ufabet

ตารางบอล 11 ก.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

คริสตัล พาเลซ
18:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
อาร์เซน่อล
21:00
นอริชซิตี
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
ไบรท์ตัน
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เซาแธมป์ตัน
21:00
เวสต์แฮม
วัตฟอร์ด
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เชลซี
23:30
แอสตันวิลลา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
21:00
บาร์นสลีย์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
ลูตัน ทาวน์
แบล็กพูล
21:00
ฟูลัม
บริสตอลซิตี
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
เรดิง
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
สโตกซิตี
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
สวอนซีซิตี
21:00
ฮัลล์ซิตี
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
มิลล์วอลล์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
จิลลิ่งแฮม
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
Cheltenham Town
อิปสวิช ทาวน์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
พอร์ตสมัท
มอร์แคมป์
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ซันเดอร์แลนด์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
วีแกนแอทเลติก
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Northampton Town
Hartlepool United
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Leyton Orient
21:00
Oldham Athletic
โรชเดล
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Bradford City
สคันธอร์ป
21:00
Exeter City
Sutton United
21:00
Stevenage
Swindon Town
21:00
Port Vale
Walsall
21:00
Mansfield Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
21:30
อูเทรชท์
พีอีซี ซโวลล์
23:45
อาแจกซ์
SC Cambuur
23:45
Go Ahead Eagles
อัลค์มาร์
02:00
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา

Bayer 04 Leverkusen
20:30
ดอร์ทมุนด์
1. FC Union Berlin
20:30
FC Augsburg
SC Freiburg
20:30
1. FC Köln
TSG Hoffenheim
20:30
1. FSV Mainz 05
SpVgg Greuther Fürth
20:30
VfL Wolfsburg
แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
22:00
Clermont
โมนาโก
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
20:00
Venezia
นาโปลี
23:00
ยูเวนตุส
อตาลันต้า
01:45
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
23:30
ราโย่ บาเยกาโน่
บียาร์เรอัล
23:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
แอธเลติก บิลเบา
02:00
มาจอร์กา
เซบีย่า
02:00
FC Barcelona

479 เจลีก

โยโกฮามา เอฟซี
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เซเรโซ โอซาก้า
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โออิตะ ตรินิต้า
16:30
โชนัน เบลล์มาเร่
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
สากัน โตสู
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
Blaublitz Akita
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
จูบิโล่ อิวาตะ
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
เกียวโต แซงก้า
16:30
FC เรียวเคียว
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
โทชิกิ SC
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
Giravanz Kitakyushu
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
Sagamihara

49477 ไทยลีก

Khonkaen United
18:00
PT Prachuap FC
Singha Chiangrai United
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
Suphanburi Football Club
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
Police Tero FC

49477 ไทยลีก 2

เกษตรศาสตร์ เอฟซี
17:00
ระนอง ยูไนเต็ด
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
17:30
Lamphun Warrior
อุดรธานี เอฟซี
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Kitchee
16:30
Warriors
Ergotelis
21:30
Kissamikos

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Solihull Moors
Barnet
21:00
Eastleigh
Bromley
21:00
Boreham Wood
Dover Athletic
21:00
Chesterfield
Halifax Town
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Stockport County
21:00
Yeovil Town
Torquay United
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Wealdstone
21:00
Altrincham
Weymouth
21:00
Notts County
Wrexham
21:00
Woking
King's Lynn Town
23:20
Dagenham & Redbridge

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
21:00
AFC Telford United
Blyth Spartans
21:00
Darlington
Brackley Town
21:00
Southport
Bradford Park Avenue
21:00
Fylde
Chorley
21:00
Chester
Gloucester City
21:00
Curzon Ashton
Guiseley
21:00
Kettering Town
Kidderminster Harriers
21:00
Gateshead
Leamington
21:00
Boston United
Spennymoor Town
21:00
Farsley Celtic
York City
21:00
Hereford

462 England - Premier League U18

Aston Villa U18
17:00
Crystal Palace U18
Brighton U18
17:00
Norwich U18
Stoke City U18
17:00
Blackburn U18
Southampton U18
17:30
Arsenal U18
Tottenham U18
17:30
Reading U18
Chelsea U18
18:00
Birmingham City U18
West Ham U18
18:00
Leicester U18
Everton U18
18:30
Sunderland U18
Nottingham Forest U18
18:30
Liverpool U18
Wolverhampton U18
18:30
Manchester City U18
Burnley U18
19:00
Leeds United U18
Derby U18
19:00
Newcastle Utd U18
West Brom U18
19:30
Fulham U18

462 England - Women's Super League

West Ham W
17:30
Aston Villa W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
21:00
AFC Hornchurch
Bognor Regis Town
21:00
Carshalton Athletic
Bowers & Pitsea
21:00
Wingate & Finchley
Cheshunt
21:00
Merstham
Folkestone Invicta
21:00
Horsham
Haringey Borough
21:00
Corinthian-Casuals
Kingstonian
21:00
Brightlingsea Regent
Lewes
21:00
Enfield Town
Margate
21:00
Leatherhead
Worthing
21:00
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
21:00
Hullbridge Sports
Basildon United
21:00
AFC Sudbury
Brentwood Town
21:00
Stowmarket Town
Bury Town
21:00
Heybridge Swifts
Canvey Island
21:00
Hashtag United
Coggeshall Town
21:00
Felixstowe & Walton United
Dereham Town
21:00
Great Wakering Rovers
Witham Town
21:00
Romford

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
AFC Kempston Rovers
Aylesbury United
21:00
North Leigh
Barton Rovers
21:00
Colney Heath
Berkhamsted
21:00
Kidlington
Biggleswade
21:00
Wantage Town
Didcot Town
21:00
Harlow Town
Thame
21:00
FC Romania
Ware
21:00
Waltham Abbey
Welwyn Garden City
21:00
St Neots Town

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
21:00
Buxton
Atherton Collieries
21:00
Grantham Town
Basford United
21:00
Lancaster City
United of Manchester
21:00
Stafford Rangers
Hyde United
21:00
South Shields
Matlock Town
21:00
Stalybridge Celtic
Mickleover Sports
21:00
Whitby Town
Morpeth Town
21:00
Witton Albion
Radcliffe Borough
21:00
Nantwich Town
Scarborough Athletic
21:00
Bamber Bridge
Warrington Town
21:00
Gainsborough Trinity

462 England - Non League Premier: Southern Central

Banbury United
21:00
Needham Market
Bromsgrove Sporting
21:00
Hitchin Town
Coalville Town
21:00
Stourbridge
Hednesford Town
21:00
Barwell
Lowestoft Town
21:00
Rushall Olympic
Nuneaton Town
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Peterborough Sports
21:00
Leiston
Redditch United
21:00
Biggleswade Town
Royston Town
21:00
Alvechurch
St Ives Town
21:00
Tamworth

38 Netherlands - Tweede Divisie

Scheveningen
19:30
Jong Sparta
IJsselmeervogels
20:00
ASWH
Volendam II
20:00
Noordwijk
Kozakken Boys
20:00
Spakenburg
Quick Boys
20:00
AFC
Rijnsburgse Boys
20:00
Katwijk
Koninklijke HFC
20:30
HHC
TEC
20:30
Excelsior Maassluis
De Treffers
23:00
GVVV

11 บุนเดิสลีกา 2

Karlsruher SC
18:30
Holstein Kiel
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
St. Pauli
Ingolstadt
18:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Hamburger SV
01:30
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

Würzburger Kickers
19:00
Havelse
Kaiserslautern
19:00
Waldhof Mannheim
Borussia Dortmund II
19:00
Magdeburg
Viktoria Berlin
19:00
Wehen Wiesbaden
Zwickau
19:00
Verl
Viktoria Köln
19:00
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Nord

Heider SV
19:00
Altona 93
Teutonia Hamburg
19:00
Weiche Flensburg
Werder Bremen II
19:00
Oberneuland
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Augsburg II
19:00
Wacker Burghausen
Schalding-Heining
19:00
Bayreuth
Pipinsried
19:00
Schweinfurt
Eichstätt
19:00
Rain / Lech

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lokomotive Leipzig
18:00
Energie Cottbus
Carl Zeiss Jena
19:00
Lichtenberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

