ufabet

ตารางบอล 3 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

คริสตัล พาเลซ
20:00
เลสเตอร์ ซิตี้
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
20:00
แอสตันวิลลา
เวสต์แฮม
20:00
เบรนท์ฟอร์ด
ลิเวอร์พูล
22:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 เอฟเอคัพ

Jersey Bulls
21:00
Chertsey Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาแจกซ์
19:30
อูเทรชท์
SC Cambuur
19:30
อัลค์มาร์
วิเทสส์
21:45
เฟเยนูร์ด
พีเอสวี
01:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

11 บุนเดิสลีกา

FSV Mainz 05
20:30
FC Union Berlin
FC Bayern München
22:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
DSC Arminia Bielefeld
00:30
Bayer 04 Leverkusen

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แรนส์
18:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
อองเช่ร์
20:00
เม็ตซ์
ลอริยองต์
20:00
Clermont
โมนาโก
20:00
บอร์กโดซ์
น็องต์
20:00
Troyes
ลีลล์
22:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
แซงต์ เอเตียน
01:45
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
17:30
ลาซิโอ
เวโรน่า
20:00
Spezia
ซามพ์โดเรีย
20:00
อูดิเนเซ่
ฟิออเรนติน่า
23:00
นาโปลี
โรม่า
23:00
เอ็มโปลี
อตาลันต้า
01:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เอลเช่
19:00
เซลต้า บีโก้
เอสปันญ่อล
21:15
เรอัล มาดริด
เกตาเฟ่
23:30
เรอัล โซเซียดาด
บียาร์เรอัล
23:30
เรอัล เบติส
เกรนาดา
02:00
เซบีย่า

479 เจลีก

โตกุชิม่า วอร์ทิส
11:00
สากัน โตสู
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
โออิตะ ตรินิต้า
14:00
เซเรโซ โอซาก้า

479 เจลีก 2

Sagamihara
11:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
โทชิกิ SC
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
Giravanz Kitakyushu
12:00
ThespaKusatsu Gunma
มาชิดา เซลเวีย
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ

49477 ไทยลีก

Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
Suphanburi Football Club
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
True Bangkok United
BG Pathum United
18:00
Khonkaen United

49477 ไทยลีก 2

เกษตรศาสตร์ เอฟซี
17:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
อยุธยา ยูไนเต็ด
17:30
นครปฐม ยูไนเต็ด
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
Muangkan United
อุดรธานี เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Rodos
22:30
Olympiakos Volos

462 England - Wsl 2 Women

Blackburn Rovers W
18:00
Millwall W
Durham W
18:00
Lewes W
Coventry United W
20:00
Liverpool W
Crystal Palace W
20:00
Sheffield Utd W
Bristol City W
21:00
Sunderland W

462 England - Women's Super League

Leicester W
20:00
Tottenham W
Manchester City W
20:00
West Ham W
Reading W
20:00
Everton W
Birmingham W
00:45
Manchester United W

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Hashtag United
21:00
Romford

38 Netherlands - Eredivisie Women

Feyenoord W
17:15
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

ชาลเก้ 04
18:30
Ingolstadt
St. Pauli
18:30
Dynamo Dresden
Sandhausen
18:30
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

Borussia Dortmund II
18:00
Würzburger Kickers
Waldhof Mannheim
19:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nord

Eintracht Norderstedt
19:00
Teutonia Hamburg
Altona 93
19:00
St. Pauli II
LSK Hansa
20:00
Hannover 96 II
VfB Oldenburg
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
Borussia Hildesheim
20:00
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemnitzer FC
18:00
Eilenburg
Chemie Leipzig
18:00
Auerbach
Hertha BSC II
18:00
Tennis Borussia
Tasmania Berlin
18:00
Altglienicke

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Backnang
19:30
Linx
Lörrach-Brombach
20:00
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Neumarkt Germany
16:00
SC Feucht
DJK Bamberg
20:00
Vilzing

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
19:00
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Vatan Sport
Schwachhausen
18:00
OSC Bremerhaven
Hemelingen
19:00
Leher TS
Borgfeld
20:00
Werder Bremen III
Komet Arsten
20:00
Union Bremen
Hastedt
20:00
Blumenthaler SV
SFL Bremerhaven
20:30
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
15:45
Lohbrugge
HEBC
15:45
Niendorfer TSV
Rugenbergen
19:00
Buchholz
Union Tornesch
20:00
Victoria Hamburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

FC 1906 Erlensee
20:00
Neuhof
SV Zeilsheim
20:00
Türk Gücü Friedberg
Ginsheim
20:00
Hessen Dreieich
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Eddersheim
20:00
FV Bad Vilbel

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Bergisch Gladbach
20:00
Siegburger SV
VfL Vichttal
20:30
Düren Merzenich

11 โอเบอร์ลีกา

SF Baumberg
20:00
Teutonia St.Tönis
Cronenberger SC
20:00
Monheim
Schonnebeck
20:00
FC M'gladbach
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
FSV Duisburg
SF Niederwenigern
20:00
Hilden
Meerbusch
20:00
Schwarz-Weiß Essen
Kleve
20:00
Kray
Dusseldorf-West
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
FC Bocholt
20:30
Sterkrade-Nord

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

BW Lohne
20:00
Eintracht Celle
Hagen / ​Uthlede
20:00
Bersenbrück
Germania Egestorf
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
Gifhorn
20:00
FT Braunschweig
Arminia Hannover
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
Eintracht Northeim
21:00
SVG Göttingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
18:00
Neustrelitz
Victoria Seelow
19:00
Mecklenburg Schwerin
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Greifswalder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
19:00
Einheit Wernigerode

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
19:00
Salmrohr
Alemannia Waldalgesheim
20:00
Hassia Bingen
Elversberg II
20:00
Pfeddersheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
19:00
Todesfelde
Oldenburger SV
20:00
Eutiner SV
Eckernforder SV
20:00
Inter Türkspor Kiel
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Altenholz

11 Germany - Oberliga: Westfalen

ASC Dortmund
20:00
Eintracht Rheine
Holzwickeder SC
20:00
Sprockhövel
Meinerzhagen
20:00
Vreden
Paderborn 07 II
20:00
Gütersloh
Preußen Münster II
20:00
TuS Haltern
Victoria Clarholz
20:00
Ennepetal
Kaan-Marienborn
20:00
Schermbeck
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Wattenscheid 09
Westfalia Herne
20:15
Sportfreunde Siegen
Westfalia Rhynern
23:00
Hammer SpVg

