ufabet

ตารางบอล 17 ส.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
02:00
Brøndby
Sheriff
02:00
ดีนาโมซาเกร็บ
โมนาโก
02:00
ชัคตาร์

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

เชอร์เวนา ซเวซดา
02:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
01:45
ลูตัน ทาวน์
แบล็กพูล
01:45
โคเวนทรี ซิตี้
ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
มิลล์วอลล์
01:45
ฟูลัม
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
สวอนซีซิตี
01:45
สโตกซิตี
เรดิง
02:00
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:45
จิลลิ่งแฮม
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
ซันเดอร์แลนด์
Cheltenham Town
01:45
อิปสวิช ทาวน์
ลินคอล์น ซิตี้
01:45
โบลตันวอนเดอเรอส์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:45
ชาร์ลตันแอธเลติก
มอร์แคมป์
01:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
พอร์ตสมัท
01:45
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
01:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
วีแกนแอทเลติก
01:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
01:45
Exeter City
Bradford City
01:45
Stevenage
บริสตอล โรเวอร์ส
01:45
Oldham Athletic
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:45
Mansfield Town
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Port Vale
01:45
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
โรชเดล
01:45
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Swindon Town
01:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Walsall
01:45
สคันธอร์ป

462 เอฟเอคัพ

Bridgwater Town
01:45
Brixham
Bearsted
01:45
Banstead Athletic

99474 World - Club Friendlies

Mladost Petrinja
23:00
Hrvatski Dragovoljac
Rot-Weiß Oberhausen
23:30
Arminia Klosterhardt
At. Malagueño
00:00
Granada II
Cartagena II
00:00
Elche II
Concordia Wiemelhausen
00:30
Holzwickeder SC
TuRU 1880 Düsseldorf
00:30
TSV Solingen
Lucena
01:00
El Palo
Izarra
01:00
Corellano
Coleraine
01:30
Portadown
Cliftonville
01:30
Dungannon Swifts
Carrick Rangers
01:45
Ballyclare Comrades
Glentoran
01:45
Warrenpoint Town

462 England - Professional Development League

Colchester U23
19:00
Barnsley U23
Millwall U23
19:00
Crewe U23
Queens Park Rangers U23
19:00
Hull City U23
Watford U23
19:00
Sheffield Utd U23
Bristol City U23
20:00
Sheffield Wed U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

Barton Rovers
01:45
North Leigh
Bedford Town
01:45
Harlow Town
Berkhamsted
01:45
Wantage Town
Colney Heath
01:45
Waltham Abbey
Didcot Town
01:45
AFC Dunstable
FC Romania
01:45
Ware
AFC Kempston Rovers
01:45
Welwyn Garden City
Thame
01:45
Biggleswade
St Neots Town
01:45
Hertford Town

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
01:45
Nantwich Town
Bamber Bridge
01:45
Hyde United
United of Manchester
01:45
Morpeth Town
Grantham Town
01:45
Buxton
Matlock Town
01:45
Basford United
Mickleover Sports
01:45
Gainsborough Trinity
Scarborough Athletic
01:45
Ashton United
Stafford Rangers
01:45
Warrington Town
Stalybridge Celtic
01:45
South Shields
Whitby Town
01:45
Radcliffe Borough
Witton Albion
01:45
Lancaster City

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
01:45
Banbury United
Alvechurch
01:45
Bromsgrove Sporting
Biggleswade Town
01:45
Lowestoft Town
Leiston
01:45
Royston Town
Needham Market
01:45
St Ives Town
Rushall Olympic
01:45
Nuneaton Town
Stratford Town
01:45
Redditch United
Tamworth
01:45
Coalville Town
Peterborough Sports
01:45
Barwell

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayreuth
23:30
Eltersdorf
Schalding-Heining
23:30
Bayern München II
Pipinsried
23:30
Illertissen
Greuther Fürth II
23:30
Aubstadt
Rain / Lech
23:30
Wacker Burghausen
Viktoria Aschaffenburg
23:30
Augsburg II
Buchbach
23:30
Nürnberg II
1860 Rosenheim
00:00
Eichstätt
Schweinfurt
00:00
Heimstetten
Unterhaching
00:00
Memmingen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Carl Zeiss Jena
23:00
Germania Halberstadt
Luckenwalde
00:00
Babelsberg
Chemie Leipzig
00:00
Lichtenberg
Union Fürstenwalde
00:00
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

1. SC Feucht
00:00
Seligenporten

11 Germany - Super Cup

ดอร์ทมุนด์
01:30
FC Bayern München

919 Armenia - Premier League

Urartu
05:00
Alashkert

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lovech
22:30
Septemvri Sofia

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
22:00
Opava

320 Denmark - First Division

Fredericia
23:00
Esbjerg
Hvidovre
00:00
Nykøbing

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
23:00
Puszcza Niepołomice
Miedź Legnica
23:00
SKRA Częstochowa
Podbeskidzie
01:30
Tychy 71

1161 Scotland - Challenge Cup

Edinburgh City
01:45
Hearts U21

47 Sweden - Svenska Cupen

Sylvia
23:30
AFC Eskilstuna
Österlen
23:30
IFK Göteborg
Onsala
05:00
มัลโม่

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Skoruk Tomakivka
21:00
Viktoriya Mykolaivka

