ufabet

ตารางบอล 24 ก.ค. 2564

479 เจลีก

กัมบะ โอซาก้า
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
สากัน โตสู
17:00
เซเรโซ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies

Jong AZ
07:00
FC Volendam
Bochum
07:00
โตริโน่
Debrecen
07:00
Diósgyőr
เลกาเนส
07:00
Talavera CF
Kolding IF
07:00
Silkeborg
Asenovets
14:00
Borislav 2009
Nesebar
14:00
Chernomorets 1919 Burgas
Tychy 71
15:00
Jastrzębie
เกตาเฟ่
15:00
Atromitos
เอสปันญ่อล
15:00
ราโย่ บาเยกาโน่
Bucovina Radauti
15:00
CSM Iaşi
Ceahlaul Piatra Neamt
15:00
Foresta Suceava
Benesov
15:00
Bohemians 1905 II
Nyíregyháza Spartacus
15:00
Balmazújvárosi
Vranov nad Topľou
15:00
Snina
CSA Steaua Bucureşti
15:00
Unirea Constanța
Astra
15:00
Blejoi Vispeşti
Jarun
15:00
Karlovac 1919
Ripensia Timişoara
15:00
ASU Poli Timişoara
Benatky nad Jizerou
15:00
Horky nad Jizerou
Hanácká
15:30
Zlín II
Sesvete
15:30
Kustošija
Paksi SE
16:00
Budafoki MTE
SKRA Częstochowa
16:00
Górnik Zabrze II
Real Sociedad II
16:00
เออิบาร์
น็องต์
16:00
แบรสต์
Stomil Olsztyn
16:00
Sokół Ostróda
BW Lohne
16:00
VfB Oldenburg
Komárom
16:00
MTK II
Socuéllamos
16:00
Linares Deportivo
Slovan Rosice
16:00
Zbrojovka Brno II
Olimpia Grudziądz
16:00
Elana Toruń
Cham
16:00
Thalwil
Hutnik Krakow
16:00
Polonia Bytom
แอธเลติก บิลเบา
16:30
Mirandés
Amorebieta
16:30
UD Logroñés
Osasuna II
16:30
SD Logroñés
FC Den Bosch
17:00
MVV Maastricht
Widzew Lodz
17:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Skive
17:00
Aarhus Fremad
B 93
17:00
FA 2000
Hillerød
17:00
Frem
Middelfart
17:00
HIK
Brønshøj
17:00
Roskilde
Chojniczanka Chojnice
17:00
Kalisz
Volendam II
17:30
Jong AZ
Wieczysta Kraków
17:40
Resovia Rzeszów
Katowice
17:40
Goczałkowice Zdrój
เฮราเคิล
18:00
NEC
วิลเลม ทเว
18:00
Lierse Kempenzonen
West Didsbury & Chorlton
18:00
Altrincham
De Graafschap
18:00
Telstar
ฮัลล์ซิตี
18:00
Mansfield Town
แร็งส์
18:00
Lens
AB
18:00
Næstved
Porz
18:00
Düren Merzenich
Fortuna Köln II
18:00
FV Engers 07
วัตฟอร์ด
18:00
เบรนท์ฟอร์ด
Bromley
18:30
Ebbsfleet United
Cleethorpes Town
18:30
Grantham Town
Eintracht Norderstedt
19:00
Greifswalder FC
Bedford Town
19:00
Wealdstone
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
19:00
Exeter City
Leamington
19:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Bischofswerdaer FV
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Jong Utrecht
19:00
Go Ahead Eagles
St. Johnstone
19:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
Jong PSV
19:00
Schalke 04 II
กริมสบี้ ทาวน์
19:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
Oldham Athletic
19:00
เบิร์นลีย์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
19:00
Wrexham
Kickers Offenbach
19:00
Bergisch Gladbach
Wuppertaler SV
19:00
Germania Ratingen
ASC Dortmund
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Monheim
19:00
FSV Vohwinkel
Belper Town
19:00
Coalville Town
บริสตอลซิตี
19:30
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
พีอีซี ซโวลล์
19:30
SC Cambuur
แร็งส์
19:30
Lens
เรดิง
20:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Preußen Münster
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:00
Greuther Fürth
Monza
20:00
Pro Sesto
Cliftonville
20:00
Newry City AFC
Coleraine
20:00
Annagh United
มึนเช่นกลัดบัค
20:30
เม็ตซ์
Northampton Town
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
วัตฟอร์ด
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
East Grinstead Town
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Tavistock
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
เซลติก
21:00
เวสต์แฮม
Dartford
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Barrow
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
Ashton United
21:00
Altrincham
Banbury United
21:00
Solihull Moors
Maidstone United
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
ลูตัน ทาวน์
21:00
พอร์ตสมัท
Cheltenham Town
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
Dover Athletic
21:00
Folkestone Invicta
