ufabet

ตารางบอล 12 ก.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลีดส์ยูไนเต็ด
22:30
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอตทิงแฮมฟอเรสต์
20:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
17:15
วิลเลม ทเว
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
โกรนิงเงิน
19:30
ฮีเรนวีน
อาร์เคซี วาลไวก์
21:45
วิเทสส์

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
VfB Stuttgart
VfL Bochum 1848
22:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Borussia Mönchengladbach
00:30
DSC Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

มงต์เปลลิเย่ร์
18:00
แซงต์ เอเตียน
บอร์กโดซ์
20:00
Lens
แบรสต์
20:00
อองเช่ร์
เม็ตซ์
20:00
Troyes
แรนส์
20:00
แร็งส์
น็องต์
22:00
นีซ
โอลิมปิก ลียง
01:45
สตราส์บูร์ก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซามพ์โดเรีย
17:30
อินเตอร์ มิลาน
กายารี่
20:00
เจนัว
Spezia
20:00
อูดิเนเซ่
โตริโน่
20:00
Salernitana
เอซี มิลาน
23:00
ลาซิโอ
โรม่า
01:45
ซัสเซาโล่

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
19:00
แอตเลติโก มาดริด
โอซาซูนา
21:15
บาเลนเซีย
กาดิซ
23:30
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล มาดริด
02:00
เซลต้า บีโก้

479 เจลีก

กัมบะ โอซาก้า
16:30
เวกัลตะ เซนได
เอฟซี โตเกียว
17:00
คาชิว่า เรย์โซล

479 เจลีก 2

ThespaKusatsu Gunma
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เอฮิเมะ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า

49477 ไทยลีก

SCG Muangthong United
17:30
Chonburi FC
True Bangkok United
18:00
Port FC
Nongbua Pitchaya FC
18:00
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

Raj Pracha
17:30
เชียงใหม่ เอฟซี
ระยอง เอฟซี
18:00
Muangkan United
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
ลำปาง เอฟซี

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
18:00
Charlton W
Blackburn Rovers W
20:00
Watford W
Coventry United W
20:00
Sheffield Utd W
Crystal Palace W
20:00
Sunderland W
Lewes W
20:00
Millwall W
Liverpool W
20:00
Bristol City W

462 England - Women's Super League

Chelsea W
18:30
Everton W
Birmingham W
20:00
Brighton W
Leicester W
20:00
Manchester United W
Reading W
20:00
Arsenal W
Manchester City W
00:45
Tottenham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
21:00
Potters Bar Town

38 Netherlands - Eredivisie Women

ADO Den Haag W
17:15
Ajax W
Excelsior Barendrecht W
17:15
PSV W
FC Twente W
21:45
PEC Zwolle W

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
18:30
Dynamo Dresden
พาเดอร์บอร์น
18:30
ชาลเก้ 04
Erzgebirge Aue
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Jahn Regensburg
18:30
นูเรมเบิร์ก
Hansa Rostock
18:30
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
18:00
1860 München
Eintracht Braunschweig
19:00
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nord

Holstein Kiel II
19:00
Hamburger SV II
Eintracht Norderstedt
19:00
VfB Lübeck
Drochtersen / Assel
20:00
St. Pauli II
LSK Hansa
20:00
Atlas Delmenhorst
VfB Oldenburg
20:00
Jeddeloh
HSC Hannover
20:00
Hannover 96 II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BFC Dynamo
18:00
Chemie Leipzig
BAK '07
18:00
Germania Halberstadt
Union Fürstenwalde
18:00
ZFC Meuselwitz

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Sonnenhof Großaspach
19:00
Pirmasens

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
20:00
Eintracht Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Schwabmünchen
20:00
Ingolstadt II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Hastedt
Werder Bremen III
20:00
Aumund-Vegesack
Union Bremen
20:00
Schwachhausen
Habenhauser FV
20:30
Borgfeld
Vatan Sport
20:30
Hemelingen
Leher TS
21:00
SFL Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Steinbach
20:00
Bayern Alzenau
Neuhof
20:00
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

SV Breinig
20:00
Hennef 05
Wesseling-Urfeld
20:00
Hürth
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Borussia Freialdenhoven
Eilendorf
20:00
FC BW Friesdorf
Bergisch Gladbach
20:00
VfL Vichttal
Alfter
20:00
Deutz
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Fortuna Köln II
Pesch
20:30
Düren Merzenich
Siegburger SV
20:30
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
20:00
SF Niederwenigern
Kray
20:00
Union Nettetal
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Dusseldorf-West
TVD Velbert
20:00
Kleve
Sterkrade-Nord
20:15
SF Baumberg
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
Schonnebeck
Teutonia St.Tönis
20:30
Cronenberger SC
FSV Duisburg
20:30
Hilden
1. FC M'gladbach
20:30
SC Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Bersenbrück
20:00
VfL Oldenburg
Heeslinger SC
20:00
Spelle-Venhaus
Eintracht Celle
20:00
Kickers Emden
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Arminia Hannover
Germania Egestorf
20:00
Wolfenbüttel
Lupo-Martini
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
FT Braunschweig
20:00
SVG Göttingen
Eintracht Northeim
21:00
Gifhorn

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
18:30
SV Blau-WeiY 90 Berlin
CFC Hertha
19:00
Stern
Mecklenburg Schwerin
19:00
Eintracht Mahlsdorf
Staaken
19:00
RSV Eintracht
Hertha Zehlendorf
19:00
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

1. FC Merseburg
19:00
Carl Zeiss Jena II
Wacker Nordhausen
19:00
Plauen
Einheit Rudolstadt
19:00
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Salmrohr
20:00
Eisbachtal
Elversberg II
20:30
Speyer

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
19:00
Oldenburger SV
Weiche Flensburg II
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Inter Türkspor Kiel
20:00
Altenholz

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sportfreunde Siegen
20:00
Preußen Münster II
Hammer SpVg
20:00
Paderborn 07 II
Sprockhövel
20:00
Meinerzhagen
Eintracht Rheine
20:00
Westfalia Herne
Wattenscheid 09
20:00
Westfalia Rhynern
Schermbeck
20:00
Holzwickeder SC
Victoria Clarholz
20:00
Finnentrop / Bamenohl
Gütersloh
20:00
TuS Haltern
Vreden
20:00
Erndtebrück
Ennepetal
20:15
ASC Dortmund

