ufabet

ตารางบอล 27 ก.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

HJK
23:00
มัลโม่
Omonia Nicosia
23:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Flora
23:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
Žalgiris
00:00
เฟเรนซ์วารอส

479 เจลีก

กัมบะ โอซาก้า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า

99474 World - Club Friendlies

Rijnsburgse Boys
07:00
Telstar
เลบันเต้
07:00
Atromitos
อาโปเอล
07:00
CSKA Sofia
NAC Breda
07:00
Almere City
โตริโน่
07:00
Al Fateh
Olympiakos
07:00
Onisilos
Exeter City
19:00
บริสตอลซิตี
เกงค์
20:00
RWDM
เบซิคตัส
23:00
อิสตันบูล บีบี
ไมนซ์
23:00
Gazişehir Gaziantep
ลาซิโอ
23:30
Calcio Padova
พลีมัธ อาร์ไกล์
00:00
บริสตอลซิตี
คริสตัล พาเลซ
00:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
De Treffers
00:00
De Graafschap
Patro Eisden
00:00
MVV Maastricht
กาดิซ
00:00
พัลมาส
FC Cartagena
00:00
Al Nasr
จิลลิ่งแฮม
01:00
มิลล์วอลล์
Mansfield Town
01:00
โคเวนทรี ซิตี้
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
01:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Oldham Athletic
01:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
01:00
ซันเดอร์แลนด์
บริสตอล โรเวอร์ส
01:00
Havant & Waterlooville
Brackley Town
01:00
Northampton Town
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
01:00
เซาแธมป์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
01:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เซบีย่า
01:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
Darlington
01:30
Harrogate Town
Dartford
01:30
Sutton United
Woking
01:30
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Enfield Town
01:30
Boreham Wood
Wimborne Town
01:30
Eastleigh
Chesterfield
01:30
Bradford City
Guiseley
01:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป
01:30
ลินคอล์น ซิตี้
Barnet
01:30
Swindon Town
วีแกนแอทเลติก
01:30
สโตกซิตี
Walsall
01:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
Port Vale
01:30
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
Hungerford Town
01:30
Cheltenham Town
Warrington Town
01:30
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
Cliftonville
01:30
Ards
Stourbridge
01:30
Solihull Moors
Stevenage
01:45
วัตฟอร์ด
Farsley Celtic
01:45
Halifax Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:45
อิปสวิช ทาวน์
Nantwich Town
01:45
Altrincham
Chesham United
01:45
Wealdstone
Curzon Ashton
01:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Alfreton Town
01:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
Boston United
01:45
Notts County
Hereford
01:45
Cheltenham Town
Haringey Borough
01:45
Aldershot Town
แบล็กพูล
01:45
เบิร์นลีย์
Great Wakering Rovers
01:45
Dagenham & Redbridge
Torquay United
01:45
Truro City
Skelmersdale United
01:45
Prescot Cables
Trafford
01:45
Chester
บอร์มัธ
01:45
เชลซี
Armagh City
02:00
Warrenpoint Town

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Nürnberg II
23:30
Unterhaching
Aubstadt
23:30
Bayreuth
Greuther Fürth II
23:30
Schweinfurt
Rain / Lech
23:30
Viktoria Aschaffenburg
Eichstätt
23:30
Memmingen
Illertissen
00:00
Buchbach
Heimstetten
00:00
Pipinsried
Augsburg II
00:00
Schalding-Heining
Wacker Burghausen
00:00
1860 Rosenheim
Eltersdorf
00:00
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Carl Zeiss Jena
23:30
Altglienicke
Auerbach
00:00
BAK '07
Babelsberg
00:00
Chemnitzer FC
Tennis Borussia
00:00
Union Fürstenwalde

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Neumarkt Germany
23:30
Seligenporten
Karlburg
23:30
Großbardorf

143 Austria - Austrian Cup

TSV St. Johann
00:00
Dornbirn
Siegendorf
01:00
St. Jakob Rosental

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thór
01:00
Fram

227 Russia - Russian Cup

Ilpar
05:00
Zenit Izhevsk
Chayka
05:00
Avangard Kursk
Torpedo Miass
05:00
Chelyabinsk
Tyumen
05:00
Zvezda Perm
Irtysh
05:00
Dinamo Barnaul
Leningradets
05:00
Dinamo St. Petersburg
Zvezda Sint Petersburg
05:00
Tver
Dinamo Bryansk
05:00
Smolensk
Dinamo Vladivostok
05:00
Chertanovo
Kairat Moskva
05:00
Kaluga
Peresvet Podolsk
05:00
Ryazan
Saturn Ramenskoye
05:00
Znamya Noginsk
Spartak Tuymazy
05:00
Volga Ulyanovsk
Strogino
05:00
Krasava Odintsovo
Rodina Moskva
05:00
Torpedo Vladimir
Volna Kovernino
05:00
Shinnik
Sokol Saratov
05:00
Saransk
Dinamo Stavropol'
05:00
Kuban Kholding
Chernomorets
05:00
Biolog
Legion Dynamo
05:00
Spartak Nal'chik
Anzhi
05:00
Mashuk-KMV
SKA Rostov
05:00
Forte Taganrog