TSV Steinbach
19:00
Bahlinger SC
FC Gießen
19:00
Balingen
Ulm
19:00
TuS RW Koblenz
Elversberg
19:00
Hessen Kassel
Stuttgart II
20:30
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
19:00
Lippstadt 08
Sportfreunde Lotte
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Borussia M'gladbach II
19:00
Uerdingen
Wuppertaler SV
19:00
Fortuna Köln
SV 1919 Straelen
19:00
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Bruchsal
Göppinger SV
19:00
Freiburger FC
SGV Freiberg
19:00
Ravensburg
Astoria Walldorf II
19:00
Villingen
Oberachern
20:30
Rielasingen-Arlen
Lörrach-Brombach
20:30
CfR Pforzheim
Bissingen
20:30
Ilshofen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ansbach
19:00
Bayern Hof
Vilzing
20:00
Karlburg
Vatan Spor
20:00
Neumarkt Germany
Cham
21:00
Seligenporten
Gebenbach
21:00
Sand

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Kottern
18:00
1860 München II
Dachau
19:00
Garching
Türkspor Augsburg
20:00
Schwaben Augsburg
Donaustauf
20:00
Ismaning
Gundelfingen
20:00
Pullach
Hankofen-Hailing
21:00
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Blumenthaler SV
18:00
Komet Arsten
BTS Neustadt
18:00
Bremer SV
OSC Bremerhaven
20:00
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eintracht Stadtallendorf
19:00
Buchonia Flieden
Fernwald
20:00
Hunfelder SV
Türk Gücü Friedberg
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Viktoria Griesheim
20:00
Ginsheim
Waldgirmes
20:00
Eddersheim
FC 1906 Erlensee
21:00
Lehnerz
Dietkirchen
21:00
SV Zeilsheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

TB Uphusen
20:30
Rotenburger SV

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

BSC Süd 05
19:00
MSV 1919 Neuruppin
Rostocker FC
19:00
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

VfL Halle
19:00
Krieschow
Bischofswerdaer FV
19:00
FC Grimma
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Union Sandersdorf
Martinroda
19:00
Budissa Bautzen
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
International Leipzig
An der Fahner Höhe
19:00
Einheit Wernigerode

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
19:00
Hassia Bingen
FV Engers 07
20:30
Eintracht Trier
Mülheim-Kärlich
20:30
Alemannia Waldalgesheim
Karbach
20:30
Gonsenheim
Diefflen
20:30
Pfeddersheim
Hertha Wiesbach
20:30
Mechtersheim
Wormatia Worms
21:00
Eppelborn
Jagersburg
21:00
Dudenhofen
Arminia Ludwigshafen
21:00
Röchling Völklingen
Emmelshausen
23:00
Kaiserslautern II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Bordesholm
18:30
Eckernforder SV
Pansdorf
19:00
Union Neumünster
Eutiner SV
19:00
Todesfelde

2454 Albania - Superliga

Tirana
18:45
Skënderbeu Korçë
Laçi
18:45
Vllaznia Shkodër

919 Armenia - Premier League

Noravank
19:00
Noah
Ararat
20:00
Alashkert

143 Austria - Tipico Bundesliga

Wattens
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Rapid Vienna
22:00
Admira
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

Austria Lustenau
19:30
Amstetten
St. Pölten
19:30
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
21:00
Qabala
Keşlə FK
23:15
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

Slonim
17:00
Gomelzheldortrans
Naftan
19:00
Lida
Dnepr Mogilev
21:00
Orsha

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
21:15
Antwerp
Zulte-Waregem
23:30
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
01:45
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Leotar
21:30
Zrinjski
Radnik Bijeljina
00:00
Sloga
Sloboda Tuzla
02:00
Borac Banja Luka

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Rudar Kakanj
21:30
Zvijezda Gradačac
Igman Konjic
21:30
Vis Kosova
Orasje
21:30
Buducnost Banovici
Jedinstvo Bihac
21:30
Bratstvo Gracanica
Tomislav
21:30
GOSK Gabela
Radnik Hadžići
21:30
Travnik
Gradina Srebrenik
21:30
Mladost Doboj Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

ลูโดโกเรต์ส
22:30
Cherno More
CSKA Sofia
00:45
Slavia Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Podrinje Janja
21:30
Sutjeska Foca
Budućnost Pilica
21:30
Sloboda Novi Grad
Modrica
21:30
Zvijezda '09 Brgule
Borac Kozarska Dubica
21:30
Omarska
Slavija
21:30
Tekstilac Derventa
Ljubic Prnjavor
21:30
Drina Zvornik
Kozara Gradiska
21:30
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Vtora Liga

Strumska slava
18:15
Hebar 1918
Botev Plovdiv II
23:00
Etar

266 Croatia - 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
22:00
Šibenik
Rijeka
00:05
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Rudeš
21:30
Inter Zaprešić
Jarun
21:30
Cibalia
Dugopolje
21:30
Dubrava Zagreb
Varaždin
00:00
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
22:00
PAEEK
Aris
00:00
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

Xylotympou
23:00
Akritas
Alki Oroklini
23:00
Olympiada Lympion
Omonia 29is Maiou
23:00
Ayia Napa
Anagennisi Deryneia
23:00
Nea Salamis
Onisilos
23:00
ASIL Lysi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
21:00
Slovan Liberec
Zlín
21:00
Bohemians 1905
Teplice
21:00
Baník Ostrava
Viktoria Plzeň
00:00
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Prostějov
22:00
Chrudim

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
19:00
Lyngby

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
17:00
Tulevik
Nõmme Kalju
20:00
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
21:00
HJK
KuPS
21:00
SJK
Honka
21:00
KTP
Ilves
21:00
Lahti
HIFK
21:00
Oulu
Haka
21:00
Mariehamn

1233 Finland - Ykkonen

VPS
20:00
PK-35
KPV
21:00
JIPPO
Jaro
21:00
MP

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Paris
20:00
แก็งก็อง
Ajaccio
00:00
Sochaux
อาเมียงส์
00:00
Rodez
Auxerre
00:00
Niort
ก็อง
00:00
Pau
ดิฌง
00:00
Bastia
Dunkerque
00:00
Nancy
Grenoble Foot 38
00:00
นีมส์
วาล็องเซียนส์
00:00
Quevilly Rouen

125 Greece - Super League

Panaitolikos
22:15
Asteras Tripolis
Panathinaikos
00:30
Apollon Smirnis

125 Greece - Greek Cup

Tilikratis
19:00
Lefkimmi
Panagriniakos
20:00
Elassona
Thiseas Agria
20:00
M. Alexandros Trikala
Makedonikos Neapolis
20:00
Ipato
Diagoras Vrachneika
20:00
Ermis Meligous

674 Hungary - OTP Bank Liga

Honvéd
19:45
เฟเรนซ์วารอส
Paksi SE
22:45
MTK
Mezőkövesd-Zsóry
01:00
MOL Vidi

1796 Iceland - Pepsideild

ÍA
21:00
Leiknir Reykjavík
KA
21:00
Fylkir
Keflavík
21:00
KR
Víkingur Reykjavík
00:00
HK
Breidablik
03:00
Valur

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Kórdrengir
21:00
Fram
ÍBV
21:00
Thróttur Reykjavík
Thór
21:00
Selfoss
Afturelding
21:00
Grindavík
Víkingur Ólafsvík
21:00
Grótta
Fjölnir
21:00
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

Reynir
21:00
Fjardabyggd
Thróttur Vogar
21:00
Magni
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Njardvík
Völsungur
21:00
KV
KF
22:00
ÍR

455 Republic of Ireland - Premier Division

Longford Town
01:30
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
22:00
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Netanya
23:00
Hapoel Nazareth Illit
Maccabi Tel Aviv
23:30
Maccabi Petah Tikva
Maccabi Haifa
00:30
Bnei Sakhnin

251 Italy - Serie B

Alessandria
19:00
เบรสชา
Como
19:00
Ascoli
โฟรซิโนเน่
19:00
Perugia
สปาล
19:00
Monza
Ternana
21:15
Pisa
Crotone
23:30
Reggina

748 Latvia - Virsliga

Noah Jūrmala
18:00
Riga
Spartaks Jūrmala
20:00
FC Daugavpils / Progress

748 Latvia - First Liga

Auda
19:00
Smiltene
Dinamo Riga
19:00
Rēzekne / BJSS
Albatroz
20:00
JDFS Alberts
Saldus SS/Leevon
00:00
Grobiņa

