ufabet

ตารางบอล 14 ส.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
18:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
เบิร์นลีย์
21:00
ไบรท์ตัน
เชลซี
21:00
คริสตัล พาเลซ
เอฟเวอร์ตัน
21:00
เซาแธมป์ตัน
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
วัตฟอร์ด
21:00
แอสตันวิลลา
นอริชซิตี
23:30
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
18:30
ดาร์บีเคาน์ตี
บาร์นสลีย์
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
สโตกซิตี
แบล็กพูล
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
ฟูลัม
ฮัลล์ซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
บริสตอลซิตี
มิลล์วอลล์
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
บอร์มัธ
เรดิง
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
ลูตัน ทาวน์
สวอนซีซิตี
02:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
อิปสวิช ทาวน์
Cheltenham Town
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ซันเดอร์แลนด์
มอร์แคมป์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
จิลลิ่งแฮม
พอร์ตสมัท
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
วีแกนแอทเลติก
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
21:00
Hartlepool United
Bradford City
21:00
Oldham Athletic
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
Stevenage
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Northampton Town
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Harrogate Town
Leyton Orient
21:00
Exeter City
Port Vale
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
โรชเดล
21:00
สคันธอร์ป
Swindon Town
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Walsall
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Sutton United
Mansfield Town
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
21:30
อัลค์มาร์
เฮราเคิล
23:45
พีเอสวี
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:00
ทเวนเต้
อาแจกซ์
02:00
NEC

11 บุนเดิสลีกา

VfL Wolfsburg
20:30
VfL Bochum 1848
1. FC Union Berlin
20:30
Bayer 04 Leverkusen
VfB Stuttgart
20:30
SpVgg Greuther Fürth
FC Augsburg
20:30
TSG Hoffenheim
DSC Arminia Bielefeld
20:30
SC Freiburg
ดอร์ทมุนด์
23:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลีลล์
22:00
นีซ
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
สตราส์บูร์ก

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
00:30
เรอัล เบติส
กาดิซ
00:30
เลบันเต้
โอซาซูนา
03:00
เอสปันญ่อล
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
เอฟซี โตเกียว
เวกัลตะ เซนได
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
สากัน โตสู
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
16:00
ThespaKusatsu Gunma
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
Sagamihara
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
เกียวโต แซงก้า
FC เรียวเคียว
16:30
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
Blaublitz Akita
มาชิดา เซลเวีย
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

99474 World - Club Friendlies

CSM Slatina
14:30
Viitorul Dăești
Viitorul Şimian
15:00
Progresul Ezeriș
UCAM Murcia
15:00
Hércules
Villaverde-Boetticher
15:00
Villaviciosa Odón
Murchante
15:30
Tudelano
Llanera
16:00
Sporting Gijon II
CDFC La Calzada
16:00
UD Logroñés
นูมานเซีย
16:30
Mutilvera
Arucas
17:30
UD San Fernando
Moyola Park
20:00
Ballymena United
Galway United
20:00
Warrenpoint Town
Glentoran
20:00
Coleraine
Chesterfield
20:00
กริมสบี้ ทาวน์
Solihull Moors
21:00
Notts County
Carrick Rangers
21:00
Crusaders
Wealdstone
21:00
Hungerford Town
Velbert
21:00
Westfalia Herne
Enosis
22:00
Anagennisi Deryneia
Athletic Club II
22:30
Racing Santander
นาโปลี
22:30
Pescara
อาโปเอล
23:00
Paphos
Ethnikos Achna
23:00
Doxa
อาโปเอล
23:00
Apollon
Asteras Tripolis
23:00
PAS Giannina
Virtus Entella
23:00
Real Forte Querceta
อินเตอร์ มิลาน
23:30
ดินาโมเคียฟ
Ionikos
23:30
Atromitos
Aris
00:00
Volos NFC
Linense
00:00
El Ejido
ลาซิโอ
00:00
ซัสเซาโล่
Ceares
00:00
Gijon Industrial
Gimnástica Segoviana
00:00
Unionistas de Salamanca
Europa
00:00
Espanyol II
Noja
00:00
Barakaldo
Badalona
00:00
Cornellà
St. George's
00:00
San Gwann
Real Titánico
00:00
La Virgen del Camino
Pontevedra
00:00
Villalbés
Barco
00:00
Atlético Arnoia
Paphos
00:00
Aris
AEK Athens
00:30
Lamia
Teruel
00:30
Valencia II
Gimnástica Torrelavega
00:30
Laredo
L'Hospitalet
01:00
Prat
Pontevedra
01:00
Coruxo
Merida
01:00
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
Calvo Sotelo
01:00
Marchamalo
Aceuchal
01:00
Diocesano
Merida
01:15
CD Coria
เอซี มิลาน
01:30
Panathinaikos
ยูเวนตุส
01:30
อตาลันต้า
Azuaga
01:30
Atlético Porcuna
อัลบาเซเต้
01:30
Castellón
โรม่า
01:45
Raja Casablanca
Zebbug Rangers
02:00
Zejtun Corinthians

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Blyth Spartans
21:00
Alfreton Town
Boston United
21:00
Spennymoor Town
Chorley
21:00
Brackley Town
Darlington
21:00
AFC Telford United
Guiseley
21:00
Fylde
Hereford
21:00
Farsley Celtic
Kettering Town
21:00
Bradford Park Avenue
Leamington
21:00
Gateshead
Southport
21:00
Gloucester City
York City
21:00
Kidderminster Harriers

