ufabet

ตารางบอล 16 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วัตฟอร์ด
18:30
ลิเวอร์พูล
แอสตันวิลลา
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
เบิร์นลีย์
นอริชซิตี
21:00
ไบรท์ตัน
เซาแธมป์ตัน
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
เบรนท์ฟอร์ด
23:30
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฟูลัม
18:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
บริสตอลซิตี
21:00
บอร์มัธ
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
ฮัลล์ซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
มิลล์วอลล์
21:00
ลูตัน ทาวน์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
แบล็กพูล
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
เรดิง
21:00
บาร์นสลีย์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
สโตกซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
วีแกนแอทเลติก
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
อิปสวิช ทาวน์
Cheltenham Town
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
จิลลิ่งแฮม
21:00
ซันเดอร์แลนด์
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
พอร์ตสมัท
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Harrogate Town
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Sutton United
Exeter City
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Leyton Orient
21:00
Walsall
Northampton Town
21:00
Mansfield Town
Oldham Athletic
21:00
Stevenage
Port Vale
21:00
Barrow
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Hartlepool United
สคันธอร์ป
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Swindon Town
21:00
โรชเดล

462 เอฟเอคัพ

Bromsgrove Sporting
18:30
กริมสบี้ ทาวน์
Curzon Ashton
21:00
Chesterfield
Pontefract Collieries
21:00
Halifax Town
York City
21:00
Morpeth Town
Hereford
21:00
Solihull Moors
Boston United
21:00
Stratford Town
King's Lynn Town
21:00
Peterborough Sports
Stockport County
21:00
Stamford
Tamworth
21:00
Notts County
Ebbsfleet United
21:00
Hampton & Richmond
Dorking Wanderers
21:00
Hayes & Yeading United
Maidenhead United
21:00
Hastings United
Hungerford Town
21:00
Bromley
Harrow Borough
21:00
Chelmsford City
Wealdstone
21:00
Dagenham & Redbridge
AFC Sudbury
21:00
Dartford
Banbury United
21:00
Bath City
Barnet
21:00
Boreham Wood
Yeovil Town
21:00
Weymouth
Eastleigh
21:00
Folkestone Invicta
Dover Athletic
21:00
Yate Town
Torquay United
21:00
Havant & Waterlooville
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Chertsey Town
Bowers & Pitsea
21:00
Aldershot Town
Bedfont Sports
21:00
Kidderminster Harriers
Corinthian-Casuals
21:00
St Albans City
Horsham
21:00
Woking
Southport
21:00
Altrincham
Kettering Town
21:00
Buxton
Brackley Town
21:00
Guiseley
Marine
21:00
Wrexham
Marske United
21:00
Gateshead

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฟเยนูร์ด
21:30
อาร์เคซี วาลไวก์
ฮีเรนวีน
23:45
อาแจกซ์
Go Ahead Eagles
23:45
Heracles Almelo
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
SC Cambuur
พีเอสวี
02:00
พีอีซี ซโวลล์

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
20:30
FSV Mainz 05
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
FC Union Berlin
20:30
VfL Wolfsburg
SC Freiburg
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
SpVgg Greuther Fürth
20:30
VfL Bochum 1848
Borussia Mönchengladbach
23:30
VfB Stuttgart

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Clermont
22:00
ลีลล์
โอลิมปิก ลียง
02:00
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
20:00
Salernitana
ลาซิโอ
23:00
อินเตอร์ มิลาน
เอซี มิลาน
01:45
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
23:30
เกตาเฟ่
เรอัล โซเซียดาด
02:00
มาจอร์กา

479 เจลีก

สากัน โตสู
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
กัมบะ โอซาก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
โยโกฮามา เอฟซี
14:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
วิสเซล โคเบะ
14:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
มาชิดา เซลเวีย
Sagamihara
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
Giravanz Kitakyushu
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
FC เรียวเคียว
16:30
เอฮิเมะ

49477 ไทยลีก

Samut Prakan City
17:30
Port FC
Khonkaen United
18:00
Nongbua Pitchaya FC
Suphanburi Football Club
18:00
BG Pathum United
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
PT Prachuap FC

49477 ไทยลีก 2

แพร่ ยูไนเต็ด
17:00
สุโขทัย เอฟซี
ตราด เอฟซี
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
Muangkan United
18:30
ขอนแก่น เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
Raj Pracha
19:00
ระยอง เอฟซี

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Gloucester City
AFC Telford United
21:00
Farsley Celtic
Brackley Town
21:00
Spennymoor Town
Bradford Park Avenue
21:00
Gateshead
Chorley
21:00
Darlington

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
21:00
Margate
Brightlingsea Regent
21:00
Wingate & Finchley
Carshalton Athletic
21:00
East Thurrock United
Enfield Town
21:00
Worthing
AFC Hornchurch
21:00
Leatherhead
Merstham
21:00
Haringey Borough

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
21:00
Barking
Canvey Island
21:00
Aveley
Coggeshall Town
21:00
Brentwood Town
Dereham Town
21:00
Witham Town
Felixstowe & Walton United
21:00
Tilbury
Great Wakering Rovers
21:00
Hullbridge Sports
Maldon & Tiptree
21:00
Bury Town
Romford
21:00
Stowmarket Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
Biggleswade
Bedford Town
21:00
Kidlington
Colney Heath
21:00
FC Romania
Didcot Town
21:00
Welwyn Garden City
AFC Kempston Rovers
21:00
Harlow Town
North Leigh
21:00
Waltham Abbey
St Neots Town
21:00
Wantage Town
Thame
21:00
Berkhamsted
Barton Rovers
21:00
Hertford Town

462 England - Non League Premier: Northern

Basford United
21:00
Hyde United
Ashton United
21:00
Nantwich Town
Atherton Collieries
21:00
Mickleover Sports
United of Manchester
21:00
Grantham Town
Matlock Town
21:00
South Shields
Radcliffe Borough
21:00
Lancaster City
Scarborough Athletic
21:00
Witton Albion
Stafford Rangers
21:00
Gainsborough Trinity
Stalybridge Celtic
21:00
Bamber Bridge
Warrington Town
21:00
Whitby Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Alvechurch
Biggleswade Town
21:00
Rushall Olympic
Hitchin Town
21:00
Needham Market
Leiston
21:00
Barwell
Nuneaton Town
21:00
Lowestoft Town
Peterborough Sports
21:00
Hednesford Town
Royston Town
21:00
Stourbridge
Hednesford Town
21:00
Redditch United

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
19:30
Rijnsburgse Boys
AFC
19:30
Volendam II
ASWH
20:00
Quick Boys
Excelsior Maassluis
20:00
Kozakken Boys
IJsselmeervogels
20:00
Jong Sparta
HHC
20:30
Spakenburg
Katwijk
20:30
GVVV
Koninklijke HFC
20:30
Scheveningen

11 บุนเดิสลีกา 2

Karlsruher SC
18:30
Erzgebirge Aue
Heidenheim
18:30
St. Pauli
Ingolstadt
18:30
Holstein Kiel
Hamburger SV
01:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

