ufabet

ตารางบอล 7 ส.ค. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
สวอนซีซิตี
บริสตอลซิตี
21:00
แบล็กพูล
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
บาร์นสลีย์
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ลูตัน ทาวน์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
ฮัลล์ซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
มิลล์วอลล์
สโตกซิตี
21:00
เรดิง
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:00
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
Cheltenham Town
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
พอร์ตสมัท
จิลลิ่งแฮม
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
อิปสวิช ทาวน์
21:00
มอร์แคมป์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ซันเดอร์แลนด์
21:00
วีแกนแอทเลติก
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ชาร์ลตันแอธเลติก
23:30
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Exeter City
21:00
Bradford City
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Sutton United
Harrogate Town
21:00
โรชเดล
Hartlepool United
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Mansfield Town
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Northampton Town
21:00
Port Vale
Oldham Athletic
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Leyton Orient
สคันธอร์ป
21:00
Swindon Town
Stevenage
21:00
Barrow
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Walsall

462 เอฟเอคัพ

Harborough Town
19:00
Rothwell Corinthians
Ashington AFC
21:00
Newcastle Benfield FC
Shildon AFC
21:00
Garforth Town
Redcar Athletic
21:00
Hemsworth MW
Penrith AFC
21:00
Guisborough Town
Whitley Bay FC
21:00
North Ferriby
Billingham Town
21:00
West Allotment Celtic
Seaham Red Star
21:00
Crook Town AFC
Newton Aycliffe
21:00
Thornaby
Sunderland RCA
21:00
Bishop Auckland
North Shields
21:00
West Auckland Town
Goole
21:00
Sunderland Ryhope CW
Knaresborough Town
21:00
Northallerton Town
Irlam
21:00
Albion Sports
Macclesfield
21:00
Burscough
Athersley Recreation
21:00
Campion
Glossop North End
21:00
Widnes
Lower Breck
21:00
Penistone Church
Longridge Town
21:00
Northwich Victoria
Barnoldswick Town
21:00
Runcorn Town
Padiham
21:00
AFC Liverpool
Ashton Athletic
21:00
Squires Gate
West Didsbury & Chorlton
21:00
Avro
Prestwich Heys
21:00
Litherland Remyca
Vauxhall Motors
21:00
Skelmersdale United
Thackley
21:00
Wythenshawe Town
Silsden
21:00
Eccleshill United
Winsford United
21:00
Charnock Richard
Tividale
21:00
Shifnal Town FC
Sporting Khalsa
21:00
Coventry Sphinx
Lye Town
21:00
Hanley Town
Rugby Town
21:00
Boldmere St Michaels
Highgate United
21:00
Malvern Town
Westfields
21:00
Heather St Johns
Hereford Lads Club
21:00
Haughmond
Walsall Wood
21:00
Leicester Road
Whitchurch Alport
21:00
Wolverhampton Casuals
Racing Club Warwick
21:00
Stone Old Alleynians
Gresley
21:00
Bewdley Town
Romulus
21:00
Uttoxeter Town
AFC Wulfrunians
21:00
Heanor Town
Stourport Swifts
21:00
Lichfield City
Quorn
21:00
Selston
Barton Town Old Boys
21:00
Maltby Main
Pinchbeck United
21:00
Skegness Town
Oadby Town
21:00
Stamford
Sherwood Colliery
21:00
Boston Town FC
Newark Flowserve
21:00
Lutterworth Town
Bottesford Town
21:00
Eastwood Community
Anstey Nomads
21:00
Sleaford Town FC
Long Eaton United FC
21:00
Holbeach United
Winterton Rangers FC
21:00
Grimsby Borough
Leicester Nirvana
21:00
Deeping Rangers
Handsworth Parramore
21:00
AFC Mansfield
Staveley MW
21:00
Loughborough University
Cleethorpes Town
21:00
Melton Town
Lakenheath
21:00
Mulbarton Wanderers
Swaffham Town
21:00
Walsham Le Willows
Mildenhall Town FC
21:00
Wroxham
Fakenham Town
21:00
Ely City
Cogenhoe United
21:00
Haverhill Rovers
Newport Pagnell Town FC
21:00
Peterborough Northern Star
Corby Town
21:00
Woodbridge Town
Potton United
21:00
Eynesbury Rovers
Norwich United
21:00
Long Buckby
Brantham Athletic
21:00
Gorleston
Hadleigh United
21:00
Desborough Town
Kirkley & Pakefield
21:00
Long Melford
Arlesey Town
21:00
Thetford Town
Bugbrooke St Michaels
21:00
March Town United
AFC Kempston Rovers
21:00
Whitton United
Godmanchester Rovers
21:00
Northampton ON Chenecks
Wellingborough Town
21:00
Newmarket Town
Harpenden Town
21:00
Romford
Ware
21:00
Takeley
Redbridge
21:00
Ilford
Stanway Rovers FC
21:00
Leverstock Green
Biggleswade United FC
21:00
Saffron Walden Town FC
Little Oakley
21:00
St Margaretsbury
Edgware Town
21:00
Hadley
Witham Town
21:00
Woodford Town
FC Clacton
21:00
Leighton Town
Enfield 1893
21:00
Milton Keynes Irish
Sawbridgeworth Town
21:00
Cockfosters
Basildon United
21:00
Stansted
Dunstable Town
21:00
North Greenford United
Southend Manor
21:00
London Colney
Easington Sports
21:00
Wokingham & Emmbrook
Bishop's Cleeve
21:00
Clevedon Town
Brislington
21:00
Brimscombe & Thrupp
Shrivenham
21:00
Burnham
Chipping Sodbury Town
21:00
Harefield United
Risborough Rangers
21:00
Lydney Town
Aylesbury
21:00
Longlevens
Thornbury Town
21:00
Wootton Bassett Town
Aylesbury United
21:00
Fairford Town FC
Broadfields United
21:00
Cribbs
Ardley United
21:00
Ashton & Backwell United
Oxhey Jets FC
21:00
Bitton AFC
Cadbury Heath
21:00
Flackwell Heath FC
Tring Athletic
21:00
Keynsham Town
Reading City
21:00
Hallen
Roman Glass St George
21:00
Holmer Green
K Sports
21:00
Rusthall
Walton & Hersham
21:00
Tunbridge Wells
Beckenham Town
21:00
Colliers Wood United FC
Varndeanians
21:00
Farnham Town
Steyning Town
21:00
Pagham
Badshot Lea
21:00
East Preston
Jersey Bulls
21:00
Horsham YMCA
Chatham Town
21:00
Eastbourne United
Hollands & Blair
21:00
Holmesdale
Staines Town
21:00
Little Common
Cobham
21:00
Sevenoaks Town
CB Hounslow United
21:00
Redhill
Kennington
21:00
Horley Town
Broadbridge Heath
21:00
Littlehampton Town
Glebe
21:00
Abbey Rangers
Deal Town
21:00
Southall
Eastbourne Town
21:00
Guildford City
Newhaven
21:00
Camberley Town
Bexhill United
21:00
Peacehaven & Telscombe
Lingfield
21:00
Egham Town
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Uckfield Town
Tower Hamlets
21:00
Sheppey United
Hanworth Villa
21:00
Loxwood
Virginia Water
21:00
Athletic Newham
Lordswood
21:00
Knaphill
East Grinstead Town
21:00
Alfold
Sheerwater
21:00
Erith Town
Crawley Down Gatwick
21:00
Welling Town
Tooting & Mitcham United
21:00
Erith & Belvedere
Fisher
21:00
Raynes Park Vale
Molesey
21:00
Phoenix Sports
Saltdean United
21:00
Frimley Green
Mile Oak
21:00
Punjab United
Balham
21:00
Canterbury City
Crowborough Athletic
21:00
AFC Croydon Athletic
AFC Portchester
21:00
Horndean
Amesbury Town
21:00
Shaftesbury Town
Westbury United
21:00
Christchurch
Hythe & Dibden
21:00
Bradford Town
Blackfield & Langley
21:00
Cowes Sports FC
Portland United
21:00
Bournemouth FC
Calne Town FC
21:00
Bashley
Moneyfields
21:00
AFC Stoneham
Brockenhurst
21:00
Hamworthy United FC
United Services
21:00
Alton
Larkhall Athletic
21:00
Lymington Town
Bridport FC
21:00
Fleet Town
Alresford Town
21:00
Odd Down
Tadley Calleva
21:00
Baffins Milton Rovers
Shepton Mallet
21:00
Andover New Street
Hamble Club
21:00
Corsham Town
Fareham Town
21:00
Street
Millbrook
21:00
Saltash United
Mousehole
21:00
Helston Athletic
Brixham
21:00
Bridgwater Town
Buckland Athletic
21:00
Exmouth
St Austell
21:00
Tavistock
Ilfracombe Town
21:00
Wellington FC

