ufabet

ตารางบอล 4 ก.ย. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Cheltenham Town
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
ซันเดอร์แลนด์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
21:00
Walsall
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Sutton United
Exeter City
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Mansfield Town
21:00
Harrogate Town
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Leyton Orient
Northampton Town
21:00
สคันธอร์ป
Oldham Athletic
21:00
Barrow
Port Vale
21:00
โรชเดล
Stevenage
21:00
Swindon Town
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Hartlepool United

462 เอฟเอคัพ

Jersey Bulls
18:45
VCD Athletic
Barking
21:00
Ilford
Squires Gate
21:00
North Shields
Ashton United
21:00
Hebburn Town
West Allotment Celtic
21:00
Bamber Bridge
Bootle FC
21:00
United of Manchester
Radcliffe Borough
21:00
Skelmersdale United
Barnoldswick Town
21:00
Pontefract Collieries
Sunderland RCA
21:00
Stockton Town
Atherton Collieries
21:00
Bridlington Town
Rylands
21:00
Whitby Town
Shildon AFC
21:00
South Shields
Lancaster City
21:00
1874 Northwich
Scarborough Athletic
21:00
Witton Albion
City of Liverpool
21:00
Clitheroe
Kendal Town
21:00
Warrington Town
Morpeth Town
21:00
Hyde United
Sherwood Colliery
21:00
Buxton
Stamford
21:00
Redditch United
Basford United
21:00
Stourbridge
Rushall Olympic
21:00
Stafford Rangers
Leek Town
21:00
Mickleover Sports
Halesowen Town
21:00
Ilkeston Town
Anstey Nomads
21:00
Stone Old Alleynians
Nantwich Town
21:00
Grantham Town
Leicester Road
21:00
Hanley Town
Bromsgrove Sporting
21:00
Loughborough University
Sporting Khalsa
21:00
Gainsborough Trinity
Matlock Town
21:00
Belper Town
Bedworth United
21:00
Winterton Rangers FC
Chasetown
21:00
Barwell
Hednesford Town
21:00
Cleethorpes Town
Tamworth
21:00
Alvechurch
Long Eaton United FC
21:00
Coleshill Town
Coalville Town
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Handsworth Parramore
21:00
Coventry United
Tividale
21:00
Spalding United
Cambridge City
21:00
East Thurrock United
Enfield Town
21:00
Dereham Town
Bury Town
21:00
Norwich United
Wingate & Finchley
21:00
Basildon United
Potton United
21:00
AFC Sudbury
Colney Heath
21:00
Ware
Felixstowe & Walton United
21:00
Great Wakering Rovers
Leiston
21:00
Brightlingsea Regent
AFC Hornchurch
21:00
Barton Rovers
Biggleswade Town
21:00
Hitchin Town
Kings Langley
21:00
Romford
Stowmarket Town
21:00
Potters Bar Town
Waltham Forest
21:00
Berkhamsted
Peterborough Sports
21:00
Haringey Borough
Brentwood Town
21:00
Cheshunt
Needham Market
21:00
St Ives Town
Bedford Town
21:00
Canvey Island
Bishop's Stortford
21:00
Lowestoft Town
Walton Casuals
21:00
Hartley Wintney
Phoenix Sports
21:00
Chipstead
Whitstable Town
21:00
Leatherhead
Kennington
21:00
Carshalton Athletic
Harefield United
21:00
Hastings United
Haywards Heath Town
21:00
Horsham
Harrow Borough
21:00
Ramsgate
Margate
21:00
Thame
Uxbridge
21:00
Chesham United
Corinthian
21:00
Folkestone Invicta
Fleet Town
21:00
Hanwell Town
Farnborough
21:00
Peacehaven & Telscombe
Sheppey United
21:00
Marlow
Hayes & Yeading United
21:00
Bognor Regis Town
Beaconsfield Town
21:00
Walton & Hersham
Lewes
21:00
Metropolitan Police FC
Oxhey Jets FC
21:00
Kingstonian
Worthing
21:00
Corinthian-Casuals
Burgess Hill Town
21:00
Bracknell Town
Spelthorne Sports
21:00
Bedfont Sports
Merthyr Town
21:00
Hamworthy United FC
Frome Town
21:00
Mangotsfield United
Kidlington
21:00
Bishop's Cleeve
Basingstoke Town
21:00
Bridgwater Town
Highworth Town
21:00
Shaftesbury Town
Gosport Borough
21:00
Plymouth Parkway
Shepton Mallet
21:00
Taunton Town
Barnstaple Town
21:00
Lymington Town
Poole Town
21:00
Swindon Supermarine
Dorchester Town
21:00
Yate Town
Longlevens
21:00
Alresford Town
Truro City
21:00
Exmouth
Salisbury
21:00
Tiverton Town
Runcorn Linnets
21:00
Liversedge
Mossley
21:00
Newton Aycliffe
Stalybridge Celtic
21:00
Colne
Charnock Richard
21:00
Prescot Cables
Dunston
21:00
Marine
Carlton Town
21:00
Stratford Town
Little Oakley
21:00
Kirkley & Pakefield
Mulbarton Wanderers
21:00
Welwyn Garden City
Abbey Rangers
21:00
Chatham Town
Northwood
21:00
Chichester City
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Tilbury
Broadfields United
21:00
South Park
Weston-super-Mare
21:00
Flackwell Heath FC
Blackfield & Langley
21:00
Wimborne Town
Alton
21:00
Sholing
Corby Town
21:00
Hendon
Arlesey Town
21:00
Bowers & Pitsea
Royston Town
21:00
Mildenhall Town FC
Hythe Town
21:00
Ascot United
Aylesbury United
21:00
Willand Rovers
Banbury United
21:00
Ardley United
Cirencester Town
21:00
Easington Sports
Marske United
21:00
Seaham Red Star
Worksop Town
21:00
Newport Pagnell Town FC
Hadley
21:00
Enfield 1893
Redhill
21:00
Sevenoaks Town
Cray Wanderers
21:00
Mole Valley SCR
Lichfield City
21:30
Nuneaton Town

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
21:30
TOP Oss

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
16:00
ThespaKusatsu Gunma
Sagamihara
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
เกียวโต แซงก้า
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
จูบิโล่ อิวาตะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
Giravanz Kitakyushu
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
FC เรียวเคียว

49477 ไทยลีก

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
True Bangkok United
PT Prachuap FC
18:00
SCG Muangthong United
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
Suphanburi Football Club
Khonkaen United
19:00
Ratchaburi Mitrphol FC

49477 ไทยลีก 2

ลำปาง เอฟซี
18:00
Muangkan United
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
Raj Pracha
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี

99474 World - Friendly International

บุรุนดี
21:00
เซเชลส์
Haiti
23:00
จอร์แดน
กาตาร์
23:45
โปรตุเกส
Bosnia and Herzegovina
01:45
คูเวต