Eintracht Braunschweig
19:00
Borussia Dortmund II
1860 München
19:00
Waldhof Mannheim
Kaiserslautern
19:00
Freiburg II
Zwickau
19:00
MSV Duisburg
Hallescher FC
19:00
Saarbrücken
Meppen
19:00
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
18:00
Eintracht Norderstedt
Heider SV
19:00
Teutonia Hamburg
St. Pauli II
19:00
VfB Lübeck
Werder Bremen II
19:00
VfB Oldenburg
Atlas Delmenhorst
20:00
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Illertissen
19:00
Schweinfurt
Heimstetten
19:00
Eltersdorf
Augsburg II
19:00
Eichstätt
Nürnberg II
19:00
Memmingen
Aubstadt
19:00
Pipinsried
Greuther Fürth II
19:00
Schalding-Heining
Rain / Lech
19:00
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
18:00
Luckenwalde
FSV Optik Rathenow
18:00
Chemnitzer FC
Energie Cottbus
18:00
ZFC Meuselwitz
Lokomotive Leipzig
18:00
Tasmania Berlin
Altglienicke
18:00
Babelsberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Schott Mainz
19:00
Hoffenheim II
Mainz 05 II
19:00
Hessen Kassel
TSV Steinbach
19:00
FSV Frankfurt
FC Gießen
19:00
Homburg
Bahlinger SC
19:00
Ulm
Pirmasens
19:00
TuS RW Koblenz

11 Germany - Regionalliga: West

Rödinghausen
19:00
Alemannia Aachen
Sportfreunde Lotte
19:00
Bonner SC
Homberg
19:00
Preußen Münster
Fortuna Köln
19:00
Lippstadt 08
Wuppertaler SV
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
SV 1919 Straelen
19:00
Uerdingen
Rot-Weiss Essen
19:00
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Lörrach-Brombach
Ravensburg
19:00
Rielasingen-Arlen
Backnang
19:00
Neckarsulmer SU
SGV Freiberg
19:00
Freiburger FC
Astoria Walldorf II
19:00
Ilshofen
Stuttgarter Kickers
19:00
Bruchsal
Nöttingen
20:30
Göppinger SV
Villingen
20:30
Linx
Reutlingen
20:30
CfR Pforzheim

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Würzburger FV
19:00
Gebenbach
Bayern Hof
20:00
Vilzing
Cham
21:00
Ansbach
TSV Abtswind
21:00
ATSV Erlangen
Großbardorf
21:00
Ammerthal
Sand
21:00
Karlburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Landsberg
19:00
Garching
Pullach
19:00
Jahn Regensburg II
Dachau
19:00
Deisenhofen
Gundelfingen
20:00
Schwaben Augsburg
Kottern
21:00
Ismaning
Hankofen-Hailing
21:00
Ingolstadt II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Brinkumer SV
17:00
Leher TS
Aumund-Vegesack
19:00
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
19:00
Bramfelder SV
Curslack-Neuengamme
20:00
Barmbek-Uhlenhorst
Süderelbe
23:00
Victoria Hamburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

Lehnerz
19:00
Baunatal
Bayern Alzenau
20:00
Hunfelder SV
Hanau 93
20:00
Buchonia Flieden
Viktoria Griesheim
20:00
Türk Gücü Friedberg
FC 1906 Erlensee
21:00
Fernwald
Dietkirchen
21:00
Hessen Dreieich

11 โอเบอร์ลีกา

Union Nettetal
23:00
FC M'gladbach

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
20:00
Hagen / ​Uthlede
TB Uphusen
20:30
Eintracht Celle
HSC BW Schwalbe Tündern
21:00
Gifhorn
Arminia Hannover
21:00
Eintracht Northeim
FT Braunschweig
21:00
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Mecklenburg Schwerin
19:00
Hertha Zehlendorf
Staaken
19:00
Torgelower SV Greif
Rostocker FC
19:00
MSV 1919 Neuruppin
Hansa Rostock II
19:00
Pampow
Ludwigsfelder FC
19:00
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

VfL Halle
19:00
Union Sandersdorf
Einheit Rudolstadt
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Bischofswerdaer FV
19:00
Budissa Bautzen
International Leipzig
19:00
Einheit Wernigerode
Arnstadt
19:00
Krieschow
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Plauen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
19:00
FV Engers 07
Karbach
20:30
Emmelshausen
Hertha Wiesbach
20:30
Wormatia Worms
Diefflen
20:30
Arminia Ludwigshafen
Jagersburg
20:30
Elversberg II
Dudenhofen
20:30
Röchling Völklingen
Eisbachtal
21:00
Eintracht Trier
Pfeddersheim
21:00
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
18:30
Kronshagen
Eutiner SV
19:00
Oldenburger SV
Altenholz
19:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Dornbreite Lubeck
20:00
Pansdorf

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
18:45
Skënderbeu Korçë
Laçi
18:45
Egnatia Rrogozhinë

919 Armenia - Premier League

Van
18:00
Urartu

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Wien
22:00
Admira
Austria Klagenfurt
22:00
Rapid Vienna
Rheindorf Altach
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Lafnitz
19:30
Dornbirn
SV Horn II
19:30
Amstetten
Rapid Wien II
19:30
Wacker Innsbruck

2453 Azerbaijan - Premier League

Sebail
18:00
Keşlə FK
Qabala
20:00
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

Krumkachy
17:00
Belshina
Slonim
19:00
Naftan
อาร์เซน่อล
21:00
Baranovichi

556 Belgium - Pro League

Union Saint-Gilloise
21:15
RFC Seraing
Zulte-Waregem
23:30
Antwerp
KV Oostende
23:30
Cercle Brugge
Standard Liège
01:45
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
01:45
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Leotar
19:00
Borac Banja Luka
Sloboda Tuzla
22:00
Radnik Bijeljina
Zeljeznicar
22:00
Sloga

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
20:00
Travnik
Bratstvo Gracanica
20:00
Mladost Doboj Kakanj
Buducnost Banovici
20:00
Gradina Srebrenik
Vis Kosova
20:00
TOSK Tesanj
Rudar Kakanj
20:00
Radnik Hadžići
Igman Konjic
20:00
Tomislav
Orasje
20:00
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

ลูโดโกเรต์ส
21:30
Tsarsko selo
Lokomotiv Sofia 1929
00:00
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Podrinje Janja
19:30
Modrica
Ljubic Prnjavor
19:30
Budućnost Pilica
Sloga Doboj
19:30
Kozara Gradiska
Zvijezda '09 Brgule
19:30
Tekstilac Derventa
Drina Zvornik
19:30
Sloboda Novi Grad
Sutjeska Foca
22:30
Slavija

224 Bulgaria - Vtora Liga

Maritsa Plovdiv
19:00
Hebar 1918
Sportist Svoge
20:00
Marek
Neftohimik
20:00
Sozopol
Strumska slava
20:00
Etar
Spartak Varna
20:00
Yantra 1919
Dobrudzha 1919
20:00
Levski Lom

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
20:00
Istra 1961
Rijeka
22:05
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Solin
18:00
Jarun
Cibalia
20:00
Osijek II
Kustošija
20:00
Dubrava Zagreb
Opatija
20:00
Varaždin

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
21:00
PAEEK
Paphos
23:00
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Enosis
19:30
Olympiada Lympion
Anagennisi Deryneia
19:30
Othellos
Alki Oroklini
19:30
Akritas
Omonia 29is Maiou
19:30
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
21:00
České Budějovice
Mladá Boleslav
21:00
Bohemians 1905
Baník Ostrava
21:00
Slovácko
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Příbram
20:30
Opava
Prostějov
20:30
Vysočina Jihlava

320 Denmark - First Division

HB Køge
18:30
Nykøbing
Jammerbugt
19:00
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
17:00
Nõmme Kalju
Tulevik
20:00
Levadia
Tammeka
23:00
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
19:00
HJK
HIFK
21:00
SJK
Inter Turku
21:00
KuPS
Haka
21:00
Lahti
Oulu
21:00
Mariehamn
KTP
21:00
Honka

