ufabet

ตารางบอล 31 ก.ค. 2564

99474 World - Club Friendlies

Troyes
07:00
สตราส์บูร์ก
Westerlo
07:00
Panathinaikos
Jong AZ
07:00
Union Saint-Gilloise
Doxa
07:00
Aris
Lučko
14:30
Karlovac 1919
Vítkovice
15:00
Valašské Meziříčí
มาลากา
15:00
อัลกอร์กอน
Tudelano
15:00
UD Logroñés
Jarun
15:00
Mladost Ždralovi
Unia Tarnów
15:00
Wisłoka Dębica
โอซาซูนา
16:00
Mirandés
Slagelse B&I
16:00
FA 2000
Hassia Bingen
16:00
Eddersheim
Leioa
16:30
Amurrio
Thisted
17:00
Vejgaard B
AB
17:00
Herlev
Stuttgart II
17:00
Astoria Walldorf
Real Valladolid II
17:00
Cristo Atlético
เกงค์
17:00
Waasland-Beveren
Olimpia Grudziądz
17:00
Kutno
Sparta Nijkerk
17:30
Go Ahead Eagles
Wieczysta Kraków
17:30
Brzeg
Sporting Gijon II
17:30
Athletic Club II
Almere City
18:00
โกรนิงเงิน
Dover Athletic
18:00
Stevenage
Staines Town
18:00
Maidenhead United
เฮราเคิล
18:00
De Graafschap
Sutton United
18:00
Swindon Town
Weiche Flensburg
18:00
Kolding IF
Hessen Kassel
18:00
Borussia Hildesheim
Anker Wismar
18:00
Lok Stendal
SV Unter-Flockenbach
18:00
Weinheim
Wingate & Finchley
18:00
Chesham United
Sutton United
18:00
Barnet
ฮัดเดอร์ฟิลด์
18:30
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ลีดส์ยูไนเต็ด
18:30
เรอัล เบติส
Rödinghausen
19:00
VfB Oldenburg
Eichede
19:00
Altona 93
Schalke 04 II
19:00
Hannover 96 II
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
19:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
บริสตอล โรเวอร์ส
19:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
สโตกซิตี
19:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
Vreden
19:00
Preußen Münster
บริสตอลซิตี
19:00
แอสตันวิลลา
Ballinamallard United
19:00
Warrenpoint Town
Lippstadt 08
19:00
TSV Steinbach
Dudenhofen
19:00
Pirmasens
Fortuna Köln
19:00
Schott Mainz
Tadcaster Albion
19:00
Ashton United
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
19:00
เบิร์นลีย์
เลเวอร์คูเซ่น
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Excelsior
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
Elversberg
19:30
SG Eintracht Bad Kreuznach
Leyton Orient
20:00
จิลลิ่งแฮม
ลอริยองต์
20:00
อองเช่ร์
Brightlingsea Regent
20:00
Altrincham
FC Volendam
20:00
Jong Ajax
Stratford Town
20:00
King's Lynn Town
Institute
20:00
Ballymena United
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
20:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
Portstewart
20:00
Cliftonville
Coleraine
20:00
Dergview
Giresunspor
20:00
Ümraniyespor
FV Bad Vilbel
20:00
Basara Mainz
Dungannon Swifts
20:00
H&W Welders
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
แอธเลติก บิลเบา
มึนเช่นกลัดบัค
20:30
โกรนิงเงิน
Arminia Bielefeld
20:30
ทเวนเต้
เอาก์สบวร์ก
20:30
กายารี่
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
แร็งส์
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
แซงต์ เอเตียน
Hamburger SV II
20:30
Alemannia Aachen
โคโลญจน์
20:30
Roda JC Kerkrade
Bochum
20:30
อูเทรชท์
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
Cheltenham Town
21:00
Walsall
อิปสวิช ทาวน์
21:00
มิลล์วอลล์
Chester
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
พอร์ตสมัท
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Yeovil Town
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Wealdstone
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Dartford
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Lierse Kempenzonen
21:00
Hoogstraten
Kings Langley
21:00
Boreham Wood
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
Northampton Town
AFC Totton
21:00
Eastleigh
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
Alfreton Town
21:00
Solihull Moors
มอร์แคมป์
21:00
แบล็กพูล
Southport
21:00
Barrow
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:00
Gazişehir Gaziantep
Dorchester Town
21:00
Weymouth
Curzon Ashton
21:00
Stockport County
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
สคันธอร์ป
