ufabet

ตารางบอล 21 ส.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลิเวอร์พูล
18:30
เบิร์นลีย์
แอสตันวิลลา
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
เอฟเวอร์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
นอริชซิตี
ไบรท์ตัน
23:30
วัตฟอร์ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
18:30
บาร์นสลีย์
บอร์มัธ
21:00
แบล็กพูล
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
มิลล์วอลล์
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
เรดิง
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
ฟูลัม
21:00
ฮัลล์ซิตี
ลูตัน ทาวน์
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
สโตกซิตี
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
19:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
วีแกนแอทเลติก
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
พอร์ตสมัท
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
Cheltenham Town
จิลลิ่งแฮม
21:00
มอร์แคมป์
อิปสวิช ทาวน์
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ซันเดอร์แลนด์
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
ลินคอล์น ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Leyton Orient
Exeter City
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Harrogate Town
21:00
Barrow
Hartlepool United
21:00
Walsall
Mansfield Town
21:00
Bradford City
Northampton Town
21:00
โรชเดล
Oldham Athletic
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Swindon Town
สคันธอร์ป
21:00
Sutton United
Stevenage
21:00
Port Vale
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

462 เอฟเอคัพ

Sheffield
18:30
Sherwood Colliery
Newhaven
20:00
Jersey Bulls
Marske United
21:00
Pickering Town CFC
Stockton Town
21:00
Ossett United
Yorkshire Amateur
21:00
Hebburn Town
Workington
21:00
Marine
Trafford
21:00
Colne
Halesowen Town
21:00
Sutton Coldfield Town
Bedworth United
21:00
Kidsgrove Athletic
Bedford Town
21:00
St Neots Town
Daventry Town
21:00
Cambridge City
FC Romania
21:00
Welwyn Garden City
Coggeshall Town
21:00
Berkhamsted
Canvey Island
21:00
Waltham Abbey
Great Wakering Rovers
21:00
Heybridge Swifts
Maldon & Tiptree
21:00
Aveley
Colney Heath
21:00
Harlow Town
Marlow
21:00
Slimbridge
Thame
21:00
Thatcham Town
North Leigh
21:00
Kidlington
Whyteleafe
21:00
Whitehawk
South Park
21:00
Three Bridges
Chipstead
21:00
Faversham Town
Hythe Town
21:00
Westfield
Bedfont Sports
21:00
Herne Bay
Lancing
21:00
Haywards Heath Town
Uxbridge
21:00
Cray Valley (PM)
Winchester City
21:00
Chichester City
Basingstoke Town
21:00
AFC Totton
Frome Town
21:00
Paulton Rovers
Bideford
21:00
Barnstaple Town
Consett AFC
21:00
Bridlington Town
Barton Rovers
21:00
West Essex
Newcastle Benfield FC
21:00
Dunston
Liversedge
21:00
Knaresborough Town
North Shields
21:00
Guisborough Town
Shildon AFC
21:00
Brighouse Town
Seaham Red Star
21:00
Redcar Athletic
Frickley Athletic
21:00
Sunderland RCA
Tadcaster Albion
21:00
Newton Aycliffe
Avro
21:00
Runcorn Linnets
Prescot Cables
21:00
Campion
Squires Gate
21:00
Macclesfield
Glossop North End
21:00
Kendal Town
Eccleshill United
21:00
Charnock Richard
Wythenshawe Town
21:00
1874 Northwich
Barnoldswick Town
21:00
Ramsbottom United
Prestwich Heys
21:00
Rylands
Gresley
21:00
Leek Town
Tividale
21:00
AFC Wulfrunians
Chasetown
21:00
Uttoxeter Town
Sporting Khalsa
21:00
Market Drayton Town
Highgate United
21:00
Coleshill Town
Belper Town
21:00
Whitchurch Alport
Newcastle Town
21:00
Leicester Road
Evesham United
21:00
Lichfield City
Maltby Main
21:00
Carlton Town
Cleethorpes Town
21:00
Loughborough Dynamo
Quorn
21:00
Ilkeston Town
Handsworth Parramore
21:00
Stocksbridge Park Steels
Worksop Town
21:00
Eastwood Community
Lincoln United
21:00
Stamford
Anstey Nomads
21:00
Skegness Town
Fakenham Town
21:00
Bury Town
Newport Pagnell Town FC
21:00
Histon
Long Eaton United FC
21:00
Shepshed Dynamo
Stone Old Alleynians
21:00
Rugby Town
Norwich United
21:00
Newmarket Town
Yaxley FC
21:00
Mildenhall Town FC
Potton United
21:00
Walsham Le Willows
Brantham Athletic
21:00
Spalding United
Corby Town
21:00
Soham Town Rangers
Brentwood Town
21:00
Leighton Town
Felixstowe & Walton United
21:00
Southend Manor
Little Oakley
21:00
Hertford Town
Saffron Walden Town FC
21:00
Hadley
Cockfosters
21:00
AFC Sudbury
Barking
21:00
Ilford
Ware
21:00
Hashtag United
Stowmarket Town
21:00
Witham Town
North Greenford United
21:00
Tilbury
Longlevens
21:00
Chalfont St Peter
Roman Glass St George
21:00
Cirencester Town
Wootton Bassett Town
21:00
Ardley United
Oxhey Jets FC
21:00
Didcot Town
Broadfields United
21:00
Reading City
Harefield United
21:00
Binfield
Risborough Rangers
21:00
Ascot United
Lingfield
21:00
Chertsey Town
Bishop's Cleeve
21:00
Tring Athletic
Sheppey United
21:00
Saltdean United
Raynes Park Vale
21:00
VCD Athletic
Redhill
21:00
Deal Town
Chatham Town
21:00
Ashford United
Balham
21:00
K Sports
Hollands & Blair
21:00
Ramsgate
Phoenix Sports
21:00
Punjab United
Whitstable Town
21:00
Alfold
Shaftesbury Town
21:00
AFC Stoneham
Westbury United
21:00
Hamworthy United FC
Corsham Town
21:00
Fleet Town
Bradford Town
21:00
Alton
Blackfield & Langley
21:00
AFC Portchester
Alresford Town
21:00
Fareham Town
Baffins Milton Rovers
21:00
Sholing
Mangotsfield United
21:00
Tavistock
Bridgwater Town
21:00
Ilfracombe Town
Exmouth
21:00
Bristol Manor Farm
Mousehole
21:00
Plymouth Parkway
Harborough Town
21:00
Biggleswade
Stanway Rovers FC
21:00
Enfield 1893
Abbey Rangers
21:00
Loxwood
Peacehaven & Telscombe
21:00
Crawley Down Gatwick
Sittingbourne
21:00
Littlehampton Town
Kennington
21:00
Little Common
City of Liverpool
21:00
AFC Emley
Westfields
21:00
Coventry United W
Clapton
21:00
AFC Dunstable
Tuffley Rovers
21:00
Flackwell Heath FC
Irlam
21:00
Skelmersdale United
Haughmond
21:00
Hanley Town
Loughborough University
21:00
Newark Flowserve
Winterton Rangers FC
21:00
Deeping Rangers
Wisbech Town
21:00
Whitton United
Mulbarton Wanderers
21:00
Hadleigh United
Waltham Forest
21:00
Hullbridge Sports
Northwood
21:00
Burnham
Cinderford Town
21:00
Easington Sports
Farnham Town
21:00
Spelthorne Sports
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Knaphill
Steyning Town
21:00
Mole Valley SCR
Badshot Lea
21:00
Corinthian
Bracknell Town
21:00
Bashley
Lymington Town
21:00
Bournemouth FC
Melksham Town
21:00
Shepton Mallet
Goole
21:00
Pontefract Collieries
Lower Breck
21:00
Mossley
Cogenhoe United
21:00
Dereham Town
Kirkley & Pakefield
21:00
Northampton ON Chenecks
Basildon United
21:00
White Ensign
Hanwell Town
21:00
Athletic Newham
Beckenham Town
21:00
Hastings United
Sevenoaks Town
21:00
Erith Town
Willand Rovers
21:00
Millbrook
Bearsted
21:00
Burgess Hill Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
23:45
อาร์เคซี วาลไวก์
พีเอสวี
01:00
SC Cambuur
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
01:00
เฮราเคิล
โกรนิงเงิน
02:00
อูเทรชท์