99474 World - Club Friendlies

Lokomotiv Sofia 1929
14:30
CSKA 1948 Sofia
CSA Steaua Bucureşti
15:00
Voluntari
Braşov
15:00
Chindia Târgovişte
Beroe
15:00
Arda
Argeş
15:00
Rapid Bucuresti
Rohožník
15:30
DAC
Aluminij
16:00
Domžale
Minsk
16:00
BATE
ซามพ์โดเรีย
16:00
Ternana
Wisła Płock
17:00
Stomil Olsztyn
Górnik Łęczna
17:00
Pogoń Siedlce
Korona Kielce
17:00
Radomiak Radom
Napredak
17:00
Mladost Lučani
Zagłębie Lubin
17:30
Lech Poznań
Slaven Koprivnica
18:00
Cibalia
Vorskla
18:00
Metalist 1925 Kharkiv
Erzgebirge Aue
19:00
Hallescher FC
Alessandria
20:00
เจนัว
Jeziorak Ilawa
20:00
Lechia Gdańsk
Academica Clinceni
20:00
U Craiova 1948
Zorya
20:00
Inhulets
Union ArzignanoChiampo
21:00
Vicenza
Garbarnia Kraków
21:00
Wisła Kraków
Real Forte Querceta
21:00
เอ็มโปลี
Lokomotiva Zagreb
21:00
Maribor
อูดิเนเซ่
21:00
Dolomiti Bellunesi
Dnipro-1
21:00
โอเล็กซานเดรีย
อิสตันบูล บีบี
22:00
Fatih Karagümrük
Panaitolikos
22:00
Panathinaikos II
Cartes
22:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
ซัสเซาโล่
22:00
Cremonese
เบรสชา
22:00
Venezia
Volos NFC
22:00
Niki Volos
Torina
22:00
Barreda
Kasımpaşa
22:00
Tuzlaspor
Pandurii Târgu Jiu
23:00
U Craiova 1948
Katowice
23:00
Baník Ostrava
Lamezia Terme
23:00
Reggina
UTA Arad
23:00
Kolubara
Antalyaspor
23:00
Rizespor
Zejtun Corinthians
00:00
Pietà Hotspurs
Zebbug Rangers
02:00
San Gwann
Kolos Kovalivka
05:00
Desna

462 England - National League

Altrincham
21:00
Dover Athletic
Boreham Wood
21:00
Stockport County
Chesterfield
21:00
Bromley
Dagenham & Redbridge
21:00
Wealdstone
Eastleigh
21:00
King's Lynn Town
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Barnet
Maidenhead United
21:00
Torquay United
Notts County
21:00
Aldershot Town
Solihull Moors
21:00
Weymouth
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Wrexham
Yeovil Town
23:15
Halifax Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Blyth Spartans
21:00
Brackley Town
Boston United
21:00
AFC Telford United
Chester
21:00
Alfreton Town
Chorley
21:00
Gloucester City
Darlington
21:00
Bradford Park Avenue
Guiseley
21:00
Kidderminster Harriers
Hereford
21:00
Spennymoor Town
Kettering Town
21:00
Fylde
Leamington
21:00
Curzon Ashton
Southport
21:00
Gateshead
York City
21:00
Farsley Celtic

462 England - Wsl 2 Women

Watford W
20:00
Liverpool W

462 England - Women's Super League

Aston Villa W
18:30
Leicester W
Everton W
19:30
Manchester City W
Tottenham W
21:00
Birmingham W

462 England - Non League Div One: Southern Central

North Leigh
21:00
Wantage Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
19:30
Volendam II
Noordwijk
19:30
IJsselmeervogels
AFC
19:30
Scheveningen
ASWH
20:00
Kozakken Boys
Excelsior Maassluis
20:00
Koninklijke HFC
Quick Boys
20:00
De Treffers
Spakenburg
20:00
Katwijk
HHC
20:30
TEC
Jong Sparta
20:30
Rijnsburgse Boys

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
19:00
Würzburger Kickers
1860 München
19:00
Meppen
Waldhof Mannheim
19:00
Türkgücü-Ataspor
Verl
19:00
Viktoria Berlin
Magdeburg
23:00
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
18:30
Eintracht Norderstedt
Jeddeloh
20:00
Atlas Delmenhorst
HSC Hannover
23:00
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Wacker Burghausen
19:00
Nürnberg II
Schweinfurt
19:00
Bayern München II
Aubstadt
19:00
Augsburg II
Greuther Fürth II
19:00
Heimstetten
Bayreuth
19:00
Pipinsried
Buchbach
22:00
Eichstätt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Schott Mainz
19:00
Sonnenhof Großaspach
Hessen Kassel
19:00
Homburg
Hoffenheim II
19:00
Elversberg
TuS RW Koblenz
19:00
Kickers Offenbach
Balingen
19:00
Aalen
Bahlinger SC
19:00
FC Gießen
Pirmasens
19:00
TSV Steinbach

11 Germany - Regionalliga: West

Bonner SC
19:00
Wuppertaler SV
Lippstadt 08
19:00
Sportfreunde Lotte
Schalke 04 II
19:00
Wegberg-Beeck
Preußen Münster
19:00
Rödinghausen
Homberg
19:00
Rot Weiss Ahlen
Fortuna Köln
19:00
SV 1919 Straelen
Uerdingen
19:00
Alemannia Aachen
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Borussia M'gladbach II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
19:00
Lörrach-Brombach
Ravensburg
19:00
Astoria Walldorf II
Ilshofen
19:00
Bruchsal
CfR Pforzheim
19:00
Göppinger SV
Freiburger FC
19:30
Bissingen
Linx
20:30
Oberachern
Villingen
20:30
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Eintracht Bamberg
19:00
ATSV Erlangen
Neumarkt Germany
19:30
Ammerthal
Vilzing
20:00
1. SC Feucht
Bayern Hof
20:00
Cham
Karlburg
21:00
Vatan Spor

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Hallbergmoos-Goldach
18:00
Garching
Pullach
18:00
Kottern
Landsberg
19:00
Dachau
Ingolstadt II
19:00
Deisenhofen
Ismaning
19:00
Schwabmünchen
Schwaben Augsburg
20:00
Donaustauf
Jahn Regensburg II
20:00
Türkspor Augsburg
Kirchanschöring
21:00
1880 Wasserburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Brinkumer SV
19:00
Union Bremen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
19:00
Curslack-Neuengamme
Lohbrugge
19:00
Barmbek-Uhlenhorst
Bramfelder SV
20:00
Wandsbeker TSV Concordia
Süderelbe
23:00
Rugenbergen

11 Germany - Oberliga: Hessen

Baunatal
19:00
Fernwald
Bayern Alzenau
20:00
FC 1906 Erlensee
Buchonia Flieden
20:00
Neuhof
Hanau 93
20:00
SV Steinbach
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Hessen Dreieich

11 โอเบอร์ลีกา

SC Velbert
21:00
Monheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
20:00
Eintracht Celle
Wolfenbüttel
22:00
Gifhorn
Arminia Hannover
22:00
Germania Egestorf
Kickers Emden
00:00
BW Lohne

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Blau-Weiß Zorbau
18:30
Einheit Wernigerode

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Kaiserslautern II
19:00
Gonsenheim
Alemannia Waldalgesheim
20:30
FV Engers 07
Hassia Bingen
20:30
Salmrohr
Pfeddersheim
20:30
Jagersburg
Mechtersheim
20:30
Diefflen
Eisbachtal
21:00
Karbach
Eppelborn
21:00
Hertha Wiesbach
Emmelshausen
23:00
Mülheim-Kärlich

