ironi Arraba
Hapoel Daliyat Al Karmel
19:30
Ihud Bnei Kfar Kara
Hapoel Ironi Karmiel
00:45
Ahva Kafr Manda
Sporting Tel Aviv
01:00
Bnei Jaffa Ortodoxim

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Logroño II W
18:15
Getafe W

3483 USA - USL League One

North Carolina
06:00
Tormenta
Greenville Triumph
06:00
Chattanooga Red Wolves
Union Omaha
06:00
Richmond Kickers

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Carrick Rangers U20
20:00
Dungannon Swifts U20
Warrenpoint Town U20
20:00
Coleraine U20

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

อังกฤษ W
23:15
Northern Ireland W

32 Spain - Spain Youth League

Danok Bat U19
16:00
Athletic Club U19
Mensajero U19
16:30
Las Palmas U19
Sabadell U19
17:00
Lleida U19
Victoria U19
17:00
Maspalomas U19
Las Zocas U19
18:00
Arucas U19
Águilas SA U19
18:00
Orientación Marítima U19
La Oliva U19
18:00
Tenerife U19
Sobradillo U19
18:00
Acodetti U19
Córdoba U19
19:00
Jóvenes Promesas U19
Unión Viera U19
19:00
Juventud Laguna U19
Huracán U19
19:00
Marino U19
Deportivo Alavés U19
21:00
Tolosa U19
Gimnàstic Tarragona U19
21:00
Sant Andreu U19
Badajoz U19
21:00
Atl. Madrid U19
Pontevedra U19
21:30
Covadonga U19
Arenal U19
21:30
Racing Santander U19
Celta de Vigo U19
21:30
Compostela U19
Arenas Getxo U19
21:30
AD San Juan U19
Cerdanyola d. Vallès U19
21:30
Mallorca U19
Cornellà U19
21:30
Ebro U19
Unión Adarve U19
21:30
Flecha Negra U19
Leganés U19
21:45
La Cruz U19
Real Sociedad U19
22:00
Mutilvera U19
Atlético Baleares U19
22:00
Girona U19
Sporting Atlético U19
22:00
Málaga U19
Gimnástica Segoviana U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
Rayo Vallecano U19
22:00
Getafe U19
Alboraya U19
22:00
Atlético Madrileño U19
Alzira U19
22:00
Real Murcia U19
Talavera U19
22:00
Kelme U19
La Nucía U19
22:00
Torre Levante U19
Trival Valderas U19
22:30
Burgos CF U19
Cartagena FC U19
22:30
Valencia U19
Archena U19
22:30
Roda U19
Espanyol U19
23:00
Montecarlo U19
Tiro de Pichón U19
00:00
San Félix U19
Real Madrid U19
00:00
Las Rozas U19

155 Romania - Liga 2

Astra
15:00
Dunărea Călăraşi
Unirea Constanța
15:00
Dacia Unirea Brăila
CSM Iaşi
15:00
Şirineaşa
Metaloglobus
15:00
Csikszereda
Hermannstadt
16:30
Viitorul Şelimbăr
ASU Poli Timişoara
19:00
Ripensia Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Lège-Cap-Ferret
20:00
Libourne
Chauvigny
23:00
Cognac
Bordeaux II
23:00
Neuville
Aviron Bayonnais
23:00
Poitiers
Bressuire
23:00
Niort II
Stade Bordelais
00:00
Tartas-St Yaguen
Chatellerault
00:00
Anglet Genets

17 France - National 3: Occitanie

Narbonne
23:00
Castanet
Balma
23:30
Blagnac
Muret
00:00
Toulouse II
Stade Beaucairois
00:00
Alberes Argelès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
20:00
Blanc Mesnil
Aubervilliers
21:00
PSG II
Meaux Academy Football
23:00
Mantes 78
Ivry US
23:00
Linas-Montlhery
Drancy JA
23:00
Les Ulis
Créteil II
23:00
Les Mureaux

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Lucciana
18:00
Cannet Rocheville
Nice II
19:00
Corte
Côte Bleue
20:00
Consolat Marseille
Marseille Endoume Catalans
21:00
Ajaccio II
Gazélec Ajaccio
22:00
Furiani-Agliani
Istres
23:00
Rousset-Ste Victoire

44 Argentina - Reserve League

Rosario Central Res.
06:15
Racing Club Res.

5 Brazil - Paulista Série B

USAC
01:00
Grêmio Prudente

401 Slovakia - Youth League

FC Košice U19
16:00
Petržalka U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Trenčín U19
Ružomberok U19
16:00
Podbrezová U19
Žilina U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
Dukla U19
16:00
Nitra U19
Spartak Trnava U19
16:00
DAC U19
Poprad U19
19:00
Senica U19

5724 Sierra Leone - Premier League

Old Edwardians
23:15
RSLAF
Kallon
02:00
Police

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
01:00
Forge

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Blau-Weiß Feldkirch
19:00
Hörbranz
Bezau
20:00
Göfis
Fussach
20:00
Alberschwende
Ludesch
21:00
Andelsbuch
Meiningen
21:00
Bizau
Hard
21:00
Lochau
Schruns
21:00
Lustenau

80 Chile - Segunda División

Rodelindo Román
03:00
Deportes Limache

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa FC
21:00
Magpies
Lions FC
23:30
St Josephs FC

479 Japan - Japan Football League

Veertien Mie
11:00
Tokyo Musashino City

49477 ไทยลีก 3

Rayong United
15:30
Sa Kaeo City
Welfare Royal Air Force
15:30
Chamchuri United
Army
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
Samut Prakan
15:30
Muangnont
Ang Thong
15:30
Chainat United
Pathum Thani University
15:30
Hua Hin City
Assumption United
15:30
Kanchanaburi
Sisaket United
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Surin Sugar
15:30
Sakon Nakhon
Chaiyaphum United
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
Krabi
15:30
Phattalung
Northern Tak United
15:30
Wat Bot City
Nan
15:30
Chiangrai Lanna
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Cha Choeng Sao
Chanthaburi
16:00
Bankhai United
Nara United
16:00
Young Singh United
Songkhla
16:00
Pattani
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
Kamphaeng Phet

1233 Finland - Kolmonen

Futura
20:00
ToTe