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
เบิร์นลีย์
สวอนซีซิตี
21:00
เซาแธมป์ตัน
Hemel Hempstead Town
21:00
Dagenham & Redbridge
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
นอริชซิตี
Torquay United
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
Bradford City
Banbridge Town
21:00
Carrick Rangers
Nantwich Town
21:00
Leek Town
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:00
อาแจกซ์
วีวีวี เวนโล
21:00
Panathinaikos
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
เวสต์แฮม
อูเทรชท์
21:00
Venezia
เรดิง
21:00
คริสตัล พาเลซ
Chesterfield
21:00
Port Vale
เลเวอร์คูเซ่น
21:00
เซลต้า บีโก้
Tamworth
21:00
Wrexham
Exeter City
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Homberg
21:00
Speldorf
Highworth Town
21:00
Swindon Supermarine
Ossett United
21:00
Grantham Town
Brackley Town
21:00
Kettering Town
Scarborough Athletic
21:00
Cleethorpes Town
Eastbourne Borough
21:00
Lewes
Harlow Town
21:00
Tilbury
Halesowen Town
21:00
Kidderminster Harriers
Havant & Waterlooville
21:00
Gosport Borough
Shepshed Dynamo
21:00
Walsall Wood
Swindon Town
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Hebburn Town
21:00
Blyth Spartans
Hednesford Town
21:00
Leamington
Newcastle Town
21:00
Hereford
น็องต์
21:00
Clermont
Mossley
21:00
Pontefract Collieries
Worksop Town
21:00
Gainsborough Trinity
Farnborough
21:30
Maidenhead United
บาเยิร์น มิวนิค
21:30
นาโปลี
สตราส์บูร์ก
21:30
ไฟร์บวร์ก
อตาลันต้า
21:30
Pordenone
อัลค์มาร์
22:00
เรอัล โซเซียดาด
วัตฟอร์ด
22:00
บาร์นสลีย์
ฟูลัม
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
Cremonese
22:00
FeralpiSalò
Karmiotissa
22:00
Olympiakos
Cittadella
22:00
Trento Calcio 1921
โฟรซิโนเน่
22:00
Ternana
Ascoli
22:00
Viterbese Castrense
Dunav 2010
22:00
FCSB II
Waldgirmes
22:00
Teutonia WS
Asenovets
22:00
Oborishte
FV Engers 07
22:00
Hennef 05
เอ็มโปลี
22:00
Valdinievole Montecatini
Rot-Weiss Frankfurt
22:00
Rot-Weiß Walldorf
Spezia
22:00
Montebelluna
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:30
Oldham Athletic
Greuther Fürth
22:30
เออิบาร์
ไมนซ์
22:30
เจนัว
ลูโก
22:30
เรอัล โอเบียโด้
Frechen
22:30
Homburg-Nümbrecht
Virtus Entella
22:30
AlbinoLeffe
Belasica
22:30
Borec
Lommel United
23:00
MVV Maastricht
เม็ตซ์
23:00
มงต์เปลลิเย่ร์
Kasımpaşa
23:00
อิสตันบูล บีบี
แรนส์
23:00
โตริโน่
เอ็มโปลี
23:00
Montevarchi Calcio
Pro Patria
23:00
Alessandria
เบซิคตัส
23:00
Kayserispor
โวล์ฟสบวร์ก
23:00
แอตเลติโก มาดริด
Lens
23:00
อูดิเนเซ่
Fenerbahçe
23:00
Greuther Fürth
Paradiso
23:00
Bellinzona
Kustošija
23:00
Dubrava Zagreb
สปาล
23:00
Pontedera
Sirens
23:00
Valletta
Bjelovar
23:00
Segesta Sisak
Vlasina
23:00
Dubocica
Split
23:00
HNK Zadar
ปอร์โต้
23:30
โอลิมปิก ลียง
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:30
Ponferradina
Cayon
23:30
Racing Santander II
Real Unión
23:30
Racing Santander
โรม่า
23:30
เซบีย่า
Como
23:30
Renate
สตราส์บูร์ก
23:30
ไฟร์บวร์ก
Opatija
23:30
Grobničan Čavle
พีอีซี ซโวลล์
23:45
ฮีเรนวีน
Oudenaarde
00:00
Deinze
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:00
เอลเช่
เตเนริเฟ
00:00
FC Cartagena
Real Sociedad II
00:00
Burgos
Rebecq
00:00
RWDM
สตุทท์การ์ดต
00:00
บาร์เซโลน่า
มาลากา
00:00
อัลเมรีอา
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
00:00
บาร์นสลีย์
นูมานเซีย
00:00
Osasuna II
Go Ahead Eagles
00:30
วิลเลม ทเว
CD Calahorra
00:30
Amorebieta
Granollers
00:30
Cornellà
Teruel
00:30
Levante II
Go Ahead Eagles
00:30
เอ็มเมน
Dender
00:30
Cappellen
Real Ávila
01:00
Gimnástica Segoviana
Sanluqueño
01:00
Xerez Deportivo
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
01:00
Sevilla II
Mačva Šabac
01:00
Radnički Sr. Mitrovica
นีซ
01:30
เอซี มิลาน
คอร์โดบา
01:30
Linares Deportivo
Xerez
01:30
Marbella
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
บียาร์เรอัล
Troyes
02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
Monza
02:00
ยูเวนตุส
Troyes
02:00
บอร์กโดซ์

