ufabet

ตารางบอล 18 ก.ค. 2564

479 เจลีก 2

ฟาเจียโน โอคายามา
16:00
ThespaKusatsu Gunma
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
FC เรียวเคียว
มาชิดา เซลเวีย
17:00
Sagamihara
เอฮิเมะ
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้

99474 World - Club Friendlies

เบนฟิกา
07:00
Boavista
Moreirense
07:00
Academico Viseu
Mazatlán
07:00
Durango
Oakland Stompers
08:00
Napa Valley 1839
Academica SC
09:00
El Farolito
Sonoma County Sol
09:00
Sacramento Gold
เอลเช่
15:00
Atromitos
Jarun
15:00
Lokomotiva Zagreb
Mechelen
16:00
Westerlo
Bohemians 1905 II
16:00
Karlovy Vary
Union Nettetal
16:00
Wachtendonk-Wankum
Johannisthal
16:00
TSV Mariendorf
Sporting Covilhã
16:30
Portimonense
Raków Częstochowa
16:30
SKRA Częstochowa
Rizespor
18:30
Kocaelispor
Eintracht Norderstedt
19:00
Curslack-Neuengamme
Krylya Sovetov
19:00
Ural
ดาร์บีเคาน์ตี
19:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
Jeddeloh
19:00
Kickers Emden
Gjøvik-Lyn
19:00
Raufoss II
Heeslinger SC
19:00
Altona 93
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
SCC Berlin
Hampton & Richmond
19:00
Carshalton Athletic
FSV Frankfurt
19:00
Waldhof Mannheim
น็องต์
19:00
Niort
Weißenseer
19:00
Dersimspor Berlin
Borussia Dortmund II
19:00
Preußen Münster
Harrogate Town
20:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
York City
20:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เลเวอร์คูเซ่น
20:00
Dinamo Moskva
คลับ บรูกก์
20:00
Lierse Kempenzonen
BB Erzurumspor
20:00
Antalyaspor
Westfalia Herne
20:00
Hordel
Sportfreunde Siegen
20:00
Ederbergland
VfB Frohnhausen
20:00
Kray
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Eintracht Verlautenheide
Gazişehir Gaziantep
20:00
Yeni Malatyaspor
คราสโนดาร์
20:30
Arminia Bielefeld
Freiburg II
20:30
Mulhouse
อิสตันบูล บีบี
21:00
Sakaryaspor
Akhmat Grozny
21:00
Szombathelyi Haladás
โคโลญจน์
22:00
FC Schaffhausen
LSK Hansa
22:00
VfB Lübeck
โบโลญญ่า
22:00
Bagnolese BM
อตาลันต้า
22:00
Maccabi Bnei Raina
บอร์กโดซ์
22:00
ก็อง
Rudar Velenje
22:00
Nyíregyháza Spartacus
คิเอโว่
22:00
Virtus Verona
Salernitana
22:30
Foligno
Dnipro-1
23:00
Zorya
โรม่า
23:00
Ternana
Kohlscheider
23:00
VfL Vichttal
Akademija Pandev
23:00
Detonit Junior
Vizela
23:30
Marítimo
สปาร์ตัก มอสโก
00:00
Khimki
Bjarg
00:00
Os

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Greuther Fürth II
19:00
1860 Rosenheim

143 Austria - Austrian Cup

First Vienna
16:00
Kapfenberger SV

212 Belarus - Pershaya Liga

Orsha
18:45
อาร์เซน่อล
Baranovichi
20:45
Slonim
Belshina
22:45
Dnepr Mogilev

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloboda Tuzla
00:00
Rudar Prijedor
Siroki Brijeg
02:00
Zrinjski

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
23:55
Hrvatski Dragovoljac

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
19:00
Viborg
Vejle
19:00
Randers
โคเปนเฮเก้น
21:00
AaB
AGF
00:00
Brøndby