Metropolitan Police FC
21:00
Eastleigh
Weymouth
21:00
Swindon Town
Bradford City
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
Borussia Hildesheim
21:00
Hagen / ​Uthlede
ดอร์ทมุนด์
21:00
แอธเลติก บิลเบา
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
Stratford Town
21:00
Yeovil Town
Maidenhead United
21:00
Leyton Orient
AFC Telford United
21:00
Notts County
อิปสวิช ทาวน์
21:00
คริสตัล พาเลซ
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
แบล็กพูล
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
Harrogate Town
21:00
ซันเดอร์แลนด์
สคันธอร์ป
21:00
ฮัลล์ซิตี
โวล์ฟสบวร์ก
21:00
โมนาโก
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
สวอนซีซิตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
นีซ
21:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
Warrington Town
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Fylde
21:00
โรชเดล
สโตกซิตี
21:00
แอสตันวิลลา
AFC Hornchurch
21:00
Dagenham & Redbridge
Sheerwater
21:00
Woking
Poole Town
21:00
Torquay United
Vicenza
21:00
กายารี่
Ramsbottom United
21:00
Bury AFC
Radcliffe Borough
21:00
Chester
Nantwich Town
21:00
Whitchurch Alport
Crusaders
21:00
H&W Welders
Chelmsford City
21:00
Boreham Wood
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
จิลลิ่งแฮม
Stalybridge Celtic
21:00
Curzon Ashton
Eastbourne Borough
21:00
Kingstonian
Ware
21:00
Royston Town
East Thurrock United
21:00
Concord Rangers
Bath City
21:00
Gloucester City
Frome Town
21:00
Yate Town
Rushall Olympic
21:00
Stafford Rangers
Hyde United
21:00
Bradford Park Avenue
Haringey Borough
21:00
Oxford City
Wattenscheid 09
21:00
Lüner SV
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
Basford United
21:00
Leek Town
Shepshed Dynamo
21:00
Sheffield
North Ferriby
21:00
Albion Sports
Chatham Town
21:00
Welling United
Blyth Spartans
21:00
South Shields
Ginsheim
21:00
Koblenz
Sokół Kleczew
21:00
Kalisz
บาเยิร์น มิวนิค
21:30
อาแจกซ์
โบโลญญ่า
21:30
FeralpiSalò
อองเช่ร์
22:00
Troyes
โคโลญจน์
22:00
Elversberg
Westerlo
22:00
OFI
Podbeskidzie
22:00
Garbarnia Kraków
Győri ETO
22:00
Várda SE
แฟร้งค์เฟิร์ต
22:00
สตราส์บูร์ก
ลอริยองต์
22:00
บอร์กโดซ์
Miedź Legnica
22:00
Chrobry Głogów
เวโรน่า
22:00
Virtus Verona
Spezia
22:00
เลชเช่
Pisa
22:00
Cremonese
Red Star
22:00
UNFP
Perugia
22:00
Montevarchi Calcio
เอซี มิลาน
22:00
Modena
โฟรซิโนเน่
22:00
Alatri
Ohrid
22:00
Rabotnicki
Sokol Zápy
22:00
Viktoria Plzen II
Rapperswil-Jona
22:00
YF Juventus
FC BW Friesdorf
22:00
Mülheim-Kärlich
Pehchevo
22:00
FK Sloga Vinica 1934
Trento Calcio 1921
22:30
ปาร์มา
นาโปลี
22:30
Pro Vercelli
เบรสชา
22:30
Renate
Reggina
22:30
Sambenedettese
Bövinghausen
22:30
TuS Haltern
แรนส์
23:00
เลบันเต้
Sparta Petegem
23:00
Deinze
อูเทรชท์
23:00
Volos NFC
Sutton United
23:00
Aldershot Town
Tempo Overijse
23:00
RWDM
แทร็บซอนสปอร์
23:00
อิสตันบูล บีบี
ซัสเซาโล่
23:00
Südtirol
แซงต์ เอเตียน
23:00
Clermont
Cuoiopelli
23:00
เอ็มโปลี
วิเทสส์
23:00
Lommel United
Sirens
23:00
Floriana
Hamrun Spartans
23:00
Balzan
ยูเวนตุส
23:00
Cesena
Mačva Šabac
23:00
Bačka Palanka
Trajal Krusevac
23:00
Borac Čačak
กลาสโกว์ เรนเจอร์
23:30
ไบรท์ตัน
Ponikve
23:30
Bistra
เรอัล โซเซียดาด
00:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
บาเลนเซีย
00:00
FC Cartagena
บาร์เซโลน่า
00:00
คิโรน่า
มาลากา
00:00
Sevilla II
เรอัล เบติส
00:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
Villalbés
00:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
00:00
Orléans
Real Avilés
00:00
เรอัล โอเบียโด้
Petrolul 52
00:00
Concordia Chiajna
Zalaegerszegi TE
00:00
AEK Larnaca
Heist
00:30
Standard Liège
Aris
00:30
Hapoel Katamon
Recreativo Huelva
00:30
Real Betis II
Honvéd
01:00
บียาร์เรอัล
Ponferradina
01:00
เรอัล บายาโดลิด
UD Ibiza
01:00
มาจอร์กา
Conil
01:00
San Fernando CD
CD Badajoz
01:00
Benfica II
Algeciras
01:30
กาดิซ
บราก้า
02:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
เอลเช่
02:00
เรอัลซาราโกซา
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
03:30
Porto II