462 England - Premier League U18

Fulham U18
17:00
Tottenham U18
Norwich U18
17:00
Southampton U18
West Ham U18
17:00
Reading U18
Liverpool U18
17:00
Stoke City U18
Sunderland U18
17:00
Wolverhampton U18
Leicester U18
18:00
Crystal Palace U18
Arsenal U18
18:00
Aston Villa U18
Chelsea U18
18:00
West Brom U18
Leeds United U18
18:00
Everton U18
Manchester City U18
18:00
Manchester United U18
Middlesbrough U18
18:30
Derby U18
Birmingham City U18
19:00
Brighton U18
Blackburn U18
19:00
Nottingham Forest U18
Newcastle Utd U18
19:00
Burnley U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
21:00
Bishop's Stortford
Bowers & Pitsea
21:00
Leatherhead
Brightlingsea Regent
21:00
Merstham
Carshalton Athletic
21:00
Enfield Town
Cheshunt
21:00
East Thurrock United
Cray Wanderers
21:00
Lewes
Folkestone Invicta
21:00
Worthing
Horsham
21:00
AFC Hornchurch
Kingstonian
21:00
Haringey Borough
Potters Bar Town
21:00
Corinthian-Casuals
Wingate & Finchley
21:00
Margate

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
21:00
Aveley
Dereham Town
21:00
Heybridge Swifts
Felixstowe & Walton United
21:00
Basildon United
Grays Athletic
21:00
Bury Town
Great Wakering Rovers
21:00
Witham Town
Hullbridge Sports
21:00
Barking
Romford
21:00
Maldon & Tiptree
Stowmarket Town
21:00
Canvey Island
Tilbury
21:00
Brentwood Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
Colney Heath
Aylesbury United
21:00
Didcot Town
Biggleswade
21:00
Berkhamsted
Harlow Town
21:00
Hertford Town
North Leigh
21:00
AFC Kempston Rovers
St Neots Town
21:00
FC Romania
Waltham Abbey
21:00
Bedford Town
Wantage Town
21:00
Barton Rovers
Ware
21:00
Kidlington
Welwyn Garden City
21:00
Thame

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
21:00
Matlock Town
Basford United
21:00
Scarborough Athletic
Buxton
21:00
Bamber Bridge
Gainsborough Trinity
21:00
Witton Albion
Hyde United
21:00
Atherton Collieries
Lancaster City
21:00
Whitby Town
Nantwich Town
21:00
Stalybridge Celtic
Radcliffe Borough
21:00
Grantham Town
South Shields
21:00
Mickleover Sports
Warrington Town
21:00
United of Manchester
Stafford Rangers
21:00
Morpeth Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Banbury United
21:00
Stourbridge
Bromsgrove Sporting
21:00
Leiston
Coalville Town
21:00
Stratford Town
Hednesford Town
21:00
Needham Market
Lowestoft Town
21:00
Barwell
Nuneaton Town
21:00
Biggleswade Town
Peterborough Sports
21:00
Rushall Olympic
Redditch United
21:00
Hitchin Town
Royston Town
21:00
Tamworth
St Ives Town
21:00
Alvechurch

38 Netherlands - KNVB Beker

Blauw Geel '38
22:00
Lisse
Hollandia
22:00
ACV
HSC '21
22:00
Excelsior '31
Ajax Amateurs
22:00
EVV
JOS Watergraafsmeer
22:00
Ter Leede
DEM
23:00
Sparta Nijkerk

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
18:30
Jahn Regensburg
นูเรมเบิร์ก
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Sandhausen
18:30
Karlsruher SC
Dynamo Dresden
01:30
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

1860 München
19:00
Türkgücü-Ataspor
Osnabrück
19:00
Wehen Wiesbaden
Havelse
19:00
Magdeburg
Saarbrücken
19:00
MSV Duisburg
Zwickau
19:00
Meppen
Verl
19:00
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Nord

Jeddeloh
20:00
Hannover 96 II
Atlas Delmenhorst
21:00
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Augsburg II
19:00
Schweinfurt
Nürnberg II
19:00
Viktoria Aschaffenburg
Aubstadt
19:00
Rain / Lech
Eichstätt
22:00
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Energie Cottbus
18:00
Auerbach
Lokomotive Leipzig
18:00
Tennis Borussia
Altglienicke
18:00
Union Fürstenwalde
Lichtenberg
18:00
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Schott Mainz
19:00
Balingen
Mainz 05 II
19:00
Aalen
Astoria Walldorf
19:00
Teutonia WS
Hessen Kassel
19:00
TSV Steinbach
TuS RW Koblenz
19:00
Stuttgart II
Kickers Offenbach
19:00
Homburg
Pirmasens
19:00
Bahlinger SC

11 Germany - Regionalliga: West

Bonner SC
19:00
Rot-Weiss Essen
Preußen Münster
19:00
Alemannia Aachen
Homberg
19:00
Borussia M'gladbach II
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Sportfreunde Lotte
Fortuna Köln
19:00
Wegberg-Beeck
Wuppertaler SV
19:00
Rödinghausen
SV 1919 Straelen
19:00
Rot Weiss Ahlen
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Uerdingen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
19:00
Ilshofen
Ravensburg
19:00
Lörrach-Brombach
Backnang
19:00
Nöttingen
SGV Freiberg
19:00
Stuttgarter Kickers
CfR Pforzheim
19:00
Freiburger FC
Linx
20:30
Bissingen
Villingen
20:30
Göppinger SV
Oberachern
20:30
Reutlingen
Astoria Walldorf II
21:30
Spfr. Dorfmerkingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Eintracht Bamberg
19:00
Würzburger FV
Neumarkt Germany
19:30
Cham
Vilzing
20:00
Gebenbach
Vatan Spor
20:00
ATSV Erlangen
Bayern Hof
20:00
Seligenporten
Karlburg
21:00
Ansbach
Sand
21:00
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Hallbergmoos-Goldach
18:00
Kottern
Ismaning
19:00
Jahn Regensburg II
Dachau
19:00
Hankofen-Hailing
1880 Wasserburg
19:00
Gundelfingen
Türkspor Augsburg
20:00
Pullach
Donaustauf
20:00
1860 München II
Deisenhofen
20:00
Garching

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Barmbek-Uhlenhorst
23:00
Paloma

11 Germany - Oberliga: Hessen

Bayern Alzenau
20:00
Hanau 93
Viktoria Griesheim
20:00
Rot-Weiß Hadamar
FC 1906 Erlensee
21:00
Hunfelder SV
SV Steinbach
21:00
Baunatal
Dietkirchen
21:00
FV Bad Vilbel
Neuhof
22:00
Fernwald