38 เอร์สเตอดีวีซี

วีวีวี เวนโล
21:30
Almere City

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
FC Augsburg
SC Freiburg
20:30
ดอร์ทมุนด์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
VfL Wolfsburg
VfL Bochum 1848
20:30
1. FSV Mainz 05
SpVgg Greuther Fürth
20:30
DSC Arminia Bielefeld
Bayer 04 Leverkusen
23:30
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
22:00
Lens
แซงต์ เอเตียน
02:00
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เวโรน่า
23:30
ซัสเซาโล่
อินเตอร์ มิลาน
23:30
เจนัว
เอ็มโปลี
01:45
ลาซิโอ
โตริโน่
01:45
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
22:00
มาจอร์กา
เกรนาดา
00:30
บาเลนเซีย
เอสปันญ่อล
00:30
บียาร์เรอัล
แอธเลติก บิลเบา
03:00
FC Barcelona

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
16:00
เวกัลตะ เซนได
วิสเซล โคเบะ
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
สากัน โตสู
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
โยโกฮามา เอฟซี

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า

99474 World - Club Friendlies

Cartagena II
14:30
Deportiva Minera
Villaverde-Boetticher
15:00
Villacanas
Bistra
15:00
Zagorec
Ceahlaul Piatra Neamt
15:00
Focsani
La Union Atletico
15:00
El Palmar
Cortes
15:30
Tudelano
Palencia CF
16:00
La Virgen del Camino
Dollingstown
20:00
Coleraine
Glentoran
21:00
Crusaders
Alki Oroklini
22:00
ASIL Lysi
Belasica
22:30
Vardar
Panathinaikos
23:30
Panaitolikos
Linense
23:30
คอร์โดบา
Langreo
00:00
Caudal
Vilafranca
00:00
Europa
Llanera
00:00
Real Oviedo II
Racing Santander
00:00
นูมานเซีย
Grama
00:00
Badalona
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
00:00
Pontevedra
CD Calahorra
00:00
Ebro
Aris
00:30
PAS Giannina
Don Benito
01:00
Córdoba II
Real Ávila
01:00
Las Rozas
Águilas CF
01:00
UCAM Murcia
Diocesano
01:00
Montijo
Xerez Deportivo
02:00
San Fernando CD

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Chesterfield
Barnet
21:00
Notts County
Dover Athletic
21:00
Solihull Moors
Halifax Town
21:00
Maidenhead United
King's Lynn Town
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Stockport County
21:00
Dagenham & Redbridge
Torquay United
21:00
Altrincham
Wealdstone
21:00
Woking
Weymouth
21:00
Boreham Wood
Wrexham
21:00
Yeovil Town
Solihull Moors
21:00
Wrexham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Boston United
AFC Telford United
21:00
Chorley
Alfreton Town
21:00
Leamington
Brackley Town
21:00
Darlington
Bradford Park Avenue
21:00
Hereford
Curzon Ashton
21:00
Guiseley
Farsley Celtic
21:00
Chester
Gateshead
21:00
Kettering Town
Gloucester City
21:00
York City
Kidderminster Harriers
21:00
Blyth Spartans
Spennymoor Town
21:00
Southport
Alfreton Town
21:00
Brackley Town

462 England - Premier League U18

Aston Villa U18
17:00
Norwich U18
Brighton U18
17:00
Leicester U18
Crystal Palace U18
17:00
West Ham U18
Reading U18
17:00
Fulham U18
Tottenham U18
17:00
Chelsea U18
Everton U18
17:00
Manchester City U18
Wolverhampton U18
17:00
Newcastle Utd U18
Southampton U18
17:30
Birmingham City U18
Manchester United U18
17:30
Liverpool U18
West Brom U18
18:00
Arsenal U18
Burnley U18
18:00
Middlesbrough U18
Nottingham Forest U18
18:00
Leeds United U18
Derby U18
18:30
Blackburn U18
Stoke City U18
19:00
Sunderland U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
21:00
Kingstonian
Corinthian-Casuals
21:00
Folkestone Invicta
East Thurrock United
21:00
Bognor Regis Town
Enfield Town
21:00
Brightlingsea Regent
Haringey Borough
21:00
Horsham
AFC Hornchurch
21:00
Cray Wanderers
Leatherhead
21:00
Wingate & Finchley
Lewes
21:00
Cheshunt
Margate
21:00
Carshalton Athletic
Merstham
21:00
Potters Bar Town
Worthing
21:00
Bowers & Pitsea

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
21:00
Basford United
Bamber Bridge
21:00
Gainsborough Trinity
United of Manchester
21:00
Buxton
Grantham Town
21:00
Lancaster City
Matlock Town
21:00
Hyde United
Mickleover Sports
21:00
Ashton United
Scarborough Athletic
21:00
Warrington Town
Stafford Rangers
21:00
Radcliffe Borough
Stalybridge Celtic
21:00
Morpeth Town
Whitby Town
21:00
Nantwich Town
Witton Albion
21:00
South Shields

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Coalville Town
Alvechurch
21:00
Hednesford Town
Banbury United
21:00
Barwell
Biggleswade Town
21:00
Peterborough Sports
Hitchin Town
21:00
Nuneaton Town
Leiston
21:00
Redditch United
Needham Market
21:00
Bromsgrove Sporting
Stourbridge
21:00
St Ives Town
Stratford Town
21:00
Royston Town
Tamworth
21:00
Lowestoft Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
19:30
Rijnsburgse Boys
Noordwijk
19:30
Koninklijke HFC
AFC
19:30
Katwijk
ASWH
20:00
TEC
Excelsior Maassluis
20:00
IJsselmeervogels
Quick Boys
20:00
Kozakken Boys
Spakenburg
20:00
Volendam II
HHC
20:30
Scheveningen

11 บุนเดิสลีกา 2

Karlsruher SC
18:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
พาเดอร์บอร์น
18:30
St. Pauli
Jahn Regensburg
18:30
ชาลเก้ 04
Hansa Rostock
01:30
Dynamo Dresden