2454 Albania - Superliga

Egnatia Rrogozhinë
18:45
Kukësi
Kastrioti Krujë
18:45
Dinamo Tirana

919 Armenia - Premier League

Van
19:00
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30
Austria Wien
Rheindorf Altach
19:30
Ried
Sturm Graz
22:00
Austria Klagenfurt

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
15:30
Rapid Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

Sebail
21:00
Sumqayıt
Neftçi
23:30
คาราบัค

212 Belarus - Pershaya Liga

Krumkachy
19:00
Shakhtyor Petrikov
Baranovichi
21:00
Belshina
Volna
23:00
อาร์เซน่อล

556 Belgium - Pro League

Anderlecht
18:30
Mechelen
เกนท์
21:00
Sporting Charleroi
RFC Seraing
23:30
Standard Liège
เกงค์
02:00
Union Saint-Gilloise
OH Leuven
02:00
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
21:00
RWDM
Waasland-Beveren
01:00
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Rudar Prijedor
21:30
Posusje
Siroki Brijeg
02:00
Zeljeznicar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
21:30
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
22:45
Botev Vratsa
Lokomotiv Plovdiv
01:00
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Zeljeznicar Banja Luka
21:30
Sloga Doboj

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
21:00
FK Minyor Pernik
Neftohimik
21:00
Septemvri Simitli
Septemvri Sofia
21:00
Ludogorets II
Spartak Varna
21:00
Levski Lom
Sozopol
22:00
Marek
Montana
22:00
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
22:00
Hajduk Split
Lokomotiva Zagreb
00:05
Osijek

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
23:00
Anorthosis
AEK Larnaca
00:00
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

Ahironas
23:00
Karmiotissa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
19:00
Hradec Králové
Jablonec
21:00
Karviná
Mladá Boleslav
21:00
Sigma Olomouc
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
15:15
Vyškov
Sparta Praha II
15:30
Ústí nad Labem
Varnsdorf
22:00
Vlašim
Táborsko
22:00
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Viborg
19:00
AaB
Randers
21:00
โคเปนเฮเก้น
AGF
23:00
Vejle

320 Denmark - First Division

FC Helsingør
17:45
Hvidovre
Jammerbugt
19:00
HB Køge
Horsens
20:00
Fredericia

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
17:00
Flora
Paide
19:00
Levadia

125 Greece - Super League

Volos NFC
22:15
Lamia
PAOK
23:00
PAS Giannina
AEK Athens
00:30
Ionikos
โอลิมเปียกอส
00:30
Atromitos

125 Greece - Greek Cup

Giouchtas
19:00
Aittitos Spata
Agios Nikolaos
19:00
Panelefsiniakos
Kozani
20:00
Pandramaikos
Edessaikos
20:00
Aris Avato
Anagennisi Plagia
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Ethnikos Sochos
20:00
Agrotikos Asteras
Fikis
20:00
Amvrysseas
Antheias-Aristinou
20:00
Acheron Kanalaki
Ethnikos Piraeus
20:00
Keratsini
Diavolitsi
20:00
PAO Rouf
Aias Salamina
20:00
Panachaiki
Proodeftiki
20:00
Aris Skalas
Atsalenios
20:00
Ilioupoli
Atalanti
20:00
Nea Artaki
Aris Soudas
20:00
Charavgiakos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
22:30
Várda SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

III. Kerületi TUE
21:00
Budaörs
Nyíregyháza Spartacus
21:00
Ajka
Dorogi
21:00
Szombathelyi Haladás
Budafoki MTE
21:00
Tiszakecske
Békéscsaba
22:00
Soroksár SC
Pécsi MFC
22:00
Csákvári TK
Szolnoki MÁV
22:00
Vasas
Kecskemeti TE
22:00
Siófok
Szeged 2011
22:00
Szentlőrinc SE
Győri ETO
01:00
Diósgyőr

1796 Iceland - 2. Deild

Kári
21:00
Haukar

802 Israel - Ligat ha'Al

Ashdod
23:00
Hapoel Haifa
Hapoel Be'er Sheva
00:15
Hapoel Hadera

251 Italy - Serie B

Cosenza
19:00
Vicenza
Cremonese
21:15
Cittadella
Pordenone
01:30
ปาร์มา

748 Latvia - Virsliga

Metta / LU
18:00
Liepāja
Valmiera / BSS
20:00
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

Super Nova
21:00
Tukums

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
21:00
Skopje
Borec
21:00
Pelister
Akademija Pandev
21:00
Makedonija
Rabotnicki
21:00
Bregalnica Stip
Tikves
21:00
Renova

2756 Malta - Premier League

Sirens
22:00
Hibernians
Balzan
00:00
Birkirkara
Gudja United
02:00
Santa Lucia

2756 Malta - First Division

Vittoriosa Stars
22:00
Pembroke Athleta
Melita
22:00
Marsaxlokk
St. Andrews
02:00
Marsa
Luqa
02:00
Qrendi

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
21:00
Dinamo-Auto
Sheriff
23:00
Petrocub

998 Montenegro - Second League

Arsenal Tivat
22:00
Mladost DG
Cetinje
22:00
Bokelj
Grbalj
22:00
Jedinstvo
Kom
00:00
Mladost
Berane
00:00
Igalo

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
23:00
Odd
Haugesund
23:00
Sarpsborg 08
Molde
23:00
Mjøndalen
Sandefjord
23:00
Vålerenga
Strømsgodset
23:00
Kristiansund
โรเซนบอร์ก บีเค
01:00
Tromsø

1578 Norway - Obos-Ligaen

Fredrikstad
20:00
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
17:30
Zagłębie Lubin
Wisła Kraków
20:00
Lechia Gdańsk
Raków Częstochowa
22:30
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
17:40
Tychy 71
Zagłębie Sosnowiec
20:00
Puszcza Niepołomice
Polkowice
23:00
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

Moreirense
21:30
Famalicão
Gil Vicente
00:00
Vizela
Boavista
00:00
Portimonense
Vitória SC
02:30
Belenenses

