ufabet

ตารางบอล 27 ส.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
Cheltenham Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

โรชเดล
01:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:00
อาร์เคซี วาลไวก์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong Ajax
01:00
Excelsior
FC Eindhoven
01:00
FC Den Bosch
เอ็มเมน
01:00
De Graafschap
NAC Breda
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
Roda JC Kerkrade
01:00
Almere City
Jong Utrecht
01:00
Telstar
FC Volendam
01:00
MVV Maastricht
วีวีวี เวนโล
01:00
Jong AZ
Helmond Sport
01:00
Jong PSV

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
01:30
TSG Hoffenheim

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

น็องต์
02:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อูดิเนเซ่
23:30
Venezia
เวโรน่า
01:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
01:00
เอสปันญ่อล
บาเลนเซีย
03:15
เดปอร์ติโบ อลาเบส

99474 World - Club Friendlies

AEL
07:00
AE Zakakiou
AEL
21:45
Othellos
Olympiada Lympion
22:00
Doxa
Onisilos
22:00
Enosis
AEK Larnaca
23:00
Aris
Mosta
23:30
Naxxar Lions
Jove Espanol
00:00
Cartagena II
Ceares
00:00
Racing Guía Norte Astur

462 England - Professional Development League

Watford U23
20:00
Crewe U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
01:45
Great Wakering Rovers

38 Netherlands - Eredivisie Women

PSV W
00:30
PEC Zwolle W
FC Twente W
00:30
Alkmaar W
Excelsior Barendrecht W
00:30
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

นูเรมเบิร์ก
23:30
Karlsruher SC
Sandhausen
23:30
Ingolstadt

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
00:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
23:30
VfB Oldenburg
Weiche Flensburg
00:00
VfB Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Viktoria Aschaffenburg
23:15
Eltersdorf
Aubstadt
23:15
Wacker Burghausen
Unterhaching
00:00
Pipinsried
Buchbach
00:00
Heimstetten
1860 Rosenheim
00:00
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

FSV Optik Rathenow
00:00
Babelsberg
BFC Dynamo
00:00
Lichtenberg
Luckenwalde
00:00
Hertha BSC II
Chemie Leipzig
00:00
Chemnitzer FC

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
00:00
Bissingen
CfR Pforzheim
00:00
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

ATSV Erlangen
23:00
Neumarkt Germany
TSV Abtswind
23:00
Seligenporten

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ismaning
23:00
Ingolstadt II
Pullach
23:15
Dachau

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Barmbek-Uhlenhorst
00:30
TSV Sasel
Wandsbeker TSV Concordia
00:30
Lohbrugge
Hamm United
00:30
Meiendorfer SV
Osdorf
00:30
Süderelbe

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hessen Dreieich
00:30
FV Bad Vilbel

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Siegburger SV
01:00
Hennef 05

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
00:30
SF Baumberg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Ramlingen/Ehlershausen
23:30
HSC BW Schwalbe Tündern
Heeslinger SC
01:00
Hagen / ​Uthlede

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
23:30
Floridsdorfer AC
Lafnitz
23:30
SV Horn II
Juniors OÖ
23:30
Blau-Weiß Linz
Dornbirn
23:30
Kapfenberger SV
St. Pölten
23:30
Austria Wien II
Grazer AK
01:25
Vorwärts Steyr

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
01:45
Mechelen

556 Belgium - First Division B

RWDM
01:00
Excelsior Virton

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
01:00
Siroki Brijeg

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
22:45
CSKA 1948 Sofia
Arda
01:00
Lokomotiv Sofia 1929

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sutjeska Foca
00:30
Drina Zvornik

224 Bulgaria - Vtora Liga

Ludogorets II
23:00
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
01:00
Hrvatski Dragovoljac

266 Croatia - 2. HNL

Cibalia
22:00
Rudeš
Inter Zaprešić
01:00
Varaždin

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Dukla Praha
22:00
Opava
Ústí nad Labem
23:00
Příbram

