ufabet

ตารางบอล 1 ส.ค. 2564

99474 World - Club Friendlies

Ustrem Donchevo
13:30
Spartak Varna II
SV Burgaltendorf 1913
16:00
TUSEM Essen
Rather SV
18:00
Meerbusch
Gonsenheim
18:00
Marburg
Notts County
19:00
ดาร์บีเคาน์ตี
โคเวนทรี ซิตี้
19:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
Borussia M'gladbach II
19:00
Bövinghausen
Monheim
19:00
Bonner SC
DEM
19:30
Telstar
เฟเยนูร์ด
19:30
เอดีโอ เดน ฮาก
Atlas Delmenhorst
20:00
Germania Egestorf
LSK Hansa
20:00
Holstein Kiel II
Pesch
20:00
MSV Düsseldorf
Wattenscheid 09
20:00
Kickers Emden
Harrogate Town
20:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Almere City
20:30
โคโลญจน์
อาร์เซน่อล
21:00
เชลซี
คอนยาสปอร์
21:00
Antalyaspor
Bognor Regis Town
21:00
Dorking Wanderers
Almere City
21:00
Westerlo
Göztepe
21:00
Nazilli Belediyespor
Catanzaro
21:30
Vibonese
Alessandria
22:00
Seregno
Cittadella
22:00
Luparense
Pergolettese
22:00
Piacenza
Crotone
22:00
Giana Erminio
Chernolomets
22:30
Etar VT II
Palermo
22:30
Salernitana
Dinamo Vranje
22:30
Buducnost Popovac
Groß-Gerau
22:30
Ginsheim
BCV Glesch / Paffendorf
23:00
TuS BW Konigsdorf
เบรสชา
23:00
Mantova
แบรสต์
23:30
มาจอร์กา
Lamia
23:30
Panaitolikos
Asteras Tripolis
23:30
Ionikos
เอสดี ฮูเอสก้า
00:00
Castellón
กาดิซ
00:00
อัลเมรีอา
Prat
00:00
Grama
Estradense
01:00
Pontevedra
ปาร์มา
01:30
ซัสเซาโล่
Perugia
01:45
Cesena
El Farolito
02:00
Sacramento Gold

462 คาราบาว คัพ

เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
19:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
18:30
ชาลเก้ 04
Hamburger SV
18:30
Dynamo Dresden
Erzgebirge Aue
18:30
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

Türkgücü-Ataspor
18:00
Hallescher FC
Eintracht Braunschweig
19:00
Viktoria Berlin

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Germania Halberstadt
18:00
Luckenwalde
Eilenburg
18:00
BFC Dynamo
Altglienicke
18:00
Auerbach
ZFC Meuselwitz
19:05
Chemie Leipzig

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
23:00
Ingolstadt II

919 Armenia - Premier League

Alashkert
20:00
Ararat-Armenia
Urartu
23:00
Noravank

143 Austria - Tipico Bundesliga

Austria Wien
22:00
Wattens
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Sturm Graz
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Ried

143 ออสเตรียลีก1

Vorwärts Steyr
15:30
Blau-Weiß Linz

212 Belarus - Pershaya Liga

Volna
21:00
Dnepr Mogilev
Orsha
23:00
Gomelzheldortrans

556 Belgium - Pro League

Union Saint-Gilloise
18:30
คลับ บรูกก์
Zulte-Waregem
21:00
Standard Liège
เกนท์
23:30
Beerschot-Wilrijk
Antwerp
02:00
Kortrijk

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Borac Banja Luka
00:00
Sloga
Siroki Brijeg
02:00
Radnik Bijeljina

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Sofia 1929
00:15
Lokomotiv Plovdiv
Arda
01:00
CSKA Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Hajduk Split
23:55
Šibenik
ดีนาโมซาเกร็บ
02:00
Rijeka
Osijek
02:00
Slaven Koprivnica

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovácko
21:00
České Budějovice
Baník Ostrava
21:00
Zlín
Bohemians 1905
00:00
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Sparta Praha II
15:30
Prostějov
Varnsdorf
22:00
Viktoria Žižkov
Vlašim
22:00
Chrudim
Zbrojovka Brno
01:00
Opava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
19:00
Randers
Silkeborg
19:00
AaB
Vejle
21:00
Brøndby
OB
23:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

HB Køge
19:00
Hvidovre
Nykøbing
20:00
Fredericia

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
19:00
Legion
Trans
23:00
Levadia

1233 Finland - Ykkonen

Gnistan
22:00
RoPS
Jaro
22:30
KPV
MuSa
22:30
EIF

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
22:45
MOL Vidi
Újpest
01:00
Puskás