44 Argentina - Superliga

Lanús
07:45
Godoy Cruz

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
07:10
Tigre
Club Atlético Güemes
01:30
Instituto

5 Brazil - Serie B

Náutico
05:00
Cruzeiro
Confiança
05:00
Remo

80 Chile - Primera B

Barnechea
01:00
San Luis

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
07:30
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

Cortuluá
04:00
Boca Juniors de Cali
Boyacá Chicó
06:00
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
00:00
Pérez Zeledón
Guanacasteca
03:00
Alajuelense
Herediano
06:00
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

Olmedo
07:00
9 de Octubre

458 Mexico - Liga MX

Toluca
05:00
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
05:00
Pumas Tabasco

338 Peru - Primera Division

Real Garcilaso
23:00
Carlos Manucci
César Vallejo
01:15
Cienciano
Melgar
03:30
UTC Cajamarca

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Hartford Athletic
06:00
Charleston Battery

886 Egypt - Premier League

Al Ittihad
00:00
Ceramica Cleopatra
ENPPI
02:00
Ismaily
Zamalek
02:00
Wadi Degla
El Geish
02:00
Al Ahly

26833 Grenada - Premier Division

Eagles Super Strikers
06:30
St. John's

155043 Bangladesh - Premier League

Abahani Chittagong
17:00
Rahmatgonj MFS
Abahani
17:00
Sheikh Russel
Muktijoddha SKC
19:00
Brothers Union

5618 China PR - League One

Shaanxi Chang'an
16:30
Jiangxi Liansheng
Xinjiang Tianshan
18:35
Shenyang Urban
Guizhou Zhicheng
19:00
Nanjing City

712 Korea Republic - National League

Gangneung City
17:00
Hwaseong

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
15:15
PBDKT T-Team

3995 Malaysia - Super League

Kedah
20:00
Pulau Pinang

44 Argentina - Primera C

Real Pilar
01:00
Deportivo Laferrere
General Lamadrid
01:00
Dock Sud
Victoriano Arenas
01:00
Ituzaingó
Atlas
01:00
Argentino Merlo
Midland
01:00
Leandro Nicéforo Alem
Luján
01:00
Berazategui
El Porvenir
01:00
Central Córdoba
Sportivo Italiano
01:00
San Martín Burzaco

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Real Tomayapo
Guabirá
06:30
Blooming

11555657 South America - Copa Sudamericana

Bragantino
05:15
Rosario Central

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Ringsted
00:00
B 1908

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
00:00
Fuglebakken KFUM

1233 Finland - Kakkonen

I-Kissat
22:30
Ilves II

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Gauthiod
23:45
Stenungsund

5 Brazil - Gaucho 2

Brasil Farroupilha
21:00
Glória
Passo Fundo
01:00
Igrejinha

2405 Estonia - Estonian Cup

FC Tallinn
07:00
Paide
Flora U19
07:00
Flora
Tallinna Kalev
07:00
Tabasalu II
Pärnu
07:00
Tabasalu
Laanemaa Haapsalu
23:00
Legion

1004 Canada - Championship

HFX Wanderers
05:00
Blainville

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
17:30
The Gap

98 Australia - Ffa Cup

Edge Hill United
05:00
Gold Coast Knights

41 Europe - Champions League Women

Hoffenheim W
19:00
Valur W
Zurich W
01:00
AC Milan W
Ferencváros W
01:30
Czarni Sosnowiec W

11 Germany - Junioren Bundesliga

Nurnberg U19
21:30
Ingolstadt U19

245 Czech Republic - U19 League

Opava U19
18:30
Hradec Kralove U19

98 Australia - Npl South Australian

Sturt Lions
16:30
Adelaide Blue Eagles
NE MetroStars
16:45
South Adelaide Panthers
Adelaide Comets
17:00
Cumberland United
Adelaide City
17:00
Adelaide Raiders

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kyzyl-Zhar
18:00
Shakhter Karagandy

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

ซูดูว่า
20:00
Žalgiris

99474 World - Friendly International U18

Hungary U18
23:00
Ireland U18

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
07:00
América W
Tigres UANL W
07:00
Atlético San Luis W
Santos Laguna W
09:00
Atlas W

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
06:00
North Texas

155 Romania - Liga 2

Astra
22:00
Şirineaşa

1004 Canada - Premier League

Valour
07:00
Pacific

1796 Iceland - 3. Deild

Ellidi
03:00
KFG

1796 Iceland - Premier League Women

Thor Akureyri W
01:00
Tindastóll W
ÍBV W
01:00
Keflavík W
Thróttur Reykjavík W
02:15
Stjarnan W

2345 Moldova - Moldovan Cup

EFA Visoca
21:30
Ocniţa
Teleneşti
21:30
Rîşcani
Gagauziya-Oguzsport
21:30
Congaz
FC Stăuceni
21:30
Sinteza Căuşeni
CS Atletic
23:00
Cimişlia

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Sportivo Limpeño
04:00
Atlético Tembetary
5 de Octubre
06:30
General Díaz

1233 Finland - Kolmonen

HauPa
22:00
OsPa
Raahe
23:00
TP-47
IK Myran
23:00
KaIK