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
00:00
Nordsjælland

320 Denmark - First Division

Fredericia
23:30
Fremad Amager
Nykøbing
00:00
Esbjerg

2405 Estonia - Meistriliiga

Tulevik
22:30
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

SJK
22:30
Haka

17 France - National

Annecy
00:00
Boulogne
Bastia-Borgo
00:00
Laval
Cholet
00:00
Sedan
Stade Briochin
00:00
Red Star
Créteil
00:00
Châteauroux
Orléans
00:00
Chambly
Villefranche
00:00
Concarneau
Avranches
00:00
Bourg-en-Bresse

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
01:00
Honvéd

674 Hungary - Hungarian Cup

Balatonfuredi
21:30
Papai Perutz
Balatonalmadi
00:00
Veszprém

1796 Iceland - 2. Deild

ÍR
01:00
Kári
Leiknir Fáskrúdsfj.
02:15
Magni

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Waterford United
01:45
Kilnamanagh
Dundalk
01:45
St Mochtas
Cork City
01:45
St Patrick's
UCD
01:45
Longford Town
Finn Harps
02:00
Derry City

251 Italy - Serie B

Pisa
23:00
Alessandria
เบรสชา
01:30
Cosenza

748 Latvia - Virsliga

Rīgas FS
00:00
FC Daugavpils / Progress

491 Northern Ireland - Premiership

Larne
01:45
Coleraine
Portadown
01:45
Glenavon

491 Northern Ireland - Championship

Newry City AFC
01:45
Ards
Ballyclare Comrades
01:45
H&W Welders

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
23:00
Górnik Łęczna
Warta Poznań
01:30
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
23:00
Korona Kielce
Stomil Olsztyn
01:30
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

Belenenses
01:00
Moreirense
Estoril
03:15
Marítimo

155 Romania - Liga 1

Voluntari
22:00
Chindia Târgovişte
U Craiova 1948
01:00
SSC Farul

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
20:30
Rostov
Khimki
22:30
Olimpiyets
Dinamo Moskva
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
คราสโนดาร์
00:30
Rubin Kazan'

227 Russia - Youth League

Ufa U19
12:00
Rubin Kazan U19
Arsenal Tula U19
16:00
Krasnodar U19
Chertanovo U20
16:00
Rostov U19
Strogino U20
17:00
Ural U19
Dinamo Moskva U19
17:00
Krylya Sovetov U19
UOR №5 U20
17:00
Lokomotiv Moskva U19
Khimki U20
17:00
Akhmat Grozny U19
Spartak Moskva U19
18:00
Nizhny Novgorod U19
Zenit U19
18:00
Sochi U19
CSKA Moscow U19
21:00
Akademiya Konoplev U20

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
01:45
Elgin City

296 Serbia - Super Liga

Bačka Topola
23:00
Mladost Lučani

296 Serbia - Prva Liga

Budućnost Dobanovci
22:00
Zlatibor Čajetina
Javor Ivanjica
01:00
Inđija

401 Slovakia - Fortuna Liga

Pohronie
01:00
DAC

1638 Slovenia - 1. SNL

Celje
01:15
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

Rudar Velenje
23:00
Nafta
Triglav
01:00
Dekani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

พัลมาส
01:00
เอสดี ฮูเอสก้า
มาลากา
03:00
อัลกอร์กอน

47 Sweden - Ettan: South

Torns
23:30
IFK Malmö
Qviding FIF
00:00
Lindome

62 Switzerland - Challenge League

Thun
01:30
Stade Lausanne-Ouchy
Aarau
01:30
Vaduz

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Antalyaspor
00:30
Rizespor
Adana Demirspor
01:45
คอนยาสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
00:30
Boluspor

86 Ukraine - Premier League

Chornomorets
23:30
โอเล็กซานเดรีย

86 Ukraine - Second League: Group A

Epitsentr Dunayivtsi
21:00
Munkács
Karpaty Halych
21:00
MSK Dnipro Cherkasy
Chayka
21:00
Lyubomyr Stavyshche
Bukovyna
21:30
AFSK Kyiv
Chernihiv
22:00
Dinaz Vyshhorod
LNZ Cherkasy
22:00
Karpaty

