ufabet

ตารางบอล 20 ส.ค. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
01:45
สวอนซีซิตี

462 เอฟเอคัพ

West Allotment Celtic
01:30
Whitley Bay FC
Wantage Town
01:45
Highworth Town
Walton & Hersham
01:45
Guildford City
AFC Liverpool
02:00
Bootle FC

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
01:00
พีอีซี ซโวลล์

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
01:00
เอ็มเมน
FC Den Bosch
01:00
Jong Ajax
FC Dordrecht
01:00
Jong Utrecht
Excelsior
01:00
FC Volendam
De Graafschap
01:00
NAC Breda
MVV Maastricht
01:00
Helmond Sport
Telstar
01:00
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
01:30
VfB Stuttgart

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แบรสต์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล เบติส
02:00
กาดิซ

99474 World - Club Friendlies

Leganés II
17:00
Atlético Madrid II
Cliftonville
21:00
Portadown
AEL
22:00
PAEEK
ASIL Lysi
22:30
Nea Salamis
Real Avilés
23:15
Cultural Leonesa
Real Unión
23:30
Izarra
Arenteiro
00:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Burgos Promesas
00:00
Zamora
Jove Espanol
00:00
Los Garres
Ardoi
00:30
Real Unión
Lleida Esportiu
01:00
FC Andorra
Xerez Deportivo
01:00
Real Betis II
Calvo Sotelo
01:30
Linares Deportivo

462 England - Professional Development League

Sheffield Wed U23
20:00
Watford U23

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30
Holstein Kiel
ฮันโนเฟอร์ 96
23:30
Heidenheim

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Berlin
00:00
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
23:30
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayern München II
00:00
Unterhaching
Eltersdorf
00:00
Schweinfurt
Illertissen
00:00
Aubstadt
Heimstetten
00:00
Viktoria Aschaffenburg
Memmingen
00:30
1860 Rosenheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lichtenberg
00:00
Luckenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Homburg
00:00
Ulm
FSV Frankfurt
00:00
TuS RW Koblenz
TSV Steinbach
00:00
Astoria Walldorf

11 Germany - Regionalliga: West

Köln II
00:30
Lippstadt 08
Rot-Weiss Essen
00:30
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Stuttgarter Kickers
00:00
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Komet Arsten
23:30
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Osdorf
00:30
Rugenbergen

11 Germany - Oberliga: Hessen

Rot-Weiß Walldorf
00:30
Viktoria Griesheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Pansdorf
23:30
Eichede

919 Armenia - Premier League

Noravank
20:00
Ararat-Armenia
Noah
22:00
Pyunik

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
23:30
Liefering
Amstetten
23:30
Lafnitz
Vorwärts Steyr
23:30
Juniors OÖ
Blau-Weiß Linz
23:30
Rapid Wien II
Floridsdorfer AC
23:30
St. Pölten
Austria Lustenau
01:25
Wacker Innsbruck

212 Belarus - Pershaya Liga

Gomelzheldortrans
22:30
Belshina

556 Belgium - Pro League

Antwerp
07:00
เกงค์
Standard Liège
01:45
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

Westerlo
01:00
RWDM

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
22:45
Arda
Botev Plovdiv
01:00
Levski Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
01:00
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Osijek II
22:30
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
23:00
Doxa
Omonia Nicosia
05:00
AEL

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vysočina Jihlava
23:00
Vlašim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
00:00
Silkeborg

320 Denmark - First Division

Esbjerg
00:00
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

Tulevik
20:00
Vaprus
Legion
22:30
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

Haka
22:30
Oulu

17 France - National

Bourg-en-Bresse
00:00
Cholet
Sète
00:00
Avranches
Laval
00:00
Villefranche
Créteil
00:00
Stade Briochin
Sedan
00:00
Bastia-Borgo
Chambly
00:00
Red Star
Boulogne
00:00
Orléans
Concarneau
00:00
Annecy

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thór
01:00
ÍBV
Víkingur Ólafsvík
02:15
Fjölnir

455 Republic of Ireland - Premier Division

Dundalk
01:45
Drogheda United
Waterford United
01:45
Longford Town
Finn Harps
02:00
St Patrick's
Shamrock Rovers
02:00
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

Shelbourne
01:45
Bray Wanderers
Cabinteely
01:45
Cork City
Athlone Town
01:45
Galway United
Treaty United
01:45
Wexford Youths

251 Italy - Serie B

โฟรซิโนเน่
01:30
ปาร์มา

2756 Malta - Premier League

Sirens
00:00
Mosta
Sliema Wanderers
00:00
Floriana

2345 Moldova - National Division

CSF Bălți
00:00
Floreşti
Petrocub
00:00
Zimbru

491 Northern Ireland - Championship

Ards
01:30
Queen's University
Ballinamallard United
01:45
Dundela

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
23:00
Zagłębie Lubin
Radomiak Radom
01:30
Warta Poznań