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
17:00
Nacional
Vilafranquense
17:00
ชาเวช
Leixões
20:00
Varzim
Porto II
21:30
Mafra
Trofense
21:30
Casa Pia

20 Portugal - Taça De Portugal

Damaiense
17:00
Lusitânia
Vila Real
17:15
Tirsense
Uniao Lamas
20:00
Espinho
Arronches e Benfica
21:00
Vasco Gama VF do Campo
Leca
22:45
Lusitania FC Lourosa

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
22:15
Voluntari
FCSB
01:00
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Arsenal Tula
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Sochi
20:30
Ufa
Dinamo Moskva
23:00
Olimpiyets

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hearts
18:00
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

Kolubara
21:55
Novi Pazar
Radnički Niš
21:55
Voždovac
Mladost Lučani
00:00
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

Budućnost Dobanovci
21:30
IMT Novi Beograd
Kabel Novi Sad
21:30
Zlatibor Čajetina
Loznica
21:30
Bačka Palanka
Rad Beograd
21:30
Grafičar
Inđija
21:30
Žarkovo

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
22:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
15:30
Slovan Bratislava II
Petržalka akadémia
15:30
Banska Bystrica
Dubnica
21:00
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
20:00
Tabor Sežana
Radomlje
22:00
Koper
Aluminij
01:15
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

Primorje
21:00
Krško
Brežice
00:00
Dekani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล โอเบียโด้
19:00
FC Cartagena
เรอัล บายาโดลิด
21:00
เตเนริเฟ
Ponferradina
23:15
อัลเมรีอา
Fuenlabrada
01:30
เรอัลซาราโกซา
มาลากา
02:30
คิโรน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Djurgården
20:00
Hammarby
Kalmar
20:00
Degerfors
IFK Göteborg
22:30
Halmstad

47 Sweden - Allsvenskan Women

Hammarby W
19:00
Rosengard W
Kristianstads W
19:00
Linkoping W
Eskilstuna United W
20:00
Växjö W
Häcken W
21:00
KIF Orebro W
AIK W
21:00
Pitea W

47 Sweden - Superettan

Öster
18:00
Värnamo

47 Sweden - Ettan: North

Umeå
18:00
Örebro Syrianska
Sollentuna
20:00
Piteå
IFK Luleå
21:00
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
19:00
Åtvidaberg

62 Switzerland - Super League

Servette
19:15
St. Gallen
Lausanne Sport
21:30
Sion
ลูกาโน
21:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Vaduz
19:15
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fenerbahçe
21:00
Sivasspor
Rizespor
21:00
Hatayspor
แทร็บซอนสปอร์
00:00
กาลาตาซาราย
Göztepe
00:00
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
21:00
Kocaelispor
Ankaragücü
21:00
Gençlerbirliği
Altınordu
00:00
Bursaspor
Samsunspor
00:00
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

Minai
18:00
Chornomorets
Kolos Kovalivka
21:00
Mariupol
Vorskla
23:30
Desna

86 Ukraine - Second League: Group A

Chayka
19:00
Munkács

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
20:00
Nikopol

5 Brazil - Serie A

Santos
07:00
Bahia
Grêmio
21:00
Ceará
Palmeiras
02:00
ฟลาเมงโก
Fortaleza
02:00
Atlético Mineiro
Atlético GO
04:15
Corinthians
Fluminense
06:30
São Paulo

5 Brazil - Serie B

CRB
07:00
Goiás

5 Brazil - Serie C

Jacuipense
07:00
Volta Redonda
Tombense
21:00
Floresta
Manaus
02:00
Botafogo PB
Paraná
04:00
Mirassol

80 Chile - Primera Division

Santiago Wanderers
01:00
Cobresal
Audax Italiano
03:30
Unión La Calera
Curicó Unido
06:00
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

Copiapó
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Magallanes
22:30
Coquimbo Unido
San Luis
02:30
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
08:10
Alianza Petrolera
Atlético Bucaramanga
02:00
Millonarios
Deportivo Pereira
04:00
Junior
Atlético Nacional
06:05
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

Unión Magdalena
03:30
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
08:00
Alajuelense
Cartaginés
09:00
Santos de Guápiles
Grecia
00:00
Herediano
Guanacasteca
03:00
ADR Jicaral
San Carlos
06:00
Deportivo Saprissa

35008 El Salvador - Primera Division

Municipal Limeño
07:30
Águila
Firpo
04:00
Isidro Metapán
Once Municipal
04:00
FAS
CD Platense
04:15
Santa Tecla
Alianza
04:15
Atletico Marte

53128 Guatemala - Liga Nacional

Solola
00:00
Malacateco
Nueva Concepción
02:00
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

Sacachispas
08:00
Mictlán
Zacapa Tellioz
09:00
Aurora
Marquense
00:00
Siquinalá
Juventud Pinulteca
00:00
Agua Blanca
Deportivo Sanarate
00:00
Mixco
Plataneros
03:00
Amatitlan
Chimaltenango
04:00
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
07:00
León
América
09:00
Mazatlán
Pumas UNAM
05:00
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
00:00
Cimarrones de Sonora

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
08:00
Jalapa
H&H Export
00:00
Walter Ferreti
Juventus Managua
06:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
07:15
Guaireña
12 de Octubre
04:00
Cerro Porteño
Libertad
06:15
Olimpia

338 Peru - Primera Division

Carlos Manucci
23:00
UTC Cajamarca
Alianza Lima
01:15
Deportivo Binacional
Sporting Cristal
03:30
Alianza Atlético
Cienciano
06:00
Melgar

338 Peru - Segunda Division

Atlético Grau
08:30
Deportivo Llacuabamba

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
20:15
Rentistas
Boston River
22:30
Wanderers
Plaza Colonia
01:30
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
07:00
โคลัมบัส ครูว์
ซินซินนาติ
07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
มอนทรีออล อิมแพ็ค
07:00
Nashville SC
เอฟซี ดัลลัส
07:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
Austin
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
ชิคาโก ไฟร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:00
Miami FC II
Tulsa Roughnecks
07:00
Birmingham Legion
Colorado Springs
08:00
Rio Grande Valley
Real Monarchs
08:00
San Antonio
El Paso Locomotive
08:30
Sacramento Republic
Orange County
09:00
Las Vegas Lights
Oakland Roots
09:00
San Diego Loyal
LA Galaxy II
09:30
Phoenix Rising
OKC Energy
05:00
Louisville City