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Altenholz
19:00
TSB Flensburg
Eckernforder SV
20:00
Kronshagen

212 Belarus - Pershaya Liga

Baranovichi
17:30
Volna
Shakhtyor Petrikov
19:30
Slonim
Orsha
22:30
Naftan

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Mladost Doboj Kakanj
21:30
TOSK Tesanj
Gorazde
21:30
Radnik Hadžići
Travnik
21:30
Tomislav
Bratstvo Gracanica
21:30
Orasje
Buducnost Banovici
21:30
Igman Konjic
Vis Kosova
21:30
Rudar Kakanj

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Zvijezda '09 Brgule
22:00
Borac Kozarska Dubica
Tekstilac Derventa
22:00
Budućnost Pilica
Drina Zvornik
22:00
Kozara Gradiska
Krupa na Vrbasu
22:00
Slavija
Sloboda Novi Grad
22:00
Modrica
Sloga Doboj
22:00
Podrinje Janja
Sutjeska Foca
00:00
Ljubic Prnjavor

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Dunav 2010
20:00
Maritsa Plovdiv
Chernomorets Balchik
21:00
FK Minyor Pernik

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Kórdrengir
21:00
Fjölnir
Grindavík
21:00
Fram
Vestri
22:00
Thór

1796 Iceland - 2. Deild

KV
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
Magni
21:00
Völsungur
ÍR
21:00
Haukar
Fjardabyggd
23:00
KF

802 Israel - State Cup

Hapoel Kfar Kana
20:00
Tzeirey Taibe

748 Latvia - First Liga

Tukums
19:00
Dinamo Riga
Rēzekne / BJSS
20:00
Albatroz
Saldus SS/Leevon
22:00
JDFS Alberts

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
21:00
Coleraine
Cliftonville
21:00
Glentoran
Portadown
21:00
Larne
Warrenpoint Town
21:00
Glenavon

491 Northern Ireland - Championship

Ballinamallard United
21:00
H&W Welders
Ballyclare Comrades
21:00
Knockbreda
Dergview
21:00
Ards
Institute
21:00
Dundela
Loughgall
21:00
Annagh United
Queen's University
21:00
Newry City AFC

2 Poland - 1. Liga

Polkowice
17:40
Stomil Olsztyn
Zagłębie Sosnowiec
17:40
SKRA Częstochowa
Tychy 71
01:30
Chrobry Głogów

1161 Scotland - Challenge Cup

Stranraer
19:00
Partick Thistle
Montrose
19:30
Stirling Albion
Albion Rovers
19:30
St. Mirren U21
Aberdeen U21
21:00
Arbroath
Cove Rangers
21:00
Stenhousemuir
Cowdenbeath
21:00
Alloa Athletic
Raith Rovers
21:00
Forfar Athletic
Elgin City
21:00
Dunfermline Athletic
Inverness CT
21:00
Buckie Thistle
Peterhead
21:00
East Fife
Celtic II
21:00
Greenock Morton
Kilmarnock
21:00
Falkirk

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
22:00
Loznica

401 Slovakia - 2. Liga

Partizán Bardejov
21:00
Žilina II
Námestovo
21:00
FK Košice
Banska Bystrica
21:00
Komárno
Futura Humenne
21:00
Slavoj Trebišov
Skalica
22:00
Púchov

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
21:30
Gorica
Dekani
21:30
Bilje
Dob
21:30
Rudar Velenje
NŠ Drava
21:30
Primorje
Nafta
01:00
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เออิบาร์
21:00
เลกาเนส
FC Cartagena
23:15
Real Sociedad II
เตเนริเฟ
23:15
Ponferradina
อัลเมรีอา
02:00
มาลากา
Fuenlabrada
02:00
ลูโก

47 Sweden - Allsvenskan Women

Vittsjo W
19:00
Eskilstuna United W
Rosengard W
19:30
AIK W
Växjö W
20:00
KIF Orebro W
Pitea W
20:00
Häcken W

47 Sweden - Superettan

Falkenberg
18:00
Akropolis
Brage
20:00
Landskrona

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
18:00
Brommapojkarna
IF Karlstad Fotboll
18:00
Umeå
Sylvia
21:00
Hudiksvall
Sollentuna
22:00
Täby

47 Sweden - Ettan: South

Skövde AIK
18:00
Ljungskile
Lindome
18:00
Torns
Qviding FIF
18:00
Assyriska Turabdin
Tvååker
18:00
Utsikten
Åtvidaberg
20:00
IFK Malmö
Lund
21:00
Trollhättan
Österlen
21:00
Linköping City

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty Halych
19:00
AFSK Kyiv
Dinaz Vyshhorod
20:00
Bukovyna

86 Ukraine - Second League: Group B

Enerhiya Nova Kakhovka
21:00
Yarud Mariupol'
Trostianets
21:00
Real Pharm

515 Wales - Welsh Cup

Swansea University
20:00
Caldicot Town
Goytre United
20:00
Taff's Well
Pontardawe Town
20:00
Cardiff MU
Carmarthen Town
20:00
Trethomas Bluebirds
Dinas Powys
20:00
Afan Lido
Barry Town United
20:00
Goytre
Pontypridd Town AFC
20:00
Penydarren BGC
Penybont
20:00
Undy Athletic
Llantwit Major
20:00
Pencoed Athletic Amateur
Haverfordwest County
20:00
Brecon Corinthians
Ynysygerwn
20:00
Cambrian & Clydach
Monmouth Town
20:00
Llanelli Town
Aberystwyth Town
20:00
Aber Valley
Penrhyncoch
20:00
Ynyshir Albions
Cefn Druids
20:00
Holyhead Hotspur
Llandudno Albion
20:00
Guilsfield
Llanrhaeadr
20:00
Saltney Town
Bodedern FC
20:00
Ruthin Town
Conwy Borough
20:00
Cefn Albion
The New Saints
20:00
Llanrwst United
Buckley Town
20:00
Porthmadog
Prestatyn Town
20:00
Rhostyllen
Llanidloes Town
20:00
Bangor City
Newtown
20:00
Berriew
Flint Town United
20:00
Penrhyndeudraeth
Bala Town
20:00
Brymbo FC

44 Argentina - Superliga

Huracán
07:15
Aldosivi
Atlético Tucumán
23:30
Arsenal de Sarandi
Lanús
01:45
Sarmiento
Colón
01:45
Newell's Old Boys
Platense
04:00
San Lorenzo
Rosario Central
06:15
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Tigre
07:10
Agropecuario
Estudiantes Caseros
01:00
Temperley
Chacarita Juniors
01:00
Deportivo Riestra
Gimnasia Jujuy
01:00
All Boys
Instituto
01:00
Tristán Suárez
Brown de Adrogué
01:00
Deportivo Santamarina
Villa Dálmine
01:00
San Telmo
Alvarado
01:30
Deportivo Maipú
Independiente Rivadavia
01:30
Deportivo Morón
Guillermo Brown
01:30
Almagro
Almirante Brown
03:10
San Martín Tucumán

5 Brazil - Serie A

São Paulo
05:00
América Mineiro

5 Brazil - Serie B

CSA
07:30
Vila Nova
Operário PR
21:00
Vitória
Náutico
03:15
Guarani
Remo
05:30
Botafogo