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
18:30
Jahn Regensburg
Heidenheim
18:30
พาเดอร์บอร์น
Dynamo Dresden
18:30
Ingolstadt
Hansa Rostock
18:30
Karlsruher SC
แวร์เดอร์ เบรเมน
01:30
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

Waldhof Mannheim
19:00
Magdeburg
Havelse
19:00
Saarbrücken
Kaiserslautern
19:00
Eintracht Braunschweig
Hallescher FC
19:00
Meppen
Zwickau
19:00
Borussia Dortmund II
1860 München
19:00
Würzburger Kickers

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Schweinfurt
19:00
Rain / Lech
Pipinsried
22:00
Augsburg II
Eichstätt
22:00
Illertissen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BAK '07
17:00
Carl Zeiss Jena
Altglienicke
18:00
FSV Optik Rathenow
Union Fürstenwalde
18:00
Auerbach
Lokomotive Leipzig
21:00
BFC Dynamo

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Seligenporten
19:00
Karlburg
Ansbach
19:00
Gebenbach
Bayern Hof
20:00
Neumarkt Germany
Cham
21:00
ATSV Erlangen
TSV Abtswind
21:00
Vatan Spor
Großbardorf
21:00
Vilzing
Sand
21:00
Eintracht Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Landsberg
19:00
Jahn Regensburg II
Dachau
19:00
Donaustauf
Hankofen-Hailing
21:00
Schwabmünchen
Gundelfingen
22:00
Ingolstadt II
Hallbergmoos-Goldach
22:00
Türkspor Augsburg
Garching
23:00
Kirchanschöring

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rapid Vienna
22:00
Hartberg
Rheindorf Altach
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Wattens
22:00
Admira

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
01:00
Dornbirn

212 Belarus - Pershaya Liga

Dnepr Mogilev
18:00
Naftan
Slonim
20:30
Belshina
Baranovichi
22:30
Krumkachy

556 Belgium - Pro League

OH Leuven
21:15
Zulte-Waregem
Kortrijk
23:30
RFC Seraing
KV Oostende
01:45
Sporting Charleroi

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Radnik Bijeljina
00:00
Sloboda Tuzla
Sloga
02:00
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
22:45
OFK Pirin
Levski Sofia
01:00
Slavia Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Yantra 1919
22:30
Hebar 1918
Sportist Svoge
22:30
Maritsa Plovdiv
Neftohimik
22:30
Spartak Varna
Strumska slava
22:30
Septemvri Sofia
Septemvri Simitli
23:00
Marek
Sozopol
00:00
Dobrudzha 1919

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
23:55
Lokomotiva Zagreb
Gorica
02:00
Šibenik