2454 Albania - Superliga

Tirana
18:45
Laçi
Kukësi
21:45
Teuta Durrës

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rapid Vienna
19:30
Wattens
Hartberg
19:30
Sturm Graz
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

Wacker Innsbruck
15:30
Blau-Weiß Linz

2453 Azerbaijan - Premier League

คาราบัค
22:00
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

Krumkachy
17:00
Lida
Shakhtyor Petrikov
19:00
Gomelzheldortrans
อาร์เซน่อล
21:00
Orsha

556 Belgium - Pro League

Anderlecht
18:30
คลับ บรูกก์
RFC Seraing
21:00
Zulte-Waregem
Antwerp
23:30
เกนท์
AS Eupen
02:00
เกงค์

556 Belgium - First Division B

Waasland-Beveren
21:00
Excelsior Virton
Deinze
01:00
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Rudar Prijedor
20:00
Sloboda Tuzla
Sloga
22:00
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Travnik
20:30
Mladost Doboj Kakanj
GOSK Gabela
20:30
Gradina Srebrenik

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
21:45
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:15
ลูโดโกเรต์ส

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Omarska
20:30
Slavija

224 Bulgaria - Vtora Liga

Yantra 1919
20:00
Septemvri Sofia
Botev Plovdiv II
22:00
Sportist Svoge

266 Croatia - 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
22:00
Hrvatski Dragovoljac
Osijek
00:30
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Orijent 1919
20:00
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

Anorthosis
22:00
อาโปเอล
Olympiakos
23:00
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

Olympiada Lympion
20:00
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
21:00
Jablonec
Karviná
21:00
Mladá Boleslav
Slovan Liberec
21:00
Baník Ostrava
Sparta Praha
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vlašim
21:00
Příbram

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
19:00
SønderjyskE
Silkeborg
19:00
Nordsjælland
Midtjylland
21:00
AGF
Randers
23:00
Brøndby
โคเปนเฮเก้น
01:00
Viborg

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
19:00
Jammerbugt
Nykøbing
20:00
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
19:00
Tulevik
Flora
23:00
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

Lahti
19:00
KTP
Inter Turku
21:00
HIFK
Haka
21:00
Oulu
HJK
22:30
SJK

1233 Finland - Ykkonen

MP
20:00
PK-35

125 Greece - Super League

Atromitos
20:00
PAS Giannina
Panaitolikos
20:00
AEK Athens
OFI
22:15
PAOK
Ionikos
00:30
Lamia
โอลิมเปียกอส
00:30
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
19:15
MTK
Paksi SE
22:00
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

III. Kerületi TUE
20:00
Csákvári TK
Dorogi
20:00
Ajka
Budafoki MTE
20:00
Szentlőrinc SE
Békéscsaba
22:00
Vasas
Győri ETO
22:00
Kecskemeti TE
Pécsi MFC
22:00
Szolnoki MÁV
Szombathelyi Haladás
22:00
Budaörs
Tiszakecske
22:00
Soroksár SC
Szeged 2011
22:00
Diósgyőr

802 Israel - Ligat ha'Al

Ashdod
23:00
Hapoel Hadera
Maccabi Tel Aviv
00:15
Hapoel Katamon
Maccabi Haifa
00:45
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

เบรสชา
19:00
Como
Pordenone
21:15
Vicenza
Benevento
01:30
Perugia

748 Latvia - First Liga

Auda
18:00
Dinamo Riga
Super Nova
19:00
Albatroz

57142 Macedonia FYR - First League

Shkupi
20:00
Rabotnicki

998 Montenegro - First League

Zeta
00:00
Dečić
Budućnost
01:00
Rudar

998 Montenegro - Second League

Igalo
20:30
Jedinstvo
Arsenal Tivat
20:30
Cetinje
Mladost DG
23:00
Bokelj
Mladost
23:00
Grbalj
Kom
23:00
Berane

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Mjøndalen
23:00
Brann
Odd
23:00
Molde
Stabæk
23:00
Bodø / Glimt
Tromsø
23:00
Haugesund
Vålerenga
23:00
Strømsgodset
Kristiansund
01:00
โรเซนบอร์ก บีเค

1578 Norway - Obos-Ligaen

Aalesund
20:00
HamKam

2 Poland - Ekstraklasa

Raków Częstochowa
17:30
Warta Poznań
Pogoń Szczecin
20:00
Górnik Łęczna
Lechia Gdańsk
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
17:40
Odra Opole
Polkowice
20:00
SKRA Częstochowa
Katowice
23:00
Stomil Olsztyn

20 พรีเมียรา ลีกา

Belenenses
21:30
Tondela
เบนฟิกา
00:00
Portimonense
Estoril
00:00
Gil Vicente
บราก้า
02:30
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
17:00
Varzim
Penafiel
20:00
Mafra
Benfica II
20:00
ชาเวช
Casa Pia
21:00
Sporting Covilhã
Porto II
21:30
Rio Ave
Vilafranquense
01:30
Farense

155 Romania - Liga 1

Voluntari
20:00
SSC Farul
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
22:00
Gaz Metan Mediaş
U Craiova 1948
01:00
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
Ural
เซนิต
20:30
Sochi
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Rostov
Akhmat Grozny
23:00
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
16:00
Alaniya Vladikavkaz
Metallurg Lipetsk
19:00
SKA Khabarovsk
Orenburg
19:00
Spartak Moskva II
Volgar Astrakhan
20:00
Veles
Akron
20:00
Urozhay
Rotor Volgograd
20:00
Torpedo Moskva
Fakel
21:00
Tekstilshchik
KAMAZ
21:00
Krasnodar II
Neftekhimik
22:00
Yenisey
Baltika
23:00
Dolgie Prudy

227 Russia - Youth League

Zenit U19
16:00
Arsenal Tula U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
18:00
เซลติก
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Hibernian

1161 Scotland - League One

Queen's Park
21:00
Montrose

296 Serbia - Super Liga

Napredak
21:00
Partizan
Mladost Lučani
23:00
Novi Pazar
Vojvodina
01:00
Radnički Niš
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:00
Metalac GM

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
20:00
Pohronie
Trenčín
22:00
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