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Celle
20:00
TB Uphusen
Ramlingen/Ehlershausen
21:00
FT Braunschweig
Spelle-Venhaus
22:00
VfL Oldenburg
Wolfenbüttel
22:00
SVG Göttingen
Hagen / ​Uthlede
22:30
Rotenburger SV

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Mecklenburg Schwerin
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Ludwigsfelder FC
19:00
Eintracht Mahlsdorf
RSV Eintracht
19:00
Torgelower SV Greif
Greifswalder FC
22:00
Rostocker FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
19:00
Einheit Wernigerode
Bischofswerdaer FV
19:00
Carl Zeiss Jena II
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Krieschow
Martinroda
19:00
Plauen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
19:00
Eisbachtal
Elversberg II
20:00
Jagersburg
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Gonsenheim
Wormatia Worms
20:30
Hertha Wiesbach
Eppelborn
21:00
Pfeddersheim
Emmelshausen
22:30
Karbach
Arminia Ludwigshafen
22:30
Diefflen
Mülheim-Kärlich
23:00
Salmrohr

143 Austria - Tipico Bundesliga

Admira
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Hartberg
22:00
Ried
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Wattens

143 ออสเตรียลีก1

Rapid Wien II
19:30
Kapfenberger SV

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
21:30
Sebail
Keşlə FK
23:30
Sumqayıt

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
19:00
อาร์เซน่อล
Belshina
21:00
Shakhtyor Petrikov
Dnepr Mogilev
23:00
Krumkachy

556 Belgium - Pro League

Union Saint-Gilloise
21:15
Kortrijk
RFC Seraing
23:30
KV Oostende
AS Eupen
23:30
Sint-Truiden
เกงค์
01:45
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

RWDM
01:45
Royal Excel Mouscron

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
00:00
Posusje

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Buducnost Banovici
22:00
Zvijezda Gradačac
Vis Kosova
22:00
Bratstvo Gracanica
Rudar Kakanj
22:00
GOSK Gabela
Igman Konjic
22:00
Travnik
Orasje
22:00
Gorazde
Jedinstvo Bihac
22:00
Mladost Doboj Kakanj
Tomislav
22:00
Gradina Srebrenik
Radnik Hadžići
22:00
TOSK Tesanj

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
22:45
Beroe
Levski Sofia
01:00
Tsarsko selo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sloga Doboj
23:00
Drina Zvornik
Ljubic Prnjavor
23:00
Zvijezda '09 Brgule
Podrinje Janja
23:00
Sloboda Novi Grad
Zeljeznicar Banja Luka
23:00
Tekstilac Derventa
Borac Kozarska Dubica
23:00
Krupa na Vrbasu
Budućnost Pilica
23:00
Slavija
Sutjeska Foca
00:30
Omarska

224 Bulgaria - Vtora Liga

Spartak Varna
22:00
CSKA 1948 Sofia II
Neftohimik
22:00
Dobrudzha 1919
Sozopol
23:00
Septemvri Simitli
Etar
00:00
Yantra 1919
Montana
00:00
Levski Lom

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
23:55
Istra 1961
Hajduk Split
02:00
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Dugopolje
22:30
Jarun
Dubrava Zagreb
22:30
Rudeš
Cibalia
22:30
Opatija
Kustošija
22:30
Solin
Bijelo Brdo
22:30
Dinamo Zagreb II

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sigma Olomouc
19:00
České Budějovice
Mladá Boleslav
21:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Karviná
21:00
Zlín
Bohemians 1905
00:00
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
15:15
Táborsko
Dukla Praha
15:15
Chrudim
Příbram
22:00
Varnsdorf

320 Denmark - First Division

Hobro
18:00
Lyngby
Fremad Amager
20:00
Jammerbugt
Nykøbing
20:00
HB Køge

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
20:00
Trans
Kuressaare
23:00
Flora

1233 Finland - Veikkausliiga

Oulu
21:00
Inter Turku
Ilves
23:00
HIFK

1233 Finland - Ykkonen

EIF
21:00
Gnistan
PK-35
21:00
VPS
MuSa
21:00
TPS
JIPPO
21:00
KPV
RoPS
21:00
Klubi-04

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ตูลูส
20:00
Bastia
แก็งก็อง
00:00
อาเมียงส์
Nancy
00:00
วาล็องเซียนส์
นีมส์
00:00
Pau
Niort
00:00
Grenoble Foot 38
Quevilly Rouen
00:00
ดิฌง
Rodez
00:00
Le Havre
Sochaux
00:00
Dunkerque

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
21:00
Debrecen
เฟเรนซ์วารอส
23:15
Mezőkövesd-Zsóry
Gyirmót
01:30
MOL Vidi

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
20:00
Fram
Fjölnir
21:00
Afturelding
Kórdrengir
23:00
ÍBV
Thór
23:00
Víkingur Ólafsvík

1796 Iceland - 2. Deild

KV
19:00
ÍR
Völsungur
20:00
Reynir
Kári
20:30
Leiknir Fáskrúdsfj.
Njardvík
21:00
Fjardabyggd
Thróttur Vogar
23:00
KF
Magni
23:00
Haukar

455 Republic of Ireland - Premier Division

Longford Town
01:30
Finn Harps

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Hapoel Hadera
00:30
Hapoel Nazareth Illit
Bnei Sakhnin
00:30
Ironi Kiryat Shmona

251 โกปปาอีตาเลีย

Benevento
22:45
สปาล
Cittadella
23:00
Monza
เวโรน่า
01:45
Catanzaro
กายารี่
02:00
Pisa

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
19:00
Dinamo Riga
Rēzekne / BJSS
20:00
Grobiņa
Albatroz
20:00
Auda
Saldus SS/Leevon
20:00
Super Nova
Tukums
21:00
Smiltene

2756 Malta - Premier League

Mosta
01:00
Birkirkara
Floriana
01:00
Santa Lucia

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
22:00
Petrocub
Zimbru
00:00
CSF Bălți