5 Brazil - Serie C

Floresta
01:00
Altos
Jacuipense
03:00
Manaus
Botafogo SP
03:00
Novorizontino
Paraná
05:00
Criciúma

80 Chile - Chilean Cup

Colo-Colo
03:30
เอฟเวอร์ตัน

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
04:00
Deportes Quindío
Junior
05:00
Atlético Huila
La Equidad
06:05
Jaguares de Córdoba

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
07:40
Boca Juniors de Cali
Leones FC
02:00
Unión Magdalena
Llaneros
03:00
Cortuluá
Barranquilla
05:00
Fortaleza CEIF

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
02:00
Nueva Concepción
Xelajú
05:00
Solola

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
22:00
Xinabajul
Comunicaciones II
22:00
Juventud Pinulteca
Aurora
04:00
Sacachispas
Mixco
04:30
Zacapa Tellioz

41 Europe - WC Qualification Europe

ฟินแลนด์
20:00
คาซัคสถาน
ไอร์แลนด์
23:00
อาเซอร์ไบจาน
เซอร์เบีย
23:00
ลักเซมเบิร์ก
ลัตเวีย
23:00
นอร์เวย์
ไซปรัส
23:00
รัสเซีย
สโลวีเนีย
23:00
มอลตา
ยูเครน
01:45
ฝรั่งเศส
หมู่เกาะแฟโร
01:45
เดนมาร์ก
อิสราเอล
01:45
ออสเตรีย
สกอตแลนด์
01:45
มอลโดวา
ยิบรอลตาร์
01:45
ตุรกี
เนเธอร์แลนด์
01:45
มอนเตเนโกร
Slovakia
01:45
โครเอเชีย

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฮิวสตัน ไดนาโม
07:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ลอสแอนเจลิส
09:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
06:00
Austin
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
โคลัมบัส ครูว์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Orange County
09:00
El Paso Locomotive
Sporting Kansas City II
04:00
OKC Energy
Indy Eleven
06:00
Atlanta United II
Charlotte Independence
06:00
Miami FC II
New York RB II
06:00
Hartford Athletic

5618 China PR - League One

Heilongjiang Lava Spring
14:30
Sichuan
Jiangxi Liansheng
18:35
Suzhou Dongwu
Zhenjiang Huasa
18:35
Shaanxi Chang'an
Xinjiang Tianshan
18:35
Wuhan Three Towns

712 Korea Republic - K-League 1

Seongnam
17:00
Daegu

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
12:00
Changwon City
Paju Citizen
17:00
Gyeongju HNP
Cheongju
17:00
Busan Transportation
Ulsan Citize
17:00
Gimhae City

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
15:45
PDRM

3995 Malaysia - Super League

Kuala Lumpur
20:00
Kedah
Terengganu
20:00
Johor Darul Ta'zim
MISC
20:00
UiTM

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Dartford
Chelmsford City
21:00
Dorking Wanderers
Concord Rangers
21:00
Hemel Hempstead Town
Eastbourne Borough
21:00
Dulwich Hamlet
Ebbsfleet United
21:00
Havant & Waterlooville
Hungerford Town
21:00
Braintree Town
Oxford City
21:00
Maidstone United
St Albans City
21:00
Chippenham Town
Tonbridge Angels
21:00
Hampton & Richmond
Welling United
21:00
Slough Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
19:30
ACV
Ajax Amateurs
19:30
ODIN '59
HSV Hoek
19:30
SteDoCo
Staphorst
19:30
GOES
Lisse
19:30
DOVO
Excelsior '31
19:30
VVSB
Harkemase Boys
19:30
DVS '33
Sportlust '46
20:00
Ter Leede
Sparta Nijkerk
20:00
Barendrecht

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
00:30
Tubize
Couvin-Mariembourg
01:00
Warnant

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Harelbeke
23:00
RFC Wetteren
Ronse
00:30
Sparta Petegem
Ninove
00:30
Toekomst Menen
Dikkelvenne
01:00
Lokeren-Temse
Oudenaarde
01:30
Olsa Brakel

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Hades
23:30
Sporting Hasselt
Berchem Sport
01:00
Hoogstraten
Heur Tongeren
01:00
Eendracht Aalst
Lyra-Lierse Berlaar
01:00
Cappellen
Bocholt
01:00
KSC City Pirates

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Anzegem
00:30
Wolvertem Merchtem
Sint-Niklaas
00:30
Eppegem
Tempo Overijse
01:00
Oostkamp
FC Lebbeke
01:00
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Zwarte Leeuw
00:30
Eendracht Termien
Diest
00:30
Witgoor Sport
Weerstand Koersel
00:30
Nijlen
Racing Mechelen
01:00
Berlaar-Heikant
Wellen
01:00
Turnhout
ลีลล์
01:00
Beringen
Betekom
01:00
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
00:30
Entité Manageoise
Albert Quévy-Mons
01:00
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
01:00
Raeren-Eynatten
Marloie Sport
01:00
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Berg en Dal
23:00
Vorselaar
Wezel
00:30
Kalmthout
K. Kontich
00:30
Rapid Leest
Geel
01:00
Antonia
Eendracht Zoersel
01:00
Vosselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
00:30
KV Tervuren-Duisburg
Huldenberg
01:00
SC Aarschot
Linden
01:00
Melsbroek
Ixelles
01:30
Etterbeek

556 Belgium - Provincial-Limburg

KFC Eksel
00:30
Bregel Sport
Achel
00:30
Zonhoven United
Helson Helchteren
00:30
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Bastogne
01:00
Vaux-Noville
Libramont
01:00
Meix-Devant-Virton
Jeunesse Freylangeoise
01:30
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

Meux II
01:00
Grand-Leez
Ciney
01:00
Spy
Malonne
01:00
US Dinantaise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Elene-Grotenberge
23:30
Eendracht Aalter
Berlare
00:30
HO Kalken
Latem
00:30
Lokeren Doorslaar
Excelsior Mariakerke
00:30
Eendracht Zele

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
23:00
Wielsbeke
Sassport Boezinge
23:30
Racing Waregem
RC Lauwe
23:30
Lauwe
Meulebeke
01:00
Diksmuide

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
21:00
Riltsi
Lokomotiv Ruse
21:00
Ludogorets III
Sportist General Toshevo
21:00
Chernolomets
Septemvri Tervel
21:00
Volov Shumen
Dorostol
21:00
Svetkavitsa Targovishte

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Rakovnik
15:15
Benesov
Loko Vltavín
15:15
Jiskra Domažlice
Slavoj Vyšehrad
15:15
Sokol Hostoun
Zbuzany
15:15
Jablonec II
Pardubice II
15:15
Přepeře
Mlada Boleslav II
15:15
Bohemians 1905 II
Povltava FA
15:30
Motorlet Praha
Teplice II
16:00
Slovan Liberec II
Sokol Živanice
22:00
Chlumec nad Cidlinou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Viktoria Otrokovice
15:15
Velké Meziříčí
Slovácko II
15:15
Uničov
Sigma Olomouc II
15:15
Frýdek-Místek
Slovan Rosice
21:00
Zlín II
Uherský Brod
21:00
Hanácká