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
19:00
RoPS
KPV
19:00
MuSa
Gnistan
20:00
VPS
JIPPO
22:00
PK-35

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ตูลูส
20:00
Auxerre
Bastia
00:00
Grenoble Foot 38
ก็อง
00:00
Le Havre
ดิฌง
00:00
อาเมียงส์
Nancy
00:00
แก็งก็อง
Pau
00:00
Paris
Quevilly Rouen
00:00
Niort
Rodez
00:00
Sochaux
วาล็องเซียนส์
00:00
Dunkerque

125 Greece - Super League

Apollon Smirnis
22:15
Asteras Tripolis
Panathinaikos
00:30
Ionikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Gyirmót
19:45
Paksi SE
เฟเรนซ์วารอส
22:00
Zalaegerszegi TE
MOL Vidi
00:30
Honvéd

1796 Iceland - Iceland Cup

ÍA
22:00
Víkingur Reykjavík

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Katamon
22:00
Maccabi Haifa
Ashdod
22:45
Bnei Sakhnin
Hapoel Haifa
23:00
Hapoel Nazareth Illit
Maccabi Netanya
00:30
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Ascoli
19:00
เลชเช่
Crotone
19:00
Pisa
Vicenza
19:00
Reggina
Pordenone
19:00
Ternana
Perugia
21:15
เบรสชา
Cosenza
21:15
โฟรซิโนเน่
Como
23:30
Alessandria

748 Latvia - Virsliga

Valmiera / BSS
18:00
Liepāja
Rīgas FS
20:00
Spartaks Jūrmala

748 Latvia - First Liga

Auda
18:00
Albatroz
Dinamo Riga
18:00
JDFS Alberts
Smiltene
19:00
Tukums
Grobiņa
20:00
Rēzekne / BJSS

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
19:00
Borec
Akademija Pandev
19:00
Skendija 79
Tikves
19:00
Shkupi
Renova
19:00
Pelister
Bregalnica Stip
19:00
Makedonija

2756 Malta - Premier League

Balzan
20:00
Floriana
Hamrun Spartans
22:00
Gzira United
Birkirkara
00:00
Gudja United

2756 Malta - First Division

Qrendi
20:00
Senglea Athletic
Swieqi
20:00
Zebbug Rangers
Marsaxlokk
00:00
Zejtun Corinthians
San Gwann
00:00
Naxxar Lions

2345 Moldova - National Division

Floreşti
19:00
CSF Bălți
Sheriff
22:00
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

Sutjeska
21:00
Zeta
Dečić
22:00
Jezero

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
21:00
Crusaders
Cliftonville
21:00
Larne
Glenavon
21:00
Dungannon Swifts
Portadown
21:00
Ballymena United
Warrenpoint Town
21:00
Linfield
Glentoran
23:30
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
21:00
Ballyclare Comrades
Ards
21:00
Queen's University
Dergview
21:00
Loughgall
Dundela
21:00
Ballinamallard United
H&W Welders
21:00
Knockbreda
Institute
21:00
Newry City AFC

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Lillestrøm
23:00
Kristiansund
Molde
23:00
Tromsø

1578 Norway - Obos-Ligaen

Bryne
20:00
Fredrikstad
Grorud
20:00
Raufoss
HamKam
20:00
KFUM
Jerv
20:00
Ranheim
Stjørdals-Blink
20:00
Start
Strømmen
20:00
Sandnes Ulf
Åsane
20:00
Ullensaker / Kisa

2 Poland - Ekstraklasa

Górnik Łęczna
17:30
Piast Gliwice
Nieciecza
20:00
Lechia Gdańsk
Górnik Zabrze
22:30
Wisła Kraków
Śląsk Wrocław
01:00
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
17:40
Chrobry Głogów
Jastrzębie
20:00
Polkowice
Miedź Legnica
23:00
Zagłębie Sosnowiec
Podbeskidzie
23:00
Sandecja Nowy Sącz
SKRA Częstochowa
01:30
Katowice

20 Portugal - Taça De Portugal

Oliveira Hospital
17:00
Vitória SC
Oriental Dragon
21:00
Moreirense
Camacha
21:00
Tondela
Valadares Gaia
21:00
Casa Pia
Vilafranquense
21:00
Real
Berço
21:00
Belenenses
Espinho
21:00
Caldas
Leixões
21:00
Vilaverdense
Paredes
21:00
Academico Viseu
União de Leiria
22:00
ซานตาคลารา
Louletano
00:00
Estrela Amadora
Trofense
02:15
เบนฟิกา

155 Romania - Liga 1

Sepsi
21:30
Voluntari
FCSB
00:30
Mioveni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Arsenal Tula
18:00
เซนิต
Rubin Kazan'
20:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Dinamo Moskva
Sochi
23:00
Rostov

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
21:00
Dundee United
Motherwell
21:00
เซลติก
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Hearts
Ross County
21:00
St. Mirren
St. Johnstone
21:00
Livingston
Dundee
00:00
Aberdeen

1161 Scotland - Championship

Ayr United
21:00
Queen of the South
Dunfermline Athletic
21:00
Kilmarnock
Inverness CT
21:00
Greenock Morton
Raith Rovers
21:00
Arbroath

1161 Scotland - League One

Alloa Athletic
21:00
Peterhead
Clyde
21:00
Montrose
Dumbarton
21:00
Queen's Park
East Fife
21:00
Cove Rangers
Falkirk
21:00
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
21:00
Elgin City
Cowdenbeath
21:00
Stenhousemuir
Forfar Athletic
21:00
Annan Athletic
Stirling Albion
21:00
Stranraer

296 Serbia - Super Liga

Kolubara
20:55
เชอร์เวนา ซเวซดา
Čukarički
23:00
Vojvodina

296 Serbia - Prva Liga

Timok
20:00
Mačva Šabac
Mladost Novi Sad
20:00
Inđija
Budućnost Dobanovci
20:00
Javor Ivanjica
Železničar Pančevo
20:00
Rad Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
21:00
DAC
Zlaté Moravce
23:00
Sereď
Pohronie
23:00
Ružomberok
Senica
23:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

Námestovo
19:30
Komárno
Púchov
19:30
Petržalka akadémia
Banska Bystrica
19:30
Slovan Bratislava II
Dubnica
19:30
FK Košice
Skalica
23:00
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
22:00
Aluminij
Maribor
01:15
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
20:00
Beltinci
Dekani
20:00
Rogaška
Dob
20:00
Gorica
Primorje
20:00
Fužinar
Rudar Velenje
20:00
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

คิโรน่า
21:00
เอสดี ฮูเอสก้า
Amorebieta
21:00
FC Cartagena
พัลมาส
23:15
เตเนริเฟ
มาลากา
01:30
เรอัลซาราโกซา
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:00
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
20:00
Halmstad
Östersunds FK
20:00
มัลโม่
Sirius
22:30
Varberg BoIS

47 Sweden - Allsvenskan Women

Vittsjo W
19:00
Hammarby W
Djurgarden W
20:00
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

GAIS
18:00
Värnamo
AFC Eskilstuna
20:00
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

Umeå
18:00
Gefle
Sollentuna
18:00
Sylvia
Sandviken
21:00
Haninge
Hudiksvall
21:00
Täby