998 Montenegro - First League

Jezero
00:00
Petrovac
Zeta
01:00
Mornar
Budućnost
01:30
Mladost Ljeskopolje
Iskra
01:30
Dečić

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
21:00
Ballyclare Comrades
Dundela
21:00
Knockbreda
Loughgall
21:00
Dergview
Newry City AFC
21:00
Institute
Queen's University
21:00
Ballinamallard United
Ards
21:00
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
23:00
Stabæk
Sarpsborg 08
01:00
Strømsgodset

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
20:00
Wisła Płock
Lechia Gdańsk
22:30
Cracovia Kraków
Warta Poznań
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
17:40
Jastrzębie
Stomil Olsztyn
23:00
Arka Gdynia
Katowice
01:30
Podbeskidzie

20 พรีเมียรา ลีกา

Vizela
21:30
Tondela
เบนฟิกา
00:00
Arouca
บราก้า
02:30
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
17:00
Varzim
Casa Pia
20:00
Porto II
Mafra
00:00
Feirense

155 Romania - Liga 1

U Craiova 1948
23:00
Chindia Târgovişte
UTA Arad
01:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Olimpiyets
21:30
Ufa
สปาร์ตัก มอสโก
21:30
Ural
Rostov
00:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Akhmat Grozny
00:00
Dinamo Moskva

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
10:00
Torpedo Moskva
Yenisey
17:00
Dolgie Prudy
Orenburg
21:00
Veles
KAMAZ
21:00
Metallurg Lipetsk
Neftekhimik
22:00
Fakel
Krasnodar II
22:00
Volgar Astrakhan
Urozhay
23:00
Tekstilshchik
Rotor Volgograd
23:00
Baltika

1161 Scotland - League Cup

Ayr United
21:00
Dundee United
Dundee
21:00
Motherwell
Livingston
21:00
St. Mirren

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
21:00
Falkirk
Clyde
21:00
Alloa Athletic
Cove Rangers
21:00
East Fife
Montrose
21:00
Peterhead
Queen's Park
21:00
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
21:00
Stirling Albion
Elgin City
21:00
Albion Rovers
Forfar Athletic
21:00
Kelty Hearts

296 Serbia - Super Liga

Bačka Topola
21:55
Radnički Kragujevac
Radnik Surdulica
22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Napredak
00:00
Mladost Lučani

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
22:30
Timok
Mladost Novi Sad
22:30
Bačka Palanka
Budućnost Dobanovci
22:30
Grafičar
Železničar Pančevo
22:30
Mačva Šabac
Rad Beograd
01:00
Javor Ivanjica

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Zemplín Michalovce
Senica
23:00
DAC
Pohronie
23:00
Sereď

401 Slovakia - 2. Liga

Komárno
19:30
Slovan Bratislava II
Dubnica
22:00
Námestovo
Slavoj Trebišov
22:00
Žilina II
Púchov
22:00
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
22:00
Bravo
Maribor
01:15
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

Dob
22:30
Krško
Primorje
22:30
Dekani
Bilje
22:30
Krka
NŠ Drava
23:00
Nafta
Triglav
23:00
Rogaška

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Real Sociedad II
22:00
เลกาเนส
คิโรน่า
00:30
Amorebieta
Ponferradina
03:00
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

มัลโม่
20:00
IFK Göteborg
Kalmar
22:30
Halmstad

47 Sweden - Allsvenskan Women

AIK W
21:00
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

Jönköpings Södra
18:00
Öster
Akropolis
20:00
Helsingborg
Örgryte
20:00
Brage
GIF Sundsvall
20:00
Värnamo
AFC Eskilstuna
22:00
Norrby

47 Sweden - Ettan: North

IF Karlstad Fotboll
18:00
Hammarby Talang
Sylvia
21:00
Örebro Syrianska
Hudiksvall
21:00
Sandviken
Haninge
00:00
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: South

Assyriska Turabdin
18:00
Österlen
Linköping City
18:00
Lindome
Vänersborgs IF
20:00
Åtvidaberg
Utsikten
21:00
IFK Malmö
Ljungskile
21:00
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Swiss Cup

Solothurn
21:00
Zürich
Baden
21:00
Biel-Bienne
Winkeln St. Gallen
21:00
Concordia
Seuzach
22:00
Yverdon Sport
Stade Nyonnais
22:00
Wil
Saint-Léonard
22:00
Porrentruy
Escholzmatt-Marbach
22:00
Iliria
Echichens
22:30
Lausanne Sport
Grand-Saconnex
22:30
Chênois
Bubendorf
23:00
Sion
Châtel-St-Denis
23:00
Thun
Littau
23:00
ยังบอยส์
Münsingen
23:00
St. Gallen
Lachen / Altendorf
23:00
Neuchâtel Xamax
Gambarogno - Contone
23:00
Étoile Carouge
Hausen am Albis
23:00
Black Stars
Unterstrass
23:00
Chiasso
Rapperswil-Jona
00:00
Stade Lausanne-Ouchy
Vevey Sports
00:30
Kriens
Delémont
01:00
Winterthur

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fatih Karagümrük
23:15
Gazişehir Gaziantep
Altay
01:45
Kayserispor
Hatayspor
01:45
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

İstanbulspor
23:15
Manisa BBSK
Denizlispor
01:45
Bandırmaspor
Balıkesirspor
01:45
Boluspor

86 Ukraine - Premier League

Veres
21:00
Vorskla
Desna
23:30
Dnipro-1
Zorya
23:30
Minai

86 Ukraine - Second League: Group A

Epitsentr Dunayivtsi
21:00
Lyubomyr Stavyshche
Chernihiv
21:00
MSK Dnipro Cherkasy
Bukovyna
21:00
Rubikon
Livyi Bereh
22:00
Chayka
Karpaty
22:00
AFSK Kyiv
Nyva Vinnytsya
22:00
Munkács
LNZ Cherkasy
22:00
Dinaz Vyshhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
21:00
Krystal
Real Pharm
21:00
Nikopol
Viktoriya Mykolaivka
21:00
Mykolaiv
SK Poltava
22:00
Yarud Mariupol'
Trostianets
22:00
Balkany Zorya
Tavriya
22:00
Vovchansk
Sumy
22:00
Enerhiya Nova Kakhovka