Rohožník
16:00
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
20:00
Mura
Koper
22:00
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Dekani
18:00
Gorica
Beltinci
20:30
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เออิบาร์
19:00
UD Ibiza
มาลากา
21:00
Fuenlabrada
Burgos
23:15
Mirandés
พัลมาส
23:15
FC Cartagena
เลกาเนส
02:00
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
20:00
Djurgården
Kalmar
20:00
Sirius
Örebro
20:00
Häcken
Norrköping
22:30
Hammarby
มัลโม่
22:30
Mjällby

47 Sweden - Allsvenskan Women

Eskilstuna United W
20:00
Djurgarden W
Hammarby W
20:00
Pitea W

47 Sweden - Superettan

Akropolis
18:00
AFC Eskilstuna
Jönköpings Södra
20:00
Norrby
Helsingborg
20:00
GIF Sundsvall
Örgryte
22:00
Falkenberg

47 Sweden - Ettan: North

Dalkurd
18:00
Örebro Syrianska
Assyriska
20:00
Piteå
IFK Luleå
21:00
Täby
IF Karlstad Fotboll
21:00
Brommapojkarna
Umeå
22:00
Hudiksvall

47 Sweden - Ettan: South

Qviding FIF
18:00
Tvååker
Trollhättan
19:00
Torns

62 Switzerland - Super League

Zürich
19:15
Sion
บาเซิ่ล
21:30
Luzern
Servette
21:30
ยังบอยส์

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
19:15
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Yeni Malatyaspor
17:30
Hatayspor
Gazişehir Gaziantep
20:00
Altay
Fenerbahçe
20:00
Kasımpaşa
Rizespor
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
17:30
Denizlispor
Samsunspor
20:00
Ümraniyespor
Eyüpspor
23:00
Manisa BBSK
Ankaragücü
23:00
BB Erzurumspor

86 Ukraine - Premier League

Veres
18:00
โอเล็กซานเดรีย
Metalist 1925 Kharkiv
21:00
Minai
Zorya
21:00
Desna
ดินาโมเคียฟ
23:30
ชัคตาร์

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
23:30
Sarmiento
Rosario Central
23:30
Argentinos Juniors
River Plate
03:00
Boca Juniors
Racing Club
06:15
Estudiantes

44 Argentina - Primera B Nacional

Independiente Rivadavia
21:00
Instituto
Brown de Adrogué
01:00
Ferro Carril Oeste
Atletico Mitre
01:30
Quilmes

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
07:00
Internacional
ฟลาเมงโก
02:00
Athletico PR
Chapecoense
02:00
São Paulo
Palmeiras
04:15
Juventude
Grêmio
06:30
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

Ponte Preta
07:00
Vila Nova
Cruzeiro
21:00
Brasil de Pelotas
Confiança
04:15
Vasco da Gama
Londrina
06:30
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

Manaus
02:00
Novorizontino
Criciúma
04:00
Paysandu

80 Chile - Primera Division

Palestino
01:30
Colo-Colo
Universidad Chile
04:00
Antofagasta
Unión Española
06:30
O'Higgins

80 Chile - Primera B

Copiapó
22:00
Coquimbo Unido
Deportes Iquique
22:30
Deportes Santa Cruz
Unión San Felipe
22:30
San Marcos
Santiago Morning
02:00
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
08:10
Atlético Huila
Millonarios
04:00
Rionegro Águilas
Independiente Medellín
06:05
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
02:00
Cortuluá
Valledupar
03:00
Fortaleza CEIF

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
09:00
Alajuelense
Santos de Guápiles
04:00
Sporting San José
Herediano
06:00
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Quito
08:00
Guayaquil City
Olmedo
02:00
Aucas
Barcelona Guayaquil
04:30
Mushuc Runa

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
07:00
FAS
Águila
07:30
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Iztapa
Achuapa
00:00
Nueva Concepción
Comunicaciones
00:00
Solola
Guastatoya
04:00
Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

Amatitlan
00:00
Suchitepéquez
Puerto San Jose
00:00
Marquense
Juventud Pinulteca
00:00
Zacapa Tellioz
Deportivo Reu
01:00
Siquinalá
Plataneros
03:00
Quiché
San Pedro
04:00
Xinabajul
Chimaltenango
04:00
Sacachispas
Agua Blanca
04:00
Mixco

458 Mexico - Liga MX

Santos Laguna
07:06
Mazatlán
Guadalajara
09:00
Atlas
Toluca
00:00
Querétaro
América
05:00
Pumas UNAM

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Ocotal
07:00
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
07:15
Guaireña
Guaraní
04:00
Nacional Asunción
Libertad
06:15
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Universidad San Martín
22:30
Real Garcilaso
Academia Cantolao
01:00
Melgar
Universitario
03:30
César Vallejo

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
22:30
Progreso
Nacional
01:30
Plaza Colonia
Torque
04:00
Boston River

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

เอฟซี ดัลลัส
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
นิวยอร์กซิตี
23:00
Nashville SC
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
03:00
โคลัมบัส ครูว์
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
03:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
โตรอนโต้ เอฟซี
03:00
ชิคาโก ไฟร์
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
04:30
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tulsa Roughnecks
07:00
Memphis 901
Colorado Springs
07:00
El Paso Locomotive
Rio Grande Valley
07:30
Real Monarchs
Oakland Roots
09:00
Las Vegas Lights
Orange County
09:00
Phoenix Rising
LA Galaxy II
09:30
San Diego Loyal
Sacramento Republic
09:30
Tacoma Defiance
Louisville City
02:00
New Mexico United
OKC Energy
05:00
San Antonio
Charlotte Independence
06:00
Loudoun United

146 South Africa - Premier League

Royal AM
20:30
Maritzburg United
Golden Arrows
20:30
Marumo Gallants FC
Mamelodi Sundowns
22:30
Moroka Swallows

911 Angola - Girabola

Desportivo Huíla
21:00
Progresso

607 Burkina Faso - Premier League

RCK
22:30
Majestic
วิเทสส์
22:30
Salitas
USFA
00:45
Royal

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
19:30
Dauphins Noirs
Sanga Balende
20:30
Kuya Sport
TP Mazembe
20:30
Blessing
Motema Pembe
21:30
Etoile de Kivu

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Casablanca
22:00
RSB Berkane
FAR Rabat
22:00
FUS Rabat
Hassania Agadir
23:00
Mouloudia Oujda
Chabab Mohammédia
03:30
Wydad Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

USM Oujda
22:30
Stade Marocain
Ittihad Khemisset
22:30
Olympique Dcheïra
Wydad Fès
22:30
JSM Laâyoune