47 Sweden - Ettan: South

Torns
18:00
Tvååker
Lindome
18:00
Vänersborgs IF
IFK Malmö
19:00
Assyriska Turabdin
Utsikten
21:00
Österlen
Åtvidaberg
21:00
Linköping City
Lund
21:00
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
23:00
Luzern
Zürich
01:30
ลูกาโน

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
23:00
FC Schaffhausen
Yverdon Sport
23:00
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Giresunspor
17:30
Rizespor
Sivasspor
20:00
Antalyaspor
Adana Demirspor
23:00
Yeni Malatyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Eyüpspor
Bandırmaspor
17:30
Ankaragücü
Denizlispor
20:00
Balıkesirspor
Menemen Belediyespor
23:00
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
18:00
Metalist 1925 Kharkiv
Lviv
21:00
ดินาโมเคียฟ
Dnipro-1
23:30
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

Epitsentr Dunayivtsi
18:00
Bukovyna
Lyubomyr Stavyshche
18:00
Chernihiv
Chayka
19:00
Karpaty
LNZ Cherkasy
19:00
Nyva Vinnytsya

86 Ukraine - Second League: Group B

Enerhiya Nova Kakhovka
18:00
Metalurh Zaporizhya
Skoruk Tomakivka
18:00
Sumy
SK Poltava
19:00
Tavriya
Krystal
19:00
Trostianets
Mykolaiv
19:00
Balkany Zorya
Vovchansk
19:00
Nikopol

515 Wales - Welsh Cup

Colwyn Bay
18:45
Cardiff MU
Saltney Town
20:00
Aberystwyth Town
Haverfordwest County
20:30
Bala Town
Carmarthen Town
20:30
The New Saints
Penybont
20:30
Caernarfon Town
Swansea University
20:30
Guilsfield
Buckley Town
20:30
Taff's Well

44 Argentina - Superliga

Vélez Sarsfield
07:15
Arsenal de Sarandi
Defensa y Justicia
07:15
Estudiantes
Sarmiento
23:30
Unión Santa Fe
Gimnasia La Plata
01:45
Newell's Old Boys
Lanús
04:00
Banfield
Huracán
06:15
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlético Rafaela
07:10
Barracas Central
Brown de Adrogué
01:00
Gimnasia Jujuy
Deportivo Santamarina
02:00
Almagro

5 Brazil - Serie A

Chapecoense
05:00
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

Goiás
07:30
CSA
Brasil de Pelotas
01:00
Vila Nova
Ponte Preta
02:00
Náutico
Vasco da Gama
02:30
Coritiba
Operário PR
04:30
Londrina

5 Brazil - Serie C

Ituano
03:00
Paysandu
Criciúma
05:00
Botafogo PB

80 Chile - Primera Division

Ñublense
07:00
Unión La Calera
Cobresal
21:00
Universidad Católica
Santiago Wanderers
01:00
เอฟเวอร์ตัน
Unión Española
03:30
Curicó Unido
Melipilla
06:00
La Serena

80 Chile - Primera B

Cobreloa
01:00
Copiapó
Fernández Vial
05:00
Magallanes

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
07:40
Atlético Huila
La Equidad
02:00
Patriotas Boyacá
América de Cali
04:00
Deportivo Cali
Deportivo Pereira
06:05
Once Caldas

459 Ecuador - Liga Pro

Emelec
07:00
Orense
Guayaquil City
03:00
Olmedo
Aucas
05:30
Universidad Católica

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cotzumalguapa
23:00
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Agua Blanca
Aurora
04:00
Chimaltenango
Mixco
04:30
Sacachispas

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:00
Puebla
Mazatlán
09:00
Atlas
มอนเตอร์เรย์
05:00
León

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Dorados
09:05
Raya2

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Ocotal
08:00
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
05:30
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

Alianza Atlético
23:00
Academia Cantolao
UTC Cajamarca
01:15
Sport Boys
Carlos Manucci
03:30
Alianza Lima

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
20:30
Sud América
Torque
22:45
Rentistas
ลิเวอร์พูล
01:00
Plaza Colonia
Nacional
04:00
Boston River

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มอนทรีออล อิมแพ็ค
00:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ลอสแอนเจลิส
02:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
โคลัมบัส ครูว์
05:00
Inter Miami
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
ชิคาโก ไฟร์
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ซินซินนาติ
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
Nashville SC

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Real Monarchs
02:00
Austin Bold
Las Vegas Lights
04:00
Phoenix Rising
Hartford Athletic
06:00
Loudoun United
Indy Eleven
06:00
Louisville City
Memphis 901
06:00
Atlanta United II
Charlotte Independence
06:00
Charleston Battery
Miami FC II
06:30
Pittsburgh Riverhounds

146 South Africa - Premier League

Sekhukhune United
20:30
Cape Town City
SuperSport United
22:00
Baroka
Kaizer Chiefs
22:30
Chippa United

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
Cubango
Onze Bravos
21:00
Sporting de Cabinda
Kabuscorp
22:00
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

ASK
22:30
SONABEL
Etoile Filante
22:30
ASEC Koudougou
Royal
22:30
Kiko

1179 Kenya - Premier League

KCB
17:00
Leopards
Tusker
19:00
Talanta
Police
19:00
Nairobi City Stars
Mathare United
19:15
Ulinzi Stars

1424 Morocco - Botola Pro

Rapide Oued Zem
22:00
Maghreb Fès
Difaâ El Jadida
00:15
Riadi Salmi

1424 Morocco - Botola 2

JSM Laâyoune
22:00
Raja Beni Mellal
Tihad Casablanca
22:30
USM Oujda
Chabab Atlas Khénifra
22:30
UTS Rabat

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Kagera Sugar
18:00
Mbeya City
Geita Gold
20:00
Mtibwa Sugar

2568 Zambia - Super League

Kafue Celtic
20:00
Kansanshi Dynamos
Nkana
20:00
ZESCO United
Buildcon
20:00
Nkwazi
Konkola Blades
20:00
Chambishi
Green Eagles
20:00
Kabwe Warriors

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
01:30
Encamp
La Massana
01:30
Ranger's

488 Iran - Azadegan League

Mes Shahr-e Babak
18:45
Pars Jam Bushehr
Malavan
18:45
Arman Gohar
Saipa
18:45
Esteghlal Khuzestan
Kheybar Khorramabad
19:00
Shahrdari Astara

97374 Jordan - Premier League

Al Wihdat
22:00
Al Jazeera
Shabab Al Ordon
00:30
Aqaba
Ma'an
00:30
Al Ramtha

45412 Lebanon - Premier League

Al Hikma
20:00
Al Ahed

7091 Oman - Professional League

Nizwa
20:00
Al Nasr
Saham
20:00
Al Seeb
Al-Nahda
20:05
Al-Musannah
Sohar
23:15
Al Suwaiq

74505 Qatar - Premier League

Al Sailiya
21:30
Al Wakrah
Al Shamal
21:30
Al Arabi
Qatar SC
23:45
Umm Salal

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
22:00
Al Shabab
Al Feiha
22:05
Al Raed
Al Ta'ee
22:20
Abha
Al Ahli Jeddah
00:10
Al Ittifaq

1439 Tunisia - Ligue 1

Zarzis
20:00
Olympique Béja
Club Africain
21:00
Rejiche

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Thaid
20:00
Hatta
Gulf Heroes
20:05
City
Masfut
20:05
Al Arabi

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Dhafra
20:00
Al Nasr
Bani Yas
20:00
Al Wasl