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
20:30
Barry Town United
Bala Town
20:30
Penybont
Cardiff MU
20:30
Flint Town United
Caernarfon Town
23:15
Haverfordwest County

515 Wales - Welsh Cup

West End
20:00
Penrhiwceiber Rangers
Cwmamman United
20:00
Monmouth Town
Porthcawl Town Athletic
20:00
Aber Valley
Cardiff Airport
20:00
Trethomas Bluebirds
Abergavenny Town
20:00
Taff's Well
Pencoed Athletic Amateur
20:00
Treharris Athletic Weestern
Garden Village
20:00
Goytre
Port Talbot Town
20:00
Afan Lido
Trefelin
20:00
Fairwater
Aberaeron
20:00
Ynyshir Albions
Caerau (Ely)
20:00
Brecon Corinthians
Pontyclun
20:00
Pontardawe Town
Llantwit Major
20:00
Risca United
Penlan Club
20:00
Ynysygerwn
AC Pontymister
20:00
Dinas Powys
Porthmadog
20:00
Llanberis
Llanfair United
20:00
Penrhyndeudraeth
Llanfairfechan Town
20:00
Llanrwst United
Saltney Town
20:00
Y Felinheli
Y Rhyl 1879
20:00
Rhydymwyn
Caersws
20:00
Rhostyllen
Bodedern FC
20:00
Llandyrnog United FC
Buckley Town
20:00
Mold Alexandra
Holywell
20:00
Gresford Athletic
Llanuwchllyn
20:00
Denbigh Town
Caergybi
20:00
Cefn Albion
Llanelwy Athletic
20:00
Berriew
Brymbo FC
20:00
Llansantffraid
Llay Miners Welfare
20:30
Llandudno
Bow Street
20:30
Llanidloes Town
Llangefni Town
20:30
Ruthin Town

44 Argentina - Superliga

Huracán
07:15
Unión Santa Fe
Atlético Tucumán
23:30
Aldosivi
Argentinos Juniors
01:45
Banfield
River Plate
04:00
Vélez Sarsfield
Rosario Central
06:15
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Morón
22:10
Gimnasia Jujuy

5 Brazil - Serie A

Bragantino
03:00
Juventude
Atlético Mineiro
05:00
Palmeiras

5 Brazil - Serie B

Remo
07:30
Vasco da Gama
Ponte Preta
02:30
Confiança
Cruzeiro
02:30
Sampaio Corrêa
CSA
02:30
Coritiba
Avaí
05:00
Náutico

5 Brazil - Serie C

Mirassol
21:00
Botafogo SP
Floresta
01:00
Manaus
Volta Redonda
03:00
Botafogo PB
Ituano
03:00
EC São José
Paysandu
05:00
Jacuipense

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
22:30
O'Higgins
La Serena
01:00
Unión La Calera
Unión Española
03:30
Colo-Colo
เอฟเวอร์ตัน
06:00
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
07:40
Deportivo Pasto
Envigado
03:00
Alianza Petrolera
Independiente Medellín
05:40
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Real San Andres
03:00
Real Cartagena
Fortaleza CEIF
03:00
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
09:00
ADR Jicaral
Deportivo Saprissa
03:00
Grecia
Sporting San José
04:00
Cartaginés
Pérez Zeledón
06:00
Guadalupe
Santos de Guápiles
06:30
Guanacasteca

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
Universidad Católica
Independiente del Valle
03:00
Aucas
Guayaquil City
05:30
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:15
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
23:00
Achuapa
Cotzumalguapa
23:00
Xelajú
Municipal
04:00
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
23:00
Deportivo Reu
Aurora
04:00
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:00
Tigres UANL
Juárez
09:00
Tijuana
Pumas UNAM
05:00
Querétaro

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
06:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
05:15
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
23:00
César Vallejo
Ayacucho
01:15
Universitario
Alianza Lima
03:30
Deportivo Municipal
Cienciano
06:00
Sport Huancayo

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
21:00
Sud América
Peñarol
05:00
Progreso

158 Uruguay - Segunda Division

Albion
23:15
Villa Teresa
Danubio
02:00
Defensor Sporting

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
05:00
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Sporting Kansas City II
04:00
Atlanta United II
Oakland Roots
04:00
LA Galaxy II
Indy Eleven
06:00
OKC Energy
Charlotte Independence
06:00
Pittsburgh Riverhounds
New York RB II
06:00
San Antonio
Louisville City
06:30
Tulsa Roughnecks

886 Egypt - Premier League

Ceramica Cleopatra
00:00
Ghazl El Mehalla
Ismaily
00:00
Zamalek
Al Ahly
02:00
ENPPI

26833 Grenada - Premier Division

Paradise
03:00
Hard Rock
Mt. Rich
04:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Camerhogne
05:30
Hard Rock
Camerhogne
06:15
SAB Spartans
Hurricanes
06:15
Chantimelle

1179 Kenya - Premier League

Wazito
17:00
Sofapaka
Bandari
19:00
Mathare United
Nairobi City Stars
19:00
Posta Rangers
Gor Mahia
19:15
Bidco United

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Ahli Khartoum
21:15
Merreikh El-Fasher
Al Shorta
21:15
Al Hilal Kadougli
Al Ahly Shendi
21:15
Al-Ahly Merowe
Tuti
00:00
Alamal Atbara

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ittifaq
22:55
Al Batin
Al Hilal
00:55
Al Ta'ee

155043 Bangladesh - Premier League

Rahmatgonj MFS
17:00
Mohammedan Dhaka
Brothers Union
19:15
Abahani Chittagong

712 Korea Republic - K-League 1

Gangwon
16:00
Daegu
Jeju United
17:30
Ulsan
Suwon Bluewings
18:00
Seongnam

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
17:00
Daejeon Korail
Gimhae City
17:00
Cheonan City
Ulsan Citize
17:00
Cheongju