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

III. Kerületi TUE
22:30
Budafoki MTE
Nyíregyháza Spartacus
22:30
Dorogi
Békéscsaba
00:00
Szeged 2011
Győri ETO
00:00
Tiszakecske
Szolnoki MÁV
00:00
Szentlőrinc SE
Kecskemeti TE
00:00
Budaörs
Siófok
00:00
Soroksár SC
Vasas
00:00
Ajka
Csákvári TK
00:00
Diósgyőr

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Maccabi Petah Tikva
00:30
Hapoel Tel Aviv

748 Latvia - Virsliga

Noah Jūrmala
20:00
Liepāja
Valmiera / BSS
22:00
Spartaks Jūrmala
FC Daugavpils / Progress
22:00
Rīgas FS
Metta / LU
22:00
Riga
Liepāja
22:00
Noah Jūrmala
Rīgas FS
00:00
Metta / LU

2345 Moldova - National Division

Zimbru
22:00
Milsami
Petrocub
00:00
Sfîntul Gheorghe

1578 Norway - NM Cup

Nardo
18:00
Stjørdals-Blink
Fana
19:00
Brann
Alta
19:00
Tromsø
Eidsvold
20:00
Raufoss
Flekkerøy
20:00
Jerv
Djerv
21:00
Viking
Ullern
21:00
Vålerenga
Hødd
21:00
Molde
Levanger
21:00
Ranheim
Skeid
21:15
Lillestrøm
Åkra
23:00
Sandnes Ulf
Tiller
23:00
Kristiansund
Moss
23:00
Fredrikstad
Nordstrand
23:00
Sarpsborg 08
Kjelsås
23:00
Grorud
IF Ready
23:00
Strømsgodset
Ullensaker / Kisa
23:00
Stabæk
Notodden
23:00
Mjøndalen
Fram
23:00
Odd
Arendal
23:00
Sandefjord
Orkla
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Junkeren
23:00
Bodø / Glimt
Fyllingsdalen
00:00
Øygarden

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
20:00
Pogoń Szczecin
Cracovia Kraków
22:30
Śląsk Wrocław
Jagiellonia Białystok
01:00
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

Widzew Lodz
17:40
Sandecja Nowy Sącz
Polkowice
20:00
Podbeskidzie
Stomil Olsztyn
23:00
Chrobry Głogów

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

Estrela Amadora
17:00
Penafiel
Famalicão
20:00
Estoril
Farense
21:30
ซานตาคลารา
Sporting Covilhã
23:00
Mafra
Arouca
23:00
Rio Ave
Casa Pia
00:00
Vitória SC
Boavista
02:30
Portimonense

155 Romania - Liga 1

Universitatea Craiova
23:15
Botoşani
UTA Arad
02:00
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
21:30
Olimpiyets
Rostov
00:00
เซนิต
คราสโนดาร์
00:00
Khimki

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
21:00
Dundee United
Motherwell
22:30
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

Mladost Lučani
23:55
Vojvodina
Čukarički
23:55
Metalac GM
Partizan
02:00
Voždovac

401 Slovakia - Fortuna Liga

Senica
23:00
Spartak Trnava
Zlaté Moravce
23:00
Žilina
DAC
23:00
Liptovský Mikuláš

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
15:30
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
22:00
Tabor Sežana
Olimpija
01:15
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

Nafta
22:30
Krško
NŠ Drava
22:30
Beltinci

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Djurgården
20:00
Häcken
Kalmar
22:30
Mjällby
Östersunds FK
22:30
Hammarby

47 Sweden - Superettan

Falkenberg
22:00
Norrby
Västerås SK
22:00
Landskrona

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
19:15
Luzern
บาเซิ่ล
21:30
Sion
Servette
21:30
ลูกาโน

62 Switzerland - Challenge League

Vaduz
19:15
Neuchâtel Xamax

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
21:00
Desna
Vorskla
23:30
Rukh Vynnyky
ดินาโมเคียฟ
23:30
Veres

44 Argentina - Superliga

Defensa y Justicia
23:30
Gimnasia La Plata
Talleres Córdoba
01:45
Boca Juniors
River Plate
04:00
Huracán
San Lorenzo
06:15
Banfield

44 Argentina - Primera B Nacional

Almirante Brown
01:00
Atletico Mitre
Gimnasia Mendoza
01:00
Quilmes
Estudiantes Río Cuarto
01:00
Agropecuario
San Telmo
01:00
Independiente Rivadavia
Almagro
01:00
Gimnasia Jujuy
Club Atlético Güemes
01:00
Tristán Suárez
Deportivo Morón
01:00
Ferro Carril Oeste
San Martín Tucumán
01:10
Estudiantes Caseros