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
19:00
Nõmme Kalju
Paide
23:00
Tammeka

1233 Finland - Ykkonen

Gnistan
22:30
VPS

1796 Iceland - Pepsideild

KA
23:00
HK
FH
02:15
Fylkir
KR
02:15
Breidablik

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
22:00
Longford Town
Waterford United
22:00
Sligo Rovers

748 Latvia - Virsliga

Valmiera / BSS
20:00
Noah Jūrmala
Valmiera / BSS
20:00
Noah Jūrmala
Rīgas FS
22:00
Liepāja

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
22:00
Sfîntul Gheorghe
CSF Bălți
00:00
Milsami
Petrocub
00:00
Sheriff

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Brann
23:00
Mjøndalen
Haugesund
23:00
Vålerenga
Kristiansund
23:00
Sandefjord
Lillestrøm
23:00
Molde
Tromsø
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Strømsgodset
01:00
Stabæk

1578 Norway - Obos-Ligaen

Fredrikstad
20:00
Bryne

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
22:30
SSC Farul
Rapid Bucuresti
01:30
Chindia Târgovişte

227 Russia - Russian Cup

Biolog
21:00
Tuapse
Mashuk-KMV
21:00
Essentuki
Ivanovskoye
22:00
Dinamo Stavropol'
Spartak Nal'chik
22:00
Makhachkala
Forte Taganrog
22:30
Druzhba

1161 Scotland - League Cup

Ross County
21:00
Dundee

296 Serbia - Super Liga

Spartak Subotica
23:55
Radnički Niš
Mladost Lučani
02:00
Radnički Kragujevac

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
22:00
Olimpija
Celje
01:15
Maribor

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
20:00
Häcken
Örebro
20:00
Hammarby
AIK
22:30
Kalmar
IFK Göteborg
22:30
Mjällby

47 Sweden - Superettan

AFC Eskilstuna
18:00
GIF Sundsvall
Västerås SK
20:00
Helsingborg

44 Argentina - Superliga

Huracán
23:30
Defensa y Justicia
Arsenal de Sarandi
01:45
San Lorenzo
River Plate
04:00
Colón
Independiente
06:15
Argentinos Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Morón
01:10
Club Atlético Güemes
Atletico Mitre
01:30
Chacarita Juniors
Atlético Rafaela
01:30
Brown de Adrogué
Ferro Carril Oeste
01:30
Almagro
Agropecuario
02:00
Deportivo Riestra

5 Brazil - Serie A

Fluminense
07:00
Grêmio
Chapecoense
21:00
Cuiabá
Atlético GO
02:00
Palmeiras
Bahia
04:15
ฟลาเมงโก
Internacional
06:30
Juventude
Bragantino
06:30
Santos

5 Brazil - Serie B

Vasco da Gama
02:00
Náutico
CRB
06:30
Vila Nova

5 Brazil - Serie C

Volta Redonda
21:00
Floresta
Ituano
02:00
Ypiranga Erechim
Ferroviário
04:00
Manaus

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
08:00
Deportivo Cali
Envigado
03:30
Atlético Nacional
Patriotas Boyacá
05:40
Atlético Bucaramanga

459 Ecuador - Liga Pro

Independiente del Valle
08:00
Deportivo Cuenca
Manta
03:30
Emelec
Barcelona Guayaquil
03:30
Macará

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
04:15
River Plate
Libertad
06:30
Guaireña

338 Peru - Primera Division

Sport Huancayo
23:00
Melgar
Sport Boys
01:15
Cienciano
Alianza Lima
03:30
Ayacucho

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Nashville SC
07:30
ชิคาโก ไฟร์
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
แอลเอ แกลักซี
ลอสแอนเจลิส
09:30
รีล ซอลต์ เลค
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
เอฟซี ดัลลัส
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
01:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tulsa Roughnecks
07:00
OKC Energy
Orange County
07:00
Rio Grande Valley
El Paso Locomotive
08:30
Las Vegas Lights
Phoenix Rising
09:30
LA Galaxy II