11 Germany - 3. Liga

Borussia Dortmund II
19:00
Saarbrücken
Eintracht Braunschweig
19:00
Zwickau
Magdeburg
19:00
MSV Duisburg
Kaiserslautern
19:00
1860 München
Viktoria Köln
19:00
Waldhof Mannheim
Meppen
19:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nord

VfB Lübeck
19:00
Altona 93
Heider SV
19:00
Phönix Lübeck
Werder Bremen II
19:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Augsburg II
19:00
Buchbach
Nürnberg II
19:00
Rain / Lech
Wacker Burghausen
22:00
Greuther Fürth II
Pipinsried
22:00
Schalding-Heining
Eichstätt
22:00
Bayreuth

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemnitzer FC
18:00
Altglienicke
Energie Cottbus
18:00
Union Fürstenwalde
Lokomotive Leipzig
18:00
BAK '07
Tasmania Berlin
18:00
FSV Optik Rathenow
ZFC Meuselwitz
18:30
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
19:00
Hoffenheim II
Sonnenhof Großaspach
19:00
Hessen Kassel
Teutonia WS
19:00
Mainz 05 II
Aalen
19:00
Schott Mainz
Balingen
19:00
Pirmasens
Elversberg
19:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Rot Weiss Ahlen
19:00
Wuppertaler SV
Rödinghausen
19:00
Fortuna Köln
Wegberg-Beeck
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Sportfreunde Lotte
19:00
Homberg
Alemannia Aachen
19:00
Schalke 04 II
Wiedenbrück
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Uerdingen
19:00
Bonner SC
Borussia M'gladbach II
21:00
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Freiburger FC
Göppinger SV
19:00
Linx
Ilshofen
19:00
CfR Pforzheim
Oberachern
20:30
Backnang
Nöttingen
20:30
Ravensburg
Lörrach-Brombach
20:30
Villingen
Bissingen
20:30
Rielasingen-Arlen
Bruchsal
20:30
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Eintracht Bamberg
19:00
Ansbach
Seligenporten
19:00
Großbardorf
Neumarkt Germany
19:30
Gebenbach
Vilzing
20:00
Ammerthal
Vatan Spor
20:00
1. SC Feucht
Bayern Hof
21:00
TSV Abtswind
Karlburg
21:00
ATSV Erlangen
Sand
21:00
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Hallbergmoos-Goldach
18:00
Pullach
Dachau
19:00
Gundelfingen
1880 Wasserburg
19:00
1860 München II
Türkspor Augsburg
20:00
Landsberg
Donaustauf
20:00
Garching
Deisenhofen
20:00
Jahn Regensburg II
Hankofen-Hailing
21:00
Kottern
Ingolstadt II
23:00
Schwaben Augsburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
18:00
Blumenthaler SV
BTS Neustadt
18:00
Leher TS
Aumund-Vegesack
19:00
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
19:00
Barmbek-Uhlenhorst
Curslack-Neuengamme
20:00
Dassendorf
Süderelbe
23:00
Union Tornesch

11 Germany - Oberliga: Hessen

Baunatal
19:30
Neuhof
Hunfelder SV
20:00
SV Steinbach
Buchonia Flieden
20:00
FC 1906 Erlensee
Hanau 93
20:00
Lehnerz
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Dietkirchen

11 โอเบอร์ลีกา

SF Baumberg
21:00
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Kickers Emden
20:00
Hagen / ​Uthlede
TB Uphusen
20:30
Heeslinger SC
HSC BW Schwalbe Tündern
22:00
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Ludwigsfelder FC
19:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

VfL Halle
19:00
Einheit Wernigerode
Bischofswerdaer FV
19:00
Plauen
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Rot-Weiß Erfurt
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Arnstadt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
19:00
Mülheim-Kärlich
Salmrohr
19:30
Emmelshausen
Karbach
20:30
Alemannia Waldalgesheim
Speyer
20:30
Wormatia Worms
Pfeddersheim
20:30
Mechtersheim
Jagersburg
20:30
Röchling Völklingen
Diefflen
20:30
Elversberg II
Hertha Wiesbach
20:30
Arminia Ludwigshafen
Eisbachtal
21:00
Hassia Bingen
Dudenhofen
21:00
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Weiche Flensburg II
18:00
TSB Flensburg
Bordesholm
18:30
Inter Türkspor Kiel
Union Neumünster
19:00
Todesfelde
Dornbreite Lubeck
20:00
Eutiner SV
Kronshagen
20:00
Altenholz

143 Austria - Tipico Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Admira
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Austria Klagenfurt
Wattens
22:00
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

SV Horn II
19:30
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
21:00
Keşlə FK
Sumqayıt
23:00
Sabah

212 Belarus - Pershaya Liga

Shakhtyor Petrikov
18:00
Naftan
Lida
20:30
Volna
อาร์เซน่อล
22:30
Dnepr Mogilev

556 Belgium - Pro League

RFC Seraing
21:15
Cercle Brugge
OH Leuven
23:30
AS Eupen
Sint-Truiden
01:45
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

Royal Excel Mouscron
01:45
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloboda Tuzla
00:00
Sarajevo
Zrinjski
02:00
Sloga

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
22:00
TOSK Tesanj
Gradina Srebrenik
22:00
Radnik Hadžići
Mladost Doboj Kakanj
22:00
Tomislav
Gorazde
22:00
Jedinstvo Bihac
Travnik
22:00
Orasje
GOSK Gabela
22:00
Igman Konjic
Bratstvo Gracanica
22:00
Rudar Kakanj
Buducnost Banovici
22:00
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
22:45
Cherno More
ลูโดโกเรต์ส
01:00
Lokomotiv Sofia 1929

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Kozara Gradiska
23:00
Budućnost Pilica
Drina Zvornik
23:00
Slavija
Zvijezda '09 Brgule
23:00
Podrinje Janja
Sloboda Novi Grad
23:00
Zeljeznicar Banja Luka
Sloga Doboj
23:00
Sutjeska Foca
Krupa na Vrbasu
23:00
Modrica
Tekstilac Derventa
23:00
Borac Kozarska Dubica

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
23:55
Slaven Koprivnica
ดีนาโมซาเกร็บ
02:00
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
22:30
Dugopolje
Solin
22:30
Bijelo Brdo
Opatija
22:30
Inter Zaprešić
Rudeš
22:30
Orijent 1919
Jarun
22:30
Dubrava Zagreb
Cibalia
00:00
Varaždin

266 Croatia - Croatia Cup

Nehaj
21:30
Borac Imbriovec
Zagora
22:00
Karlovac 1919

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
23:00
อาโปเอล

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
21:00
Bohemians 1905
Zlín
21:00
Sigma Olomouc
Mladá Boleslav
21:00
Teplice
Sparta Praha
00:00
Hradec Králové

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Příbram
22:00
Sparta Praha II
Opava
22:00
Chrudim
Prostějov
22:00
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
23:00
Brøndby

320 Denmark - First Division

FC Helsingør
18:00
Lyngby
Fremad Amager
18:30
HB Køge

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
20:00
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
19:00
Ilves
KTP
21:00
SJK