146 South Africa - Premier League

Royal AM
20:00
Chippa United
Mamelodi Sundowns
22:00
Kaizer Chiefs

26833 Grenada - Premier Division

Hard Rock
08:00
St. John's
Camerhogne
03:00
Mt. Rich
Chantimelle
05:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

1424 Morocco - Botola Pro

Wydad Casablanca
23:00
Ittihad Tanger
Maghreb Fès
03:30
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Ben Guerir
23:00
Ittihad Khemisset
CR Khemis Zemamra
23:00
Kawkab Marrakech
Chabab Atlas Khénifra
23:00
Tihad Casablanca

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
20:00
Al-Horgelah
Foutoua
20:00
Al Ittihad
Karama
20:00
Nawaeir
Jabala
20:00
Hottin
Efrin
20:00
Wahda
Taliya
20:00
Wathba
Teshrin
00:00
Shorta

2568 Zambia - Super League

Nkana
20:00
Nkwazi

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
22:00
Al Ramtha
Al Faysali
00:30
Shabab Al Ordon
Al Buqa'a
00:30
Al Jazeera

45412 Lebanon - Premier League

Shabab Al Sahel
19:30
Al Akhaa Al Ahli
Bourj
19:30
Al Ansar
Al Nejmeh
20:00
Safa

74505 Qatar - Premier League

Al Khor
22:05
Al Duhail
Al Wakrah
22:05
Al Arabi
Al Sadd
00:20
Al Sailiya

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ittifaq
22:30
Al Raed
Al Batin
22:40
Al Fateh
Al Taawon
22:50
Al Ahli Jeddah
Al Shabab
00:35
Al Hazm

190321 Bahrain - Premier League

Al Riffa
22:30
Al-Hidd
Al Ahli
01:00
Budaiya

5618 China PR - League One

Chengdu Qianbao
14:30
Shaanxi Chang'an
Suzhou Dongwu
18:35
Hangzhou
Zhenjiang Huasa
18:35
Heilongjiang Lava Spring
Beijing BG
18:35
Xinjiang Tianshan

712 Korea Republic - K-League 1

Seongnam
14:30
Seoul
Suwon
17:00
Gangwon

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
15:00
Ulsan Citize

3995 Malaysia - Super League

Kedah
20:00
Melaka United
Perak
20:00
Sabah
Selangor
20:00
MISC
UiTM
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Terengganu
Johor Darul Ta'zim
20:00
Kuala Lumpur

462 England - Vanarama National League South

Dulwich Hamlet
21:00
Hungerford Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

ADO '20
19:00
Groene Ster
Westlandia
19:00
Blauw Geel '38
JOS Watergraafsmeer
19:00
USV Hercules
GVV Unitas
19:00
Hoogland
Gemert
19:00
Hollandia
EVV
19:30
DEM
OSS '20
19:30
HV & CV Quick
OFC Oostzaan
19:30
Dongen
UNA
19:30
HSC '21

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Potosí
02:00
Real Tomayapo
Wilstermann
04:15
Oriente Petrolero
The Strongest
06:30
Independiente Petrolero

147 - CAF Champions League

Banadir
20:00
APR
Fasil Ketema
20:00
Al Hilal Omdurman
KMKM
21:00
Al-Ittihad
Akwa United
21:00
CR Belouizdad
Young Africans
21:00
Rivers United
Fovu Club
21:30
Petro de Luanda
Akonangui
21:30
Zanaco
LPRC Oilers
22:30
ASKO de Kara

147 - CAF Confederations Cup

URA
20:00
Ethiopia Bunna
CFFA
20:00
Kabwe Warriors
Mangasport
21:30
Orapa United
ASFA-Yennenga
22:00
San-Pedro
Kara
22:30
Concorde
Ben Guerdane
22:30
AS Police
Mafunzo FC
23:15
Interclube
Diambars
00:00
Wakirya
FAR Rabat
01:00
Buffles

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Acren
20:00
Ganshoren
Verlaine
20:00
RES Durbuy
Warnant
20:00
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

RFC Wetteren
20:00
Merelbeke
Westhoek
20:00
Oudenaarde
Toekomst Menen
20:00
Dikkelvenne
Olsa Brakel
20:00
Ronse
Sparta Petegem
20:00
Zelzate

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Cappellen
20:00
Pepingen-Halle
Eendracht Aalst
20:00
Spouwen-Mopertingen
Olympia Wijgmaal
20:00
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Eppegem
20:00
Jong Lede
Erpe-Mere United
20:00
Voorde Appelterre
Rhodienne-De Hoek
20:00
Anzegem
Wolvertem Merchtem
20:00
Tempo Overijse
Avanti
20:00
FC Lebbeke

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
20:00
Sint-Lenaarts
Eendracht Termien
20:00
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Binche
20:00
PAC Buzet
SG-Tertre-Hautrage
20:00
Stockel
Entité Manageoise
20:00
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Herstal
20:00
Wanze / Bas-Oha
Mormont
20:00
Richelle United
Habay-la-Neuve
20:00
Rochefort
Raeren-Eynatten
21:00
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vorselaar
20:00
Bornem
Rapid Leest
20:00
Eendracht Zoersel
Kalmthout
20:00
Ternesse
Ranst
20:00
Geel
Retie
20:00
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
19:30
Linden
Grez-Doiceau
19:30
Genappe
Grimbergen
20:00
Wambeek
SC Aarschot
20:00
Houtem-Oplinter
Bodegem Kapelle United
20:00
Sporting Kampenhout
Melsbroek
20:00
Borght-Humbeek
BX Brussels
20:00
Sportive Brainoise
Léopold
20:00
Tubize II
Etterbeek
20:00
Saint-Josse
Stade Everois
20:00
Nivellois
Sporting Bruxelles
20:00
Kosova Schaerbeek
Union Lasne-Ohain
20:00
Ixelles
Football Club Schaerbeek
20:00
NSeth Berchem
Hoegaarden-Outgaarden
23:00
Bertem-Leefdaal