614 Algeria - Ligue 1

CS Constantine
23:45
JS Kabylie
NA Hussein Dey
00:00
Olympique Médéa

614 Algeria - Ligue 2

HB Chelghoum Laïd
23:00
MCB Oued Sly

911 Angola - Girabola

Santa Rita
21:00
Baixa de Kassange
Wiliete
22:00
Onze Bravos

593 Cameroon - Elite One

New Star
21:00
APEJES Academy
Cotonsport
21:00
Tonnerre
Les Astres
21:00
Young Sport Academy
Panthère
21:00
Colombe

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
22:00
Elmina Sharks
Wa All Stars
22:00
Eleven Wonders
Medeama
22:00
Berekum Chelsea
Ebusua Dwarfs
22:00
Bechem United
Liberty Professionals
22:00
King Faisal
Aduana Stars
22:00
Karela

26833 Grenada - Premier Division

St. John's
08:00
Mt. Rich
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
03:00
Camerhogne
Chantimelle
05:15
Hard Rock

16175 Libya - Premier League

Al-Anwar
22:00
Al-Akhdar
Darnes
22:30
Al Ta'awon
Al-Nasr
22:30
Al Sadaqa
Khaleej Sart
22:30
Ngom Egdabya
Shabaab Al Jabal
22:30
Al Hilal
Al Ahli Benghazi
00:00
Al-Tahaddi

26 Mali - Premiere Division

Stade Malien Bamako
00:00
Djoliba

1424 Morocco - Botola Pro

Wydad Casablanca
23:00
Ittihad Tanger
FUS Rabat
01:30
Rapide Oued Zem
Difaâ El Jadida
01:30
RSB Berkane
Youssoufia Berrechid
01:30
Chabab Mohammédia
Maghreb Fès
01:30
CR Khemis Zemamra

200 Senegal - Ligue 1

Teungueth
00:00
Pikine

56518 Sudan - Sudan Premier League

Tuti
21:15
Merreikh El-Fasher
Alamal Atbara
21:15
Hay Al Arab
Al Ahli Khartoum
00:00
Al Hilal Omdurman
Al Hilal Port Sudan
00:00
Al-Ahly Merowe

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
20:00
Azam
Mbeya City
20:00
Biashara United
KMC
20:00
Ihefu
JKT Tanzania
20:00
Mtibwa Sugar
Simba
20:00
Namungo
Dodoma Jiji
20:00
Young Africans
Tanzania Prisons
20:00
Gwambina
Coastal Union
20:00
Kagera Sugar
Polisi Tanzania
20:00
Mwadui

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
00:30
Aqaba

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
17:30
Abahani Chittagong
Abahani
19:45
Muktijoddha SKC

1004 Canada - PCSL

Kamloops City
04:00
Tigers Vancouver

5618 China PR - Super League

Henan Jianye
17:00
Qingdao Hainiu
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
17:00
Chongqing Dangdai Lifan
Shenzhen
19:00
Shijiazhuang Ever Bright
Shandong Luneng
19:00
Guangzhou R&F

5618 China PR - League One

Jiangxi Liansheng
16:30
Sichuan
Suzhou Dongwu
18:35
Xinjiang Tianshan
Guizhou Zhicheng
19:00
Shaanxi Chang'an

712 Korea Republic - National League

Cheongju
17:00
Paju Citizen

44 Argentina - Primera C

Midland
01:00
Sportivo Italiano
Atlas
01:00
San Martín Burzaco
Real Pilar
01:00
Berazategui
Claypole
01:00
Leandro Nicéforo Alem
Deportivo Laferrere
01:00
Argentino Merlo

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Argentino Rosario
01:00
Puerto Nuevo
Defensores de Cambaceres
01:00
Deportivo Muñiz