38 เอร์สเตอดีวีซี

De Graafschap
21:30
Roda JC Kerkrade

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Weiche Flensburg
20:30
Holstein Kiel
Lokomotive Leipzig
20:30
Bayer 04 Leverkusen
Sandhausen
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
Bayreuth
20:30
DSC Arminia Bielefeld
Greifswalder FC
20:30
FC Augsburg
Osnabrück
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Eintracht Norderstedt
20:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Wuppertaler SV
20:30
VfL Bochum 1848
BFC Dynamo
20:30
VfB Stuttgart
Ulm
23:30
นูเรมเบิร์ก
Babelsberg
23:30
SpVgg Greuther Fürth
Magdeburg
23:30
St. Pauli
Wehen Wiesbaden
01:45
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
22:00
แบรสต์
Troyes
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

99474 World - Club Friendlies

เลกาเนส
15:00
อัลกอร์กอน
UCAM Murcia
15:00
Mar Menor
SCM Zalău
15:00
Ariesul Turda
Sesvete
15:00
Dinamo Zagreb II
Minsk
15:30
Isloch
Karlovac 1919
15:30
Segesta Sisak
Wulfrath
16:00
SC Velbert
Parla
16:00
Unión Adarve
Gimnástica Segoviana
16:00
Zamora
At. Malagueño
16:00
Cadiz II
Haro
16:30
Amurrio
นูมานเซีย
16:30
ราโย่ มายาดาฮองด้า
Racing Santander II
17:00
Barakaldo
Sporting Gijon II
17:00
Cultural Leonesa II
Wiedenbrück
17:00
Hessen Kassel
Rot Weiss Ahlen
17:30
Teutonia WS
DOVO
17:30
IJsselmeervogels
Hessen Dreieich
18:00
Schott Mainz
อูเทรชท์
18:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
Wormatia Worms
18:00
Eddersheim
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
18:45
เอฟเวอร์ตัน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
18:45
เซลต้า บีโก้
วิลเลม ทเว
19:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
Welling United
19:00
Bromley
Rot-Weiss Essen
19:00
Verl
FC Bocholt
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Lippstadt 08
19:00
Bersenbrück
Teutonia St.Tönis
19:00
SV 1919 Straelen
Stuttgart II
19:00
Balingen
Fortuna Köln
19:00
TSV Steinbach
Chesterfield
19:00
Tamworth
Nantwich Town
19:00
Chester
Bergisch Gladbach
19:00
TVD Velbert
Ilkeston Town
19:00
Coalville Town
Wiedenbrück
19:30
Hannover 96 II
Waasland-Beveren
19:30
SC Cambuur
คลับ บรูกก์
19:30
Westerlo
Excelsior Maassluis
19:30
Westlandia
Alfreton Town
20:00
King's Lynn Town
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Teutonia Hamburg
VfB Oldenburg
20:00
Homberg
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
20:00
นอริชซิตี
Glenavon
20:00
Portstewart
เบิร์นลีย์
20:00
กาดิซ
Dungannon Swifts
20:00
Moyola Park
อูเทรชท์
20:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
Weston-super-Mare
21:00
Yeovil Town
Curzon Ashton
21:00
Altrincham
Fylde
21:00
Halifax Town
Ebbsfleet United
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Dorking Wanderers
21:00
Wealdstone
Boston United
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Tonbridge Angels
21:00
Dover Athletic
Salisbury
21:00
Eastleigh
Leamington
21:00
Solihull Moors
Notts County
21:00
York City
เฮราเคิล
21:00
พีอีซี ซโวลล์
Wimborne Town
21:00
Weymouth
Dollingstown
21:00
Portadown
Slough Town
21:00
Aldershot Town
Guiseley
21:00
Stockport County
Hampton & Richmond
21:00
Woking
Billericay Town
21:00
Dagenham & Redbridge
คริสตัล พาเลซ
21:00
วัตฟอร์ด
Torquay United
21:00
Chippenham Town
Crusaders
21:00
Banbridge Town
Tobermore United
21:00
Ballymena United
เวสต์แฮม
21:00
อตาลันต้า
