ufabet

ตารางบอล 1 ก.ย. 2564

147 - WC Qualification Africa

Central African Republic
20:00
Cape Verde Islands
เซเนกัล
23:00
โตโก
กินี-บิสเซา
23:00
กินี
มาลี
02:00
รวันดา
อียิปต์
02:00
แองโกลา
Libya
02:00
Gabon

479 Japan - Ybc Levain Cup

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
เอฟซี โตเกียว
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
กัมบะ โอซาก้า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

99474 World - Friendly International

คอโมโรส
21:00
เซเชลส์
ฟินแลนด์
23:00
เวลส์
บาห์เรน
23:00
Haiti
สวิตเซอร์แลนด์
01:45
กรีซ
กาตาร์
01:45
เซอร์เบีย

99474 World - Club Friendlies

VfL Wolfsburg
17:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Dunav 2010
21:00
Cherno More
Lichtenberg
22:00
1. FC Union Berlin
Takovo
22:00
Zeljeznicar
Noja
00:00
Laredo
El Palo
00:00
Marbella
RSD Alcalá
01:00
Cultural Leonesa
Shooting Stars
02:00
Tabor Sežana

462 England - Professional Development League

Bristol City U23
19:00
Hull City U23

11 Germany - Regionalliga: Nord

Holstein Kiel II
23:00
VfB Lübeck
Heider SV
23:00
St. Pauli II
Eintracht Norderstedt
00:00
Altona 93
Phönix Lübeck
00:00
Drochtersen / Assel

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Eilenburg
23:00
BAK '07
ZFC Meuselwitz
00:00
Tennis Borussia
Germania Halberstadt
00:00
Union Fürstenwalde
Energie Cottbus
00:00
Altglienicke
Tasmania Berlin
00:00
Auerbach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
23:00
Ilshofen
Oberachern
23:00
Villingen
Lörrach-Brombach
23:00
Rielasingen-Arlen
Bruchsal
23:00
Freiburger FC
Astoria Walldorf II
23:30
Backnang
Nöttingen
00:00
Linx
Göppinger SV
00:00
Neckarsulmer SU
Bissingen
00:00
CfR Pforzheim
Stuttgarter Kickers
00:00
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Türkspor Augsburg
22:45
Kirchanschöring
Schwabmünchen
22:45
Schwaben Augsburg
Deisenhofen
22:45
Ismaning
Kottern
22:45
Gundelfingen
Hankofen-Hailing
22:45
Pullach
Dachau
22:45
1860 München II
Donaustauf
00:00
Jahn Regensburg II
1880 Wasserburg
00:30
Garching
Hallbergmoos-Goldach
01:00
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Hessen

Buchonia Flieden
23:15
Lehnerz
Hanau 93
00:00
Bayern Alzenau
Hunfelder SV
00:00
FC 1906 Erlensee
Baunatal
00:00
SV Steinbach
Fernwald
00:00
Neuhof
Rot-Weiß Walldorf
00:30
Ginsheim
Rot-Weiß Hadamar
00:30
Viktoria Griesheim
FV Bad Vilbel
00:30
Dietkirchen
Türk Gücü Friedberg
00:45
Waldgirmes
Eddersheim
01:00
SV Zeilsheim

245 Czech Republic - Czech Cup

Kolín
22:00
Dukla Praha
Blansko
22:00
Zlín
Olympie Brezova
22:00
Hradec Králové
Viktorie Přerov
22:00
Lisen

320 Denmark - Landspokal Cup

Tarnby FF
22:15
Lyngby
KFUM Roskilde
22:15
AB
Hillerød
22:15
SønderjyskE
Bredballe
22:15
Middelfart
Brabrand
22:30
Vendsyssel
Roskilde
23:00
OB
Skjold
23:00
FC Helsingør

1233 Finland - Ykkonen

MP
22:30
PK-35
VPS
22:30
TPS

155 Romania - Romania Cup

Plopeni
20:30
Petrolul 52

47 Sweden - Svenska Cupen

Sandviken
23:30
Örebro

47 Sweden - Ettan: North

IFK Luleå
00:00
Piteå

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Skoruk Tomakivka
20:30
Metal Kharkiv
Mykolaiv
21:00
Vovchansk