1233 Finland - Ykkonen

KPV
21:00
PK-35
Klubi-04
22:00
EIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ดิฌง
20:00
ตูลูส
อาเมียงส์
00:00
Sochaux
ก็อง
00:00
Nancy
Dunkerque
00:00
นีมส์
Grenoble Foot 38
00:00
Quevilly Rouen
Le Havre
00:00
Niort
Pau
00:00
Bastia
วาล็องเซียนส์
00:00
Rodez

674 Hungary - OTP Bank Liga

Debrecen
21:00
Zalaegerszegi TE
MOL Vidi
23:15
Várda SE
Honvéd
01:30
Paksi SE

1796 Iceland - Pepsideild

Keflavík
21:00
FH
Breidablik
23:15
KA

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
01:45
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:00
UCD

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Ironi Kiryat Shmona
23:00
Maccabi Petah Tikva
Ashdod
00:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Hadera
00:30
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

Pordenone
23:00
Perugia
Cittadella
01:30
Vicenza

748 Latvia - First Liga

Rēzekne / BJSS
20:00
Smiltene

2756 Malta - Premier League

Birkirkara
00:00
Hamrun Spartans
Valletta
00:00
Balzan

2345 Moldova - National Division

Milsami
00:00
Dinamo-Auto
Sfîntul Gheorghe
00:00
Sheriff

998 Montenegro - First League

Sutjeska
00:00
Iskra
Petrovac
01:00
Rudar
Mladost Ljeskopolje
01:00
Zeta
Dečić
01:30
Budućnost
Mornar
01:30
Jezero

491 Northern Ireland - Championship

Ballyclare Comrades
21:00
Loughgall
Dergview
21:00
Newry City AFC
Institute
21:00
Annagh United
Knockbreda
21:00
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Stabæk
23:00
Mjøndalen
Strømsgodset
01:00
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

Pogoń Szczecin
20:00
Stal Mielec
Cracovia Kraków
22:30
Jagiellonia Białystok
Górnik Łęczna
01:00
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

Jastrzębie
17:40
Resovia Rzeszów
Korona Kielce
23:00
ŁKS Łódź
Widzew Lodz
01:30
Stomil Olsztyn

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
00:00
เบนฟิกา
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
Belenenses

20 Portugal - Segunda Liga

Estrela Amadora
17:00
Farense
Penafiel
20:00
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

Universitatea Craiova
22:30
Gaz Metan Mediaş
Argeş
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

ซีเอสเคเอ มอสโก
20:00
Akhmat Grozny
Arsenal Tula
20:00
สปาร์ตัก มอสโก
Ufa
22:00
เซนิต
Ural
22:00
Dinamo Moskva
Krylya Sovetov
00:00
Sochi

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Yenisey
Neftekhimik
20:00
Tom' Tomsk
Metallurg Lipetsk
21:00
Krasnodar II
KAMAZ
21:00
Baltika
Veles
21:00
Alaniya Vladikavkaz
Dolgie Prudy
22:00
Urozhay
Volgar Astrakhan
22:00
Torpedo Moskva
Fakel
22:00
Rotor Volgograd
Orenburg
22:00
Akron

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
21:00
St. Mirren
Livingston
21:00
Motherwell

1161 Scotland - Championship

Arbroath
21:00
Partick Thistle
Hamilton Academical
21:00
Kilmarnock
Inverness CT
21:00
Ayr United
Greenock Morton
21:00
Queen of the South

1161 Scotland - League One

Alloa Athletic
21:00
Queen's Park
Dumbarton
21:00
Cove Rangers
East Fife
21:00
Montrose
Falkirk
21:00
Clyde
Peterhead
21:00
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
21:00
Annan Athletic
Elgin City
21:00
Forfar Athletic
Kelty Hearts
21:00
Edinburgh City
Stenhousemuir
21:00
Cowdenbeath
Stranraer
21:00
Stirling Albion

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
21:55
Čukarički
เชอร์เวนา ซเวซดา
00:00
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

Inđija
22:30
Rad Beograd
Mačva Šabac
01:00
Kabel Novi Sad
Bačka Palanka
01:00
Budućnost Dobanovci

401 Slovakia - Fortuna Liga

Ružomberok
23:00
Spartak Trnava
Zemplín Michalovce
23:00
Liptovský Mikuláš

401 Slovakia - 2. Liga

Banska Bystrica
21:30
Šamorín
Futura Humenne
21:30
Komárno
Partizán Bardejov
21:30
Slavoj Trebišov
Námestovo
21:30
Podbrezová
Skalica
23:00
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

Radomlje
22:00
Tabor Sežana
Koper
01:15
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
22:00
Ilirija
Rogaška
22:00
Bilje
Beltinci
22:00
Triglav
Dekani
22:00
Rudar Velenje
Nafta
22:00
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ลูโก
22:00
Real Sociedad II
เตเนริเฟ
00:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
อัลกอร์กอน
03:00
Fuenlabrada

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

มัลโม่
20:00
Degerfors

47 Sweden - Allsvenskan Women

AIK W
20:30
Djurgarden W

47 Sweden - Superettan

Värnamo
20:00
Landskrona
Brage
22:00
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

Piteå
18:00
Hudiksvall
Sandviken
19:00
Umeå
Örebro Syrianska
21:00
Haninge
Dalkurd
21:00
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

Lund
18:00
Utsikten
Lindome
18:00
Trollhättan
Skövde AIK
19:00
Torns
Oskarshamns AIK
21:00
Qviding FIF
Österlen
21:00
Vänersborgs IF
Tvååker
21:00
Linköping City
IFK Malmö
21:00
Ljungskile

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
23:00
ลูกาโน
Zürich
23:00
Grasshopper
St. Gallen
01:30
Sion

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
23:00
Stade Lausanne-Ouchy
Kriens
23:00
Wil
Yverdon Sport
23:00
Neuchâtel Xamax

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kasımpaşa
23:15
Giresunspor
Rizespor
23:15
Fatih Karagümrük
Gazişehir Gaziantep
01:45
เบซิคตัส
Alanyaspor
01:45
Altay

404 Turkey - 1. Lig

Eyüpspor
23:15
Keçiörengücü
Altınordu
01:45
Tuzlaspor
Adanaspor
01:45
Gençlerbirliği

86 Ukraine - Premier League

Veres
21:00
Minai
Dnipro-1
23:30
Rukh Vynnyky
Chornomorets
23:30
ชัคตาร์

515 Wales - Premier League

Flint Town United
20:30
Cefn Druids
Penybont
20:30
Newtown
The New Saints
20:30
Caernarfon Town
Barry Town United
23:15
Bala Town

44 Argentina - Superliga

Independiente
07:15
Defensa y Justicia
Central Cordoba SdE
23:30
Platense
Godoy Cruz
23:30
Huracán
Vélez Sarsfield
01:45
Lanús
Arsenal de Sarandi
04:00
Racing Club
Boca Juniors
06:15
Patronato

44 Argentina - Primera B Nacional

Barracas Central
22:10
Club Atlético Güemes
Tristán Suárez
01:00
All Boys
Gimnasia Jujuy
01:00
Ferro Carril Oeste
Brown de Adrogué
01:00
San Telmo
Guillermo Brown
01:30
Defensores de Belgrano
Estudiantes Caseros
02:05
Gimnasia Mendoza
Tigre
04:10
Temperley