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
21:00
Bohemians 1905
Pardubice
21:00
Karviná
Jablonec
21:00
Baník Ostrava
Sparta Praha
00:00
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
15:15
Ústí nad Labem
Chrudim
15:15
Sparta Praha II
Dukla Praha
22:00
Vyškov
Opava
22:00
Vlašim
Lisen
22:00
Viktoria Žižkov
Prostějov
22:00
Příbram

245 Czech Republic - Czech Cup

Nový Jičín
16:00
Valašské Meziříčí
Jiskra Rýmařov
20:00
Uničov
Nove Sady
22:00
Viktorie Přerov
Frydlant
22:00
Vítkovice
Žďár nad Sázavou
22:00
Ždírec nad Doubravou
Sokol Tasovice
22:00
Start Brno
Skaštice
22:00
HFK Olomouc
Beskyd Frenštát
22:00
Frýdek-Místek
Sokol Lanžho
22:00
Hodonín-Šardice
Hranice
22:30
Tatran Všechovice
Velka Bites
23:00
Blansko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
23:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Hvidovre
20:00
Jammerbugt

1233 Finland - Veikkausliiga

SJK
21:00
Oulu
HJK
21:00
Haka

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
20:00
TPS
PK-35
20:00
RoPS
KPV
21:00
VPS
JIPPO
21:00
EIF
MuSa
21:00
Gnistan

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Bastia
20:00
นีมส์
อาเมียงส์
00:00
Auxerre
ก็อง
00:00
Rodez
Dunkerque
00:00
Quevilly Rouen
Grenoble Foot 38
00:00
Paris
Le Havre
00:00
แก็งก็อง
Pau
00:00
Nancy
ตูลูส
00:00
Ajaccio
วาล็องเซียนส์
00:00
Niort

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
21:00
Selfoss

1796 Iceland - 2. Deild

Leiknir Fáskrúdsfj.
20:00
ÍR
KF
23:00
Kári
Magni
23:00
KV

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Drogheda United
21:00
Derry City
Fairview Rangers
22:00
Finn Harps
Longford Town
01:30
Bangor GGFC

748 Latvia - Virsliga

Noah Jūrmala
21:00
FC Daugavpils / Progress

748 Latvia - First Liga

Tukums
18:00
JDFS Alberts
Grobiņa
20:00
Smiltene
Albatroz
22:00
Super Nova
Dinamo Riga
22:00
Auda
Rēzekne / BJSS
22:00
Saldus SS/Leevon

2345 Moldova - National Division

Floreşti
22:00
Dinamo-Auto
Sheriff
00:00
Zimbru

998 Montenegro - First League

Rudar
01:00
Budućnost
Iskra
01:30
Jezero
Dečić
01:30
Zeta
Petrovac
01:30
Mornar

1578 Norway - NM Cup

Frigg
18:00
KFUM
Kolstad
18:00
Levanger
Junkeren
18:00
Mjølner
Nordstrand
19:00
Bærum
Vidar
19:00
Egersund
Herd
19:00
Hødd
Tynset
19:00
Tiller
Finnsnes
19:00
Senja
Fløya
19:00
Tromsdalen
Follo
20:00
Stabæk
Funnefoss / Vormsund
20:00
Lillestrøm
Elverum
20:00
Kongsvinger
Express
20:00
Start
Mandalskameratene
20:00
Arendal
Hinna
20:00
Bryne
Vardeneset
20:00
Djerv
Fana
20:00
Sotra
Bjarg
20:00
Brann
Sunndal
20:00
Brattvåg
NTNUI
20:00
Stjørdals-Blink
Skånland
20:00
Tromsø
Skjervøy
20:30
Alta
Gjelleråsen
21:00
Eidsvold
Gjøvik-Lyn
21:00
Toten
Eik Tønsberg
21:00
Odd
Vindbjart
21:00
Flekkerøy
Stord
21:00
Haugesund
Fjora
21:00
Sogndal
Årdal
21:00
Florø
Volda
21:00
Kristiansund
Brodd
21:00
Sandnes Ulf
Lokomotiv Oslo
23:00
Kjelsås

2 Poland - Ekstraklasa

Górnik Łęczna
20:00
Cracovia Kraków
Jagiellonia Białystok
22:30
Lechia Gdańsk
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
Wisła Płock