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Belœil
20:00
Houdeng
Ransart
20:00
Molenbaix
Antoing
20:00
Gilly
Montignies
20:00
Soignies Sports
Le Roeulx
20:00
Péruwelz
Snef-Tyber
20:00
Excelsior Biévène
RAS Monceau
20:00
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Liege

Mélen-Micheroux
20:00
Ster-Francorchamps
La Calamine
20:00
Rechain
Weywertz
20:00
Sprimont-Comblain II
Aubel
20:00
FC Du Geer
Pontisse Cite
20:00
Beaufays
Jehaytois
20:00
UCE Liège

556 Belgium - Provincial-Limburg

Zonhoven United
20:00
Alken
Torpedo Hasselt
20:00
Helson Helchteren
Zepperen-Brustem
20:00
Herderen-Millen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Vaux-Noville
20:00
Libramont
RAC Saint-Mard
20:00
La Roche
Meix-Devant-Virton
21:00
Florenville

556 Belgium - Provincial-Namur

Biesme
20:00
Andennais
Spy
20:00
Fernelmont-Hemptinne
Chevetogne
20:00
ES de la Molignée
Nismes
20:00
Loyers

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

HO Kalken
20:00
St-Joris Sleidinge
SK Denderhoutem
20:00
Elene-Grotenberge
Lokeren Doorslaar
20:00
Grembergen
Drongen
20:00
Latem
Eendracht Zele
20:00
Ardennen
Dendermonde
20:00
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

SC Zonnebeke
20:00
RC Lauwe
Lauwe
20:00
Eendracht Wervik
Racing Waregem
20:00
Meulebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernolomets
20:00
Septemvri Tervel
Riltsi
21:00
Ustrem Donchevo

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
15:15
Loko Vltavín
Hradec Kralove II
15:15
Pardubice II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Sokol Zápy
Karlovy Vary
15:30
Slavia Praha II
Slovan Liberec II
15:30
Sokol Brozany
Sokol Hostoun
21:00
Písek

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
15:15
Viktoria Otrokovice
Zlín II
15:30
Banik Ostrava II
Vrchovina
21:00
Slovan Rosice
Frýdek-Místek
21:00
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Tatran Sedlcany
21:00
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Neratovice-Byškovice
Louny
21:00
Olympie Brezova

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Poříčany
21:00
Čáslav
Benatky nad Jizerou
21:00
Kolín
Dvůr Králové
21:00
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
FC Vsetin
Šumperk
21:00
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Sokol Tasovice
21:00
Humpolec
Ždírec nad Doubravou
21:00
Sokol Lanžho
Hodonín-Šardice
21:00
Stara Rise

1233 Finland - Kakkonen

KuFu-98
18:00
PeKa
Honka Akatemia
20:00
EPS
GBK
20:00
Kraft
GrIFK
21:00
KaaPo
OLS
22:00
SJK Akatemia

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
20:00
Thonon Évian
Chambery
20:00
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Dijon II
20:00
Sochaux II
Valdahon Vercel
20:00
Selongey

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

C' Chartres II
20:00
Saint-Jean-le-Blanc
Chateauneuf-sur-Loire
20:00
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
20:00
Nancy II
Strasbourg II
20:00
Thaon

17 France - National 3: Hauts-de-France

Valenciennes II
19:30
Amiens AC

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
20:00
Bayeux

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
16:00
Gyori ETO II
Puskás II
16:00
Gardony
Veszprém
21:00
Gyirmót II
Érdi VSE
21:00
Kelen
Nagykanizsai ULE
21:00
SC Sopron
BVSC
21:00
Papai Perutz
Andráshida
21:00
Balatonfuredi
Komárom
21:00
Zalaegerszegi TE II
Bicskei
23:00
MTE 1904
Kaposvári Rákóczi
00:00
Tatabánya

251 Italy - Serie C: Girone A

Pro Vercelli
22:30
Seregno
Renate
22:30
Virtus Verona
Südtirol
22:30
Trento Calcio 1921
FeralpiSalò
01:30
Mantova
Fiorenzuola
01:30
AlbinoLeffe
Pro Patria
01:30
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

Fermana
19:30
Montevarchi Calcio
Cesena
22:30
Imolese
Modena
22:30
Teramo
Olbia
22:30
Viterbese Castrense
Pescara
22:30
Vis Pesaro
Reggiana
22:30
Gubbio
Robur Siena
22:30
Carrarese
Virtus Entella
22:30
Lucchese
Pontedera
22:30
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

Paganese
19:30
Catania
Catanzaro
22:30
Potenza Calcio
Vibonese
22:30
Juve Stabia
Avellino
01:30
Latina
Fidelis Andria
01:30
Virtus Francavilla
Monopoli
01:30
ACR Messina
Nuova Monterosi
01:30
Campobasso
Picerno
01:30
Bari 1908

1578 Norway - 2. Division

Alta
18:00
Eidsvold
Hødd
20:00
Kongsvinger
Fram
20:00
Nardo
Moss
22:00
Tromsdalen
Asker
23:00
Kvik Halden

2 Poland - 2. Liga East

Stal Rzeszów
17:20
Radunia Stężyca

20 Portugal - 2. Division: Group F

Uniao Montemor
23:00
FC Serpa

296 Serbia - Srpska Liga - East

Buducnost Popovac
21:00
Meševo
Dinamo Vranje
21:00
Trajal Krusevac
Jagodina
21:00
Radnički Svilajnac
Rembas
21:00
Hajduk Veljko
Timočanin
21:00
Radnički Pirot
Brzi Brod
21:00
Vlasina

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
21:00
Trepča
Radjevac Krupanj
21:00
Sloga Kraljevo
RSK Rabrovo
21:00
Mačva 1929
Sloboda Užice
00:00
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

Imeľ
21:00
Castkovce
Slovan Levice
21:00
Spartak Myjava
Galanta
21:00
Slovan Duslo Šaľa
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:00
Beluša
OFK Malzenice
21:00
TEMPO Partizánske
Lednické Rovne
21:00
Marcelová