5 Brazil - Serie B

Confiança
05:00
CRB

80 Chile - Primera B

Deportes Santa Cruz
07:00
Santiago Morning
San Luis
22:30
Puerto Montt
Unión San Felipe
01:00
Deportes Temuco

80 Chile - Chilean Cup

Coquimbo Unido
03:30
เอฟเวอร์ตัน
Unión Española
06:00
Colo-Colo

353 Colombia - Torneo Betplay

Boyacá Chicó
07:40
Barranquilla
Cortuluá
03:00
Real San Andres

353 Colombia - Copa Betplay

Llaneros
03:00
La Equidad
Jaguares de Córdoba
05:30
América de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

ADR Jicaral
03:00
Sporting San José

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
04:00
Siquinalá
San Pedro
04:00
Puerto San Jose
Plataneros
04:00
Suchitepéquez
Agua Blanca
04:00
Comunicaciones II

41 Europe - WC Qualification Europe

คาซัคสถาน
21:00
ยูเครน
ลักเซมเบิร์ก
01:45
อาเซอร์ไบจาน
โปรตุเกส
01:45
ไอร์แลนด์
ฝรั่งเศส
01:45
Bosnia and Herzegovina
เดนมาร์ก
01:45
สกอตแลนด์
หมู่เกาะแฟโร
01:45
อิสราเอล
มอลโดวา
01:45
ออสเตรีย
ลัตเวีย
01:45
ยิบรอลตาร์
นอร์เวย์
01:45
เนเธอร์แลนด์
ตุรกี
01:45
มอนเตเนโกร
มอลตา
01:45
ไซปรัส
รัสเซีย
01:45
โครเอเชีย
สโลวีเนีย
01:45
Slovakia

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
07:05
Cimarrones de Sonora
Alebrijes
05:00
Raya2

338 Peru - Segunda Division

Molinos El Pirata
22:30
Deportivo Llacuabamba
Comerciantes Unidos
01:00
Santos
Atlético Grau
03:30
Unión Comercio

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Pittsburgh Riverhounds
05:00
New York RB II
Hartford Athletic
06:00
Charleston Battery

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
17:00
Pohang Steelers

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
15:45
Negeri Sembilan

3995 Malaysia - Super League

Pahang
20:00
Kedah

52126 Pakistan - Premier League

SSGC
22:00
Lyallpur
Pakistan Air Force
00:00
Humma

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

La Louvière
01:00
Hamoir

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Herstal
23:00
Onhaye
Habay-la-Neuve
01:00
Jodoigne

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Králův Dvůr
22:30
Baník Sokolov

1233 Finland - Kakkonen

JäPS
22:00
PeKa
PIF
22:30
GrIFK

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Veszprém
21:00
Gardony
Érdi VSE
21:00
MTE 1904
Videoton II
21:00
Gyirmót II
Nagykanizsai ULE
21:00
Kelen
BVSC
21:00
Gyori ETO II
Andráshida
21:00
Papai Perutz
Balatonfuredi
21:00
Tatabánya
Komárom
21:00
Puskás II
Bicskei
23:00
Zalaegerszegi TE II
Kaposvári Rákóczi
00:00
SC Sopron

1578 Norway - 2. Division

Senja
18:15
Eidsvold
Moss
19:00
Brattvåg
Nardo
20:00
Øygarden
Fram
20:00
Levanger
Arendal
21:00
Sotra
Vålerenga II
22:00
Tromsdalen
Hødd
23:00
Florø
Egersund
23:00
Vard
Skeid
23:00
Flekkerøy
Alta
00:00
Kongsvinger
Bærum
00:00
Kvik Halden

401 Slovakia - 3. Liga - West

Imeľ
21:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
OFK Malzenice
21:00
Kalna n. Hronom
Lednické Rovne
21:00
Galanta
Veľké Ludince
21:00
Slovan Levice
Nové Zámky
21:00
Nové Mesto nad Váhom
Marcelová
21:00
Castkovce
TEMPO Partizánske
21:00
Nitra
Beluša
21:00
Spartak Myjava
Povazska Bystrica
21:00
Slovan Duslo Šaľa