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
18:00
Tanzania Prisons
Mbeya City
20:00
Mbeya Kwanza
Namungo
20:00
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

Lusaka Dynamos
18:00
Buildcon
Red Arrows
20:00
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

Ordino
16:00
Atlètic Club d'Escaldes
Engordany
18:30
Sant Julià
UE Santa Coloma
21:00
Inter Club d'Escaldes
Carroi
23:30
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

Penya Encarnada
16:00
La Massana
Jenlai
18:30
UE Sant Julia II
Ranger's
21:00
Engordany II
Encamp
22:00
Extremenya

5618 China PR - League One

Nanjing City
15:00
Hangzhou
Suzhou Dongwu
18:35
Meizhou Hakka

64306 Hong Kong - First Division

Eastern District
12:30
Hoi King
South China
14:30
Central & Western
Sham Shui Po
14:30
Wong Tai Sin
Happy Valley
14:30
Yuen Long
North District
14:30
Shatin
Wofoo Tai Po
14:30
Dreams Metro Gallery
Wing Yee
14:30
Citizen AA

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
12:00
Seongnam
Gwangju
14:30
Pohang Steelers
Seoul
17:00
Daegu

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
13:00
Busan Transportation

44 Argentina - Primera C

Dock Sud
01:00
Sportivo Italiano
Deportivo Laferrere
01:00
El Porvenir
Real Pilar
01:00
Luján
Victoriano Arenas
01:00
Atlas
Ituzaingó
01:30
San Martín Burzaco

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
19:00
JOS Watergraafsmeer
HV & CV Quick
19:00
Dongen
DEM
19:00
Hollandia
Westlandia
19:00
Gemert
GVV Unitas
19:00
ADO '20
Groene Ster
19:30
OFC Oostzaan
OSS '20
19:30
EVV

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Stockay-Warfusée
20:00
RES Durbuy
Ganshoren
20:00
Waremme
Warnant
20:00
US Givry
Jette
20:00
Tubize
Hamoir
20:00
Verlaine

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Voorwaarts Zwevezele
20:00
Westhoek
Merelbeke
20:00
Ronse

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Berchem Sport
20:00
Olympia Wijgmaal
Pepingen-Halle
20:00
Houtvenne

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Jong Lede
20:00
Torhout
Erpe-Mere United
20:00
Avanti
Eppegem
20:00
Svelta Melsele
Lochristi
20:00
Anzegem
Voorde Appelterre
21:00
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
20:00
Turnhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Entité Manageoise
20:00
Binche
Stockel
20:00
Aische
Ostiches
20:00
Jeunesse Tamines
Schaerbeek-Evere
20:00
Albert Quévy-Mons
Gosselies Sports
20:00
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
20:00
Oppagne-Wéris
Herstal
20:00
Huy
Gouvy
20:00
Sprimont-Comblain
Richelle United
20:00
Marloie Sport
Wanze / Bas-Oha
20:00
Jodoigne
Habay-la-Neuve
20:00
Raeren-Eynatten
Stade Disonais
20:00
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Berg en Dal
20:00
K. Kontich
Ternesse
20:00
Eendracht Zoersel
Kalmthout
20:00
Oppuurs
Bevel FC
20:00
Rapid Leest
Bornem
20:00
Retie

556 Belgium - Provincial-Brabant

Genappe
19:30
Nivellois
Bertem-Leefdaal
20:00
Wambeek
Melsbroek
20:00
KV Tervuren-Duisburg
Sporting Kampenhout
20:00
Liedekerke
Bodegem Kapelle United
20:00
SC Aarschot
Borght-Humbeek
20:00
Veltem
NSeth Berchem
20:00
Stade Everois
Etterbeek
20:00
Sporting Bruxelles
Sportive Brainoise
20:00
Grez-Doiceau
Saint-Josse
20:00
Tubize II
Kosova Schaerbeek
20:00
Léopold
Union Lasne-Ohain
20:00
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Houdeng
20:00
Montignies
Antoing
20:00
Le Roeulx
Hornu
20:00
Ransart
Gilly
20:00
Morlanwelz
Excelsior Biévène
20:00
Belœil
Péruwelz
20:00
RAS Monceau
Snef-Tyber
20:00
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Liege

JS Fizoise
20:00
UCE Liège
Ster-Francorchamps
20:00
Aubel
FC Du Geer
20:00
La Calamine
Beaufays
20:00
Jehaytois
Elsautoise
20:00
Etoile de Faimes
Weywertz
20:00
Malmundaria
Sprimont-Comblain II
20:00
Pontisse Cite
Rechain
20:00
Mélen-Micheroux

556 Belgium - Provincial-Limburg

Bregel Sport
20:00
Torpedo Hasselt
Schoonbeek-Beverst
20:00
Groen Star Beek
Herderen-Millen
20:00
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Florenville
20:00
Sartoise
Ethe Belmont
20:00
Aubange
Lorraine Arlon
20:00
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Namur

Malonne
20:00
Andennais
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Condruzien
Chevetogne
20:00
Nismes
Flavion-Morialmé
20:00
Spy

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
20:00
Drongen
Elene-Grotenberge
20:00
Lokeren Doorslaar
Grembergen
20:00
Eendracht Zele
SK Denderhoutem
20:00
HO Kalken

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Blankenberge
20:00
SC Zonnebeke
Excelsior Zedelgem
20:00
Meulebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernolomets
20:00
Svetkavitsa Targovishte
Ustrem Donchevo
20:00
Lokomotiv Ruse

116 Cyprus - 3. Division

Omonia Psevda
20:00
Elia Lythrodonta
Ormideia
20:00
Digenis Morphou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
15:00
Benesov
Admira Praha
15:15
Sokol Hostoun
Slavia Praha II
15:15
Králův Dvůr
Pardubice II
15:15
Slovan Velvary
Hradec Kralove II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
Dukla Praha II
15:15
Jablonec II
Viktoria Plzen II
15:30
Slavoj Vyšehrad
Sokol Zápy
20:00
Slovan Liberec II
Sokol Brozany
20:00
Mlada Boleslav II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
15:00
Vysočina Jihlava II
Slovácko II
15:15
Vratimov
Sigma Olomouc II
15:15
Blansko

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
20:00
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
20:00
Tochovice
Hlinsko
20:00
Vysoke Myto
Kolín
20:00
Trutnov
Benatky nad Jizerou
20:00
Náchod
Dvůr Králové
20:00
Velke Hamry