2756 Malta - Premier League

Mosta
22:00
Hamrun Spartans
Floriana
00:00
Valletta
Gzira United
02:00
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

San Gwann
22:00
St. George's
Naxxar Lions
22:00
Mqabba
Swieqi
02:00
Fgura United
Zebbug Rangers
02:00
Pietà Hotspurs

2345 Moldova - National Division

Floreşti
21:00
Zimbru
Milsami
23:00
CSF Bălți

998 Montenegro - First League

Sutjeska
23:00
Budućnost
Petrovac
00:00
Dečić
Zeta
00:00
Jezero
Mornar
01:00
Iskra
Mladost Ljeskopolje
01:00
Rudar

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
21:00
Cliftonville
Glenavon
21:00
Carrick Rangers
Larne
21:00
Warrenpoint Town
Portadown
21:00
Linfield
Dungannon Swifts
21:00
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

Ards
21:00
Dundela
Knockbreda
21:00
Loughgall
Newry City AFC
21:00
Ballinamallard United
Queen's University
21:00
Ballyclare Comrades
Institute
21:00
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Lillestrøm
23:00
Brann
Stabæk
23:00
Viking

1578 Norway - Obos-Ligaen

Bryne
20:00
Aalesund
Grorud
20:00
Stjørdals-Blink
Ranheim
20:00
Ullensaker / Kisa
Raufoss
20:00
Sandnes Ulf
Start
20:00
KFUM
Strømmen
20:00
Jerv
Åsane
20:00
HamKam

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
17:30
Nieciecza
Cracovia Kraków
20:00
Górnik Zabrze
Jagiellonia Białystok
22:30
Stal Mielec
Śląsk Wrocław
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Podbeskidzie
17:40
Korona Kielce
Jastrzębie
23:00
Sandecja Nowy Sącz
Miedź Legnica
01:30
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
21:30
บราก้า
ซานตาคลารา
00:00
เบนฟิกา
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
17:00
Académica
Benfica II
17:00
Sporting Covilhã

20 Portugal - Taça De Portugal

Santa Marta Penaguião
17:00
Camacha
União Santarém
17:00
Loures
Gondomar
17:15
Salgueiros
Felgueiras 1932
21:00
Camara de Lobos
Mirandela
22:00
Fafe
Machico
22:00
AR São Martinho
Praiense
22:00
Ideal
O Elvas
22:45
Sacavenense
Valenciano
23:00
Merelinense
Cerva
23:00
Maria da Fonte
Macedo Cavaleiros
23:00
Forjães SC
Vianense
23:00
Âncora Praia
Berço
23:00
Joane
Vila Mea
23:00
Amarante
Canelas 2010
23:00
Regua
Pedroso
23:00
Paredes
Moimenta da Beira
23:00
Cinfães
Estarreja
23:00
Aguias do Moradal
UD Oliveirense
23:00
Guarda Desportiva
Ançã
23:00
Sanjoanense
GR Vigor Mocidade
23:00
União de Coimbra
Castro Daire
23:00
Trancoso
Santa Cruz de Alvarenga
23:00
Gouveia
Marinhense
23:00
Uniao Idanhense
Sertanense
23:00
Peniche
Vila Velha de Ródão
23:00
Vitória de Sernache
Benfica Castelo Branco
23:00
Matamourisquense
Alverca
23:00
Electrico
Desportos de Glória
23:00
Sintrense
Lusitano Évora 1911
23:00
Oriental Dragon
Pinhalnovense
23:00
Amora
Ferreiras
23:00
Penedo Gordo
Culatrense
23:00
Louletano
Moncarapachense
23:00
Uniao de Tomar
Vasco da Gama Vidigueira
23:00
Imortal Albufeira
Olhanense
23:00
Juventude Evora
Abrantes e Benfica
01:30
Caldas

155 Romania - Liga 1

Argeş
22:00
U Craiova 1948
Botoşani
01:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

โลโคโมทีฟ มอสโก
18:00
Krylya Sovetov
เซนิต
20:30
Akhmat Grozny
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Khimki

227 Russia - FNL

Spartak Moskva II
18:00
Volgar Astrakhan
Veles
18:00
Neftekhimik
Tekstilshchik
20:00
Dolgie Prudy
Rotor Volgograd
20:00
Akron
KAMAZ
20:30
Orenburg
Torpedo Moskva
21:00
Fakel
Urozhay
22:00
Metallurg Lipetsk
Alaniya Vladikavkaz
22:00
SKA Khabarovsk
Krasnodar II
22:00
Tom' Tomsk

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Johnstone
18:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เซลติก
21:00
Ross County
Dundee
21:00
Livingston
Motherwell
21:00
Aberdeen
St. Mirren
21:00
Dundee United

1161 Scotland - Championship

Arbroath
21:00
Hamilton Academical
Ayr United
21:00
Dunfermline Athletic
Inverness CT
21:00
Partick Thistle
Kilmarnock
21:00
Greenock Morton
Raith Rovers
21:00
Queen of the South

1161 Scotland - League One

Alloa Athletic
21:00
Falkirk
Cove Rangers
21:00
Montrose
Dumbarton
21:00
East Fife
Peterhead
21:00
Clyde
Queen's Park
21:00
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
21:00
Cowdenbeath
Annan Athletic
21:00
Stenhousemuir
Kelty Hearts
21:00
Elgin City
Stirling Albion
21:00
Forfar Athletic
Stranraer
21:00
Edinburgh City

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
21:00
Metalac GM
Radnički Kragujevac
21:00
Partizan
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:00
Proleter Novi Sad

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
23:00
Trenčín
Zemplín Michalovce
23:00
Spartak Trnava
Senica
23:00
Pohronie
Sereď
23:00
Liptovský Mikuláš

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
21:00
FK Košice
Partizán Bardejov
21:00
Námestovo
Slavoj Trebišov
21:00
Rohožník
Komárno
21:00
Skalica
Púchov
21:00
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

Celje
22:00
Domžale
Mura
01:15
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Rudar Velenje
21:00
NŠ Drava
Bilje
21:00
Nafta
Fužinar
21:00
Beltinci
Ilirija
21:00
Rogaška

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Amorebieta
21:00
Burgos
Real Sociedad II
21:00
เออิบาร์
พัลมาส
23:15
UD Ibiza
Mirandés
02:00
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Sirius
20:00
Östersunds FK
มัลโม่
20:00
Norrköping

47 Sweden - Allsvenskan Women

Djurgarden W
20:00
Vittsjo W

47 Sweden - Superettan

Örgryte
18:00
Akropolis
Trelleborg
18:00
Brage
Jönköpings Södra
20:00
Falkenberg
Landskrona
20:00
GAIS
Västerås SK
20:00
Norrby
AFC Eskilstuna
22:00
Helsingborg

47 Sweden - Ettan: North

Hudiksvall
18:00
Brommapojkarna
Gefle
21:00
Sylvia
Haninge
21:00
IF Karlstad Fotboll
Täby
21:00
Assyriska
Sandviken
22:00
Hammarby Talang

47 Sweden - Ettan: South

Utsikten
18:00
Qviding FIF
Torns
18:00
Österlen
IFK Malmö
18:00
Tvååker
Vänersborgs IF
19:00
Lund
Linköping City
21:00
Assyriska Turabdin
Skövde AIK
21:00
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

Luzern
23:00
Grasshopper
ยังบอยส์
01:30
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

Wil
23:00
Thun
Winterthur
23:00
Neuchâtel Xamax

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fatih Karagümrük
21:00
Adana Demirspor
คอนยาสปอร์
21:00
Altay
เบซิคตัส
00:00
Yeni Malatyaspor
Kayserispor
00:00
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
20:30
Bandırmaspor
Eyüpspor
21:00
Denizlispor
Manisa BBSK
00:00
BB Erzurumspor
Adanaspor
00:00
Menemen Belediyespor

86 Ukraine - Premier League

Rukh Vynnyky
18:00
Zorya
Metalist 1925 Kharkiv
21:00
ดินาโมเคียฟ
ชัคตาร์
23:30
Dnipro-1