5 Brazil - Serie A

Bragantino
07:00
Grêmio
Corinthians
02:00
ฟลาเมงโก
Atlético Mineiro
02:00
Athletico PR
Bahia
04:15
Sport Recife
Chapecoense
04:15
Santos
Ceará
06:30
Fortaleza
Atlético GO
06:30
América Mineiro

5 Brazil - Serie B

Botafogo
07:00
Vasco da Gama
Brusque
07:00
Confiança
CRB
04:15
Ponte Preta
Remo
04:15
CSA

5 Brazil - Serie C

Figueirense
21:00
Novorizontino
EC São José
02:00
Botafogo SP
Santa Cruz
04:00
Manaus

80 Chile - Primera Division

Huachipato
22:00
Unión La Calera
Palestino
00:30
Unión Española
Universidad Chile
03:00
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

Coquimbo Unido
07:00
San Luis
กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:00
Deportes Iquique
Puerto Montt
02:00
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
08:10
Junior
Patriotas Boyacá
02:00
La Equidad
Envigado
04:00
América de Cali
Once Caldas
06:05
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
02:00
Barranquilla

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
07:00
Sporting San José
Guadalupe
09:00
San Carlos
ADR Jicaral
03:00
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
Barcelona Guayaquil
Orense
02:00
Delfin
Independiente del Valle
04:30
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:00
CD Platense
Isidro Metapán
08:00
Atletico Marte
Once Municipal
04:00
Águila
Firpo
04:00
Jocoro
FAS
04:15
Santa Tecla
Alianza
04:15
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Cobán Imperial
Solola
23:00
Comunicaciones
Nueva Concepción
01:00
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

Amatitlan
00:00
Quiché
Suchitepéquez
00:00
Siquinalá
Puerto San Jose
00:00
Xinabajul
Juventud Pinulteca
00:00
Deportivo Sanarate
Mictlán
00:00
Zacapa Tellioz
Deportivo Reu
01:00
Plataneros
San Pedro
04:00
Marquense
Agua Blanca
04:00
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

América
07:00
Necaxa
มอนเตอร์เรย์
09:00
Pumas UNAM
Atlas
09:00
Juárez
Toluca
00:00
Tigres UANL
Santos Laguna
06:00
Cruz Azul

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
04:00
Correcaminos UAT

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
H&H Export
Managua
09:00
Juventus Managua

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
04:00
12 de Octubre
Olimpia
06:15
Guaireña

338 Peru - Primera Division

Real Garcilaso
23:00
Alianza Universidad
Deportivo Binacional
01:15
Melgar
Sport Boys
03:30
Alianza Lima

158 Uruguay - Primera Division

Torque
22:45
ลิเวอร์พูล
Fénix
01:00
Plaza Colonia
Peñarol
04:00
River Plate
Nacional
06:30
Deportivo Maldonado

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
07:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
รีล ซอลต์ เลค
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
เอฟซี ดัลลัส
Austin
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
05:00
ชิคาโก ไฟร์
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
Nashville SC

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Oakland Roots
07:30
Orange County
Austin Bold
08:00
San Antonio
El Paso Locomotive
08:30
Real Monarchs
Phoenix Rising
09:30
Rio Grande Valley
Sacramento Republic
10:00
New York RB II
Tacoma Defiance
03:30
New Mexico United
Sporting Kansas City II
04:00
Memphis 901
Miami FC II
06:30
Charleston Battery

26833 Grenada - Premier Division

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
08:00
Eagles Super Strikers
Hard Rock
03:00
Hurricanes
St. John's
05:15
Paradise

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
22:30
Al Ahli Tripoli
Al-Ittihad
22:30
Al Ahli Benghazi

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal El-Fasher
21:15
Al Khartoum
Al Merreikh
21:15
Al Ahli Khartoum
Merreikh El-Fasher
00:00
Al Ahly Shendi
Al Hilal Kadougli
00:00
Tuti

5618 China PR - League One

Zhenjiang Huasa
15:30
Xinjiang Tianshan
BIT
16:00
Meizhou Hakka
Suzhou Dongwu
18:35
Chengdu Qianbao
Guizhou Zhicheng
19:00
Sichuan

5618 China PR - FA Cup

Baotou Nanjiao
14:30
Guangxi Baoyun
Wuhan Chufeng Heli
14:30
Dantong Hantong
China PR U20
14:30
Hebei Elite
Qingdao Youth Island
14:30
Quanzhou Yassin
Xiamen Egret Island
14:30
Qingdao Red Lions
Yichun Grand Tiger
14:30
Wuxi Wugou