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Strani
15:15
Nove Sady
Kozlovice
20:00
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
15:15
Slavoj Polná
Břeclav
15:30
Hodonín-Šardice
Ždírec nad Doubravou
20:00
Bystřice nad Pernštejnem
Sokol Lanžho
20:00
Zbrojovka Brno II
Stara Rise
20:00
Humpolec
Žďár nad Sázavou
20:00
Sokol Tasovice

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Holstebro
18:00
ASA Aarhus

1233 Finland - Kakkonen

SalPa
18:00
I-Kissat
PKKU
21:30
PeKa
Honka Akatemia
22:00
KaaPo
KuFu-98
23:00
JäPS

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gyirmót II
16:00
Zalaegerszegi TE II
Gyori ETO II
19:00
Bicskei
Andráshida
20:00
BVSC
Balatonfuredi
20:00
Nagykanizsai ULE
Kelen
20:00
Puskás II
MTE 1904
20:00
Gardony
Videoton II
20:00
Tatabánya
Papai Perutz
21:00
Érdi VSE
SC Sopron
21:00
Veszprém
Kaposvári Rákóczi
00:00
Komárom

251 Italy - Serie C: Girone A

FeralpiSalò
19:30
Pro Sesto
Fiorenzuola
19:30
Lecco
Giana Erminio
19:30
Legnago Salus
Mantova
19:30
Juventus U23
Calcio Padova
19:30
Seregno
Pergolettese
19:30
Piacenza
Pro Patria
19:30
Virtus Verona
Pro Vercelli
19:30
Südtirol
Renate
19:30
Trento Calcio 1921
Triestina
19:30
AlbinoLeffe

251 Italy - Serie C: Girone B

Olbia
19:30
Gubbio
Pescara
22:30
Reggiana
Pontedera
22:30
Virtus Entella

251 Italy - Serie C: Girone C

Vibonese
19:30
Potenza Calcio
Bari 1908
22:30
Monopoli
Campobasso
22:30
Paganese
Foggia
22:30
ACR Messina
Nuova Monterosi
22:30
Avellino
Turris
22:30
Latina
Virtus Francavilla
22:30
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:00
Derthona
Novara
20:00
Città di Varese

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:00
Breno
Caravaggio
20:00
Olginatese
Leon
20:00
Pontisola
Real Calepina
20:00
Casatese
Sona
20:00
Castellanzese
Adrense
20:00
Desenzano Calvina
Villa d'Almè
20:00
Brusaporto
Vis Nova Giussano
20:00
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:00
Este
Caldiero Terme
20:00
Cattolica
Montebelluna
20:00
Clodiense
Campodarsego
20:00
Adriese
Cartigliano
20:00
San Martino Speme
Cjarlins Muzane
20:00
Luparense
Delta Calcio Rovigo
20:00
Levico
Mestre
20:00
Spinea

251 Italy - Serie D: Girone D

Athletic Carpi
20:00
Forlì
Correggese
20:00
Real Forte Querceta
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Prato
Rimini
20:00
Tritium
Seravezza
20:00
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:00
Montespaccato
Foligno
20:00
Cascina
Pianese
20:00
Flaminia
Poggibonsi
20:00
Lornano Badesse
Pro Livorno
20:00
Unipomezia
San Donato Tavarnelle
20:00
FC Rieti
Sangiovannese
20:00
Gavorrano
Scandicci
20:00
Cannara

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:00
Castelfidardo Calcio
Aurora Alto Casertano
20:00
Pineto
Castelnuovo Vomano
20:00
Vastese
Nereto
20:00
San Nicolò
Porto D' Ascoli
20:00
Chieti
Recanatese
20:00
Montegiorgio
Trastevere
20:00
Tolentino
Vastogirardi
20:00
Matese
Atletico
20:00
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

Aprilia
20:00
Afragolese
Carbonia
20:00
Insieme Formia
Gladiator
20:00
Latte Dolce
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Real Monterotondo Scalo
Team Nuova Florida
20:00
SSC Giugliano
Sassari Torres
20:00
Cassino
Vis Artena
20:00
Atletico Uri
Arzachena
21:00
CynthiAlbalonga
Muravera
21:00
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:00
Sorrento
Casertana
20:00
Team Altamura
Francavilla
20:00
Rotonda
Lavello
20:00
Città di Fasano
Nardò
20:00
Casarano
Nocerina
20:00
Brindisi
Gravina
21:00
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:00
Santa Maria Cilento
Acireale
20:00
Rende
Città Di Sant’Agata
20:00
Sancataldese
Cittanova Interpiana
20:00
Trapani 1905
Lamezia Terme
20:00
Castrovillari
Gelbison
20:00
Licata
Paternò
20:00
Troina
Portici
20:00
Biancavilla
Aversa Normanna
20:00
Giarre
San Luca
20:00
FC Messina

1578 Norway - 2. Division

Fløya
17:30
Brattvåg
Tromsdalen
18:00
Hødd
Kjelsås
19:00
Sotra
Nardo
19:30
Egersund
Flekkerøy
20:00
Øygarden
Levanger
20:30
Vard

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
17:00
Sokół Ostróda
Lech Poznań II
18:00
Garbarnia Kraków
Pogoń Siedlce
19:00
Kalisz
Ruch Chorzów
19:45
Stal Rzeszów

20 Portugal - 2. Division: Group A

Vilaverdense
17:00
Marítimo II
Os Limianos
21:00
Maria da Fonte
Pedras Salgadas
21:00
Vianense
Camara de Lobos
22:00
Forjães SC

20 Portugal - 2. Division: Group B

Berço
21:00
Vila Mea
Paredes
21:00
AR São Martinho
Mirandela
21:00
Tirsense
Amarante
21:00
Santa Marta Penaguião
Vila Real
21:00
Macedo Cavaleiros

20 Portugal - 2. Division: Group C

Espinho
19:00
Gondomar
Santa Cruz de Alvarenga
21:00
Ferreira de Aves
União de Coimbra
21:00
Valadares Gaia
Gouveia
21:00
Salgueiros
Leca
21:00
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group D

Condeixa
21:00
Sertanense
Uniao Idanhense
21:00
Marinhense
Vitória de Sernache
21:00
Fontinhas
Peniche
21:00
Oleiros
Praiense
22:00
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group E