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Billericay Town
Braintree Town
21:00
Oxford City
Concord Rangers
21:00
Dorking Wanderers
Dulwich Hamlet
21:00
Chippenham Town
Eastbourne Borough
21:00
Hampton & Richmond
Ebbsfleet United
21:00
Tonbridge Angels
Havant & Waterlooville
21:00
Welling United
Maidstone United
21:00
Hemel Hempstead Town
Slough Town
21:00
Chelmsford City
St Albans City
21:00
Dartford

44 Argentina - Primera C

San Martín Burzaco
01:00
El Porvenir
Central Córdoba
01:00
Deportivo Español
Berazategui
01:00
Midland
Leandro Nicéforo Alem
01:00
Atlas
Argentino Merlo
01:00
Victoriano Arenas
Ituzaingó
01:00
General Lamadrid
Dock Sud
01:00
Real Pilar
Deportivo Laferrere
01:00
Claypole

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

GOES
00:00
Sportlust '46

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Aurora
Municipal Vinto
04:15
Real Tomayapo
The Strongest
06:30
Santa Cruz

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Septemvri Tervel
22:00
Botev Novi Pazar
Dorostol
22:00
Sportist General Toshevo
Svetkavitsa Targovishte
22:00
Chernomorets Balchik
Volov Shumen
22:00
Lokomotiv Ruse
Dunav 2010
22:00
Riltsi
Ludogorets III
22:00
Spartak Varna II

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Loko Vltavín
15:15
Rakovnik
Benesov
15:15
Slavoj Vyšehrad
Baník Sokolov
15:15
Povltava FA
Přepeře
15:30
Dukla Praha II
Slovan Liberec II
15:30
Bohemians 1905 II
Jiskra Domažlice
20:00
Slavia Praha II
Ústí nad Orlicí
22:00
Mlada Boleslav II
Slovan Velvary
22:00
Jablonec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
15:15
Slovácko II
Velké Meziříčí
15:15
Slovan Rosice
Blansko
22:00
Dolní Benešov
Vrchovina
22:00
Vratimov
Hanácká
22:00
Banik Ostrava II
Uherský Brod
22:00
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:15
Klatovy
Český lev - Union Beroun
15:15
Prestice
Hořovicko
15:30
Jindrichuv Hradec
Hvězda Cheb
21:00
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Kladno
15:15
Aritma Praha
Tatran Rakovnik
15:15
Olympie Brezova
Banik Sous
22:00
Neratovice-Byškovice
Český Brod
22:00
Štětí
Ostrov
22:00
Slaný
Dobris
22:00
FK Brandys nad Labem

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Kosmonosy
Velke Hamry
15:30
Trutnov
Náchod
22:00
Horky nad Jizerou
Vysoke Myto
22:00
Sparta Kutná Hora

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Bzenec
21:00
Hranice
HFK Olomouc
21:30
Skaštice
Nove Sady
22:00
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:30
Žďár nad Sázavou
Havlickuv Brod
15:30
Sokol Lanžho
Bystřice nad Pernštejnem
22:00
Sokol Tasovice

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Allerod
18:00
Ishøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Skovshoved
17:00
KFUM
GVI
17:00
AB Tårnby
LSF
18:00
Holbæk B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Oure
18:00
Aarhus Fremad II
B 1909
19:00
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
18:00
Ringkøbing
Norresundby
18:30
ASA Aarhus

1233 Finland - Kakkonen

KaaPo
19:00
HJS Akatemia
Reipas
19:00
PKKU
SalPa
21:00
Jazz
JBK
21:00
OLS
NJS
21:00
MYPA
TPV
22:30
Honka Akatemia

17 France - CFA Group A

Caen II
20:30
Vannes
Granville
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
Romorantin
23:00
C' Chartres
Saint-Malo
23:00
Blois
Versailles
23:00
Lorient II
Stade Plabennec
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Vitré
23:00
Guingamp II
Poissy
23:00
Rouen

17 France - CFA Group B

Entente SSG
22:00
Gobelins
Beauvais
23:00
Fleury 91
Belfort
23:00
Auxerre II
Épinal
23:00
Haguenau
Schiltigheim
23:00
Bobigny
Sainte Geneviève
23:00
Reims II
St Maur Lusitanos
23:00
Lens II
Metz II
23:00
Olympique St Quentin

17 France - CFA Group C

Saint-Priest
23:00
Olympique Marseille II
Fréjus St-Raphaël
23:00
Jura Sud Foot
Martigues
23:00
Olympique Lyonnais II
Rumilly Vallieres
23:00
Marignane Gignac
Chasselay MDA
23:00
Aubagne
Toulon
23:00
Hyères
Monaco II
23:00
Grasse
Lyon Duchère
23:00
Louhans-Cuiseaux

17 France - CFA Group D

Béziers
23:00
Trélissac
Bergerac
23:00
Yzeure
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Nantes II
Les Herbiers
23:00
Andrézieux
Angers SCO II
23:00
Colomiers US
Bourges Foot 18
23:00
Canet Roussillon
Montpellier II
23:00
Chamalières
Stade Montois
23:30
Angoulême

1578 Norway - 2. Division

Arendal
17:00
Levanger
Kjelsås
19:00
Øygarden
Skeid
19:00
Egersund
Nardo
20:00
Notodden
Fram
20:00
Sotra
Moss
21:00
Kongsvinger
Hødd
00:30
Fløya

2 Poland - 2. Liga East

Ruch Chorzów
18:20
Bełchatów
Sokół Ostróda
22:00
Kalisz
Hutnik Krakow
22:00
Pogoń Siedlce
Wisła Puławy
23:00
Garbarnia Kraków
Stal Rzeszów
00:00
Chojniczanka Chojnice

296 Serbia - Srpska Liga - East

Pčinja Trgovište
22:30
Radnički Svilajnac
Dubocica
22:30
Radnički Pirot
Dinamo Vranje
22:30
Sloga Leskovac
Jagodina
22:30
Vlasina