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

Tondela
17:00
Gil Vicente
Estrela Amadora
21:30
Vizela
Mafra
21:30
Belenenses
Academico Viseu
23:00
Casa Pia
Trofense
23:00
Sporting Covilhã
Feirense
23:00
Famalicão
ชาเวช
00:00
Farense

155 Romania - Liga 1

Voluntari
22:30
Botoşani
Academica Clinceni
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
21:30
เซนิต
โลโคโมทีฟ มอสโก
00:00
Arsenal Tula
Rubin Kazan'
00:00
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

Torpedo Moskva
21:00
Alaniya Vladikavkaz
Spartak Moskva II
22:00
Yenisey
Volgar Astrakhan
22:00
Neftekhimik
Fakel
22:00
Tom' Tomsk
Rotor Volgograd
23:00
SKA Khabarovsk
Krasnodar II
23:00
Tekstilshchik
Baltika
00:00
Orenburg

1161 Scotland - League Cup

Stirling Albion
21:00
Peterhead
Arbroath
21:00
Kelty Hearts
East Fife
21:00
Elgin City
Dundee
21:00
Forfar Athletic
Ross County
21:00
Montrose
Livingston
21:00
Cowdenbeath
Raith Rovers
21:00
Alloa Athletic
Ayr United
21:00
Falkirk
Hamilton Academical
21:00
Albion Rovers
Motherwell
21:00
Annan Athletic
Queen of the South
21:00
Airdrieonians
Kilmarnock
21:00
Stranraer
Greenock Morton
21:00
Clyde
Dunfermline Athletic
21:00
Stenhousemuir

296 Serbia - Super Liga

Radnički Niš
23:55
Napredak
เชอร์เวนา ซเวซดา
02:00
Mladost Lučani

401 Slovakia - Fortuna Liga

Liptovský Mikuláš
23:00
สโลวาน บราติสลาวา
Ružomberok
23:00
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

Námestovo
22:00
Banska Bystrica
Futura Humenne
22:00
Podbrezová
Partizán Bardejov
22:00
Šamorín
Slavoj Trebišov
22:00
Petržalka akadémia
Komárno
22:00
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
22:00
Aluminij
Koper
01:15
Mura

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Mjällby
20:00
มัลโม่
Sirius
22:30
Degerfors

47 Sweden - Superettan

Landskrona
22:00
GIF Sundsvall
Brage
22:00
Trelleborg

62 Switzerland - Super League

Luzern
23:00
ยังบอยส์
Lausanne Sport
01:30
St. Gallen

86 Ukraine - Premier League

Veres
21:00
Kolos Kovalivka
ชัคตาร์
23:30
Inhulets

86 Ukraine - Second League: Group A

Munkács
21:00
Chernihiv

44 Argentina - Superliga

Platense
07:15
Aldosivi
Colón
23:30
Lanús
San Lorenzo
01:45
Central Cordoba SdE
Racing Club
04:00
Gimnasia La Plata
Banfield
06:15
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Caseros
01:00
Almirante Brown
Gimnasia Jujuy
01:00
Deportivo Santamarina
Guillermo Brown
01:00
Brown de Adrogué
Ferro Carril Oeste
01:10
Club Atlético Güemes
Barracas Central
01:30
San Telmo
Independiente Rivadavia
01:30
Villa Dálmine
Atlético Rafaela
01:30
San Martín San Juan
Alvarado
05:00
San Martín Tucumán

5 Brazil - Serie A

Grêmio
03:00
América Mineiro
Palmeiras
05:00
Fluminense

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
02:30
Cruzeiro
Confiança
02:30
Botafogo
Náutico
05:30
Brusque

5 Brazil - Serie C

Tombense
21:00
Volta Redonda
Ypiranga Erechim
01:00
EC São José
Floresta
03:00
Ferroviário
Novorizontino
03:00
Mirassol
Botafogo PB
05:00
Santa Cruz

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
07:30
Unión Española
Ñublense
02:00
Antofagasta
Melipilla
04:30
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

Deportes Iquique
22:00
Santiago Morning
Deportes Santa Cruz
02:00
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Huila
07:40
Patriotas Boyacá
Rionegro Águilas
03:30
América de Cali
Jaguares de Córdoba
05:40
Once Caldas

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
02:00
Atlético
Leones FC
05:30
Orsomarso

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
07:00
Mushuc Runa
Olmedo
03:00
Universidad Católica
Macará
05:30
Guayaquil City