227 Russia - Youth League

Ufa U19
16:00
Spartak Moskva U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
Dinamo Moskva U19
Rubin Kazan U19
18:00
Ural U19
Krylya Sovetov U19
18:00
Nizhny Novgorod U19
UOR №5 U20
20:00
Arsenal Tula U19
CSKA Moscow U19
21:00
Strogino U20
Akhmat Grozny U19
21:00
Sochi U19
Lokomotiv Moskva U19
22:00
Chertanovo U20
Zenit U19
23:00
Khimki U20
Krasnodar U19
23:00
Rostov U19

47 Sweden - Superettan

Helsingborg
00:00
Falkenberg
Öster
00:00
Jönköpings Södra

44 Argentina - Superliga

Huracán
02:30
Colón
Aldosivi
04:45
Racing Club

5 Brazil - Copa do Brasil

Criciúma
05:15
Fluminense

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
06:00
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

Coquimbo Unido
23:30
Puerto Montt

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
08:05
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
06:00
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
06:00
ADR Jicaral

459 Ecuador - Liga Pro

Delfin
07:00
Técnico Universitario

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
08:00
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
05:00
Dorados

338 Peru - Segunda Division

Juan Aurich
05:00
Unión Comercio
Molinos El Pirata
05:00
Deportivo Coopsol
Atlético Grau
05:00
Union Huaral
Comerciantes Unidos
05:00
Sport Chavelines Juniors
Santos
05:00
Carlos Stein
Deportivo Llacuabamba
05:00
Santa Rosa PNP

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Loudoun United
06:00
Charleston Battery

26833 Grenada - Premier Division

Hurricanes
06:15
Mt. Rich
Chantimelle
06:15
St. John's
SAB Spartans
06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Camerhogne
06:15
Paradise

5618 China PR - Super League

Qingdao Hainiu
17:00
Shenzhen
Chongqing Dangdai Lifan
17:00
Guangzhou R&F
Henan Jianye
19:00
Shijiazhuang Ever Bright
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
19:00
Shandong Luneng

5618 China PR - League One

Chengdu Qianbao
15:30
Zibo Sunday
Meizhou Hakka
18:35
Nantong Zhiyun
Suzhou Dongwu
18:35
Zhenjiang Huasa
Jiangxi Liansheng
19:00
Shaanxi Chang'an

3995 Malaysia - Premier League

PBDKT T-Team
20:00
Negeri Sembilan
Skuad Projek
20:00
PKNS

3995 Malaysia - Super League

MISC
20:00
Kedah
Perak
20:00
Kuala Lumpur

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Oriente Petrolero
07:30
Aurora

99474 World - Olympic Games Women

นิวซีแลนด์ W
15:00
สวีเดน W
สหรัฐอเมริกา W
15:00
ออสเตรเลีย W
ชิลี W
18:00
ญี่ปุ่น W
แคนาดา W
18:00
Great Britain W
เนเธอร์แลนด์ W
18:30
จีน W
บราซิล W
18:30
Zambia W

1233 Finland - Kakkonen

HJS Akatemia
22:30
EPS

909440 Cambodia - C-League

Boeung Ket
15:30
Police Commissary

98 Australia - Brisbane Premier League

Brisbane Knights
17:30
Toowong
Mt Gravatt Hawks
17:30
Univ. Queensland
The Gap
17:30
Centenary Stormers

5 Brazil - Brasileiro U20

Corinthians U20
02:30
Fluminense U20

98 Australia - Npl South Australian

Campbelltown City
17:00
Sturt Lions

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Ilves W
23:00
HPS W

458 Mexico - Liga Mx Women

León W
07:00
Tigres UANL W
Tijuana W
09:00
Toluca W

44 Argentina - Reserve League

Huracán Res.
20:00
Colón Res.
Aldosivi Res.
20:00
Racing Club Res.
Boca Juniors Res.
20:00
San Lorenzo Res.
Unión Santa Fe Res.
20:00
Banfield Res.
Godoy Cruz Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
Sarmiento Res.
20:00
Platense Res.
Independiente Res.
20:00
Patronato Res.
Central Córdoba SdE Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Rosario Central Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
Lanús Res.
23:45
River Plate Res.
Arsenal Res.
01:00
Argentinos Juniors Res.

1796 Iceland - 4. Deild

GG
03:00
Berserkir
Árborg
03:00
Kría
Álafoss
03:00
Bjorninn

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lochau
00:00
Blau-Weiß Feldkirch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Brisbane Knights Res.
15:30
Toowong Res.
Mt Gravatt Res.
15:30
Univ. Queensland Res.
The Gap Res.
15:30
Centenary Stormers II

99474 World - Club Friendlies Women

SC Sand W
23:00
Freiburg W

1796 Iceland - Premier League Women

Thróttur Reykjavík W
02:15
Keflavík W

1796 Iceland - 1. Deild Women

IA Akranes W
02:15
KR W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

3 de Febrero FBC
04:00
Sol de América
Cristóbal Colón
06:30
Guaraní

1233 Finland - Kolmonen

IK Myran
23:00
VPS II