296 Serbia - Srpska Liga - West

Trepča
22:30
Mladi Radnik
Sloga Bajina Basta
22:30
Real Podunavci
Takovo
22:30
Semendrija 1924
Budućnost Arilje
22:30
RSK Rabrovo
Borac Čačak
00:00
Sloga Požega
Sloboda Užice
00:00
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
22:00
Nové Zámky
Imeľ
22:00
Spartak Myjava
Castkovce
22:00
Povazska Bystrica
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Beluša
OFK Malzenice
22:00
Lednické Rovne
Nitra
22:00
Slovan Duslo Šaľa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Oddevold
19:00
Yxhult
Kumla
19:00
Vänersborgs FK
Forward
19:00
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
18:00
IFK Österåker
Kvarnsveden
18:30
Arlanda
Skiljebo
19:00
Stockholm Internazionale
Karlberg
19:00
Järfälla
Stocksund
20:00
Gamla Upsala
Enskede
20:00
Gute

47 Sweden - Division 2: Norrland

Stöde
18:00
Notvikens IK
Täfteå
19:00
Bergnasets
Friska Viljor
19:00
Skellefteå
Tegs SK
20:00
Boden

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Berga
19:00
Rosengård
Karlskrona
19:00
Nosaby
Karlshamn
20:00
Eslov
Hässleholms IF
20:00
Kristianstad
Solvesborg
20:00
Asarum
Balkan
20:00
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Rynninge
19:00
Värmbols
Tyreso
19:00
Nyköping
Motala
19:00
Huddinge
Syrianska
20:00
Mjolby
Arameiska / Syrianska
20:00
Smedby
Karlslund
21:00
IFK Eskilstuna

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
17:00
Husqvarna
Ullared
18:30
Ängelholm
Astrio
19:00
Sävedalen
Torslanda
19:00
Assyriska BK
Eskilsminne
19:00
Dalstorps

5 Brazil - Acreano

Andirá
03:00
Sao Francisco
Plácido de Castro
05:00
Nauas

5 Brazil - Gaucho 2

Igrejinha
21:00
Brasil Farroupilha
Glória
01:00
Tupi RS
Veranópolis
01:00
União RS
Cruzeiro RS
01:00
Passo Fundo

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
01:00
Villa Nova
Uniao Luziense
01:00
Nacional AC MG

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Los Andes
22:00
Defensores Unidos
Flandria
01:00
San Miguel
Cañuelas
01:00
Talleres Remedios
Sacachispas
01:00
Comunicaciones
Argentino Quilmes
01:00
Villa San Carlos
Colegiales
01:00
Fénix

44 Argentina - Torneo Federal A

Central Norte
01:00
CDJU Gualeguaychu
Chaco For Ever
02:00
Boca Unidos

909440 Cambodia - C-League

Police Commissary
15:30
Svay Rieng
Boeung Ket
15:30
Visakha
Cambodia Tiger
15:30
Phnom Penh Crown

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
17:00
Anyang
Seoul E.
18:00
Bucheon 1995

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
10:15
Canberra Olympic
Belconnen United
12:00
Cooma Tigers

5 Brazil - Brasileiro U20

Botafogo U20
00:00
Internacional U20
Atlético GO U20
01:00
Bahia U20
Atletico-PR U20
01:00
Fluminense U20
Gremio U20
01:00
Corinthians U20
Chapecoense-SC U20
01:00
América Mineiro U20

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Floreat Athena
Gwelup Croatia SC
14:00
Bayswater City
ECU Joondalup
14:00
Perth
Sorrento
14:00
Perth Glory II
Inglewood United
14:00
Cockburn City
Rockingham City
14:00
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Kingborough Lions
Devonport City
11:15
Clarence Zebras
Riverside Olympic
13:30
Glenorchy Knights
Olympia Warriors
13:30
Launceston City

146 South Africa - MTN8 Cup

Golden Arrows
20:00
SuperSport United
Orlando Pirates
23:00
Moroka Swallows

11 Germany - Junioren Bundesliga

Union Berlin U19
15:30
Viktoria Berlin U19
Hamburger SV U19
16:00
RB Leipzig U19
Hannover U19
16:00
Dresden U19
Saarbrucken U19
16:00
Heidenheim U19
Augsburg U19
16:00
Kickers Offenbach U19
Bayern U19
16:00
Freiburg U19
St. Pauli U19
17:00
Holstein Kiel U19
Energie Cottbus U19
17:00
Chemnitzer FC U19
Stuttgart U19
17:30
Darmstadt 98 U19
Hansa Rostock U19
18:00
Eimsbütteler TV U19
Greuther Fürth U19
18:00
Astoria Walldorf U19
Hoffenheim U19
18:00
Kaiserslautern U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Rekord Bielsko-Biala W
16:15
UJ Krakow W
UKS SMS Lodz W
17:00
Śląsk Wrocław W
Leczna W
17:00
GKS Katowice W
Tarnovia Tarnów
19:00
Bydgoszcz W

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
Plzen U19
Ceske Budejovice U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Karvina U19
16:00
Slovacko U19
Meteor Praha U19
16:00
Sparta Praha U19
Hradec Kralove U19
16:00
Brno U19
Opava U19
18:00
Mlada Boleslav U19
FC Fastav Zlin U19
19:00
Slavia Prague U19

245 Czech Republic - First League Women

Pardubice W
16:00
Slavia Prague W
Liberec W
16:00
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

Warta Poznań U18
16:00
Arka Gdynia U18
Wisla U18
17:00
Gornik Z. U18
Pogon Szczecin U18
17:00
Cracovia U18
Polonia Warszawa U18
20:00
Slask U18

65437 Panama - Lpf

San Francisco
07:00
Deportivo Universitario
Árabe Unido
04:00
Tauro
Veraguas
04:00
Independiente
Azuero
06:00
Atlético Chiriquí

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
12:00
Cumberland United
Campbelltown City
12:30
Adelaide Comets
Adelaide Blue Eagles
12:30
NE MetroStars
Sturt Lions
12:30
Adelaide United ||
Adelaide City
14:30
Adelaide Olympic