462 คาราบาว คัพ

บอร์มัธ
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Hansa Rostock
Jahn Regensburg
18:30
Sandhausen
Ingolstadt
18:30
Heidenheim
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
01:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Köln
19:00
Zwickau
Meppen
19:00
Kaiserslautern
Magdeburg
19:00
Freiburg II
Wehen Wiesbaden
19:00
1860 München
Saarbrücken
19:00
Osnabrück
Borussia Dortmund II
19:00
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Schweinfurt
19:00
Aubstadt
Schalding-Heining
22:00
Heimstetten
Pipinsried
22:00
Eltersdorf

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BAK '07
18:00
Tennis Borussia
Babelsberg
18:00
Lichtenberg
Tasmania Berlin
18:00
Hertha BSC II
Lokomotive Leipzig
21:00
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

1. SC Feucht
19:00
Sand
Seligenporten
19:00
Eintracht Bamberg
Ansbach
19:00
Ammerthal
Bayern Hof
20:00
DJK Bamberg
Cham
21:00
Vatan Spor
TSV Abtswind
21:00
Karlburg
Gebenbach
21:00
ATSV Erlangen
Großbardorf
22:00
Neumarkt Germany

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Landsberg
18:00
Ismaning
Pullach
19:00
Deisenhofen
Dachau
19:00
1880 Wasserburg
Garching
20:00
Schwaben Augsburg
Hankofen-Hailing
21:00
Türkspor Augsburg
Kirchanschöring
21:00
Jahn Regensburg II
Gundelfingen
22:00
Schwabmünchen
Kottern
22:00
Donaustauf

143 Austria - Tipico Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Rapid Vienna
Admira
22:00
Austria Klagenfurt
Hartberg
22:00
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

Dornbirn
01:00
Amstetten

212 Belarus - Pershaya Liga

Lida
17:00
Shakhtyor Petrikov
Baranovichi
18:30
อาร์เซน่อล
Naftan
20:30
Slonim
Belshina
22:30
Krumkachy

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
21:15
Sint-Truiden
RFC Seraing
23:30
Mechelen
Cercle Brugge
23:30
OH Leuven
AS Eupen
01:45
Anderlecht

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zeljeznicar
00:00
Posusje
Sarajevo
02:00
Zrinjski

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
22:45
Levski Sofia
ลูโดโกเรต์ส
01:00
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Marek
22:30
Septemvri Sofia
Spartak Varna
22:30
Strumska slava
Levski Lom
22:30
Sozopol
Lovech
00:00
Sportist Svoge

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
01:00
Gorica

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Karviná
21:00
Hradec Králové
Sigma Olomouc
21:00
Pardubice
Mladá Boleslav
21:00
Jablonec
Slovan Liberec
00:00
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
15:15
Lisen
Třinec
15:15
Dukla Praha
Příbram
22:00
Táborsko

245 Czech Republic - Czech Cup

FC Vsetin
15:30
Bilovec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Viborg
21:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Esbjerg
18:30
FC Helsingør
Fremad Amager
18:30
Horsens