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:15
Rokycany
České Budějovice II
15:30
Spartak Sobeslav
Prestice
19:30
Petřín Plzeň
Otava Katovice
22:00
Hořovicko
Klatovy
22:00
Tatran Sedlcany
Slavoj Mýto
22:00
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Louny
Neratovice-Byškovice
15:15
Ostrov
FK Brandys nad Labem
15:15
Tatran Rakovnik
Aritma Praha
15:15
Český Brod
Olympie Brezova
21:00
Meteor Praha
Dobris
22:00
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Benatky nad Jizerou
Kosmonosy
15:30
Velke Hamry
Horky nad Jizerou
22:00
Sparta Kutná Hora
Trutnov
22:00
Vysoke Myto
Letohrad
22:00
Poříčany

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
Viktorie Přerov
Hranice
21:00
Slavičín
Bzenec
21:00
HFK Olomouc
Valašské Meziříčí
21:00
Nove Sady
Holesov
21:00
Šumperk
Skaštice
21:00
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:30
Ždírec nad Doubravou
Havlickuv Brod
15:30
Velka Bites
Žďár nad Sázavou
21:00
Slavoj Polná

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Allerod
18:00
Greve
Avarta
18:00
Frederikssund
Ishøj
18:00
BK Union
Brønshøj
19:00
Herstedøster
B 1903
19:00
Solrød

320 Denmark - Denmark Series Group 2

GVI
17:00
B 1908
KFUM
17:00
Ringsted
LSF
18:00
Skovshoved
Holbæk B&I
19:00
Tarnby FF
AB Tårnby
19:00
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
18:00
Oure
Hedensted
18:30
B 1909

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Vejgaard B
18:00
AaB II
Fuglebakken KFUM
18:00
Ringkøbing
Kjellerup
18:30
Norresundby
Odder
19:00
ASA Aarhus

1233 Finland - Kakkonen

JäPS
18:00
KuFu-98
Reipas
19:00
PEPO
EPS
20:00
Jazz

17 France - CFA Group A

Blois
23:00
Caen II
C' Chartres
23:00
Versailles
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Vitré
Granville
23:00
Romorantin
Poissy
23:00
Saint-Malo
Guingamp II
23:00
Stade Plabennec
Vannes
23:30
Rouen
Lorient II
00:00
St-Pryvé St-Hilaire

17 France - CFA Group B

Gobelins
22:00
Sainte Geneviève
Bobigny
23:00
Belfort
Fleury 91
23:00
Schiltigheim
Olympique St Quentin
23:00
Épinal
St Maur Lusitanos
23:00
Metz II
Auxerre II
23:00
Beauvais
Lens II
23:00
Entente SSG

17 France - CFA Group C

Olympique Lyonnais II
21:00
Fréjus St-Raphaël
Hyères
23:00
Martigues
Jura Sud Foot
23:00
Toulon
Louhans-Cuiseaux
23:00
Rumilly Vallieres
Marignane Gignac
23:00
Chasselay MDA
Grasse
23:00
Saint-Priest
Olympique Marseille II
23:00
Aubagne
Lyon Duchère
23:00
Monaco II

17 France - CFA Group D

Andrézieux
23:00
Bergerac
Béziers
23:00
Stade Montois
Trélissac
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
Colomiers US
23:00
Chamalières
Canet Roussillon
23:00
Les Herbiers
Yzeure
23:30
Bourges Foot 18

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Lyon Duchere II
20:00
Clermont II
Hauts Lyonnais
21:00
Limonest
Bourgoin-Jallieu
22:00
Saint-Étienne II
Velay
22:30
Montlucon
Ain Sud
23:00
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Sochaux II
20:00
Paron
Pontarlier
23:00
Saint-Apollinaire
Besancon FC
23:00
Dijon II
Montceau
23:00
Gueugnon
Grandvillars
23:00
Racing Besançon
Jura Dolois
23:00
Valdahon Vercel
Selongey
23:00
Morteau Montlebon

17 France - National 3: Bretagne

Lannion
23:00
Brest II
Dinan Léhon
23:00
Rennes II
Saint-Colomban Locmine
23:00
Saint-Pierre Milizac
Guipry-Messac
23:00
Stade Briochin II
TA Rennes
23:00
Pontivy GSI
Stade Pontivy
23:00
Drapeau Fougères
Plouzane
23:30
Trégunc

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Montargis
23:00
Saran Municipal
Vierzon
23:00
Chateauneuf-sur-Loire
Avoine OCC
23:30
Orleans II
Déols
00:00
Tourangeau

17 France - National 3: Grand-Est

Mulhouse
20:00
Raon l'Etape
Prix-lès-Mézières
21:00
Biesheim
RC Epernay
22:00
Troyes II
Illkirch Graffenstaden
22:00
Sarre Union
Colmar
22:00
Strasbourg II

17 France - National 3: Normandie

Évreux 27
22:00
Le Havre II
Avranches II
23:00
Saint-Lo Manche
Bayeux
23:00
AG Caennaise
Dieppe
23:00
Vire
Oissel CMS
23:00
Romilly-Pt St Pierre
Alencon
23:00
Cherbourg
Dives-Cabourg
23:00
Quevilly II

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gyirmót II
16:00
Érdi VSE
Zalaegerszegi TE II
16:00
Puskás II
Balatonfuredi
21:00
Komárom
Gyori ETO II
21:00
Nagykanizsai ULE
Kelen
21:00
Videoton II
MTE 1904
21:00
Veszprém
Gardony
21:00
Bicskei
SC Sopron
23:00
BVSC
Tatabánya
00:00
Andráshida

251 Italy - Serie C: Girone A

AlbinoLeffe
22:30
Südtirol
Fiorenzuola
22:30
Renate
Lecco
22:30
Legnago Salus
Mantova
22:30
Giana Erminio
Calcio Padova
22:30
Pergolettese
Pro Sesto
22:30
Pro Vercelli
Seregno
22:30
FeralpiSalò
Trento Calcio 1921
22:30
Pro Patria

251 Italy - Serie C: Girone C

ACR Messina
22:30
Palermo
Campobasso
01:30
Taranto
Catania
01:30
Fidelis Andria
Juve Stabia
01:30
Avellino
Latina
01:30
Paganese
Picerno
01:30
Catanzaro

1578 Norway - 2. Division

Florø
20:00
Senja
Vard
20:00
Fram
Brattvåg
21:00
Alta

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
17:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Znicz Pruszków
21:00
Kalisz
Wisła Puławy
22:00
Wigry Suwałki
Motor Lublin
22:00
Bełchatów
Stal Rzeszów
00:00
Olimpia Elbląg

20 Portugal - 2. Division: Group A

Camara de Lobos
22:00
Merelinense
Camacha
22:00
Marítimo II
Vilaverdense
23:00
Maria da Fonte

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ceahlaul Piatra Neamt
21:00
Hușana Huși
Dante Botoşani
21:00
Foresta Suceava
CSM Bacău
21:00
Ştiinţa Miroslava
SJ Vaslui
21:00
Şomuz Fălticeni

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dinamo Bacău
21:00
Viitorul Ianca
Focsani
21:00
Aerostar Bacău
Otelul
21:00
Sportul Chiscani
Făurei
21:00
Sporting Lieşti
Metalul Buzău
21:00
Olimpia Râmnicu Sărat