32 Spain - Tercera - Group 1

Sofán
22:00
Rápido Bouzas
Deportivo La Coruña II
22:30
Villalbés
Somozas
23:00
Arzúa
Alondras
23:00
Atlético Arnoia
Juvenil Ponteareas
23:00
Estradense
Ourense CF
23:30
Noia
Choco
00:00
Viveiro

32 Spain - Tercera - Group 2

Llanes
17:00
Praviano
Sporting Gijon II
17:00
L'Entregu
Roces
17:00
Lenense
Langreo II
22:00
Navarro
Colunga
22:45
Covadonga
Lealtad
22:45
Real Titánico
Caudal
23:00
Real Oviedo II
Tuilla
23:00
Mosconia
Luarca
23:00
Gijon Industrial
San Martin
23:00
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
16:45
Granollers
Pobla Mafumet
17:00
L'Hospitalet
San Cristobal
17:00
Peralada
Girona II
17:30
Sant Andreu
Figueres
23:05
Vilassar Mar
Manresa
00:00
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
16:30
Elche II
Torrent
17:00
Callosa Deportiva
Hércules II
17:00
Atzeneta
Torrellano
23:00
Silla
Orihuela
23:00
Valencia II
Olímpic de Xàtiva
23:00
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
16:00
Alcorcón II
Complutense
16:15
RSD Alcalá
Getafe II
16:30
Galapagar
Parla
16:30
Las Rozas
Trival Valderas
16:30
Colonia Moscardo
Villaverde-Boetticher
16:30
Carabanchel
Tres Cantos
17:00
Torrejón
Villaviciosa Odón
17:00
Alcobendas Sport
Moratalaz
23:30
Pozuelo Alarcón

32 Spain - Tercera - Group 8

Atlético Tordesillas
17:00
La Virgen del Camino
Ribert
17:00
Guijuelo
Palencia CF
23:00
Atlético Astorga
Almazán
23:00
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

Torre del Mar
16:30
UD San Pedro
Alhaurino
17:15
Torreperogil
Juventud Torremolinos
23:00
Huétor Vega
Huétor Tájar
00:00
Almería II
Atlético Porcuna
00:00
El Palo
Motril
00:00
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

Rota
17:00
Cartaya
Conil
00:00
Puente Genil
Antoniano
00:00
Pozoblanco
Utrera
00:00
Recreativo Huelva
Cabecense
00:00
Tomares
Xerez
01:00
Los Barrios

32 Spain - Tercera - Group 11

Inter Ibiza
16:30
Poblense
Mercadal
17:30
San Rafael
Portmany
21:30
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 12

Marino
18:00
Las Zocas
Atlético Paso
18:00
Arucas
Tenerife II
18:00
Unión Viera
Gran Tarajal
19:00
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
15:00
Lorca Deportiva
Mazarrón FC
16:00
El Palmar
UCAM Murcia II
16:00
Huércal-Overa
Bullense
23:00
Racing Murcia
Yeclano
23:00
Real Murcia II
Bala Azul
23:30
Deportiva Minera
La Union Atletico
23:30
Los Garres
UD Caravaca
23:30
Archena Sport
CAP Ciudad de Murcia
01:00
Cartagena FC

32 Spain - Tercera - Group 14

Calamonte
16:30
Badajoz II
Azuaga
17:00
Miajadas
Trujillo
23:00
Extremadura UD II
Villafranca
00:00
Olivenza
UP Plasencia
00:00
Don Álvaro
Aceuchal
00:00
Arroyo
Moralo
00:00
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 15

Murchante
22:00
Cirbonero
Corellano
22:30
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

Alfaro
22:30
Varea
Anguiano
22:30
Calahorra II
River Ebro
22:30
CDFC La Calzada
Agoncillo
23:00
Haro
Casalarreina
23:00
Rapid de Murillo
Cenicero
23:00
Berceo
Vianés
00:00
Oyonesa

32 Spain - Tercera - Group 17

Cuarte Industrial
17:00
Utebo
Biescas
22:00
Giner Torrero
Robres
22:00
Cariñena
Santa Anastasia
22:00
Barbastro
Caspe
22:30
Borja
Binéfar
22:30
Atletico Monzon
Épila
23:00
Real Zaragoza II
Belchite 97
23:00
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
17:00
Miguelturreño
La Roda
17:00
Illescas
Villarrobledo
17:00
Azuqueca
Conquense
22:30
Ciudad Real
Huracán Balazote
22:30
Quintanar del Rey
Torrijos
23:30
Villarrubia
Hogar Alcarreño
00:00
Guadalajara

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
19:00
Järfälla

47 Sweden - Division 2: Norrland

Tegs SK
00:30
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Räppe
20:00
Prespa Birlik

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Kırşehir Belediyespor
20:00
Amed SK
Nazilli Belediyespor
20:30
Pazarspor
Utaş Uşakspor
20:30
Kastamonuspor
Eskişehirspor
23:00
Şanlıurfaspor
Tarsus İdman Yurdu
23:00
24 Erzincanspor
Isparta Davrazspor
23:00
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Adıyaman 1954
19:30
Somaspor
Turgutluspor
20:00
Bayburt İÖİ
Niğde Belediyespor
20:00
Osmanlıspor
Ergene Velimeşespor
20:30
Çorum Belediyespor
Serik Belediyespor
20:30
Sivas Belediyespor
Afjet Afyonspor
23:00
Van BB
Sakaryaspor
23:00
Sarıyer
Yeni Diyarbekirspor
23:00
Bodrumspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Fatsa Belediyespor
19:30
Batman Petrolspor
1954 Kelkit Belediyespor
19:30
Çatalcaspor
Artvin Hopaspor
19:30
Nevşehirspor
Bugsaşspor
20:00
Elazığspor
Karaman Belediyespor
20:00
Sancaktepe Belediye
Osmaniyespor
20:00
Kahta 02 Spor
Yıldırım Belediyesispor
20:30
Kütahyaspor
Bergama Belediyespor
20:30
Hendek Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Yeşilyurt Belediyespor
19:30
Şile Yıldızspor
Yomraspor
19:30
Halide Edip Adıvar
Elaziz Belediyespor
19:30
Kızılcabölükspor
76 Iğdır Belediyespor
19:30
Siirt Il Ozel Idaresi
Yeni Altındağ BS
20:00
Kuşadasıspor
Erzin Belediyespor
20:00
Hacettepe
Çarşambaspor
20:00
Darıca Gençlerbırlığı
Bayrampaşaspor
20:00
Kestelspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Tepecikspor
19:30
Gümüşhanespor
Karaköprü Belediyespor
19:30
Orduspor 1967
Ağrı 1970
19:30
Mardin BB
Ankara Adliyespor
20:00
Karabükspor
Ceyhanspor
20:00
Edirnespor
Derincespor
20:30
Türk Metal Kırıkkale
Modafenspor
20:30
Ofspor
Fethiyespor
23:00
Erokspor