190321 Bahrain - Premier League

Muharraq
21:45
Al Ahli
East Riffa
21:45
Al-Hidd
Al-Najma
00:20
Budaiya

712 Korea Republic - National League

Hwaseong
13:00
Yangju Citizen

52126 Pakistan - Premier League

PCAA
23:15
Karachi United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Wahda
22:00
Al Nassr
Persepolis
01:00
Al Hilal

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Hampton & Richmond
Billericay Town
21:00
Slough Town
Eastbourne Borough
21:00
Chippenham Town
Tonbridge Angels
21:00
Havant & Waterlooville
Welling United
21:00
Braintree Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
19:30
Ter Leede
Ajax Amateurs
19:30
Staphorst
Lisse
19:30
Barendrecht
Harkemase Boys
19:30
VVSB
GOES
19:30
Excelsior '31
ACV
19:30
Sportlust '46
ODIN '59
19:30
SteDoCo
Sparta Nijkerk
20:00
HSV Hoek
DOVO
20:00
DVS '33

147 - CAF Champions League

Tusker
19:00
Zamalek
APR
20:00
Etoile du Sahel
Sagrada Esperança
21:00
Royal Leopards
ASEC Mimosas
22:00
CR Belouizdad
USGN
22:30
Al Ahly
Stade Malien Bamako
00:00
Horoya
Al Merreikh
00:00
Zanaco

147 - CAF Confederations Cup

Azam
19:00
Pyramids FC
Orapa United
20:00
Cotonsport
URA
20:00
Al Masry
Red Arrows
20:00
1º de Agosto
Ben Guerdane
22:30
RSB Berkane
Concorde
23:00
JS Saoura
Diambars
00:00
Enyimba
FAR Rabat
01:00
JS Kabylie

99474 World - SAFF Championship

อินเดีย
22:00
เนปาล

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Meux
01:00
US Givry

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Harelbeke
23:00
Olsa Brakel
Ninove
00:30
Oudenaarde
Dikkelvenne
00:30
Westhoek
Lokeren-Temse
01:00
Gent-Zeehaven

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Hades
23:30
Spouwen-Mopertingen
Londerzeel
00:30
Olympia Wijgmaal
Berchem Sport
01:00
Eendracht Aalst
Hoogstraten
01:00
Houtvenne
Lyra-Lierse Berlaar
01:00
Heur Tongeren
Bocholt
01:00
Diegem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Svelta Melsele
00:30
Avanti
Sint-Niklaas
00:30
Rhodienne-De Hoek
FC Lebbeke
01:00
Anzegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Sint-Lenaarts
00:30
Weerstand Koersel
Racing Mechelen
01:00
Eendracht Termien
Esperanza Pelt
01:00
Nijlen
Beringen
01:00
Turnhout
Wellen
01:00
Diest
ลีลล์
01:00
Zwarte Leeuw
Betekom
01:00
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
00:30
Aische
Rapid Symphorinois
01:00
Tournai

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
01:00
Sprimont-Comblain

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
00:00
Rapid Leest
Antonia
00:30
Vorselaar
Ternesse
00:30
Berg en Dal
Geel
01:00
Retie

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
00:30
Wambeek
Linden
01:00
Grimbergen
Huldenberg
01:00
Liedekerke
Ixelles
01:30
Léopold

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Gilly
01:00
Molenbaix

556 Belgium - Provincial-Liege

Sprimont-Comblain II
01:00
La Calamine

556 Belgium - Provincial-Limburg

Achel
00:30
Herkol
Bregel Sport
00:30
Groen Star Beek
Helson Helchteren
00:30
Alken
Juve Hasselt
01:00
Torpedo Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
01:00
Ethe Belmont
Bastogne
01:00
Aubange
La Roche
01:30
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Ciney
01:00
Meux II

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Eendracht Aalter
00:30
Drongen
Berlare
00:30
Ardennen
Excelsior Mariakerke
00:30
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
23:00
Meulebeke
Sassport Boezinge
23:30
Excelsior Zedelgem
RC Lauwe
23:30
Oostnieuwkerke
Roeselare Daisel
00:00
Sparta Heestert
Rumbeke
00:00
SC Zonnebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
20:00
Volov Shumen
Ludogorets III
20:00
Svetkavitsa Targovishte
Spartak Varna II
20:00
Dorostol
Riltsi
20:00
Septemvri Tervel
Lokomotiv Ruse
20:00
Chernomorets Balchik

116 Cyprus - 3. Division

Ormideia
19:30
APEP
MEAP Nisou
19:30
Digenis Morphou
Digenis Ypsonas
19:30
EN THOI Lakatamia
Kouris Erimi
19:30
Iraklis Yerolakkou
Ethnikos Assias
19:30
Peyia
AE Zakakiou
19:30
Elia Lythrodonta

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Rakovnik
15:15
Povltava FA
Loko Vltavín
15:15
Motorlet Praha
Benesov
15:15
Baník Sokolov
Zbuzany
15:15
Sokol Brozany
Přepeře
15:30
Slovan Liberec II
Sokol Živanice
19:30
Mlada Boleslav II
Jiskra Domažlice
20:30
Sokol Hostoun

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
15:15
Zlín II
Viktoria Otrokovice
15:15
Vysočina Jihlava II
Velké Meziříčí
15:15
Uničov
Hlučín
15:15
Slovan Rosice
Uherský Brod
19:30
Vratimov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:15
Doubravka
České Budějovice II
15:30
Prestice
Otava Katovice
19:30
Sokol Lom
Klatovy
19:30
Jindrichuv Hradec
Rokycany
19:30
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

FK Brandys nad Labem
15:15
Štětí
Kladno
15:15
Meteor Praha
Tatran Rakovnik
15:15
Český Brod
Arsenal Česká Lípa
15:15
Slaný
Aritma Praha
15:15
Olympie Brezova
Banik Sous
19:30
Ostrov
Dobris
19:30
Louny

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Sparta Kutná Hora
Kosmonosy
15:30
Horky nad Jizerou
Velke Hamry
19:30
Náchod

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Hranice
19:30
Valašské Meziříčí
Bzenec
19:30
FC Vsetin
HFK Olomouc
19:30
Tatran Všechovice
Holesov
19:30
Skaštice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:30
Sokol Tasovice
Havlickuv Brod
15:30
Humpolec

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BK Union
17:00
Greve
Ishøj
18:00
Allerod
Solrød
19:00
Herstedøster
Brønshøj
19:00
Avarta
B 1903
19:00
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 2

KFUM
17:00
Skovshoved
Ringsted
18:00
Tarnby FF
Holbæk B&I
19:00
LSF
Køge Nord
19:00
B 1908
AB Tårnby
19:30
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Sydvest
18:00
Hedensted
Tarup-Paarup
18:00
B 1909
Aarhus Fremad II
19:00
Oure
Varde IF Elite
20:00
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

ASA Aarhus
18:00
Norresundby
Fuglebakken KFUM
18:00
AaB II
Vejgaard B
19:00
Holstebro
Odder
19:00
Kjellerup

1233 Finland - Kakkonen

Kraft
18:00
JJK
Vaajakoski
18:00
VIFK
PIF
19:00
Jazz
VJS
19:00
SalPa
EPS
19:00
KaaPo
MiPK
19:00
KäPa
MYPA
19:00
PeKa
NJS
19:00
Kiffen
PKKU
20:00
JäPS
GrIFK
21:00
TPV

