ufabet

ตารางบอล 28 ก.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Sheriff
00:00
Alashkert
Neftçi
00:00
โอลิมเปียกอส
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
00:30
Lincoln Red Imps
Midtjylland
00:45
เซลติก
กาลาตาซาราย
01:00
พีเอสวี
ลูโดโกเรต์ส
01:00
Mura
ยังบอยส์
01:15
สโลวาน บราติสลาวา
Sparta Praha
01:30
Rapid Vienna
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:30
Kairat

99474 World - Club Friendlies

อัลค์มาร์
07:00
OFI
เลกาเนส
07:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า
Doxa
07:00
Karmiotissa
Basford United
07:00
Mansfield Town
Casa Pia
07:00
União Santarém
Alanyaspor
07:00
Hatayspor
Lamia
07:00
Apollon Smirnis
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
19:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
19:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
แอสตันวิลลา
19:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
เลเวอร์คูเซ่น
21:00
อูเทรชท์
คอนยาสปอร์
21:00
Göztepe
Alessandria
22:00
Renate
โฟรซิโนเน่
22:00
Viterbese Calcio
Troyes
22:30
เม็ตซ์
Virtus Entella
22:30
Ligorna
บาเยิร์น มิวนิค
23:00
มึนเช่นกลัดบัค
น็องต์
23:00
ลอริยองต์
เรอัล โซเซียดาด
23:00
โมนาโก
เอ็มโปลี
23:00
Pontedera
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:15
บียาร์เรอัล
บาเลนเซีย
23:45
เรอัลซาราโกซา
Borussia Hildesheim
00:00
Arminia Hannover
Hagen / ​Uthlede
00:00
Drochtersen / Assel
Stade Plabennec
00:00
แบรสต์
โคเวนทรี ซิตี้
00:00
นอริชซิตี
อัลกอร์กอน
00:00
Crotone
Cayon
00:00
Racing Santander
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:45
แอตเลติโก มาดริด
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:00
สวอนซีซิตี
ดาร์บีเคาน์ตี
01:00
เรอัล เบติส
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
01:30
เลสเตอร์ ซิตี้
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
01:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
Lancaster City
01:45
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:45
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:00
เบรนท์ฟอร์ด
แซงต์ เอเตียน
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
ปอร์โต้
02:00
โรม่า
Xerez Deportivo
02:00
Real Madrid II
เอลเช่
02:30
เตเนริเฟ

11 Germany - Regionalliga: Nordost

FSV Optik Rathenow
00:00
Lokomotive Leipzig
BFC Dynamo
00:00
Energie Cottbus
Luckenwalde
00:00
Eilenburg
Chemie Leipzig
00:00
Germania Halberstadt
Hertha BSC II
00:00
ZFC Meuselwitz
Lichtenberg
00:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Vilzing
23:30
TSV Abtswind
Vatan Spor
23:30
Würzburger FV
Ammerthal
23:30
Cham
ATSV Erlangen
23:30
Ansbach
Gebenbach
23:30
1. SC Feucht
Eintracht Bamberg
00:00
Bayern Hof

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Türkspor Augsburg
23:30
Dachau
Donaustauf
23:30
Hankofen-Hailing
Schwabmünchen
23:30
Kottern
Deisenhofen
23:30
Gundelfingen
Ingolstadt II
23:30
Pullach
Ismaning
23:30
1860 München II
Schwaben Augsburg
23:30
Landsberg
Jahn Regensburg II
00:30
Garching
1880 Wasserburg
00:30
Hallbergmoos-Goldach

143 Austria - Austrian Cup

Kuchl
00:00
Blau-Weiß Linz

1233 Finland - Ykkonen

VPS
22:30
Jaro
RoPS
22:30
MuSa
Klubi-04
22:30
JIPPO
Gnistan
22:30
KPV
EIF
22:30
PK-35