5 Brazil - Gaucho 2

Cruzeiro RS
21:00
Glória
União RS
01:00
Igrejinha
Tupi RS
01:00
Brasil Farroupilha
Passo Fundo
01:00
Veranópolis

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:30
Phnom Penh Crown
Electricite du Cambodge
15:30
National Defense
Prey Veng
15:30
Asia Europe University

866998 Fiji - National Football League

Nadroga
10:00
Rewa
Nadi
10:00
Labasa
Suva
10:00
Lautoka

462 England - Premier League 2 Divison Two

Reading U23
01:00
Nottingham U23

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
16:30
Busan I'Park

99474 World - Friendly International Women

Nepal W
18:45
Bangladesh W

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
14:00
Toowong
Albany Creek Excelsior
15:00
The Gap

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-MG U20
20:00
Vasco U20
Flamengo RJ U20
21:00
Sao Paulo U20
Ceará U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Botafogo U20
01:00
Fluminense U20
Santos U20
01:00
Atlético GO U20
Atletico-PR U20
01:00
Fortaleza U20
Sport Recife U20
02:00
Corinthians U20

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
13:15
Queensland Lions
Olympic
15:00
Brisbane Roar II

153732 India - Calcutta Premier Division A

Techno Aryan
16:00
Kidderpore SC
Techno Aryan
16:00
George Telegraph

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
20:00
La Louvière Centre
Sint-Eloois-Winkel
20:00
Mandel United
Liège
20:00
Tienen
URSL Visé
20:00
Dessel Sport

11 Germany - Junioren Bundesliga

RW Essen U19
16:00
Viktoria Köln U19
Schalke 04 U19
16:00
Koln U19
Osnabruck U19
16:00
Holstein Kiel U19
Arminia Bielefeld U19
18:00
Dusseldorf U19

251 Italy - PrimaVera 1

Lecce U19
15:45
Bologna U19
Roma U19
17:00
Sassuolo U19
Pescara U19
22:00
Empoli U19

2 Poland - Central Youth League

Gwarek Zabrze U18
17:00
Stal Rzeszów U18
Zaglebie U18
20:00
Jagiellonia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Hungry Lions
20:00
University of Pretoria
Jomo Cosmos
20:00
Cape Town Spurs
Uthongathi
20:00
Richards Bay

65437 Panama - Lpf

San Francisco
07:00
Tauro
Costa del Este
05:00
Independiente

122 Kosovo - Superliga

Gjilani
20:00
Dukagjini
KF Llapi
21:00
KF Feronikeli

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
12:00
Altona Magic
Melbourne Knights
12:00
St. Albans Saints
Green Gully
12:00
Avondale Heights
Bentleigh Greens
12:00
Dandenong Thunder
Dandenong City
12:00
Hume City
Eastern Lions
12:00
Port Melbourne
South Melbourne
12:00
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Münsingen
19:30
Luzern II
St. Gallen II
19:30
Paradiso
Langenthal
20:00
Grasshopper II
La Sarraz-Eclépens
20:00
Martigny Sports
Winterthur II
21:00
Wettswil-Bonstetten

3126 Luxembourg - National Division

Victoria Rosport
21:00
UNA Strassen
Differdange 03
21:00
Swift Hesperange
Etzella Ettelbrück
21:00
Rodange
Mondorf-les-Bains
21:00
RM Hamm Benfica
UT Pétange
21:00
Wiltz
Racing
21:00
F91 Dudelange
Hostert
21:00
Jeunesse d'Esch

227 Russia - Pfl

Tyumen
17:00
Ural 2
Dinamo Stavropol'
18:00
Makhachkala
Lada Tolyatti
18:00
Orenburg II
Zenit Izhevsk
19:00
Novosibirsk
Nosta
19:00
Chelyabinsk
Spartak Nal'chik
20:00
Chayka
Biolog
20:00
Alaniya Vladikavkaz II
SKA Rostov
20:30
Rotor-2
Volga Ulyanovsk
21:00
Zvezda Perm
Chernomorets
22:00
Forte Taganrog

47 Sweden - Elitettan Women

Alingsås W
17:30
Morön W

6783 Mozambique - Mocambola

LD Maputo
19:30
Ferroviário Nacala
Desportivo Maputo
19:30
Black Bulls Maputo
Matchedje de Mocuba
19:30
Ferroviário de Lichinga
Ferroviário Nampula
19:30
Incomáti

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Honka W
22:30
TiPS W

32 Spain - Primera Division Women

Sevilla W
16:00
Levante W
Villarreal W
16:00
Eibar W
Valencia W
16:30
Huelva W
Rayo Vallecano W
17:00
Alavés W
Real Madrid W
17:00
Atletico Madrid W
Athletic Club W
17:00
Real Sociedad W
Atletico Granadilla W
18:00
Madrid CFF W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
18:30
Servette Chênois W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
20:00
Wuustwezel W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Køge
18:00
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

Bordeaux W
20:05
Fleury 91 W
Soyaux W
20:05
Paris SG W
Lyon W
20:05
Dijon W

674 Hungary - Nb I Women

Ferencváros W
20:00
Viktória Szombathely W

251 Italy - Serie A Women

Empoli W
22:30
Inter Milano W
Juventus W
22:30
Verona W
Napoli W
22:30
Fiorentina W

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
22:00
América W
Monterrey W
22:30
Tijuana W
Puebla W
00:00
Querétaro W
Atlético San Luis W
05:00
Atlas W