86 Ukraine - Second League: Group A

Nyva Vinnytsya
18:00
AFSK Kyiv
Epitsentr Dunayivtsi
19:00
Rubikon
Karpaty Halych
19:00
Dinaz Vyshhorod
Bukovyna
20:30
Karpaty
Livyi Bereh
21:00
MSK Dnipro Cherkasy
LNZ Cherkasy
21:00
Chernihiv

86 Ukraine - Second League: Group B

SK Poltava
20:00
Vovchansk
Yarud Mariupol'
20:00
Mykolaiv
Tavriya
20:00
Trostianets
Viktoriya Mykolaivka
20:00
Metalurh Zaporizhya
Sumy
20:00
Balkany Zorya
Skoruk Tomakivka
20:30
Real Pharm
Krystal
21:00
Enerhiya Nova Kakhovka

515 Wales - Premier League

Bala Town
20:30
Haverfordwest County
Barry Town United
20:30
Connah's Quay
Flint Town United
20:30
Newtown
Penybont
20:30
The New Saints
Aberystwyth Town
23:15
Cardiff MU

44 Argentina - Primera B Nacional

Belgrano
07:10
Almirante Brown

5 Brazil - Serie A

América Mineiro
02:00
Athletico PR
Juventude
03:00
Cuiabá
Bragantino
05:00
Chapecoense

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
07:30
Náutico
Cruzeiro
21:00
Ponte Preta
Botafogo
02:30
Londrina
Sampaio Corrêa
02:30
Operário PR

5 Brazil - Serie C

EC São José
21:00
Figueirense
Ituano
01:00
Oeste
Santa Cruz
03:00
Altos
Novorizontino
03:00
Ypiranga Erechim
Criciúma
05:00
Botafogo SP

353 Colombia - Liga BetPlay

Jaguares de Córdoba
07:40
Independiente Medellín
Patriotas Boyacá
02:00
Envigado
Once Caldas
04:00
Rionegro Águilas
Deportivo Cali
06:05
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Real San Andres
23:00
Barranquilla
Valledupar
03:00
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
04:00
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
Manta
Orense
03:00
Guayaquil City
Delfin
05:30
Aucas

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Chalatenango

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
23:00
Cotzumalguapa
Comunicaciones
01:00
Municipal
Achuapa
01:00
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
04:00
Puerto San Jose

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:00
Atlético San Luis
Juárez
09:00
Cruz Azul
Tijuana
09:06
Santos Laguna
Atlas
05:00
มอนเตอร์เรย์

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Luqueño
05:00
River Plate

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
23:00
Sport Huancayo
Ayacucho
01:15
Real Garcilaso
Alianza Universidad
03:30
Deportivo Municipal

338 Peru - Segunda Division

Santos
06:00
Unión Comercio

158 Uruguay - Primera Division

Sud América
23:15
Torque
River Plate
01:30
Cerrito
Cerro Largo
04:30
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
โคโลราโด ราปิดส์
02:30
แอลเอ แกลักซี
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
04:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
ดีซี ยูไนเต็ด
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
นิวยอร์กซิตี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Austin Bold
08:00
New Mexico United
Indy Eleven
06:00
Sporting Kansas City II
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Loudoun United
Charlotte Independence
06:00
Hartford Athletic
Tampa Bay Rowdies
06:30
New York RB II

146 South Africa - Premier League

Orlando Pirates
20:00
Moroka Swallows
TS Galaxy
20:00
Golden Arrows
Baroka
22:00
Maritzburg United
Sekhukhune United
22:00
Stellenbosch

26833 Grenada - Premier Division

SAB Spartans
05:30
Paradise

1424 Morocco - Botola Pro

Khouribga
23:00
Mouloudia Oujda
Chabab Mohammédia
01:15
FUS Rabat
Hassania Agadir
03:30
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

JSM Laâyoune
22:00
USM Oujda
Stade Marocain
23:00
Moghreb Tétouan
Racing de Casablanca
23:00
Raja Beni Mellal

2568 Zambia - Super League

Kafue Celtic
20:00
Chambishi
Prison Leopards
20:00
Forest Rangers
Green Eagles
20:00
Buildcon
Konkola Blades
20:00
Power Dynamos
Green Buffaloes
20:00
Lusaka Dynamos

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
22:00
Al Jalil
Sahab
00:30
Aqaba
Al Wihdat
00:30
Ma'an

45412 Lebanon - Premier League

Shabab El Bourj
19:30
Tadamon Sour
AC Sporting
19:30
Al Hikma

74505 Qatar - Premier League

Al Gharafa
22:05
Al Shamal
Qatar SC
00:20
Al Ahli
Umm Salal
00:20
Al Rayyan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
22:50
Al Faisaly
Al Ittihad
00:35
Abha

2802 United Arab Emirates - Uae League

Bani Yas
21:45
Al Ain
Al Urooba
21:45
Shabab Al Ahli Dubai
Al Ittihad Kalba
00:00
Ajman
Al Jazira
00:00
Al Nasr

190321 Bahrain - Premier League

Manama
22:30
Khalidiya
Muharraq
22:30
East Riffa
Al Hala
01:00
Al-Najma

5618 China PR - League One

Jiangxi Liansheng
15:30
Meizhou Hakka
Nanjing City
18:35
Shenyang Urban

712 Korea Republic - K-League 1

Incheon United
14:30
Jeju United
Suwon Bluewings
17:00
Gwangju

712 Korea Republic - National League

Busan Transportation
13:00
Yangju Citizen
Gyeongju HNP
13:00
Hwaseong

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
15:45
Johor Darul Ta'zim II
Kuching FA
15:45
Kelantan United

52126 Pakistan - Premier League

Pakistan Army
22:00
SNGPL

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
21:00
Bath City
Chippenham Town
21:00
Chelmsford City
Dartford
21:00
Tonbridge Angels
Dorking Wanderers
21:00
Billericay Town
Hampton & Richmond
21:00
Ebbsfleet United
Havant & Waterlooville
21:00
Oxford City
Hemel Hempstead Town
21:00
Eastbourne Borough
Maidstone United
21:00
Concord Rangers
Slough Town
21:00
St Albans City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

HSV Hoek
19:30
Harkemase Boys
ACV
19:30
Sparta Nijkerk
ODIN '59
19:30
Lisse
Barendrecht
19:30
Staphorst
DVS '33
19:30
Sportlust '46
SteDoCo
19:30
Excelsior '31
Ter Leede
20:00
GOES
DOVO
20:00
Ajax Amateurs
VVSB
23:00
VVOG

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Royal Pari
02:00
San José

147 - CAF Champions League

Songo
20:00
Otôho d'Oyo
Royal Leopards
20:00
ZESCO United
Galaxy
20:00
DFC8
Arta / SIHD
21:00
Tusker
Sagrada Esperança
21:00
Platinum
Bouenguidi
21:30
Maniema Union
SONABEL
22:00
Stade Malien Bamako
USGN
22:30
Le Messager Ngozi
Esae
23:00
Nouadhibou
Fortune
23:00
ES Sétif
Teungueth
00:00
ASEC Mimosas

147 - CAF Confederations Cup

Red Arrows
20:00
Young Buffaloes
Atlabara
21:00
Al-Ahly Merowe
Futuro Kings
22:00
Tshakhuma
Azam
23:00
Horseed
Binga
23:30
MC Breweries

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

US Givry
01:00
Couvin-Mariembourg
Rebecq
01:00
Hamoir
La Louvière
01:00
Jette
Tubize
01:00
Waremme
Meux
01:00
Solières Sport

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Gullegem
00:30
Ninove
Lokeren-Temse
01:00
Harelbeke
Gent-Zeehaven
01:00
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Londerzeel
00:30
Berchem Sport
Hoogstraten
01:00
Bocholt
KSC City Pirates
01:00
Heur Tongeren
Houtvenne
01:00
Diegem Sport
Sporting Hasselt
01:00
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Svelta Melsele
00:30
Sint-Niklaas
Torhout
00:30
VW Hamme
Oostkamp
00:30
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