86 Ukraine - Second League: Group B

Sumy
20:00
Vovchansk
Yarud Mariupol'
21:00
Krystal
Tavriya
21:00
Balkany Zorya
Viktoriya Mykolaivka
21:00
Nikopol
Skoruk Tomakivka
21:00
Trostianets

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
01:45
Newtown

44 Argentina - Superliga

River Plate
07:00
Aldosivi

44 Argentina - Primera B Nacional

Temperley
03:10
Alvarado
Club Atlético Güemes
06:10
Independiente Rivadavia

5 Brazil - Serie B

Brasil de Pelotas
05:00
Remo

5 Brazil - Copa do Brasil

Fluminense
07:30
Atlético Mineiro

5 Brazil - Serie C

Novorizontino
06:00
Criciúma

80 Chile - Primera B

Magallanes
02:00
Santiago Morning
Univ. Concepción
05:30
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Copa Betplay

Atlético Nacional
08:05
Patriotas Boyacá

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
09:00
Correcaminos UAT

338 Peru - Primera Division

Deportivo Binacional
23:00
Ayacucho
Melgar
01:15
Sporting Cristal
Real Garcilaso
03:30
Cienciano

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โคลัมบัส ครูว์
05:30
ซินซินนาติ
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี

886 Egypt - Premier League

Ceramica Cleopatra
00:00
Ismaily
Al Ahly
02:00
Aswan
National Bank of Egypt
02:00
Zamalek

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal Obayed
00:00
Al-Ahly Merowe

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Faisaly
23:00
Al Ittihad
Al Ta'ee
23:15
Al Feiha
Al Hilal
00:45
Al Batin

155043 Bangladesh - Premier League

Bangladesh Police
15:00
Sheikh Russel
Rahmatgonj MFS
17:00
Arambagh
Mohammedan Dhaka
17:15
Sheikh Jamal
Abahani Chittagong
18:15
Muktijoddha SKC
Brothers Union
19:15
Saif

712 Korea Republic - National League

Gimpo
17:00
Daejeon Korail
Busan Transportation
17:00
Gangneung City
Changwon City
17:00
Cheongju

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
15:45
Negeri Sembilan
PDRM
20:00
Selangor United

3995 Malaysia - Super League

Johor Darul Ta'zim
20:00
Pahang

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Mormont
01:00
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
01:30
La Roche

556 Belgium - Provincial-Namur

Chevetogne
01:00
Fernelmont-Hemptinne

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Velké Meziříčí
22:30
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Rokycany
23:00
Slavoj Mýto

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Solrød
23:15
BK Union

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Tarnby FF
23:00
KFUM
Ringsted
23:15
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Oure
23:30
Hedensted
B 1913
23:30
Aarhus Fremad II

1233 Finland - Kakkonen

Jazz
22:30
Honka Akatemia
KaaPo
22:30
PIF
JäPS
22:30
KäPa
TPV
23:00
HJS Akatemia
JJK
23:00
Vaajakoski
Kiffen
23:00
KuFu-98

17 France - CFA Group C

Toulon
01:00
Lyon Duchère

17 France - CFA Group D

Bergerac
00:30
Béziers

1578 Norway - 2. Division

Levanger
23:00
Rosenborg II

2 Poland - 2. Liga East

Wigry Suwałki
00:47
Radunia Stężyca

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Paşcani
22:00
Ceahlaul Piatra Neamt

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Metalul Buzău
22:00
Dinamo Bacău
Aerostar Bacău
22:00
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

FCV Farul Constanţa II
22:00
Recolta Gheorghe Doja

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Rapid Bucuresti II
22:00
Tunari
Arges Pitesti II
22:00
Flacăra Moreni
Unirea Bascov
22:00
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Sepsi II
22:00
SR Municipal Braşov
Hermannstadt II
22:00
Plopeni

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Vediţa Coloneşti
22:00
Alexandria
CS U Craiova II
22:00
Minerul Costeşti