712 Korea Republic - K-League 1

Gwangju
18:00
Seongnam
Daegu
18:00
Pohang Steelers
Gangwon
18:00
Suwon Bluewings

3995 Malaysia - Premier League

Johor Darul Ta'zim II
20:00
Kelantan United
PDRM
20:00
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

Terengganu
20:00
Sabah
Pahang
20:00
MISC

44 Argentina - Primera C

Ituzaingó
01:00
Claypole
Leandro Nicéforo Alem
01:00
General Lamadrid
Berazategui
01:00
Victoriano Arenas
Central Córdoba
01:00
Midland
San Martín Burzaco
01:00
Luján
Sportivo Italiano
01:00
Deportivo Español

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Central Ballester
01:00
Puerto Nuevo
Defensores de Cambaceres
01:00
Juventud Unida G.
Deportivo Muñiz
01:00
Deportivo Paraguayo

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Tomayapo
02:00
Oriente Petrolero
Guabirá
04:15
Always Ready

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
15:00
Povltava FA
Admira Praha
15:15
Slavia Praha II
Hradec Kralove II
15:15
Mlada Boleslav II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Jablonec II
Pardubice II
15:15
Sokol Brozany
Karlovy Vary
15:30
Sokol Hostoun
Sokol Zápy
22:00
Dukla Praha II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
15:15
Vysočina Jihlava II
Sigma Olomouc II
15:15
Banik Ostrava II
Zlín II
15:30
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
22:00
Otava Katovice
Tatran Sedlcany
22:00
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Poříčany
22:00
Vysoke Myto
Hlinsko
22:00
Čáslav
Benatky nad Jizerou
22:00
Trutnov
Dvůr Králové
22:00
Horky nad Jizerou

1233 Finland - Kakkonen

KaaPo
21:00
TPV
KuFu-98
22:00
NJS
GrIFK
22:30
PIF
Kraft
22:30
OTP
Kiffen
22:30
KäPa

17 France - Super Cup

ลีลล์
01:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
16:00
Puskás II
Veszprém
22:30
Komárom
Érdi VSE
22:30
Bicskei
Nagykanizsai ULE
22:30
Zalaegerszegi TE II
BVSC
22:30
Gardony
Andráshida
22:30
Gyirmót II
Balatonfuredi
22:30
Kelen
Tatabánya
22:30
Gyori ETO II
Papai Perutz
23:00
SC Sopron
Kaposvári Rákóczi
00:00
MTE 1904

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
17:00
Hutnik Krakow

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Kumla
19:00
Gauthiod
IFK Tidaholm
20:00
Forward

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
18:00
Ängelholm
Vinberg
18:00
Onsala
Varbergs GIF
19:00
Assyriska BK

5 Brazil - Baiano 2

Botafogo BA
01:00
Barcelona BA

5 Brazil - Cearense 2

Maranguape
01:30
Itapipoca
Cariri
01:30
Tiradentes CE
Floresta
01:30
União CE
Iguatu
01:30
Maracanã
Pacatuba
01:30
Horizonte

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Merlo
01:00
Talleres Remedios
Los Andes
01:00
Colegiales

44 Argentina - Torneo Federal A

CDJU Gualeguaychu
01:00
Unión Sunchales
Gimnasia Concepción
01:00
Racing Córdoba
Ciudad de Bolívar
01:00
Sansinena
Sportivo Desamparados
01:00
Juventud Unida Univ.
Villa Mitre
01:00
Deportivo Camioneros
Circulo Deportivo
01:00
Sol de Mayo
Cipolletti
01:00
Deportivo Madryn
Independiente Chivilcoy
01:00
Olimpo
Sarmiento Resistencia
01:30
Def. de Pronunciamiento
Gimnasia y Tiro
01:30
Defensores Belgrano VR
Estudiantes de San Luis
01:30
Sportivo Peñarol
Sportivo Las Parejas
02:00
Central Norte

909440 Cambodia - C-League

Electricite du Cambodge
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
Visakha
15:30
Prey Veng
Svay Rieng
18:00
Boeung Ket
Phnom Penh Crown
18:00
Nagacorp

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
18:00
Asan Mugunghwa
Ansan Greeners
18:00
Jeonnam Dragons

98 Australia - Brisbane Premier League

Toowong
14:00
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Cooma Tigers
Canberra FC
12:00
Tuggeranong United

5 Brazil - Brasileiro U20

Flamengo RJ U20
19:30
Corinthians U20
Sport Recife U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Vasco U20
01:00
Fluminense U20
Santos U20
01:00
Bahia U20
Gremio U20
01:00
Ceará U20
Palmeiras U20
01:00
Fortaleza U20
Cruzeiro U20
02:00
Botafogo U20
Sao Paulo U20
02:00
Internacional U20