98 Australia - Npl Victoria

Altona Magic
15:30
Hume City
South Melbourne
16:00
Heidelberg United

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Breitenrain
21:00
Brühl

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
23:00
F91 Dudelange
Wiltz
23:00
Jeunesse d'Esch
RM Hamm Benfica
23:00
Hostert
UNA Strassen
23:00
Mondorf-les-Bains
Victoria Rosport
23:00
Differdange 03
Rodange
00:00
Racing

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Zhetysu
19:00
Arys
Shakhter Karagandy
20:00
Ordabasy
Taraz
21:00
Maqtaaral
Kaisar
22:00
Akzhayik

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
18:30
Gleisdorf 09
Stadl-Paura
22:00
Bad Gleichenberg
St. Anna
00:00
Wels

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
22:30
Neusiedl
Stripfing
23:00
Mannsdorf
Wiener Viktoria
23:00
Leobendorf

47 Sweden - Elitettan Women

Morön W
17:00
Brommapojkarna W
Borgeby W
19:00
IFK Sundsvall W
Alingsås W
20:00
Mallbacken W
Älvsjö AIK W
20:00
Umea W
Bollstanäs W
23:00
Uppsala W
Lidköping W
23:00
IFK Kalmar W

6783 Mozambique - Mocambola

LD Maputo
20:30
Ferroviário Nacala
Desportivo Maputo
20:30
Black Bulls Maputo
Songo
20:30
Textáfrica
Ferroviário Maputo
20:30
Costa do Sol
Matchedje de Mocuba
20:30
Ferroviário de Lichinga
ENH Vilankulo
20:30
Ferroviario Beira
Ferroviário Nampula
20:30
Incomáti

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Honka W
20:00
TiPS W
Åland United W
21:00
HJK W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AaB W
19:00
Brondby W

674 Hungary - Nb I Women

Diósgyőri VTK W
16:00
Soroksár W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
08:00
Monterrey W
Toluca W
00:00
Juárez W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
New England II

5 Brazil - Brasileiro Women

Grêmio W
01:00
Palmeiras W

155 Romania - Liga 2

Unirea Dej
15:00
Dunărea Călăraşi
Viitorul Şelimbăr
15:00
Ripensia Timişoara
Brașov Steagul Renașt
15:00
Unirea Slobozia
Concordia Chiajna
15:00
Metaloglobus
CSA Steaua Bucureşti
15:30
Dacia Unirea Brăila

44 Argentina - Reserve League

Atlético Tucumán Res.
18:00
Aldosivi Res.

401 Slovakia - Youth League

Ružomberok U19
16:00
FC Košice U19
Žilina U19
16:00
Slovan Bratislava U19
Dukla U19
16:00
Trenčín U19
Spartak Trnava U19
16:00
Podbrezová U19
DAC U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
Nitra U19
16:00
Senica U19
Poprad U19
18:00
Petržalka U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U21
09:30
Heidelberg United U21
Oakleigh Cannons U21
11:00
Avondale Heights U21
Green Gully U21
12:00
St. Albans Saints U21
Altona Magic U21
13:30
Hume City U21

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
02:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

Árborg
21:00
GG
Ísbjörninn
21:00
Snæfell
Kormákur / Hvöt
21:00
Hvíti riddarinn
Gullfálkinn
21:00
Smári
Stokkseyri
21:00
KH
Úlfarnir
23:00
Samherjar
Álafoss
23:00
Horhur I.
Afrika Reykjavik
03:00
Berserkir

1796 Iceland - 3. Deild

Einherji
21:00
Augnablik

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Alberschwende
19:30
Andelsbuch
Fussach
22:00
Schruns
Hörbranz
22:00
Nenzing
Göfis
22:30
Bizau
Hard
23:00
Rheindorf Altach II
Lochau
23:00
Ludesch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Western Spirit Res.
13:00
Bayside United Res.
The Gap Res.
13:00
Acacia Ridge Res.
Toowong Res.
14:00
Brisbane Knights Res.
Univ. Queensland Res.
14:00
St. George Willawong Res

80 Chile - Segunda División

San Antonio Unido
02:30
General Velásquez
Concepcion
05:00
Independiente

99474 World - Club Friendlies Women

Espanyol W
17:30
Zaragoza W
Freiburg W
19:00
Basel W
Gent W
19:00
Issy W
Genk W
19:30
Excelsior Barendrecht W
Hammarby W
20:00
Vittsjo W
Rosengard W
20:00
Linkoping W
Nantes W
20:00
Guingamp W
Werder Bremen W
20:30
Wolfsburg W
OH Leuven W
21:00
ADO Den Haag W
KIF Orebro W
21:00
Djurgarden W
Racing Santander W
21:00
Alavés W
Paris W
22:00
Stade de Reims W
Le Havre W
22:00
Fleury 91 W
Manchester United W
22:30
Aston Villa W
Real Madrid W
00:00
Cacereño W
Real Sociedad W
02:00
Madrid CFF W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Víkingur Reykjavík W
01:00
Augnablik W

99474 World - CECAFA Club Cup

KMKM
17:00
Azam
Express FC
20:00
Big Bullets

479 Japan - Japan Football League

TIAMO Hirakata
12:30
Iwaki

1233 Finland - Kolmonen

KajHa
07:00
Tervarit-j
RoPo
16:30
OsPa
KoiPS
17:00
PuiU Helsinki
ToTe
17:00
Kirkkonummi
Virkiä
18:00
Nykarleby IK
EsPa
18:30
Espoon Tikka
MPS/Atletico Malmi
19:00
PPJ
FC Espoo
19:00
NuPS
IkU
19:00
TP-T
KaIK
19:00
VPS II
HIFK 2
19:30
Finnkurd
OPS
20:00
Roi United
Union Plaani
21:00
Kultsu
MaPS
21:30
Åland

802 Israel - Toto Cup Ligat Leumit

Kafr Qasim
22:30
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Petah Tikva
01:45
Hapoel Afula