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Olteniţa
21:00
Agricola Borcea
Gloria Albeşti
21:00
CSM Fetești
Recolta Gheorghe Doja
21:00
Popești-Leordeni

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Tunari
21:00
Arges Pitesti II
Progresul Spartac
21:00
Rapid Bucuresti II
Real Bradu
21:00
Dinamo Bucureşti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
18:00
Hermannstadt II
Blejoi Vispeşti
21:00
Plopeni
Kids Tâmpa Braşov
21:00
Sepsi II
Olimpic Cetate
21:00
Targu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Sporting Roşiori
21:00
CSM Slatina
Minerul Costeşti
21:00
Horezu
Filiaşi
21:00
Vediţa Coloneşti
Petrolul Potcoava
21:00
Viitorul Dăești

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
21:30
Brzi Brod
Sloga Leskovac
21:30
Timočanin
Radnički Pirot
21:30
Rembas
Pčinja Trgovište
21:30
Buducnost Popovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Trepča
21:30
Sloga Bajina Basta

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Zámky
21:00
Lednické Rovne
Marcelová
21:00
OFK Malzenice
TEMPO Partizánske
21:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Povazska Bystrica
21:00
Galanta
Slovan Duslo Šaľa
21:00
Slovan Levice
Nitra
21:00
Castkovce

32 Spain - Tercera - Group 2

L'Entregu
23:30
Llanes
Gijon Industrial
23:30
Lealtad

32 Spain - Tercera - Group 4

Tolosa
21:30
Beasain
Anaitasuna FT
22:00
Portugalete
Pasaia KE
22:00
Lagun Onak
Uritarra
22:30
Deusto
Leioa
23:00
Deportivo Alaves II
San Ignacio
23:00
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 6

Elche II
22:00
Hércules II
Jove Espanol
22:30
Orihuela
Villajoyosa
23:30
Torrent
Atzeneta
00:00
Acero
Valencia II
00:00
Castellon II
Roda
01:00
Torrellano

32 Spain - Tercera - Group 7

Rayo Vallecano II
00:30
Villaverde-Boetticher

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
23:00
Arandina
La Virgen del Camino
23:00
Colegios Diocesanos
Atlético Astorga
23:30
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 11

Santanyi
22:00
Collerense
PE Sant Jordi
22:30
Manacor
Binissalem
23:00
Inter Ibiza
Llosetense
23:00
Constància
Poblense
23:30
Campos
Platges de Calvià
00:00
Murense

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
17:30
Atlético Paso
Arucas
18:00
Marino
Las Zocas
00:00
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
23:00
Azuqueca
Villacanas
00:00
La Roda
Villarrubia
00:30
Hogar Alcarreño
Guadalajara
01:00
Albacete II

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Angered BK
19:00
IFK Tidaholm
Grebbestad
19:00
Nordvärmland
Gauthiod
19:00
Forward
Yxhult
20:00
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

IFK Österåker
19:00
Kungsängen
Gamla Upsala
20:00
Kvarnsveden
Enskede
20:00
Enkoping
Stocksund
20:00
Karlberg
Järfälla
21:00
Sandvikens AIK
Lidingö
21:30
Skiljebo

47 Sweden - Division 2: Norrland

Bergnasets
17:00
Ytterhogdal
Boden
18:00
IFK Östersund
Skellefteå
19:00
Gottne IF
Notvikens IK
19:00
Tegs SK
Stöde
19:00
Frösö
Storfors
19:00
Sandviks
Umeå FC Akademi
21:30
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Berga
19:00
Olympic
Asarum
19:00
Eslov
Solvesborg
20:00
Karlskrona
Kristianstad
20:00
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Nyköping
19:00
Rynninge
United Nordic
19:00
Mjolby
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Huddinge
Smedby
20:00
Syrianska
Tyreso
21:30
Karlslund
IFK Eskilstuna
23:00
Eskilstuna City

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Onsala
18:00
Sävedalen
Hoganas
18:00
Ullared
Varbergs GIF
19:00
Eskilsminne
Tord
19:00
Torslanda
Husqvarna
19:00
Ängelholm
Dalstorps
20:00
Astrio

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Kahta 02 Spor
19:30
Artvin Hopaspor
Batman Petrolspor
19:30
Yıldırım Belediyesispor
Çatalcaspor
20:30
Karaman Belediyespor
Hendek Spor
20:30
Fatsa Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Hacettepe
20:00
Elaziz Belediyespor
Kestelspor
20:00
76 Iğdır Belediyespor
Halide Edip Adıvar
20:30
Yeni Altındağ BS
Şile Yıldızspor
20:30
Çarşambaspor
Kuşadasıspor
20:30
Yeni Orduspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Ofspor
19:30
Ankara Adliyespor
Mardin BB
19:30
Modafenspor
Orduspor 1967
00:00
Tepecikspor

5 Brazil - Acreano

Andirá
03:00
Plácido de Castro

5 Brazil - Mineiro 2

Tupynambás
04:00
Nacional AC MG

5 Brazil - Paranaense 2

PSTC
01:30
Araucária
União PR
01:30
Apucarana
Nacional PR
01:30
Prudentópolis
Andraus Brasil
01:30
AA Iguaçu
Independiente FSJ
01:30
Verê

5 Brazil - Amapaense

São Paulo AP
03:00
Trem

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Flandria
22:10
Cañuelas
San Miguel
23:30
Sacachispas
Villa San Carlos
01:00
Fénix
Deportivo Armenio
01:00
Colegiales
Comunicaciones
01:00
Los Andes
Deportivo Merlo
01:00
Acassuso
Talleres Remedios
01:30
JJ Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Sol de Mayo
01:00
Deportivo Camioneros
Estudiantes de San Luis
01:00
Villa Mitre
Independiente Chivilcoy
01:00
Ferro Carril Oeste LP
Olimpo
01:30
Sansinena
Gimnasia Concepción
02:00
Gimnasia y Tiro
Sportivo Peñarol
02:00
Sportivo Desamparados

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:00
Visakha
Soltilo Angkor
15:30
Cambodia Tiger
Soltilo Angkor
15:30
Boeung Ket
Phnom Penh Crown
18:00
Asia Europe University
Visakha
18:00
Electricite du Cambodge

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Nadroga

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
11:30
Daejeon Citizen
Asan Mugunghwa
14:00
Anyang
Sangju Sangmu
16:30
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
14:00
Brisbane Knights
Western Spirit
15:00
Albany Creek Excelsior
The Gap
16:00
The Lakes
Univ. Queensland
16:00
Acacia Ridge

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
10:15
Belconnen United

5 Brazil - Brasileiro U20

Atlético GO U20
01:00
Sport Recife U20
Internacional U20
01:00
Santos U20
Gremio U20
01:00
Vasco U20
América Mineiro U20
03:00
Fortaleza U20

98 Australia - Npl Western Australia

Perth Glory II
14:00
Inglewood United
Gwelup Croatia SC
14:00
Armadale
Cockburn City
14:00
ECU Joondalup
Perth
14:00
Balcatta
Floreat Athena
14:00
Rockingham City
Bayswater City
14:00
Sorrento

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Riverside Olympic
Glenorchy Knights
11:15
Devonport City
Clarence Zebras
13:30
Launceston City
Kingborough Lions
15:30
Olympia Warriors