5 Brazil - Gaucho 2

Inter Santa Maria
01:00
Lajeadense
Guarany de Bagé
01:00
Avenida

462 England - Premier League 2 Divison Two

Sunderland U23
19:00
Norwich City U23
Aston Villa U23
01:00
Fulham U23
Newcastle Utd U23
01:00
Burnley U23
West Bromwich Albion U23
01:00
Birmingham U23
Wolves U23
01:00
Nottingham U23

1004 Canada - Championship

Pacific
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
17:30
Acacia Ridge

99474 World - Cotif Tournament

Villarreal U19
01:00
Levante U19
Valencia U19
03:00
Castellón U19

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
17:00
Capalaba

153732 India - Calcutta Premier Division A

Bhawanipore
16:15
BSS Sporting
East Bengal
05:00
Mohammedan

251 Italy - PrimaVera 1

Spal U19
21:30
Sampdoria U19

245 Czech Republic - U19 League

Karvina U19
15:00
Plzen U19
Hradec Kralove U19
16:00
FK Pardubice U19
Opava U19
16:00
Brno U19
Pribram U19
16:00
Sparta Praha U19
Sigma Olomouc U19
16:00
Slovacko U19
Ceske Budejovice U19
18:00
Mlada Boleslav U19
Ostrava U19
19:00
Slavia Prague U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:00
TS Sporting

98 Australia - Npl Victoria

Bentleigh Greens
17:30
South Melbourne

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Union Vöcklamarkt
00:00
Treibach
Deutschlandsberger SC
00:00
Gurten
Weiz
00:00
Bad Gleichenberg
Wels
00:00
Gleisdorf 09
Spittal
00:00
Hertha
Allerheiligen
00:00
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

Neusiedl
00:00
First Vienna
Mannsdorf
00:30
Traiskirchen
Wiener SC
00:30
Admira II
Draßburg
00:30
Leobendorf

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário de Lichinga
19:30
ENH Vilankulo
Incomáti
19:30
LD Maputo

556 Belgium - Super League Women

White Star Woluwé W
01:30
Club Brugge W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

FC Thy - ThistedQ
00:00
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

Lyon W
23:30
Stade de Reims W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Benfica U23
17:00
Marítimo U23

3483 USA - USL League One

Toronto II
03:00
Chattanooga Red Wolves

556 Belgium - Reserve Pro League

Club Brugge U21
00:30
Mechelen U21
Genk U21
00:30
Antwerp U21

44 Argentina - Reserve League

Banfield Res.
20:00
Platense Res.
Arsenal Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
Independiente Res.
20:00
Colón Res.
Boca Juniors Res.
00:00
Racing Club Res.
Aldosivi Res.
01:00
Lanús Res.

401 Slovakia - Youth League

Nitra U19
16:00
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
15:15
South Melbourne U21

1796 Iceland - 4. Deild

Hamar
01:00
Kría
Kormákur / Hvöt
01:00
Álftanes
Árborg
02:00
Vængir Jupiters
Ýmir
03:00
KH

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Bezau
00:00
Rheindorf Altach II

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt Res.
15:30
Acacia Ridge Res.

99474 World - Club Friendlies Women

Chelsea W
22:00
Aston Villa W
Alhama W
00:30
Atlético Madrid II W

1233 Finland - Kolmonen

Kirkkonummi
22:00
Töölön Taisto
SexyPöxyt
22:15
NuPS
IPS Edustus
22:30
STPS
MaPS
22:30
VG-62
PuiU Helsinki
22:45
TiPS
PKKU II
22:45
Atlantis II
NoPS
22:45
IkU
Jyväskylä Blackbird
23:00
Kings
HPS
23:00
MPS/Atletico Malmi
Loiske
23:00
Haka Juniorit
Tervakosken Pato
23:00
JanPa
Kontu
23:30
Futura
Kuusysi
23:30
Valtti
ÅIFK
23:30
P-Iirot
CLE
00:00
Espoon Tikka
Finnkurd
00:00
Espoo II
ACE
00:00
Tampere United