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Selfoss
02:15
Thróttur Reykjavík
Fjölnir
02:15
Grindavík
Kórdrengir
02:15
Víkingur Ólafsvík
Vestri
03:00
Grótta

1796 Iceland - 2. Deild

Völsungur
01:00
Haukar
Leiknir Fáskrúdsfj.
01:00
KF
Magni
02:15
Fjardabyggd
Thróttur Vogar
02:15
ÍR
KV
02:15
Njardvík
Kári
02:15
Reynir

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Haugesund
00:00
Strømsgodset
Lillestrøm
00:00
Sarpsborg 08
Mjøndalen
00:00
Stabæk
Odd
00:00
Sandefjord

155 Romania - Romania Cup

Armata Aurul Brad
21:30
Hunedoara
ACS Poli Timişoara
21:30
Cetate Deva
Nera Bozovici
21:30
Progresul Ezeriș
Universitatea de Vest
21:30
Ghiroda
Fortuna Becicherecu Mic
21:30
Avântul Periam
Gloria Lunca Teuz Cermei
21:30
Luceafarul Lotus
Foresta Tileagd
21:30
Luceafărul Oradea
Sportul Beclean
21:30
Someşul Dej
CS Floreşti
21:30
Sănătatea Cluj
Lăpuş R
21:30
Progresul Şomcuţa Mare
Ştiinţa Beltiug
21:30
CSM Satu Mare
Rapid Jibou
21:30
Sportul Simleu
Voinţa Stremţ
21:30
Ocna Mureș
Industria Galda de Jos
21:30
Unirea Alba Iulia
Steagu Roşu Braşov
21:30
Kids Tâmpa Braşov
Avrig
21:30
Olimpic Cetate
Kinder Sângeorgiu de Mur
21:30
Unirea Ungheni
Golimpiakosz Odorheiu
21:30
Odorheiu Secuiesc
Inter Aninoasa
21:30
Pucioasa
Asalt Bucureşti
21:30
Olteniţa
Viitorul Curita
21:30
CSM Bacău
Moldova Cristești
21:30
Dante Botoşani
Paşcani
21:30
Hușana Huși
Juniorul Suceava
21:30
Şomuz Fălticeni
CSM FC Vaslui
21:30
SJ Vaslui
Victoria Traian
21:30
Viitorul Ianca
Înfrăţirea Jilavele
21:30
Recolta Gheorghe Doja
Pescarusul Sarichioi
21:30
Sportul Chiscani
Năvodari
21:30
Gloria Albeşti
Zimbrul Slobozia Conachi
21:30
Sporting Lieşti
Phoenix Poşta Câlnău
21:30
Plopeni
Inizio Focşani
21:30
Targu Secuiesc
Dunarea Ciocanesti
21:30
Înainte Modelu
Făurei
21:30
Agricola Borcea
Brăneşti
21:30
Tunari
Petrolul 95
21:30
Flacăra Moreni
Maxima Hobaia
21:30
Alexandria
CS Cârcea
21:30
Petrolul Potcoava
Viitorul Şimian
21:30
Gilortul
Sparta Râmnicu Vâlcea
21:30
Horezu
Minerul Costeşti
21:30
Jiul Petrosani

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
07:00
San Lorenzo
Unión Santa Fe
00:15
Banfield
Godoy Cruz
00:15
Atlético Tucumán
Sarmiento
02:30
Platense
Vélez Sarsfield
02:30
Defensa y Justicia
Independiente
04:45
Patronato

5 Brazil - Serie B

Botafogo
07:30
CSA
Avaí
05:00
Remo

5 Brazil - Copa do Brasil

Vitória
07:30
Grêmio
Athletico PR
02:00
Atlético GO
Santos
05:15
Juazeirense

80 Chile - Primera Division

Cobresal
22:00
Melipilla
Unión Española
02:30
Huachipato
O'Higgins
05:00
Curicó Unido