Loures
17:00
Ideal
Pero Pinheiro
21:00
CF Os Belenenses
Sintrense
21:00
Rabo Peixe
O Elvas
21:00
Sacavenense
Operário
22:00
Coruchense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Olhanense
21:00
Moncarapachense
Uniao Montemor
21:00
Pinhalnovense
FC Barreirense
21:00
Louletano
Imortal Albufeira
21:00
Juventude Evora
Lagos
21:00
FC Serpa

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
16:00
Jedinstvo Paraćin
Radnički Pirot
20:00
Vlasina
Hajduk Veljko
20:00
Brzi Brod
Buducnost Popovac
20:00
Jagodina

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
20:00
Takovo

401 Slovakia - 3. Liga - West

Beluša
19:30
Veľké Ludince

32 Spain - Tercera - Group 1

Estradense
17:00
Somozas
Viveiro
17:00
Sofán
Silva
17:30
Arzúa
Villalbés
22:00
Barco
Polvorín
22:00
Deportivo La Coruña II
Choco
22:30
Ourense CF
Noia
23:00
Juvenil Ponteareas

32 Spain - Tercera - Group 2

Lealtad
17:00
Lenense
Gijon Industrial
17:00
Real Titánico
Roces
22:00
Sporting Gijon II
San Martin
22:00
Navarro
Colunga
22:15
Praviano
Tuilla
22:15
Covadonga
Langreo II
22:30
L'Entregu
Luarca
22:30
Real Oviedo II
Caudal
23:00
Llanes
Urraca
23:00
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

Colindres
22:00
Cultural Guarnizo
Noja
22:00
Siete Villas
Selaya
22:00
Escobedo
Textil Escudo
22:30
Castro
Vimenor
23:00
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
16:00
Tolosa
Santutxu
16:00
Lagun Onak
Portugalete
16:30
Uritarra
Deportivo Alaves II
17:00
Amurrio
Beti Gazte
22:00
San Ignacio
Deusto
22:00
Barakaldo

32 Spain - Tercera - Group 5

Castelldefels
17:00
Manresa
L'Hospitalet
17:00
Ascó
Peralada
21:30
Guineueta
Olot
22:00
Girona II
Vilassar Mar
23:00
Pobla Mafumet
Sant Andreu
23:00
Grama
Sants
00:00
San Cristobal

32 Spain - Tercera - Group 6

Villajoyosa
16:45
Castellon II
Roda
17:00
Hércules II
Silla
22:00
Acero
Callosa Deportiva
22:00
RC Catarroja

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
16:00
Torrejón
Complutense
16:15
Carabanchel
Parla
16:30
Getafe II
Trival Valderas
16:30
Galapagar
Villaverde-Boetticher
16:30
Alcorcón II
Ursaria
17:00
Tres Cantos
Villaviciosa Odón
17:00
Atlético Madrid II
Pozuelo Alarcón
17:00
Alcobendas Sport
Moratalaz
23:00
Colonia Moscardo

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Ávila
22:00
Bembibre
Ciudad Rodrigo
22:00
Atlético Tordesillas
Cultural Leonesa II
22:00
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
17:00
Marbella
Real Jaén
22:30
Atlético Porcuna
UD San Pedro
23:00
Huétor Tájar
El Palo
23:30
Alhaurino
Torreperogil
00:00
Alhaurín
At. Malagueño
00:00
Juventud Torremolinos
Motril
00:00
Torre del Mar

32 Spain - Tercera - Group 10

Pozoblanco
17:00
Gerena
Tomares
17:00
Lucena
Utrera
17:30
Ceuta II
Córdoba II
22:00
Antoniano
Los Barrios
23:00
Sevilla III
Puente Genil
23:30
Cabecense
Recreativo Huelva
23:30
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
17:00
Campos
Soller
17:00
Portmany
Rotlet Molinar
18:00
Inter Ibiza

32 Spain - Tercera - Group 12

Buzanada
18:00
Atlético Paso
Vera
18:00
Tenerife II
Las Zocas
18:00
Unión Sur Yaiza
La Cuadra
18:00
Villa Santa Brígida
Lanzarote
18:00
Santa Úrsula
Tenisca
23:00
Marino

32 Spain - Tercera - Group 13

La Union Atletico
16:00
Yeclano
Real Murcia II
16:00
Mazarrón FC
El Palmar
17:00
Huércal-Overa
Los Garres
17:00
Archena Sport
Cartagena FC
22:00
UD Caravaca
Lorca Deportiva
23:00
CAP Ciudad de Murcia
Deportiva Minera
23:00
UCAM Murcia II
Racing Murcia
23:00
Bala Azul

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
16:30
Villafranca
Olivenza
17:00
Moralo
Miajadas
17:00
Diocesano
Badajoz II
22:00
Llerenense
Don Álvaro
23:00
Azuaga
Aceuchal
23:00
UP Plasencia
Arroyo
23:15
Calamonte
Jerez
23:30
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

Cantolagua
22:00
Murchante

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
17:00
Vianés
Varea
17:00
Casalarreina
Arnedo
22:00
Agoncillo
Calahorra II
22:00
Yague
Haro
22:00
Anguiano
Cenicero
22:30
Alfaro
Oyonesa
22:30
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

Giner Torrero
16:30
Binéfar
Real Zaragoza II
16:30
Calamocha
Atletico Monzon
17:00
Belchite 97
Biescas
21:30
Caspe
Épila
22:00
Cuarte Industrial
Borja
22:00
Robres
Barbastro
22:00
Illueca
Utebo
22:30
Santa Anastasia

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
16:30
Ciudad Real
Azuqueca
17:00
Torrijos
Guadalajara
17:00
Almansa
San Clemente
17:00
Hogar Alcarreño
Huracán Balazote
22:00
Albacete II
Quintanar del Rey
23:00
Villacanas

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gute
21:30
Arlanda

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Nevşehirspor
18:30
1954 Kelkit Belediyespor
Batman Petrolspor
18:30
Artvin Hopaspor
Kütahyaspor
18:30
Bugsaşspor
Kahta 02 Spor
18:30
Çatalcaspor
Elazığspor
19:00
Karaman Belediyespor
Erbaaspor
19:00
Sancaktepe Belediye
Arnavutköy Belediyespor
19:30
Bergama Belediyespor
Hendek Spor
19:30
Osmaniyespor
Yıldırım Belediyesispor
19:30
Fatsa Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Siirt Il Ozel Idaresi
18:30
Erzin Belediyespor
76 Iğdır Belediyespor
18:30
Elaziz Belediyespor
Hacettepe
19:00
Yomraspor
68 Aksaray Belediyespor
19:00
Çarşambaspor
Kestelspor
19:00
Yeni Orduspor
Darıca Gençlerbırlığı
19:30
Şile Yıldızspor
Kızılcabölükspor
19:30
Yeni Altındağ BS
Kuşadasıspor
19:30
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Mardin BB
17:30
Derincespor
Ofspor
18:30
Fethiyespor
Gümüşhanespor
18:30
Modafenspor
İçelspor
19:00
Türk Metal Kırıkkale
Ceyhanspor
19:00
Ankara Adliyespor
Karabükspor
19:00
Karşıyaka
Edirnespor
19:30
Erokspor
Tepecikspor
19:30
Karaköprü Belediyespor
Orduspor 1967
23:00
Ağrı 1970