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
15:30
Moreton Bay United
Queensland Lions
16:00
Eastern Suburbs Brisbane
Magpies Crusaders
16:30
SC Wanderers

153732 India - Calcutta Premier Division A

Mohun Bagan
16:15
Kidderpore SC

2 Poland - Ekstraliga Women

Śląsk Wrocław W
17:00
Czarni Sosnowiec W
UKS SMS Lodz W
17:00
Medyk Konin W
Mks Olimpia Szczecin W
21:00
Leczna W
Tarnovia Tarnów
21:00
Rekord Bielsko-Biala W

245 Czech Republic - U19 League

Brno U19
16:00
Karvina U19
Meteor Praha U19
16:00
Hradec Kralove U19
Plzen U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Pribram U19
19:30
FC Fastav Zlin U19

245 Czech Republic - First League Women

Slavia Prague W
19:00
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
16:00
Zaglebie U18
Wisla U18
16:00
Gwarek Zabrze U18
Jagiellonia U18
17:00
Polonia Warszawa U18
SMS Łódź U18
21:00
Cracovia U18

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
07:00
Tauro
Azuero
07:00
Deportivo Universitario
Árabe Unido
04:00
Sporting San Miguelito
Alianza
06:00
Plaza Amador
Independiente
06:00
Atlético Chiriquí
Veraguas
06:00
San Francisco

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
12:30
Adelaide City
South Adelaide Panthers
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Comets
12:30
Sturt Lions
NE MetroStars
12:30
Adelaide United ||
Adelaide Olympic
15:30
Adelaide Raiders

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Altona Magic
Hume City
14:30
Green Gully
Dandenong Thunder
16:00
Melbourne Knights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Höngg
21:00
Münsingen
Köniz
21:00
Buochs
Wohlen
21:00
Langenthal
Luzern II
21:00
Delémont
Wettswil-Bonstetten
21:00
St. Gallen II
Baden
21:00
Winterthur II
Gossau
21:00
Uzwil
Echallens
22:00
Terre Sainte
Naters
22:00
Monthey
La Chaux-de-Fonds
22:30
Lausanne II
Grasshopper II
23:00
Schötz
Paradiso
23:00
Freienbach
Martigny Sports
23:00
Thun II
Lancy
00:00
Vevey Sports
Bulle
00:30
La Sarraz-Eclépens
Bassecourt
01:00
Solothurn

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
20:00
Breitenrain
Basel II
20:30
Young Boys II
Bavois
21:00
Zürich II
Cham
21:00
Brühl
YF Juventus
21:00
Rapperswil-Jona
Stade Nyonnais
22:00
Étoile Carouge
Bellinzona
22:45
Sion II
Chiasso
01:00
Biel-Bienne

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
20:00
Spittal
Ried II
21:00
Gleisdorf 09
Kalsdorf
23:00
Deutschlandsberger SC

143 Austria - Regionalliga: Ost

Leobendorf
21:30
Traiskirchen

227 Russia - Pfl

Smolensk
07:00
Baltika BFU
Yenisey II
17:00
Znamya Truda
Strogino
17:00
Saturn Ramenskoye
Fakel II
18:00
Salyut Belgorod
Legion Dynamo
19:00
Chayka
Essentuki
19:00
Druzhba
Tver
19:00
Zenit II
Kaluga
19:00
Ryazan
Biolog
20:00
Anzhi
Tuapse
20:00
Makhachkala
Krasava Odintsovo
20:00
FK Dinamo St. Petersburg
Leningradets
20:00
Luki-Energiya
Khimik Dzerzhinsk
20:00
Murom
Olimp-Dolgoprudny II
20:00
Dinamo Moskva II
Torpedo Vladimir
20:00
Kazanka
Kvant
20:00
Kolomna
Mashuk-KMV
20:30
Spartak Nal'chik
SKA Rostov
20:30
Forte Taganrog
Dinamo Bryansk
21:00
Arsenal Tula II
Chernomorets
22:00
Alaniya Vladikavkaz II
Dinamo Stavropol'
22:00
Kuban Kholding
Saransk
22:00
Rodina Moskva

47 Sweden - Elitettan Women

Uppsala W
20:00
Alingsås W
Mallbacken W
20:00
Norrköping W
IFK Sundsvall W
20:00
Bollstanäs W
Älvsjö AIK W
20:00
IFK Kalmar W

6783 Mozambique - Mocambola

Textáfrica
20:30
Black Bulls Maputo
Costa do Sol
20:30
Ferroviário Nacala
Ferroviário de Lichinga
20:30
Desportivo Maputo
Ferroviario Beira
20:30
Songo
Incomáti
20:30
Ferroviário Maputo
Ferroviário Nampula
20:30
Matchedje de Mocuba
ENH Vilankulo
20:30
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

JyPK W
17:30
PK-35 W
TiPS W
18:00
HJK W
KuPS W
19:00
Honka W
Åland United W
21:00
PK-35 Vantaa W
HPS W
21:00
Ilves W

99474 World - Friendly International U19

Wales U19
17:00
Austria U19
Croatia U19
22:00
Turkey U19
Finland U19
23:00
Sweden U19

32 Spain - Primera Division Women

Barcelona W
17:00
Atletico Granadilla W
Atletico Madrid W
01:00
Rayo Vallecano W

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
19:00
RSC Anderlecht W
Eendracht Aalst W
19:00
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

Wuustwezel W
20:00
RFC de Liege W
Eva's Tienen W
20:30
Voorwaarts Zwevezele W
Famkes Merkem W
21:00
Anderlecht II W
Gent II W
22:00
Moldavo W
Renaissance Mons 44 W
22:00
Kontich W
Mechelen W
22:00
Genk II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

FC Thy - ThistedQ
18:15
AaB W
AGF W
20:00
Køge

17 France - Division 1 Women

Bordeaux W
19:30
Soyaux W
Stade de Reims W
19:30
Guingamp W
Issy W
19:30
Dijon W

674 Hungary - Nb I Women

Puskás W
19:30
Soroksár W
Viktória Szombathely W
21:00
Diósgyőri VTK W
Győri ETO W
23:00
Ferencváros W

251 Italy - Serie A Women

Roma W
22:30
Napoli W
Verona W
22:30
Sassuolo W
Sampdoria W
22:30
AC Milan W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
22:00
Juárez W
Cruz Azul W
00:00
Atlético San Luis W
Guadalajara W
06:10
Atlas W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
17:00
Vizela U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Peña la Amistad W
18:00
Achamán W
Puerto del Carmen W
21:00
Fundación Tenerife W
Añorga W
22:00
Oiartzun W
Unión Viera W
22:00
Tarsa W
Geneto del Teide W
22:00
Orientación Marítima W
Elche II W
22:00
Albacete II W
Victoria FC W
23:00
Sárdoma W
Bizkerre W
23:00
Racing Santander II W
Cacereño II W
23:00
Santa Teresa II W
Rayo Vallecano II W
23:00
Laurus W
Las Majoreras W
23:00
Güímar W
Valencia II W
23:00
Toledo W
Viajes Interrías W
23:30
Deportivo La Coruña II W
Logroño II W
23:45
Getafe W
Umia W
00:00
Villestro W
Sevilla II W
00:00
La Cañada Atlético W
Real Unión Tenerife II W
00:00
Atlético Perdoma W