80 Chile - Primera B

Univ. Concepción
05:30
Magallanes

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
08:05
Deportivo Pasto

353 Colombia - Copa Betplay

Patriotas Boyacá
03:00
Real San Andres
Atlético Bucaramanga
06:00
Envigado

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
07:00
Guanacasteca
Deportivo Saprissa
09:00
Santos de Guápiles
Grecia
03:00
Cartaginés

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
07:05
Celaya
Cimarrones de Sonora
09:05
Tapatío

158 Uruguay - Segunda Division

Uruguay Montevideo
04:00
Defensor Sporting
Albion
06:00
Racing

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Las Vegas Lights
09:30
Orange County
Atlanta United II
06:30
Tulsa Roughnecks

26833 Grenada - Premier Division

Hard Rock
06:15
Eagles Super Strikers

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Shorta
05:00
Hilal El-Fasher
Al Khartoum
05:00
Merreikh El-Fasher
Al Ahly Shendi
05:00
Al Hilal Kadougli
Tuti
05:00
Hay Al Arab

5618 China PR - Super League

Hebei CFFC
15:30
Dalian Professional
Beijing Guoan
15:30
Shanghai SIPG
Tianjin Teda
17:30
Changchun Yatai
Shanghai Shenhua
19:30
Wuhan Zall

5618 China PR - League One

Nanjing City
16:30
Guizhou Zhicheng
Shenyang Urban
18:35
Xinjiang Tianshan
Wuhan Three Towns
19:00
Sichuan

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
15:15
Johor Darul Ta'zim II
Kelantan
15:45
PDRM
PKNP
20:00
Kelantan United

3995 Malaysia - Super League

Sabah
19:15
Pahang
Melaka United
20:00
Terengganu
Selangor
20:00
Johor Darul Ta'zim
UiTM
20:00
Pulau Pinang

99474 World - Olympic Games

ซาอุดีอาระเบีย
15:00
Brazil U23
Germany U23
15:00
Côte d'Ivoire U23
Romania U23
15:30
New Zealand U23
เกาหลีใต้
15:30
Honduras U23
ออสเตรเลีย
18:00
Egypt U23
Spain U23
18:00
Argentina U23
France U23
18:30
ญี่ปุ่น
South Africa U23
18:30
Mexico U23

1233 Finland - Kakkonen

Jazz
22:30
I-Kissat
Honka Akatemia
22:30
SalPa
TPV
22:30
KaaPo
Reipas
22:30
JäPS
Ilves II
23:00
VJS
PKKU
23:30
KäPa

1578 Norway - 2. Division

Senja
18:00
Kongsvinger
Rosenborg II
20:00
Sotra
Alta
20:30
Tromsdalen
Vålerenga II
21:00
Fløya
Kjelsås
22:00
Levanger
Skeid
22:30
Øygarden
Asker
23:00
Florø
Hødd
23:00
Brattvåg
Fram
23:00
Egersund
Kvik Halden
00:00
Bærum
Moss
00:00
Eidsvold
Arendal
00:00
Flekkerøy

5 Brazil - Acreano

Vasco da Gama AC
05:00
Atlético Acreano

5 Brazil - Carioca 2

Audax Rio
01:00
Cabofriense
CFRJ / Marica
01:00
Duque de Caxias
Angra dos Reis
01:00
Gonçalense
América RJ
01:00
Artsul
Macaé
01:00
Americano
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Friburguense

5 Brazil - Amapaense

Macapá
06:00
Independente AP

44 Argentina - Torneo Federal A

Sarmiento Resistencia
05:00
Def. de Pronunciamiento
Gimnasia y Tiro
05:00
Defensores Belgrano VR
CDJU Gualeguaychu
05:00
Unión Sunchales
Boca Unidos
05:00
Crucero del Norte
Sportivo Las Parejas
05:00
Central Norte
Douglas Haig
05:00
Chaco For Ever
Gimnasia Concepción
05:00
Racing Córdoba
Ciudad de Bolívar
05:00
Sansinena
Sportivo Desamparados
05:00
Juventud Unida Univ.
Villa Mitre
05:00
Deportivo Camioneros
Ferro Carril Oeste LP
05:00
Huracán Las Heras
Circulo Deportivo
05:00
Sol de Mayo
Cipolletti
05:00
Deportivo Madryn
Independiente Chivilcoy
05:00
Olimpo
Estudiantes de San Luis
05:00
Sportivo Peñarol