2405 Estonia - Meistriliiga

Tulevik
17:00
Tammeka
Paide
23:00
Flora

1233 Finland - Veikkausliiga

Haka
19:00
HIFK
HJK
21:00
SJK

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

นีมส์
20:00
ดิฌง
Ajaccio
00:00
อาเมียงส์
แก็งก็อง
00:00
วาล็องเซียนส์
Nancy
00:00
ตูลูส
Niort
00:00
ก็อง
Paris
00:00
Dunkerque
Rodez
00:00
Pau
Sochaux
00:00
Le Havre

674 Hungary - OTP Bank Liga

เฟเรนซ์วารอส
22:45
Várda SE
Honvéd
01:00
Debrecen

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

ÍBV
21:00
Afturelding

455 Republic of Ireland - Premier Division

Longford Town
01:30
Derry City

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Hapoel Nazareth Illit
23:45
Bnei Sakhnin
Hapoel Haifa
00:00
Hapoel Hadera
Hapoel Katamon
00:30
Beitar Jerusalem

748 Latvia - Virsliga

Spartaks Jūrmala
21:00
Ventspils
Valmiera / BSS
23:00
Spartaks Jūrmala

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
22:00
CSF Bălți
Floreşti
22:00
Sheriff

998 Montenegro - First League

Jezero
00:00
Dečić
Rudar
00:00
Iskra
Budućnost
01:00
Mornar
Mladost Ljeskopolje
01:30
Petrovac

1578 Norway - NM Cup

Vidar
20:00
Start
Kongsvinger
20:00
Strømmen
Florø
20:00
Sogndal
Gjøvik-Lyn
21:00
HamKam
Sola
21:00
Bryne
Stord
21:00
Åsane
Fløya
21:00
KFUM
Harstad
21:00
Senja
Brattvåg
21:00
Aalesund

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
20:00
Piast Gliwice
Nieciecza
22:30
Wisła Kraków
Radomiak Radom
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Katowice
17:40
Resovia Rzeszów
Jastrzębie
23:00
Puszcza Niepołomice
Arka Gdynia
01:30
Zagłębie Sosnowiec

155 Romania - Liga 1

Voluntari
23:15
U Craiova 1948
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
02:00
Chindia Târgovişte

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
21:30
Dinamo Moskva
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:00
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - FNL

Yenisey
17:00
Alaniya Vladikavkaz
Orenburg
21:00
Fakel
Akron
21:00
Baltika
KAMAZ
21:00
SKA Khabarovsk
Torpedo Moskva
21:00
Tekstilshchik
Veles
21:30
Tom' Tomsk
Neftekhimik
22:00
Metallurg Lipetsk
Krasnodar II
22:00
Dolgie Prudy
Urozhay
23:00
Spartak Moskva II
Rotor Volgograd
23:00
Volgar Astrakhan

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

กลาสโกว์ เรนเจอร์
19:30
Livingston
Dundee
21:00
St. Mirren
Ross County
21:00
St. Johnstone
Hearts
02:00
เซลติก

1161 Scotland - Championship

Arbroath
21:00
Inverness CT
Greenock Morton
21:00
Dunfermline Athletic
Partick Thistle
21:00
Queen of the South
Raith Rovers
21:00
Hamilton Academical

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
21:00
Montrose
Clyde
21:00
Dumbarton
Cove Rangers
21:00
Falkirk
East Fife
21:00
Queen's Park
Peterhead
21:00
Alloa Athletic

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
21:00
Forfar Athletic
Elgin City
21:00
Stranraer
Kelty Hearts
21:00
Cowdenbeath
Stenhousemuir
21:00
Stirling Albion
Albion Rovers
21:00
Edinburgh City

296 Serbia - Super Liga

Spartak Subotica
23:55
เชอร์เวนา ซเวซดา
Radnik Surdulica
02:00
Radnički Niš

401 Slovakia - Fortuna Liga

Pohronie
23:00
Zemplín Michalovce
สโลวาน บราติสลาวา
01:00
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

Slavoj Trebišov
22:00
Námestovo
Komárno
22:00
Žilina II
Púchov
22:00
Partizán Bardejov
FK Košice
22:00
Futura Humenne
Skalica
23:00
Banska Bystrica

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
22:00
Bravo
Celje
01:15
Koper

1638 Slovenia - 2. SNL

Bilje
22:00
Ilirija
Dob
22:30
Dekani
Primorje
22:30
Rogaška
Rudar Velenje
23:30
Krka
Brežice
00:00
Fužinar