De Kempen
00:30
Zwarte Leeuw
Witgoor Sport
00:30
Weerstand Koersel
Turnhout
00:30
ลีลล์
Esperanza Pelt
01:00
Racing Mechelen
Beringen
01:00
Betekom
Nijlen
01:00
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Union Namur
01:00
Ostiches
Jeunesse Tamines
01:00
Braine
Aische
01:00
Albert Quévy-Mons
Tournai
01:00
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
01:00
Stade Disonais
Sprimont-Comblain
01:00
Aywaille
Marloie Sport
01:00
Jodoigne
Oppagne-Wéris
01:30
Onhaye

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vosselaar
23:00
Berg en Dal
Oppuurs
00:30
Bevel FC
Antonia
00:30
Wezel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Stade Bierbeek
01:00
Liedekerke
Veltem
01:00
Huldenberg

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Solre-sur-Sambre
00:30
Hornu

556 Belgium - Provincial-Liege

Etoile de Faimes
00:30
JS Fizoise
Malmundaria
01:00
Elsautoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

KFC Eksel
00:30
Herk
Bregel Sport
00:30
Achel
Juve Hasselt
01:00
Schoonbeek-Beverst
Groen Star Beek
01:00
Herkol

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
01:00
Lorraine Arlon
Longlier
01:00
Bastogne
Sartoise
01:00
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Namur

Grand-Leez
01:00
Malonne
US Dinantaise
01:00
Ciney
Condruzien
01:00
Meux II
Flavion-Morialmé
01:00
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Eendracht Aalter
00:30
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Roeselare Daisel
00:00
Sassport Boezinge
Sparta Heestert
00:00
Excelsior Zedelgem
Diksmuide
00:30
Oostnieuwkerke
Rumbeke
01:00
Blankenberge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ludogorets III
20:00
Chernomorets Balchik
Dunav 2010
20:30
Sportist General Toshevo
Svetkavitsa Targovishte
21:00
Botev Novi Pazar
Volov Shumen
21:00
Dorostol
Spartak Varna II
21:00
Lokomotiv Ruse

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Motorlet Praha
15:15
Slavoj Vyšehrad
Benesov
15:15
Admira Praha
Baník Sokolov
15:15
Rakovnik
Přepeře
15:15
Zbuzany
Jablonec II
15:15
Mlada Boleslav II
Králův Dvůr
15:30
Povltava FA
Jiskra Domažlice
19:30
Viktoria Plzen II
Ústí nad Orlicí
21:00
Sokol Živanice
Slovan Velvary
21:00
Dukla Praha II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vysočina Jihlava II
15:15
Dolní Benešov
Vratimov
15:15
Znojmo
Velké Meziříčí
15:15
Uherský Brod
Blansko
21:00
Slovácko II
Hanácká
21:00
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:15
Otava Katovice
Český lev - Union Beroun
15:15
Marianske Lazne
Hořovicko
15:30
Klatovy
Hvězda Cheb
21:00
Prestice
Doubravka
21:00
Sokol Lom
Spartak Sobeslav
21:00
Jindrichuv Hradec
Rokycany
21:00
České Budějovice II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Kladno
15:15
Chomutov
Tatran Rakovnik
15:15
Arsenal Česká Lípa
Banik Sous
21:00
Dobris
Český Brod
21:00
FK Brandys nad Labem
Ostrov
21:00
Aritma Praha
Slaný
21:00
Štětí

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Trutnov
Velke Hamry
15:30
Hlinsko
Náchod
21:00
Kosmonosy
Vysoke Myto
21:00
Letohrad
Tochovice
21:00
Horky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Nove Sady
21:00
Holesov
Viktorie Přerov
21:00
Skaštice
Tatran Všechovice
21:00
Valašské Meziříčí
Strani
21:00
Hranice
HFK Olomouc
21:00
Kozlovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
20:00
Břeclav
Start Brno
21:00
Zbrojovka Brno II
Bystřice nad Pernštejnem
21:00
Žďár nad Sázavou
Slavoj Polná
21:00
Havlickuv Brod

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BK Union
17:00
B 1903
Frederikssund
18:00
Ishøj
Greve
18:00
Avarta
Solrød
19:00
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

B 1908
17:00
LSF
Skovshoved
17:00
AB Tårnby
Ringsted
18:00
Holbæk B&I
Køge Nord
19:00
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Varde IF Elite
17:30
Marienlyst
B 1913
18:00
Hedensted
Tarup-Paarup
18:00
Aarhus Fremad II
Oure
18:00
Sydvest
B 1909
19:00
OKS

320 Denmark - Denmark Series Group 4

ASA Aarhus
18:00
Ringkøbing
VRI
18:00
Odder
Norresundby
18:30
Holstebro
Fuglebakken KFUM
19:00
Vejgaard B
AaB II
21:15
Kjellerup

1233 Finland - Kakkonen

VJS
17:00
I-Kissat
RoPS II
17:00
JBK
OTP
18:00
VIFK
NJS
18:00
MiPK
HJS Akatemia
19:00
Jazz
PIF
19:00
SalPa
Vaajakoski
20:00
Kemi City
PKKU
20:00
Kiffen
KäPa
20:00
Reipas
Atlantis
20:00
JäPS
MYPA
21:00
PEPO
JS Hercules
22:00
JJK

17 France - CFA Group A

Caen II
21:00
Romorantin
Blois
23:00
Lorient II
Rouen
23:00
Granville
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Guingamp II
Saint-Malo
23:00
C' Chartres
Versailles
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
Stade Plabennec
23:00
Poissy
Vitré
23:00
Vannes

17 France - CFA Group B

Entente SSG
22:00
Fleury 91
Auxerre II
22:00
Haguenau
Reims II
22:00
Gobelins
Beauvais
23:00
Metz II
Belfort
23:00
Olympique St Quentin
Épinal
23:00
Lens II
Schiltigheim
23:00
St Maur Lusitanos
Sainte Geneviève
23:00
Bobigny

17 France - CFA Group C

Chasselay MDA
21:00
Olympique Lyonnais II
Saint-Priest
23:00
Louhans-Cuiseaux
Aubagne
23:00
Marignane Gignac
Fréjus St-Raphaël
23:00
Grasse
Martigues
23:00
Lyon Duchère
Rumilly Vallieres
23:00
Hyères
Jura Sud Foot
23:00
Olympique Marseille II
Toulon
23:00
Monaco II

17 France - CFA Group D

Chamalières
22:00
Nantes II
Andrézieux
23:00
Colomiers US
Bergerac
23:00
Stade Montois
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Yzeure
Les Herbiers
23:00
Angoulême
Angers SCO II
23:00
Trélissac
Bourges Foot 18
23:00
Béziers
Montpellier II
23:00
Canet Roussillon

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Clermont II
23:00
Hauts Lyonnais
Aurillac Arpajon
23:00
Lyon Duchere II
Vaulx
23:00
Velay
Montlucon
23:00
Bourgoin-Jallieu
Limonest
01:00
Moulins Football

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Paron
21:00
Montceau
Saint-Apollinaire
22:00
Besancon FC
Morteau Montlebon
23:00
Pontarlier
Gueugnon
23:00
Grandvillars
Racing Besançon
23:00
Jura Dolois

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Pierre Milizac
22:00
TA Rennes
Stade Briochin II
23:00
Pontivy GSI
Trégunc
23:00
Drapeau Fougères
Rennes II
23:00
Guipry-Messac
Brest II
23:00
Plouzane
Lannion
23:00
Saint-Colomban Locmine
Stade Pontivy
23:00
Dinan Léhon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauroux II
21:00
Saran Municipal
Montargis
23:00
Bourges Foot 18 II
Vierzon
23:00
Tourangeau
Avoine OCC
23:30
Montlouis
Déols
00:00
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

Sarre Union
23:00
RC Epernay
Raon l'Etape
23:00
Amneville
Troyes II
23:00
Colmar
Saint-Louis Neuweg
23:00
Illkirch Graffenstaden

17 France - National 3: Hauts-de-France

Croix Football IC
23:00
Feignies-Aulnoye
Lille II
23:00
Le Touquet
Saint-Omer
23:00
Amiens SC II
Boulogne II
23:00
Vimy
Maubeuge
23:00
US Chantilly
Olympique Marcquois
01:00
Wasquehal

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:00
Alencon
Romilly-Pt St Pierre
21:00
Évreux 27
Vire
23:00
Oissel CMS
AG Caennaise
23:00
Dieppe
Saint-Lo Manche
23:00
Dives-Cabourg
Cherbourg
23:00
Avranches II