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Tatabánya
18:00
Veszprém

251 Italy - Serie C: Girone B

Vis Pesaro
19:00
Cesena
Grosseto
19:30
Reggiana
Modena
19:30
Viterbese
Olbia
19:30
Imolese
Pontedera
19:30
Lucchese
Carrarese
19:30
Pistoiese
Ancona
22:30
Montevarchi
Pescara
22:30
Fermana
Siena
22:30
Virtus Entella
Teramo
22:30
Gubbio

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:00
Gozzano
Derthona
20:00
Asti
Pro Imperia
20:00
Borgosesia
RG Ticino
20:00
Fossano
Sestri Levante
20:00
Lavagnese
Vado
20:00
PDHAE
Sanremo
21:00
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone B

Olginatese
20:00
Legnano
Desenzano Calvina
20:00
Sangiuliano City
Casatese
20:00
Castellanzese
Real Calepina
20:00
Adrense
Arconatese
01:00
Leon

251 Italy - Serie D: Girone C

Dolomiti Bellunesi
20:00
Este

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:00
Lentigione
Borgo San Donnino
20:00
Aglianese
Forlì
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Mezzolara
20:00
Correggese
Progresso
20:00
Alcione
Ravenna
20:00
Sasso Marconi
Sammaurese
20:00
Rimini
Real Forte Querceta
20:30
Cavenago Fanfulla

251 Italy - Serie D: Girone G

Sassari Torres
20:00
Real Monterotondo Scalo

251 Italy - Serie D: Girone H

Molfetta Calcio
20:00
Brindisi

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:00
Lamezia Terme

1578 Norway - 2. Division

Florø
19:00
Brattvåg
Sotra
19:30
Egersund
Kongsvinger
20:00
Kvik Halden
Kjelsås
20:00
Vard
Notodden
20:15
Øygarden
Nardo
20:30
Skeid
Asker
21:00
Moss
Eidsvold
21:00
Tromsdalen
Fløya
21:00
Bærum

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
18:00
Chojniczanka Chojnice
Garbarnia Kraków
19:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Hutnik Krakow
20:00
Stal Rzeszów
Pogoń Siedlce
20:00
Sokół Ostróda
Bełchatów
20:00
Kalisz
Ruch Chorzów
22:15
Wisła Puławy
Motor Lublin
23:00
Wigry Suwałki

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
SJ Vaslui
Bucovina Radauti
19:00
Dante Botoşani
Şomuz Fălticeni
19:00
Hușana Huși
Ştiinţa Miroslava
19:00
Foresta Suceava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dinamo Bacău
19:00
Făurei
Metalul Buzău
19:00
Otelul
Sporting Lieşti
19:00
Viitorul Ianca
Sportul Chiscani
19:00
Aerostar Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Voluntari II
19:00
Gloria Albeşti
CSM Fetești
19:00
Agricola Borcea

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Real Bradu
19:00
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Blejoi Vispeşti
19:00
Olimpic Cetate
Pucioasa
19:00
SR Municipal Braşov
Targu Secuiesc
19:00
Plopeni

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Sporting Roşiori
19:00
Filiaşi
Petrolul Potcoava
19:00
Alexandria
Viitorul Dăești
19:00
Minerul Costeşti

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
19:30
Radnički Pirot
Dubocica
19:30
Rembas
Dinamo Vranje
19:30
Jagodina

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
19:30
Sloga Kraljevo
Real Podunavci
19:30
Semendrija 1924
Mladi Radnik
19:30
Mačva 1929
Borac Čačak
19:30
RSK Rabrovo
Trepča
19:30
Jedinstvo Ub
Sloga Bajina Basta
19:30
Radjevac Krupanj
Takovo
19:30
Sloboda Užice

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra
19:00
OFK Malzenice
Nové Mesto nad Váhom
19:00
Kalna n. Hronom
TEMPO Partizánske
19:00
Imeľ
Povazska Bystrica
19:00
Nové Zámky
Slovan Duslo Šaľa
19:00
Veľké Ludince

32 Spain - Tercera - Group 2

Roces
22:00
Caudal

32 Spain - Tercera - Group 3

Cartes
21:30
Castro
Barreda
22:00
Cultural Guarnizo
Samano
22:00
Atlético Albericia

32 Spain - Tercera - Group 4

Pasaia KE
21:30
Basconia
Tolosa
21:30
Urduliz
Lagun Onak
22:00
Aurrera de Ondarroa
Amurrio
22:30
Beti Gazte
Uritarra
22:30
Durango

32 Spain - Tercera - Group 6

Jove Espanol
22:00
Villajoyosa
Valencia II
23:00
Atzeneta
Beniganim
23:00
Elche II

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas Sport
21:00
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
21:00
Guijuelo
UD Santa Marta
21:30
Atlético Astorga
Numancia II
21:30
Ciudad Rodrigo

32 Spain - Tercera - Group 9

Intergym
18:00
UD San Pedro

32 Spain - Tercera - Group 10

Rota
22:00
Ceuta II
Gerena
23:30
Córdoba II

32 Spain - Tercera - Group 11

PE Sant Jordi
21:00
Santanyi
Manacor
22:00
Felanitx
Poblense
22:00
Llosetense
Rotlet Molinar
23:00
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
17:00
Vera
Arucas
17:00
Las Zocas
Santa Úrsula
22:00
Gran Tarajal
Unión Sur Yaiza
23:30
Tenisca
Marino
00:00
Las Palmas III

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Kozkor
21:00
Beti Onak
Huarte
21:00
Cortes
Cantolagua
21:30
Corellano
Gares
21:30
Valle Egüés
Subiza
22:00
Azkoyen
Txantrea
22:00
Murchante
Burladés
22:30
Avance Ezcabarte

32 Spain - Tercera - Group 16

Rapid de Murillo
22:00
Yague

32 Spain - Tercera - Group 18

Guadalajara
22:00
Ciudad Real
Azuqueca
23:00
Almansa
Tarancón
23:00
Hogar Alcarreño
Villarrubia
23:00
Villacanas

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Nordvärmland
19:00
IFK Tidaholm
Angered BK
19:00
Stenungsund
Grebbestad
19:00
IF Karlstad II
Ahlafors
19:00
Forward
Yxhult
20:00
Oddevold
Vänersborgs FK
20:00
Kumla
Lidköping
20:00
IFK Skovde

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gute
18:00
Enskede
IFK Österåker
19:00
Sandvikens AIK
Gamla Upsala
20:00
Stocksund
Arlanda
21:00
Kvarnsveden

47 Sweden - Division 2: Norrland

Frösö
18:00
Skellefteå
IFK Östersund
18:00
Storfors
Täfteå
19:00
Sandviks
Umeå FC Akademi
19:00
Notvikens IK
Gottne IF
20:00
Ytterhogdal
Friska Viljor
20:00
Boden
Tegs SK
21:30
Bergnasets

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Eslov
19:00
Karlshamn
Rosengård
19:00
Berga
Asarum
19:00
Solvesborg
Räppe
20:00
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Eskilstuna City
Nyköping
19:00
Tyreso
Huddinge
19:00
Motala
Mjolby
20:00
Syrianska
Värmbols
20:00
Rynninge
Smedby
20:00
Arameiska / Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
17:00
Torslanda
Hoganas
18:00
Onsala
Sävedalen
18:00
Assyriska BK
Ullared
18:30
Varbergs GIF
Astrio
19:00
Tord
Ängelholm
19:00
Vinberg
Husqvarna
20:00
Dalstorps

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Pendikspor
18:00
Akhisar Belediyespor
Ankara Demirspor
18:00
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Etimesgut Belediyespor
18:00
Sarıyer