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
22:30
Varberg BoIS

47 Sweden - Superettan

Trelleborg
22:00
Helsingborg
Vasalund
22:00
AFC Eskilstuna

62 Switzerland - Super League

Zürich
23:00
Lausanne Sport
ยังบอยส์
01:30
Grasshopper

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
23:00
FC Schaffhausen
Kriens
23:00
Thun
Yverdon Sport
23:00
Stade Lausanne-Ouchy

86 Ukraine - Premier League

Minai
21:00
โอเล็กซานเดรีย
Chornomorets
23:30
Dnipro-1

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty Halych
20:00
Chayka
Livyi Bereh
22:00
Epitsentr Dunayivtsi
Dinaz Vyshhorod
22:00
MSK Dnipro Cherkasy
Karpaty
22:00
Rubikon
Bukovyna
22:00
Munkács
Nyva Vinnytsya
22:00
Lyubomyr Stavyshche
LNZ Cherkasy
23:00
AFSK Kyiv

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
21:00
SK Poltava
Viktoriya Mykolaivka
21:00
Krystal
Sumy
21:00
Yarud Mariupol'
Metalurh Zaporizhya
22:00
Nikopol
Trostianets
22:00
Vovchansk
Real Pharm
22:00
Mykolaiv
Skoruk Tomakivka
22:00
Balkany Zorya

44 Argentina - Superliga

Colón
23:30
Godoy Cruz
Lanús
01:45
Unión Santa Fe
Racing Club
04:00
Sarmiento
Platense
06:15
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

Villa Dálmine
00:00
Atlético Rafaela
Temperley
01:00
Deportivo Maipú
Defensores de Belgrano
01:00
Barracas Central
Deportivo Riestra
01:10
Tigre
All Boys
01:30
Brown de Adrogué
San Martín San Juan
02:00
Guillermo Brown
Belgrano
04:00
Alvarado

5 Brazil - Serie A

Fluminense
03:00
Juventude
São Paulo
05:00
Palmeiras
Internacional
06:00
Cuiabá

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Londrina
Guarani
21:00
Vila Nova
Vitória
02:30
Avaí
Brasil de Pelotas
05:00
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Copa do Brasil

Fluminense
02:30
Criciúma

5 Brazil - Serie C

Ferroviário
01:00
Botafogo PB
Paysandu
03:00
Tombense
Mirassol
03:00
Oeste
Jacuipense
05:00
Floresta

80 Chile - Primera B

Deportes Temuco
02:00
Cobreloa
Unión San Felipe
04:30
Santiago Morning

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Quindío
08:00
Rionegro Águilas
Deportes Tolima
04:00
Alianza Petrolera
Deportivo Cali
06:05
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

Real San Andres
02:00
Unión Magdalena
Valledupar
03:00
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
08:00
Deportivo Saprissa
Cartaginés
04:00
Guanacasteca
Santos de Guápiles
05:00
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

Manta
07:00
Universidad Católica
Mushuc Runa
02:00
9 de Octubre
Guayaquil City
04:30
Deportivo Cuenca

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
02:00
Antigua GFC
Municipal
04:00
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Sacachispas
Aurora
04:00
Mixco

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
07:00
Pachuca
Puebla
09:05
Guadalajara
León
05:00
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Pumas Tabasco
07:05
Alebrijes

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
UNAN Managua
Walter Ferreti
06:00
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Luqueño
04:15
Nacional Asunción
Libertad
06:30
Sol de América

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
23:00
Alianza Atlético
Universitario
01:15
Carlos Manucci
Sport Huancayo
03:30
UTC Cajamarca

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
01:00
Sud América
Wanderers
03:15
Progreso

158 Uruguay - Segunda Division

Rampla Juniors
21:45
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
แอลเอ แกลักซี
09:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
04:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
05:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ซินซินนาติ
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Loudoun United
06:00
Colorado Springs
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Hartford Athletic
Charlotte Independence
06:00
Tampa Bay Rowdies
Birmingham Legion
06:30
Atlanta United II
Louisville City
06:30
OKC Energy

911 Angola - Girabola

1º de Agosto
21:00
Ferroviário do Huambo
Petro de Luanda
21:00
Sagrada Esperança
Recreativo da Caála
21:00
Recreativo do Libolo

26833 Grenada - Premier Division

Paradise
03:00
Chantimelle
Hard Rock
04:00
SAB Spartans
SAB Spartans
05:30
Mt. Rich
Hurricanes
06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Camerhogne
06:15
St. John's
Mt. Rich
06:15
Eagles Super Strikers