2405 Estonia - Estonian Cup

Tulevik
23:30
Olympic
Flora U19
00:00
FCP Parnu
FCI Tallinn
00:00
Pärnu Sadam

5 Brazil - Brasileiro U20

América Mineiro U20
20:00
Ceará U20
Fortaleza U20
01:00
Atlético GO U20
Flamengo RJ U20
01:00
Cruzeiro U20
Botafogo U20
01:00
Sport Recife U20
Santos U20
01:00
Sao Paulo U20
Atletico-MG U20
02:00
Palmeiras U20
Bahia U20
02:00
Vasco U20

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
16:30
Capalaba
SC Wanderers
17:00
Brisbane Roar II

716 Nigeria - Npfl

Ifeanyi Uba
22:00
Akwa United
MFM
22:00
Rivers United
Lobi Stars
22:00
Enyimba
Sunshine Stars
22:00
Plateau United
Akwa Starlets
22:00
Nasarawa United
Enugu Rangers
22:00
Katsina United
Abia Warriors
22:00
Adamawa United
Kwara United
22:00
Kano Pillars
Wikki Tourist
22:00
Heartland
Jigawa Golden Stars
22:00
Warri Wolves

2507 Gambia - GFA League

Real de Banjul
05:00
Banjul
Armed Forces
05:00
GPA
Fortune
05:00
Waa Banjul Football
เอซี มิลาน
05:00
Wallidan
Tallinding United
05:00
Marimoo
Hawks
05:00
Sporting Real FC
Brikama United
05:00
GAMTEL

1796 Iceland - 4. Deild

Ísbjörninn
03:00
KFR
RB
03:00
Snæfell
Stokkseyri
03:00
Gullfálkinn
Skallagrímur
03:00
Smári
SR
03:00
ÍBU
KFB
03:00
Hamar

1796 Iceland - 3. Deild

Ægir
01:00
Dalvík / Reynir
Einherji
02:00
Höttur / Huginn
Vídir
03:00
ÍH
Tindastóll
03:00
Ellidi

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Höchst
23:30
Bezau
Nenzing
23:30
Andelsbuch
Lustenau
23:30
Ludesch
Göfis
23:30
Rheindorf Altach II
Alberschwende
23:30
Schruns
Hard
23:30
Fussach
Hörbranz
00:00
Meiningen

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
01:45
Sion Swifts W
Glentoran BU W
01:45
Linfield W
Crusaders Strikers W
02:00
Cliftonville W

491 Northern Ireland - Championship Women

Lisburn W
01:30
Ballymena Allstars W
Mid-Ulster W
01:30
East Belfast W
Killen Rangers W
01:30
St. James' Swifts W

99474 World - Club Friendlies Women

SGS Essen W
23:00
Ajax W

338 Peru - Copa Bicentenario

Carlos Manucci
07:00
Sporting Cristal

1796 Iceland - Premier League Women

Thor Akureyri W
01:00
Breidablik W
Stjarnan W
02:15
Selfoss W
Fylkir W
03:00
Valur W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Deportivo Recoleta
00:00
General Caballero JLM
Deportivo Primavera
02:00
Olimpia

1233 Finland - Kolmonen

SavU
22:30
RPS Lions
IPS Edustus
22:30
LaPa
Liry
22:30
Ri-Pa
PK-37
23:00
JPS
KyPa
23:00
HaPK
TuPS
23:00
Kuusysi
PuiU Helsinki
23:15
PPJ