748 Latvia - Latvian Cup

Spēks
18:30
Grobiņa
Ludzas
19:00
Albatroz

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Banadir
05:00
Horseed

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
13:15
Olympic
Brisbane Strikers
15:00
Redlands United

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Raja Beni Mellal
00:30
FAR Rabat
Wydad Casablanca
03:30
Moghreb Tétouan

716 Nigeria - Npfl

Akwa United
22:00
MFM
Plateau United
22:00
Akwa Starlets
Katsina United
22:00
Abia Warriors
Warri Wolves
22:00
Heartland

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
12:00
Dandenong Thunder

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Maqtaaral
19:00
Tobol
Zhetysu
19:00
Kaspiy
Akzhayik
20:00
แอสตาน่า
Sdyushor
22:00
Shakhter Karagandy
Ordabasy
22:00
Kyzyl-Zhar

98 Australia - Northern Nsw

Hamilton Olympic
11:30
Charlestown City Blues
Edgeworth Eagles
11:30
Valentine
Lake Macquarie
11:30
Weston Bears
Lambton Jaffas
11:30
Broadmeadow Magic

227 Russia - Pfl

SKA-Energiya II
14:00
Saransk
Novosibirsk
15:00
Ural 2
Zenit II
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Luki-Energiya
20:00
Dinamo St. Petersburg
Olimp-Dolgoprudny II
20:00
Chertanovo
Peresvet Podolsk
20:00
Metallurg Vidnoye
Amkar Perm'
20:00
Tyumen
Spartak Tuymazy
20:00
Lada Tolyatti
Legion Dynamo
21:00
Essentuki
Kazanka
21:00
Shinnik
Kolomna
21:00
Khimki 2
Rodina Moskva
21:00
Saturn Ramenskoye
Arsenal Tula II
21:00
Dinamo Vladivostok
Dinamo Bryansk
21:00
Fakel II
Zenit Izhevsk
21:00
Zvezda Perm
Spartak Nal'chik
22:00
Dinamo Stavropol'
Alaniya Vladikavkaz II
22:00
Makhachkala
Kuban Kholding
22:00
Forte Taganrog
Baltika BFU
22:00
Kairat Moskva
Smolensk
22:00
Krasava Odintsovo
Leningradets
22:00
Chita
Torpedo Vladimir
22:00
Yenisey II
Dinamo Moskva II
22:00
Znamya Truda
Murom
22:00
Volna Kovernino
Avangard Kursk
22:00
Zenit Penza
Salyut Belgorod
22:00
Kaluga
Torpedo Miass
22:00
Volga Ulyanovsk
Druzhba
22:30
Rotor-2
Chayka
23:00
SKA Rostov

6783 Mozambique - Mocambola

Textáfrica
19:30
Ferroviario Beira
Black Bulls Maputo
19:30
Incomáti
Ferroviário Nacala
19:30
Ferroviário Nampula
Desportivo Maputo
19:30
ENH Vilankulo
Songo
19:30
Matchedje de Mocuba
Ferroviário Maputo
19:30
LD Maputo

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
07:00
Cruz Azul W
Puebla W
00:00
Mazatlán W

3483 USA - USL League One

Union Omaha
07:00
North Texas
Inter Miami II
06:30
North Carolina

155 Romania - Liga 2

Brașov Steagul Renașt
16:00
Şirineaşa

2507 Gambia - GFA League

Fortune
02:00
Waa Banjul Football

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U21
10:00
Dandenong Thunder U21

1004 Canada - Premier League

Edmonton
08:00
Valour

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Andelsbuch
21:00
Lustenau
Bizau
22:00
Nenzing

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Toowong Res.
12:00
Bayside United Res.

80 Chile - Segunda División

Iberia
02:00
Recoleta

99474 World - Club Friendlies Women

Arsenal W
18:15
Chelsea W
Meppen W
19:00
Werder Bremen W
Prądniczanka Kraków W
21:00
Kielce W
SL Benfica
05:00
Soyaux W

453172 Macao - Primeira Division

เบนฟิกา
18:00
Tak Chun Ka I
CPK
20:00
Cheng Fung

99474 World - CECAFA Club Cup

Young Africans
17:00
Big Bullets

1233 Finland - Kolmonen

OsPa
18:00
Roi United
STPS
19:00
Union Plaani
FC Komeetat
21:00
LehPa
Tampere United
21:00
JanPa
FC Espoo
23:00
EPS II