5 Brazil - Serie A

Atlético GO
03:00
Chapecoense
Grêmio
05:00
Bahia

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Confiança
Vitória
02:30
Guarani
Operário PR
05:00
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie C

EC São José
21:00
Novorizontino
Ferroviário
01:00
Tombense
Manaus
03:00
Altos
Mirassol
03:00
Figueirense
Paraná
05:00
Ituano

80 Chile - Primera Division

Santiago Wanderers
22:30
La Serena
Ñublense
01:00
Palestino
Colo-Colo
03:30
Antofagasta
Curicó Unido
06:00
Audax Italiano

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
07:30
Patriotas Boyacá
Deportivo Pereira
02:00
Santa Fe
Atlético Nacional
04:00
Deportes Quindío
Junior
06:05
Once Caldas

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
03:00
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

ADR Jicaral
03:00
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

Macará
07:00
Mushuc Runa
Olmedo
03:00
Técnico Universitario
Universidad Católica
05:30
Guayaquil City

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
05:00
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Achuapa
00:00
Antigua GFC
Iztapa
01:00
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
09:00
Tigres UANL
Atlas
05:00
Toluca

3990 Nicaragua - Primera Division

Juventus Managua
04:00
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
06:30
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Carlos Manucci
03:30
Melgar
Deportivo Binacional
05:00
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
20:15
Cerrito
Deportivo Maldonado
22:30
Boston River
River Plate
01:00
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอลเอ แกลักซี
09:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
02:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
โคลัมบัส ครูว์
04:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Charlotte Independence
06:00
Colorado Springs

146 South Africa - Premier League

Orlando Pirates
20:00
Stellenbosch
Sekhukhune United
20:00
Chippa United
Golden Arrows
20:00
Maritzburg United
Baroka
22:00
Tshakhuma
Cape Town City
22:00
SuperSport United

614 Algeria - Ligue 1

NC Magra
23:30
MC Alger
Olympique Médéa
23:30
RC Relizane
NA Hussein Dey
23:30
Tlemcen
Aïn M'lila
23:30
MC Oran
CS Constantine
23:30
CA Bordj Bou Arreridj
JS Kabylie
03:00
USM Bel Abbès
USM Alger
03:00
CR Belouizdad
US Biskra
03:00
ASO Chlef
ES Sétif
03:00
JSM Skikda
JS Saoura
03:00
Paradou AC

886 Egypt - Premier League

National Bank of Egypt
00:00
Ghazl El Mehalla
El Entag El Harby
00:00
Al Ittihad
Smouha
02:00
El Gounah
Al Mokawloon
02:00
Misr Lel Makasa

26833 Grenada - Premier Division

Chantimelle
04:00
Camerhogne
Chantimelle
05:30
Eagles Super Strikers
SAB Spartans
06:15
Mt. Rich
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
Eagles Super Strikers
Hard Rock
06:15
Hurricanes
St. John's
06:15
Paradise

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Merreikh
05:00
Merreikh El-Fasher
Al Hilal Omdurman
05:00
Al Hilal Kadougli

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
00:30
Al Jazeera

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Fateh
22:50
Al Feiha
Al Shabab
00:50
Al Ittifaq

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Jamal
17:00
Brothers Union
Rahmatgonj MFS
19:15
Muktijoddha SKC

712 Korea Republic - K-League 1

Incheon United
16:00
Gangwon
Seongnam
17:00
Jeonbuk Motors
Suwon
18:00
Jeju United

712 Korea Republic - National League

Paju Citizen
15:00
Gimhae City
Gangneung City
17:00
Changwon City
Cheonan City
17:00
Mokpo City

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
15:45
Kelantan
Kelantan United
15:45
Negeri Sembilan

3995 Malaysia - Super League

Terengganu
20:00
Kedah
MISC
20:00
Johor Darul Ta'zim
Perak
20:00
Selangor

11240938 เอเอฟซีคัพ

Bengaluru
18:00
Bashundhara Kings
Maziya
23:00
ATK Mohun Bagan

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
21:00
Eastbourne Borough
Chelmsford City
21:00
Maidstone United
Chippenham Town
21:00
Ebbsfleet United
Dartford
21:00
Slough Town
Dorking Wanderers
21:00
St Albans City
Hampton & Richmond
21:00
Havant & Waterlooville
Hemel Hempstead Town
21:00
Braintree Town
Oxford City
21:00
Concord Rangers
Tonbridge Angels
21:00
Bath City
Welling United
21:00
Hungerford Town

44 Argentina - Primera C

Central Córdoba
01:00
Sportivo Italiano
Berazategui
01:30
Deportivo Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
19:30
DOVO
Ajax Amateurs
19:30
DVS '33
HSV Hoek
19:30
Barendrecht
Staphorst
19:30
VVSB
Lisse
19:30
ACV
Excelsior '31
19:30
Ter Leede
Harkemase Boys
19:30
GOES
Sportlust '46
20:00
SteDoCo
Sparta Nijkerk
20:00
ODIN '59

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

San José
02:00
Always Ready
Oriente Petrolero
04:15
The Strongest
Independiente Petrolero
06:30
Blooming

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Molenbaix
00:00
Solre-sur-Sambre
Gilly
01:00
RAS Monceau

556 Belgium - Provincial-Namur

Biesme
01:00
Grand-Leez
Meux II
01:00
Spy
Beauraing
01:00
Condruzien

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
22:00
Spartak Varna II
Riltsi
22:00
Ludogorets III
Lokomotiv Ruse
22:00
Chernolomets
Chernomorets Balchik
22:00
Volov Shumen
Sportist General Toshevo
22:00
Svetkavitsa Targovishte
Septemvri Tervel
22:00
Dorostol

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Rakovnik
15:15
Jiskra Domažlice
Slavoj Vyšehrad
15:15
Baník Sokolov
Zbuzany
15:15
Bohemians 1905 II
Jablonec II
15:15
Slovan Liberec II
Králův Dvůr
15:30
Sokol Hostoun
Povltava FA
15:30
Karlovy Vary
Teplice II
16:00
Ústí nad Orlicí
Sokol Živanice
22:00
Přepeře

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vysočina Jihlava II
15:15
Vrchovina
Viktoria Otrokovice
15:15
Frýdek-Místek
Dolní Benešov
20:00
Zlín II
Slovan Rosice
21:30
Uničov
Uherský Brod
21:30
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

České Budějovice II
15:30
Doubravka
Prestice
19:30
Tatran Sedlcany
Spartak Sobeslav
22:00
Hvězda Cheb
Otava Katovice
22:00
Český lev - Union Beroun
Klatovy
22:00
Rokycany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Ostrov
Neratovice-Byškovice
15:15
Tatran Rakovnik
FK Brandys nad Labem
15:15
Kladno
Arsenal Česká Lípa
15:15
Dobris
Aritma Praha
15:15
Banik Sous
Olympie Brezova
21:00
Český Brod
Slaný
22:00
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Kosmonosy
15:30
Benatky nad Jizerou
Tochovice
22:00
Vysoke Myto
Horky nad Jizerou
22:00
Poříčany
Trutnov
22:00
Náchod
Letohrad
22:00
Velke Hamry