3483 USA - USL League One

North Carolina
06:00
Union Omaha
Inter Miami II
06:30
Chattanooga Red Wolves

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Crusaders U20
17:00
Dungannon Swifts U20
Ballymena United U20
20:00
Linfield U20
Coleraine U20
20:00
Carrick Rangers U20
Larne U20
20:00
Portadown U20

32 Spain - Spain Youth League

Atlético Baleares U19
17:00
Cornellà U19
Recreativo Huelva U19
17:00
Castilleja U19
Victoria U19
17:00
Águilas SA U19
Maspalomas U19
17:00
Las Zocas U19
San José U19
17:00
Orientación Marítima U19
Lleida U19
17:30
Barcelona U19
Real Betis U19
17:30
Sporting Atlético U19
Jóvenes Promesas U19
18:00
Vázquez Cultural U19
Juventud Laguna U19
18:00
La Oliva U19
Tenerife U19
18:00
Atlético GC U19
Marino U19
18:00
Arucas U19
Las Palmas U19
18:00
Acodetti U19
Huracán U19
19:00
Mensajero U19
Unión Viera U19
19:30
Sobradillo U19
Real Oviedo U19
22:00
Deportivo La Coruña U19
Racing Santander U19
22:00
Real Avilés U19
Compostela U19
22:00
Pabellón Ourense U19
Arenas Getxo U19
22:00
Pamplona U19
Bellvitge U19
22:00
Mallorca U19
Sabadell U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Rayo Vallecano U19
22:00
Leganés U19
Gimnástica Segoviana U19
22:00
Fuenlabrada U19
Las Rozas U19
22:00
Real Valladolid U19
Athletic Club U19
22:30
Tudelano U19
San Francisco U19
22:30
Espanyol U19
Cultural Leonesa U19
22:30
Burgos CF U19
Bezana U19
23:00
Sporting Gijón U19
AD San Juan U19
23:00
Antiguoko U19
Sant Andreu U19
23:00
Real Zaragoza U19
Málaga U19
23:00
Cádiz U19
El Ejido U19
23:00
Córdoba U19
La Nucía U19
23:00
Atlético Madrileño U19
CF San José U19
23:00
Real Murcia U19
Torre Levante U19
23:00
FC Cartagena U19
Damm U19
23:30
Gimnàstic Tarragona U19
Alcorcón U19
23:30
La Cruz U19
Cartagena FC U19
23:30
Alzira U19
Sevilla U19
00:00
Almería U19
Sanluqueno U19
00:00
Granada U19
Calavera U19
00:00
Coria U19
Roda U19
00:00
Albacete U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Ludos Palermo W
23:00
Sassari Torres W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
23:00
Aviron Bayonnais
Bordeaux II
23:00
Bressuire
Anglet Genets
00:00
Neuville
Stade Bordelais
00:00
Niort II
Chatellerault
00:00
Libourne

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
22:00
Blagnac
Nîmes II
23:00
Agde
Narbonne
23:00
Balma
Fabrègues
23:00
Salinieres Aigues Mortes
Alberes Argelès
00:00
Castanet
Muret
00:00
Olympique d'Alès
Stade Beaucairois
00:00
Toulouse II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
20:00
Les Ulis
Aubervilliers
21:00
Paris II
PSG II
23:00
Mantes 78
Meaux Academy Football
23:00
Drancy JA
Ivry US
23:00
Bretigny Foot
Créteil II
23:00
Blanc Mesnil

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Ajaccio II
20:00
Cannet Rocheville
Côte Bleue
20:00
Rousset-Ste Victoire
Gazélec Ajaccio
21:00
Istres
Marseille Endoume Catalans
22:00
Furiani-Agliani
Villefranche SJB
22:00
Cannes
Lucciana
00:00
Corte

44 Argentina - Reserve League

Atlético Tucumán Res.
18:00
Arsenal Res.

5 Brazil - Paulista Série B

Catanduva
01:00
Inter de Bebedouro
XV de Jaú
01:00
Grêmio Prudente
Mauaense
01:00
Paulista
ECUS
01:00
União Mogi
Manthiqueira
01:00
USAC

401 Slovakia - Youth League

FC Košice U19
16:00
Zemplín Michalovce U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:15
Altona Magic U21
Port Melbourne U21
12:00
Bentleigh Greens U21
Dandenong Thunder U21
14:00
Melbourne Knights U21
Hume City U21
16:45
Green Gully U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Speranza W
11:00
Setagaya Sfida W
Nittaidai W
12:00
Harima W
Angeviolet Hiroshima W
12:00
Yamato Sylphid W
Cerezo Osaka W
16:00
NGU Lublield Nagoya W

227 Russia - Premier League Women

Rubin Kazan W
17:00
Zenit W
CSKA Moscow W
20:00
Yenisey W
Chertanovo W
20:00
Rostov W
Lokomotiv Moscow W
21:00
Ryazan VDV W
Krasnodar W
22:00
Zvezda 2005 W

1004 Canada - Premier League

Valour
05:30
Cavalry

1796 Iceland - 3. Deild

KFS
21:00
Ægir
Höttur / Huginn
23:00
Dalvík / Reynir
Vídir
23:00
Tindastóll
Einherji
23:00
Sindri

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lustenau
21:00
Alberschwende
Ludesch
22:00
Fussach
Hörbranz
22:00
Göfis
Meiningen
22:00
Bezau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

St. George Willawong Res
12:00
Brisbane Knights Res.
Western Spirit Res.
13:00
Albany Creek Res.
The Gap Res.
14:00
The Lakes Res.
Univ. Queensland Res.
14:00
Acacia Ridge Res.

1796 Iceland - Premier League Women

Selfoss W
21:00
Tindastóll W
Keflavík W
21:00
Valur W
Fylkir W
21:00
Thor Akureyri W
Thróttur Reykjavík W
21:00
ÍBV W

1796 Iceland - 1. Deild Women

IA Akranes W
21:00
Afturelding W
FH W
21:00
Víkingur Reykjavík W
KR W
23:00
Haukar W
Augnablik W
00:00
Grótta W

479 Japan - Japan Football League

Reinmeer Aomori
11:00
Matsue City
Suzuka Unlimited
13:00
Biwako Shiga
Honda Lock
13:00
Sony Sendai
Tokyo Musashino City
16:00
Verspah Oita

49477 ไทยลีก 3

Kamphaeng Phet
15:30
See Kwae
Wat Bot City
15:30
Maejo United
Nan
15:30
Chiangrai
Sakon Nakhon
15:30
Surin
Surin Sugar
15:30
Yasothon
Ubon Ratchathani
15:30
Mahasarakham United
Krabi
15:30
Nakhon Si Thammarat
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Patong City
Jalor City
16:00
Surat Thani FC
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
Uttaradit

1233 Finland - Kolmonen

VG-62
16:00
Toejoen Veikot
Raahe
18:00
RoPo
SIF
18:00
VPV
JyTy Turku
18:30
Wilpas
Nykarleby IK
19:00
KaIK
Peimari United
19:00
ÅIFK
KaIK
19:00
Norrvalla
Åland
20:00
TPS II
IK Myran
21:00
Virkiä