เซาแธมป์ตัน
21:00
แอธเลติก บิลเบา
Spennymoor Town
21:00
Wrexham
Meerbusch
21:00
Wegberg-Beeck
Patro Eisden
21:00
RWDM
Ramsbottom United
21:00
Radcliffe Borough
Türk Gücü Friedberg
21:00
Basara Mainz
Brackley Town
21:00
Oxford City
Mossley
21:00
Stalybridge Celtic
Biggleswade Town
21:00
Cambridge City
Braintree Town
21:00
Peterborough Sports
Nuneaton Town
21:00
Basford United
Cirencester Town
21:00
Didcot Town
Farsley Celtic
21:00
Hyde United
Needham Market
21:00
AFC Sudbury
Hungerford Town
21:00
Gosport Borough
Swindon Supermarine
21:00
Banbury United
Ossett United
21:00
Matlock Town
Sheffield
21:00
Coleshill Town
Bamber Bridge
21:00
City of Liverpool
อาร์เคซี วาลไวก์
21:30
Lommel United
PAEEK
22:00
Olympiakos
Pirmasens
22:00
Diefflen
Belasica
22:00
Kamenica-Sasa
Pobeda
22:00
Ohrid
Giresunspor
22:30
Samsunspor
Onisilos
22:30
Nea Salamis
Vlasina
22:30
Sloga Leskovac
Cibalia
22:30
Vukovar
อาโปเอล
23:00
AEK Larnaca
เกรนาดา
23:00
Crotone
ซัสเซาโล่
23:00
Vicenza
อูดิเนเซ่
23:00
เอ็มโปลี
Textil Escudo
23:00
Tropezón
Dubrava Zagreb
23:00
Opatija
เบรสชา
23:00
Reggiana
Pisa
23:00
Fiorenzuola
เบรนท์ฟอร์ด
23:30
บาเลนเซีย
ฮีเรนวีน
23:30
เลชเช่
Langreo
23:30
Cultural Leonesa
Bad Honnef
23:30
FC BW Friesdorf
Lierse Kempenzonen
00:00
Dender
Real Sociedad II
00:00
Mirandés
Go Ahead Eagles
00:00
Rödinghausen
แอสตันวิลลา
00:00
เซบีย่า
โฟรซิโนเน่
00:00
Benevento
ซามพ์โดเรีย
00:00
เวโรน่า
ฟิออเรนติน่า
00:00
เอสปันญ่อล
Ponferradina
00:00
เรอัล โอเบียโด้
เลกาเนส
00:00
ราโย่ บาเยกาโน่
Real Oviedo II
00:00
Real Avilés
Arandina
00:00
Palencia CF
Burgos Promesas
00:00
Cristo Atlético
Grama
00:00
Sants
Jove Espanol
00:00
Águilas CF
อัลบาเซเต้
00:00
Talavera CF
Zejtun Corinthians
00:00
San Gwann
Real Titánico
00:00
Llanera
ทเวนเต้
00:30
ลาซิโอ
Recreativo Huelva
00:30
คอร์โดบา
Teruel
00:30
Castellón
Cacereño
00:30
Guijuelo
Noia
00:30
Compostela
Arenteiro
00:30
Celta de Vigo II
Real Madrid II
01:00
Fuenlabrada
ไบรท์ตัน
01:00
เกตาเฟ่
ลีดส์ยูไนเต็ด
01:00
บียาร์เรอัล
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
01:00
คิโรน่า
Real Ávila
01:00
Unionistas de Salamanca
Sanluqueño
01:00
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
Espanyol II
01:00
FC Andorra
Torre del Mar
01:00
Marbella
Inter Zaprešić
01:00
Bistra
มาจอร์กา
01:30
กายารี่
Pisa
01:30
Modena
Xerez
01:30
San Fernando CD
Göztepe
01:45
Altınordu
เอลเช่
02:00
เลบันเต้
Pietà Hotspurs
02:00
St. George's
União de Leiria
02:30
Sporting Braga II
เรอัล เบติส
03:00
โรม่า

462 เอฟเอคอมมิวนิตีชีลด์

เลสเตอร์ ซิตี้
23:15
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 Netherlands - Super Cup

อาแจกซ์
01:00
พีเอสวี

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Schweinfurt
19:00
Nürnberg II
Bayreuth
19:00
Augsburg II
Schalding-Heining
19:00
Eichstätt
Pipinsried
19:00
Memmingen
Rain / Lech
22:00
Greuther Fürth II
Buchbach
22:00
Aubstadt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

FSV Optik Rathenow
18:00
Eilenburg
Union Fürstenwalde
18:00
BAK '07
Tennis Borussia
18:00
Altglienicke
Chemie Leipzig
19:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
19:00
CfR Pforzheim
Ilshofen
19:00
Rielasingen-Arlen
Stuttgarter Kickers
19:00
Astoria Walldorf II
Freiburger FC
19:30
Neckarsulmer SU
Oberachern
20:30
SGV Freiberg
Nöttingen
20:30
Reutlingen
Lörrach-Brombach
20:30
Backnang
Bruchsal
20:30
Linx