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
Nove Sady
Bzenec
21:30
Kozlovice
Valašské Meziříčí
21:30
HFK Olomouc
Holesov
21:30
Strani
Skaštice
21:30
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Havlickuv Brod
15:30
Břeclav
Stara Rise
20:30
Velka Bites

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BK Union
17:00
Herstedøster
Ishøj
18:00
Solrød
Allerod
18:00
Avarta
B 1903
19:00
Greve
Brønshøj
19:00
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 2

KFUM
17:00
B 1908
Køge Nord
19:00
Tarnby FF
Holbæk B&I
19:00
Skovshoved
AB Tårnby
19:00
Ringsted
GVI
19:00
LSF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Aarhus Fremad II
19:00
B 1909
Tarup-Paarup
19:00
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Ringkøbing
17:00
Norresundby
ASA Aarhus
17:00
AaB II
Vejgaard B
18:00
VRI

1233 Finland - Kakkonen

HJS Akatemia
21:00
SalPa
PIF
21:00
I-Kissat
Honka Akatemia
21:00
VJS
Vaajakoski
21:00
JBK
PKKU
21:00
MiPK
KäPa
21:00
NJS
Atlantis
21:00
Kiffen
KuFu-98
21:30
PEPO
JS Hercules
22:00
Kraft

17 France - CFA Group A

Blois
23:00
Stade Plabennec
C' Chartres
23:00
Rouen
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Romorantin
Poissy
23:00
Vitré
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Caen II
Guingamp II
23:00
Versailles
Lorient II
23:00
Saint-Malo
Vannes
23:30
Granville

17 France - CFA Group B

Gobelins
22:00
Épinal
Bobigny
23:00
Entente SSG
Fleury 91
23:00
St Maur Lusitanos
Haguenau
23:00
Belfort
Olympique St Quentin
23:00
Schiltigheim
Auxerre II
23:00
Sainte Geneviève
Lens II
23:00
Metz II
Reims II
23:00
Beauvais

17 France - CFA Group C

Louhans-Cuiseaux
22:00
Monaco II
Aubagne
23:00
Toulon
Hyères
23:00
Lyon Duchère
Jura Sud Foot
23:00
Chasselay MDA
Marignane Gignac
23:00
Saint-Priest
Grasse
23:00
Martigues
Olympique Lyonnais II
23:00
Rumilly Vallieres
Olympique Marseille II
23:00
Fréjus St-Raphaël

17 France - CFA Group D

Andrézieux
22:00
Montpellier II
Angoulême
23:00
Bourges Foot 18
Trélissac
23:00
Stade Montois
Colomiers US
23:00
Les Herbiers
Nantes II
23:00
Angers SCO II
Canet Roussillon
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
Chamalières
23:00
Bergerac
Yzeure
23:30
Béziers

1578 Norway - 2. Division

Senja
19:00
Brattvåg
Fram
20:00
Øygarden
Moss
21:00
Kvik Halden

2 Poland - 2. Liga East

Sokół Ostróda
22:00
Olimpia Elbląg
Hutnik Krakow
22:00
Bełchatów
Wisła Puławy
22:15
Chojniczanka Chojnice
Ruch Chorzów
23:00
Garbarnia Kraków

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
22:00
Jedinstvo Paraćin
Sloga Leskovac
22:00
Jagodina
Trajal Krusevac
22:00
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
22:00
Jedinstvo Ub
Mačva 1929
22:00
Budućnost Arilje
Semendrija 1924
22:00
Sloboda Užice
Sloga Kraljevo
22:00
Takovo
Real Podunavci
22:00
Sušica
Mladi Radnik
22:00
Sloga Bajina Basta
Borac Čačak
00:00
Trepča

401 Slovakia - 3. Liga - West

Povazska Bystrica
22:00
Nové Mesto nad Váhom
Slovan Duslo Šaľa
22:00
Castkovce
Nové Zámky
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
TEMPO Partizánske
22:00
Galanta
Marcelová
22:00
Kalna n. Hronom

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
18:00
Oddevold
Gauthiod
19:00
Kumla
Angered BK
19:00
IFK Skovde
Grebbestad
19:00
Lidköping
Yxhult
20:00
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Kvarnsveden
19:00
Lidingö
IFK Österåker
19:00
Skiljebo
Enskede
19:00
Stocksund
Arlanda
21:00
Sandvikens AIK
Järfälla
21:00
Enkoping
Gamla Upsala
21:00
Karlberg

47 Sweden - Division 2: Norrland

Storfors
17:00
Ytterhogdal
Boden
19:00
Täfteå
Skellefteå
19:00
Tegs SK
Bergnasets
20:00
Gottne IF
Sandviks
20:00
IFK Östersund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Nosaby
19:00
Berga
Asarum
19:00
Rosengård
Balkan
20:00
Karlshamn
Räppe
20:00
Hässleholms IF
Kristianstad
20:00
Karlskrona

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Syrianska
Smedby
19:00
Rynninge
Nyköping
19:00
Karlslund
United Nordic
19:00
Huddinge
Mjolby
20:00
Motala
Värmbols
21:00
Eskilstuna City

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hoganas
18:00
Vastra Frolunda
Assyriska BK
18:00
Eskilsminne
Vinberg
18:00
Torslanda
Sävedalen
18:30
Ullared
Varbergs GIF
19:00
Tord
Onsala
21:00
Ängelholm

5 Brazil - Acreano

Humaitá
03:00
Andirá
Nauas
05:00
Rio Branco

5 Brazil - Gaucho 2

Veranópolis
21:00
Brasil Farroupilha
Cruzeiro RS
01:00
Tupi RS
Passo Fundo
01:00
União RS

5 Brazil - Mineiro 2

Tupynambás
01:00
Democrata SL
Betim
01:00
Nacional AC MG
Uniao Luziense
01:00
Ipatinga
Serranense
02:00
Aymorés

44 Argentina - Primera B Metropolitana

UAI Urquiza
22:00
Sacachispas
Defensores Unidos
01:00
Colegiales
Deportivo Armenio
01:00
Argentino Quilmes
Talleres Remedios
01:00
Acassuso
San Miguel
01:00
Cañuelas
Deportivo Merlo
01:00
Flandria

44 Argentina - Torneo Federal A

CDJU Gualeguaychu
01:00
Chaco For Ever
Independiente Chivilcoy
01:00
Ciudad de Bolívar
Circulo Deportivo
01:00
Sportivo Peñarol
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Olimpo
Sansinena
01:00
Huracán Las Heras
Juventud Unida Univ.
01:00
Deportivo Camioneros
Gimnasia y Tiro
01:30
Central Norte
Sarmiento Resistencia
01:30
Crucero del Norte
Def. de Pronunciamiento
01:30
Defensores Belgrano VR
Cipolletti
01:30
Estudiantes de San Luis
Villa Mitre
01:30
Deportivo Madryn
Boca Unidos
02:00
Racing Córdoba
Sportivo Belgrano
02:00
Unión Sunchales

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Navua

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
17:00
Asan Mugunghwa
Daejeon Citizen
18:00
Gyeongnam

