ufabet

ตารางบอล 14 ก.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ยังบอยส์
23:45
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เซบีย่า
23:45
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
FC Barcelona
02:00
FC Bayern München
ดินาโมเคียฟ
02:00
เบนฟิกา
บียาร์เรอัล
02:00
อตาลันต้า
ลีลล์
02:00
VfL Wolfsburg
เชลซี
02:00
เซนิต
มัลโม่
02:00
ยูเวนตุส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
01:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
01:45
ฮัลล์ซิตี
แบล็กพูล
01:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เรดิง
02:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
02:00
ดาร์บีเคาน์ตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ลินคอล์น ซิตี้
01:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:45
Northampton Town
Sutton United
01:45
Hartlepool United

479 เจลีก 2

รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

462 England - National League

Altrincham
01:45
King's Lynn Town
Boreham Wood
01:45
Halifax Town
Chesterfield
01:45
Barnet
Dagenham & Redbridge
01:45
Weymouth
Eastleigh
01:45
Dover Athletic
กริมสบี้ ทาวน์
01:45
Wrexham
Maidenhead United
01:45
Stockport County
Notts County
01:45
Wealdstone
Solihull Moors
01:45
Torquay United
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
01:45
Aldershot Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Brackley Town
01:45
Darlington

462 อีเอฟเอล โทรฟี

มอร์แคมป์
01:00
Everton U21
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
01:00
Leeds United U21
Walsall
01:00
Brighton U21
Leyton Orient
01:00
Southampton U21
อิปสวิช ทาวน์
01:45
West Ham United U21

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
01:45
Bishop's Stortford
Corinthian-Casuals
01:45
Cray Wanderers
East Thurrock United
01:45
Folkestone Invicta
Enfield Town
01:45
Haringey Borough
AFC Hornchurch
01:45
Margate
Horsham
01:45
Bognor Regis Town
Leatherhead
01:45
Worthing
Merstham
01:45
Lewes
Potters Bar Town
01:45
Cheshunt
Wingate & Finchley
01:45
Kingstonian

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
01:45
Dereham Town
Basildon United
01:45
Witham Town
Bury Town
01:45
Coggeshall Town
Heybridge Swifts
01:45
Stowmarket Town
Hullbridge Sports
01:45
Felixstowe & Walton United
Tilbury
01:45
Great Wakering Rovers

462 England - Non League Div One: Southern Central

Bedford Town
01:45
Ware
Colney Heath
01:45
Didcot Town
FC Romania
01:45
Welwyn Garden City
Harlow Town
01:45
Biggleswade
AFC Kempston Rovers
01:45
Hertford Town
Waltham Abbey
01:45
Aylesbury United
Wantage Town
01:45
Thame

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
01:45
Grantham Town
Atherton Collieries
01:45
Whitby Town
Basford United
01:45
Gainsborough Trinity
United of Manchester
01:45
Bamber Bridge
Hyde United
01:45
Stafford Rangers
Matlock Town
01:45
Witton Albion
Mickleover Sports
01:45
Nantwich Town
Morpeth Town
01:45
Lancaster City
Radcliffe Borough
01:45
South Shields
Scarborough Athletic
01:45
Stalybridge Celtic
Warrington Town
01:45
Buxton

462 England - Non League Premier: Southern Central

Coalville Town
01:45
Alvechurch
Hednesford Town
01:45
Nuneaton Town
Needham Market
01:45
AFC Rushden & Diamonds
Peterborough Sports
01:45
Tamworth
Royston Town
01:45
Banbury United
Rushall Olympic
01:45
Redditch United
St Ives Town
01:45
Lowestoft Town
Stratford Town
01:45
Stourbridge

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Rain / Lech
22:30
Eltersdorf
Augsburg II
00:00
Wacker Burghausen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tennis Borussia
00:00
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
23:00
Homburg
Hessen Kassel
23:30
Kickers Offenbach
Schott Mainz
00:00
FSV Frankfurt
Astoria Walldorf
00:00
Elversberg
Hoffenheim II
00:00
Ulm
Aalen
00:00
FC Gießen

11 Germany - Regionalliga: West

Wiedenbrück
23:30
Borussia M'gladbach II
Preußen Münster
00:00
Rot-Weiss Essen
Schalke 04 II
00:30
Rot Weiss Ahlen
Uerdingen
00:30
Sportfreunde Lotte