251 Italy - Serie C: Girone A

Legnago Salus
22:30
Calcio Padova
Pergolettese
22:30
Pro Sesto
Giana Erminio
01:30
Lecco

251 Italy - Serie C: Girone B

Grosseto
22:30
Ancona 1905

251 Italy - Serie C: Girone C

Taranto
22:30
Palermo
Foggia
01:30
Turris

1578 Norway - 2. Division

Notodden
18:00
Sotra
Skeid
19:00
Levanger
Bærum
20:00
Florø
Egersund
20:00
Flekkerøy
Senja
21:00
Fløya
Arendal
21:00
Kjelsås

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
18:00
Motor Lublin
Wigry Suwałki
21:00
Znicz Pruszków
Sokół Ostróda
21:00
Wisła Puławy
Pogon Grodzisk Mazowiecki
21:30
Hutnik Krakow
Chojniczanka Chojnice
22:00
Śląsk Wrocław II
Kalisz
23:00
Ruch Chorzów
Olimpia Elbląg
00:00
Bełchatów

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Bucovina Radauti
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Şomuz Fălticeni
21:00
Paşcani
Ştiinţa Miroslava
21:00
SJ Vaslui
Foresta Suceava
21:00
CSM Bacău
Hușana Huși
21:00
Dante Botoşani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Sporting Lieşti
21:00
Metalul Buzău
Sportul Chiscani
21:00
Făurei
Viitorul Ianca
21:00
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Popești-Leordeni
21:00
Voluntari II
CSM Fetești
21:00
Recolta Gheorghe Doja
Agricola Borcea
21:00
Gloria Albeşti
Afumaţi
21:00
Olteniţa

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Arges Pitesti II
15:30
Progresul Spartac
Rapid Bucuresti II
21:00
Real Bradu
Unirea Bascov
21:00
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Pucioasa
21:00
Blejoi Vispeşti
Targu Secuiesc
21:00
Odorheiu Secuiesc
Plopeni
21:00
SR Municipal Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Viitorul Dăești
21:00
Sporting Roşiori
CSM Slatina
21:00
Minerul Costeşti

296 Serbia - Srpska Liga - East

Dubocica
21:00
Pčinja Trgovište
Jedinstvo Paraćin
21:00
Sloga Leskovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Bajina Basta
21:00
Sloga Požega
Takovo
21:00
Borac Čačak
Budućnost Arilje
21:00
Real Podunavci
Jedinstvo Ub
21:00
Semendrija 1924

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
21:00
Nitra
Kalna n. Hronom
21:00
Povazska Bystrica
Veľké Ludince
21:00
Nové Zámky

32 Spain - Tercera - Group 1

Barco
00:00
Silva

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
16:00
Uritarra
Deportivo Alaves II
21:15
Tolosa
Beasain
21:30
San Ignacio
Aurrera de Ondarroa
22:00
Leioa
Basconia
22:00
Durango
Beti Gazte
22:00
Anaitasuna FT
CD Vitoria
22:00
Barakaldo
Portugalete
22:00
Urduliz
Deusto
22:30
Pasaia KE
Lagun Onak
23:00
Amurrio

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
22:00
Olot
Ascó
22:00
Guineueta

32 Spain - Tercera - Group 6

Villarreal III
16:00
Roda
Castellon II
22:00
Beniganim
Acero
23:00
Villajoyosa

32 Spain - Tercera - Group 7

Ursaria
00:00
Atlético Madrid II

32 Spain - Tercera - Group 8

Salamanca II
22:30
Numancia II
Arandina
23:00
Real Ávila
Colegios Diocesanos
23:15
UD Santa Marta
Bembibre
23:30
Ciudad Rodrigo

32 Spain - Tercera - Group 9

Intergym
18:00
Alhaurín
Marbella
00:30
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

Ceuta II
23:00
Córdoba II
Gerena
00:00
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 11

Felanitx
22:00
PE Sant Jordi
Constància
22:30
Binissalem
Campos
23:00
Soller
Collerense
23:30
Mallorca II
Manacor
00:00
Rotlet Molinar
Serverense
00:00
Santanyi
Son Veri
00:30
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

Las Palmas III
18:00
Lanzarote
Santa Úrsula
22:30
Vera
Villa Santa Brígida
23:00
Buzanada
Unión Sur Yaiza
23:30
Herbania

32 Spain - Tercera - Group 14

Llerenense
00:00
Diocesano

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Onak
21:30
Avance Ezcabarte
Azkoyen
22:00
Gares
Cortes
22:00
Burladés
Valle Egüés
22:00
Subiza
Huarte
22:00
Beti Kozkor
Txantrea
23:00
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 16

Yague
23:30
Arnedo

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
22:00
San Clemente
Almansa
23:30
Villacanas

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
18:00
Gauthiod
Stenungsund
18:00
IFK Skovde
Oddevold
19:00
Lidköping
Kumla
19:00
Grebbestad
Forward
19:00
Angered BK
IFK Tidaholm
20:00
Vänersborgs FK
Nordvärmland
20:00
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
18:00
Gamla Upsala
Kvarnsveden
19:00
Enskede
Karlberg
19:00
Gute
Kungsängen
19:00
Arlanda
Stockholm Internazionale
19:00
IFK Österåker
Enkoping
19:00
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

Frösö
17:00
Storfors
Ytterhogdal
17:00
Boden
IFK Östersund
18:00
Skellefteå
Täfteå
19:00
Notvikens IK
Friska Viljor
19:00
Stöde
Sandviks
20:00
Bergnasets

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Balkan
18:00
Nosaby
Eslov
18:00
Kristianstad
Asarum
19:00
Olympic
Karlskrona
19:00
Berga
Karlshamn
20:00
IFK Hässleholm
Hässleholms IF
20:00
Rosengård

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Syrianska
19:00
IFK Eskilstuna
Motala
19:00
Smedby
Huddinge
19:00
Värmbols
Mjolby
20:00
Trosa-Vagnhärad SK
Arameiska / Syrianska
20:00
Tyreso
Karlslund
21:00
United Nordic

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Ullared
18:30
Dalstorps
Sävedalen
18:30
Husqvarna
Astrio
19:00
Assyriska BK
Torslanda
19:00
Onsala
Ängelholm
19:00
Hoganas
Eskilsminne
19:00
Tord
Vastra Frolunda
21:00
Vinberg

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
20:00
Kırklarelispor
Pendikspor
20:30
Zonguldak Kömürspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Etimesgut Belediyespor
20:00
Kahramanmaraşspor
İnegölspor
20:30
Hekimoğlu Trabzon

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Arnavutköy Belediyespor
20:30
Erbaaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Yeni Orduspor
19:30
68 Aksaray Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karşıyaka
23:00
İçelspor

5 Brazil - Gaucho 2

São Gabriel
05:00
Avenida

5 Brazil - Mineiro 2

Nacional AC MG
01:00
Democrata GV
Villa Nova
02:00
Tupynambás

5 Brazil - Paranaense 2

Nacional PR
01:30
Verê
AA Iguaçu
01:30
PSTC
Independiente FSJ
01:30
União PR
Prudentópolis
01:30
Apucarana
Araucária
01:30
Andraus Brasil

909440 Cambodia - C-League

Police Commissary
15:30
Svay Rieng
Boeung Ket
15:30
Visakha
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Nagacorp

866998 Fiji - National Football League

Ba
10:00
Navua

2454 Albania - 1st Division

Apolonia Fier
21:00
Erzeni Shijak
Shkumbini Peqin
21:00
Vora
Maliqi
21:00
Lushnja
Tërbuni Pukë
21:00
Burreli
Tomori Berat
21:00
Korabi Peshkopi
Butrinti Sarandë
21:00
Pogradeci
Besa Kavajë
21:00
Turbina Cërrik
Besëlidhja Lezhë
21:00
Bylis Ballsh

2454 Albania - Albanian Cup

Labëria
20:30
Devolli
Sopoti Librazhd
20:30
Luzi 2008

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
14:00
Gyeongnam
Bucheon 1995
16:30
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
15:00
Univ. Queensland
Acacia Ridge
15:00
Western Spirit
The Lakes
16:00
Centenary Stormers
St George Willawong
05:00
Bayside United
The Lakes
05:00
Albany Creek Excelsior