1004 Canada - Championship

York9
02:00
Master's Futbol Academy
Atlético Ottawa
06:00
Valour

98 Australia - Capital Territory

Belconnen United
12:00
Canberra FC
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
Monaro Panthers
14:30
Gungahlin

5 Brazil - Brasileiro U20

Cruzeiro U20
00:00
Gremio U20
América Mineiro U20
01:00
Vasco U20
Fluminense U20
01:00
Fortaleza U20
Corinthians U20
01:00
Atlético GO U20
Internacional U20
01:00
Chapecoense-SC U20

748 Latvia - Latvian Cup

Rīgas FS
21:00
Auda

98 Australia - Npl Western Australia

Cockburn City
14:00
Gwelup Croatia SC
Perth
14:00
Sorrento
Floreat Athena
14:00
ECU Joondalup
Bayswater City
14:00
Armadale
Balcatta
14:00
Inglewood United
Perth Glory II
16:00
Rockingham City

98 Australia - Npl Tasmania

Kingborough Lions
11:15
Riverside Olympic
Clarence Zebras
11:15
South Hobart
Glenorchy Knights
12:30
Olympia Warriors
Launceston City
13:30
Devonport City

153732 India - Calcutta Premier Division A

Techno Aryan
16:15
Calcutta Customs
Tollygunge
16:15
George Telegraph

41 Europe - Champions League Women

Klaksvik W
16:00
Flora
SFK 2000
16:00
Kiryat Gat W
NSA Sofia W
16:00
Rigas W
Peamount United W
17:00
Nike
Minsk FK W
17:00
Celtic W
Okzhetpes W
17:00
Lokomotiv Moscow W
Ol. Cluj W
18:00
Glentoran BU W
Brondby W
19:00
Slovacko W
Breznica W
20:00
Hayasa W
Beşiktaş W
20:00
Kamenica Sasa W
Slovan Bratislava W
21:00
Birkirkara W
Vålerenga W
21:00
PAOK W
Mitrovica W
21:30
Anenii Noi
Dinamo-BGU W
21:45
Swansea W
Gintra W
22:00
Breidablik W
SL Benfica
22:00
Racing W
Zhytlobud-1 W
22:00
Pomurje
Levante W
23:00
Trondheims-Ørn W
Arsenal W
23:00
PSV W
Servette Chênois W
00:00
Åland United W
FC Twente W
00:00
Subotica W
Bordeaux W
01:00
Kristianstads W
BIIK Kazygurt
02:00
Glasgow City W
RSC Anderlecht W
02:00
Osijek W
St. Polten W
02:00
Juventus W
Apollon W
02:15
CSKA Moscow W

11 Germany - Junioren Bundesliga

Eimsbütteler TV U19
16:00
Energie Cottbus U19
Chemnitzer FC U19
16:00
Hamburger SV U19
RB Leipzig U19
16:00
St. Pauli U19
Holstein Kiel U19
16:00
Jena U19
Freiburg U19
16:00
Augsburg U19
Heidenheim U19
16:30
Stuttgart U19
Wolfsburg U19
17:00
Magdeburg U19
Kickers Offenbach U19
17:00
Saarbrucken U19
Unterhaching U19
17:30
Nurnberg U19
Hallescher FC U19
18:00
Union Berlin U19
Stuttgarter Kickers U19
18:00
Hoffenheim U19
Ulm U19
18:00
Bayern U19
Darmstadt 98 U19
20:00
Eintracht Frankfurt U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Tarnovia Tarnów
16:45
UKS SMS Lodz W
Akademia Piłkarska LG
17:00
Leczna W
Śląsk Wrocław W
17:00
Medyk Konin W
Mks Olimpia Szczecin W
21:00
Rekord Bielsko-Biala W

245 Czech Republic - U19 League

Plzen U19
15:30
Opava U19
Meteor Praha U19
16:00
Pribram U19
Brno U19
16:00
Ostrava U19
Slavia Prague U19
16:00
Hradec Kralove U19
Sparta Praha U19
17:30
Sigma Olomouc U19
Slovacko U19
18:00
Ceske Budejovice U19
FK Pardubice U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
Mlada Boleslav U19
18:30
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
15:30
Liberec W
Horní Heršpice
17:00
Plzen W
Slavia Prague W
19:00
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

Slask U18
16:00
Zaglebie U18
Arka Gdynia U18
16:00
Pogon Szczecin U18
Lech Poznan U18
17:00
Polonia Warszawa U18
Wisla U18
17:15
Stal Rzeszów U18
Legia U18
20:00
Gwarek Zabrze U18
SMS Łódź U18
21:00
Warta Poznań U18

251 Italy - Coppa Italia Serie C

Pro Vercelli
21:00
Pergolettese
Virtus Verona
22:00
Giana Erminio
Legnago Salus
22:30
Lucchese
Teramo
22:30
Nuova Monterosi
Vibonese
22:30
Catania
Palermo
22:30
Picerno
FeralpiSalò
23:00
Pro Patria
Renate
23:00
Seregno
Vis Pesaro
23:00
Modena
Pontedera
23:00
Mantova
Robur Siena
23:00
Fermana
Matelica Calcio
23:00
Montevarchi Calcio
Triestina
23:30
Trento Calcio 1921
Virtus Entella
02:00
Fiorenzuola
Viterbese Castrense
02:00
Gubbio
Grosseto
02:00
Campobasso
Foggia
02:00
Paganese
Bari 1908
02:00
Fidelis Andria
Juve Stabia
02:00
ACR Messina
Monopoli
02:00
Potenza Calcio

146 South Africa - Gladafrica Championship

Black Leopards
20:00
Polokwane City
Hungry Lions
20:00
Uthongathi
JDR Stars
20:00
University of Pretoria
TTM
20:00
Cape Town All Stars
TS Sporting
20:00
Pretoria Callies

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
07:00
Tauro
Costa del Este
06:00
Plaza Amador
Independiente
06:00
San Francisco
Veraguas
06:00
Azuero

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
12:30
Campbelltown City
South Adelaide Panthers
12:30
Croydon Kings
Adelaide Comets
12:30
Adelaide Blue Eagles
NE MetroStars
12:30
Adelaide City
Adelaide Olympic
15:30
Sturt Lions

122 Kosovo - Superliga

Drita
22:00
KF Feronikeli
KF Llapi
22:00
Ulpiana
Drenica
22:00
Gjilani

98 Australia - Npl Victoria

Altona Magic
15:30
Dandenong Thunder

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Grasshopper II
19:00
Münsingen
Höngg
21:00
Luzern II
Wohlen
21:00
Zug
Köniz
21:00
Schötz
Wettswil-Bonstetten
21:00
Paradiso
Baden
21:00
Freienbach
Gossau
21:00
St. Gallen II
Eschen / Mauren
21:00
Uzwil
Thun II
21:00
Chênois
Buochs
22:00
Solothurn
Naters
22:00
Terre Sainte
Bulle
22:00
Lausanne II
Thalwil
22:30
Winterthur II
La Chaux-de-Fonds
22:30
Vevey Sports
Martigny Sports
22:30
Monthey
Tuggen
23:00
Lugano II
Lancy
00:00
Echallens
Bassecourt
01:00
Langenthal