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
19:00
Sofapaka
Homeboyz
19:00
Kariobangi Sharks
Leopards
19:15
Gor Mahia

5618 China PR - Super League

Wuhan Zall
15:30
Changchun Yatai
Dalian Professional
17:30
Beijing Guoan
Hebei CFFC
19:30
Tianjin Teda
Shanghai SIPG
19:30
Shanghai Shenhua

5618 China PR - League One

Heilongjiang Lava Spring
18:35
Nantong Zhiyun
Hangzhou
18:35
Beijing BG

5618 China PR - FA Cup

Xi'an Daxing Chongde
14:30
Shanxi Metropolis
Qingdao Jonoon
14:30
Shaanxi Warriors
Yunnan Kunlu
14:30
Dongguan United
Yanbian Longding
14:30
Shanghai Jiading
Hebei Kungfu
14:30
Zhejiang Yiteng
Hunan Xiangtao
14:30
Sichuan Minzu

712 Korea Republic - K-League 1

Seoul
18:00
Ulsan
Jeju United
18:00
Incheon United

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
15:15
Selangor United
Kelantan
15:45
PBDKT T-Team
Negeri Sembilan
20:00
PKNP

3995 Malaysia - Super League

Kedah
20:00
UiTM
Pulau Pinang
20:00
Selangor
Johor Darul Ta'zim
20:00
Perak
Kuala Lumpur
20:00
Melaka United

44 Argentina - Primera C

Argentino Merlo
01:00
Real Pilar

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Argentino Rosario
01:00
ลูกาโน
Liniers
01:00
Yupanqui

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:30
Municipal Vinto
Santa Cruz
02:00
Independiente Petrolero
Aurora
02:00
The Strongest
Bolívar
06:30
Wilstermann

99474 World - Olympic Games

Spain U23
15:00
Côte d'Ivoire U23
ญี่ปุ่น
16:00
New Zealand U23
Brazil U23
17:00
Egypt U23
เกาหลีใต้
18:00
Mexico U23

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Rakovnik
15:15
Viktoria Plzen II
Loko Vltavín
15:15
Písek
Benesov
15:15
Králův Dvůr
Baník Sokolov
15:15
Motorlet Praha
Jiskra Domažlice
22:00
Slavoj Vyšehrad
Sokol Živanice
22:00
Zbuzany
Přepeře
22:00
Teplice II
Ústí nad Orlicí
22:00
Bohemians 1905 II
Slovan Velvary
22:00
Slovan Liberec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
15:15
Slovan Rosice
Viktoria Otrokovice
15:15
Hlučín
Blansko
22:00
Vratimov
Hanácká
22:00
Znojmo

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:15
Prestice
Petřín Plzeň
15:15
Hvězda Cheb
Český lev - Union Beroun
15:15
Jindrichuv Hradec
Hořovicko
15:30
Doubravka
Rokycany
19:00
Sokol Lom
Klatovy
22:00
České Budějovice II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Kladno
15:15
Olympie Brezova
FK Brandys nad Labem
15:15
Chomutov
Arsenal Česká Lípa
15:15
Aritma Praha
Tatran Rakovnik
15:15
Slaný
Dobris
22:00
Neratovice-Byškovice
Banik Sous
22:00
Štětí
Český Brod
22:00
Louny
Ostrov
22:00
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Letohrad
Kosmonosy
15:30
Kolín
Velke Hamry
15:30
Tochovice
Náchod
22:00
Sparta Kutná Hora

1233 Finland - Kakkonen

SalPa
21:00
Honka Akatemia
VJS
21:00
Ilves II
EPS
21:00
HJS Akatemia
RoPS II
21:00
OLS
Kemi City
21:00
GBK
Reipas
21:00
Atlantis
MYPA
21:00
PKKU
JS Hercules
22:00
Vaajakoski
I-Kissat
22:30
Jazz
MiPK
22:30
JäPS

2 Poland - 2. Liga East

Radunia Stężyca
22:00
Lech Poznań II
Znicz Pruszków
22:00
Motor Lublin
Kalisz
23:00
Olimpia Elbląg
Sokół Ostróda
23:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Wisła Puławy
23:00
Bełchatów
Stal Rzeszów
00:00
Garbarnia Kraków