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
02:00
Guabirá
Independiente Petrolero
04:15
Always Ready
Oriente Petrolero
04:15
Blooming

99474 World - CECAFA Senior Challenge Cup

Uganda U23
18:00
Congo DR U23
Ethiopia U23
20:00
Eritrea U23

99474 World - CONCACAF Gold Cup

Panama
08:30
ฮอนดูรัส
สหรัฐอเมริกา
04:00
Canada
Martinique
04:00
Haiti

1233 Finland - Kakkonen

SJK Akatemia
22:30
JBK
OTP
22:30
RoPS II

1578 Norway - 2. Division

Arendal
18:00
Nardo
Odd II
20:00
Sotra

5 Brazil - Baiano 2

Colo Colo
01:00
Grapiuna Itabuna
Camacariense
01:00
Botafogo BA
Barcelona BA
01:00
Camacari

5 Brazil - Mineiro 2

Tupi
21:00
Serranense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Flandria
01:00
Deportivo Armenio

44 Argentina - Torneo Federal A

Cipolletti
00:00
Huracán Las Heras
CDJU Gualeguaychu
01:00
Def. de Pronunciamiento
Boca Unidos
01:00
Defensores Belgrano VR
Gimnasia Concepción
01:00
Central Norte
Racing Córdoba
01:00
Chaco For Ever
Ciudad de Bolívar
01:00
Sportivo Desamparados
Villa Mitre
01:00
Sansinena
Circulo Deportivo
01:00
Deportivo Camioneros
Independiente Chivilcoy
01:00
Sol de Mayo
Sportivo Peñarol
01:00
Olimpo
Gimnasia y Tiro
01:30
Sportivo Belgrano
Estudiantes de San Luis
01:30
Deportivo Madryn
Sportivo Las Parejas
02:00
Unión Sunchales

44569 Aruba - Division de Honor

Nacional
07:00
Estrella

909440 Cambodia - C-League

Boeung Ket
15:30
National Defense
Visakha
15:30
Soltilo Angkor
Prey Veng
15:30
Svay Rieng
Phnom Penh Crown
18:00
Electricite du Cambodge

866998 Fiji - National Football League

Suva
10:00
Ba
Nadi
10:00
Rewa
Navua
10:00
Nadroga

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
17:00
Daejeon Citizen

2405 Estonia - Estonian Cup

Jarva-Jaani
22:00
Kusti

99474 World - Cosafa Cup

โมซัมบิก
17:00
เอสวาตีนี
แอฟริกาใต้
20:30
เซเนกัล

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
14:00
The Gap
The Lakes
15:00
Western Spirit

98 Australia - Capital Territory

Canberra FC
12:00
Gungahlin
Tuggeranong United
12:00
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
11:30
Sydney II
Blacktown City
12:00
Marconi Stallions
Rockdale City Suns
12:00
Mt Druitt Town
Sydney Olympic
13:00
Sutherland Sharks

5 Brazil - Brasileiro U20

Vasco U20
20:00
Sao Paulo U20
Sport Recife U20
01:00
Cruzeiro U20
Santos U20
01:00
Fortaleza U20
Internacional U20
01:00
Fluminense U20
Gremio U20
01:00
Atlético GO U20
Bahia U20
02:00
Ceará U20
Corinthians U20
02:05
América Mineiro U20
Atletico-MG U20
03:00
Chapecoense-SC U20

748 Latvia - Latvian Cup

Kadaga
19:00
Smiltene
Tukums
21:00
Līvāni
JFC Jelgava
21:00
Sigulda
Saldus SS/Leevon
22:00
Jurnieks
Super Nova
22:30
SK Cesis
Upesciems
22:30
Spēks
Kengaroos
00:00
Dinamo Riga

98 Australia - Npl Western Australia

Rockingham City
14:00
Gwelup Croatia SC

98 Australia - Npl Queensland

Magpies Crusaders
10:00
Moreton Bay United
Brisbane Strikers
15:00
Brisbane Roar II
SC Wanderers
15:15
Redlands United