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
20:00
Étoile Carouge
Brühl
21:00
Rapperswil-Jona
Cham
21:00
Zürich II
Bavois
21:00
Sion II
YF Juventus
21:00
Breitenrain
Stade Nyonnais
22:00
Basel II
Bellinzona
22:45
Biel-Bienne

3126 Luxembourg - National Division

Racing
23:30
RM Hamm Benfica

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kyzyl-Zhar
18:00
Tobol
แอสตาน่า
20:00
Kaspiy

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Ried II
22:00
Wels

143 Austria - Regionalliga: Ost

TWL Elektra
21:00
Wiener Viktoria
Leobendorf
21:30
Stripfing

227 Russia - Pfl

Leningradets
07:00
Smolensk
Chita
13:00
Luki-Energiya
Yenisey II
17:00
Murom
Strogino
17:00
Peresvet Podolsk
Khimki 2
17:00
Metallurg Vidnoye
Dinamo Barnaul
17:00
Zvezda Perm
Irtysh
18:00
Tyumen
Amkar Perm'
18:00
Chelyabinsk
Kaluga
19:00
Sakhalin
Torpedo Miass
19:00
Novosibirsk
Kairat Moskva
20:00
Zvezda Sint Petersburg
Krasava Odintsovo
20:00
Zenit II
Tver
20:00
Baltika BFU
Khimik Dzerzhinsk
20:00
Kazanka
Zenit Penza
20:00
Ryazan
Zenit Izhevsk
20:00
Ural 2
Lada Tolyatti
20:00
Nosta
SKA Rostov
21:00
Alaniya Vladikavkaz II
Rodina Moskva
21:00
SKA-Energiya II
Znamya Noginsk
21:00
Kolomna
Dinamo Bryansk
21:00
Dinamo Vladivostok
Volga Ulyanovsk
21:00
Orenburg II
Dinamo Stavropol'
22:00
Druzhba
Rotor-2
22:00
Forte Taganrog
Shinnik
22:00
Volna Kovernino
Saransk
22:00
Kvant
Sokol Saratov
22:00
Arsenal Tula II
Chernomorets
23:00
Anzhi

47 Sweden - Elitettan Women

Älvsjö AIK W
19:30
Borgeby W
Mallbacken W
20:00
Bollstanäs W
IFK Sundsvall W
21:00
Norrköping W
Brommapojkarna W
23:00
IFK Kalmar W

99474 World - Arab Club Championship

Al Ittihad
03:00
Raja Casablanca

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Maputo
19:30
Black Bulls Maputo
ENH Vilankulo
19:30
Costa do Sol
Black Bulls Maputo
20:30
Ferroviário Nacala
Textáfrica
20:30
Desportivo Maputo
Costa do Sol
20:30
Songo
Ferroviário de Lichinga
20:30
Ferroviário Maputo
Ferroviario Beira
20:30
Matchedje de Mocuba
Incomáti
20:30
ENH Vilankulo
Ferroviário Nampula
20:30
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HJK W
18:00
Ilves W
PK-35 W
20:00
JyPK W
TiPS W
22:00
HPS W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
21:00
Basel W
St. Gallen W
22:00
Aarau W

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
19:00
St. Liege W
Eendracht Aalst W
19:00
Zulte-Waregem W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Rostocker FC W
19:00
Langenfeld W
Holstein Kiel W
19:00
Hamburger SV W
Berghofen W
19:00
Gütersloh W
Saarbrücken W
19:00
Nürnberg W
Lütter W
20:00
Köln W
Ober Olm W
20:00
Hegauer FV W
Horsthausen W
21:00
Henstedt-Ulzburg W
Sportfreunde Siegen W
21:00
Immendorf W

674 Hungary - Nb I Women

Puskás W
21:00
Diósgyőri VTK W
Győri ETO W
22:00
Astra Hungary W
MTK Hungaria W
22:00
Viktória Szombathely W

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
00:00
Tigres UANL W

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
06:00
Union Omaha

155 Romania - Liga 2

Dunărea Călăraşi
15:00
SCM Gloria Buzau
Unirea Constanța
15:00
ASU Poli Timişoara
Dacia Unirea Brăila
15:00
Astra
Ripensia Timişoara
15:00
Brașov Steagul Renașt
Unirea Dej
15:00
Viitorul Şelimbăr
CSM Iaşi
20:00
Universitatea Cluj

44 Argentina - Reserve League

Central Córdoba SdE Res.
20:00
Platense Res.

5 Brazil - Paulista Série B

Rio Branco SP
01:00
Grêmio Sãocarlense
Paulista
01:00
Flamengo SP
USAC
01:00
União Mogi
Mauá
01:00
Manthiqueira
Independente SP
02:00
Itapirense

401 Slovakia - Youth League

Petržalka U19
16:00
Dukla U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Poprad U19
Ružomberok U19
16:00
Žilina U19
FC Košice U19
16:00
Senica U19
Podbrezová U19
16:00
DAC U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U21
09:30
Avondale Heights U21
Green Gully U21
12:00
Port Melbourne U21
Altona Magic U21
13:30
Dandenong Thunder U21

1004 Canada - Premier League

Pacific
08:30
Cavalry

1796 Iceland - 4. Deild

Horhur I.
19:00
KM
KFR
21:00
Árborg
Samherjar
21:00
Kormákur / Hvöt
ÍBU
21:00
Stokkseyri
KH
21:00
Skallagrímur

1796 Iceland - 3. Deild

Höttur / Huginn
20:00
Ellidi
KFG
21:00
Augnablik

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Bizau
21:00
Alberschwende
Lustenau
21:00
Hörbranz
Nenzing
22:00
Göfis
Rheindorf Altach II
22:00
Fussach
Meiningen
22:00
Hard
Schruns
22:30
Bezau

99474 World - Club Friendlies Women

Soyaux W
07:00
Saint-Étienne W
Barcelona II W
16:00
Levante Las Planas W
Ter Leede W
16:30
ADO Den Haag W
Atletico Granadilla W
17:00
Juan Grande W
Oviedo Moderno W
17:30
Deportivo de La Coruña W
Aston Villa W
18:00
Everton W
Issy W
19:00
Lens W
Fleury 91 W
20:00
Stade de Reims W
Lille W
21:00
Paris W
Racing Santander W
21:00
Athletic Club II W
Montpellier W
22:00
Saint-Étienne W
Soyaux W
22:30
Dijon W
Pozuelo W
23:00
Cacereño W

479 Japan - Japan Football League

Honda Lock
12:00
Suzuka Unlimited
Sony Sendai
13:00
Honda
Nara Club
14:00
Biwako Shiga
Kariya
16:00
Osaka
Kochi United
17:00
Verspah Oita

1233 Finland - Kolmonen

Riverball
15:00
Jyväskylä Blackbird
OsPa
17:00
TP-47
LPS
18:00
Viikingit
LaPa
19:00
Ri-Pa
FC Espoo
19:00
ToTe
ToTe
19:00
FC Espoo
VPV
19:00
KPV Akatemia
HIFK 2
19:30
HPS
HauPa
20:00
OPS
Åland
20:00
Toejoen Veikot
Peimari United
20:00
TPK
KajHa
21:00
RoPo
Espoo II
21:30
PPJ