5 Brazil - Brasileiro U20

Bahia U20
01:00
Cruzeiro U20
Internacional U20
01:00
América Mineiro U20

98 Australia - Npl Western Australia

Perth
14:00
Floreat Athena
Sorrento
14:00
Perth Glory II

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Olympia Warriors
Glenorchy Knights
11:00
Launceston City
Kingborough Lions
11:00
Devonport City
Clarence Zebras
11:00
Riverside Olympic

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
14:00
Gold Coast Knights
Moreton Bay United
15:00
Capalaba
Redlands United
16:30
Magpies Crusaders
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Brisbane Strikers

153732 India - Calcutta Premier Division A

Southern Samity
16:00
United
East Bengal
05:00
Mohammedan

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
00:30
Rupel Boom
Olympic Charleroi
01:00
Patro Eisden
Heist
01:00
Dender

11 Germany - Junioren Bundesliga

Duisburg U19
16:00
Alemannia Aachen U19
Fortuna Koln U19
16:00
Bayer Leverkusen U19
Paderborn U19
16:00
Wuppertaler SV U19
Oberhausen U19
16:00
Borussia Dortmund U19
St. Pauli U19
16:00
Chemnitzer FC U19
Hamburger SV U19
16:00
Eimsbütteler TV U19
Hessen Kassel U19
16:00
Stuttgarter Kickers U19
Eintracht Frankfurt U19
16:00
Heidenheim U19
Mainz U19
16:00
Ingolstadt U19
Hansa Rostock U19
17:00
Viktoria Berlin U19
Jena U19
17:00
RB Leipzig U19
Hoffenheim U19
17:00
Darmstadt 98 U19
Stuttgart U19
17:00
Kickers Offenbach U19
Energie Cottbus U19
17:30
Dresden U19
Greuther Fürth U19
17:30
Unterhaching U19
Preussen Munster U19
18:00
Borussia M'gladbach U19
Union Berlin U19
18:00
Wolfsburg U19
Saarbrucken U19
18:00
Freiburg U19
Nurnberg U19
20:00
Kaiserslautern U19

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
16:00
Cagliari U19
Torino U19
16:00
Milan U19
Inter U19
18:00
Fiorentina U19
Napoli U19
18:00
Sampdoria U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Medyk Konin W
17:00
Bydgoszcz W
GKS Katowice W
17:00
Mks Olimpia Szczecin W
Akademia Piłkarska LG
17:00
UJ Krakow W
Leczna W
17:25
Śląsk Wrocław W
Czarni Sosnowiec W
18:00
Tarnovia Tarnów
Rekord Bielsko-Biala W
20:00
UKS SMS Lodz W

251 Italy - Primavera 2

Benevento U19
16:00
Cesena U19
Frosinone U19
16:00
Reggina U19
Salernitana U19
19:30
Ascoli U19
Brescia U19
20:00
Como U19
Vicenza Virtus U19
20:00
Virtus Entella U19
Parma U19
20:00
Alessandria U19
Pordenone U19
20:00
Monza U19
Reggiana U19
20:00
Cittadella U19
Venezia U19
20:00
Cremonese U19
Perugia U19
20:00
Lazio U19
Ternana U19
20:00
Pisa U19

245 Czech Republic - U19 League

Sigma Olomouc U19
16:00
Plzen U19
Hradec Kralove U19
16:00
Pribram U19
Ceske Budejovice U19
16:00
Brno U19
Ostrava U19
17:00
Meteor Praha U19
Karvina U19
17:30
Slavia Prague U19
Slovacko U19
18:00
Mlada Boleslav U19
Opava U19
18:00
FK Pardubice U19
FC Fastav Zlin U19
18:30
Sparta Praha U19

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
15:30
Slavia Prague W
Liberec W
15:30
Pardubice W
Plzen W
16:00
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

Warta Poznań U18
16:00
Legia U18
Raków Częstochowa U18
17:00
Gornik Z. U18
Cracovia U18
17:30
Slask U18
Arka Gdynia U18
18:00
SMS Łódź U18
Polonia Warszawa U18
22:00
Wisla U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Black Leopards
20:00
TS Sporting
Cape Town All Stars
20:00
Pretoria Callies
Free State Stars
20:00
Venda FC
JDR Stars
20:00
TTM
Platinum City Rovers
20:00
Polokwane City

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al-Taawon
20:35
City
Dibba Al Hisn
20:35
Al Ramms
Al Bataeh
20:40
Masafi
Hatta
20:40
Masfut

65437 Panama - Lpf

Alianza
07:00
Atlético Chiriquí
Árabe Unido
04:00
Azuero
Sporting San Miguelito
06:00
Deportivo Universitario
Veraguas
06:00
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
12:00
Adelaide Comets
Adelaide Blue Eagles
12:30
Croydon Kings
Sturt Lions
12:30
Cumberland United
Adelaide City
12:30
South Adelaide Panthers
Adelaide Olympic
15:30
NE MetroStars

122 Kosovo - Superliga

Malisheva
21:00
Drita
Drenica
21:00
Prishtina
KF Ballkani
21:00
Ulpiana

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Schötz
21:00
Kosova
Zug
21:00
Höngg
Solothurn
21:00
Delémont
Balzers
21:00
Gossau
Linth
21:00
Eschen / Mauren
Tuggen
21:00
Thalwil
Lausanne II
21:00
Naters
Buochs
22:00
Wohlen
Uzwil
22:00
Baden
Meyrin
22:00
Terre Sainte
Monthey
22:00
Lancy
Vevey Sports
22:30
Echallens
Lugano II
23:00
Freienbach
Chênois
00:00
Bulle
Thun II
00:00
La Chaux-de-Fonds
Bassecourt
01:00
Köniz

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Basel II
20:30
Chiasso
Sion II
21:00
Young Boys II
Brühl
21:00
Black Stars
Zürich II
21:00
Stade Nyonnais
Breitenrain
21:00
Bavois
YF Juventus
21:00
Cham
Rapperswil-Jona
22:00
Biel-Bienne
Étoile Carouge
23:00
Bellinzona

3126 Luxembourg - National Division

Fola Esch
23:00
Progrès Niedercorn

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
18:30
Kalsdorf
Allerheiligen
23:00
Bad Gleichenberg
St. Anna
00:00
Gurten

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
22:30
Wiener SC
Mauerwerk
22:30
Leobendorf
Wiener Viktoria
23:00
Admira II

227 Russia - Pfl

Avangard Kursk
19:00
Dinamo Vladivostok
Salyut Belgorod
20:00
Sakhalin

47 Sweden - Elitettan Women

IFK Kalmar W
17:00
Mallbacken W
Norrköping W
19:00
Uppsala W
Lidköping W
19:00
Brommapojkarna W
IFK Sundsvall W
19:00
Umea W
Bollstanäs W
20:00
Älvsjö AIK W
Borgeby W
20:00
Jitex W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Maputo
19:30
Costa do Sol
ENH Vilankulo
19:30
Ferroviario Beira

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Åland United W
19:00
KuPS W
JyPK W
22:00
HPS W

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
17:30
Barcelona W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
20:00
Aarau W
Luzern W
21:00
Grasshopper W
St. Gallen W
22:00
Basel W
Yverdon W
01:00
Zurich W

556 Belgium - Super League Women

Zulte-Waregem W
19:00
Club Brugge W
St. Liege W
20:00
Eendracht Aalst W

556 Belgium - 1st National Women

Genk II W
18:30
Gent II W
Voorwaarts Zwevezele W
19:30
Mechelen W
RFC de Liege W
20:00
Renaissance Mons 44 W
Kontich W
20:30
Famkes Merkem W
Standard Liège II W
22:00
Eva's Tienen W
Chastre W
22:00
Moldavo W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
18:10
Fortuna Hjorring W
KoldingQ W
20:00
FC Thy - ThistedQ