5 Brazil - Copa do Nordeste

Ríver
02:00
Lagarto
Imperatriz
06:00
Fluminense PI

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Sacachispas
23:05
JJ Urquiza
UAI Urquiza
01:00
Deportivo Armenio
San Miguel
01:00
Defensores Unidos
Deportivo Merlo
01:00
Fénix
Acassuso
01:00
Argentino Quilmes
Flandria
01:45
Colegiales

44 Argentina - Torneo Federal A

Crucero del Norte
01:00
Douglas Haig
Deportivo Camioneros
01:00
Circulo Deportivo
Sol de Mayo
01:30
Independiente Chivilcoy
Deportivo Madryn
01:30
Estudiantes de San Luis
Defensores Belgrano VR
02:00
Boca Unidos
Huracán Las Heras
02:00
Cipolletti
Unión Sunchales
04:30
Sportivo Las Parejas

3347 San Marino - Campionato

Libertas
20:00
San Giovanni
Cosmos
20:00
Faetano
Pennarossa
20:00
Juvenes / Dogana
Virtus
20:00
Domagnano

462 England - Premier League 2 Divison Two

Birmingham U23
18:00
Aston Villa U23

2454 Albania - 2nd Division

Internacional Tirana
19:00
Ada Velipojë
Klosi
19:00
Bulqiza
Murlani
19:00
Gramshi

712 Korea Republic - K League 2

Asan Mugunghwa
14:00
Daejeon Citizen
Gyeongnam
16:30
Ansan Greeners

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
15:00
Gold Coast United
SC Wanderers
16:00
Magpies Crusaders

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
00:30
Olympic Charleroi
Heist
01:00
URSL Visé
La Louvière Centre
01:00
Patro Eisden
Dender
01:00
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

Arminia Bielefeld U19
16:00
Borussia Dortmund U19
Fortuna Koln U19
16:00
Borussia M'gladbach U19
St. Pauli U19
16:00
Hallescher FC U19
Energie Cottbus U19
16:00
Bremen U19
Eintracht Frankfurt U19
16:00
Bayern U19
Ingolstadt U19
16:00
Unterhaching U19
Paderborn U19
17:00
Bochum U19
Nurnberg U19
17:00
Kickers Offenbach U19
Hamburger SV U19
18:00
Wolfsburg U19
Hannover U19
18:00
Magdeburg U19
RB Leipzig U19
18:00
Chemnitzer FC U19
Hoffenheim U19
18:00
Ulm U19
Stuttgart U19
18:00
Augsburg U19

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
16:00
Lecce U19
Genoa U19
16:00
Torino U19
Bologna U19
18:00
Spal U19
Juventus U19
18:00
Sampdoria U19
Empoli U19
20:00
Inter U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UJ Krakow W
18:00
Czarni Sosnowiec W

251 Italy - Primavera 2

Benevento U19
16:00
Crotone U19
Cosenza U19
16:00
Frosinone U19
Reggina U19
16:00
Lazio U19
Salernitana U19
16:00
Perugia U19
Ternana U19
19:00
Spezia U19
Como U19
19:30
Monza U19
Cremonese U19
19:30
Virtus Entella U19
Cesena U19
19:30
Pisa U19
Brescia U19
20:00
Pordenone U19
Reggiana U19
20:00
Parma U19
Udinese U19
20:00
Venezia U19
Vicenza Virtus U19
21:00
Alessandria U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
Opava U19
FK Pardubice U19
15:15
Mlada Boleslav U19
Slavia Prague U19
16:00
Plzen U19
Meteor Praha U19
17:00
Slovacko U19
Sparta Praha U19
18:00
Brno U19
FC Fastav Zlin U19
18:30
Ceske Budejovice U19
Hradec Kralove U19
18:30
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

Pardubice W
15:30
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

Wisla U18
17:00
Arka Gdynia U18
Polonia Warszawa U18
17:15
Zaglebie U18

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al-Dhahiriya
22:00
Thagafi Tulkarm
Jabal Al Mukaber
22:00
Al-Bireh

146 South Africa - Gladafrica Championship

Black Leopards
20:30
JDR Stars
Cape Town All Stars
20:30
Richards Bay
Free State Stars
20:30
University of Pretoria
Platinum City Rovers
20:30
Jomo Cosmos

65437 Panama - Lpf

Tauro
04:00
Veraguas
San Francisco
04:00
Árabe Unido
Deportivo Universitario
06:00
Costa del Este

122 Kosovo - Superliga

Gjilani
20:00
KF Ballkani
Prishtina
20:00
KF Llapi

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Solothurn
21:00
Zug
Schötz
21:00
Münsingen
Köniz
21:00
Kosova
Wohlen
21:00
Grasshopper II
Bassecourt
21:00
Höngg
Eschen / Mauren
21:00
Baden
Balzers
21:00
Freienbach
Linth
21:00
Wettswil-Bonstetten
Tuggen
21:00
Paradiso
Lausanne II
21:00
Vevey Sports
Buochs
22:00
Luzern II
Uzwil
22:00
St. Gallen II
Meyrin
22:00
Monthey
Bulle
22:00
Naters
Thalwil
22:30
Gossau
La Sarraz-Eclépens
22:30
Echallens
Martigny Sports
22:30
La Chaux-de-Fonds
Lugano II
23:00
Winterthur II
Thun II
00:00
Terre Sainte

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
19:45
Étoile Carouge
Basel II
20:30
Zürich II
Bavois
21:00
Rapperswil-Jona
Young Boys II
21:00
YF Juventus
Stade Nyonnais
22:00
Black Stars
Bellinzona
22:45
Cham
Chiasso
01:00
Brühl
Biel-Bienne
01:00
Breitenrain

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
20:00
St. Anna
Wolfsberger AC II
20:00
Spittal
Ried II
20:30
Gurten
Hertha
21:00
Wels

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
20:30
Mauerwerk
Wiener Viktoria
22:00
Neusiedl

227 Russia - Pfl

Ural 2
16:30
Zvezda Perm

47 Sweden - Elitettan Women

Jitex W
19:00
Umea W
Mallbacken W
19:00
IFK Sundsvall W
Borgeby W
20:00
IFK Kalmar W
Älvsjö AIK W
20:00
Alingsås W
Bollstanäs W
23:00
Norrköping W

6783 Mozambique - Mocambola

Desportivo Maputo
19:30
Ferroviario Beira
Songo
20:00
Incomáti

32 Spain - Primera Division Women

Valencia W
18:00
Rayo Vallecano W
Sevilla W
23:00
Real Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Zurich W
21:00
Lugano W
Young Boys W
23:30
Luzern W
Basel W
00:30
Aarau W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
19:00
Genk W
St. Liege W
21:00
Zulte-Waregem W
Club Brugge W
21:15
Eendracht Aalst W

556 Belgium - 1st National Women

Kontich W
20:30
Gent II W
Standard Liège II W
22:00
Genk II W
Chastre W
22:00
Voorwaarts Zwevezele W
Renaissance Mons 44 W
22:00
Famkes Merkem W
RFC de Liege W
22:30
Mechelen W
Anderlecht II W
23:30
Moldavo W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
18:45
Fortuna Hjorring W
AGF W
19:30
FC Thy - ThistedQ
Brondby W
20:15
AaB W

17 France - Division 1 Women

Stade de Reims W
18:00
Bordeaux W
Fleury 91 W
19:30
Dijon W
Paris W
19:30
Soyaux W
Guingamp W
19:30
Issy W