802 Israel - Lig Bet

Ihud Bnei Mejdel Krum
00:00
Maccabi Ahva Sha'ab

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Discobolo-La Torre W
16:00
Villarreal II W
Albacete II W
16:00
Aldaia W
Málaga W
16:30
Sevilla II W
Mislata W
16:30
CFF Albacete W
Laurus W
16:45
Real Madrid II W
Mos W
17:00
Umia W
Sárdoma W
17:00
Victoria CF W
Real Oviedo II W
17:00
Gijón FF W
Sant Lluís W
17:00
Vic Riuprimer W
Extremadura W
17:00
Cacereño II W
Getafe W
17:00
Atlético Madrid III W
Samper W
17:00
Madrid III W
Atlético Perdoma W
17:00
Puerto del Carmen W
Tarsa W
17:00
Las Majoreras W
Orientación Marítima W
17:00
Llamoro W
UD Aguilas W
17:00
Valencia II W
Versalles W
17:30
León FF W
San Miguel W
17:30
Badajoz W
La Rambla W
17:30
Almería W
Villestro W
17:45
Viajes Interrías W
Casablanca W
18:30
Son Sardina W
Olympia Las Rozas W
22:00
Cádiz W
Olímpico Madrid W
22:00
DNS de Belen W
Friol W
22:30
Victoria FC W
Balears W
23:00
Collerense W
La Cañada Atlético W
23:00
Granada II W
Europa W
00:00
Espanyol II W
Sant Gabriel W
00:30
Pardinyes W

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
Richmond Kickers
Tormenta
07:00
North Texas
Union Omaha
07:00
Toronto II
Tucson
09:00
Inter Miami II

32 Spain - Spain Youth League

Marina Sport U19
07:00
Celta de Vigo U19
Levante U19
07:00
Elche U19
Atlético Perines U19
16:00
Val Miñor U19
Real Sociedad U19
16:00
AD San Juan U19
Real Valladolid U19
16:00
Gimnástica Segoviana U19
Real Murcia U19
16:00
La Nucía U19
Mallorca U19
16:30
Ebro U19
Calavera U19
16:30
Castilleja U19
Deportivo La Coruña U19
17:00
Bezana U19
Pabellón Ourense U19
17:00
Racing Santander U19
Lugo U19
17:00
Compostela U19
Pontevedra U19
17:00
Ural U19
Getxo U19
17:00
Mutilvera U19
Txantrea U19
17:00
Danok Bat U19
Pamplona U19
17:00
Deportivo Alavés U19
Real Zaragoza U19
17:00
Atlético Baleares U19
Málaga U19
17:00
Granada U19
Tomares U19
17:00
Tiro de Pichón U19
Séneca U19
17:00
Santa Fe U19
Recreativo Huelva U19
17:00
Vázquez Cultural U19
Atlético GC U19
18:00
Huracán U19
Atlético Jaén U19
18:30
Sporting Atlético U19
Fuenlabrada U19
21:00
Badajoz U19
Cornellà U19
21:30
San Francisco U19
Sporting Gijón U19
22:00
Arenal U19
Cádiz U19
23:00
Almería U19
El Ejido U19
23:00
Coria U19
Jóvenes Promesas U19
23:00
Real Betis U19
Flecha Negra U19
23:00
Alcorcón U19
FC Cartagena U19
23:00
CF San José U19
Sanluqueno U19
00:00
Córdoba U19

155 Romania - Liga 2

Unirea Slobozia
15:00
Petrolul 52
CSM Iaşi
17:00
SCM Gloria Buzau

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:00
Lège-Cap-Ferret

17 France - National 3: Occitanie

Salinieres Aigues Mortes
20:00
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
20:00
Créteil II

97374 Jordan - 1st Division

Sama Al Sarhan
20:00
Al Sareeh
Al Yarmouk
20:00
Amman

5 Brazil - Paulista Série B

VOCEM
20:00
Grêmio Prudente
Santacruzense
20:00
Assisense
Mogi Mirim
20:00
São Carlos
América SP
01:00
Matonense
Fernandópolis
01:00
Catanduva
Taquaritinga
01:00
Inter de Bebedouro
Itapirense
01:00
Independente SP
Colorado Caieiras
01:00
Guarulhos
União Mogi
01:00
USAC

401 Slovakia - Youth League

Senica U19
16:00
Trenčín U19
Zemplín Michalovce U19
16:00
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U21
09:30
Altona Magic U21
Bentleigh Greens U21
09:30
Dandenong Thunder U21
Dandenong City U21
09:30
Hume City U21
Eastern Lions U21
09:30
Port Melbourne U21
South Melbourne U21
09:30
Oakleigh Cannons U21
Green Gully U21
09:30
Avondale Heights U21
Melbourne Knights U21
09:30
St. Albans Saints U21

5724 Sierra Leone - Premier League

Diamond Stars
23:00
Kamboi Eagles
Central Parade
01:00
Mighty Blackpool

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

St. George Willawong Res
12:00
Toowong Res.
Albany Creek Res.
13:00
The Gap Res.

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
22:30
Colina
Independiente
01:00
Colchagua

1796 Iceland - Premier League Women

Breidablik W
21:00
Thróttur Reykjavík W
Tindastóll W
21:00
Stjarnan W
Thor Akureyri W
21:00
Keflavík W

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
11:00
Reinmeer Aomori
TIAMO Hirakata
12:30
Veertien Mie
Sony Sendai
13:00
Kariya
Biwako Shiga
13:00
Iwaki
Nara Club
13:00
Honda Lock
Kochi United
13:00
Maruyasu Okazaki

49477 ไทยลีก 3

See Kwae
15:30
Wat Bot City
Uttaradit
15:30
Kamphaeng Phet
Mahasarakham United
15:30
Khonkaen Mordindang
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Sisaket United
Udon United
15:30
Huai Thalaeng United
Satun United
15:30
Nara United
Surat Thani FC
15:30
Songkhla
Nakhon Si Thammarat
16:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Chiangrai
17:00
Northern Tak United

1233 Finland - Kolmonen

LaPa
18:00
IPS Edustus
Roi United
19:00
Raahe
NJS II
19:00
MPS
ToTe
20:00
EPS II
Tampere United
20:00
PJK
PK-37
21:00
PAVE
IK Myran
21:00
Korsnas
Kuusysi
21:30
RiPS