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Kirchanschöring
23:30
Dachau
Garching
23:30
Hankofen-Hailing

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Kapaz
19:30
FK Qəbələ II
Neftchi II
20:00
Sabah II
Keşlə II
21:30
Zaqatala

266 Croatia - Croatia Cup

Nehaj
21:00
Gorica

245 Czech Republic - Czech Cup

Velké Meziříčí
21:30
Opava

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
22:30
HIFK
KTP
22:30
SJK

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Ajaccio
00:00
Paris

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
01:45
Dundalk

802 Israel - State Cup

Hapoel Kaukab
21:00
Hapoel Bnei Pardes

57142 Macedonia FYR - First League

Skendija 79
20:00
Shkupi

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
01:45
Alloa Athletic

1161 Scotland - Challenge Cup

Rangers U21
01:30
Ayr United

47 Sweden - Superettan

Helsingborg
00:00
Trelleborg

62 Switzerland - Challenge League

Thun
01:00
Stade Lausanne-Ouchy

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
20:30
Eyüpspor
BB Erzurumspor
00:00
Ümraniyespor

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
07:00
Vélez Sarsfield
Talleres Córdoba
00:15
Platense
Arsenal de Sarandi
02:30
Colón
Central Cordoba SdE
04:45
Atlético Tucumán

44 Argentina - Primera B Nacional

Quilmes
07:10
Tigre

80 Chile - Primera Division

La Serena
00:00
O'Higgins
Colo-Colo
05:00
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

Deportes Santa Cruz
02:30
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Huila
08:00
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

Boyacá Chicó
06:00
Atlético

459 Ecuador - Liga Pro

Universidad Católica
07:00
Independiente del Valle

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
09:00
Toluca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Alebrijes
05:00
Mineros de Zacatecas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
Inter Miami
นิวยอร์กซิตี
06:30
เอฟซี ดัลลัส
โคลัมบัส ครูว์
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
22:00
SuperSport United

74505 Qatar - Q League

Al Kharitiyath
23:30
Al Nasr
Al Mesaimeer
23:30
Al Markhiya

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
22:35
Najran
Al Jabalain
22:55
Al Khaleej
Al-Ain
22:55
Al Shoalah
Al Sahel
00:25
Al Wahda

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
17:00
Saif

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
15:45
Skuad Projek

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
Daegu
Ulsan
18:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
Istiqlol Dushanbe
22:00
Persepolis
Al Nassr
23:00
Tractor Sazi
Al Sharjah
00:00
Al Wahda

44 Argentina - Primera C

Victoriano Arenas
01:00
Real Pilar
Atlas
01:00
Claypole
Luján
01:00
Dock Sud
Deportivo Español
01:00
Ituzaingó
El Porvenir
01:00
Argentino Merlo
Sportivo Italiano
01:00
Leandro Nicéforo Alem
San Martín Burzaco
01:00
Berazategui

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Santa Cruz

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Voluntari II
21:00
FCV Farul Constanţa II

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Academica Clinceni II
21:00
FCSB II

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Hässleholms IF
00:00
Karlshamn

5 Brazil - Gaucho 2

Bage
01:00
Inter Santa Maria
São Paulo RS
06:00
Guarany de Bagé
Guarani RS
06:00
São Gabriel

5 Brazil - Amapaense

Santos AP
06:00
Independente AP

41 Europe - UEFA Youth League

Sevilla U19
16:30
Salzburg U19
Young Boys U19
19:00
Manchester United U19
Lille U19
19:00
Wolfsburg U19
Chelsea U19
19:00
Zenit U19
Dynamo Kyiv U19
20:00
Benfica U19
Malmo FF U19
20:00
Juventus U19
Barcelona U19
21:00
Bayern U19
Villarreal U19
21:00
Atalanta U19