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ansbach
19:00
Vilzing
1. SC Feucht
21:00
Bayern Hof
Cham
21:00
Karlburg
TSV Abtswind
21:00
Eintracht Bamberg
Großbardorf
21:00
DJK Bamberg
Seligenporten
21:00
Sand
ATSV Erlangen
21:00
Ammerthal
Gebenbach
21:00
Vatan Spor

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Landsberg
19:00
Deisenhofen
Pullach
19:00
Donaustauf
Kottern
21:00
1880 Wasserburg
Hankofen-Hailing
21:00
Hallbergmoos-Goldach
Jahn Regensburg II
21:00
Schwaben Augsburg
Kirchanschöring
21:00
Ismaning
Gundelfingen
22:00
Türkspor Augsburg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Torgelower SV Greif
19:00
Neustrelitz
Hansa Rostock II
19:00
CFC Hertha

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
18:00
An der Fahner Höhe
Krieschow
19:00
Martinroda
Carl Zeiss Jena II
19:00
Blau-Weiß Zorbau
International Leipzig
19:00
Einheit Rudolstadt
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
1. FC Merseburg

919 Armenia - Premier League

Urartu
23:00
Junior Sevan

143 Austria - Tipico Bundesliga

Austria Klagenfurt
22:00
Hartberg
Sturm Graz
22:00
Rheindorf Altach
Ried
22:00
Admira

143 ออสเตรียลีก1

Juniors OÖ
19:30
Dornbirn
Wacker Innsbruck
01:00
Lafnitz

212 Belarus - Pershaya Liga

Slonim
20:30
Dnepr Mogilev
Krumkachy
22:30
Naftan

556 Belgium - Pro League

Beerschot-Wilrijk
21:15
Union Saint-Gilloise
Mechelen
23:30
AS Eupen
Sint-Truiden
23:30
Zulte-Waregem
Kortrijk
01:45
เกงค์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Leotar
22:00
Sloga
Sloboda Tuzla
00:00
Siroki Brijeg
Zrinjski
02:00
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
22:45
Slavia Sofia
Beroe
01:00
Cherno More

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
23:55
Šibenik
Istra 1961
00:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Gorica
02:00
Hajduk Split

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
21:00
Teplice
České Budějovice
21:00
Baník Ostrava
Sparta Praha
21:00
Karviná
Hradec Králové
21:00
Slovan Liberec
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
15:15
Třinec
Opava
22:00
Vyškov
Lisen
22:00
Ústí nad Labem
Prostějov
22:00
Zbrojovka Brno

320 Denmark - First Division

Lyngby
20:00
Esbjerg

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
20:00
Kuressaare
Paide
23:00
Tulevik

1233 Finland - Veikkausliiga

Oulu
19:00
Mariehamn
KTP
21:00
HJK

1233 Finland - Ykkonen

Klubi-04
18:00
MuSa
EIF
18:00
RoPS
Gnistan
19:00
Jaro
KPV
21:00
MP
TPS
21:00
PK-35

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ก็อง
20:00
Sochaux
อาเมียงส์
00:00
Quevilly Rouen
Auxerre
00:00
Ajaccio
ดิฌง
00:00
Rodez
Dunkerque
00:00
Niort
Grenoble Foot 38
00:00
แก็งก็อง
Le Havre
00:00
Paris
Pau
00:00
ตูลูส
วาล็องเซียนส์
00:00
นีมส์

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
22:45
Zalaegerszegi TE
MTK
01:00
Honvéd

674 Hungary - Hungarian Cup

MUN
16:00
Csepel
FC Hatvan
21:00
Sajobabony Vegyesz
Ráckeve VAFC
21:00
Kalocsai
Érsekvadkert
21:30
Karancslapujtő
Vásárosnamény
21:30
Senyo Carnifex
DLSE
21:30
Gyongyos
Energia Gyöngyös
21:30
Tállya
DEAC
21:30
Tiszafuredi VSE
Encs
21:30
Ibrany SE
Eger
21:30
Putnok VSE
Nagydobos
21:30
Tarpa
Csenger
21:30
Kazincbarcika
Vác
21:30
Tiszaújváros
Cigánd SE
21:30
Hidasnemeti
Szegedi VSE
21:30
Füzesgyarmati
Körösladány
21:30
Dabas
Jamina
21:30
Gyulai Termál
Kiskőrös
21:30
Dabas-Gyón
Fővárosi Vízművek
21:30
Szabadszallasi
Tiszasziget
21:30
BVSC
Ikarus BSE
21:30
Hódmezővásárhely
Algyo SK
21:30
Gyömrő
Taksony
21:30
Ceglédi
Monori SE
21:30
Rákosmenti KSK
Torokszentmiklos
21:30
BKV Előre
Zsambeki SK
21:30
Lipot SK
Körmend VSE
21:30
MTE 1904
Janossomorja
21:30
Veszprém
Teskánd
21:30
Sárvári
Abda
21:30
Tihany
Esztergom
21:30
Zalaszentgrot
Haladás VSE
21:30
Menfocsanak
Gardony
21:30
Kaposvári Rákóczi
Sarosd
21:30
Komlói Bányász SK
Semjenhaza
21:30
Balatoni Vasas
Kadarkút
21:30
Kozarmisleny
Bataszek SE
21:30
Érdi VSE
Nagyatadi FC
21:30
Dunaújváros-Pálhalma
Tokol
21:30
Szepetnek
Szekszárd
21:30
Bicskei

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Víkingur Ólafsvík
21:00
ÍBV

1796 Iceland - 2. Deild

Reynir
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
Fjardabyggd
21:00
KV
ÍR
21:00
Magni

455 Republic of Ireland - Premier Division

Waterford United
20:00
Bohemians
Sligo Rovers
01:45
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:00
Athlone Town

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Hapoel Haifa
23:30
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Hadera
00:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Tel Aviv
00:30
Beitar Jerusalem

251 โกปปาอีตาเลีย

Como
00:00
Catanzaro

2345 Moldova - National Division

Sheriff
00:00
Dinamo-Auto
CSF Bălți
00:00
Petrocub

998 Montenegro - First League

Iskra
01:00
Budućnost
Dečić
01:00
Rudar
Petrovac
01:00
Zeta
Mornar
01:30
Mladost Ljeskopolje