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
23:00
Miedź Legnica

20 พรีเมียรา ลีกา

Arouca
01:00
Famalicão
Moreirense
03:15
บราก้า

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
22:30
Academica Clinceni
SSC Farul
01:30
Dinamo Bucureşti

227 Russia - FNL

Tekstilshchik
20:00
Spartak Moskva II

227 Russia - Youth League

Krylya Sovetov U19
14:00
Ufa U19
Rubin Kazan U19
15:00
Strogino U20
Arsenal Tula U19
17:00
Sochi U19
Khimki U20
17:00
Lokomotiv Moskva U19
Chertanovo U20
19:00
UOR №5 U20
Nizhny Novgorod U19
19:30
CSKA Moscow U19
Krasnodar U19
22:00
Zenit U19
Rostov U19
22:00
Akhmat Grozny U19

1161 Scotland - Championship

Raith Rovers
01:45
Dunfermline Athletic

296 Serbia - Super Liga

Mladost Lučani
23:55
Radnik Surdulica
Metalac GM
02:00
Voždovac

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
22:30
Železničar Pančevo
Javor Ivanjica
00:00
Radnički Sr. Mitrovica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zlaté Moravce
01:00
Pohronie

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
01:15
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

Krka
23:00
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล บายาโดลิด
01:00
เรอัลซาราโกซา
อัลเมรีอา
03:00
เรอัล โอเบียโด้

47 Sweden - Allsvenskan Women

Växjö W
00:00
Vittsjo W
Hammarby W
00:00
Eskilstuna United W

62 Switzerland - Challenge League

Winterthur
01:30
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kayserispor
00:30
Adana Demirspor

404 Turkey - 1. Lig

Samsunspor
00:30
Balıkesirspor

86 Ukraine - Premier League

Vorskla
23:30
Metalist 1925 Kharkiv

515 Wales - Premier League

Haverfordwest County
01:45
Cardiff MU
Connah's Quay
01:45
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

Aldosivi
02:45
Colón
Banfield
05:00
Estudiantes
Sarmiento
05:00
Atlético Tucumán

5 Brazil - Serie B

Brasil de Pelotas
07:30
CSA
Avaí
05:00
Coritiba

5 Brazil - Serie C

Botafogo PB
06:00
Floresta

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
03:00
Univ. Concepción

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
08:00
Real San Andres
Bogotá
05:00
Orsomarso

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
07:00
Cancún

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
06:30
Guaireña

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
22:30
Comerciantes Unidos
Molinos El Pirata
01:00
Atlético Grau
Juan Aurich
03:30
Santos

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
22:45
Torque
Fénix
01:00
Wanderers

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
06:00
Charleston Battery

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
22:00
AmaZulu

886 Egypt - Premier League

Ismaily
00:00
Wadi Degla
ENPPI
02:00
El Geish
Al Ahly
02:00
Al Masry
Ceramica Cleopatra
02:00
Zamalek

3677 Syria - Premier League

Al-Horgelah
21:00
Efrin

97374 Jordan - Premier League

Sahab
22:00
Shabab Al Ordon
Al Buqa'a
00:30
Ma'an

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
23:05
Abha
Dhamk
23:10
Al Ta'ee
Al Taawon
00:50
Al Hilal

2802 United Arab Emirates - Uae League

Khorfakkan Club
22:15
Al Ain
Al Jazira
22:15
Al Dhafra
Bani Yas
00:30
Al Wasl
Al Sharjah
00:30
Al Ittihad Kalba

155043 Bangladesh - Premier League

Mohammedan Dhaka
17:00
Abahani Chittagong

5618 China PR - FA Cup

Xinjiang Tianshan
14:00
Zibo Sunday
Shaanxi Chang'an
16:30
Guizhou Zhicheng
Zhenjiang Huasa
18:35
Shenyang Urban
Sichuan
19:00
Nanjing City

712 Korea Republic - K-League 1

Daegu
17:30
Gwangju

712 Korea Republic - National League

Busan Transportation
17:00
Gimpo
Daejeon Korail
17:00
Gyeongju HNP

3995 Malaysia - Premier League

PKNS
20:00
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

Pahang
20:00
Kuala Lumpur

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Wilstermann
07:15
Santa Cruz

11555657 South America - Copa Sudamericana

Libertad
07:30
Santos

11555657 South America - Copa Libertadores

Barcelona Guayaquil
07:30
Fluminense

556 Belgium - Provincial-Namur

Ciney
01:00
Chevetogne

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
00:30
Benesov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Znojmo
22:00
Blansko
Hlučín
00:00
Vratimov