17 France - Division 1 Women

Paris W
19:30
Stade de Reims W
Saint-Étienne W
19:30
Issy W

674 Hungary - Nb I Women

Diósgyőri VTK W
21:00
Astra Hungary W
MTK Hungaria W
21:00
Puskás W

251 Italy - Serie A Women

Lazio W
19:30
AC Milan W
Pomigliano W
22:30
Roma W
Sassuolo W
22:30
Sampdoria W

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
00:00
Toluca W

802 Israel - Lig Bet

Ihud Bnei Shfaram
18:00
Tzeirey Tamra
Hapoel Daliyat Al Karmel
20:00
Ihud Bnei Baka
Maccabi Ironi Yafia
20:15
Ahi Akko
Maccabi Bnei Jadida
20:30
Ahva Kafr Manda
Hapoel Ironi Karmiel
21:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
Hapoel Pardesya Noam
01:00
Beitar Ramat Gan

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
17:00
Leixões U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Arratia W
21:00
Añorga W
Racing Santander II W
21:00
San Ignacio W
Levante II W
21:00
San Vicente W
Toledo W
21:00
Elche II W
Tolosa W
21:30
Monte W
Osasuna II W
21:30
Bizkerre W
Aurrerá de Vitoria W
22:00
Nueva Montaña W
Güímar W
22:00
Real Unión Tenerife II W
Achamán W
22:00
Unión Viera W
La Garita W
22:00
Peña la Amistad W
Deportivo La Coruña II W
22:30
Sporting Gijón II W
Oiartzun W
23:00
Mutilvera W
Huesca W
23:00
Fontsanta Fatjó W
Riudoms W
23:00
Transportes Alcaine II W
Santa Teresa II W
23:00
Salamanca W
Pozuelo Alarcón W
23:00
Logroño II W
Atlético Lince W
23:00
Rayo Vallecano II W
Plaza Argel W
23:00
Murcia Féminas W
Real Sociedad II W
23:30
Athletic Club III W
Torrelodones W
00:00
Tres Cantos W

3483 USA - USL League One

North Carolina
06:00
New England II
Greenville Triumph
06:00
Chattanooga Red Wolves

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
20:00
Dungannon Swifts U20

32 Spain - Spain Youth League

Barcelona U19
15:00
Damm U19
Trival Valderas U19
16:00
Rayo Vallecano U19
Osasuna U19
17:00
Athletic Club U19
Leganés U19
17:00
Getafe U19
Arucas U19
17:00
San José U19
Águilas SA U19
17:00
Maspalomas U19
Acodetti U19
17:00
Tenerife U19
Eibar U19
17:30
UD Logroñés U19
Orientación Marítima U19
18:00
Las Palmas U19
Sobradillo U19
18:00
Victoria U19
Las Zocas U19
18:00
Juventud Laguna U19
La Oliva U19
19:00
Marino U19
Real Avilés U19
20:45
Bansander U19
Gimnàstic Tarragona U19
21:00
Girona U19
Albacete U19
21:00
Torre Levante U19
Conquense U19
21:00
Roda U19
Tudelano U19
21:30
Tolosa U19
Montecarlo U19
21:30
Sant Andreu U19
Unión Adarve U19
21:30
Atl. Madrid U19
Covadonga U19
22:00
Real Oviedo U19
Villegas U19
22:00
Arenas Getxo U19
Europa U19
22:00
Bellvitge U19
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Lleida U19
Burgos CF U19
22:00
Las Rozas U19
Alzira U19
22:00
Talavera U19
Atlético Madrileño U19
22:00
Archena U19
Mensajero U19
22:30
Unión Viera U19
Antiguoko U19
23:00
Oberena U19
La Cruz U19
23:00
Cultural Leonesa U19
Alboraya U19
23:00
Cartagena FC U19
Kelme U19
23:30
Valencia U19
Espanyol U19
00:00
Sabadell U19
Sevilla U19
00:00
San Félix U19
Real Madrid U19
00:30
Rayo Majadahonda U19

155 Romania - Liga 2

Dunărea Călăraşi
15:00
Unirea Constanța
Dacia Unirea Brăila
15:00
Concordia Chiajna
Ripensia Timişoara
15:00
Astra
Viitorul Şelimbăr
15:00
Brașov Steagul Renașt
Metaloglobus
17:00
ASU Poli Timişoara
Unirea Dej
19:30
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
23:00
Bordeaux II
Bressuire
23:00
Chatellerault
Neuville
23:30
Stade Bordelais
Cognac
00:00
Anglet Genets
Libourne
00:00
Tartas-St Yaguen
Poitiers
00:00
Chauvigny

17 France - National 3: Occitanie

Agde
23:00
Alberes Argelès
Blagnac
23:00
Muret
Toulouse II
23:00
Nîmes II
Castanet
23:30
Rodez II
Balma
23:30
Stade Beaucairois
Olympique d'Alès
00:00
Fabrègues

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
20:00
Meaux Academy Football
Paris II
21:30
Racing Colombes 92
Mantes 78
23:00
Les Mureaux
Blanc Mesnil
23:00
PSG II
Linas-Montlhery
23:00
Aubervilliers
Drancy JA
23:00
Ivry US

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Corte
19:00
Mandelieu LN
Nice II
20:00
Gazélec Ajaccio
Consolat Marseille
21:00
Ajaccio II
Furiani-Agliani
21:00
Côte Bleue
Cannet Rocheville
22:00
Villefranche SJB
Rousset-Ste Victoire
22:00
Lucciana
Cannes
23:00
Marseille Endoume Catalans

5 Brazil - Paulista Série B

XV de Jaú
01:00
Osvaldo Cruz
Grêmio Sãocarlense
01:00
Rio Branco SP
Flamengo SP
01:00
Paulista
Mauaense
01:00
Barcelona EC
ECUS
01:00
Atlético Mogi
Manthiqueira
01:00
Mauá

401 Slovakia - Youth League

DAC U19
15:00
Slovan Bratislava U19
Poprad U19
16:00
FC Košice U19
Spartak Trnava U19
16:00
Ružomberok U19
Dukla U19
16:00
Žilina U19
Nitra U19
16:00
Petržalka U19

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
00:30
HFX Wanderers
Forge
03:00
York9

1796 Iceland - 4. Deild

Hamar
21:00
Vængir Jupiters
KH
23:00
Kormákur / Hvöt

1796 Iceland - 3. Deild

Vídir
21:00
Augnablik
Ægir
21:00
KFG
ÍH
21:00
Höttur / Huginn
Sindri
21:30
KFS
Tindastóll
23:00
Einherji
Dalvík / Reynir
23:00
Ellidi

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Blau-Weiß Feldkirch
20:00
Meiningen
Hard
21:00
Bizau
Bezau
22:00
Ludesch
Höchst
22:00
Nenzing
Fussach
22:00
Andelsbuch
Lochau
22:00
Lustenau
Schruns
22:00
Rheindorf Altach II
Alberschwende
22:00
Hörbranz

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United Res.
12:45
Univ. Queensland Res.
Acacia Ridge Res.
13:00
Western Spirit Res.
The Lakes Res.
14:00
Centenary Stormers II

479 Japan - Japan Football League

Matsue City
12:00
Osaka
Honda
16:00
Suzuka Unlimited

49477 ไทยลีก 3

Phitsanulok
15:30
Nan
Chaiyaphum United
15:30
Ubon Ratchathani
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Sakon Nakhon
Surin
15:30
Surin Sugar
Krabi
15:30
Patong City
Trang
15:30
Pattani
Maejo United
16:00
Chiangrai Lanna
Young Singh United
16:00
Jalor City
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
Nakhon Mae Sot United

1233 Finland - Kolmonen

Ri-Pa
07:00
Union Plaani
Riverball
16:30
JPS
Finnkurd
17:30
TiPS
Kultsu
18:00
RPS Lions
Futura
18:00
Kapina
Kirkkonummi
18:00
EIF II
KoiPS
18:00
SAPA III
Loiske
18:00
JanPa
EsPa
18:30
NuPS
KyPa
19:00
HaPK
Liry
19:00
KyPa
PuiU Helsinki
19:00
Espoo II
KaIK
19:00
Virkiä
Nykarleby IK
19:00
Sporting Kristina
Wilpas
19:00
VG-62
Tervakosken Pato
19:00
IkU
FC Espoo
20:00
Espoon Tikka
Kapina
20:00
NJS II
Finnkurd
20:00
KoiPS
Union Plaani
21:00
STPS
Warkaus
21:00
Riverball
LehPa
21:00
Kings
KajHa
21:00
Tervarit-j
EBK
22:00
CLE