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
21:00
Ards
Ballyclare Comrades
21:00
Ballinamallard United
Dergview
21:00
Institute
Loughgall
21:00
Dundela
Newry City AFC
21:00
Knockbreda
Queen's University
21:00
H&W Welders

2 Poland - Ekstraklasa

Jagiellonia Białystok
20:00
Nieciecza
Górnik Zabrze
22:30
Stal Mielec

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
17:40
Katowice
Polkowice
23:00
Sandecja Nowy Sącz
Arka Gdynia
01:30
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

Arouca
18:45
Estoril
Moreirense
00:00
เบนฟิกา
Marítimo
02:30
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
16:45
Casa Pia
Varzim
20:00
ชาเวช
Porto II
00:00
Trofense
Feirense
01:30
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
22:30
U Craiova 1948
Argeş
01:30
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

เซนิต
21:00
คราสโนดาร์
Arsenal Tula
21:30
Krylya Sovetov
สปาร์ตัก มอสโก
00:00
Olimpiyets

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
18:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
St. Mirren
21:00
Hearts

1161 Scotland - Championship

Ayr United
21:00
Arbroath
Dunfermline Athletic
21:00
Partick Thistle
Hamilton Academical
21:00
Greenock Morton
Inverness CT
21:00
Raith Rovers
Queen of the South
21:00
Kilmarnock

1161 Scotland - League One

Alloa Athletic
21:00
East Fife
Dumbarton
21:00
Airdrieonians
Falkirk
21:00
Peterhead
Montrose
21:00
Clyde
Queen's Park
21:00
Cove Rangers

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
21:00
Stenhousemuir
Cowdenbeath
21:00
Elgin City
Forfar Athletic
21:00
Edinburgh City
Stirling Albion
21:00
Kelty Hearts
Stranraer
21:00
Annan Athletic

296 Serbia - Super Liga

Mladost Lučani
23:55
Spartak Subotica
Metalac GM
02:00
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

Inđija
22:30
Kabel Novi Sad
Žarkovo
22:30
Železničar Pančevo
Rad Beograd
01:00
Radnički Sr. Mitrovica
Mačva Šabac
01:00
Budućnost Dobanovci

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zemplín Michalovce
23:00
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

Námestovo
22:00
Skalica
Banska Bystrica
22:00
Podbrezová
Futura Humenne
22:00
Šamorín
Partizán Bardejov
22:00
Komárno
Slavoj Trebišov
22:00
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

Koper
07:00
Domžale
Radomlje
01:15
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

Rogaška
22:30
Rudar Velenje
Beltinci
22:30
Primorje
Dekani
22:30
NŠ Drava
Gorica
23:30
Bilje

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Halmstad
22:30
มัลโม่
Örebro
22:30
Mjällby

47 Sweden - Superettan

Falkenberg
22:00
GIF Sundsvall
Värnamo
22:00
AFC Eskilstuna

62 Switzerland - Super League

Sion
23:00
ยังบอยส์
Grasshopper
01:30
Lausanne Sport

62 Switzerland - Challenge League

Wil
23:00
Yverdon Sport

86 Ukraine - Premier League

Rukh Vynnyky
21:00
Veres
Dnipro-1
23:30
Mariupol
ชัคตาร์
23:30
โอเล็กซานเดรีย

86 Ukraine - Second League: Group A

Chayka
21:00
Nyva Vinnytsya
Munkács
21:00
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

Yarud Mariupol'
21:00
Peremoga
Mykolaiv
22:00
Tavriya

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
07:15
Platense
Banfield
23:30
Talleres Córdoba
Unión Santa Fe
01:45
San Lorenzo
Huracán
04:00
Lanús
Godoy Cruz
06:15
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

Quilmes
01:00
Estudiantes Río Cuarto
Tristán Suárez
01:00
Deportivo Morón
Gimnasia Jujuy
01:00
Club Atlético Güemes
Brown de Adrogué
01:00
San Martín San Juan
Guillermo Brown
01:30
Villa Dálmine
Alvarado
05:00
Deportivo Riestra

5 Brazil - Serie A

Athletico PR
04:00
São Paulo

5 Brazil - Serie B

Brusque
21:00
Cruzeiro
Náutico
02:30
Confiança
CSA
05:00
Avaí
Vitória
05:30
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie C

Ypiranga Erechim
21:00
Mirassol
Tombense
01:00
Jacuipense
Floresta
03:00
Santa Cruz
Novorizontino
03:00
Ituano
Botafogo SP
05:00
Paraná

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
02:00
Universidad Chile
Unión Española
04:30
Ñublense

80 Chile - Primera B

Copiapó
23:30
Barnechea
Deportes Iquique
23:30
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Huila
08:05
Deportes Quindío
América de Cali
03:00
Once Caldas
Atlético Nacional
05:30
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
02:00
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
08:00
Pérez Zeledón
Guanacasteca
03:00
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
Manta
Mushuc Runa
03:00
Independiente del Valle
Universidad Católica
05:30
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

Atletico Marte
04:00
Chalatenango

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cotzumalguapa
23:30
Municipal
Achuapa
02:00
Malacateco
Cobán Imperial
04:00
Solola

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
21:00
Puerto San Jose
Quiché
04:00
Deportivo Reu
Xinabajul
04:00
Amatitlan
Mixco
04:30
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
07:00
มอนเตอร์เรย์
Necaxa
09:05
Cruz Azul
Tijuana
09:06
Toluca
Guadalajara
05:00
Juárez

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
04:15
Libertad
Cerro Porteño
06:30
Guaireña

338 Peru - Primera Division

Deportivo Binacional
01:15
UTC Cajamarca
César Vallejo
03:30
Carlos Manucci

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
01:00
Torque

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
03:15
Villa Teresa

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โคลัมบัส ครูว์
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ซินซินนาติ
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Louisville City
06:30
Sporting Kansas City II