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Stockholm Internazionale
01:00
Sandvikens AIK

47 Sweden - Division 2: Norrland

Gottne IF
22:30
Sandviks

5 Brazil - Acreano

Nauas
05:00
Humaitá

5 Brazil - Gaucho 2

Igrejinha
01:00
União RS

5 Brazil - Paranaense 1

Athletico PR
01:20
Cascavel

5 Brazil - Paranaense 2

Apucarana
01:30
Andraus Brasil
Verê
01:30
PSTC
AA Iguaçu
01:30
União PR
Nacional PR
01:30
Independiente FSJ
Prudentópolis
01:30
Araucária

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
01:30
Crucero del Norte
Sportivo Belgrano
02:00
Central Norte

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Police Commissary

2405 Estonia - Estonian Cup

Helios
23:00
Tartu Welco

153732 India - Calcutta Premier Division A

Mohammedan
05:00
Railway

41 Europe - Champions League Women

Sparta Prague W
23:00
Køge
Osijek W
23:00
Breidablik W
Wolfsburg W
23:00
Bordeaux W
Vllaznia W
00:00
Juventus W
Vålerenga W
00:00
Häcken W
Servette Chênois W
00:15
Glasgow City W
Levante W
02:00
Lyon W

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide City
17:00
Sturt Lions
South Adelaide Panthers
17:00
Adelaide Comets

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Själevad W
23:00
IFK Sundsvall W
Gamla Upsala W
23:30
Uppsala W
Qviding W
00:00
Jitex W
Trelleborg W
00:30
Borgeby W
Team TG FF W
00:30
Umea W

99474 World - Friendly International U19

Austria U19
17:00
Turkey U19
Croatia U19
22:00
Wales U19

99474 World - Friendly International U18

Germany U18
22:00
Slovakia U18
Czech Republic U18
22:00
Austria U18

3483 USA - USL League One

New England II
06:00
Tucson

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Portadown U20
01:45
Crusaders U20
Coleraine U20
02:00
Cliftonville U20

5 Brazil - Carioca U20

Vasco U20
20:00
Nova Iguaçu U20

5 Brazil - Paulista Série B

América SP
01:00
Taquaritinga
Inter de Bebedouro
01:00
Fernandópolis
Matonense
01:00
Catanduva
VOCEM
01:00
XV de Jaú
Osvaldo Cruz
01:00
Santacruzense
Grêmio Prudente
01:00
Assisense
Grêmio Sãocarlense
01:00
Itapirense
Rio Branco SP
01:00
São Carlos
Flamengo SP
01:00
Mauaense
Barcelona EC
01:00
Colorado Caieiras
Paulista
01:00
Guarulhos
União Mogi
01:00
Manthiqueira
Mauá
01:00
ECUS
USAC
01:00
Atlético Mogi
Independente SP
05:00
Mogi Mirim

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
06:00
York9

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Göfis
23:00
Ludesch
Alberschwende
23:00
Meiningen

5 Brazil - Copa Rio

Friburguense
01:00
América RJ
Macaé
01:00
Duque de Caxias
Cabofriense
01:00
CFRJ / Marica
Bangu
01:00
Perolas Negras
Madureira
01:00
Artsul

491 Northern Ireland - Premiership Women

Linfield W
01:45
Sion Swifts W
Cliftonville W
02:00
Derry City W
Crusaders Strikers W
02:00
Glentoran BU W

491 Northern Ireland - Championship Women

Ballymena Allstars W
01:15
Killen Rangers W
Mid-Ulster W
01:30
Lisburn W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

5 de Octubre
04:00
Deportivo Santaní
Atlético Juventud
06:30
Libertad

1233 Finland - Kolmonen

LehPa
22:00
Warkaus
P-Iirot
22:30
MaPS
Inter Turku II
23:00
TPK
FC Espoo
23:30
EBK
KoiPS
00:00
HPS