716 Nigeria - Npfl

Rivers United
22:00
Akwa United
Enyimba
22:00
Jigawa Golden Stars
Plateau United
22:00
Ifeanyi Uba
Nasarawa United
22:00
MFM
Katsina United
22:00
Lobi Stars
Adamawa United
22:00
Sunshine Stars
Kano Pillars
22:00
Akwa Starlets
Heartland
22:00
Enugu Rangers
Wikki Tourist
22:00
Abia Warriors
Warri Wolves
22:00
Kwara United

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
South Melbourne
Heidelberg United
12:00
Eastern Lions

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Sdyushor
20:00
Ordabasy
Arys
22:00
Zhetysu

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:30
Maitland
Charlestown City Blues
11:30
Lake Macquarie

482134 Lesotho - Premier League

Manonyane
19:00
Sefotha-Fotha
Liphakoe Football Club
19:00
Lioli
Lifofane
19:00
Bantu
CCX
19:00
LMPS
Linare
19:00
Lesotho Defence Force

227 Russia - Pfl

Kazanka
17:00
Volna Kovernino
Luki-Energiya
20:00
Zenit II
Rodina Moskva
20:00
Peresvet Podolsk
Lada Tolyatti
20:00
Chelyabinsk
Nosta
20:00
Spartak Tuymazy
Orenburg II
20:00
Torpedo Miass
Volga Ulyanovsk
21:00
Ural 2
Khimik Dzerzhinsk
21:30
Yenisey II
Zvezda Sint Petersburg
22:00
Baltika BFU
Smolensk
22:00
Dinamo St. Petersburg
Leningradets
22:00
Kairat Moskva
Tver
22:00
Krasava Odintsovo
Olimp-Dolgoprudny II
22:00
Shinnik
Dinamo Moskva II
22:00
Murom
Saransk
22:00
Khimki 2
Kvant
22:00
Saturn Ramenskoye
Kolomna
22:00
Metallurg Vidnoye
Fakel II
22:00
Dinamo Vladivostok
Arsenal Tula II
22:00
Ryazan
Sokol Saratov
22:00
Dinamo Bryansk
Znamya Noginsk
22:30
Strogino
Avangard Kursk
22:30
Kaluga
Torpedo Vladimir
23:00
Znamya Truda
Salyut Belgorod
23:00
Zenit Penza

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
00:00
León W
América W
00:00
Santos Laguna W

3483 USA - USL League One

North Texas
08:00
Chattanooga Red Wolves
Tucson
09:00
New England II
North Carolina
05:00
Toronto II

2507 Gambia - GFA League

Sporting Real FC
02:00
Banjul

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U21
09:30
South Melbourne U21
Heidelberg United U21
10:00
Eastern Lions U21

1004 Canada - Premier League

Pacific
09:00
Forge
Valour
06:30
York9

1796 Iceland - 4. Deild

Bjorninn
20:00
Horhur I.
Ýmir
03:00
Reynir Hellissandur

1796 Iceland - 3. Deild

Dalvík / Reynir
23:00
ÍH

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt Res.
12:00
The Gap Res.
The Lakes Res.
13:00
Western Spirit Res.

99474 World - Club Friendlies Women

Borussia Bocholt W
18:00
Köln W
Pardubice W
18:00
Medyk Konin W

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
18:00
Sporting Macau
Hang Sai
20:00
Lun Lok

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
13:00
Matsue City
Kochi United
13:00
Tokyo Musashino City
Sony Sendai
13:00
Biwako Shiga
Veertien Mie
13:00
Suzuka Unlimited
Kariya
16:30
Reinmeer Aomori

1233 Finland - Kolmonen

Tampere United
22:00
PP-70
PuiU Helsinki
23:00
SAPA III
Kontu
00:00
RiPS