20 Portugal - Super Cup

สปอร์ติงลิสบอน
02:45
บราก้า

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
18:00
Yxhult
IFK Skovde
20:00
Angered BK
IF Karlstad II
21:00
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
18:00
Kungsängen
Karlberg
19:00
Arlanda
Enskede
19:00
Järfälla
Enkoping
19:00
IFK Österåker
Gamla Upsala
20:00
Gute

47 Sweden - Division 2: Norrland

Frösö
17:00
Boden
Storfors
18:00
Notvikens IK
Stöde
18:00
Skellefteå
Gottne IF
19:00
IFK Östersund
Täfteå
20:00
Ytterhogdal
Tegs SK
20:00
Sandviks
Friska Viljor
20:00
Bergnasets

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Prespa Birlik
19:00
Olympic
Berga
19:00
Nosaby
Rosengård
19:00
Asarum
Karlshamn
20:00
Balkan
Hässleholms IF
20:00
Räppe
Solvesborg
20:00
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Tyreso
18:30
Smedby
Syrianska
19:00
Motala
Eskilstuna City
19:00
Huddinge
Rynninge
19:00
Mjolby
Arameiska / Syrianska
20:00
Trosa-Vagnhärad SK
Karlslund
21:00
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Astrio
19:00
Ullared
Torslanda
19:00
Hoganas
Eskilsminne
19:00
Husqvarna

5 Brazil - Acreano

Nauas
03:00
Sao Francisco
Plácido de Castro
05:00
Humaitá

5 Brazil - Carioca 2

Cabofriense
01:00
CFRJ / Marica
Duque de Caxias
01:00
Angra dos Reis
Gonçalense
01:00
América RJ
Artsul
01:00
Macaé
Americano
01:00
Sampaio Corrêa RJ
Friburguense
01:00
Audax Rio

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
21:00
Democrata GV
Aymorés
01:00
Guarani MG
Uniao Luziense
01:00
Tupi
Ipatinga
01:00
Democrata SL
Nacional AC MG
01:30
Villa Nova
Serranense
02:00
Tupynambás

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Flandria
01:00
UAI Urquiza
Cañuelas
01:00
Comunicaciones
Acassuso
01:00
Deportivo Armenio
Sacachispas
01:00
Villa San Carlos
Argentino Quilmes
01:00
Fénix

44 Argentina - Torneo Federal A

Douglas Haig
01:00
Chaco For Ever
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Huracán Las Heras
Boca Unidos
01:30
Crucero del Norte

909440 Cambodia - C-League

Police Commissary
15:30
National Defense

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
18:00
Anyang
Sangju Sangmu
18:00
Bucheon 1995

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
14:15
Brisbane Knights
Western Spirit
15:00
Albany Creek Excelsior
The Gap
15:00
The Lakes
Univ. Queensland
16:00
Acacia Ridge

98 Australia - Capital Territory

Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
Monaro Panthers
14:30
Woden Weston

748 Latvia - Latvian Cup

Auda
18:00
Caramba/Dinamo Riga
Limbazi
19:00
Tukums
JDFS Alberts
20:00
Skanste
Rēzekne / BJSS
21:00
Super Nova
Dinamo Riga
22:00
Saldus SS/Leevon
Smiltene
22:00
JFC Jelgava

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Perth
Cockburn City
14:00
Floreat Athena
ECU Joondalup
14:00
Balcatta
Sorrento
14:00
Rockingham City
Inglewood United
14:00
Bayswater City

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Olympia Warriors
Launceston City
11:30
Glenorchy Knights
Riverside Olympic
13:30
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

Capalaba
14:15
Brisbane Roar II
Queensland Lions
15:30
Gold Coast United
Moreton Bay United
16:00
Eastern Suburbs Brisbane
Peninsula Power
16:00
Magpies Crusaders

491 Northern Ireland - Irish League Cup

Ballyclare Comrades
21:00
Queen's University
Newry City AFC
21:00
Tobermore United

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
Slovacko U19
Meteor Praha U19
15:00
Slavia Prague U19
FK Pardubice U19
15:15
Sparta Praha U19
Opava U19
15:30
Sigma Olomouc U19
FC Fastav Zlin U19
19:30
Plzen U19

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide City
12:30
Sturt Lions
Adelaide Blue Eagles
12:30
Adelaide United ||
Campbelltown City
12:30
Adelaide Olympic