674 Hungary - Nb I Women

Győri ETO W
17:00
Viktória Szombathely W
MTK Hungaria W
19:00
Ferencváros W

251 Italy - Serie A Women

Inter Milano W
19:30
Roma W

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
09:05
Tigres UANL W
Cruz Azul W
00:00
Mazatlán W

802 Israel - Lig Bet

Maccabi Bnei Jadida
20:00
Hapoel Ironi Karmiel
Maccabi Isfiya
20:00
Hapoel Bnei Musmus
Hapoel Tuba-Zangariyye
00:30
Maccabi Ahva Sha'ab

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Estoril U23
17:00
Belenenses U23
Portimonense U23
17:00
Marítimo U23
Académica U23
21:00
Leixões U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Albacete II W
20:30
Levante II W
Bizkerre W
20:45
San Ignacio W
Laurus W
21:15
Olímpico Madrid W
Aurrerá de Vitoria W
21:30
Mutilvera W
Osasuna II W
21:30
Añorga W
Athletic Club III W
21:30
Monte W
Riudoms W
21:30
Son Sardina W
Rayo Vallecano II W
21:30
Real Madrid II W
Racing Santander II W
21:45
Oiartzun W
Extremadura W
22:00
Málaga W
Mislata W
22:00
San Vicente W
Elche II W
22:00
Aldaia W
Friol W
22:30
Sporting Gijón II W
Fundación Tenerife W
22:30
Las Majoreras W
Villestro W
23:00
León FF W
Huesca W
23:00
Vic Riuprimer W
Torrelodones W
23:00
Getafe W
Achamán W
23:00
Güímar W
La Garita W
23:00
San José Tablero W
Real Sociedad II W
23:30
Nueva Montaña W
Olympia Las Rozas W
00:00
Sevilla II W
Europa W
00:15
Stadium Casablanca W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Forward Madison
Chattanooga Red Wolves
06:00
Toronto II
Greenville Triumph
06:00
New England II
Union Omaha
06:00
North Carolina

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
20:00
Glentoran U20
Linfield U20
20:00
Warrenpoint Town U20

32 Spain - Spain Youth League

Málaga U19
17:00
Castilleja U19
Maspalomas U19
17:00
Unión Viera U19
Deportivo La Coruña U19
17:30
Pontevedra U19
Mutilvera U19
17:30
Danok Bat U19
Sevilla U19
17:30
Sporting Atlético U19
Orientación Marítima U19
18:00
Las Zocas U19
Juventud Laguna U19
18:00
Huracán U19
Marino U19
18:00
Atlético GC U19
San José U19
18:00
Mensajero U19
Tenerife U19
18:00
Victoria U19
Cultural Leonesa U19
18:30
Trival Valderas U19
Acodetti U19
19:00
Águilas SA U19
Arucas U19
19:00
La Oliva U19
Real Oviedo U19
20:45
Atlético Perines U19
Racing Santander U19
21:00
Sporting Gijón U19
Cádiz U19
21:00
Santa Fe U19
Flecha Negra U19
21:00
Real Madrid U19
Atl. Madrid U19
21:00
Gimnástica Segoviana U19
Conquense U19
21:00
Talavera U19
Torre Levante U19
21:00
CF San José U19
Compostela U19
21:30
Arenal U19
Lleida U19
21:30
San Francisco U19
Real Murcia U19
21:30
Levante U19
Real Avilés U19
22:00
Pabellón Ourense U19
Europa U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19
Montecarlo U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
La Cruz U19
22:00
Unión Adarve U19
FC Cartagena U19
22:00
Villarreal U19
Kelme U19
22:00
Cartagena FC U19
Ebro U19
22:30
Espanyol U19
Sant Andreu U19
22:30
Sabadell U19
Las Rozas U19
22:30
Rayo Vallecano U19
Bellvitge U19
23:00
Cornellà U19
Albacete U19
23:00
Elche U19
Covadonga U19
23:15
Lugo U19
Girona U19
23:15
Real Zaragoza U19
Tolosa U19
23:30
Arenas Getxo U19
Damm U19
00:00
Atlético Baleares U19
Jóvenes Promesas U19
00:00
Calavera U19

155 Romania - Liga 2

Dunărea Călăraşi
15:00
Metaloglobus
Şirineaşa
15:00
Unirea Constanța
Dacia Unirea Brăila
15:00
SCM Gloria Buzau
Unirea Slobozia
15:00
ASU Poli Timişoara
Viitorul Şelimbăr
15:00
Concordia Chiajna
CSA Steaua Bucureşti
19:00
Astra

17 France - National 3: Occitanie

Narbonne
23:00
Balma

401 Slovakia - Youth League

DAC U19
15:00
Dukla U19
Podbrezová U19
16:00
Slovan Bratislava U19
Spartak Trnava U19
16:00
FC Košice U19
Nitra U19
16:00
Poprad U19
Senica U19
16:00
Žilina U19

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
15:00
Yenisey W
Rostov W
18:00
CSKA Moscow W
Krasnodar W
19:00
Lokomotiv Moscow W
Rubin Kazan W
20:00
Chertanovo W
Zenit W
20:00
Ryazan VDV W

5724 Sierra Leone - Premier League

Anti Drugs Strikers
23:15
Bai Bureh Warriors
East End Tigers
02:00
Kallon

1004 Canada - Premier League

Forge
02:30
Atlético Ottawa
Pacific
05:00
Valour

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Göfis
21:00
Fussach
Lochau
21:00
Höchst
Hörbranz
21:00
Bezau
Alberschwende
21:00
Hard
Lustenau
21:00
Blau-Weiß Feldkirch
Andelsbuch
21:00
Meiningen
Bizau
22:00
Rheindorf Altach II

5 Brazil - Copa Rio

CFRJ / Marica
01:00
Madureira

80 Chile - Segunda División

Recoleta
22:30
Deportes Valdivia
Rodelindo Román
03:00
Concepcion
Deportes Limache
03:00
General Velásquez
Colchagua
05:00
Iberia

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
21:00
Lynx
Manchester 62
23:30
College Cosmo

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
Matsue City
Suzuka Unlimited
11:00
Nara Club
Tokyo Musashino City
11:00
Honda Lock

49477 ไทยลีก 3

Kohkwang
15:30
Bankhai United
Kabin United
15:30
Rayong United
Marines Eureka
15:30
Chanthaburi
Chamchuri United
15:30
Samut Prakan
Bangkok
15:30
Army
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Grakcu Sai Mai United
North Bangkok University
15:30
ม.ธนบุรี
Nonthaburi
15:30
Prime Bangkok
Hua Hin City
15:30
Assumption United
Kanchanaburi
15:30
Samut Songkhram
Mahasarakham United
15:30
Huai Thalaeng United
Sakon Nakhon
15:30
Khonkaen Mordindang
Ubon Ratchathani
15:30
Sisaket United
Satun United
15:30
Trang
Chiangrai Lanna
15:30
Northern Tak United
Wat Bot City
15:30
อุทัยธานี เอฟซี
Nan
15:30
See Kwae
Patong City
16:00
Songkhla
Young Singh United
16:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Maejo United
16:00
Uttaradit
Cha Choeng Sao
18:00
Banbueng

1233 Finland - Kolmonen

Kultsu
17:00
Ri-Pa
Peimari United
17:00
Inter Turku II
ÅIFK
17:15
VG-62
OsPa
19:00
Raahe
Åland
20:00
P-Iirot
TPS II
20:00
MaPS