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:00
Santos Laguna
Juárez
09:00
Toluca
Pachuca
04:00
León

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
05:30
Guaraní

338 Peru - Primera Division

Alianza Atlético
23:00
Sport Huancayo
Ayacucho
01:15
Sport Boys
Alianza Universidad
03:30
Alianza Lima
Sporting Cristal
05:00
Universidad San Martín

158 Uruguay - Primera Division

Sud América
01:00
Fénix
Torque
05:15
Cerrito

158 Uruguay - Segunda Division

Central Español
22:45
Villa Teresa

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
02:30
โคลัมบัส ครูว์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
08:00
Louisville City
Real Monarchs
09:00
Las Vegas Lights
Hartford Athletic
06:00
Miami FC II
Indy Eleven
06:00
Birmingham Legion
Tampa Bay Rowdies
06:30
Loudoun United

911 Angola - Girabola

1º de Agosto
21:00
Santa Rita
Desportivo Huíla
21:00
Petro de Luanda
Cubango
21:00
Académica do Lobito
Ferroviário do Huambo
21:00
Sporting de Cabinda
Sagrada Esperança
21:00
Progresso
Recreativo do Libolo
21:00
Wiliete
Baixa de Kassange
21:00
Interclube
Onze Bravos
21:00
Recreativo da Caála

26833 Grenada - Premier Division

Paradise
03:00
SAB Spartans
Mt. Rich
04:00
Camerhogne
Mt. Rich
05:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
St. John's
06:15
Hard Rock
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
Chantimelle
Eagles Super Strikers
06:15
Hurricanes

1179 Kenya - Premier League

Vihiga United
18:00
Zoo Kericho

16175 Libya - Premier League

Al-Ittihad
22:30
Olympic Azzaweya

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
23:00
Olympic Safi
Chabab Mohammédia
01:15
Wydad Casablanca
Mouloudia Oujda
03:30
Hassania Agadir
Ittihad Tanger
03:30
Maghreb Fès

97374 Jordan - Premier League

Al Ramtha
22:00
Al Jazeera
Al Jalil
00:30
Shabab Al Ordon

155043 Bangladesh - Premier League

Baridhara
17:00
Abahani Chittagong
Brothers Union
17:00
Rahmatgonj MFS

1004 Canada - PCSL

Penticton
04:00
Kamloops City
Okanagan
04:00
Port Moody Rangers

5618 China PR - Super League

Shenzhen
17:00
Henan Jianye
Shandong Luneng
17:00
Chongqing Dangdai Lifan
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
Qingdao Hainiu
Guangzhou R&F
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
17:00
Seoul

712 Korea Republic - National League

Pyeongtaek Citizen
15:00
Cheonan City
Gimpo
17:00
Changwon City
Gimhae City
17:00
Daejeon Korail
Ulsan Citize
17:00
Gangneung City

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
15:15
PBDKT T-Team
Kelantan
15:45
Skuad Projek
Negeri Sembilan
20:00
PKNS

3995 Malaysia - Super League

Kedah
20:00
Pulau Pinang
Kuala Lumpur
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Perak
MISC
20:00
Sabah

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Paraguayo
01:00
Central Ballester
Juventud Unida G.
01:00
Deportivo Muñiz
ลูกาโน
01:00
Liniers

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Real Potosí
Nacional Potosí
05:15
Real Tomayapo

99474 World - CECAFA Senior Challenge Cup

Djibouti U23
17:00
South Sudan U23
Uganda U23
20:00
Tanzania U23

99474 World - CONCACAF Gold Cup

กาตาร์
06:30
เอลซัลวาดอร์

99474 World - Olympic Games Women

ชิลี W
14:30
แคนาดา W
จีน W
15:00
Zambia W
สวีเดน W
15:30
ออสเตรเลีย W
ญี่ปุ่น W
17:30
Great Britain W
เนเธอร์แลนด์ W
18:00
บราซิล W
นิวซีแลนด์ W
18:30
สหรัฐอเมริกา W

1233 Finland - Kakkonen

PeKa
21:00
MiPK
KäPa
21:00
PKKU
Atlantis
21:00
NJS
JäPS
21:00
Reipas
KuFu-98
21:00
MYPA
Ilves II
22:00
GrIFK

