ufabet

ตารางบอล 5 ต.ค. 2564

462 เอฟเอคัพ

Marine
01:45
Atherton Collieries
Chester
01:45
Marske United
Southport
01:45
Spennymoor Town
Kidderminster Harriers
01:45
Ware
Kettering Town
01:45
Leamington
Brackley Town
01:45
Hanley Town
St Albans City
01:45
Metropolitan Police FC
Sholing
01:45
Bedfont Sports
Eastbourne Borough
01:45
Horsham
AFC Hornchurch
01:45
Bowers & Pitsea
Wingate & Finchley
01:45
Corinthian-Casuals

49477 ไทยลีก

Police Tero FC
18:00
Chonburi FC
SCG Muangthong United
19:00
Nongbua Pitchaya FC

99474 World - Club Friendlies

Dobrudzha 1919
19:30
Cherno More
Siegburger SV
00:30
Bonner SC
FSV Vohwinkel
00:30
TVD Velbert

462 England - National League

Altrincham
01:45
กริมสบี้ ทาวน์
Boreham Wood
01:45
Torquay United
Bromley
01:45
Weymouth
Dover Athletic
01:45
Aldershot Town
Halifax Town
01:45
Notts County
King's Lynn Town
01:45
Barnet
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
01:45
Eastleigh
Wealdstone
01:45
Solihull Moors
Woking
01:45
Dagenham & Redbridge
Wrexham
01:45
Chesterfield
Yeovil Town
01:45
Maidenhead United

462 อีเอฟเอล โทรฟี

Hartlepool United
01:00
มอร์แคมป์
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
ครูว์ อเล็กซานดร้า
01:00
วีแกนแอทเลติก
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:00
Wolves U21
Port Vale
01:00
โรชเดล
โบลตันวอนเดอเรอส์
01:00
Liverpool U21
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:00
สคันธอร์ป
ลินคอล์น ซิตี้
01:00
ซันเดอร์แลนด์
Mansfield Town
01:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
จิลลิ่งแฮม
01:00
อิปสวิช ทาวน์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:00
Aston Villa U21
Northampton Town
01:00
Walsall
Cheltenham Town
01:00
Exeter City
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:00
Leyton Orient
ชาร์ลตันแอธเลติก
01:00
Southampton U21
Barrow
01:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:45
Leicester U21
Harrogate Town
01:45
Newcastle United U21
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45
Stevenage

462 England - Professional Development League

Sheffield Utd U23
19:00
Coventry U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Enfield Town
01:45
Kingstonian
AFC Hornchurch
01:45
Worthing
Bognor Regis Town
01:45
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Brentwood Town
01:45
Aveley
Maldon & Tiptree
01:45
Barking

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
01:45
South Shields
Basford United
01:45
United of Manchester
Buxton
01:45
Whitby Town
Lancaster City
01:45
Stafford Rangers
Matlock Town
01:45
Mickleover Sports
Morpeth Town
01:45
Radcliffe Borough
Nantwich Town
01:45
Gainsborough Trinity
Stalybridge Celtic
01:45
Grantham Town
Witton Albion
01:45
Hyde United

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Viktoria Aschaffenburg
00:00
Pipinsried

11 Germany - Oberliga: Bremen

Blumenthaler SV
00:30
Aumund-Vegesack

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Arminia Ludwigshafen
00:00
Speyer

802 Israel - State Cup

Ahva Reineh
18:00
Tzeirey Taibe
Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara
18:30
Maccabi Bnei Abu Snan

47 Sweden - Superettan

Trelleborg
00:00
Landskrona
Västerås SK
00:00
GAIS

44 Argentina - Primera B Nacional

Almirante Brown
07:10
Estudiantes Río Cuarto
Nueva Chicago
01:10
Temperley

5 Brazil - Serie B

Avaí
05:00
Ponte Preta

80 Chile - Primera Division

Huachipato
07:00
Curicó Unido
Ñublense
06:30
La Serena

459 Ecuador - Liga Pro

Delfin
07:00
Manta

338 Peru - Segunda Division

Carlos Stein
23:30
Deportivo Llacuabamba
Unión Comercio
02:00
Santa Rosa PNP

158 Uruguay - Segunda Division

Central Español
07:00
Defensor Sporting
Juventud
02:00
Rampla Juniors
Villa Teresa
04:30
Danubio

35376 Saudi Arabia - Division 1

Bisha
21:10
Al Jabalain
Hajer
22:05
Najran
Al Orubah
22:40
Al-Ain
Al Quadisiya
00:05
Al Sahel

5618 China PR - League One

Zibo Sunday
15:30
Wuhan Three Towns
Chengdu Qianbao
18:35
Heilongjiang Lava Spring
Nantong Zhiyun
18:35
Xinjiang Tianshan

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Argentino Rosario
01:00
Centro Español
Liniers
01:00
Central Ballester
Yupanqui
01:00
Deportivo Muñiz
ลูกาโน
01:00
Juventud Unida G.
Sportivo Barracas
01:00
Deportivo Paraguayo
Defensores de Cambaceres
01:00
Puerto Nuevo

1233 Finland - Kakkonen

JJK
22:30
OTP
TPV
23:15
EPS

251 Italy - Serie C: Girone C

Catanzaro
20:30
Fidelis Andria

1578 Norway - 2. Division

Asker
00:00
Kvik Halden

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IFK Skovde
00:30
Kumla

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Merlo
01:00
Los Andes

153732 India - Calcutta Premier Division A

Peerless
15:30
Railway

41 Europe - Champions League Women

Hoffenheim W
23:45
Køge
Häcken W
23:45
Lyon W
Barcelona W
02:00
Arsenal W
SL Benfica
02:00
Bayern Munich W

227 Russia - Pfl

Ural 2
16:30
Spartak Tuymazy
Nosta
18:00
Torpedo Miass
Zenit Izhevsk
18:00
Volga Ulyanovsk
Rotor-2
20:00
Essentuki
Zvezda Perm
20:30
Lada Tolyatti
Tyumen
21:00
Chelyabinsk

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
07:00
Cruz Azul W
Monterrey W
07:00
León W
Tijuana W
09:00
Atlas W
Juárez W
09:00
Santos Laguna W

74505 Qatar - QSL Cup

Al Khor
21:40
Al Arabi
Al Shamal
23:50
Al Wakrah

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Larne U20
02:00
Dungannon Swifts U20

97374 Jordan - 1st Division

Blama
20:00
Sama Al Sarhan
Al Tora
20:00
Moghayer Al Sarhan

712 Korea Republic - WK-League

Gumi Sportstoto W
14:30
Suwon FMC W
Hwacheon KSPO W
16:00
Seoul W
Changnyeong W
16:00
Boeun Sangmu W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Sportivo Luqueño
03:30
12 de Octubre
Olimpia
06:00
Resistencia