886 Egypt - Premier League

Zamalek
00:00
Ghazl El Mehalla
Al Ahly
02:00
Ceramica Cleopatra

26833 Grenada - Premier Division

Chantimelle
04:00
Hard Rock
SAB Spartans
06:15
Hurricanes
St. John's
06:15
Mt. Rich
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
Camerhogne
Eagles Super Strikers
06:15
Paradise

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
17:00
Nairobi City Stars
Bidco United
17:00
Ulinzi Stars
Sofapaka
19:15
Tusker
Leopards
19:15
Vihiga United

5618 China PR - League One

Shaanxi Chang'an
16:30
Guizhou Zhicheng
Zibo Sunday
18:35
Zhenjiang Huasa
Wuhan Three Towns
19:00
Nanjing City

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
17:00
Daegu
Ulsan
18:00
Gangwon
Suwon Bluewings
18:00
Jeju United
Seongnam
18:00
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
17:00
Gyeongju HNP

3995 Malaysia - Premier League

Selangor United
19:15
Kelantan
PKNS
20:00
PKNP
Johor Darul Ta'zim II
20:00
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

UiTM
20:00
Perak
Pulau Pinang
20:00
Melaka United
Kuala Lumpur
20:00
MISC
Terengganu
20:00
Pahang

44 Argentina - Primera C

General Lamadrid
01:00
Argentino Merlo
Victoriano Arenas
01:00
Leandro Nicéforo Alem
Deportivo Español
01:00
San Martín Burzaco
El Porvenir
01:00
Sportivo Italiano

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Oriente Petrolero
San José
04:15
The Strongest
Nacional Potosí
06:30
Independiente Petrolero

99474 World - Olympic Games

Brazil U23
18:30
Spain U23

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slavoj Vyšehrad
15:15
Příbram II
Písek
15:15
Jiskra Domažlice
Loko Vltavín
15:15
Slavia Praha II
Rakovnik
15:15
Admira Praha
Motorlet Praha
15:15
Karlovy Vary
Zbuzany
15:15
Slovan Liberec II
Jablonec II
15:15
Ústí nad Orlicí
Povltava FA
15:30
Benesov
Teplice II
16:00
Hradec Kralove II
Sokol Živanice
22:00
Sokol Zápy

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vysočina Jihlava II
15:15
Blansko
Viktoria Otrokovice
15:15
Uherský Brod
Vratimov
15:15
Zlín II
Dolní Benešov
21:00
Uničov
Slovan Rosice
21:30
Hanácká

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

České Budějovice II
18:00
Hvězda Cheb
Prestice
19:30
Rokycany
Doubravka
22:00
Petřín Plzeň
Spartak Sobeslav
22:00
Hořovicko
Otava Katovice
22:00
Marianske Lazne
Klatovy
22:00
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Tatran Rakovnik
Neratovice-Byškovice
15:15
Kladno
FK Brandys nad Labem
15:15
Arsenal Česká Lípa
Aritma Praha
15:15
Dobris
Olympie Brezova
21:00
Banik Sous
Slaný
22:00
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Poříčany
Kosmonosy
15:30
Hlinsko
Tochovice
22:00
Náchod
Trutnov
22:00
Dvůr Králové
Letohrad
22:00
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Hranice
22:00
Tatran Všechovice
Viktorie Přerov
22:00
Nove Sady
Valašské Meziříčí
22:00
Kozlovice
Skaštice
22:00
Strani
Holesov
22:00
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Stara Rise
20:00
Břeclav
Start Brno
22:00
Bystřice nad Pernštejnem
Žďár nad Sázavou
22:00
Havlickuv Brod

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Frederikssund
18:00
BK Union
Ishøj
18:00
Herstedøster
Solrød
19:00
Greve
Brønshøj
19:00
Allerod
B 1903
19:00
Avarta

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Ringsted
18:00
B 1908
AB Tårnby
19:00
Tarnby FF
KFUM
19:00
LSF
Køge Nord
19:00
Skovshoved

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Tarup-Paarup
18:00
Oure
Aarhus Fremad II
19:00
OKS
Varde IF Elite
20:00
B 1909

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Fuglebakken KFUM
18:00
Norresundby
Vejgaard B
18:00
Kjellerup
Odder
19:00
AaB II

1233 Finland - Kakkonen

Ilves II
19:00
EPS
VJS
21:00
PIF
Honka Akatemia
21:00
GrIFK
Jazz
21:00
KaaPo
OTP
21:00
JBK
PKKU
21:00
NJS
KäPa
21:00
MYPA
Atlantis
21:00
MiPK
VIFK
22:00
JJK
TPV
22:30
SalPa

17 France - CFA Group A

Blois
23:00
Versailles
C' Chartres
23:00
Granville
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Vannes
Poissy
23:00
Romorantin
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Saint-Malo
Guingamp II
23:00
Rouen
Stade Plabennec
23:00
Caen II
Lorient II
00:00
Vitré

17 France - CFA Group B

Auxerre II
22:00
Épinal
Reims II
22:00
Belfort
Bobigny
23:00
Metz II
Haguenau
23:00
Entente SSG
Olympique St Quentin
23:00
St Maur Lusitanos
Sainte Geneviève
23:00
Beauvais
Lens II
23:00
Fleury 91
Gobelins
23:30
Schiltigheim

17 France - CFA Group C

Olympique Lyonnais II
22:30
Monaco II
Aubagne
23:00
Fréjus St-Raphaël
Chasselay MDA
23:00
Toulon
Jura Sud Foot
23:00
Saint-Priest
Louhans-Cuiseaux
23:00
Hyères
Marignane Gignac
23:00
Martigues
Grasse
23:00
Lyon Duchère
Olympique Marseille II
23:00
Rumilly Vallieres

17 France - CFA Group D

Andrézieux
23:00
Angers SCO II
Trélissac
23:00
Yzeure
Colomiers US
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
Nantes II
23:00
Bourges Foot 18
Canet Roussillon
23:00
Stade Montois
Chamalières
23:00
Les Herbiers
Montpellier II
23:00
Bergerac