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Ängelholm
19:00
Ullared

5 Brazil - Acreano

Andirá
03:00
Nauas
Sao Francisco
05:00
Vasco da Gama AC

5 Brazil - Baiano 2

Grapiuna Itabuna
01:00
Botafogo BA

5 Brazil - Carioca 2

Cabofriense
01:00
Sampaio Corrêa RJ
Duque de Caxias
01:00
Audax Rio
Gonçalense
01:00
CFRJ / Marica
Artsul
01:00
Angra dos Reis
Americano
01:00
América RJ
Friburguense
01:00
Macaé

5 Brazil - Mineiro 2

Tupynambás
01:00
Guarani MG
Betim
01:00
Uniao Luziense
Democrata SL
01:00
Tupi
Nacional AC MG
01:30
Aymorés
Villa Nova
02:00
Serranense

5 Brazil - Amapaense

Independente AP
03:00
Trem

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
01:00
Argentino Quilmes
Fénix
01:00
JJ Urquiza
Defensores Unidos
01:00
Sacachispas
Villa San Carlos
01:00
Acassuso
Deportivo Armenio
01:00
Cañuelas
Comunicaciones
01:00
Flandria
UAI Urquiza
01:00
Deportivo Merlo
Talleres Remedios
01:05
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
01:00
Gimnasia y Tiro
Crucero del Norte
01:30
Sportivo Las Parejas

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Svay Rieng
Soltilo Angkor
15:30
Nagacorp
Phnom Penh Crown
18:00
Visakha

866998 Fiji - National Football League

Ba
10:00
Labasa

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
17:00
Busan I'Park
Ansan Greeners
18:00
Sangju Sangmu

2405 Estonia - Estonian Cup

Warrior
18:00
Kristiine JK
Tartu Kalev
20:00
Läänemaa JK II
Flora II
23:00
Karsklus
JK Poseidon
23:00
Kuressaare
Saku Sporting
23:00
Tammeka
Legion
23:00
Soccernet
Viimsi
23:00
ReUnited
Trans
23:00
K-Järve JK Järve
Nõmme United
23:00
Imavere

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
15:00
Centenary Stormers
The Gap
15:00
Mt Gravatt Hawks
Bayside United
15:00
Albany Creek Excelsior
The Lakes
16:10
Toowong

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
10:15
Gungahlin
Canberra Olympic
16:55
Monaro Panthers

5 Brazil - Brasileiro U20

Cruzeiro U20
19:30
Corinthians U20
Sport Recife U20
01:00
Fortaleza U20
Fluminense U20
01:00
Chapecoense-SC U20
América Mineiro U20
03:00
Atletico-MG U20

98 Australia - Npl Western Australia

Perth Glory II
14:00
Gwelup Croatia SC
Perth
14:00
Cockburn City
Floreat Athena
14:00
Bayswater City
Balcatta
14:00
Armadale
Sorrento
14:00
Inglewood United
Rockingham City
14:00
ECU Joondalup

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:15
Olympia Warriors
Clarence Zebras
11:15
Kingborough Lions
Glenorchy Knights
12:00
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

Logan Lightning
15:30
Brisbane Strikers
Redlands United
16:30
Queensland Lions
Magpies Crusaders
16:30
Capalaba

488 Iran - Hazfi Cup

Malavan
22:30
Kheybar Khorramabad

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Comets
12:30
Cumberland United
NE MetroStars
12:30
South Adelaide Panthers
Sturt Lions
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide City
12:30
Adelaide Raiders
Adelaide Olympic
15:30
Croydon Kings

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
Oakleigh Cannons
Dandenong Thunder
16:00
Avondale Heights
South Melbourne
16:00
Dandenong City

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kyzyl-Zhar
19:00
Ordabasy
Kairat
20:00
Arys
Atyrau
21:00
Taraz
Aktobe
22:00
Kaisar