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
St. Albans Saints
Oakleigh Cannons
13:30
Port Melbourne
Hume City
14:30
South Melbourne
Altona Magic
15:30
Eastern Lions

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Arys
21:00
Kairat
Kaisar
23:00
Aktobe

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Ried II
22:00
Wolfsberger AC II
St. Anna
00:00
Deutschlandsberger SC

143 Austria - Regionalliga: Ost

TWL Elektra
21:00
Admira II
Wiener Viktoria
23:00
Wiener Neustadt

98 Australia - Northern Nsw

Maitland
14:00
Adamstown Rosebuds

227 Russia - Pfl

Mashuk-KMV
05:00
Chernomorets

47 Sweden - Elitettan Women

Borgeby W
17:00
Brommapojkarna W

6783 Mozambique - Mocambola

LD Maputo
20:30
Desportivo Maputo
Songo
20:30
Ferroviário Nacala
Ferroviário Maputo
20:30
Black Bulls Maputo
Matchedje de Mocuba
20:30
Textáfrica
ENH Vilankulo
20:30
Costa do Sol
Ferroviário Nampula
20:30
Ferroviário de Lichinga
Incomáti
20:30
Ferroviario Beira

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HPS W
18:00
Åland United W
TiPS W
20:00
PK-35 Vantaa W
KuPS W
20:00
Honka W

458 Mexico - Liga Mx Women

Toluca W
00:00
Atlético San Luis W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Tucson
Chattanooga Red Wolves
06:00
Forward Madison

155 Romania - Liga 2

Ripensia Timişoara
15:00
Dunărea Călăraşi
Unirea Dej
15:00
Unirea Slobozia
Viitorul Şelimbăr
15:00
Dacia Unirea Brăila
Astra
15:00
Metaloglobus
Petrolul 52
15:00
CSM Iaşi
Concordia Chiajna
15:00
Unirea Constanța
Hermannstadt
17:30
SCM Gloria Buzau

2507 Gambia - GFA League

Real de Banjul
23:00
Banjul
เอซี มิลาน
23:00
Wallidan
Tallinding United
23:00
Marimoo
Hawks
23:00
Sporting Real FC
Brikama United
23:00
GAMTEL

401 Slovakia - Youth League

Slovan Bratislava U19
16:00
FC Košice U19
Žilina U19
16:00
Trenčín U19
Poprad U19
16:00
Podbrezová U19
Ružomberok U19
16:00
Petržalka U19
Dukla U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
Spartak Trnava U19
16:00
Senica U19
DAC U19
16:00
Nitra U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:15
St. Albans Saints U21
Green Gully U21
12:00
Bentleigh Greens U21
Altona Magic U21
13:30
Eastern Lions U21
Hume City U21
16:45
South Melbourne U21

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
15:00
Rubin Kazan W
Ryazan VDV W
19:00
Yenisey W
CSKA Moscow W
21:00
Krasnodar W
Lokomotiv Moscow W
21:00
Rostov W
Chertanovo W
22:00
Zenit W

1004 Canada - Premier League

Pacific
08:30
Cavalry

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Rheindorf Altach II
20:00
Alberschwende
Bezau
21:00
Hard
Ludesch
22:00
Hörbranz
Meiningen
22:00
Göfis
Blau-Weiß Feldkirch
22:00
Höchst
Schruns
23:30
Lochau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

St. George Willawong Res
12:00
Brisbane Knights Res.
Western Spirit Res.
13:00
Albany Creek Res.
The Gap Res.
13:00
The Lakes Res.
Univ. Queensland Res.
14:00
Acacia Ridge Res.

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
23:30
Deportes Limache
San Antonio Unido
02:30
Independiente
Concepcion
02:30
Colina

99474 World - Club Friendlies Women

Lyon W
16:00
Freiburg W
UJ Krakow W
17:00
Rekord Bielsko-Biala W

453172 Macao - Primeira Division

Casa de Portugal
18:00
Monte Carlo
Polícia
20:00
Hang Sai

479 Japan - Japan Football League

Nara Club
13:00
Maruyasu Okazaki

1233 Finland - Kolmonen

Virkiä
18:00
Sporting Kristina
MPS/Atletico Malmi
19:00
Espoo II
Peimari United
19:00
JyTy Turku
KaIK
19:00
VPV
Åland
20:00
Inter Turku II
IkU
22:00
ACE
TPK
22:15
Toejoen Veikot