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Chomutov
23:30
Louny

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Sydvest
23:00
Varde IF Elite
Hedensted
23:30
OKS
Marienlyst
00:00
Oure

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Kjellerup
23:30
Holstebro

1233 Finland - Kakkonen

Jazz
22:30
TPV
OTP
22:30
Kemi City
MYPA
22:30
Reipas
JäPS
22:30
PeKa

401 Slovakia - 3. Liga - West

Spartak Myjava
00:30
Nitra

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

IFK Hässleholm
00:00
Solvesborg

5 Brazil - Gaucho 2

Glória
01:00
Igrejinha

44 Argentina - Torneo Federal A

Sportivo Desamparados
00:30
Sol de Mayo
Sportivo Las Parejas
06:30
Gimnasia Concepción

462 England - Premier League 2 Divison Two

Fulham U23
01:00
West Bromwich Albion U23
Middlesbrough U23
01:00
Aston Villa U23
Norwich City U23
01:00
Stoke City U23

153732 India - Calcutta Premier Division A

Bhawanipore
16:15
United

41 Europe - Champions League Women

Zurich W
19:00
Valur W
Vllaznia W
01:00
Ferencváros W
Hoffenheim W
01:00
AC Milan W

344167 N/C America - Concacaf League

Once Municipal
09:00
Comunicaciones

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
17:45
Adelaide Raiders

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Bentleigh Greens
South Melbourne
16:30
Avondale Heights
Green Gully
17:00
Port Melbourne
Dandenong City
17:30
Eastern Lions
Oakleigh Cannons
17:30
St. Albans Saints

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
00:00
Union Vöcklamarkt
Gleisdorf 09
00:00
St. Anna
Hertha
00:00
Stadl-Paura
Treibach
00:00
Weiz
Bad Gleichenberg
00:00
Spittal
Sturm Graz II
00:00
Wolfsberger AC II
Gurten
00:00
Allerheiligen

143 Austria - Regionalliga: Ost

First Vienna
00:00
Mauerwerk
Bruck/Leitha
00:00
Wiener SC
Wiener Neustadt
00:30
Traiskirchen
Mannsdorf
00:30
Draßburg

227 Russia - Pfl

Essentuki
20:00
Chayka
Legion Dynamo
20:00
Mashuk-KMV
Olimp-Dolgoprudny II
20:00
Torpedo Vladimir
Tuapse
21:00
Kuban Kholding
Fakel II
21:00
Avangard Kursk

6783 Mozambique - Mocambola

LD Maputo
19:30
Desportivo Maputo
Ferroviário Nampula
19:30
Ferroviário de Lichinga

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Honka W
22:30
PK-35 Vantaa W

556 Belgium - Super League Women

Charleroi
01:00
White Star Woluwé W
Gent W
01:30
OH Leuven W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AGF W
23:30
KoldingQ W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
05:00
Juárez W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
21:00
Rio Ave U23

44 Argentina - Reserve League

Unión Santa Fe Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
Banfield Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
Arsenal Res.
20:00
Racing Club Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
Rosario Central Res.
Independiente Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
Sarmiento Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
Aldosivi Res.
20:00
Colón Res.
Vélez Sársfield Res.
20:00
Lanús Res.
Godoy Cruz Res.
20:00
Huracán Res.
San Lorenzo Res.
00:10
Argentinos Juniors Res.

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
15:15
St. Albans Saints U21
Dandenong City U21
15:30
Eastern Lions U21

1796 Iceland - 4. Deild

Hvíti riddarinn
01:30
KB
Hamar
01:30
Gullfálkinn
Smári
03:00
KFB

99474 World - Club Friendlies Women

Wolfsburg W
20:30
Bayer Leverkusen W
Atletico Madrid W
00:00
Roma W
Alhama W
00:30
Murcia Féminas W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Grótta W
01:00
Haukar W
IA Akranes W
01:00
Grindavík W

1233 Finland - Kolmonen

Kapina
22:00
Kuusysi
NuPS
22:00
EIF II
SexyPöxyt
22:15
EBK
Futura
22:30
MPS
RiPS
22:30
NJS II
P-Iirot
22:30
Inter Turku II
VG-62
22:30
ÅIFK
JanPa
22:30
PP-70
Kings
23:00
LehPa
JPS
23:00
PAVE
Union Plaani
23:00
IPS Edustus
MPS/Atletico Malmi
23:00
PuiU Helsinki
TiPS
23:00
KoiPS
PuiU Helsinki
23:00
MPS/Atletico Malmi
Haka Juniorit
23:00
Tampere United
Sporting Kristina
23:00
SIF
SAPA III
00:00
Finnkurd
EsPa
00:15
Kirkkonummi
Valtti
00:15
Ponnistajat