98 Australia - Northern Nsw

Edgeworth Eagles
14:00
Lambton Jaffas
Weston Bears
14:00
Maitland

227 Russia - Pfl

SKA-Energiya II
14:00
Znamya Noginsk
Ural 2
16:00
Nosta
Zvezda Sint Petersburg
19:00
Luki-Energiya
Tver
20:00
Chita
Volna Kovernino
20:00
Dinamo Moskva II
Chelyabinsk
20:00
Orenburg II
Spartak Tuymazy
20:00
Torpedo Miass
Lada Tolyatti
20:00
Volga Ulyanovsk
SKA Rostov
21:00
Spartak Nal'chik
Anzhi
21:00
Rotor-2
Tuapse
21:00
Chayka
Dinamo St. Petersburg
21:00
Baltika BFU
Khimik Dzerzhinsk
21:00
Chertanovo
Strogino
21:00
Saransk
Zenit Penza
21:00
Sokol Saratov
Tyumen
21:00
Novosibirsk
Dinamo Stavropol'
22:00
Mashuk-KMV
Makhachkala
22:00
Druzhba
Kairat Moskva
22:00
Smolensk
Shinnik
22:00
Torpedo Vladimir
Znamya Truda
22:00
Kazanka
Saturn Ramenskoye
22:00
Kolomna
Kaluga
22:00
Dinamo Bryansk
Forte Taganrog
22:30
Alaniya Vladikavkaz II
Avangard Kursk
22:30
Arsenal Tula II
Essentuki
23:00
Biolog

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Nampula
19:30
Desportivo Maputo
LD Maputo
20:30
Songo
Ferroviário Maputo
20:30
Desportivo Maputo
Matchedje de Mocuba
20:30
Ferroviário Nacala
ENH Vilankulo
20:30
Black Bulls Maputo
Ferroviário Nampula
20:30
Textáfrica
Incomáti
20:30
Costa do Sol
Ferroviario Beira
20:30
Ferroviário de Lichinga
Desportivo Maputo
20:30
Songo
Ferroviário Nacala
20:30
Ferroviário Maputo
Black Bulls Maputo
20:30
Matchedje de Mocuba
Textáfrica
20:30
ENH Vilankulo
Costa do Sol
20:30
Ferroviário Nampula
Ferroviário de Lichinga
20:30
Incomáti
Ferroviario Beira
20:30
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Ilves W
19:00
PK-35 W
Åland United W
21:00
TiPS W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
08:00
Santos Laguna W
Atlas W
00:00
Querétaro W
Cruz Azul W
00:00
Guadalajara W

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
06:00
Greenville Triumph

2507 Gambia - GFA League

Tallinding United
03:00
Banjul
Wallidan
05:00
Real de Banjul

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
09:30
Oakleigh Cannons U21
South Melbourne U21
09:30
Dandenong City U21
Port Melbourne U21
12:00
Heidelberg United U21
Dandenong Thunder U21
14:00
Avondale Heights U21

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
01:00
Valour
York9
04:00
Edmonton

1796 Iceland - 4. Deild

Snæfell
21:00
KFR
ÍBU
21:00
KFB
Léttir
23:00
Samherjar
Kormákur / Hvöt
00:00
Vatnaliljur
Afrika Reykjavik
01:00
RB

1796 Iceland - 3. Deild

Einherji
18:00
KFS
Tindastóll
21:00
KFG

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Ludesch
22:00
Nenzing
Andelsbuch
22:00
Bizau
Blau-Weiß Feldkirch
22:00
Alberschwende
Meiningen
22:00
Lustenau
Fussach
23:00
Höchst
Schruns
23:30
Göfis

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United Res.
12:45
Albany Creek Res.
Western Spirit Res.
13:00
Centenary Stormers II
The Gap Res.
13:00
Mt Gravatt Res.
The Lakes Res.
14:00
Toowong Res.

99474 World - Club Friendlies Women

Bayern Munich W
19:30
Grasshopper W
Pogoń Tczew W
21:00
Bydgoszcz W
Freiburg W
22:30
Hoffenheim W

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
18:00
Hang Sai
Polícia
20:00
Cheng Fung

1796 Iceland - Premier League Women

Breidablik W
23:00
Selfoss W
Thor Akureyri W
23:00
Valur W

479 Japan - Japan Football League

Honda
16:00
Nara Club

1233 Finland - Kolmonen

IkU
16:00
Haka Juniorit
KoiPS
17:00
HPS
Riverball
17:30
JJK Jyväskylä II
RPS Lions
18:00
Liry
Kirkkonummi
18:00
EBK
ToTe
18:00
NuPS
Peimari United
18:00
Åland
SIF
18:00
Virkiä
HaPK
19:00
STPS
HauPa
19:00
RoPo
TP-47
19:00
OPS
Viikingit
19:00
PPJ
HIFK 2
19:30
TiPS
Finnkurd
20:15
MPS/Atletico Malmi