5 Brazil - Acreano

Humaitá
04:00
Rio Branco

5 Brazil - Carioca 2

Perolas Negras
01:00
Rio São Paulo

5 Brazil - Gaucho 2

Brasil Farroupilha
21:00
Veranópolis
Tupi RS
01:00
Cruzeiro RS
Igrejinha
01:00
Glória

44 Argentina - Primera B Metropolitana

UAI Urquiza
01:00
Defensores Unidos

44 Argentina - Torneo Federal A

Unión Sunchales
21:00
Gimnasia Concepción
Crucero del Norte
21:00
Racing Córdoba
Sportivo Desamparados
21:00
Ferro Carril Oeste LP
Huracán Las Heras
21:00
Estudiantes de San Luis
Sol de Mayo
00:00
Sportivo Peñarol
Sarmiento Resistencia
01:00
CDJU Gualeguaychu
Def. de Pronunciamiento
01:00
Sportivo Las Parejas
Defensores Belgrano VR
01:00
Douglas Haig
Central Norte
01:00
Chaco For Ever
Villa Mitre
01:00
Ciudad de Bolívar
Sansinena
01:00
Circulo Deportivo
Juventud Unida Univ.
01:00
Cipolletti
Deportivo Madryn
01:00
Olimpo
Deportivo Camioneros
01:30
Independiente Chivilcoy
Sportivo Belgrano
05:30
Boca Unidos

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:00
Asia Europe University
Soltilo Angkor
15:30
Prey Veng
Nagacorp
15:30
Boeung Ket
Police Commissary
15:30
Electricite du Cambodge
Svay Rieng
18:30
Visakha

3347 San Marino - Campionato

Cailungo
20:00
Pennarossa
Domagnano
20:00
Fiorentino
Folgore
20:00
Juvenes / Dogana

2454 Albania - 2nd Division

Internacional Tirana
19:00
Iliria Fushë-Krujë
Labëria
19:00
Flamurtari
Naftëtari Kuçovë
19:00
Memaliaj
Albpetrol Patos
19:00
Sopoti Librazhd
Luftëtari
19:00
Gramozi Ersekë
Devolli
19:00
Këlcyra
Tepelena
19:00
Përmeti

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
14:00
Bucheon 1995
Busan I'Park
16:30
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
14:00
Western Spirit

5 Brazil - Brasileiro U20

Ceará U20
20:00
Botafogo U20
Sport Recife U20
01:00
Internacional U20
Flamengo RJ U20
01:00
Fortaleza U20
Gremio U20
01:00
Atletico-MG U20
Bahia U20
01:00
América Mineiro U20
Sao Paulo U20
02:00
Fluminense U20

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Strikers
15:00
Redlands United

556 Belgium - First Amateur Division

Tienen
20:00
Thes Sport
Rupel Boom
20:00
Dender
Liège
20:00
URSL Visé

11 Germany - Junioren Bundesliga

Borussia Dortmund U19
16:00
Duisburg U19
Eimsbütteler TV U19
16:00
Osnabruck U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UJ Krakow W
17:00
Mks Olimpia Szczecin W

245 Czech Republic - First League Women

Plzen W
19:30
Slovacko W
Dukla Prague W
20:00
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

Stal Rzeszów U18
17:00
Warta Poznań U18
Gwarek Zabrze U18
17:00
Polonia Warszawa U18
Gornik Z. U18
20:30
Slask U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:30
Black Leopards
Jomo Cosmos
20:30
Pretoria Callies
Polokwane City
20:30
Cape Town All Stars

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
05:00
Atlético Chiriquí
Tauro
05:00
Deportivo Universitario

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
20:00
Dukagjini
Drita
20:00
Prishtina
KF Feronikeli
20:00
Ulpiana

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Münsingen
19:30
Zug
Kosova
20:30
Bassecourt
Grasshopper II
21:00
Köniz

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Chiasso
20:00
Zürich II
Biel-Bienne
20:00
Étoile Carouge

2493 Mauritania - Super D1

Tidjikja
21:30
Nouakchott King's
Ksar
23:15
Concorde

227 Russia - Pfl

Sakhalin
10:00
Fakel II
Makhachkala
19:00
Biolog
Kuban Kholding
19:00
Mashuk-KMV
Alaniya Vladikavkaz II
20:00
Spartak Nal'chik
SKA Rostov
20:00
Dinamo Stavropol'
Forte Taganrog
20:00
Legion Dynamo
Druzhba
21:00
Chayka

47 Sweden - Elitettan Women

Alingsås W
20:00
Borgeby W
Älvsjö AIK W
22:00
Morön W

6783 Mozambique - Mocambola

Textáfrica
20:00
Black Bulls Maputo
Ferroviário de Lichinga
20:00
Desportivo Maputo
Ferroviario Beira
20:00
Songo
Incomáti
20:00
Ferroviário Maputo
Ferroviário Nampula
20:00
Matchedje de Mocuba

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Honka W
18:00
Åland United W

32 Spain - Primera Division Women

Eibar W
16:30
Rayo Vallecano W
Huelva W
17:00
Real Betis W
Athletic Club W
17:00
Real Madrid W
Real Sociedad W
17:00
Villarreal W
Valencia W
18:00
Sevilla W
Madrid CFF W
21:15
Atletico Madrid W
Atletico Granadilla W
01:00
Levante W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
17:30
Basel W
Aarau W
21:30
Grasshopper W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
23:00
RSC Anderlecht W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
20:00
Famkes Merkem W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
19:00
FC Thy - ThistedQ