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
20:00
Radunia Stężyca
Bełchatów
22:00
Znicz Pruszków
Lech Poznań II
22:00
Wisła Puławy
Pogon Grodzisk Mazowiecki
22:00
Stal Rzeszów
Kalisz
23:00
Wigry Suwałki
Olimpia Elbląg
00:45
Hutnik Krakow

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Zámky
22:00
Galanta
TEMPO Partizánske
22:00
Nové Mesto nad Váhom
Povazska Bystrica
22:00
Nitra
Slovan Duslo Šaľa
22:00
Spartak Myjava
Marcelová
22:00
Slovan Levice
Lednické Rovne
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
18:00
IFK Tidaholm
Angered BK
19:00
Kumla
Grebbestad
19:00
Forward
Nordvärmland
20:00
Oddevold
Vänersborgs FK
21:00
IFK Skovde
Lidköping
21:00
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Kungsängen
19:00
Sandvikens AIK
Stockholm Internazionale
19:00
Kvarnsveden
Gute
22:00
Gamla Upsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

Skellefteå
17:00
Frösö
Storfors
17:00
IFK Östersund
Bergnasets
19:00
Tegs SK
Boden
19:00
Friska Viljor
Ytterhogdal
20:00
Gottne IF
Sandviks
20:00
Täfteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Eslov
19:00
Hässleholms IF
Prespa Birlik
19:00
Karlskrona
Rosengård
19:00
Solvesborg
IFK Hässleholm
20:00
Berga
Asarum
20:00
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Huddinge
19:00
Syrianska
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Rynninge
Mjolby
20:00
Eskilstuna City

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hoganas
18:00
Torslanda
Dalstorps
20:00
Tord

5 Brazil - Acreano

Humaitá
03:30
Sao Francisco

5 Brazil - Carioca 2

Angra dos Reis
01:00
Cabofriense
América RJ
01:00
Duque de Caxias
Macaé
01:00
Gonçalense
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Artsul
Audax Rio
01:00
Americano
CFRJ / Marica
01:00
Friburguense

5 Brazil - Mineiro 2

Democrata GV
01:00
Serranense
Tupi
01:00
Betim
Democrata SL
01:00
Nacional AC MG
Guarani MG
01:00
Ipatinga
Villa Nova
02:00
Aymorés

5 Brazil - Amapaense

Santana
03:00
Independente AP

44 Argentina - Torneo Federal A

Boca Unidos
01:00
Central Norte
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Sol de Mayo
Gimnasia y Tiro
01:30
Unión Sunchales

909440 Cambodia - C-League

Electricite du Cambodge
15:30
Boeung Ket
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Visakha
Svay Rieng
18:00
National Defense

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
18:00
Asan Mugunghwa
Anyang
18:00
Busan I'Park

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
15:00
Univ. Queensland
The Lakes
16:00
Centenary Stormers

98 Australia - Capital Territory

Canberra Olympic
12:00
Gungahlin
Monaro Panthers
14:30
Belconnen United

5 Brazil - Brasileiro U20

Vasco U20
20:00
Atletico-PR U20
América Mineiro U20
20:00
Botafogo U20
Atletico-MG U20
01:00
Sport Recife U20
Sao Paulo U20
02:00
Cruzeiro U20

748 Latvia - Latvian Cup

Spartaks Jūrmala
21:00
FC Daugavpils / Progress
Spēks
22:00
Dinamo Riga
Smiltene
00:00
Liepāja

98 Australia - Ffa Cup

เพิร์ธ กลอรี
05:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
05:00
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

98 Australia - Npl Western Australia

Perth Glory II
14:00
ECU Joondalup
Perth
14:00
Armadale
Floreat Athena
14:00
Gwelup Croatia SC
Bayswater City
14:00
Cockburn City
Balcatta
14:00
Sorrento
Rockingham City
14:00
Inglewood United

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:15
Glenorchy Knights
Riverside Olympic
11:30
South Hobart
Launceston City
11:30
Clarence Zebras
Olympia Warriors
13:30
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
15:00
SC Wanderers
Brisbane Roar II
15:00
Magpies Crusaders
Gold Coast United
15:30
Brisbane Strikers

245 Czech Republic - U19 League

FK Pardubice U19
15:15
Meteor Praha U19
Brno U19
16:00
FC Fastav Zlin U19
Sparta Praha U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Plzen U19
16:00
Hradec Kralove U19
Slovacko U19
16:00
Opava U19
Mlada Boleslav U19
18:15
Ostrava U19

65437 Panama - Lpf

Tauro
07:00
Plaza Amador
Independiente
05:00
Azuero
Atlético Chiriquí
06:00
San Francisco
Deportivo Universitario
06:00
Veraguas

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
12:30
South Adelaide Panthers
Adelaide Comets
12:30
Croydon Kings
Sturt Lions
12:30
Adelaide Raiders
Adelaide Olympic
15:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide United ||
17:00
Adelaide City

98 Australia - Npl Victoria

Dandenong Thunder
13:00
Oakleigh Cannons
Hume City
14:30
Avondale Heights
Port Melbourne
15:00
Altona Magic
South Melbourne
16:00
Melbourne Knights

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bavois
21:00
Biel-Bienne
Cham
21:00
Sion II
Brühl
21:00
Zürich II
YF Juventus
21:00
Étoile Carouge
Breitenrain
21:00
Rapperswil-Jona
Black Stars
22:00
Basel II
Chiasso
01:00
Stade Nyonnais

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
00:00
Differdange 03
Racing
00:30
Swift Hesperange

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Sdyushor
17:00
Kyzyl-Zhar
Maqtaaral
19:00
Atyrau
Akzhayik
20:00
Aktobe

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
20:00
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

TWL Elektra
21:00
Bruck/Leitha
Admira II
22:30
Mauerwerk
Leobendorf
23:00
Wiener SC

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:30
Edgeworth Eagles
Lambton Jaffas
11:30
Charlestown City Blues
Weston Bears
12:00
Hamilton Olympic