5 Brazil - Brasileiro U20

Palmeiras U20
03:00
Gremio U20

98 Australia - Ffa Cup

Peninsula Power
16:30
บริสเบน รอร์

98 Australia - Npl Western Australia

Floreat Athena
18:00
Perth Glory II

153732 India - Calcutta Premier Division A

Bhawanipore
16:00
Southern Samity
East Bengal
05:00
Railway

491 Northern Ireland - Irish League Cup

Crusaders
01:45
Moyola Park
Institute
01:45
PSNI
Portadown
01:45
Newington Youth
Dungannon Swifts
01:45
Armagh City
Ballyclare Comrades
01:45
Linfield
Glenavon
01:45
Portstewart
Annagh United
01:45
Ballymena United
Glentoran
01:45
Banbridge Town
Loughgall
01:45
Lisburn Distillery
Carrick Rangers
01:45
Dergview
Newry City AFC
01:45
Warrenpoint Town
Dundela
01:45
Ballinamallard United
Cliftonville
01:45
H&W Welders
Larne
02:00
Limavady United
Bangor
02:00
Coleraine

245 Czech Republic - U19 League

FK Pardubice U19
18:00
Ostrava U19

48946 Palestine - West Bank League

Jabal Al Mukaber
20:00
Markaz Tulkarm
Al-Bireh
23:00
Markez Balata

251 Italy - Coppa Italia Serie C

Calcio Padova
01:00
Legnago Salus

98 Australia - Npl South Australian

Campbelltown City
17:00
Adelaide Olympic

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Treibach
00:00
Allerheiligen
Gurten
00:00
Wolfsberger AC II

227 Russia - Pfl

Smolensk
07:00
Zenit II
Chita
14:30
Kairat Moskva
SKA-Energiya II
15:30
Khimki 2
Dinamo Barnaul
16:30
Torpedo Miass
Kolomna
18:00
Rodina Moskva
Baltika BFU
19:00
Luki-Energiya
Tver
19:00
FK Dinamo St. Petersburg
Znamya Noginsk
19:00
Saturn Ramenskoye
Arsenal Tula II
19:00
Zenit Penza
Leningradets
20:00
Zvezda Sint Petersburg
Chertanovo
20:00
Shinnik
Khimik Dzerzhinsk
20:00
Znamya Truda
Olimp-Dolgoprudny II
20:00
Volna Kovernino
Kvant
20:00
Peresvet Podolsk
Salyut Belgorod
20:00
Dinamo Vladivostok
Irtysh
20:00
Spartak Tuymazy
Kaluga
20:30
Fakel II
Kazanka
21:00
Dinamo Moskva II
Torpedo Vladimir
22:00
Murom
Saransk
22:00
Metallurg Vidnoye
Avangard Kursk
22:00
Sakhalin
Ryazan
22:00
Sokol Saratov

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Garliava
23:00
Hegelmann Litauen

458 Mexico - Liga Mx Women

León W
07:00
Pumas UNAM W

119 Georgia - Liga 3

Kolkheti Khobi
19:30
Saburtalo II
Didube 2014
19:30
Kolkheti Poti
Varketili
19:30
Gori
Meshakhte
19:30
Aragvi Dusheti
Bakhmaro
19:30
Spaeri
Merani Tbilisi II
19:30
Guria
Chiatura
19:30
Tbilisi City

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
23:00
Académica U23

155 Romania - Liga 2

Şirineaşa
21:00
Hermannstadt

44 Argentina - Reserve League

Banfield Res.
20:00
Rosario Central Res.
Arsenal Res.
20:00
Colón Res.

320 Denmark - Reserve League

Viborg Res.
18:00
AaB Res.

97374 Jordan - 1st Division

Blama
20:00
Moghayer Al Sarhan
Al Karmal
20:00
Al Ahli

1004 Canada - Premier League

York9
06:00
Atlético Ottawa

80 Chile - Segunda División

Iberia
01:00
Deportes Limache
Lautaro de Buin
03:00
Recoleta

2345 Moldova - Moldovan Cup

Olimpia
20:00
Sîngerei
Cruiz
20:00
FCM Ungheni
Ocniţa
20:00
Speranța Drochia
Real Succes
20:00
Olimp Comrat
Saxan
20:00
Sporting Trestieni
Maiak Chirsova
20:00
Cahul
Spartanii Selemet
20:00
Dacia-Buiucani
Inter Soroca
20:00
Victoria Bardar

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Guaraní de Trinidad
04:15
Sport Sastreño

1233 Finland - Kolmonen

VPV
21:30
VPS II
Norrvalla
22:30
Kiisto