674 Hungary - Nb I Women

Soroksár W
20:00
Astra Hungary W
MTK Hungaria W
00:00
Győri ETO W

251 Italy - Serie A Women

Napoli W
17:30
AC Milan W
Pomigliano W
19:30
Inter Milano W
Sassuolo W
19:30
Lazio W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
07:00
Toluca W
Puebla W
00:00
Tigres UANL W
Atlético San Luis W
05:00
Mazatlán W

802 Israel - Lig Bet

Beitar Ramat Gan
23:00
Hapoel Kiryat Ono

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Benfica U23
03:00
Portimonense U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Huesca W
16:00
Sant Lluís W
UD Aguilas W
16:00
Aldaia W
Valencia II W
16:00
Elche II W
Collerense W
16:30
Transportes Alcaine II W
Málaga W
16:30
Granada II W
Santa Teresa II W
16:30
La Cañada Atlético W
Getafe W
16:30
DNS de Belen W
Discobolo-La Torre W
16:45
Murcia Féminas W
Mos W
17:00
Sporting Gijón II W
Sárdoma W
17:00
Viajes Interrías W
Real Oviedo II W
17:00
Victoria CF W
Balears W
17:00
Pardinyes W
Extremadura W
17:00
Sevilla II W
Olympia Las Rozas W
17:00
Cacereño II W
Atlético Lince W
17:00
Tres Cantos W
Samper W
17:00
Real Madrid II W
Plaza Argel W
17:00
San Vicente W
Europa W
17:30
Son Sardina W
La Rambla W
17:30
Badajoz W
Orientación Marítima W
17:40
Unión Viera W
Arratia W
18:00
Mutilvera W
Güímar W
18:00
Puerto del Carmen W
Fundación Tenerife W
18:00
Peña la Amistad W
Pozuelo Alarcón W
21:00
Olímpico Madrid W
Gijón FF W
22:00
Victoria FC W
San Miguel W
23:00
Salamanca W
Sant Gabriel W
00:30
Fontsanta Fatjó W

3483 USA - USL League One

Tucson
09:00
North Texas

556 Belgium - Reserve Pro League

Club Brugge U21
22:00
Sint-Truiden U21

32 Spain - Spain Youth League

Oberena U19
16:15
Osasuna U19
Compostela U19
16:30
Marina Sport U19
Deportivo La Coruña U19
17:00
Pabellón Ourense U19
Bezana U19
17:00
Celta de Vigo U19
AD San Juan U19
17:00
Txantrea U19
Mutilvera U19
17:00
Deportivo Alavés U19
Mallorca U19
17:00
Europa U19
San Félix U19
17:00
Almería U19
Coria U19
17:00
Sevilla U19
Santa Fe U19
17:00
Sanluqueno U19
Rayo Vallecano U19
17:00
Gimnástica Segoviana U19
Villarreal U19
17:00
Alboraya U19
Getxo U19
17:30
Real Sociedad U19
Bansander U19
17:45
Pontevedra U19
Las Palmas U19
18:00
Las Zocas U19
Burgos CF U19
20:45
Real Madrid U19
Atl. Madrid U19
21:00
Fuenlabrada U19
Getafe U19
21:00
Real Valladolid U19
Racing Santander U19
21:30
Atlético Perines U19
Ural U19
21:30
Sporting Gijón U19
Athletic Club U19
22:00
Villegas U19
Ebro U19
22:00
Barcelona U19
Recreativo Huelva U19
22:00
Atlético Jaén U19
Alcorcón U19
22:00
Leganés U19
Eibar U19
23:00
Antiguoko U19
Damm U19
23:00
Cornellà U19
Castilleja U19
23:00
Tomares U19
Real Betis U19
23:00
Calavera U19
UD Logroñés U19
23:30
Tudelano U19

155 Romania - Liga 2

Petrolul 52
15:00
Viitorul Şelimbăr

97374 Jordan - 1st Division

Ittihad Al Ramtha
20:00
Al Karmal
Mansheyat
00:00
Al Arabi

5 Brazil - Paulista Série B

Matonense
20:00
Inter de Bebedouro

401 Slovakia - Youth League

Petržalka U19
16:00
Podbrezová U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Angeviolet Hiroshima W
11:00
Yokohama W
Ehime W
11:00
Nittaidai W
Kamogawa W
11:00
Speranza W

5724 Sierra Leone - Premier League

Kamboi Eagles
23:00
Central Parade
East End Tigers
01:00
Wusum Stars
Ports Authority
01:00
Police

1004 Canada - Premier League

York9
00:00
HFX Wanderers
Atlético Ottawa
02:30
Forge

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lustenau
16:00
Fussach
Hörbranz
21:00
Hard
Nenzing
21:00
Bezau
Andelsbuch
21:00
Schruns

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt Res.
12:00
Western Spirit Res.

80 Chile - Segunda División

Colina
02:00
Recoleta
San Antonio Unido
02:30
Iberia

453172 Macao - Primeira Division

Casa de Portugal
15:30
Cheng Fung
เบนฟิกา
15:30
Monte Carlo
Polícia
18:00
Lun Lok

479 Japan - Japan Football League

Matsue City
10:00
Iwaki
Verspah Oita
11:00
Suzuka Unlimited
Sony Sendai
11:00
Reinmeer Aomori
Veertien Mie
11:00
Honda Lock
Kochi United
11:00
Biwako Shiga
TIAMO Hirakata
11:00
Kariya

479 Japan - Nadeshiko League 2

Norrdea Hokkaido W
09:00
Fukuoka J. Anclas W

49477 ไทยลีก 3

Marines Eureka
15:30
Rayong United
Royal Thai Fleet
15:30
Bankhai United
Kabin United
15:30
Banbueng
Bangkok
15:30
Nonthaburi
Muangnont
15:30
Chamchuri United
Samut Prakan
15:30
ม.ธนบุรี
Kanjanapat Group
15:30
Bang Pa-in
Hua Hin City
15:30
Kanchanaburi
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Huai Thalaeng United
Mahasarakham United
15:30
Surin Sugar
Surin
15:30
Sisaket United
Krabi
15:30
Nara United
Wat Bot City
15:30
Nan
Nakhon Mae Sot United
15:30
Kamphaeng Phet
Young Singh United
16:00
Pattani
Patong City
16:00
Trang
Maejo United
16:00
Northern Tak United

1233 Finland - Kolmonen

KyPa
16:30
Liry
Roi United
19:00
Raahe
STPS
19:00
KJP
Loiske
19:00
IkU
EIF II
20:00
FC Espoo
EPS II
20:00
SexyPöxyt
Jyväskylä Blackbird
20:30
Kings