227 Russia - Pfl

Orenburg II
16:00
Irtysh
Kvant
17:00
SKA-Energiya II
Strogino
17:00
Kolomna
Khimki 2
17:00
Rodina Moskva
Kairat Moskva
18:00
Luki-Energiya
Znamya Noginsk
18:00
Saransk
Novosibirsk
18:00
Chelyabinsk
Khimik Dzerzhinsk
20:00
Olimp-Dolgoprudny II
Zenit Penza
20:00
Fakel II
Nosta
20:00
Dinamo Barnaul
Zvezda Perm
20:00
Torpedo Miass
Tyumen
20:00
Spartak Tuymazy
Lada Tolyatti
20:00
Zenit Izhevsk
Biolog
21:00
Legion Dynamo
Tuapse
21:00
Druzhba
Dinamo St. Petersburg
21:00
Zenit II
Krasava Odintsovo
21:00
Baltika BFU
Tver
21:00
Leningradets
Ryazan
21:00
Dinamo Vladivostok
Volga Ulyanovsk
21:00
Amkar Perm'
Makhachkala
21:30
Kuban Kholding
Dinamo Stavropol'
22:00
Chayka
Smolensk
22:00
Chita
Chertanovo
22:00
Torpedo Vladimir
Shinnik
22:00
Dinamo Moskva II
Znamya Truda
22:00
Murom
Saturn Ramenskoye
22:00
Peresvet Podolsk
Sokol Saratov
22:00
Avangard Kursk
Salyut Belgorod
22:00
Dinamo Bryansk
Chernomorets
23:00
Spartak Nal'chik
Rotor-2
23:00
Alaniya Vladikavkaz II

47 Sweden - Elitettan Women

Brommapojkarna W
18:00
Norrköping W
Bollstanäs W
19:00
Jitex W
IFK Kalmar W
20:00
Alingsås W
Uppsala W
20:00
Älvsjö AIK W
Mallbacken W
20:00
Lidköping W
IFK Sundsvall W
21:00
Morön W

6783 Mozambique - Mocambola

Desportivo Maputo
19:30
Matchedje de Mocuba
Textáfrica
19:30
Incomáti
Ferroviário Nacala
20:30
Desportivo Maputo
Black Bulls Maputo
20:30
Songo
Textáfrica
20:30
Ferroviário Maputo
Costa do Sol
20:30
Matchedje de Mocuba
Ferroviário de Lichinga
20:30
ENH Vilankulo
Ferroviario Beira
20:30
Ferroviário Nampula
Incomáti
20:30
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 W
18:00
Åland United W
TiPS W
18:00
KuPS W
HJK W
22:00
Honka W
HPS W
22:30
Ilves W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AGF W
17:30
Fortuna Hjorring W
Køge
19:30
FC Thy - ThistedQ

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
00:00
Tigres UANL W
Cruz Azul W
00:00
Pumas UNAM W

3483 USA - USL League One

Greenville Triumph
06:00
Tormenta

155 Romania - Liga 2

CSM Iaşi
15:00
Concordia Chiajna
Dacia Unirea Brăila
15:00
Brașov Steagul Renașt
Unirea Slobozia
15:00
Viitorul Şelimbăr
Ripensia Timişoara
15:00
Unirea Dej
Metaloglobus
17:00
Petrolul 52

401 Slovakia - Youth League

FC Košice U19
16:00
Nitra U19
Senica U19
16:00
DAC U19
Podbrezová U19
16:00
Dukla U19
Petržalka U19
16:00
Žilina U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Ružomberok U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U21
09:30
Melbourne Knights U21
Dandenong Thunder U21
10:30
Oakleigh Cannons U21
Port Melbourne U21
12:00
Altona Magic U21
Hume City U21
16:45
Avondale Heights U21

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
15:00
Zenit W
Yenisey W
15:00
Chertanovo W
Rubin Kazan W
19:00
Ryazan VDV W
Rostov W
22:00
Krasnodar W
CSKA Moscow W
23:00
Lokomotiv Moscow W

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
01:00
York9
Pacific
05:30
Edmonton

1796 Iceland - 4. Deild

Álftanes
19:00
Horhur I.
Kría
21:00
Afrika Reykjavik
Hvíti riddarinn
21:00
Úlfarnir
KB
21:00
Kormákur / Hvöt
KH
21:00
KFB
Samherjar
23:00
Vængir Jupiters

1796 Iceland - 3. Deild

Ellidi
21:00
Einherji
KFG
21:00
Vídir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Alberschwende
21:00
Meiningen
Lustenau
21:00
Bizau
Höchst
21:00
Schruns
Fussach
22:00
Bezau
Hörbranz
22:00
Andelsbuch
Hard
23:00
Blau-Weiß Feldkirch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United Res.
12:45
Univ. Queensland Res.
The Lakes Res.
14:00
Centenary Stormers II

99474 World - Club Friendlies Women

Tarnovia Tarnów
16:00
UJ Krakow W
Feyenoord W
17:00
OH Leuven W
Bayer Leverkusen W
19:00
PEC Zwolle W
Basel W
19:00
Issy W
PSV W
20:00
RSC Anderlecht W
Wolfsburg W
21:00
FC Twente W
Soyaux W
21:00
Olympique Marseille W
Rodez W
21:00
Saint-Étienne W
Hammarby W
22:00
Rosengard W
Montpellier W
23:00
Servette Chênois W

453172 Macao - Primeira Division

Tak Chun Ka I
18:00
Sporting Macau
Casa de Portugal
20:00
Cheng Fung

1796 Iceland - 1. Deild Women

Haukar W
21:00
Afturelding W

99474 World - CECAFA Club Cup

Big Bullets
17:00
Atlabara
Young Africans
17:00
Express FC
Azam
20:00
KMKM
KCCA
20:00
Le Messager Ngozi

1233 Finland - Kolmonen

OsPa
17:00
KajHa
Virkiä
18:00
VPV
Nykarleby IK
19:00
KaIK
RoPo
20:00
OPS
Finnkurd
20:00
Viikingit
Espoo II
20:00
KoiPS
Åland
20:00
ÅIFK
Riverball
21:00
PAVE

404 Turkey - TSYD Cup

Ankaragücü
00:00
Gençlerbirliği